ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.6% | -9.1 | 2,526 | 40.8%–43.9% | ||
| 2 | Lockeป่า | ป่า | 39.1% | -9.0 | 530 | 39.5%–45.5% | ||
| 3 | Qiyanaป่า | ป่า | 44.6% | -6.6 | 5,170 | 43.7%–46.0% | ||
| 4 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 44.2% | -5.9 | 873 | 43.1%–48.1% | ||
| 5 | Taliyahกลาง | กลาง | 44.3% | -5.9 | 892 | 43.1%–48.1% | ||
| 6 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -5.8 | 1,861 | 43.9%–47.5% | ||
| 7 | Varusกลาง | กลาง | 43.7% | -5.7 | 542 | 42.8%–48.8% | ||
| 8 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -5.4 | 2,238 | 44.4%–47.8% | ||
| 9 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -5.4 | 5,937 | 45.1%–47.2% | ||
| 10 | Lucianกลาง | กลาง | 45.4% | -5.2 | 1,108 | 44.1%–48.6% | ||
| 11 | Nidaleeป่า | ป่า | 45.4% | -5.1 | 1,041 | 44.1%–48.7% | ||
| 12 | Ezrealกลาง | กลาง | 45.7% | -5.0 | 1,313 | 44.4%–48.6% | ||
| 13 | Melกลาง | กลาง | 46.2% | -4.9 | 3,064 | 45.1%–48.0% | ||
| 14 | Corkiกลาง | กลาง | 44.9% | -4.7 | 512 | 43.7%–49.8% | ||
| 15 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -4.7 | 2,126 | 45.1%–48.5% | ||
| 16 | Oriannaกลาง | กลาง | 47.0% | -4.2 | 2,495 | 45.7%–48.9% | ||
| 17 | Smolderบน | บน | 46.0% | -4.1 | 568 | 44.4%–50.4% | ||
| 18 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 46.8% | -4.0 | 1,268 | 45.3%–49.6% | ||
| 19 | K'Santeบน | บน | 47.2% | -4.0 | 2,813 | 46.0%–49.0% | ||
| 20 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -3.9 | 1,197 | 45.4%–49.8% | ||
| 21 | Rivenบน | บน | 47.3% | -3.8 | 2,124 | 46.0%–49.4% | ||
| 22 | Karthusป่า | ป่า | 46.9% | -3.7 | 832 | 45.2%–50.3% | ||
| 23 | Rumbleบน | บน | 47.0% | -3.6 | 866 | 45.3%–50.4% | ||
| 24 | Caitlynกลาง | กลาง | 47.0% | -3.6 | 808 | 45.3%–50.5% | ||
| 25 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -3.5 | 843 | 45.4%–50.5% | ||
| 26 | Taliyahป่า | ป่า | 46.7% | -3.5 | 561 | 45.0%–50.9% | ||
| 27 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.9% | -3.5 | 10,748 | 47.2%–48.8% | ||
| 28 | Jayceป่า | ป่า | 47.7% | -3.3 | 1,524 | 46.2%–50.1% | ||
| 29 | Lockeกลาง | กลาง | 48.0% | -3.3 | 4,398 | 46.9%–49.4% | ||
| 30 | Jayceบน | บน | 48.1% | -3.3 | 4,440 | 47.0%–49.4% | ||
| 31 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 47.9% | -3.3 | 1,820 | 46.4%–50.0% | ||
| 32 | Skarnerป่า | ป่า | 47.4% | -3.2 | 720 | 45.5%–51.0% | ||
| 33 | Varusบน | บน | 47.7% | -3.1 | 858 | 45.9%–50.9% | ||
| 34 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 47.3% | -3.0 | 520 | 45.4%–51.5% | ||
| 35 | Sylasป่า | ป่า | 48.3% | -3.0 | 3,884 | 47.2%–49.8% | ||
| 36 | Gragasบน | บน | 48.0% | -3.0 | 1,148 | 46.3%–50.8% | ||
| 37 | Zedป่า | ป่า | 48.4% | -2.9 | 2,522 | 47.0%–50.2% | ||
| 38 | Akaliบน | บน | 48.4% | -2.8 | 2,185 | 47.0%–50.4% | ||
| 39 | Galioกลาง | กลาง | 48.6% | -2.7 | 3,400 | 47.4%–50.1% | ||
| 40 | Eliseป่า | ป่า | 48.4% | -2.7 | 1,214 | 46.6%–51.0% | ||
| 41 | Syndraกลาง | กลาง | 48.7% | -2.7 | 4,494 | 47.6%–50.0% | ||
| 42 | Pantheonป่า | ป่า | 48.5% | -2.6 | 1,247 | 46.8%–51.1% | ||
| 43 | Hweiกลาง | กลาง | 48.7% | -2.5 | 2,005 | 47.2%–50.7% | ||
| 44 | Kennenบน | บน | 48.5% | -2.5 | 1,078 | 46.7%–51.3% | ||
| 45 | Azirกลาง | กลาง | 48.6% | -2.5 | 1,261 | 46.9%–51.2% | ||
| 46 | Ekkoป่า | ป่า | 48.8% | -2.5 | 2,603 | 47.5%–50.6% | ||
| 47 | Ambessaป่า | ป่า | 48.2% | -2.4 | 566 | 46.1%–52.1% | ||
| 48 | Rengarป่า | ป่า | 49.0% | -2.4 | 3,446 | 47.7%–50.5% | ||
| 49 | Brandกลาง | กลาง | 48.6% | -2.3 | 849 | 46.6%–51.7% | ||
| 50 | Aniviaกลาง | กลาง | 48.9% | -2.2 | 1,245 | 47.1%–51.4% | ||
| 51 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.1% | -2.2 | 2,692 | 47.8%–50.8% | ||
| 52 | Jayceกลาง | กลาง | 48.9% | -2.2 | 1,043 | 47.0%–51.6% | ||
| 53 | Sylasบน | บน | 48.7% | -2.1 | 637 | 46.5%–52.2% | ||
| 54 | Ryzeกลาง | กลาง | 49.1% | -2.0 | 1,199 | 47.3%–51.7% | ||
| 55 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -2.0 | 2,361 | 47.8%–51.1% | ||
| 56 | Akaliกลาง | กลาง | 49.4% | -2.0 | 6,803 | 48.5%–50.5% | ||
| 57 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.4% | -1.9 | 2,943 | 48.1%–51.0% | ||
| 58 | Viktorกลาง | กลาง | 49.5% | -1.9 | 3,459 | 48.3%–51.0% | ||
| 59 | Aatroxบน | บน | 49.6% | -1.8 | 5,822 | 48.6%–50.7% | ||
| 60 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.6% | -1.8 | 7,686 | 48.7%–50.6% | ||
| 61 | Sylasกลาง | กลาง | 49.6% | -1.8 | 4,921 | 48.5%–50.8% | ||
| 62 | Annieกลาง | กลาง | 49.5% | -1.7 | 1,221 | 47.6%–51.9% | ||
| 63 | Zacป่า | ป่า | 49.6% | -1.7 | 1,856 | 47.9%–51.6% | ||
| 64 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -1.7 | 503 | 46.7%–52.9% | ||
| 65 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.6 | 727 | 47.1%–52.5% | ||
| 66 | Auroraกลาง | กลาง | 49.6% | -1.6 | 1,427 | 47.8%–51.9% | ||
| 67 | Heimerdingerบน | บน | 49.7% | -1.6 | 1,636 | 48.0%–51.8% | ||
| 68 | Evelynnป่า | ป่า | 49.7% | -1.6 | 1,896 | 48.1%–51.7% | ||
| 69 | Dianaป่า | ป่า | 49.8% | -1.6 | 2,591 | 48.4%–51.5% | ||
| 70 | Shenบน | บน | 49.9% | -1.5 | 2,770 | 48.5%–51.5% | ||
| 71 | Vladimirบน | บน | 49.5% | -1.5 | 574 | 47.0%–52.9% | ||
| 72 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.4 | 14,333 | 49.4%–50.8% | ||
| 73 | Hecarimป่า | ป่า | 50.0% | -1.4 | 3,855 | 48.8%–51.4% | ||
| 74 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.3 | 10,077 | 49.3%–51.0% | ||
| 75 | Aatroxป่า | ป่า | 49.8% | -1.3 | 729 | 47.5%–52.9% | ||
| 76 | Malphiteป่า | ป่า | 50.0% | -1.3 | 1,444 | 48.2%–52.2% | ||
| 77 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.2% | -1.2 | 4,959 | 49.1%–51.4% | ||
| 78 | Tristanaกลาง | กลาง | 50.1% | -1.2 | 2,190 | 48.6%–51.9% | ||
| 79 | Zoeกลาง | กลาง | 50.1% | -1.2 | 1,682 | 48.4%–52.2% | ||
| 80 | Volibearบน | บน | 50.3% | -1.2 | 4,368 | 49.1%–51.5% | ||
| 81 | Cho'Gathบน | บน | 50.2% | -1.2 | 3,105 | 48.9%–51.7% | ||
| 82 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -1.1 | 1,581 | 48.4%–52.3% | ||
| 83 | Qiyanaกลาง | กลาง | 50.3% | -1.1 | 3,402 | 49.0%–51.8% | ||
| 84 | Mordekaiserบน | บน | 50.4% | -1.0 | 6,196 | 49.4%–51.5% | ||
| 85 | Shacoป่า | ป่า | 50.4% | -1.0 | 5,249 | 49.3%–51.6% | ||
| 86 | Swainกลาง | กลาง | 50.3% | -0.9 | 634 | 47.7%–53.4% | ||
| 87 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.9 | 1,638 | 48.7%–52.5% | ||
| 88 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.8 | 4,488 | 49.5%–51.9% | ||
| 89 | Smolderกลาง | กลาง | 50.6% | -0.8 | 1,473 | 48.7%–52.7% | ||
| 90 | Pantheonบน | บน | 50.7% | -0.7 | 3,683 | 49.4%–52.1% | ||
| 91 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.6% | -0.7 | 817 | 48.2%–53.3% | ||
| 92 | Zyraป่า | ป่า | 50.6% | -0.7 | 937 | 48.3%–53.2% | ||
| 93 | Nocturneป่า | ป่า | 50.8% | -0.7 | 6,440 | 49.8%–51.8% | ||
| 94 | Luxกลาง | กลาง | 50.8% | -0.7 | 3,634 | 49.5%–52.1% | ||
| 95 | Morganaกลาง | กลาง | 50.6% | -0.7 | 538 | 47.8%–53.8% | ||
| 96 | Malzaharบน | บน | 50.6% | -0.6 | 508 | 47.8%–53.9% | ||
| 97 | Malzaharกลาง | กลาง | 50.8% | -0.6 | 5,315 | 49.8%–52.0% | ||
| 98 | Ahriกลาง | กลาง | 50.9% | -0.6 | 7,650 | 50.0%–51.8% | ||
| 99 | Zedบน | บน | 50.7% | -0.6 | 568 | 47.9%–53.9% | ||
| 100 | Sionบน | บน | 50.9% | -0.5 | 3,294 | 49.6%–52.3% | ||
| 101 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.5 | 3,217 | 49.5%–52.4% | ||
| 102 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.5 | 825 | 48.5%–53.6% | ||
| 103 | Gwenบน | บน | 51.0% | -0.4 | 1,683 | 49.1%–52.9% | ||
| 104 | Olafบน | บน | 51.0% | -0.4 | 2,743 | 49.5%–52.6% | ||
| 105 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | -0.4 | 821 | 48.6%–53.7% | ||
| 106 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -0.3 | 3,150 | 49.7%–52.6% | ||
| 107 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.1% | -0.3 | 3,716 | 49.8%–52.5% | ||
| 108 | Dariusบน | บน | 51.1% | -0.3 | 10,103 | 50.3%–52.0% | ||
| 109 | Renektonบน | บน | 51.1% | -0.3 | 5,459 | 50.1%–52.2% | ||
| 110 | Singedบน | บน | 51.1% | -0.3 | 1,408 | 49.1%–53.2% | ||
| 111 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -0.3 | 941 | 48.7%–53.6% | ||
| 112 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 5,380 | 50.1%–52.3% | ||
| 113 | Jhinกลาง | กลาง | 51.1% | -0.3 | 683 | 48.4%–54.0% | ||
| 114 | Teemoบน | บน | 51.2% | -0.3 | 5,853 | 50.2%–52.3% | ||
| 115 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 7,759 | 50.3%–52.1% | ||
| 116 | Kha'Zixป่า | ป่า | 51.2% | -0.2 | 5,568 | 50.2%–52.3% | ||
| 117 | Vexกลาง | กลาง | 51.2% | -0.2 | 3,320 | 49.9%–52.6% | ||
| 118 | Camilleบน | บน | 51.2% | -0.2 | 2,943 | 49.8%–52.7% | ||
| 119 | Ireliaบน | บน | 51.2% | -0.2 | 4,406 | 50.0%–52.5% | ||
| 120 | Viป่า | ป่า | 51.3% | -0.2 | 5,234 | 50.2%–52.4% | ||
| 121 | Gnarบน | บน | 51.3% | -0.2 | 2,814 | 49.8%–52.8% | ||
| 122 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 51.3% | -0.2 | 1,308 | 49.2%–53.4% | ||
| 123 | Warwickบน | บน | 51.4% | -0.1 | 1,326 | 49.3%–53.5% | ||
| 124 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 6,274 | 50.4%–52.4% | ||
| 125 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | 0.0 | 4,686 | 50.3%–52.6% | ||
| 126 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.4% | 0.0 | 2,280 | 49.8%–53.1% | ||
| 127 | Naafiriป่า | ป่า | 51.5% | 0.0 | 2,797 | 50.0%–53.0% | ||
| 128 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | 0.0 | 5,398 | 50.4%–52.6% | ||
| 129 | Dianaกลาง | กลาง | 51.6% | +0.1 | 3,275 | 50.2%–53.0% | ||
| 130 | Veigarกลาง | กลาง | 51.6% | +0.1 | 4,476 | 50.4%–52.8% | ||
| 131 | Ambessaบน | บน | 51.6% | +0.1 | 3,438 | 50.2%–53.0% | ||
| 132 | Gangplankบน | บน | 51.6% | +0.1 | 4,300 | 50.4%–52.8% | ||
| 133 | Kaynป่า | ป่า | 51.6% | +0.1 | 11,098 | 50.8%–52.4% | ||
| 134 | Jaxบน | บน | 51.6% | +0.2 | 6,195 | 50.6%–52.7% | ||
| 135 | Sionป่า | ป่า | 51.7% | +0.2 | 553 | 48.7%–54.6% | ||
| 136 | Gravesป่า | ป่า | 51.7% | +0.2 | 7,818 | 50.8%–52.6% | ||
| 137 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.2 | 4,108 | 50.4%–52.9% | ||
| 138 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.2 | 4,873 | 50.6%–52.9% | ||
| 139 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.3 | 8,776 | 50.9%–52.6% | ||
| 140 | Tahm Kenchบน | บน | 51.8% | +0.3 | 2,316 | 50.1%–53.4% | ||
| 141 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 8,172 | 50.9%–52.7% | ||
| 142 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 3,990 | 50.6%–53.1% | ||
| 143 | Ivernป่า | ป่า | 52.0% | +0.4 | 538 | 48.9%–54.9% | ||
| 144 | Akshanกลาง | กลาง | 51.9% | +0.4 | 3,675 | 50.6%–53.2% | ||
| 145 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 1,848 | 50.1%–53.7% | ||
| 146 | Malphiteกลาง | กลาง | 52.0% | +0.4 | 994 | 49.5%–54.3% | ||
| 147 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.5 | 5,230 | 50.8%–53.1% | ||
| 148 | Master Yiบน | บน | 52.1% | +0.5 | 729 | 49.3%–54.7% | ||
| 149 | Trundleบน | บน | 52.0% | +0.5 | 2,617 | 50.5%–53.6% | ||
| 150 | Ornnบน | บน | 52.0% | +0.5 | 2,811 | 50.5%–53.5% | ||
| 151 | Talonป่า | ป่า | 52.0% | +0.5 | 4,281 | 50.8%–53.2% | ||
| 152 | Vayneบน | บน | 52.1% | +0.5 | 2,241 | 50.4%–53.7% | ||
| 153 | Zaahenบน | บน | 52.1% | +0.6 | 2,538 | 50.5%–53.6% | ||
| 154 | Volibearป่า | ป่า | 52.1% | +0.6 | 1,802 | 50.2%–53.9% | ||
| 155 | Fizzกลาง | กลาง | 52.1% | +0.6 | 4,850 | 50.9%–53.2% | ||
| 156 | LeBlancกลาง | กลาง | 52.1% | +0.6 | 3,561 | 50.7%–53.4% | ||
| 157 | Quinnป่า | ป่า | 52.2% | +0.6 | 1,529 | 50.1%–54.1% | ||
| 158 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +0.6 | 2,373 | 50.5%–53.7% | ||
| 159 | Gangplankกลาง | กลาง | 52.3% | +0.6 | 554 | 49.1%–55.1% | ||
| 160 | Kindredป่า | ป่า | 52.2% | +0.7 | 3,572 | 50.8%–53.5% | ||
| 161 | Xerathกลาง | กลาง | 52.2% | +0.7 | 2,603 | 50.6%–53.7% | ||
| 162 | Malphiteบน | บน | 52.3% | +0.8 | 6,435 | 51.2%–53.2% | ||
| 163 | Yorickบน | บน | 52.3% | +0.8 | 4,653 | 51.1%–53.4% | ||
| 164 | Gwenป่า | ป่า | 52.6% | +0.8 | 546 | 49.3%–55.3% | ||
| 165 | Urgotบน | บน | 52.4% | +0.9 | 2,779 | 50.9%–53.9% | ||
| 166 | Garenกลาง | กลาง | 52.6% | +0.9 | 764 | 49.7%–55.0% | ||
| 167 | Dr. Mundoบน | บน | 52.5% | +0.9 | 3,807 | 51.1%–53.7% | ||
| 168 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +0.9 | 10,277 | 51.6%–53.2% | ||
| 169 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 52.7% | +1.0 | 782 | 49.8%–55.1% | ||
| 170 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.0 | 2,151 | 50.8%–54.1% | ||
| 171 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.0 | 616 | 49.6%–55.3% | ||
| 172 | Sionกลาง | กลาง | 52.7% | +1.0 | 789 | 49.9%–55.1% | ||
| 173 | Nasusบน | บน | 52.5% | +1.0 | 5,335 | 51.4%–53.6% | ||
| 174 | Kassadinกลาง | กลาง | 52.7% | +1.1 | 1,440 | 50.5%–54.6% | ||
| 175 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.1 | 2,438 | 51.0%–54.2% | ||
| 176 | Trundleป่า | ป่า | 52.8% | +1.2 | 1,527 | 50.7%–54.6% | ||
| 177 | Pantheonกลาง | กลาง | 52.8% | +1.2 | 1,836 | 50.8%–54.5% | ||
| 178 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.2 | 1,902 | 50.9%–54.5% | ||
| 179 | Rammusป่า | ป่า | 52.8% | +1.2 | 2,409 | 51.1%–54.3% | ||
| 180 | Udyrป่า | ป่า | 52.8% | +1.2 | 1,569 | 50.7%–54.6% | ||
| 181 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.2 | 4,246 | 51.5%–53.9% | ||
| 182 | Fioraบน | บน | 52.8% | +1.2 | 3,790 | 51.4%–54.0% | ||
| 183 | Zedกลาง | กลาง | 52.8% | +1.3 | 13,317 | 52.0%–53.4% | ||
| 184 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +1.3 | 821 | 50.2%–55.4% | ||
| 185 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 52.9% | +1.3 | 3,666 | 51.5%–54.1% | ||
| 186 | Yoneบน | บน | 52.9% | +1.4 | 10,530 | 52.0%–53.6% | ||
| 187 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +1.4 | 818 | 50.3%–55.4% | ||
| 188 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +1.4 | 789 | 50.3%–55.5% | ||
| 189 | Viegoป่า | ป่า | 53.0% | +1.5 | 10,249 | 52.1%–53.7% | ||
| 190 | Illaoiบน | บน | 53.1% | +1.6 | 4,361 | 51.8%–54.3% | ||
| 191 | Wukongป่า | ป่า | 53.1% | +1.6 | 6,902 | 52.1%–54.0% | ||
| 192 | Sejuaniป่า | ป่า | 53.2% | +1.6 | 2,238 | 51.4%–54.7% | ||
| 193 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.4% | +1.7 | 1,260 | 51.0%–55.3% | ||
| 194 | Rivenกลาง | กลาง | 53.7% | +1.7 | 592 | 50.2%–56.1% | ||
| 195 | Kayleบน | บน | 53.4% | +1.8 | 2,074 | 51.5%–55.0% | ||
| 196 | Settบน | บน | 53.3% | +1.8 | 9,689 | 52.5%–54.1% | ||
| 197 | Lilliaป่า | ป่า | 53.5% | +1.9 | 3,342 | 52.0%–54.8% | ||
| 198 | Jaxป่า | ป่า | 53.6% | +1.9 | 2,108 | 51.7%–55.1% | ||
| 199 | Yasuoบน | บน | 53.5% | +2.0 | 4,941 | 52.3%–54.6% | ||
| 200 | Cho'Gathป่า | ป่า | 53.5% | +2.0 | 5,555 | 52.4%–54.5% | ||
| 201 | Talonกลาง | กลาง | 53.7% | +2.0 | 2,328 | 51.9%–55.2% | ||
| 202 | Quinnบน | บน | 53.9% | +2.1 | 1,114 | 51.3%–55.8% | ||
| 203 | Dariusป่า | ป่า | 53.9% | +2.1 | 1,689 | 51.7%–55.5% | ||
| 204 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.8% | +2.2 | 4,899 | 52.5%–54.8% | ||
| 205 | Yoneกลาง | กลาง | 53.7% | +2.2 | 17,619 | 53.1%–54.3% | ||
| 206 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.9% | +2.2 | 2,493 | 52.2%–55.3% | ||
| 207 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.9% | +2.3 | 4,347 | 52.6%–55.0% | ||
| 208 | Teemoป่า | ป่า | 54.4% | +2.4 | 1,034 | 51.6%–56.2% | ||
| 209 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 54.8% | +2.4 | 544 | 50.9%–56.9% | ||
| 210 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 54.6% | +2.4 | 744 | 51.2%–56.6% | ||
| 211 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +2.5 | 5,561 | 52.9%–55.0% | ||
| 212 | Amumuป่า | ป่า | 54.2% | +2.5 | 3,260 | 52.6%–55.4% | ||
| 213 | Tryndamereบน | บน | 54.2% | +2.6 | 4,428 | 52.9%–55.3% | ||
| 214 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +2.7 | 3,792 | 52.8%–55.4% | ||
| 215 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.5% | +2.8 | 2,032 | 52.5%–56.0% | ||
| 216 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +2.8 | 8,037 | 53.4%–55.2% | ||
| 217 | Garenบน | บน | 54.4% | +2.8 | 8,839 | 53.4%–55.1% | ||
| 218 | Ireliaกลาง | กลาง | 54.5% | +2.9 | 4,984 | 53.2%–55.5% | ||
| 219 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.0% | +2.9 | 1,048 | 52.1%–56.7% | ||
| 220 | Naafiriกลาง | กลาง | 54.7% | +2.9 | 2,158 | 52.7%–56.1% | ||
| 221 | Warwickป่า | ป่า | 54.6% | +3.0 | 6,928 | 53.5%–55.4% | ||
| 222 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.7% | +3.0 | 2,351 | 52.9%–56.1% | ||
| 223 | Kledบน | บน | 54.9% | +3.1 | 1,611 | 52.6%–56.5% | ||
| 224 | Yasuoกลาง | กลาง | 54.7% | +3.1 | 20,508 | 54.1%–55.2% | ||
| 225 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.1% | +3.3 | 1,957 | 53.0%–56.6% | ||
| 226 | Tryndamereป่า | ป่า | 55.8% | +3.5 | 904 | 52.5%–57.4% | ||
| 227 | Master Yiป่า | ป่า | 55.2% | +3.6 | 11,623 | 54.4%–55.9% | ||
| 228 | Bel'Vethป่า | ป่า | 55.5% | +3.7 | 2,623 | 53.7%–56.8% | ||
| 229 | Nasusกลาง | กลาง | 56.2% | +3.9 | 939 | 53.0%–57.8% | ||
| 230 | Briarป่า | ป่า | 55.6% | +4.0 | 6,305 | 54.4%–56.4% | ||
| 231 | Wukongบน | บน | 56.7% | +4.1 | 737 | 52.9%–58.3% | ||
| 232 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 56.6% | +4.7 | 2,701 | 54.7%–57.7% | ||
| 233 | Poppyบน | บน | 58.2% | +5.1 | 637 | 53.8%–59.4% | ||
| 234 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 57.2% | +5.2 | 1,908 | 54.9%–58.4% | ||
| 235 | Tryndamereกลาง | กลาง | 59.4% | +5.9 | 569 | 54.4%–60.3% |
