ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.20–16.21
161718192021
| 1 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.5% | -8.7 | 4,670 | 41.7%–44.0% | ||
| 2 | Twitchป่า | ป่า | 41.6% | -8.1 | 910 | 41.0%–45.9% | ||
| 3 | Lockeป่า | ป่า | 42.3% | -7.7 | 968 | 41.4%–46.2% | ||
| 4 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 43.7% | -6.9 | 1,591 | 42.7%–46.5% | ||
| 5 | Brandบน | บน | 43.0% | -6.2 | 526 | 42.3%–48.4% | ||
| 6 | Varusกลาง | กลาง | 44.3% | -5.9 | 954 | 43.2%–48.0% | ||
| 7 | Lucianกลาง | กลาง | 45.2% | -5.8 | 2,345 | 44.1%–47.4% | ||
| 8 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -5.7 | 2,866 | 44.3%–47.2% | ||
| 9 | Ezrealกลาง | กลาง | 45.4% | -5.7 | 2,385 | 44.2%–47.5% | ||
| 10 | Qiyanaป่า | ป่า | 46.1% | -5.3 | 9,483 | 45.4%–47.1% | ||
| 11 | Taliyahกลาง | กลาง | 45.7% | -5.1 | 1,413 | 44.4%–48.5% | ||
| 12 | Asheกลาง | กลาง | 44.9% | -5.0 | 650 | 43.7%–49.3% | ||
| 13 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -4.9 | 1,619 | 44.6%–48.5% | ||
| 14 | Corkiบน | บน | 45.7% | -4.8 | 911 | 44.3%–49.2% | ||
| 15 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -4.7 | 4,513 | 45.6%–48.0% | ||
| 16 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -4.7 | 10,981 | 46.0%–47.6% | ||
| 17 | Corkiกลาง | กลาง | 45.9% | -4.7 | 998 | 44.5%–49.2% | ||
| 18 | Melกลาง | กลาง | 46.7% | -4.6 | 5,888 | 45.8%–47.9% | ||
| 19 | Asheบน | บน | 45.7% | -4.3 | 608 | 44.3%–50.0% | ||
| 20 | Oriannaกลาง | กลาง | 47.0% | -4.2 | 3,773 | 46.0%–48.6% | ||
| 21 | Caitlynบน | บน | 46.3% | -4.2 | 810 | 44.7%–49.9% | ||
| 22 | Nidaleeป่า | ป่า | 46.9% | -4.2 | 2,094 | 45.6%–49.1% | ||
| 23 | Smolderบน | บน | 46.7% | -4.1 | 1,111 | 45.2%–49.7% | ||
| 24 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 47.1% | -4.1 | 2,407 | 45.8%–49.1% | ||
| 25 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.1% | -4.0 | 2,200 | 45.8%–49.1% | ||
| 26 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -3.9 | 2,187 | 46.0%–49.3% | ||
| 27 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -3.8 | 3,865 | 46.4%–48.9% | ||
| 28 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 47.4% | -3.8 | 3,132 | 46.2%–49.1% | ||
| 29 | Azirกลาง | กลาง | 47.4% | -3.8 | 2,288 | 46.1%–49.4% | ||
| 30 | Kennenบน | บน | 47.4% | -3.8 | 2,002 | 46.0%–49.5% | ||
| 31 | K'Santeบน | บน | 47.6% | -3.7 | 4,931 | 46.6%–48.9% | ||
| 32 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 47.0% | -3.6 | 870 | 45.3%–50.4% | ||
| 33 | Hweiกลาง | กลาง | 47.8% | -3.5 | 3,823 | 46.7%–49.3% | ||
| 34 | Zedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -3.5 | 567 | 45.0%–50.9% | ||
| 35 | Akaliบน | บน | 47.8% | -3.5 | 3,660 | 46.7%–49.3% | ||
| 36 | Brandกลาง | กลาง | 47.6% | -3.5 | 1,624 | 46.1%–49.9% | ||
| 37 | Kai'Saกลาง | กลาง | 47.2% | -3.4 | 853 | 45.5%–50.6% | ||
| 38 | Jhinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -3.4 | 582 | 45.1%–51.0% | ||
| 39 | Jayceป่า | ป่า | 47.8% | -3.4 | 2,429 | 46.5%–49.7% | ||
| 40 | Rengarป่า | ป่า | 48.0% | -3.4 | 6,122 | 47.1%–49.2% | ||
| 41 | Zacป่า | ป่า | 48.0% | -3.3 | 3,563 | 46.9%–49.5% | ||
| 42 | Galioกลาง | กลาง | 48.2% | -3.2 | 6,255 | 47.2%–49.3% | ||
| 43 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -3.2 | 911 | 45.9%–50.8% | ||
| 44 | Karthusป่า | ป่า | 48.0% | -3.1 | 1,641 | 46.5%–50.3% | ||
| 45 | Taliyahป่า | ป่า | 47.6% | -3.1 | 715 | 45.7%–51.1% | ||
| 46 | Syndraกลาง | กลาง | 48.4% | -3.1 | 7,547 | 47.5%–49.4% | ||
| 47 | Caitlynกลาง | กลาง | 48.1% | -3.0 | 1,643 | 46.5%–50.4% | ||
| 48 | Gragasบน | บน | 48.2% | -3.0 | 2,111 | 46.8%–50.2% | ||
| 49 | Zedป่า | ป่า | 48.4% | -3.0 | 4,720 | 47.3%–49.7% | ||
| 50 | Rivenบน | บน | 48.3% | -3.0 | 3,792 | 47.2%–49.8% | ||
| 51 | Skarnerป่า | ป่า | 48.1% | -3.0 | 1,465 | 46.5%–50.5% | ||
| 52 | Varusบน | บน | 48.2% | -3.0 | 1,796 | 46.7%–50.4% | ||
| 53 | Akaliกลาง | กลาง | 48.6% | -2.9 | 11,063 | 47.9%–49.4% | ||
| 54 | Morganaป่า | ป่า | 47.5% | -2.8 | 505 | 45.6%–51.7% | ||
| 55 | Jayceบน | บน | 48.6% | -2.8 | 7,766 | 47.7%–49.6% | ||
| 56 | Lee Sinป่า | ป่า | 48.7% | -2.7 | 20,219 | 48.2%–49.3% | ||
| 57 | Auroraกลาง | กลาง | 48.6% | -2.7 | 2,748 | 47.3%–50.3% | ||
| 58 | Neekoกลาง | กลาง | 48.0% | -2.6 | 577 | 46.0%–51.9% | ||
| 59 | Fizzป่า | ป่า | 48.2% | -2.6 | 734 | 46.2%–51.6% | ||
| 60 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 48.5% | -2.5 | 885 | 46.5%–51.5% | ||
| 61 | Jhinบน | บน | 48.2% | -2.5 | 583 | 46.1%–52.0% | ||
| 62 | Malzaharบน | บน | 48.6% | -2.4 | 1,030 | 46.8%–51.4% | ||
| 63 | Ivernป่า | ป่า | 48.7% | -2.4 | 1,091 | 46.8%–51.4% | ||
| 64 | Annieกลาง | กลาง | 48.9% | -2.4 | 2,283 | 47.5%–50.8% | ||
| 65 | Lockeกลาง | กลาง | 49.1% | -2.3 | 8,139 | 48.3%–50.1% | ||
| 66 | Sylasป่า | ป่า | 49.1% | -2.3 | 7,362 | 48.2%–50.1% | ||
| 67 | Rumbleบน | บน | 48.9% | -2.3 | 1,481 | 47.2%–51.2% | ||
| 68 | Swainบน | บน | 48.6% | -2.3 | 814 | 46.6%–51.8% | ||
| 69 | Zoeกลาง | กลาง | 49.1% | -2.3 | 3,153 | 47.8%–50.7% | ||
| 70 | Volibearกลาง | กลาง | 48.6% | -2.2 | 630 | 46.4%–52.1% | ||
| 71 | Udyrบน | บน | 48.7% | -2.2 | 707 | 46.6%–52.0% | ||
| 72 | Gwenบน | บน | 49.2% | -2.2 | 3,101 | 47.9%–50.7% | ||
| 73 | Vladimirบน | บน | 49.0% | -2.2 | 1,152 | 47.1%–51.6% | ||
| 74 | Pantheonป่า | ป่า | 49.2% | -2.1 | 2,108 | 47.7%–51.1% | ||
| 75 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -2.1 | 4,406 | 48.2%–50.6% | ||
| 76 | Aatroxป่า | ป่า | 49.2% | -2.0 | 1,302 | 47.3%–51.6% | ||
| 77 | Gragasป่า | ป่า | 49.0% | -2.0 | 774 | 46.9%–52.1% | ||
| 78 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.4% | -2.0 | 5,359 | 48.4%–50.6% | ||
| 79 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.5% | -2.0 | 11,466 | 48.8%–50.3% | ||
| 80 | Gwenป่า | ป่า | 49.2% | -1.9 | 1,025 | 47.2%–51.9% | ||
| 81 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -1.9 | 940 | 47.1%–52.0% | ||
| 82 | Morganaกลาง | กลาง | 49.3% | -1.9 | 1,096 | 47.3%–51.9% | ||
| 83 | Hecarimป่า | ป่า | 49.6% | -1.9 | 7,192 | 48.7%–50.6% | ||
| 84 | Heimerdingerบน | บน | 49.6% | -1.8 | 3,127 | 48.3%–51.2% | ||
| 85 | Sylasกลาง | กลาง | 49.8% | -1.7 | 9,188 | 49.0%–50.7% | ||
| 86 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.6 | 6,011 | 48.8%–50.9% | ||
| 87 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.8% | -1.6 | 5,204 | 48.8%–51.0% | ||
| 88 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.6 | 1,392 | 47.9%–52.0% | ||
| 89 | Ekkoป่า | ป่า | 49.9% | -1.5 | 4,708 | 48.8%–51.1% | ||
| 90 | Sylasบน | บน | 49.7% | -1.5 | 1,269 | 47.8%–52.1% | ||
| 91 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 49.9% | -1.4 | 1,340 | 48.0%–52.2% | ||
| 92 | Yasuoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -1.4 | 553 | 47.1%–53.1% | ||
| 93 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.4 | 26,626 | 49.6%–50.6% | ||
| 94 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.4 | 1,459 | 48.1%–52.1% | ||
| 95 | Tristanaกลาง | กลาง | 50.1% | -1.4 | 4,064 | 48.9%–51.4% | ||
| 96 | Ambessaป่า | ป่า | 49.9% | -1.3 | 1,018 | 47.8%–52.5% | ||
| 97 | Malphiteป่า | ป่า | 50.1% | -1.3 | 2,723 | 48.7%–51.7% | ||
| 98 | Yorickกลาง | กลาง | 49.7% | -1.3 | 565 | 47.2%–53.2% | ||
| 99 | Eliseป่า | ป่า | 50.1% | -1.3 | 2,314 | 48.6%–51.8% | ||
| 100 | Shenบน | บน | 50.2% | -1.3 | 5,009 | 49.1%–51.4% | ||
| 101 | Luxกลาง | กลาง | 50.2% | -1.3 | 6,931 | 49.3%–51.2% | ||
| 102 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.1% | -1.2 | 1,525 | 48.3%–52.2% | ||
| 103 | Smolderกลาง | กลาง | 50.2% | -1.2 | 3,002 | 48.9%–51.8% | ||
| 104 | Viป่า | ป่า | 50.3% | -1.2 | 9,248 | 49.5%–51.2% | ||
| 105 | Kaynบน | บน | 50.1% | -1.2 | 968 | 47.9%–52.7% | ||
| 106 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.2 | 819 | 47.8%–52.9% | ||
| 107 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.2 | 523 | 47.3%–53.4% | ||
| 108 | Dianaป่า | ป่า | 50.3% | -1.1 | 4,804 | 49.2%–51.5% | ||
| 109 | Singedบน | บน | 50.3% | -1.1 | 2,719 | 48.8%–51.9% | ||
| 110 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.1 | 826 | 47.8%–53.0% | ||
| 111 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -1.1 | 18,579 | 49.8%–51.0% | ||
| 112 | Zyraป่า | ป่า | 50.3% | -1.1 | 1,375 | 48.3%–52.5% | ||
| 113 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.4% | -1.0 | 2,344 | 48.8%–52.1% | ||
| 114 | Cho'Gathบน | บน | 50.5% | -1.0 | 5,853 | 49.4%–51.6% | ||
| 115 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.9 | 1,851 | 48.7%–52.4% | ||
| 116 | Tristanaบน | บน | 50.3% | -0.9 | 779 | 47.9%–53.2% | ||
| 117 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.6% | -0.9 | 9,199 | 49.8%–51.5% | ||
| 118 | Jhinกลาง | กลาง | 50.5% | -0.9 | 1,350 | 48.6%–52.7% | ||
| 119 | Swainกลาง | กลาง | 50.5% | -0.8 | 1,259 | 48.5%–52.8% | ||
| 120 | Viktorกลาง | กลาง | 50.6% | -0.8 | 7,454 | 49.7%–51.6% | ||
| 121 | Nocturneป่า | ป่า | 50.6% | -0.8 | 11,653 | 49.9%–51.4% | ||
| 122 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.8 | 1,555 | 48.7%–52.7% | ||
| 123 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.7 | 521 | 47.7%–53.8% | ||
| 124 | Volibearบน | บน | 50.7% | -0.7 | 8,603 | 49.9%–51.6% | ||
| 125 | Kennenกลาง | กลาง | 50.6% | -0.7 | 530 | 47.8%–53.9% | ||
| 126 | Vayneบน | บน | 50.8% | -0.7 | 4,059 | 49.6%–52.1% | ||
| 127 | Qiyanaกลาง | กลาง | 50.8% | -0.7 | 6,612 | 49.8%–51.8% | ||
| 128 | Dariusบน | บน | 50.9% | -0.6 | 17,258 | 50.2%–51.5% | ||
| 129 | Gnarบน | บน | 50.9% | -0.6 | 5,233 | 49.8%–52.0% | ||
| 130 | Aatroxบน | บน | 50.9% | -0.6 | 10,602 | 50.1%–51.7% | ||
| 131 | Evelynnป่า | ป่า | 50.8% | -0.6 | 3,267 | 49.5%–52.3% | ||
| 132 | Xerathกลาง | กลาง | 50.9% | -0.6 | 4,970 | 49.7%–52.0% | ||
| 133 | Vexกลาง | กลาง | 50.9% | -0.6 | 6,204 | 49.9%–51.9% | ||
| 134 | Kha'Zixป่า | ป่า | 50.9% | -0.6 | 10,555 | 50.1%–51.7% | ||
| 135 | Talonป่า | ป่า | 50.9% | -0.6 | 8,285 | 50.0%–51.8% | ||
| 136 | Veigarกลาง | กลาง | 50.9% | -0.6 | 8,459 | 50.0%–51.8% | ||
| 137 | Sionบน | บน | 50.9% | -0.6 | 5,389 | 49.8%–52.0% | ||
| 138 | Shacoป่า | ป่า | 50.9% | -0.5 | 9,639 | 50.1%–51.8% | ||
| 139 | Pantheonบน | บน | 51.0% | -0.5 | 6,662 | 50.0%–52.0% | ||
| 140 | Jaxบน | บน | 51.0% | -0.5 | 11,387 | 50.2%–51.8% | ||
| 141 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 50.9% | -0.5 | 1,080 | 48.7%–53.3% | ||
| 142 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.5 | 729 | 48.3%–53.7% | ||
| 143 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.0% | -0.4 | 10,055 | 50.2%–51.9% | ||
| 144 | Naafiriป่า | ป่า | 51.1% | -0.4 | 5,370 | 50.0%–52.2% | ||
| 145 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -0.4 | 5,955 | 50.0%–52.1% | ||
| 146 | Mordekaiserบน | บน | 51.1% | -0.4 | 11,967 | 50.4%–51.8% | ||
| 147 | Ambessaบน | บน | 51.1% | -0.4 | 5,494 | 50.0%–52.2% | ||
| 148 | Maokaiป่า | ป่า | 51.0% | -0.4 | 745 | 48.4%–53.8% | ||
| 149 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -0.4 | 11,550 | 50.4%–51.9% | ||
| 150 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -0.4 | 887 | 48.7%–53.6% | ||
| 151 | Gangplankบน | บน | 51.1% | -0.4 | 7,974 | 50.2%–52.1% | ||
| 152 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 10,372 | 50.4%–52.0% | ||
| 153 | Ahriกลาง | กลาง | 51.2% | -0.3 | 13,394 | 50.5%–51.9% | ||
| 154 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 8,987 | 50.4%–52.1% | ||
| 155 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.2 | 988 | 48.9%–53.6% | ||
| 156 | Teemoป่า | ป่า | 51.3% | -0.2 | 1,925 | 49.5%–53.1% | ||
| 157 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | -0.2 | 8,052 | 50.4%–52.2% | ||
| 158 | Kindredป่า | ป่า | 51.4% | -0.1 | 6,863 | 50.4%–52.3% | ||
| 159 | Kayleกลาง | กลาง | 51.3% | -0.1 | 561 | 48.4%–54.4% | ||
| 160 | Trundleบน | บน | 51.4% | -0.1 | 4,733 | 50.2%–52.6% | ||
| 161 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 7,347 | 50.5%–52.4% | ||
| 162 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 8,277 | 50.6%–52.3% | ||
| 163 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | 0.0 | 4,665 | 50.3%–52.7% | ||
| 164 | Volibearป่า | ป่า | 51.5% | 0.0 | 3,586 | 50.2%–52.8% | ||
| 165 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.5% | 0.0 | 6,376 | 50.5%–52.5% | ||
| 166 | Jayceกลาง | กลาง | 51.5% | 0.0 | 1,966 | 49.8%–53.3% | ||
| 167 | Renektonบน | บน | 51.5% | 0.0 | 9,782 | 50.7%–52.4% | ||
| 168 | Sionป่า | ป่า | 51.5% | 0.0 | 873 | 49.0%–54.0% | ||
| 169 | Gangplankกลาง | กลาง | 51.6% | +0.1 | 1,144 | 49.3%–53.8% | ||
| 170 | Gravesป่า | ป่า | 51.6% | +0.1 | 15,148 | 50.9%–52.3% | ||
| 171 | Nasusป่า | ป่า | 51.6% | +0.1 | 790 | 49.0%–54.2% | ||
| 172 | Ornnบน | บน | 51.6% | +0.1 | 4,963 | 50.5%–52.8% | ||
| 173 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 51.6% | +0.1 | 5,843 | 50.6%–52.7% | ||
| 174 | Quinnป่า | ป่า | 51.7% | +0.2 | 3,062 | 50.2%–53.1% | ||
| 175 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.7% | +0.2 | 1,895 | 49.9%–53.5% | ||
| 176 | Malphiteบน | บน | 51.7% | +0.2 | 12,009 | 51.0%–52.4% | ||
| 177 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.2 | 3,536 | 50.4%–53.1% | ||
| 178 | Ambessaกลาง | กลาง | 51.8% | +0.2 | 523 | 48.7%–54.8% | ||
| 179 | Olafบน | บน | 51.7% | +0.2 | 5,032 | 50.6%–52.9% | ||
| 180 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 7,358 | 50.8%–52.7% | ||
| 181 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 9,660 | 50.9%–52.6% | ||
| 182 | Kalistaบน | บน | 51.8% | +0.3 | 980 | 49.4%–54.2% | ||
| 183 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 2,971 | 50.4%–53.3% | ||
| 184 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 15,452 | 51.2%–52.5% | ||
| 185 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 51.9% | +0.3 | 2,535 | 50.3%–53.4% | ||
| 186 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 14,508 | 51.2%–52.6% | ||
| 187 | Rivenกลาง | กลาง | 52.0% | +0.4 | 1,049 | 49.6%–54.2% | ||
| 188 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 9,945 | 51.1%–52.7% | ||
| 189 | Ireliaบน | บน | 51.9% | +0.4 | 8,208 | 51.0%–52.8% | ||
| 190 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.5 | 3,072 | 50.6%–53.4% | ||
| 191 | Tahm Kenchบน | บน | 52.0% | +0.5 | 4,418 | 50.8%–53.2% | ||
| 192 | Akshanกลาง | กลาง | 52.0% | +0.5 | 6,637 | 51.0%–53.0% | ||
| 193 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.5 | 15,640 | 51.3%–52.7% | ||
| 194 | Pantheonกลาง | กลาง | 52.0% | +0.5 | 3,371 | 50.6%–53.4% | ||
| 195 | Kaynป่า | ป่า | 52.0% | +0.5 | 20,835 | 51.4%–52.6% | ||
| 196 | Warwickบน | บน | 52.1% | +0.5 | 2,511 | 50.5%–53.6% | ||
| 197 | Ekkoกลาง | กลาง | 52.1% | +0.6 | 6,687 | 51.1%–53.0% | ||
| 198 | Dianaกลาง | กลาง | 52.1% | +0.6 | 6,076 | 51.1%–53.1% | ||
| 199 | Olafป่า | ป่า | 52.3% | +0.6 | 844 | 49.6%–54.6% | ||
| 200 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +0.6 | 640 | 49.3%–55.0% | ||
| 201 | Teemoบน | บน | 52.2% | +0.7 | 11,134 | 51.4%–52.9% | ||
| 202 | Naafiriบน | บน | 52.4% | +0.7 | 632 | 49.3%–55.0% | ||
| 203 | Camilleบน | บน | 52.2% | +0.7 | 5,404 | 51.1%–53.3% | ||
| 204 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +0.8 | 4,094 | 51.0%–53.5% | ||
| 205 | Zedบน | บน | 52.5% | +0.9 | 1,026 | 50.0%–54.7% | ||
| 206 | Master Yiบน | บน | 52.5% | +0.9 | 1,404 | 50.3%–54.4% | ||
| 207 | Zaahenป่า | ป่า | 52.6% | +0.9 | 766 | 49.7%–55.0% | ||
| 208 | Vladimirกลาง | กลาง | 52.4% | +0.9 | 4,299 | 51.2%–53.6% | ||
| 209 | Zedกลาง | กลาง | 52.4% | +0.9 | 24,049 | 51.9%–52.9% | ||
| 210 | Nasusบน | บน | 52.5% | +0.9 | 10,479 | 51.6%–53.2% | ||
| 211 | Kayleบน | บน | 52.5% | +1.0 | 3,716 | 51.1%–53.8% | ||
| 212 | Fioraบน | บน | 52.5% | +1.0 | 7,157 | 51.5%–53.4% | ||
| 213 | Sejuaniป่า | ป่า | 52.6% | +1.1 | 4,270 | 51.3%–53.8% | ||
| 214 | Zaahenบน | บน | 52.6% | +1.1 | 4,645 | 51.4%–53.8% | ||
| 215 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.1 | 18,523 | 52.0%–53.2% | ||
| 216 | Urgotบน | บน | 52.7% | +1.1 | 5,426 | 51.6%–53.7% | ||
| 217 | Gwenกลาง | กลาง | 53.0% | +1.2 | 609 | 49.8%–55.5% | ||
| 218 | Udyrป่า | ป่า | 52.7% | +1.2 | 2,929 | 51.2%–54.1% | ||
| 219 | Kassadinกลาง | กลาง | 52.8% | +1.2 | 2,572 | 51.1%–54.2% | ||
| 220 | Yoneบน | บน | 52.7% | +1.2 | 20,571 | 52.1%–53.3% | ||
| 221 | Jaxป่า | ป่า | 52.8% | +1.2 | 4,121 | 51.4%–53.9% | ||
| 222 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.3 | 1,544 | 50.8%–54.7% | ||
| 223 | Poppyป่า | ป่า | 53.2% | +1.3 | 686 | 50.1%–55.6% | ||
| 224 | Gragasกลาง | กลาง | 53.4% | +1.4 | 573 | 50.0%–55.9% | ||
| 225 | Illaoiบน | บน | 53.0% | +1.4 | 8,001 | 52.0%–53.8% | ||
| 226 | Fizzกลาง | กลาง | 53.0% | +1.4 | 9,032 | 52.1%–53.8% | ||
| 227 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.0% | +1.4 | 7,059 | 52.0%–53.9% | ||
| 228 | Cho'Gathป่า | ป่า | 53.0% | +1.5 | 10,694 | 52.2%–53.7% | ||
| 229 | Sionกลาง | กลาง | 53.2% | +1.5 | 1,363 | 50.9%–55.1% | ||
| 230 | Lilliaป่า | ป่า | 53.0% | +1.5 | 6,087 | 51.9%–54.0% | ||
| 231 | Maokaiบน | บน | 53.6% | +1.5 | 547 | 50.0%–56.0% | ||
| 232 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +1.6 | 4,020 | 51.8%–54.3% | ||
| 233 | Settบน | บน | 53.1% | +1.6 | 17,452 | 52.5%–53.7% | ||
| 234 | Yorickบน | บน | 53.1% | +1.6 | 8,571 | 52.2%–54.0% | ||
| 235 | Yasuoบน | บน | 53.2% | +1.6 | 9,204 | 52.3%–54.0% | ||
| 236 | Viegoป่า | ป่า | 53.1% | +1.6 | 19,083 | 52.5%–53.7% | ||
| 237 | Ireliaกลาง | กลาง | 53.2% | +1.7 | 9,112 | 52.3%–54.0% | ||
| 238 | Shenป่า | ป่า | 53.8% | +1.7 | 612 | 50.3%–56.1% | ||
| 239 | Wukongป่า | ป่า | 53.3% | +1.7 | 13,669 | 52.5%–53.9% | ||
| 240 | Dr. Mundoบน | บน | 53.3% | +1.8 | 6,891 | 52.3%–54.3% | ||
| 241 | Trundleป่า | ป่า | 53.4% | +1.8 | 2,701 | 51.8%–54.8% | ||
| 242 | Dariusป่า | ป่า | 53.5% | +1.8 | 2,411 | 51.7%–54.9% | ||
| 243 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.4% | +1.8 | 7,750 | 52.4%–54.3% | ||
| 244 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.4% | +1.9 | 10,167 | 52.5%–54.2% | ||
| 245 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +2.0 | 1,534 | 51.5%–55.4% | ||
| 246 | Amumuป่า | ป่า | 53.5% | +2.0 | 5,946 | 52.4%–54.5% | ||
| 247 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.9% | +2.1 | 1,579 | 51.7%–55.6% | ||
| 248 | Zacบน | บน | 54.5% | +2.2 | 512 | 50.6%–56.7% | ||
| 249 | Tryndamereบน | บน | 53.8% | +2.2 | 8,382 | 52.8%–54.6% | ||
| 250 | Briarบน | บน | 54.5% | +2.3 | 635 | 50.9%–56.6% | ||
| 251 | Garenบน | บน | 53.8% | +2.3 | 16,256 | 53.1%–54.4% | ||
| 252 | Quinnบน | บน | 54.1% | +2.3 | 2,103 | 52.1%–55.6% | ||
| 253 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.1% | +2.4 | 2,345 | 52.2%–55.5% | ||
| 254 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.1% | +2.4 | 1,960 | 52.1%–55.7% | ||
| 255 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +2.4 | 4,684 | 52.7%–55.1% | ||
| 256 | Tryndamereป่า | ป่า | 54.2% | +2.4 | 1,726 | 52.0%–55.8% | ||
| 257 | Rammusป่า | ป่า | 54.0% | +2.4 | 5,006 | 52.8%–55.1% | ||
| 258 | Talonกลาง | กลาง | 54.1% | +2.4 | 4,323 | 52.7%–55.2% | ||
| 259 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 54.3% | +2.5 | 1,327 | 51.9%–56.1% | ||
| 260 | Kledบน | บน | 54.2% | +2.5 | 2,889 | 52.6%–55.5% | ||
| 261 | Quinnกลาง | กลาง | 54.6% | +2.5 | 914 | 51.6%–56.5% | ||
| 262 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 54.6% | +2.6 | 1,030 | 51.7%–56.4% | ||
| 263 | Shyvanaป่า | ป่า | 54.1% | +2.6 | 9,198 | 53.2%–54.9% | ||
| 264 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.8% | +2.6 | 840 | 51.6%–56.7% | ||
| 265 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +2.6 | 14,423 | 53.5%–54.8% | ||
| 266 | Garenกลาง | กลาง | 54.5% | +2.7 | 1,438 | 52.1%–56.2% | ||
| 267 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +2.7 | 6,828 | 53.2%–55.1% | ||
| 268 | Wukongบน | บน | 54.6% | +2.7 | 1,481 | 52.2%–56.2% | ||
| 269 | Poppyบน | บน | 54.7% | +2.7 | 1,198 | 52.0%–56.4% | ||
| 270 | Warwickป่า | ป่า | 54.3% | +2.8 | 12,979 | 53.6%–55.0% | ||
| 271 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.5% | +2.8 | 3,738 | 53.0%–55.6% | ||
| 272 | Yoneกลาง | กลาง | 54.5% | +3.0 | 33,591 | 54.0%–54.9% | ||
| 273 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.6% | +3.0 | 5,010 | 53.4%–55.6% | ||
| 274 | Mordekaiserป่า | ป่า | 55.2% | +3.0 | 893 | 52.1%–57.0% | ||
| 275 | Yasuoกลาง | กลาง | 54.6% | +3.1 | 37,439 | 54.2%–55.0% | ||
| 276 | Master Yiป่า | ป่า | 54.7% | +3.2 | 21,844 | 54.1%–55.2% | ||
| 277 | Settกลาง | กลาง | 55.8% | +3.2 | 617 | 51.8%–57.6% | ||
| 278 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.9% | +3.2 | 4,496 | 53.6%–55.9% | ||
| 279 | Naafiriกลาง | กลาง | 55.0% | +3.4 | 3,910 | 53.6%–56.1% | ||
| 280 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.4% | +3.7 | 3,730 | 53.9%–56.5% | ||
| 281 | Renektonกลาง | กลาง | 56.1% | +3.7 | 798 | 52.6%–57.8% | ||
| 282 | Teemoกลาง | กลาง | 56.3% | +3.8 | 712 | 52.6%–58.0% | ||
| 283 | Briarป่า | ป่า | 55.4% | +3.8 | 11,750 | 54.5%–56.0% | ||
| 284 | Nasusกลาง | กลาง | 55.9% | +4.0 | 2,086 | 53.8%–57.2% | ||
| 285 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 57.3% | +4.5 | 709 | 53.3%–58.7% | ||
| 286 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 56.4% | +4.6 | 3,409 | 54.8%–57.5% | ||
| 287 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 56.3% | +4.6 | 4,964 | 55.0%–57.3% | ||
| 288 | Tryndamereกลาง | กลาง | 57.1% | +4.8 | 1,101 | 54.0%–58.5% | ||
| 289 | Bel'Vethป่า | ป่า | 56.9% | +5.2 | 4,850 | 55.6%–57.9% | ||
| 290 | Briarกลาง | กลาง | 58.4% | +5.6 | 841 | 54.5%–59.6% |
