ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.7% | -9.0 | 2,690 | 40.9%–43.9% | ||
| 2 | Lockeป่า | ป่า | 39.9% | -8.5 | 549 | 40.0%–46.0% | ||
| 3 | Qiyanaป่า | ป่า | 44.7% | -6.5 | 5,496 | 43.9%–46.0% | ||
| 4 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 44.1% | -6.1 | 941 | 43.0%–47.8% | ||
| 5 | Taliyahกลาง | กลาง | 44.3% | -5.9 | 954 | 43.2%–48.0% | ||
| 6 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -5.8 | 1,973 | 43.9%–47.4% | ||
| 7 | Varusกลาง | กลาง | 43.7% | -5.7 | 574 | 42.8%–48.7% | ||
| 8 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -5.4 | 6,249 | 45.0%–47.1% | ||
| 9 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -5.2 | 2,382 | 44.6%–47.9% | ||
| 10 | Lucianกลาง | กลาง | 45.4% | -5.1 | 1,160 | 44.1%–48.5% | ||
| 11 | Melกลาง | กลาง | 46.2% | -4.9 | 3,199 | 45.1%–47.9% | ||
| 12 | Nidaleeป่า | ป่า | 46.0% | -4.7 | 1,103 | 44.5%–49.1% | ||
| 13 | Smolderบน | บน | 45.3% | -4.6 | 605 | 43.9%–49.7% | ||
| 14 | Ezrealกลาง | กลาง | 46.2% | -4.6 | 1,397 | 44.8%–48.9% | ||
| 15 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -4.6 | 2,245 | 45.2%–48.5% | ||
| 16 | Corkiกลาง | กลาง | 45.3% | -4.6 | 580 | 44.0%–49.9% | ||
| 17 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 46.5% | -4.3 | 1,340 | 45.0%–49.2% | ||
| 18 | K'Santeบน | บน | 47.0% | -4.2 | 2,971 | 45.8%–48.8% | ||
| 19 | Oriannaกลาง | กลาง | 47.1% | -4.1 | 2,635 | 45.8%–48.9% | ||
| 20 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -4.0 | 1,282 | 45.4%–49.6% | ||
| 21 | Karthusป่า | ป่า | 46.9% | -3.7 | 880 | 45.3%–50.3% | ||
| 22 | Rivenบน | บน | 47.6% | -3.6 | 2,247 | 46.2%–49.6% | ||
| 23 | Caitlynกลาง | กลาง | 47.1% | -3.6 | 856 | 45.4%–50.4% | ||
| 24 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.9% | -3.5 | 11,321 | 47.2%–48.7% | ||
| 25 | Jayceป่า | ป่า | 47.6% | -3.5 | 1,667 | 46.1%–49.9% | ||
| 26 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 47.7% | -3.4 | 1,926 | 46.3%–49.9% | ||
| 27 | Taliyahป่า | ป่า | 47.1% | -3.3 | 631 | 45.3%–51.0% | ||
| 28 | Rumbleบน | บน | 47.5% | -3.3 | 933 | 45.7%–50.6% | ||
| 29 | Varusบน | บน | 47.5% | -3.3 | 914 | 45.7%–50.7% | ||
| 30 | Jayceบน | บน | 48.1% | -3.2 | 4,707 | 47.1%–49.4% | ||
| 31 | Gragasบน | บน | 47.8% | -3.2 | 1,204 | 46.1%–50.5% | ||
| 32 | Lockeกลาง | กลาง | 48.2% | -3.2 | 4,593 | 47.1%–49.5% | ||
| 33 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -3.1 | 905 | 45.8%–50.8% | ||
| 34 | Eliseป่า | ป่า | 47.9% | -3.1 | 1,306 | 46.3%–50.5% | ||
| 35 | Skarnerป่า | ป่า | 47.6% | -3.0 | 764 | 45.8%–51.1% | ||
| 36 | Akaliบน | บน | 48.2% | -3.0 | 2,320 | 46.8%–50.1% | ||
| 37 | Zedป่า | ป่า | 48.4% | -2.9 | 2,672 | 47.0%–50.1% | ||
| 38 | Sylasป่า | ป่า | 48.4% | -2.9 | 4,115 | 47.3%–49.8% | ||
| 39 | Brandกลาง | กลาง | 48.3% | -2.6 | 915 | 46.4%–51.3% | ||
| 40 | Galioกลาง | กลาง | 48.7% | -2.6 | 3,667 | 47.6%–50.2% | ||
| 41 | Azirกลาง | กลาง | 48.5% | -2.6 | 1,323 | 46.8%–51.0% | ||
| 42 | Syndraกลาง | กลาง | 48.8% | -2.5 | 4,767 | 47.8%–50.1% | ||
| 43 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 48.1% | -2.5 | 566 | 46.0%–51.9% | ||
| 44 | Rengarป่า | ป่า | 48.8% | -2.5 | 3,644 | 47.7%–50.3% | ||
| 45 | Pantheonป่า | ป่า | 48.7% | -2.4 | 1,338 | 46.9%–51.1% | ||
| 46 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -2.4 | 2,509 | 47.5%–50.6% | ||
| 47 | Hweiกลาง | กลาง | 48.9% | -2.3 | 2,135 | 47.5%–50.9% | ||
| 48 | Akaliกลาง | กลาง | 49.1% | -2.3 | 7,266 | 48.2%–50.1% | ||
| 49 | Sylasบน | บน | 48.5% | -2.3 | 684 | 46.4%–52.0% | ||
| 50 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.1% | -2.2 | 2,829 | 47.7%–50.7% | ||
| 51 | Ekkoป่า | ป่า | 49.1% | -2.2 | 2,733 | 47.7%–50.8% | ||
| 52 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.0% | -2.2 | 1,327 | 47.2%–51.4% | ||
| 53 | Jayceกลาง | กลาง | 48.9% | -2.2 | 1,124 | 47.1%–51.6% | ||
| 54 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.2% | -2.1 | 3,088 | 47.9%–50.8% | ||
| 55 | Ryzeกลาง | กลาง | 49.1% | -2.0 | 1,285 | 47.3%–51.6% | ||
| 56 | Ambessaป่า | ป่า | 48.9% | -1.9 | 611 | 46.7%–52.4% | ||
| 57 | Heimerdingerบน | บน | 49.4% | -1.9 | 1,719 | 47.7%–51.5% | ||
| 58 | Kennenบน | บน | 49.3% | -1.8 | 1,138 | 47.4%–51.9% | ||
| 59 | Malphiteป่า | ป่า | 49.4% | -1.8 | 1,537 | 47.6%–51.6% | ||
| 60 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -1.8 | 533 | 46.6%–52.7% | ||
| 61 | Dianaป่า | ป่า | 49.5% | -1.8 | 2,711 | 48.1%–51.2% | ||
| 62 | Aatroxบน | บน | 49.7% | -1.7 | 6,125 | 48.7%–50.8% | ||
| 63 | Sylasกลาง | กลาง | 49.7% | -1.7 | 5,187 | 48.6%–50.9% | ||
| 64 | Zacป่า | ป่า | 49.6% | -1.7 | 1,944 | 48.0%–51.5% | ||
| 65 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.7% | -1.7 | 8,065 | 48.9%–50.7% | ||
| 66 | Evelynnป่า | ป่า | 49.6% | -1.7 | 2,080 | 48.1%–51.5% | ||
| 67 | Viktorกลาง | กลาง | 49.7% | -1.6 | 3,658 | 48.5%–51.1% | ||
| 68 | Annieกลาง | กลาง | 49.6% | -1.6 | 1,308 | 47.7%–52.0% | ||
| 69 | Tristanaกลาง | กลาง | 49.8% | -1.5 | 2,321 | 48.3%–51.6% | ||
| 70 | Shenบน | บน | 49.9% | -1.4 | 2,973 | 48.6%–51.5% | ||
| 71 | Aatroxป่า | ป่า | 49.7% | -1.4 | 757 | 47.4%–52.7% | ||
| 72 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.4 | 15,102 | 49.4%–50.7% | ||
| 73 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.4 | 10,626 | 49.3%–50.8% | ||
| 74 | Auroraกลาง | กลาง | 49.9% | -1.4 | 1,557 | 48.1%–52.0% | ||
| 75 | Hecarimป่า | ป่า | 50.1% | -1.3 | 4,087 | 48.9%–51.4% | ||
| 76 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.3 | 525 | 47.1%–53.2% | ||
| 77 | Zoeกลาง | กลาง | 50.1% | -1.3 | 1,778 | 48.4%–52.0% | ||
| 78 | Cho'Gathบน | บน | 50.2% | -1.2 | 3,271 | 48.9%–51.7% | ||
| 79 | Qiyanaกลาง | กลาง | 50.2% | -1.2 | 3,607 | 48.9%–51.6% | ||
| 80 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.2 | 766 | 47.7%–52.9% | ||
| 81 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -1.2 | 1,742 | 48.4%–52.2% | ||
| 82 | Volibearบน | บน | 50.3% | -1.1 | 4,643 | 49.1%–51.5% | ||
| 83 | Vladimirบน | บน | 50.0% | -1.1 | 588 | 47.4%–53.3% | ||
| 84 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -1.0 | 1,670 | 48.5%–52.3% | ||
| 85 | Shacoป่า | ป่า | 50.4% | -1.0 | 5,515 | 49.3%–51.5% | ||
| 86 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.4% | -1.0 | 5,205 | 49.3%–51.6% | ||
| 87 | Mordekaiserบน | บน | 50.5% | -1.0 | 6,530 | 49.5%–51.5% | ||
| 88 | Smolderกลาง | กลาง | 50.5% | -0.9 | 1,557 | 48.6%–52.6% | ||
| 89 | Pantheonบน | บน | 50.6% | -0.9 | 3,889 | 49.3%–51.9% | ||
| 90 | Zedบน | บน | 50.3% | -0.8 | 596 | 47.7%–53.5% | ||
| 91 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.8 | 516 | 47.6%–53.8% | ||
| 92 | Luxกลาง | กลาง | 50.7% | -0.7 | 3,840 | 49.4%–52.0% | ||
| 93 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.6% | -0.7 | 866 | 48.2%–53.3% | ||
| 94 | Jhinกลาง | กลาง | 50.6% | -0.7 | 726 | 48.0%–53.4% | ||
| 95 | Zyraป่า | ป่า | 50.6% | -0.7 | 982 | 48.4%–53.1% | ||
| 96 | Ahriกลาง | กลาง | 50.7% | -0.7 | 8,146 | 49.9%–51.7% | ||
| 97 | Morganaกลาง | กลาง | 50.5% | -0.7 | 548 | 47.8%–53.8% | ||
| 98 | Malzaharบน | บน | 50.6% | -0.7 | 542 | 47.8%–53.8% | ||
| 99 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.7 | 3,431 | 49.4%–52.2% | ||
| 100 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.6 | 866 | 48.3%–53.4% | ||
| 101 | Olafบน | บน | 50.9% | -0.6 | 2,907 | 49.4%–52.4% | ||
| 102 | Ekkoกลาง | กลาง | 50.9% | -0.5 | 3,937 | 49.7%–52.2% | ||
| 103 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.5 | 4,735 | 49.8%–52.1% | ||
| 104 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.5 | 881 | 48.5%–53.5% | ||
| 105 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 50.9% | -0.5 | 1,385 | 48.9%–53.0% | ||
| 106 | Nocturneป่า | ป่า | 51.0% | -0.4 | 6,770 | 50.0%–52.0% | ||
| 107 | Singedบน | บน | 51.0% | -0.4 | 1,499 | 49.0%–53.0% | ||
| 108 | Gwenบน | บน | 51.0% | -0.4 | 1,761 | 49.2%–52.9% | ||
| 109 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.1% | -0.4 | 5,598 | 50.0%–52.2% | ||
| 110 | Sionบน | บน | 51.1% | -0.4 | 3,476 | 49.8%–52.5% | ||
| 111 | Viป่า | ป่า | 51.1% | -0.3 | 5,557 | 50.0%–52.2% | ||
| 112 | Renektonบน | บน | 51.1% | -0.3 | 5,795 | 50.1%–52.2% | ||
| 113 | Swainกลาง | กลาง | 51.1% | -0.3 | 685 | 48.4%–53.9% | ||
| 114 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 5,636 | 50.1%–52.3% | ||
| 115 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 3,334 | 49.8%–52.6% | ||
| 116 | Teemoบน | บน | 51.2% | -0.2 | 6,174 | 50.2%–52.3% | ||
| 117 | Kha'Zixป่า | ป่า | 51.2% | -0.2 | 5,885 | 50.2%–52.3% | ||
| 118 | Ambessaบน | บน | 51.2% | -0.2 | 3,685 | 49.9%–52.6% | ||
| 119 | Naafiriป่า | ป่า | 51.2% | -0.2 | 3,033 | 49.8%–52.7% | ||
| 120 | Vexกลาง | กลาง | 51.2% | -0.2 | 3,505 | 49.9%–52.6% | ||
| 121 | Camilleบน | บน | 51.3% | -0.2 | 3,100 | 49.8%–52.7% | ||
| 122 | Ireliaบน | บน | 51.3% | -0.2 | 4,656 | 50.1%–52.5% | ||
| 123 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | -0.2 | 5,720 | 50.2%–52.4% | ||
| 124 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | -0.2 | 4,984 | 50.2%–52.5% | ||
| 125 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | -0.2 | 6,603 | 50.3%–52.3% | ||
| 126 | Dariusบน | บน | 51.4% | -0.1 | 10,635 | 50.6%–52.2% | ||
| 127 | Veigarกลาง | กลาง | 51.4% | -0.1 | 4,754 | 50.2%–52.6% | ||
| 128 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 8,177 | 50.5%–52.3% | ||
| 129 | Warwickบน | บน | 51.4% | 0.0 | 1,416 | 49.4%–53.5% | ||
| 130 | Gravesป่า | ป่า | 51.4% | 0.0 | 8,232 | 50.5%–52.3% | ||
| 131 | Quinnป่า | ป่า | 51.4% | 0.0 | 1,627 | 49.5%–53.4% | ||
| 132 | Gnarบน | บน | 51.4% | 0.0 | 2,970 | 50.0%–52.9% | ||
| 133 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | 0.0 | 999 | 49.1%–53.8% | ||
| 134 | Ivernป่า | ป่า | 51.5% | 0.0 | 561 | 48.5%–54.5% | ||
| 135 | Jaxบน | บน | 51.5% | +0.1 | 6,510 | 50.5%–52.5% | ||
| 136 | Tahm Kenchบน | บน | 51.6% | +0.1 | 2,450 | 49.9%–53.1% | ||
| 137 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.7% | +0.2 | 2,393 | 50.0%–53.3% | ||
| 138 | Gangplankกลาง | กลาง | 51.7% | +0.2 | 619 | 48.8%–54.5% | ||
| 139 | Kaynป่า | ป่า | 51.6% | +0.2 | 11,658 | 50.9%–52.4% | ||
| 140 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.2 | 4,313 | 50.5%–52.9% | ||
| 141 | Dianaกลาง | กลาง | 51.7% | +0.2 | 3,450 | 50.3%–53.1% | ||
| 142 | Sionป่า | ป่า | 51.8% | +0.2 | 585 | 48.8%–54.6% | ||
| 143 | Gangplankบน | บน | 51.7% | +0.3 | 4,535 | 50.5%–52.9% | ||
| 144 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.3 | 9,266 | 50.9%–52.6% | ||
| 145 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 5,146 | 50.6%–52.9% | ||
| 146 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 1,946 | 50.0%–53.5% | ||
| 147 | Fizzกลาง | กลาง | 51.8% | +0.3 | 5,119 | 50.7%–52.9% | ||
| 148 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.4 | 5,531 | 50.7%–52.9% | ||
| 149 | Akshanกลาง | กลาง | 51.9% | +0.4 | 3,871 | 50.6%–53.1% | ||
| 150 | Ornnบน | บน | 51.9% | +0.4 | 2,934 | 50.4%–53.3% | ||
| 151 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.9% | +0.4 | 3,795 | 50.6%–53.2% | ||
| 152 | Zaahenบน | บน | 51.9% | +0.4 | 2,697 | 50.4%–53.4% | ||
| 153 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.5 | 4,182 | 50.7%–53.2% | ||
| 154 | Talonป่า | ป่า | 52.0% | +0.5 | 4,522 | 50.8%–53.1% | ||
| 155 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.5 | 8,606 | 51.1%–52.9% | ||
| 156 | Vayneบน | บน | 52.0% | +0.5 | 2,394 | 50.4%–53.6% | ||
| 157 | Master Yiบน | บน | 52.1% | +0.5 | 769 | 49.4%–54.6% | ||
| 158 | Kindredป่า | ป่า | 52.1% | +0.6 | 3,773 | 50.7%–53.4% | ||
| 159 | Dr. Mundoบน | บน | 52.1% | +0.6 | 4,014 | 50.8%–53.3% | ||
| 160 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.6 | 2,514 | 50.5%–53.7% | ||
| 161 | Malphiteกลาง | กลาง | 52.2% | +0.6 | 1,034 | 49.8%–54.4% | ||
| 162 | Xerathกลาง | กลาง | 52.2% | +0.7 | 2,756 | 50.7%–53.7% | ||
| 163 | Volibearป่า | ป่า | 52.3% | +0.7 | 1,908 | 50.4%–54.0% | ||
| 164 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +0.7 | 639 | 49.4%–55.0% | ||
| 165 | Trundleบน | บน | 52.3% | +0.8 | 2,770 | 50.7%–53.7% | ||
| 166 | Garenกลาง | กลาง | 52.4% | +0.8 | 805 | 49.6%–54.8% | ||
| 167 | Malphiteบน | บน | 52.3% | +0.8 | 6,826 | 51.3%–53.2% | ||
| 168 | Kassadinกลาง | กลาง | 52.4% | +0.8 | 1,547 | 50.3%–54.2% | ||
| 169 | Trundleป่า | ป่า | 52.4% | +0.8 | 1,621 | 50.4%–54.2% | ||
| 170 | Yorickบน | บน | 52.3% | +0.8 | 4,889 | 51.2%–53.5% | ||
| 171 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 52.7% | +0.9 | 507 | 49.2%–55.4% | ||
| 172 | Sionกลาง | กลาง | 52.6% | +0.9 | 833 | 49.8%–54.9% | ||
| 173 | Urgotบน | บน | 52.4% | +0.9 | 2,931 | 50.9%–53.8% | ||
| 174 | Udyrป่า | ป่า | 52.5% | +0.9 | 1,665 | 50.5%–54.3% | ||
| 175 | Nasusบน | บน | 52.5% | +1.0 | 5,594 | 51.4%–53.6% | ||
| 176 | Gwenป่า | ป่า | 52.9% | +1.0 | 558 | 49.5%–55.5% | ||
| 177 | Rammusป่า | ป่า | 52.6% | +1.1 | 2,527 | 51.0%–54.1% | ||
| 178 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.1 | 10,847 | 51.8%–53.3% | ||
| 179 | Fioraบน | บน | 52.7% | +1.1 | 3,967 | 51.3%–53.9% | ||
| 180 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.2 | 2,584 | 51.1%–54.2% | ||
| 181 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.2 | 2,262 | 51.0%–54.3% | ||
| 182 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 53.0% | +1.2 | 859 | 50.2%–55.2% | ||
| 183 | Yoneบน | บน | 52.7% | +1.3 | 11,097 | 51.9%–53.5% | ||
| 184 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +1.3 | 882 | 50.3%–55.3% | ||
| 185 | Zedกลาง | กลาง | 52.8% | +1.3 | 14,085 | 52.1%–53.5% | ||
| 186 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.3 | 2,009 | 51.0%–54.5% | ||
| 187 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.3 | 4,505 | 51.6%–54.0% | ||
| 188 | Rivenกลาง | กลาง | 53.3% | +1.4 | 608 | 50.0%–55.7% | ||
| 189 | Viegoป่า | ป่า | 52.9% | +1.4 | 10,787 | 52.1%–53.6% | ||
| 190 | Kalistaบน | บน | 53.5% | +1.4 | 518 | 49.9%–56.0% | ||
| 191 | Wukongป่า | ป่า | 53.0% | +1.5 | 7,282 | 52.0%–53.9% | ||
| 192 | Pantheonกลาง | กลาง | 53.2% | +1.5 | 1,943 | 51.2%–54.8% | ||
| 193 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 53.1% | +1.6 | 3,860 | 51.7%–54.3% | ||
| 194 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.4% | +1.6 | 867 | 50.5%–55.6% | ||
| 195 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.3% | +1.6 | 1,342 | 51.0%–55.1% | ||
| 196 | Illaoiบน | บน | 53.2% | +1.6 | 4,633 | 51.9%–54.3% | ||
| 197 | Yasuoบน | บน | 53.2% | +1.7 | 5,194 | 52.0%–54.3% | ||
| 198 | Lilliaป่า | ป่า | 53.3% | +1.7 | 3,531 | 51.9%–54.5% | ||
| 199 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +1.8 | 838 | 50.7%–55.8% | ||
| 200 | Dariusป่า | ป่า | 53.5% | +1.8 | 1,794 | 51.5%–55.1% | ||
| 201 | Jaxป่า | ป่า | 53.5% | +1.8 | 2,229 | 51.6%–55.0% | ||
| 202 | Settบน | บน | 53.4% | +1.9 | 10,224 | 52.6%–54.2% | ||
| 203 | Kayleบน | บน | 53.6% | +1.9 | 2,231 | 51.7%–55.1% | ||
| 204 | Quinnบน | บน | 53.7% | +1.9 | 1,210 | 51.2%–55.6% | ||
| 205 | Sejuaniป่า | ป่า | 53.7% | +2.0 | 2,359 | 51.9%–55.1% | ||
| 206 | Talonกลาง | กลาง | 53.7% | +2.0 | 2,443 | 51.9%–55.1% | ||
| 207 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.6% | +2.1 | 5,853 | 52.5%–54.6% | ||
| 208 | Cho'Gathป่า | ป่า | 53.6% | +2.1 | 5,848 | 52.5%–54.6% | ||
| 209 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.9% | +2.2 | 2,634 | 52.2%–55.2% | ||
| 210 | Teemoป่า | ป่า | 54.2% | +2.3 | 1,079 | 51.5%–56.1% | ||
| 211 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.9% | +2.3 | 5,143 | 52.7%–54.9% | ||
| 212 | Amumuป่า | ป่า | 54.0% | +2.4 | 3,440 | 52.5%–55.2% | ||
| 213 | Yoneกลาง | กลาง | 53.9% | +2.4 | 18,565 | 53.3%–54.5% | ||
| 214 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +2.4 | 4,593 | 52.7%–55.1% | ||
| 215 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 54.6% | +2.5 | 768 | 51.3%–56.6% | ||
| 216 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 54.8% | +2.5 | 593 | 51.1%–56.9% | ||
| 217 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +2.6 | 4,005 | 52.8%–55.3% | ||
| 218 | Ireliaกลาง | กลาง | 54.2% | +2.7 | 5,245 | 53.0%–55.2% | ||
| 219 | Garenบน | บน | 54.2% | +2.7 | 9,297 | 53.3%–55.0% | ||
| 220 | Tryndamereบน | บน | 54.3% | +2.7 | 4,685 | 53.0%–55.3% | ||
| 221 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.4% | +2.7 | 2,481 | 52.6%–55.7% | ||
| 222 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +2.8 | 8,478 | 53.4%–55.1% | ||
| 223 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.6% | +2.9 | 2,180 | 52.6%–56.0% | ||
| 224 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.9% | +2.9 | 1,116 | 52.1%–56.7% | ||
| 225 | Naafiriกลาง | กลาง | 54.7% | +3.0 | 2,294 | 52.8%–56.1% | ||
| 226 | Yasuoกลาง | กลาง | 54.6% | +3.1 | 21,609 | 54.0%–55.1% | ||
| 227 | Warwickป่า | ป่า | 54.6% | +3.1 | 7,325 | 53.6%–55.5% | ||
| 228 | Kledบน | บน | 55.0% | +3.1 | 1,694 | 52.7%–56.5% | ||
| 229 | Tryndamereป่า | ป่า | 55.8% | +3.5 | 965 | 52.6%–57.4% | ||
| 230 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.4% | +3.6 | 2,072 | 53.3%–56.8% | ||
| 231 | Master Yiป่า | ป่า | 55.2% | +3.7 | 12,272 | 54.4%–55.9% | ||
| 232 | Briarป่า | ป่า | 55.4% | +3.8 | 6,661 | 54.3%–56.3% | ||
| 233 | Wukongบน | บน | 56.3% | +3.9 | 765 | 52.7%–58.0% | ||
| 234 | Bel'Vethป่า | ป่า | 55.6% | +3.9 | 2,809 | 53.9%–56.9% | ||
| 235 | Nasusกลาง | กลาง | 56.2% | +4.0 | 989 | 53.0%–57.8% | ||
| 236 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 56.6% | +4.8 | 2,874 | 54.8%–57.7% | ||
| 237 | Poppyบน | บน | 58.3% | +5.3 | 669 | 54.0%–59.5% | ||
| 238 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 57.5% | +5.5 | 2,035 | 55.3%–58.7% | ||
| 239 | Tryndamereกลาง | กลาง | 59.1% | +5.7 | 599 | 54.3%–60.1% |
