ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.8% | -9.0 | 2,759 | 41.0%–43.9% | ||
| 2 | Lockeป่า | ป่า | 39.9% | -8.6 | 572 | 39.9%–45.8% | ||
| 3 | Qiyanaป่า | ป่า | 44.7% | -6.5 | 5,696 | 43.9%–46.0% | ||
| 4 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 43.8% | -6.3 | 965 | 42.7%–47.5% | ||
| 5 | Taliyahกลาง | กลาง | 44.5% | -5.8 | 988 | 43.3%–48.1% | ||
| 6 | Varusกลาง | กลาง | 43.9% | -5.7 | 586 | 42.9%–48.7% | ||
| 7 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -5.7 | 2,035 | 44.1%–47.5% | ||
| 8 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -5.3 | 6,444 | 45.1%–47.2% | ||
| 9 | Lucianกลาง | กลาง | 45.5% | -5.1 | 1,183 | 44.1%–48.5% | ||
| 10 | Melกลาง | กลาง | 46.2% | -4.9 | 3,255 | 45.1%–47.9% | ||
| 11 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -4.9 | 2,464 | 45.0%–48.2% | ||
| 12 | Nidaleeป่า | ป่า | 45.8% | -4.8 | 1,151 | 44.4%–48.9% | ||
| 13 | Ezrealกลาง | กลาง | 46.2% | -4.6 | 1,422 | 44.8%–48.9% | ||
| 14 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 46.2% | -4.6 | 1,374 | 44.8%–49.0% | ||
| 15 | Smolderบน | บน | 45.6% | -4.5 | 647 | 44.2%–49.8% | ||
| 16 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -4.4 | 2,320 | 45.5%–48.7% | ||
| 17 | Corkiกลาง | กลาง | 46.0% | -4.2 | 620 | 44.4%–50.2% | ||
| 18 | K'Santeบน | บน | 47.1% | -4.1 | 3,073 | 46.0%–48.8% | ||
| 19 | Oriannaกลาง | กลาง | 47.2% | -4.0 | 2,717 | 46.0%–49.0% | ||
| 20 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -3.9 | 1,330 | 45.5%–49.7% | ||
| 21 | Karthusป่า | ป่า | 46.7% | -3.9 | 888 | 45.1%–50.1% | ||
| 22 | Caitlynกลาง | กลาง | 46.8% | -3.8 | 895 | 45.2%–50.1% | ||
| 23 | Taliyahป่า | ป่า | 46.6% | -3.7 | 646 | 44.9%–50.6% | ||
| 24 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.9% | -3.5 | 11,722 | 47.2%–48.7% | ||
| 25 | Jayceป่า | ป่า | 47.6% | -3.5 | 1,760 | 46.1%–49.8% | ||
| 26 | Rivenบน | บน | 47.7% | -3.5 | 2,320 | 46.3%–49.6% | ||
| 27 | Rumbleบน | บน | 47.5% | -3.3 | 964 | 45.8%–50.6% | ||
| 28 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 47.9% | -3.3 | 1,970 | 46.4%–50.0% | ||
| 29 | Skarnerป่า | ป่า | 47.4% | -3.2 | 818 | 45.7%–50.8% | ||
| 30 | Eliseป่า | ป่า | 47.8% | -3.2 | 1,336 | 46.1%–50.3% | ||
| 31 | Jayceบน | บน | 48.2% | -3.1 | 4,853 | 47.2%–49.5% | ||
| 32 | Gragasบน | บน | 47.9% | -3.1 | 1,249 | 46.2%–50.5% | ||
| 33 | Akaliบน | บน | 48.1% | -3.1 | 2,406 | 46.8%–50.0% | ||
| 34 | Lockeกลาง | กลาง | 48.3% | -3.1 | 4,706 | 47.2%–49.6% | ||
| 35 | Varusบน | บน | 47.9% | -2.9 | 939 | 46.1%–51.0% | ||
| 36 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -2.9 | 945 | 46.1%–51.0% | ||
| 37 | Zedป่า | ป่า | 48.4% | -2.9 | 2,763 | 47.1%–50.1% | ||
| 38 | Sylasป่า | ป่า | 48.5% | -2.8 | 4,241 | 47.4%–49.9% | ||
| 39 | Syndraกลาง | กลาง | 48.6% | -2.7 | 4,894 | 47.6%–49.9% | ||
| 40 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -2.7 | 2,594 | 47.2%–50.3% | ||
| 41 | Azirกลาง | กลาง | 48.4% | -2.7 | 1,340 | 46.7%–50.9% | ||
| 42 | Brandกลาง | กลาง | 48.2% | -2.7 | 937 | 46.4%–51.2% | ||
| 43 | Galioกลาง | กลาง | 48.8% | -2.6 | 3,828 | 47.6%–50.2% | ||
| 44 | Pantheonป่า | ป่า | 48.6% | -2.6 | 1,382 | 46.9%–51.0% | ||
| 45 | Rengarป่า | ป่า | 48.8% | -2.5 | 3,730 | 47.6%–50.3% | ||
| 46 | Jayceกลาง | กลาง | 48.6% | -2.5 | 1,175 | 46.8%–51.2% | ||
| 47 | Lissandraกลาง | กลาง | 48.9% | -2.5 | 3,178 | 47.6%–50.4% | ||
| 48 | Ekkoป่า | ป่า | 49.0% | -2.3 | 2,819 | 47.7%–50.6% | ||
| 49 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.0% | -2.3 | 2,920 | 47.7%–50.7% | ||
| 50 | Hweiกลาง | กลาง | 49.0% | -2.2 | 2,195 | 47.5%–50.9% | ||
| 51 | Akaliกลาง | กลาง | 49.2% | -2.2 | 7,558 | 48.3%–50.2% | ||
| 52 | Sylasบน | บน | 48.6% | -2.2 | 701 | 46.5%–52.0% | ||
| 53 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 48.6% | -2.1 | 580 | 46.4%–52.3% | ||
| 54 | Ryzeกลาง | กลาง | 49.1% | -2.1 | 1,331 | 47.3%–51.5% | ||
| 55 | Malphiteป่า | ป่า | 49.2% | -2.0 | 1,590 | 47.6%–51.4% | ||
| 56 | Ambessaป่า | ป่า | 48.9% | -2.0 | 620 | 46.6%–52.4% | ||
| 57 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.3% | -1.9 | 1,366 | 47.5%–51.7% | ||
| 58 | Heimerdingerบน | บน | 49.4% | -1.9 | 1,781 | 47.8%–51.5% | ||
| 59 | Zacป่า | ป่า | 49.5% | -1.8 | 2,002 | 47.9%–51.4% | ||
| 60 | Sylasกลาง | กลาง | 49.6% | -1.8 | 5,343 | 48.6%–50.8% | ||
| 61 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.7% | -1.8 | 8,297 | 48.8%–50.6% | ||
| 62 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -1.7 | 562 | 46.8%–52.7% | ||
| 63 | Aatroxบน | บน | 49.8% | -1.7 | 6,328 | 48.8%–50.8% | ||
| 64 | Viktorกลาง | กลาง | 49.7% | -1.7 | 3,770 | 48.5%–51.1% | ||
| 65 | Dianaป่า | ป่า | 49.7% | -1.6 | 2,776 | 48.4%–51.4% | ||
| 66 | Aatroxป่า | ป่า | 49.5% | -1.6 | 782 | 47.3%–52.5% | ||
| 67 | Kai'Saกลาง | กลาง | 49.3% | -1.6 | 509 | 46.8%–53.0% | ||
| 68 | Jhinกลาง | กลาง | 49.5% | -1.5 | 747 | 47.3%–52.6% | ||
| 69 | Evelynnป่า | ป่า | 49.8% | -1.5 | 2,160 | 48.3%–51.6% | ||
| 70 | Hecarimป่า | ป่า | 49.9% | -1.5 | 4,190 | 48.7%–51.2% | ||
| 71 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -1.5 | 546 | 47.0%–53.0% | ||
| 72 | Malzaharบน | บน | 49.6% | -1.4 | 567 | 47.1%–53.0% | ||
| 73 | Annieกลาง | กลาง | 49.9% | -1.4 | 1,352 | 48.0%–52.1% | ||
| 74 | Kennenบน | บน | 49.8% | -1.4 | 1,174 | 47.9%–52.3% | ||
| 75 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.4 | 15,491 | 49.5%–50.8% | ||
| 76 | Tristanaกลาง | กลาง | 50.0% | -1.4 | 2,378 | 48.5%–51.7% | ||
| 77 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.4 | 10,876 | 49.3%–50.9% | ||
| 78 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.3 | 781 | 47.5%–52.8% | ||
| 79 | Auroraกลาง | กลาง | 50.0% | -1.3 | 1,606 | 48.2%–52.1% | ||
| 80 | Zoeกลาง | กลาง | 50.0% | -1.3 | 1,843 | 48.3%–52.0% | ||
| 81 | Vladimirบน | บน | 49.8% | -1.3 | 641 | 47.3%–53.0% | ||
| 82 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -1.2 | 1,780 | 48.5%–52.1% | ||
| 83 | Shenบน | บน | 50.2% | -1.2 | 3,067 | 48.9%–51.8% | ||
| 84 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.1% | -1.1 | 894 | 47.9%–52.8% | ||
| 85 | Volibearบน | บน | 50.3% | -1.1 | 4,759 | 49.2%–51.6% | ||
| 86 | Qiyanaกลาง | กลาง | 50.3% | -1.1 | 3,701 | 49.1%–51.7% | ||
| 87 | Shacoป่า | ป่า | 50.4% | -1.1 | 5,646 | 49.3%–51.5% | ||
| 88 | Cho'Gathบน | บน | 50.4% | -1.0 | 3,363 | 49.1%–51.8% | ||
| 89 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -1.0 | 1,731 | 48.6%–52.3% | ||
| 90 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.4% | -1.0 | 5,331 | 49.4%–51.6% | ||
| 91 | Morganaกลาง | กลาง | 50.2% | -1.0 | 582 | 47.6%–53.4% | ||
| 92 | Mordekaiserบน | บน | 50.5% | -1.0 | 6,706 | 49.5%–51.5% | ||
| 93 | Smolderกลาง | กลาง | 50.5% | -0.9 | 1,601 | 48.6%–52.5% | ||
| 94 | Pantheonบน | บน | 50.6% | -0.9 | 4,004 | 49.3%–51.9% | ||
| 95 | Luxกลาง | กลาง | 50.6% | -0.8 | 3,949 | 49.4%–51.9% | ||
| 96 | Zyraป่า | ป่า | 50.6% | -0.7 | 1,036 | 48.4%–53.1% | ||
| 97 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.7 | 878 | 48.2%–53.2% | ||
| 98 | Ahriกลาง | กลาง | 50.7% | -0.7 | 8,402 | 49.9%–51.6% | ||
| 99 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.7 | 3,541 | 49.4%–52.1% | ||
| 100 | Zedบน | บน | 50.6% | -0.7 | 617 | 47.9%–53.7% | ||
| 101 | Gwenบน | บน | 50.8% | -0.6 | 1,804 | 49.0%–52.7% | ||
| 102 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.6 | 527 | 47.8%–53.9% | ||
| 103 | Singedบน | บน | 50.9% | -0.5 | 1,526 | 48.9%–52.9% | ||
| 104 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.5 | 4,829 | 49.8%–52.1% | ||
| 105 | Ambessaบน | บน | 51.0% | -0.5 | 3,825 | 49.7%–52.3% | ||
| 106 | Vexกลาง | กลาง | 51.0% | -0.5 | 3,591 | 49.7%–52.3% | ||
| 107 | Nocturneป่า | ป่า | 51.0% | -0.4 | 6,948 | 50.1%–52.0% | ||
| 108 | Swainกลาง | กลาง | 50.9% | -0.4 | 703 | 48.3%–53.8% | ||
| 109 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.0% | -0.4 | 4,031 | 49.8%–52.3% | ||
| 110 | Sionบน | บน | 51.1% | -0.4 | 3,592 | 49.7%–52.4% | ||
| 111 | Olafบน | บน | 51.1% | -0.4 | 3,002 | 49.6%–52.5% | ||
| 112 | Camilleบน | บน | 51.1% | -0.3 | 3,190 | 49.7%–52.6% | ||
| 113 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 5,771 | 50.1%–52.2% | ||
| 114 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 5,122 | 50.0%–52.3% | ||
| 115 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 51.1% | -0.3 | 1,414 | 49.1%–53.2% | ||
| 116 | Teemoบน | บน | 51.2% | -0.3 | 6,312 | 50.2%–52.2% | ||
| 117 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 5,909 | 50.2%–52.3% | ||
| 118 | Viป่า | ป่า | 51.2% | -0.2 | 5,738 | 50.2%–52.3% | ||
| 119 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.3% | -0.2 | 5,744 | 50.2%–52.3% | ||
| 120 | Renektonบน | บน | 51.3% | -0.2 | 6,003 | 50.2%–52.3% | ||
| 121 | Gnarบน | บน | 51.3% | -0.2 | 3,060 | 49.8%–52.7% | ||
| 122 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | -0.2 | 6,778 | 50.3%–52.3% | ||
| 123 | Ivernป่า | ป่า | 51.2% | -0.2 | 570 | 48.3%–54.3% | ||
| 124 | Naafiriป่า | ป่า | 51.3% | -0.2 | 3,185 | 49.9%–52.7% | ||
| 125 | Kha'Zixป่า | ป่า | 51.3% | -0.2 | 6,040 | 50.3%–52.4% | ||
| 126 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 8,409 | 50.5%–52.3% | ||
| 127 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 2,013 | 49.6%–53.1% | ||
| 128 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 3,424 | 50.0%–52.8% | ||
| 129 | Veigarกลาง | กลาง | 51.4% | -0.1 | 4,890 | 50.3%–52.6% | ||
| 130 | Jaxบน | บน | 51.4% | 0.0 | 6,702 | 50.4%–52.4% | ||
| 131 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.4% | 0.0 | 2,459 | 49.9%–53.0% | ||
| 132 | Tahm Kenchบน | บน | 51.5% | 0.0 | 2,529 | 49.9%–53.1% | ||
| 133 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | 0.0 | 1,062 | 49.2%–53.8% | ||
| 134 | Dariusบน | บน | 51.5% | 0.0 | 10,895 | 50.7%–52.3% | ||
| 135 | Gravesป่า | ป่า | 51.5% | +0.1 | 8,483 | 50.6%–52.4% | ||
| 136 | Ireliaบน | บน | 51.5% | +0.1 | 4,793 | 50.4%–52.7% | ||
| 137 | Warwickบน | บน | 51.5% | +0.1 | 1,457 | 49.5%–53.6% | ||
| 138 | Quinnป่า | ป่า | 51.6% | +0.1 | 1,670 | 49.6%–53.4% | ||
| 139 | Kaynป่า | ป่า | 51.6% | +0.1 | 11,938 | 50.8%–52.3% | ||
| 140 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.1 | 9,518 | 50.8%–52.4% | ||
| 141 | Dianaกลาง | กลาง | 51.6% | +0.2 | 3,548 | 50.3%–53.0% | ||
| 142 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.2 | 923 | 49.2%–54.1% | ||
| 143 | Sionป่า | ป่า | 51.7% | +0.2 | 605 | 48.8%–54.6% | ||
| 144 | Gangplankบน | บน | 51.7% | +0.2 | 4,673 | 50.5%–52.9% | ||
| 145 | Vayneบน | บน | 51.8% | +0.3 | 2,454 | 50.2%–53.4% | ||
| 146 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.8% | +0.3 | 3,907 | 50.5%–53.1% | ||
| 147 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 4,439 | 50.6%–53.0% | ||
| 148 | Trundleบน | บน | 51.9% | +0.4 | 2,851 | 50.4%–53.3% | ||
| 149 | Fizzกลาง | กลาง | 51.9% | +0.4 | 5,252 | 50.7%–53.0% | ||
| 150 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 5,255 | 50.7%–53.0% | ||
| 151 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 5,683 | 50.8%–53.0% | ||
| 152 | Master Yiบน | บน | 52.0% | +0.4 | 790 | 49.3%–54.5% | ||
| 153 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 8,831 | 51.1%–52.8% | ||
| 154 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.5 | 4,329 | 50.7%–53.2% | ||
| 155 | Ornnบน | บน | 52.0% | +0.5 | 3,034 | 50.5%–53.4% | ||
| 156 | Gangplankกลาง | กลาง | 52.1% | +0.5 | 631 | 49.1%–54.8% | ||
| 157 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 52.2% | +0.5 | 525 | 48.9%–55.0% | ||
| 158 | Akshanกลาง | กลาง | 52.0% | +0.5 | 3,981 | 50.7%–53.3% | ||
| 159 | Zaahenบน | บน | 52.0% | +0.5 | 2,792 | 50.5%–53.5% | ||
| 160 | Talonป่า | ป่า | 52.0% | +0.5 | 4,634 | 50.8%–53.2% | ||
| 161 | Dr. Mundoบน | บน | 52.0% | +0.5 | 4,118 | 50.8%–53.3% | ||
| 162 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.6 | 2,590 | 50.5%–53.6% | ||
| 163 | Malphiteกลาง | กลาง | 52.2% | +0.6 | 1,066 | 49.7%–54.4% | ||
| 164 | Volibearป่า | ป่า | 52.2% | +0.6 | 1,942 | 50.3%–53.9% | ||
| 165 | Xerathกลาง | กลาง | 52.2% | +0.6 | 2,837 | 50.6%–53.6% | ||
| 166 | Rivenกลาง | กลาง | 52.4% | +0.7 | 638 | 49.3%–55.0% | ||
| 167 | Udyrป่า | ป่า | 52.2% | +0.7 | 1,715 | 50.3%–54.0% | ||
| 168 | Malphiteบน | บน | 52.3% | +0.8 | 7,019 | 51.3%–53.2% | ||
| 169 | Kindredป่า | ป่า | 52.3% | +0.8 | 3,908 | 51.0%–53.6% | ||
| 170 | Nasusบน | บน | 52.3% | +0.8 | 5,749 | 51.2%–53.4% | ||
| 171 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +0.9 | 658 | 49.5%–55.1% | ||
| 172 | Kassadinกลาง | กลาง | 52.5% | +0.9 | 1,582 | 50.4%–54.3% | ||
| 173 | Trundleป่า | ป่า | 52.5% | +0.9 | 1,654 | 50.5%–54.3% | ||
| 174 | Urgotบน | บน | 52.5% | +0.9 | 3,005 | 51.0%–53.9% | ||
| 175 | Yorickบน | บน | 52.5% | +1.0 | 5,012 | 51.3%–53.6% | ||
| 176 | Sionกลาง | กลาง | 52.7% | +1.0 | 871 | 50.0%–55.0% | ||
| 177 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.0 | 2,661 | 51.0%–54.0% | ||
| 178 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.0 | 2,064 | 50.8%–54.2% | ||
| 179 | Garenกลาง | กลาง | 52.8% | +1.0 | 830 | 50.0%–55.1% | ||
| 180 | Fioraบน | บน | 52.7% | +1.2 | 4,083 | 51.4%–53.9% | ||
| 181 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.2 | 11,127 | 51.9%–53.4% | ||
| 182 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.2 | 2,332 | 51.0%–54.3% | ||
| 183 | Yoneบน | บน | 52.7% | +1.2 | 11,408 | 51.9%–53.4% | ||
| 184 | Kalistaบน | บน | 53.2% | +1.2 | 553 | 49.7%–55.7% | ||
| 185 | Rammusป่า | ป่า | 52.8% | +1.3 | 2,580 | 51.2%–54.3% | ||
| 186 | Zedกลาง | กลาง | 52.8% | +1.3 | 14,485 | 52.1%–53.4% | ||
| 187 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +1.3 | 862 | 50.3%–55.3% | ||
| 188 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.4 | 4,642 | 51.7%–54.0% | ||
| 189 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +1.4 | 887 | 50.4%–55.4% | ||
| 190 | Viegoป่า | ป่า | 52.9% | +1.5 | 11,073 | 52.1%–53.7% | ||
| 191 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.3% | +1.5 | 903 | 50.5%–55.4% | ||
| 192 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 53.3% | +1.5 | 886 | 50.5%–55.4% | ||
| 193 | Yasuoบน | บน | 53.1% | +1.6 | 5,350 | 51.9%–54.1% | ||
| 194 | Wukongป่า | ป่า | 53.1% | +1.6 | 7,480 | 52.1%–54.0% | ||
| 195 | Illaoiบน | บน | 53.1% | +1.6 | 4,749 | 51.9%–54.2% | ||
| 196 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.3% | +1.6 | 1,384 | 51.0%–55.2% | ||
| 197 | Gwenป่า | ป่า | 53.7% | +1.6 | 574 | 50.1%–56.0% | ||
| 198 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 53.2% | +1.6 | 3,964 | 51.8%–54.4% | ||
| 199 | Pantheonกลาง | กลาง | 53.3% | +1.7 | 2,023 | 51.4%–54.9% | ||
| 200 | Kayleบน | บน | 53.5% | +1.8 | 2,300 | 51.7%–55.0% | ||
| 201 | Dariusป่า | ป่า | 53.6% | +1.9 | 1,858 | 51.5%–55.2% | ||
| 202 | Settบน | บน | 53.4% | +1.9 | 10,483 | 52.6%–54.2% | ||
| 203 | Lilliaป่า | ป่า | 53.5% | +1.9 | 3,617 | 52.1%–54.7% | ||
| 204 | Jaxป่า | ป่า | 53.6% | +1.9 | 2,289 | 51.7%–55.0% | ||
| 205 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.5% | +1.9 | 6,011 | 52.4%–54.4% | ||
| 206 | Quinnบน | บน | 53.8% | +2.0 | 1,234 | 51.3%–55.6% | ||
| 207 | Teemoป่า | ป่า | 53.9% | +2.0 | 1,114 | 51.2%–55.8% | ||
| 208 | Cho'Gathป่า | ป่า | 53.7% | +2.1 | 6,008 | 52.6%–54.6% | ||
| 209 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.8% | +2.2 | 2,698 | 52.1%–55.2% | ||
| 210 | Talonกลาง | กลาง | 53.9% | +2.2 | 2,514 | 52.1%–55.3% | ||
| 211 | Sejuaniป่า | ป่า | 53.9% | +2.2 | 2,428 | 52.1%–55.3% | ||
| 212 | Amumuป่า | ป่า | 54.0% | +2.4 | 3,516 | 52.5%–55.2% | ||
| 213 | Shyvanaป่า | ป่า | 54.0% | +2.4 | 5,279 | 52.8%–55.0% | ||
| 214 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 54.8% | +2.5 | 626 | 51.1%–56.8% | ||
| 215 | Yoneกลาง | กลาง | 54.1% | +2.6 | 19,117 | 53.4%–54.6% | ||
| 216 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.1% | +2.6 | 4,705 | 52.9%–55.2% | ||
| 217 | Garenบน | บน | 54.2% | +2.6 | 9,516 | 53.3%–54.9% | ||
| 218 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +2.6 | 4,122 | 52.9%–55.4% | ||
| 219 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.4% | +2.7 | 2,566 | 52.6%–55.7% | ||
| 220 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +2.7 | 8,759 | 53.3%–55.0% | ||
| 221 | Ireliaกลาง | กลาง | 54.3% | +2.7 | 5,402 | 53.1%–55.3% | ||
| 222 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.7% | +2.8 | 1,148 | 52.0%–56.5% | ||
| 223 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 55.0% | +2.8 | 785 | 51.7%–56.9% | ||
| 224 | Tryndamereบน | บน | 54.5% | +2.9 | 4,810 | 53.2%–55.5% | ||
| 225 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.7% | +2.9 | 2,250 | 52.8%–56.1% | ||
| 226 | Warwickป่า | ป่า | 54.5% | +3.0 | 7,514 | 53.5%–55.4% | ||
| 227 | Naafiriกลาง | กลาง | 54.7% | +3.0 | 2,379 | 52.8%–56.1% | ||
| 228 | Yasuoกลาง | กลาง | 54.5% | +3.0 | 22,150 | 53.9%–55.0% | ||
| 229 | Kledบน | บน | 54.9% | +3.1 | 1,738 | 52.7%–56.4% | ||
| 230 | Tryndamereป่า | ป่า | 55.3% | +3.2 | 1,007 | 52.3%–57.0% | ||
| 231 | Wukongบน | บน | 55.8% | +3.5 | 792 | 52.3%–57.5% | ||
| 232 | Master Yiป่า | ป่า | 55.2% | +3.7 | 12,627 | 54.5%–55.9% | ||
| 233 | Briarป่า | ป่า | 55.3% | +3.7 | 6,827 | 54.2%–56.2% | ||
| 234 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.6% | +3.8 | 2,138 | 53.6%–56.9% | ||
| 235 | Bel'Vethป่า | ป่า | 55.7% | +3.9 | 2,882 | 53.9%–56.9% | ||
| 236 | Nasusกลาง | กลาง | 56.3% | +4.0 | 1,013 | 53.1%–57.8% | ||
| 237 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 56.6% | +4.8 | 2,960 | 54.8%–57.7% | ||
| 238 | Poppyบน | บน | 58.1% | +5.2 | 704 | 53.9%–59.3% | ||
| 239 | Tryndamereกลาง | กลาง | 58.8% | +5.5 | 616 | 54.1%–59.8% | ||
| 240 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 57.6% | +5.6 | 2,089 | 55.4%–58.8% |
