ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.1% | -8.7 | 3,315 | 41.3%–44.0% | ||
| 2 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 41.4% | -7.5 | 637 | 41.0%–46.6% | ||
| 3 | Lockeป่า | ป่า | 42.3% | -6.9 | 657 | 41.6%–47.2% | ||
| 4 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -6.3 | 1,249 | 42.9%–47.2% | ||
| 5 | Ezrealกลาง | กลาง | 44.6% | -6.0 | 1,611 | 43.4%–47.3% | ||
| 6 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -6.0 | 3,647 | 44.1%–46.7% | ||
| 7 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 44.9% | -5.4 | 1,091 | 43.6%–48.2% | ||
| 8 | Azirกลาง | กลาง | 45.4% | -5.3 | 1,481 | 44.1%–48.1% | ||
| 9 | Corkiบน | บน | 44.8% | -5.1 | 725 | 43.5%–48.9% | ||
| 10 | Lucianกลาง | กลาง | 46.0% | -4.9 | 1,815 | 44.7%–48.3% | ||
| 11 | K'Santeบน | บน | 46.2% | -4.9 | 3,662 | 45.2%–47.8% | ||
| 12 | Zedป่า | ป่า | 46.3% | -4.8 | 3,414 | 45.2%–47.9% | ||
| 13 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.2% | -4.7 | 2,430 | 45.0%–48.2% | ||
| 14 | Udyrบน | บน | 45.0% | -4.7 | 564 | 43.7%–49.7% | ||
| 15 | Nidaleeป่า | ป่า | 46.1% | -4.7 | 1,637 | 44.8%–48.6% | ||
| 16 | Asheกลาง | กลาง | 45.2% | -4.5 | 542 | 43.8%–49.9% | ||
| 17 | Smolderบน | บน | 45.9% | -4.3 | 752 | 44.4%–49.7% | ||
| 18 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 46.6% | -4.3 | 1,883 | 45.2%–48.8% | ||
| 19 | Fizzป่า | ป่า | 45.5% | -4.3 | 571 | 44.1%–50.0% | ||
| 20 | Corkiกลาง | กลาง | 46.0% | -4.2 | 763 | 44.5%–49.8% | ||
| 21 | Smolderกลาง | กลาง | 46.8% | -4.1 | 2,112 | 45.5%–48.9% | ||
| 22 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -4.1 | 1,622 | 45.3%–49.2% | ||
| 23 | Melกลาง | กลาง | 47.2% | -4.0 | 4,550 | 46.1%–48.5% | ||
| 24 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -3.8 | 8,675 | 46.7%–48.4% | ||
| 25 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 47.3% | -3.7 | 2,185 | 46.0%–49.3% | ||
| 26 | Twitchป่า | ป่า | 46.5% | -3.6 | 606 | 44.8%–50.6% | ||
| 27 | Rek'Saiป่า | ป่า | 47.0% | -3.6 | 1,050 | 45.4%–50.1% | ||
| 28 | Zacป่า | ป่า | 47.6% | -3.5 | 2,698 | 46.4%–49.4% | ||
| 29 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -3.4 | 1,793 | 46.2%–49.8% | ||
| 30 | Kai'Saกลาง | กลาง | 47.0% | -3.3 | 624 | 45.2%–50.9% | ||
| 31 | Brandกลาง | กลาง | 47.5% | -3.3 | 1,202 | 45.9%–50.2% | ||
| 32 | Vayneบน | บน | 47.9% | -3.3 | 3,587 | 46.8%–49.4% | ||
| 33 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 47.1% | -3.2 | 601 | 45.3%–51.1% | ||
| 34 | Varusกลาง | กลาง | 47.1% | -3.2 | 594 | 45.3%–51.1% | ||
| 35 | Auroraกลาง | กลาง | 48.0% | -3.1 | 2,158 | 46.6%–49.9% | ||
| 36 | Jayceบน | บน | 48.2% | -3.1 | 5,476 | 47.2%–49.4% | ||
| 37 | Gragasบน | บน | 48.0% | -3.0 | 1,523 | 46.4%–50.4% | ||
| 38 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -3.0 | 2,742 | 46.9%–49.9% | ||
| 39 | Zyraป่า | ป่า | 47.6% | -2.9 | 700 | 45.7%–51.2% | ||
| 40 | Varusบน | บน | 48.0% | -2.9 | 1,511 | 46.4%–50.4% | ||
| 41 | Hecarimป่า | ป่า | 48.5% | -2.8 | 5,018 | 47.5%–49.7% | ||
| 42 | Kennenบน | บน | 48.3% | -2.7 | 1,436 | 46.6%–50.7% | ||
| 43 | Rengarป่า | ป่า | 48.6% | -2.6 | 4,319 | 47.5%–49.9% | ||
| 44 | Karthusป่า | ป่า | 48.3% | -2.6 | 1,093 | 46.5%–51.1% | ||
| 45 | Ryzeกลาง | กลาง | 48.6% | -2.5 | 1,803 | 47.0%–50.7% | ||
| 46 | Syndraกลาง | กลาง | 48.8% | -2.5 | 5,126 | 47.7%–50.0% | ||
| 47 | Jayceป่า | ป่า | 48.5% | -2.5 | 1,551 | 46.9%–50.8% | ||
| 48 | Akaliบน | บน | 48.7% | -2.5 | 2,349 | 47.2%–50.5% | ||
| 49 | Aatroxป่า | ป่า | 48.5% | -2.3 | 870 | 46.5%–51.6% | ||
| 50 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -2.3 | 3,111 | 47.6%–50.5% | ||
| 51 | Malphiteป่า | ป่า | 48.8% | -2.3 | 1,786 | 47.2%–50.9% | ||
| 52 | Caitlynบน | บน | 48.4% | -2.3 | 655 | 46.3%–51.9% | ||
| 53 | Kaynบน | บน | 48.4% | -2.3 | 663 | 46.3%–51.9% | ||
| 54 | Malzaharบน | บน | 48.4% | -2.3 | 665 | 46.3%–51.9% | ||
| 55 | Rumbleบน | บน | 48.7% | -2.2 | 1,037 | 46.8%–51.5% | ||
| 56 | Pantheonป่า | ป่า | 48.8% | -2.2 | 1,403 | 47.1%–51.2% | ||
| 57 | Rivenบน | บน | 49.0% | -2.2 | 2,648 | 47.6%–50.7% | ||
| 58 | Lee Sinป่า | ป่า | 49.2% | -2.2 | 14,967 | 48.5%–49.9% | ||
| 59 | Akaliกลาง | กลาง | 49.1% | -2.2 | 6,888 | 48.2%–50.2% | ||
| 60 | Galioกลาง | กลาง | 49.2% | -2.1 | 4,249 | 48.0%–50.5% | ||
| 61 | Kalistaบน | บน | 48.8% | -2.0 | 805 | 46.7%–51.9% | ||
| 62 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -2.0 | 4,181 | 48.1%–50.6% | ||
| 63 | Hweiกลาง | กลาง | 49.2% | -2.0 | 2,892 | 47.9%–50.8% | ||
| 64 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.1% | -2.0 | 1,697 | 47.5%–51.3% | ||
| 65 | Olafป่า | ป่า | 48.7% | -2.0 | 583 | 46.5%–52.3% | ||
| 66 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.4% | -1.9 | 6,602 | 48.5%–50.4% | ||
| 67 | Maokaiป่า | ป่า | 48.8% | -1.8 | 508 | 46.4%–52.6% | ||
| 68 | Gragasป่า | ป่า | 48.9% | -1.8 | 532 | 46.5%–52.6% | ||
| 69 | Qiyanaป่า | ป่า | 49.5% | -1.8 | 6,106 | 48.5%–50.6% | ||
| 70 | Ivernป่า | ป่า | 49.1% | -1.8 | 764 | 46.9%–52.2% | ||
| 71 | Lockeกลาง | กลาง | 49.5% | -1.8 | 5,488 | 48.5%–50.6% | ||
| 72 | Veigarกลาง | กลาง | 49.5% | -1.8 | 6,242 | 48.6%–50.6% | ||
| 73 | Xerathกลาง | กลาง | 49.5% | -1.7 | 3,840 | 48.3%–50.9% | ||
| 74 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.7 | 1,051 | 47.4%–52.0% | ||
| 75 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.6 | 5,614 | 48.7%–50.8% | ||
| 76 | Sylasป่า | ป่า | 49.7% | -1.6 | 5,961 | 48.7%–50.8% | ||
| 77 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.7% | -1.6 | 3,649 | 48.4%–51.1% | ||
| 78 | Sylasกลาง | กลาง | 49.7% | -1.6 | 6,994 | 48.8%–50.7% | ||
| 79 | Tristanaบน | บน | 49.2% | -1.5 | 520 | 46.8%–52.9% | ||
| 80 | Ekkoป่า | ป่า | 49.7% | -1.5 | 3,073 | 48.4%–51.3% | ||
| 81 | Teemoป่า | ป่า | 49.6% | -1.5 | 1,441 | 47.8%–51.9% | ||
| 82 | Evelynnป่า | ป่า | 49.7% | -1.5 | 2,100 | 48.1%–51.6% | ||
| 83 | Luxกลาง | กลาง | 49.8% | -1.5 | 5,101 | 48.7%–51.0% | ||
| 84 | Viป่า | ป่า | 49.8% | -1.5 | 6,143 | 48.8%–50.9% | ||
| 85 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.8% | -1.5 | 3,873 | 48.6%–51.2% | ||
| 86 | Skarnerป่า | ป่า | 49.6% | -1.5 | 1,142 | 47.7%–52.1% | ||
| 87 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 49.6% | -1.4 | 875 | 47.4%–52.4% | ||
| 88 | Shacoป่า | ป่า | 49.9% | -1.4 | 7,025 | 49.0%–50.9% | ||
| 89 | Gwenบน | บน | 49.8% | -1.4 | 2,316 | 48.3%–51.6% | ||
| 90 | Gwenกลาง | กลาง | 49.4% | -1.4 | 536 | 46.9%–53.0% | ||
| 91 | Sylasบน | บน | 49.7% | -1.3 | 995 | 47.6%–52.4% | ||
| 92 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.3 | 899 | 47.5%–52.5% | ||
| 93 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.3 | 2,167 | 48.4%–51.7% | ||
| 94 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.3 | 648 | 47.3%–52.9% | ||
| 95 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.9% | -1.3 | 1,816 | 48.3%–51.9% | ||
| 96 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.2 | 13,285 | 49.4%–50.9% | ||
| 97 | Zoeกลาง | กลาง | 50.1% | -1.2 | 2,419 | 48.6%–51.8% | ||
| 98 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -1.2 | 19,567 | 49.6%–50.8% | ||
| 99 | Dianaป่า | ป่า | 50.2% | -1.1 | 3,034 | 48.8%–51.7% | ||
| 100 | Ahriกลาง | กลาง | 50.2% | -1.1 | 8,814 | 49.4%–51.1% | ||
| 101 | Taliyahกลาง | กลาง | 50.0% | -1.1 | 788 | 47.7%–52.9% | ||
| 102 | Malphiteกลาง | กลาง | 50.1% | -1.1 | 1,390 | 48.2%–52.4% | ||
| 103 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 50.3% | -1.0 | 3,832 | 49.0%–51.6% | ||
| 104 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.0 | 602 | 47.4%–53.2% | ||
| 105 | Jhinกลาง | กลาง | 50.2% | -1.0 | 971 | 48.0%–52.8% | ||
| 106 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.0 | 663 | 47.6%–53.2% | ||
| 107 | Annieกลาง | กลาง | 50.3% | -1.0 | 1,706 | 48.5%–52.3% | ||
| 108 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -0.9 | 714 | 47.7%–53.1% | ||
| 109 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.9 | 5,114 | 49.3%–51.6% | ||
| 110 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.9 | 648 | 47.6%–53.3% | ||
| 111 | Gangplankบน | บน | 50.5% | -0.9 | 5,969 | 49.4%–51.5% | ||
| 112 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.8 | 2,444 | 48.9%–52.1% | ||
| 113 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.6% | -0.7 | 6,762 | 49.6%–51.6% | ||
| 114 | Olafบน | บน | 50.6% | -0.7 | 3,647 | 49.3%–52.0% | ||
| 115 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.7 | 4,387 | 49.4%–51.9% | ||
| 116 | Kha'Zixป่า | ป่า | 50.6% | -0.7 | 8,289 | 49.7%–51.5% | ||
| 117 | Vladimirบน | บน | 50.5% | -0.7 | 879 | 48.2%–53.2% | ||
| 118 | Ambessaบน | บน | 50.7% | -0.6 | 3,676 | 49.4%–52.0% | ||
| 119 | Viktorกลาง | กลาง | 50.7% | -0.6 | 6,205 | 49.7%–51.7% | ||
| 120 | Kindredป่า | ป่า | 50.7% | -0.6 | 4,360 | 49.5%–52.0% | ||
| 121 | Sionบน | บน | 50.8% | -0.6 | 3,341 | 49.4%–52.2% | ||
| 122 | Jaxบน | บน | 50.8% | -0.5 | 7,774 | 49.9%–51.8% | ||
| 123 | Volibearบน | บน | 50.8% | -0.5 | 6,044 | 49.8%–51.9% | ||
| 124 | Udyrป่า | ป่า | 50.8% | -0.5 | 2,170 | 49.2%–52.6% | ||
| 125 | Nasusป่า | ป่า | 50.8% | -0.5 | 662 | 48.1%–53.7% | ||
| 126 | Qiyanaกลาง | กลาง | 50.9% | -0.5 | 4,817 | 49.7%–52.1% | ||
| 127 | Nocturneป่า | ป่า | 50.9% | -0.4 | 8,685 | 50.1%–51.8% | ||
| 128 | Cho'Gathบน | บน | 51.0% | -0.3 | 4,336 | 49.8%–52.3% | ||
| 129 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -0.3 | 8,557 | 50.2%–51.9% | ||
| 130 | Renektonบน | บน | 51.1% | -0.3 | 6,972 | 50.1%–52.1% | ||
| 131 | Aatroxบน | บน | 51.1% | -0.3 | 7,728 | 50.2%–52.0% | ||
| 132 | Gangplankกลาง | กลาง | 51.1% | -0.2 | 836 | 48.6%–53.7% | ||
| 133 | Camilleบน | บน | 51.1% | -0.2 | 3,808 | 49.8%–52.4% | ||
| 134 | Ambessaป่า | ป่า | 51.1% | -0.2 | 820 | 48.6%–53.7% | ||
| 135 | Pantheonบน | บน | 51.2% | -0.2 | 3,955 | 49.9%–52.5% | ||
| 136 | Dariusบน | บน | 51.2% | -0.2 | 11,646 | 50.4%–52.0% | ||
| 137 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.2% | -0.1 | 3,334 | 49.8%–52.6% | ||
| 138 | Shenบน | บน | 51.3% | -0.1 | 3,548 | 50.0%–52.6% | ||
| 139 | Morganaกลาง | กลาง | 51.3% | 0.0 | 781 | 48.7%–54.0% | ||
| 140 | Dianaกลาง | กลาง | 51.3% | 0.0 | 4,076 | 50.1%–52.6% | ||
| 141 | Mordekaiserบน | บน | 51.3% | 0.0 | 7,926 | 50.4%–52.3% | ||
| 142 | Vexกลาง | กลาง | 51.4% | 0.0 | 4,512 | 50.2%–52.5% | ||
| 143 | Tristanaกลาง | กลาง | 51.4% | 0.0 | 3,179 | 50.0%–52.8% | ||
| 144 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | 0.0 | 7,829 | 50.5%–52.3% | ||
| 145 | Pantheonกลาง | กลาง | 51.4% | 0.0 | 2,347 | 49.8%–53.0% | ||
| 146 | Gnarบน | บน | 51.4% | +0.1 | 3,953 | 50.2%–52.7% | ||
| 147 | Talonป่า | ป่า | 51.4% | +0.1 | 6,283 | 50.4%–52.5% | ||
| 148 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.5% | +0.1 | 4,706 | 50.3%–52.6% | ||
| 149 | Quinnป่า | ป่า | 51.5% | +0.1 | 2,263 | 49.8%–53.1% | ||
| 150 | Trundleบน | บน | 51.5% | +0.1 | 3,512 | 50.1%–52.8% | ||
| 151 | Master Yiบน | บน | 51.6% | +0.2 | 989 | 49.1%–53.9% | ||
| 152 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +0.2 | 7,162 | 50.6%–52.5% | ||
| 153 | Singedบน | บน | 51.6% | +0.2 | 2,053 | 49.8%–53.3% | ||
| 154 | Eliseป่า | ป่า | 51.6% | +0.2 | 1,753 | 49.7%–53.5% | ||
| 155 | Naafiriป่า | ป่า | 51.6% | +0.3 | 4,386 | 50.4%–52.8% | ||
| 156 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.3 | 5,302 | 50.5%–52.7% | ||
| 157 | Malphiteบน | บน | 51.6% | +0.3 | 8,817 | 50.8%–52.5% | ||
| 158 | Ireliaบน | บน | 51.7% | +0.3 | 5,902 | 50.6%–52.7% | ||
| 159 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 51.7% | +0.3 | 1,932 | 49.9%–53.5% | ||
| 160 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.3 | 1,245 | 49.5%–53.8% | ||
| 161 | Lilliaป่า | ป่า | 51.7% | +0.3 | 3,744 | 50.4%–53.0% | ||
| 162 | Zaahenบน | บน | 51.8% | +0.4 | 3,267 | 50.3%–53.1% | ||
| 163 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.4 | 6,278 | 50.7%–52.8% | ||
| 164 | Jaxป่า | ป่า | 51.8% | +0.4 | 3,000 | 50.3%–53.2% | ||
| 165 | Talonกลาง | กลาง | 51.8% | +0.4 | 3,166 | 50.3%–53.2% | ||
| 166 | Swainบน | บน | 52.0% | +0.4 | 560 | 48.8%–54.8% | ||
| 167 | Amumuป่า | ป่า | 51.9% | +0.5 | 4,322 | 50.6%–53.1% | ||
| 168 | Dariusป่า | ป่า | 51.9% | +0.5 | 1,204 | 49.6%–54.0% | ||
| 169 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.9% | +0.5 | 3,066 | 50.4%–53.3% | ||
| 170 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.6 | 10,538 | 51.1%–52.7% | ||
| 171 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.6 | 568 | 49.0%–54.9% | ||
| 172 | Teemoบน | บน | 51.9% | +0.6 | 8,164 | 51.0%–52.8% | ||
| 173 | Kayleบน | บน | 52.0% | +0.6 | 2,736 | 50.4%–53.4% | ||
| 174 | Gwenป่า | ป่า | 52.1% | +0.6 | 689 | 49.2%–54.7% | ||
| 175 | Swainกลาง | กลาง | 52.1% | +0.6 | 835 | 49.4%–54.5% | ||
| 176 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.6 | 5,531 | 50.9%–53.0% | ||
| 177 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.0% | +0.6 | 8,367 | 51.1%–52.9% | ||
| 178 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.6 | 4,350 | 50.8%–53.2% | ||
| 179 | Kaynป่า | ป่า | 52.0% | +0.7 | 14,212 | 51.3%–52.7% | ||
| 180 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.7 | 1,381 | 50.0%–54.1% | ||
| 181 | Gravesป่า | ป่า | 52.1% | +0.7 | 11,751 | 51.3%–52.8% | ||
| 182 | Heimerdingerบน | บน | 52.1% | +0.7 | 2,143 | 50.4%–53.8% | ||
| 183 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.7 | 6,909 | 51.1%–53.1% | ||
| 184 | Viegoป่า | ป่า | 52.1% | +0.8 | 13,585 | 51.4%–52.8% | ||
| 185 | Ireliaกลาง | กลาง | 52.2% | +0.8 | 6,541 | 51.2%–53.2% | ||
| 186 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +0.8 | 12,766 | 51.4%–52.9% | ||
| 187 | Yasuoบน | บน | 52.2% | +0.8 | 6,287 | 51.1%–53.2% | ||
| 188 | Kledบน | บน | 52.2% | +0.8 | 2,004 | 50.4%–53.9% | ||
| 189 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +0.9 | 1,096 | 49.9%–54.5% | ||
| 190 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +0.9 | 7,006 | 51.3%–53.2% | ||
| 191 | Poppyบน | บน | 52.5% | +0.9 | 890 | 49.8%–54.8% | ||
| 192 | Yorickบน | บน | 52.3% | +0.9 | 6,124 | 51.2%–53.3% | ||
| 193 | Nasusบน | บน | 52.3% | +0.9 | 9,173 | 51.4%–53.1% | ||
| 194 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.0 | 654 | 49.5%–55.1% | ||
| 195 | Tahm Kenchบน | บน | 52.4% | +1.0 | 3,160 | 50.9%–53.7% | ||
| 196 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.0 | 10,377 | 51.5%–53.1% | ||
| 197 | Zedกลาง | กลาง | 52.4% | +1.0 | 17,012 | 51.8%–53.0% | ||
| 198 | Illaoiบน | บน | 52.5% | +1.1 | 5,799 | 51.4%–53.5% | ||
| 199 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.1 | 2,854 | 51.0%–54.0% | ||
| 200 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.1 | 2,265 | 50.8%–54.1% | ||
| 201 | Ekkoกลาง | กลาง | 52.6% | +1.1 | 4,150 | 51.3%–53.7% | ||
| 202 | Malzaharกลาง | กลาง | 52.5% | +1.2 | 7,380 | 51.6%–53.5% | ||
| 203 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.2 | 4,785 | 51.4%–53.7% | ||
| 204 | Caitlynกลาง | กลาง | 52.7% | +1.2 | 1,164 | 50.3%–54.8% | ||
| 205 | Tryndamereป่า | ป่า | 52.7% | +1.2 | 1,312 | 50.4%–54.7% | ||
| 206 | Rivenกลาง | กลาง | 52.9% | +1.2 | 739 | 49.9%–55.3% | ||
| 207 | Fioraบน | บน | 52.6% | +1.2 | 5,119 | 51.5%–53.7% | ||
| 208 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.3 | 5,422 | 51.5%–53.7% | ||
| 209 | Fizzกลาง | กลาง | 52.7% | +1.3 | 6,557 | 51.6%–53.6% | ||
| 210 | Yoneบน | บน | 52.7% | +1.3 | 14,653 | 52.0%–53.3% | ||
| 211 | Sionกลาง | กลาง | 53.0% | +1.3 | 863 | 50.1%–55.2% | ||
| 212 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.3 | 10,740 | 51.9%–53.5% | ||
| 213 | Ornnบน | บน | 52.8% | +1.4 | 3,531 | 51.4%–54.1% | ||
| 214 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.4 | 2,808 | 51.2%–54.2% | ||
| 215 | Zaahenป่า | ป่า | 53.2% | +1.4 | 601 | 49.9%–55.7% | ||
| 216 | Wukongบน | บน | 53.1% | +1.5 | 1,225 | 50.6%–55.0% | ||
| 217 | Trundleป่า | ป่า | 53.0% | +1.5 | 1,936 | 51.1%–54.6% | ||
| 218 | Volibearป่า | ป่า | 53.1% | +1.6 | 2,637 | 51.4%–54.5% | ||
| 219 | Jayceกลาง | กลาง | 53.2% | +1.6 | 1,431 | 50.9%–55.0% | ||
| 220 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.0% | +1.6 | 4,232 | 51.7%–54.2% | ||
| 221 | Akshanกลาง | กลาง | 53.1% | +1.7 | 4,500 | 51.8%–54.2% | ||
| 222 | Quinnบน | บน | 53.3% | +1.7 | 1,537 | 51.1%–55.0% | ||
| 223 | Garenบน | บน | 53.1% | +1.7 | 11,789 | 52.3%–53.8% | ||
| 224 | Tryndamereบน | บน | 53.1% | +1.7 | 6,247 | 52.1%–54.1% | ||
| 225 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.5% | +1.7 | 920 | 50.6%–55.6% | ||
| 226 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 53.5% | +1.8 | 876 | 50.6%–55.6% | ||
| 227 | Dr. Mundoบน | บน | 53.3% | +1.8 | 4,632 | 52.0%–54.4% | ||
| 228 | Settบน | บน | 53.3% | +1.9 | 11,491 | 52.5%–54.1% | ||
| 229 | Wukongป่า | ป่า | 53.4% | +2.0 | 9,884 | 52.5%–54.2% | ||
| 230 | Urgotบน | บน | 53.5% | +2.0 | 4,158 | 52.1%–54.6% | ||
| 231 | Warwickบน | บน | 53.7% | +2.1 | 1,840 | 51.7%–55.3% | ||
| 232 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.6% | +2.1 | 2,640 | 51.9%–55.0% | ||
| 233 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.6% | +2.1 | 4,478 | 52.3%–54.7% | ||
| 234 | Rammusป่า | ป่า | 53.6% | +2.1 | 3,943 | 52.2%–54.8% | ||
| 235 | Yasuoกลาง | กลาง | 53.7% | +2.3 | 25,768 | 53.1%–54.2% | ||
| 236 | Zedบน | บน | 54.3% | +2.3 | 707 | 50.9%–56.4% | ||
| 237 | Poppyป่า | ป่า | 54.5% | +2.3 | 565 | 50.7%–56.7% | ||
| 238 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.1% | +2.4 | 1,661 | 51.9%–55.7% | ||
| 239 | Warwickป่า | ป่า | 53.9% | +2.5 | 9,434 | 53.0%–54.6% | ||
| 240 | Nasusกลาง | กลาง | 54.0% | +2.5 | 2,860 | 52.3%–55.3% | ||
| 241 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 54.5% | +2.5 | 730 | 51.2%–56.5% | ||
| 242 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +2.6 | 9,935 | 53.1%–54.7% | ||
| 243 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.4% | +2.6 | 1,095 | 51.7%–56.2% | ||
| 244 | Shyvanaป่า | ป่า | 54.2% | +2.7 | 7,092 | 53.1%–55.0% | ||
| 245 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +2.8 | 2,727 | 52.6%–55.6% | ||
| 246 | Renektonกลาง | กลาง | 55.3% | +2.9 | 584 | 51.4%–57.2% | ||
| 247 | Quinnกลาง | กลาง | 55.3% | +3.1 | 720 | 51.7%–57.1% | ||
| 248 | Tryndamereกลาง | กลาง | 55.2% | +3.1 | 822 | 51.9%–57.0% | ||
| 249 | Teemoกลาง | กลาง | 55.6% | +3.2 | 559 | 51.5%–57.5% | ||
| 250 | Briarป่า | ป่า | 54.6% | +3.2 | 8,621 | 53.6%–55.4% | ||
| 251 | Naafiriกลาง | กลาง | 54.8% | +3.2 | 2,830 | 53.1%–56.1% | ||
| 252 | Master Yiป่า | ป่า | 54.6% | +3.2 | 16,458 | 53.9%–55.2% | ||
| 253 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 55.4% | +3.3 | 874 | 52.1%–57.1% | ||
| 254 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.8% | +3.3 | 3,315 | 53.3%–56.0% | ||
| 255 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.9% | +3.3 | 3,454 | 53.3%–56.1% | ||
| 256 | Yoneกลาง | กลาง | 54.8% | +3.4 | 22,938 | 54.2%–55.3% | ||
| 257 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.3% | +3.4 | 1,244 | 52.6%–56.9% | ||
| 258 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.2% | +3.6 | 3,397 | 53.6%–56.3% | ||
| 259 | Mordekaiserป่า | ป่า | 56.3% | +3.6 | 545 | 52.0%–58.0% | ||
| 260 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.5% | +3.8 | 2,447 | 53.6%–56.7% | ||
| 261 | Garenกลาง | กลาง | 55.9% | +3.9 | 1,135 | 53.0%–57.5% | ||
| 262 | Briarกลาง | กลาง | 57.1% | +4.4 | 625 | 52.9%–58.6% | ||
| 263 | Bel'Vethป่า | ป่า | 56.1% | +4.5 | 3,447 | 54.5%–57.2% |
