ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.0% | -8.9 | 3,003 | 41.1%–44.0% | ||
| 2 | Lockeป่า | ป่า | 40.3% | -8.4 | 615 | 40.2%–45.9% | ||
| 3 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 42.9% | -7.2 | 1,071 | 41.9%–46.5% | ||
| 4 | Taliyahกลาง | กลาง | 43.7% | -6.6 | 1,103 | 42.6%–47.2% | ||
| 5 | Varusกลาง | กลาง | 43.2% | -6.3 | 628 | 42.3%–48.0% | ||
| 6 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.0% | -6.2 | 6,262 | 44.2%–46.2% | ||
| 7 | Twitchป่า | ป่า | 43.7% | -5.7 | 554 | 42.8%–48.7% | ||
| 8 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -5.4 | 2,193 | 44.4%–47.7% | ||
| 9 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -5.1 | 7,060 | 45.3%–47.3% | ||
| 10 | Nidaleeป่า | ป่า | 45.5% | -5.1 | 1,246 | 44.2%–48.5% | ||
| 11 | Lucianกลาง | กลาง | 45.7% | -5.0 | 1,304 | 44.4%–48.6% | ||
| 12 | Melกลาง | กลาง | 46.3% | -4.8 | 3,497 | 45.3%–48.0% | ||
| 13 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -4.8 | 2,681 | 45.1%–48.1% | ||
| 14 | Ezrealกลาง | กลาง | 46.0% | -4.8 | 1,532 | 44.7%–48.6% | ||
| 15 | K'Santeบน | บน | 46.5% | -4.6 | 3,377 | 45.4%–48.2% | ||
| 16 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 46.4% | -4.5 | 1,527 | 45.0%–48.9% | ||
| 17 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.7% | -4.5 | 2,960 | 45.5%–48.4% | ||
| 18 | Smolderบน | บน | 45.7% | -4.5 | 700 | 44.3%–49.7% | ||
| 19 | Karthusป่า | ป่า | 46.1% | -4.4 | 965 | 44.6%–49.4% | ||
| 20 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -4.2 | 2,518 | 45.7%–48.8% | ||
| 21 | Caitlynกลาง | กลาง | 46.4% | -4.2 | 965 | 44.9%–49.7% | ||
| 22 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -3.7 | 1,424 | 45.7%–49.8% | ||
| 23 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 47.5% | -3.6 | 2,129 | 46.1%–49.5% | ||
| 24 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.8% | -3.6 | 12,770 | 47.1%–48.6% | ||
| 25 | Gragasบน | บน | 47.5% | -3.4 | 1,361 | 46.0%–50.1% | ||
| 26 | Taliyahป่า | ป่า | 47.3% | -3.3 | 711 | 45.5%–50.9% | ||
| 27 | Gragasป่า | ป่า | 46.9% | -3.3 | 520 | 45.1%–51.2% | ||
| 28 | Akaliบน | บน | 48.0% | -3.2 | 2,642 | 46.7%–49.7% | ||
| 29 | Jayceบน | บน | 48.2% | -3.2 | 5,304 | 47.2%–49.4% | ||
| 30 | Zedป่า | ป่า | 48.1% | -3.1 | 3,026 | 46.9%–49.8% | ||
| 31 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -3.0 | 2,874 | 47.0%–49.9% | ||
| 32 | Rivenบน | บน | 48.2% | -3.0 | 2,517 | 46.9%–50.0% | ||
| 33 | Jayceป่า | ป่า | 48.2% | -2.9 | 1,962 | 46.7%–50.3% | ||
| 34 | Varusบน | บน | 48.0% | -2.9 | 1,000 | 46.2%–50.9% | ||
| 35 | Azirกลาง | กลาง | 48.2% | -2.8 | 1,485 | 46.6%–50.6% | ||
| 36 | Rumbleบน | บน | 48.1% | -2.8 | 1,058 | 46.3%–51.0% | ||
| 37 | Lockeกลาง | กลาง | 48.5% | -2.8 | 5,030 | 47.5%–49.8% | ||
| 38 | Brandกลาง | กลาง | 48.1% | -2.8 | 1,043 | 46.3%–51.0% | ||
| 39 | Eliseป่า | ป่า | 48.3% | -2.8 | 1,419 | 46.6%–50.7% | ||
| 40 | Skarnerป่า | ป่า | 48.1% | -2.7 | 888 | 46.2%–51.2% | ||
| 41 | Syndraกลาง | กลาง | 48.7% | -2.6 | 5,306 | 47.7%–49.9% | ||
| 42 | Galioกลาง | กลาง | 48.7% | -2.6 | 4,227 | 47.6%–50.1% | ||
| 43 | Rengarป่า | ป่า | 48.7% | -2.6 | 4,076 | 47.6%–50.1% | ||
| 44 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 48.1% | -2.5 | 644 | 46.1%–51.7% | ||
| 45 | Sylasป่า | ป่า | 48.9% | -2.5 | 4,593 | 47.8%–50.2% | ||
| 46 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -2.4 | 1,034 | 46.7%–51.4% | ||
| 47 | Corkiกลาง | กลาง | 48.4% | -2.3 | 700 | 46.4%–51.8% | ||
| 48 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -2.3 | 614 | 46.2%–52.0% | ||
| 49 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.0% | -2.3 | 3,467 | 47.8%–50.5% | ||
| 50 | Pantheonป่า | ป่า | 48.9% | -2.2 | 1,531 | 47.2%–51.2% | ||
| 51 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.1% | -2.2 | 3,183 | 47.8%–50.6% | ||
| 52 | Jayceกลาง | กลาง | 48.9% | -2.2 | 1,279 | 47.1%–51.4% | ||
| 53 | Ekkoป่า | ป่า | 49.1% | -2.2 | 3,072 | 47.8%–50.7% | ||
| 54 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -2.2 | 868 | 46.7%–51.8% | ||
| 55 | Swainบน | บน | 48.4% | -2.2 | 506 | 46.2%–52.4% | ||
| 56 | Akaliกลาง | กลาง | 49.3% | -2.1 | 8,288 | 48.4%–50.2% | ||
| 57 | Sylasกลาง | กลาง | 49.3% | -2.1 | 5,814 | 48.3%–50.4% | ||
| 58 | Hweiกลาง | กลาง | 49.2% | -2.1 | 2,408 | 47.8%–51.0% | ||
| 59 | Evelynnป่า | ป่า | 49.2% | -2.0 | 2,405 | 47.8%–51.0% | ||
| 60 | Jhinกลาง | กลาง | 49.0% | -2.0 | 813 | 46.9%–52.0% | ||
| 61 | Zacป่า | ป่า | 49.3% | -2.0 | 2,164 | 47.8%–51.1% | ||
| 62 | Malphiteป่า | ป่า | 49.3% | -1.9 | 1,717 | 47.6%–51.4% | ||
| 63 | Kennenบน | บน | 49.2% | -1.9 | 1,268 | 47.4%–51.7% | ||
| 64 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -1.8 | 586 | 46.7%–52.5% | ||
| 65 | Tristanaกลาง | กลาง | 49.5% | -1.8 | 2,591 | 48.1%–51.2% | ||
| 66 | Kai'Saกลาง | กลาง | 49.0% | -1.8 | 563 | 46.7%–52.6% | ||
| 67 | Malzaharบน | บน | 49.1% | -1.8 | 615 | 46.8%–52.6% | ||
| 68 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.7% | -1.7 | 8,979 | 48.9%–50.6% | ||
| 69 | Dianaป่า | ป่า | 49.7% | -1.7 | 3,021 | 48.3%–51.2% | ||
| 70 | Annieกลาง | กลาง | 49.6% | -1.6 | 1,504 | 47.8%–51.8% | ||
| 71 | Ambessaป่า | ป่า | 49.4% | -1.6 | 705 | 47.1%–52.6% | ||
| 72 | Sylasบน | บน | 49.4% | -1.6 | 755 | 47.2%–52.5% | ||
| 73 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 49.2% | -1.6 | 516 | 46.8%–52.9% | ||
| 74 | Viktorกลาง | กลาง | 49.8% | -1.6 | 4,133 | 48.6%–51.1% | ||
| 75 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.6 | 590 | 46.9%–52.8% | ||
| 76 | Heimerdingerบน | บน | 49.7% | -1.6 | 1,943 | 48.1%–51.7% | ||
| 77 | Ryzeกลาง | กลาง | 49.8% | -1.4 | 1,462 | 48.0%–52.0% | ||
| 78 | Aatroxบน | บน | 50.0% | -1.4 | 6,842 | 49.0%–51.0% | ||
| 79 | Luxกลาง | กลาง | 50.0% | -1.4 | 4,313 | 48.8%–51.3% | ||
| 80 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.4 | 11,803 | 49.3%–50.8% | ||
| 81 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.9% | -1.4 | 1,497 | 48.1%–52.1% | ||
| 82 | Aatroxป่า | ป่า | 49.8% | -1.4 | 850 | 47.5%–52.6% | ||
| 83 | Auroraกลาง | กลาง | 50.0% | -1.3 | 1,769 | 48.3%–52.0% | ||
| 84 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.3 | 16,881 | 49.5%–50.8% | ||
| 85 | Qiyanaกลาง | กลาง | 50.1% | -1.3 | 4,010 | 48.9%–51.4% | ||
| 86 | Smolderกลาง | กลาง | 50.1% | -1.2 | 1,767 | 48.4%–52.1% | ||
| 87 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.2 | 1,876 | 48.4%–52.0% | ||
| 88 | Hecarimป่า | ป่า | 50.2% | -1.2 | 4,584 | 49.1%–51.4% | ||
| 89 | Shenบน | บน | 50.2% | -1.2 | 3,322 | 48.9%–51.7% | ||
| 90 | Volibearบน | บน | 50.3% | -1.1 | 5,185 | 49.2%–51.4% | ||
| 91 | Zoeกลาง | กลาง | 50.2% | -1.1 | 2,028 | 48.6%–52.1% | ||
| 92 | Shacoป่า | ป่า | 50.3% | -1.1 | 6,112 | 49.3%–51.4% | ||
| 93 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -1.0 | 1,931 | 48.6%–52.2% | ||
| 94 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.4% | -1.0 | 5,749 | 49.4%–51.5% | ||
| 95 | Mordekaiserบน | บน | 50.5% | -0.9 | 7,312 | 49.5%–51.4% | ||
| 96 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.9 | 960 | 48.1%–52.9% | ||
| 97 | Pantheonบน | บน | 50.6% | -0.8 | 4,324 | 49.4%–51.8% | ||
| 98 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.8 | 3,875 | 49.3%–51.9% | ||
| 99 | Cho'Gathบน | บน | 50.6% | -0.8 | 3,667 | 49.3%–52.0% | ||
| 100 | Vladimirบน | บน | 50.5% | -0.7 | 695 | 48.0%–53.5% | ||
| 101 | Ekkoกลาง | กลาง | 50.7% | -0.7 | 4,404 | 49.5%–51.9% | ||
| 102 | Zyraป่า | ป่า | 50.6% | -0.7 | 1,107 | 48.4%–53.0% | ||
| 103 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.7 | 5,271 | 49.6%–51.8% | ||
| 104 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.7 | 6,425 | 49.8%–51.8% | ||
| 105 | Morganaกลาง | กลาง | 50.6% | -0.6 | 648 | 48.0%–53.6% | ||
| 106 | Swainกลาง | กลาง | 50.7% | -0.6 | 762 | 48.2%–53.5% | ||
| 107 | Sionบน | บน | 50.8% | -0.6 | 3,920 | 49.5%–52.1% | ||
| 108 | Tristanaบน | บน | 50.6% | -0.6 | 512 | 47.7%–53.9% | ||
| 109 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.6 | 1,025 | 48.5%–53.2% | ||
| 110 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.8% | -0.6 | 991 | 48.5%–53.3% | ||
| 111 | Vexกลาง | กลาง | 50.9% | -0.5 | 3,902 | 49.6%–52.2% | ||
| 112 | Ahriกลาง | กลาง | 50.9% | -0.5 | 9,237 | 50.1%–51.8% | ||
| 113 | Olafบน | บน | 51.0% | -0.5 | 3,299 | 49.6%–52.4% | ||
| 114 | Singedบน | บน | 51.0% | -0.4 | 1,679 | 49.1%–52.9% | ||
| 115 | Maokaiป่า | ป่า | 50.9% | -0.4 | 509 | 48.0%–54.1% | ||
| 116 | Nocturneป่า | ป่า | 51.0% | -0.4 | 7,532 | 50.1%–52.0% | ||
| 117 | Teemoบน | บน | 51.1% | -0.4 | 6,864 | 50.1%–52.1% | ||
| 118 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 51.0% | -0.4 | 1,552 | 49.1%–53.0% | ||
| 119 | Viป่า | ป่า | 51.1% | -0.3 | 6,278 | 50.1%–52.1% | ||
| 120 | Ivernป่า | ป่า | 51.1% | -0.3 | 666 | 48.3%–53.9% | ||
| 121 | Camilleบน | บน | 51.2% | -0.3 | 3,431 | 49.8%–52.5% | ||
| 122 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 7,367 | 50.2%–52.1% | ||
| 123 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.2 | 3,727 | 49.9%–52.5% | ||
| 124 | Ambessaบน | บน | 51.2% | -0.2 | 4,159 | 50.0%–52.5% | ||
| 125 | Jaxบน | บน | 51.2% | -0.2 | 7,286 | 50.3%–52.2% | ||
| 126 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.2 | 9,130 | 50.4%–52.1% | ||
| 127 | Renektonบน | บน | 51.3% | -0.2 | 6,612 | 50.3%–52.3% | ||
| 128 | Gnarบน | บน | 51.3% | -0.1 | 3,387 | 49.9%–52.7% | ||
| 129 | Naafiriป่า | ป่า | 51.3% | -0.1 | 3,591 | 50.0%–52.7% | ||
| 130 | Veigarกลาง | กลาง | 51.3% | -0.1 | 5,362 | 50.2%–52.4% | ||
| 131 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.3% | -0.1 | 6,236 | 50.3%–52.4% | ||
| 132 | Zedบน | บน | 51.3% | -0.1 | 674 | 48.6%–54.1% | ||
| 133 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 6,260 | 50.4%–52.4% | ||
| 134 | Gwenบน | บน | 51.4% | 0.0 | 1,975 | 49.6%–53.2% | ||
| 135 | Master Yiบน | บน | 51.4% | 0.0 | 852 | 48.9%–53.9% | ||
| 136 | Tahm Kenchบน | บน | 51.5% | 0.0 | 2,751 | 50.0%–53.0% | ||
| 137 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | 0.0 | 707 | 48.7%–54.2% | ||
| 138 | Kaynป่า | ป่า | 51.5% | 0.0 | 12,975 | 50.8%–52.2% | ||
| 139 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | 0.0 | 2,181 | 49.8%–53.2% | ||
| 140 | Kha'Zixป่า | ป่า | 51.5% | +0.1 | 6,486 | 50.5%–52.5% | ||
| 141 | Dianaกลาง | กลาง | 51.5% | +0.1 | 3,844 | 50.2%–52.8% | ||
| 142 | Gangplankกลาง | กลาง | 51.6% | +0.1 | 690 | 48.8%–54.3% | ||
| 143 | Gravesป่า | ป่า | 51.6% | +0.1 | 9,186 | 50.7%–52.4% | ||
| 144 | Ornnบน | บน | 51.6% | +0.1 | 3,330 | 50.2%–53.0% | ||
| 145 | Ireliaบน | บน | 51.6% | +0.2 | 5,186 | 50.5%–52.7% | ||
| 146 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.2 | 5,606 | 50.5%–52.7% | ||
| 147 | Dariusบน | บน | 51.6% | +0.2 | 11,789 | 50.9%–52.4% | ||
| 148 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.6% | +0.2 | 2,680 | 50.1%–53.2% | ||
| 149 | Gangplankบน | บน | 51.6% | +0.2 | 5,085 | 50.5%–52.8% | ||
| 150 | Volibearป่า | ป่า | 51.7% | +0.2 | 2,130 | 50.0%–53.4% | ||
| 151 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.2 | 1,160 | 49.5%–53.9% | ||
| 152 | Kaynบน | บน | 51.8% | +0.3 | 533 | 48.7%–54.7% | ||
| 153 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.3 | 4,831 | 50.5%–52.9% | ||
| 154 | Quinnป่า | ป่า | 51.7% | +0.3 | 1,790 | 49.9%–53.5% | ||
| 155 | Talonป่า | ป่า | 51.8% | +0.3 | 5,016 | 50.6%–52.9% | ||
| 156 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 4,697 | 50.6%–52.9% | ||
| 157 | Vayneบน | บน | 51.8% | +0.4 | 2,676 | 50.3%–53.3% | ||
| 158 | Mordekaiserป่า | ป่า | 52.0% | +0.4 | 512 | 48.7%–54.9% | ||
| 159 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 52.0% | +0.4 | 589 | 48.9%–54.7% | ||
| 160 | Kalistaบน | บน | 52.0% | +0.4 | 610 | 49.0%–54.7% | ||
| 161 | Trundleบน | บน | 51.9% | +0.4 | 3,118 | 50.4%–53.3% | ||
| 162 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 9,523 | 51.0%–52.7% | ||
| 163 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.5 | 10,420 | 51.1%–52.7% | ||
| 164 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.5 | 516 | 48.9%–55.0% | ||
| 165 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.5 | 514 | 48.9%–55.0% | ||
| 166 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.5 | 6,181 | 50.9%–53.0% | ||
| 167 | Fizzกลาง | กลาง | 52.0% | +0.5 | 5,740 | 50.9%–53.0% | ||
| 168 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.5 | 2,816 | 50.5%–53.4% | ||
| 169 | Kindredป่า | ป่า | 52.0% | +0.6 | 4,238 | 50.8%–53.2% | ||
| 170 | Akshanกลาง | กลาง | 52.0% | +0.6 | 4,314 | 50.8%–53.2% | ||
| 171 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.6 | 5,718 | 51.0%–53.1% | ||
| 172 | LeBlancกลาง | กลาง | 52.1% | +0.6 | 4,247 | 50.8%–53.3% | ||
| 173 | Malphiteกลาง | กลาง | 52.2% | +0.7 | 1,157 | 49.9%–54.3% | ||
| 174 | Warwickบน | บน | 52.2% | +0.7 | 1,602 | 50.2%–54.0% | ||
| 175 | Xerathกลาง | กลาง | 52.2% | +0.7 | 3,091 | 50.7%–53.5% | ||
| 176 | Udyrป่า | ป่า | 52.2% | +0.7 | 1,893 | 50.3%–53.9% | ||
| 177 | Dr. Mundoบน | บน | 52.2% | +0.7 | 4,509 | 51.0%–53.4% | ||
| 178 | Malphiteบน | บน | 52.2% | +0.8 | 7,583 | 51.3%–53.1% | ||
| 179 | Nasusบน | บน | 52.3% | +0.8 | 6,210 | 51.2%–53.3% | ||
| 180 | Yoneบน | บน | 52.3% | +0.8 | 12,360 | 51.6%–53.0% | ||
| 181 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +0.9 | 2,254 | 50.7%–54.0% | ||
| 182 | Zedกลาง | กลาง | 52.4% | +0.9 | 15,771 | 51.7%–53.0% | ||
| 183 | Urgotบน | บน | 52.4% | +1.0 | 3,312 | 51.0%–53.8% | ||
| 184 | Zaahenบน | บน | 52.5% | +1.0 | 3,094 | 51.0%–53.8% | ||
| 185 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.0 | 2,918 | 50.9%–53.9% | ||
| 186 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.0 | 2,527 | 50.9%–54.0% | ||
| 187 | Sionป่า | ป่า | 52.7% | +1.0 | 675 | 49.7%–55.2% | ||
| 188 | Yorickบน | บน | 52.5% | +1.0 | 5,510 | 51.4%–53.5% | ||
| 189 | Trundleป่า | ป่า | 52.6% | +1.0 | 1,799 | 50.6%–54.3% | ||
| 190 | Zaahenป่า | ป่า | 52.9% | +1.1 | 556 | 49.5%–55.5% | ||
| 191 | Rivenกลาง | กลาง | 52.9% | +1.1 | 690 | 49.8%–55.3% | ||
| 192 | Fioraบน | บน | 52.7% | +1.2 | 4,415 | 51.4%–53.8% | ||
| 193 | Jaxป่า | ป่า | 52.7% | +1.2 | 2,497 | 51.0%–54.2% | ||
| 194 | Viegoป่า | ป่า | 52.7% | +1.2 | 12,049 | 51.9%–53.4% | ||
| 195 | Kassadinกลาง | กลาง | 52.8% | +1.2 | 1,717 | 50.8%–54.6% | ||
| 196 | Kayleบน | บน | 52.8% | +1.3 | 2,548 | 51.2%–54.3% | ||
| 197 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.3 | 12,165 | 52.0%–53.5% | ||
| 198 | Rammusป่า | ป่า | 52.9% | +1.3 | 2,759 | 51.3%–54.3% | ||
| 199 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.4 | 5,028 | 51.7%–53.9% | ||
| 200 | Yasuoบน | บน | 52.9% | +1.4 | 5,791 | 51.8%–53.9% | ||
| 201 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 53.0% | +1.5 | 4,340 | 51.7%–54.2% | ||
| 202 | Wukongป่า | ป่า | 53.0% | +1.5 | 8,098 | 52.0%–53.9% | ||
| 203 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.3% | +1.5 | 997 | 50.6%–55.3% | ||
| 204 | Sionกลาง | กลาง | 53.4% | +1.6 | 969 | 50.6%–55.4% | ||
| 205 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 53.4% | +1.6 | 961 | 50.6%–55.5% | ||
| 206 | Garenกลาง | กลาง | 53.4% | +1.6 | 895 | 50.6%–55.5% | ||
| 207 | Pantheonกลาง | กลาง | 53.3% | +1.7 | 2,179 | 51.4%–54.8% | ||
| 208 | Illaoiบน | บน | 53.2% | +1.7 | 5,167 | 52.0%–54.3% | ||
| 209 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.5% | +1.7 | 936 | 50.7%–55.6% | ||
| 210 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.3% | +1.8 | 6,488 | 52.2%–54.2% | ||
| 211 | Gwenป่า | ป่า | 53.9% | +1.9 | 640 | 50.5%–56.1% | ||
| 212 | Settบน | บน | 53.4% | +1.9 | 11,461 | 52.6%–54.1% | ||
| 213 | Dariusป่า | ป่า | 53.5% | +1.9 | 2,021 | 51.6%–55.1% | ||
| 214 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.5% | +1.9 | 2,922 | 51.9%–54.8% | ||
| 215 | Teemoป่า | ป่า | 53.7% | +1.9 | 1,229 | 51.2%–55.6% | ||
| 216 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +2.0 | 1,487 | 51.4%–55.4% | ||
| 217 | Quinnบน | บน | 53.7% | +2.0 | 1,367 | 51.3%–55.5% | ||
| 218 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +2.1 | 958 | 51.1%–55.9% | ||
| 219 | Lilliaป่า | ป่า | 53.7% | +2.2 | 3,910 | 52.3%–54.9% | ||
| 220 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 54.3% | +2.2 | 667 | 50.8%–56.4% | ||
| 221 | Cho'Gathป่า | ป่า | 53.7% | +2.2 | 6,525 | 52.6%–54.6% | ||
| 222 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.8% | +2.3 | 4,473 | 52.5%–54.9% | ||
| 223 | Sejuaniป่า | ป่า | 54.0% | +2.4 | 2,651 | 52.3%–55.3% | ||
| 224 | Quinnกลาง | กลาง | 54.7% | +2.4 | 545 | 50.8%–56.8% | ||
| 225 | Amumuป่า | ป่า | 54.0% | +2.4 | 3,866 | 52.6%–55.2% | ||
| 226 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.1% | +2.5 | 2,794 | 52.4%–55.4% | ||
| 227 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +2.5 | 5,138 | 52.8%–55.0% | ||
| 228 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +2.5 | 9,533 | 53.1%–54.8% | ||
| 229 | Garenบน | บน | 54.0% | +2.5 | 10,326 | 53.2%–54.7% | ||
| 230 | Shyvanaป่า | ป่า | 54.1% | +2.6 | 5,737 | 53.0%–55.1% | ||
| 231 | Ireliaกลาง | กลาง | 54.2% | +2.7 | 5,836 | 53.0%–55.1% | ||
| 232 | Talonกลาง | กลาง | 54.3% | +2.7 | 2,724 | 52.6%–55.6% | ||
| 233 | Yoneกลาง | กลาง | 54.2% | +2.7 | 20,747 | 53.6%–54.7% | ||
| 234 | Tryndamereบน | บน | 54.3% | +2.8 | 5,200 | 53.1%–55.3% | ||
| 235 | Warwickป่า | ป่า | 54.4% | +2.9 | 8,171 | 53.4%–55.2% | ||
| 236 | Tryndamereป่า | ป่า | 54.9% | +3.0 | 1,096 | 52.1%–56.7% | ||
| 237 | Yasuoกลาง | กลาง | 54.4% | +3.0 | 24,042 | 53.9%–54.9% | ||
| 238 | Naafiriกลาง | กลาง | 54.8% | +3.1 | 2,592 | 53.0%–56.1% | ||
| 239 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.1% | +3.2 | 1,252 | 52.5%–56.8% | ||
| 240 | Kledบน | บน | 55.0% | +3.3 | 1,897 | 52.9%–56.5% | ||
| 241 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 55.5% | +3.3 | 863 | 52.2%–57.2% | ||
| 242 | Nasusกลาง | กลาง | 55.4% | +3.3 | 1,111 | 52.5%–57.0% | ||
| 243 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.2% | +3.5 | 2,494 | 53.3%–56.5% | ||
| 244 | Wukongบน | บน | 55.8% | +3.6 | 880 | 52.5%–57.5% | ||
| 245 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.3% | +3.6 | 2,367 | 53.4%–56.7% | ||
| 246 | Briarป่า | ป่า | 55.3% | +3.8 | 7,458 | 54.3%–56.2% | ||
| 247 | Master Yiป่า | ป่า | 55.3% | +3.8 | 13,735 | 54.6%–56.0% | ||
| 248 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 56.0% | +4.3 | 3,260 | 54.4%–57.2% | ||
| 249 | Bel'Vethป่า | ป่า | 56.1% | +4.3 | 3,154 | 54.4%–57.2% | ||
| 250 | Poppyบน | บน | 57.9% | +5.1 | 769 | 53.9%–59.2% | ||
| 251 | Tryndamereกลาง | กลาง | 58.4% | +5.3 | 663 | 54.0%–59.5% | ||
| 252 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 57.6% | +5.6 | 2,291 | 55.4%–58.7% | ||
| 253 | Briarกลาง | กลาง | 59.6% | +5.8 | 507 | 54.2%–60.3% |
