ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Lucianกลาง | กลาง | 42.5% | -6.6 | 650 | 41.7%–47.3% | ||
| 2 | Ezrealกลาง | กลาง | 44.0% | -6.0 | 1,019 | 42.8%–47.5% | ||
| 3 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -4.7 | 2,238 | 44.7%–48.1% | ||
| 4 | Varusบน | บน | 46.0% | -4.5 | 1,428 | 44.6%–48.7% | ||
| 5 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -4.4 | 1,105 | 44.4%–49.0% | ||
| 6 | Kai'Saกลาง | กลาง | 45.4% | -4.2 | 564 | 43.9%–49.9% | ||
| 7 | Qiyanaป่า | ป่า | 46.9% | -4.1 | 10,854 | 46.2%–47.8% | ||
| 8 | Smolderกลาง | กลาง | 46.0% | -4.1 | 845 | 44.5%–49.5% | ||
| 9 | Corkiบน | บน | 45.6% | -4.1 | 551 | 44.0%–50.0% | ||
| 10 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -4.0 | 1,751 | 45.3%–49.0% | ||
| 11 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -3.9 | 515 | 44.1%–50.2% | ||
| 12 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -3.9 | 944 | 44.8%–49.6% | ||
| 13 | K'Santeบน | บน | 47.1% | -3.9 | 6,841 | 46.2%–48.2% | ||
| 14 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -3.8 | 890 | 44.8%–49.8% | ||
| 15 | Melกลาง | กลาง | 47.5% | -3.5 | 6,073 | 46.6%–48.6% | ||
| 16 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 47.4% | -3.5 | 2,653 | 46.1%–49.2% | ||
| 17 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -3.4 | 1,902 | 45.9%–49.5% | ||
| 18 | Jayceกลาง | กลาง | 47.4% | -3.1 | 1,122 | 45.7%–50.2% | ||
| 19 | Kalistaบน | บน | 47.1% | -3.0 | 561 | 45.1%–51.1% | ||
| 20 | Lockeป่า | ป่า | 47.9% | -2.9 | 1,741 | 46.4%–50.1% | ||
| 21 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -2.8 | 688 | 45.6%–51.1% | ||
| 22 | Azirกลาง | กลาง | 48.2% | -2.8 | 3,665 | 47.0%–49.7% | ||
| 23 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -2.8 | 4,730 | 47.2%–49.5% | ||
| 24 | Teemoกลาง | กลาง | 47.4% | -2.7 | 605 | 45.5%–51.2% | ||
| 25 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -2.7 | 3,030 | 46.9%–49.8% | ||
| 26 | Oriannaกลาง | กลาง | 48.3% | -2.7 | 8,513 | 47.5%–49.2% | ||
| 27 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -2.7 | 6,495 | 47.4%–49.4% | ||
| 28 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -2.7 | 998 | 46.1%–50.8% | ||
| 29 | Rengarป่า | ป่า | 48.4% | -2.6 | 6,584 | 47.5%–49.5% | ||
| 30 | Lee Sinป่า | ป่า | 48.5% | -2.6 | 21,632 | 48.0%–49.1% | ||
| 31 | Tristanaกลาง | กลาง | 48.1% | -2.6 | 1,090 | 46.3%–50.8% | ||
| 32 | Jayceบน | บน | 48.5% | -2.5 | 8,368 | 47.7%–49.5% | ||
| 33 | Ambessaป่า | ป่า | 48.2% | -2.5 | 1,173 | 46.4%–50.8% | ||
| 34 | Ambessaบน | บน | 48.5% | -2.5 | 6,923 | 47.6%–49.6% | ||
| 35 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -2.5 | 5,626 | 47.5%–49.7% | ||
| 36 | Master Yiบน | บน | 48.3% | -2.4 | 1,237 | 46.5%–50.8% | ||
| 37 | Qiyanaกลาง | กลาง | 48.7% | -2.3 | 4,167 | 47.6%–50.0% | ||
| 38 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -2.3 | 626 | 46.0%–51.7% | ||
| 39 | Ireliaกลาง | กลาง | 48.8% | -2.3 | 5,932 | 47.8%–49.9% | ||
| 40 | Cassiopeiaบน | บน | 48.2% | -2.3 | 728 | 46.1%–51.5% | ||
| 41 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -2.3 | 1,332 | 46.7%–50.9% | ||
| 42 | Rivenบน | บน | 48.8% | -2.2 | 4,055 | 47.6%–50.1% | ||
| 43 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -2.2 | 8,303 | 48.0%–49.8% | ||
| 44 | Tryndamereป่า | ป่า | 48.5% | -2.2 | 1,144 | 46.7%–51.1% | ||
| 45 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -2.0 | 14,584 | 48.4%–49.8% | ||
| 46 | Ziggsกลาง | กลาง | 48.9% | -2.0 | 1,527 | 47.1%–51.1% | ||
| 47 | Gravesป่า | ป่า | 49.1% | -2.0 | 12,089 | 48.4%–49.9% | ||
| 48 | Rumbleบน | บน | 49.0% | -1.9 | 3,138 | 47.7%–50.6% | ||
| 49 | Quinnป่า | ป่า | 49.0% | -1.9 | 2,076 | 47.5%–50.9% | ||
| 50 | Jayceป่า | ป่า | 49.1% | -1.9 | 3,110 | 47.8%–50.6% | ||
| 51 | Ekkoบน | บน | 48.5% | -1.9 | 536 | 46.2%–52.2% | ||
| 52 | Vladimirบน | บน | 49.1% | -1.8 | 2,173 | 47.6%–51.0% | ||
| 53 | Gragasบน | บน | 49.3% | -1.7 | 3,983 | 48.1%–50.6% | ||
| 54 | Nasusป่า | ป่า | 48.8% | -1.7 | 651 | 46.6%–52.2% | ||
| 55 | Pantheonบน | บน | 49.3% | -1.7 | 7,027 | 48.4%–50.4% | ||
| 56 | Vayneบน | บน | 49.3% | -1.7 | 2,643 | 47.8%–50.9% | ||
| 57 | Aatroxบน | บน | 49.5% | -1.6 | 10,547 | 48.7%–50.3% | ||
| 58 | Kaynบน | บน | 49.1% | -1.6 | 715 | 46.8%–52.2% | ||
| 59 | Gnarบน | บน | 49.5% | -1.6 | 6,230 | 48.5%–50.6% | ||
| 60 | Talonป่า | ป่า | 49.5% | -1.5 | 8,330 | 48.7%–50.4% | ||
| 61 | Yasuoบน | บน | 49.5% | -1.5 | 7,267 | 48.6%–50.5% | ||
| 62 | Morganaป่า | ป่า | 49.2% | -1.5 | 746 | 46.9%–52.3% | ||
| 63 | Zedป่า | ป่า | 49.6% | -1.5 | 4,345 | 48.4%–50.9% | ||
| 64 | Taliyahป่า | ป่า | 49.6% | -1.4 | 3,047 | 48.2%–51.1% | ||
| 65 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -1.4 | 5,025 | 48.5%–50.8% | ||
| 66 | Hecarimป่า | ป่า | 49.6% | -1.4 | 8,814 | 48.8%–50.5% | ||
| 67 | Volibearกลาง | กลาง | 49.2% | -1.4 | 559 | 46.7%–52.7% | ||
| 68 | Pantheonป่า | ป่า | 49.6% | -1.4 | 2,215 | 48.0%–51.4% | ||
| 69 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -1.4 | 1,663 | 47.8%–51.6% | ||
| 70 | Heimerdingerบน | บน | 49.7% | -1.3 | 3,657 | 48.4%–51.1% | ||
| 71 | Varusกลาง | กลาง | 49.3% | -1.3 | 562 | 46.8%–52.7% | ||
| 72 | Cho'Gathบน | บน | 49.7% | -1.3 | 6,648 | 48.8%–50.8% | ||
| 73 | Yoneกลาง | กลาง | 49.8% | -1.3 | 18,463 | 49.2%–50.4% | ||
| 74 | Ryzeกลาง | กลาง | 49.8% | -1.3 | 4,042 | 48.6%–51.1% | ||
| 75 | Trundleบน | บน | 49.8% | -1.2 | 4,205 | 48.6%–51.1% | ||
| 76 | Kennenกลาง | กลาง | 49.6% | -1.2 | 799 | 47.3%–52.5% | ||
| 77 | Viktorกลาง | กลาง | 49.9% | -1.2 | 11,888 | 49.1%–50.6% | ||
| 78 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -1.2 | 698 | 47.2%–52.7% | ||
| 79 | Olafป่า | ป่า | 49.6% | -1.2 | 824 | 47.4%–52.5% | ||
| 80 | Ryzeบน | บน | 49.8% | -1.1 | 1,051 | 47.7%–52.3% | ||
| 81 | Kaynป่า | ป่า | 50.0% | -1.1 | 17,676 | 49.4%–50.6% | ||
| 82 | Zoeกลาง | กลาง | 50.0% | -1.1 | 5,268 | 48.9%–51.1% | ||
| 83 | Malphiteป่า | ป่า | 49.9% | -1.1 | 2,489 | 48.4%–51.6% | ||
| 84 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.0 | 1,610 | 48.1%–52.0% | ||
| 85 | Tahm Kenchบน | บน | 50.0% | -1.0 | 4,808 | 48.9%–51.2% | ||
| 86 | Karthusป่า | ป่า | 50.0% | -1.0 | 2,726 | 48.6%–51.6% | ||
| 87 | Teemoป่า | ป่า | 50.0% | -1.0 | 2,057 | 48.4%–51.8% | ||
| 88 | Olafบน | บน | 50.1% | -0.9 | 5,641 | 49.1%–51.2% | ||
| 89 | Lockeกลาง | กลาง | 50.2% | -0.9 | 12,917 | 49.5%–50.9% | ||
| 90 | Kha'Zixป่า | ป่า | 50.2% | -0.9 | 10,660 | 49.4%–51.0% | ||
| 91 | Zedกลาง | กลาง | 50.2% | -0.9 | 14,898 | 49.5%–50.9% | ||
| 92 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.9 | 5,096 | 49.1%–51.3% | ||
| 93 | Briarบน | บน | 49.9% | -0.9 | 569 | 47.3%–53.2% | ||
| 94 | Kennenบน | บน | 50.2% | -0.9 | 3,669 | 48.9%–51.5% | ||
| 95 | Naafiriกลาง | กลาง | 50.2% | -0.9 | 2,163 | 48.5%–51.9% | ||
| 96 | Gwenบน | บน | 50.2% | -0.8 | 4,984 | 49.1%–51.4% | ||
| 97 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.8 | 9,275 | 49.4%–51.1% | ||
| 98 | Nidaleeป่า | ป่า | 50.2% | -0.8 | 4,173 | 49.0%–51.5% | ||
| 99 | Fiddlesticksบน | บน | 50.0% | -0.8 | 566 | 47.3%–53.3% | ||
| 100 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.8 | 2,978 | 48.8%–51.7% | ||
| 101 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.8 | 8,428 | 49.4%–51.2% | ||
| 102 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.8 | 5,207 | 49.2%–51.4% | ||
| 103 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.8 | 1,507 | 48.3%–52.3% | ||
| 104 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.7 | 13,844 | 49.7%–51.1% | ||
| 105 | Taliyahกลาง | กลาง | 50.3% | -0.7 | 3,380 | 49.0%–51.7% | ||
| 106 | Akaliกลาง | กลาง | 50.4% | -0.7 | 18,253 | 49.8%–51.0% | ||
| 107 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.7 | 5,329 | 49.3%–51.5% | ||
| 108 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.7 | 1,642 | 48.5%–52.3% | ||
| 109 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.7 | 4,135 | 49.2%–51.7% | ||
| 110 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.3% | -0.6 | 567 | 47.5%–53.4% | ||
| 111 | Sylasป่า | ป่า | 50.5% | -0.6 | 12,857 | 49.8%–51.2% | ||
| 112 | Poppyป่า | ป่า | 50.3% | -0.6 | 735 | 47.8%–53.2% | ||
| 113 | Swainบน | บน | 50.4% | -0.6 | 1,301 | 48.4%–52.6% | ||
| 114 | Kassadinกลาง | กลาง | 50.5% | -0.6 | 4,710 | 49.3%–51.7% | ||
| 115 | Swainกลาง | กลาง | 50.5% | -0.5 | 1,808 | 48.7%–52.4% | ||
| 116 | Viegoป่า | ป่า | 50.6% | -0.5 | 17,780 | 50.0%–51.2% | ||
| 117 | Akshanกลาง | กลาง | 50.6% | -0.5 | 3,582 | 49.3%–52.0% | ||
| 118 | Sylasกลาง | กลาง | 50.6% | -0.5 | 13,681 | 49.9%–51.3% | ||
| 119 | Gangplankกลาง | กลาง | 50.6% | -0.4 | 767 | 48.0%–53.3% | ||
| 120 | Nocturneป่า | ป่า | 50.7% | -0.4 | 10,697 | 49.9%–51.5% | ||
| 121 | Dariusบน | บน | 50.7% | -0.4 | 17,357 | 50.1%–51.3% | ||
| 122 | Volibearบน | บน | 50.8% | -0.3 | 9,308 | 49.9%–51.6% | ||
| 123 | Yasuoกลาง | กลาง | 50.8% | -0.3 | 20,610 | 50.2%–51.4% | ||
| 124 | Brandบน | บน | 50.7% | -0.3 | 603 | 47.9%–53.7% | ||
| 125 | Volibearป่า | ป่า | 50.9% | -0.2 | 3,396 | 49.5%–52.2% | ||
| 126 | Viป่า | ป่า | 50.9% | -0.2 | 10,023 | 50.1%–51.7% | ||
| 127 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 50.9% | -0.2 | 7,255 | 50.0%–51.9% | ||
| 128 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.2 | 10,283 | 50.1%–51.7% | ||
| 129 | Dr. Mundoบน | บน | 50.9% | -0.2 | 8,005 | 50.0%–51.8% | ||
| 130 | Mordekaiserบน | บน | 50.9% | -0.2 | 14,683 | 50.3%–51.6% | ||
| 131 | Yorickบน | บน | 50.9% | -0.1 | 7,808 | 50.0%–51.9% | ||
| 132 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | -0.1 | 9,460 | 50.1%–51.8% | ||
| 133 | Malzaharบน | บน | 51.0% | -0.1 | 1,322 | 48.9%–53.1% | ||
| 134 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 51.0% | -0.1 | 3,810 | 49.7%–52.3% | ||
| 135 | Evelynnป่า | ป่า | 51.0% | -0.1 | 6,149 | 50.0%–52.1% | ||
| 136 | Poppyบน | บน | 51.0% | -0.1 | 1,527 | 49.0%–53.0% | ||
| 137 | Shacoป่า | ป่า | 51.0% | -0.1 | 10,254 | 50.2%–51.8% | ||
| 138 | Yoneบน | บน | 51.1% | 0.0 | 17,575 | 50.4%–51.7% | ||
| 139 | Auroraกลาง | กลาง | 51.1% | 0.0 | 4,866 | 49.9%–52.2% | ||
| 140 | Renektonกลาง | กลาง | 51.1% | 0.0 | 609 | 48.2%–54.0% | ||
| 141 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 51.1% | 0.0 | 1,071 | 48.8%–53.4% | ||
| 142 | Aniviaกลาง | กลาง | 51.1% | 0.0 | 4,163 | 49.8%–52.3% | ||
| 143 | Gwenกลาง | กลาง | 51.1% | 0.0 | 814 | 48.5%–53.7% | ||
| 144 | Veigarกลาง | กลาง | 51.1% | 0.0 | 9,907 | 50.3%–51.9% | ||
| 145 | Kindredป่า | ป่า | 51.1% | 0.0 | 4,877 | 50.0%–52.3% | ||
| 146 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | 0.0 | 1,060 | 48.8%–53.4% | ||
| 147 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +0.1 | 40,076 | 50.7%–51.6% | ||
| 148 | Zaahenบน | บน | 51.2% | +0.1 | 5,214 | 50.0%–52.3% | ||
| 149 | Tryndamereบน | บน | 51.2% | +0.1 | 6,951 | 50.2%–52.1% | ||
| 150 | Udyrบน | บน | 51.2% | +0.1 | 967 | 48.8%–53.6% | ||
| 151 | Gangplankบน | บน | 51.2% | +0.1 | 8,331 | 50.3%–52.1% | ||
| 152 | Fizzป่า | ป่า | 51.2% | +0.1 | 1,252 | 49.0%–53.3% | ||
| 153 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.2% | +0.1 | 10,747 | 50.4%–52.0% | ||
| 154 | Syndraกลาง | กลาง | 51.2% | +0.1 | 15,875 | 50.6%–51.8% | ||
| 155 | Master Yiป่า | ป่า | 51.2% | +0.1 | 16,634 | 50.6%–51.9% | ||
| 156 | Udyrป่า | ป่า | 51.3% | +0.2 | 3,464 | 49.9%–52.6% | ||
| 157 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.3% | +0.2 | 1,987 | 49.5%–53.0% | ||
| 158 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.2 | 929 | 48.9%–53.7% | ||
| 159 | Jarvan IVป่า | ป่า | 51.4% | +0.3 | 14,293 | 50.7%–52.0% | ||
| 160 | Zaahenป่า | ป่า | 51.4% | +0.3 | 955 | 48.9%–53.8% | ||
| 161 | Dianaป่า | ป่า | 51.4% | +0.3 | 7,514 | 50.4%–52.3% | ||
| 162 | Renektonบน | บน | 51.4% | +0.3 | 11,219 | 50.6%–52.1% | ||
| 163 | Ivernป่า | ป่า | 51.4% | +0.3 | 1,813 | 49.5%–53.2% | ||
| 164 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 51.5% | +0.3 | 1,099 | 49.2%–53.7% | ||
| 165 | Kledบน | บน | 51.5% | +0.4 | 3,087 | 50.0%–52.9% | ||
| 166 | Gwenป่า | ป่า | 51.5% | +0.4 | 1,746 | 49.6%–53.4% | ||
| 167 | Vexกลาง | กลาง | 51.5% | +0.4 | 8,152 | 50.6%–52.4% | ||
| 168 | Gragasกลาง | กลาง | 51.6% | +0.4 | 914 | 49.1%–54.0% | ||
| 169 | Jaxบน | บน | 51.6% | +0.4 | 12,310 | 50.8%–52.3% | ||
| 170 | Maokaiบน | บน | 51.7% | +0.5 | 869 | 49.0%–54.1% | ||
| 171 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.6% | +0.5 | 3,924 | 50.3%–52.9% | ||
| 172 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.5 | 9,641 | 50.8%–52.4% | ||
| 173 | Akaliบน | บน | 51.6% | +0.5 | 6,750 | 50.6%–52.6% | ||
| 174 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.7% | +0.5 | 1,017 | 49.3%–54.0% | ||
| 175 | Gragasป่า | ป่า | 51.7% | +0.6 | 1,268 | 49.5%–53.8% | ||
| 176 | Ireliaบน | บน | 51.7% | +0.6 | 8,611 | 50.8%–52.5% | ||
| 177 | Galioกลาง | กลาง | 51.7% | +0.6 | 8,857 | 50.8%–52.5% | ||
| 178 | Nasusกลาง | กลาง | 51.8% | +0.6 | 1,128 | 49.4%–53.9% | ||
| 179 | Fioraบน | บน | 51.7% | +0.6 | 7,764 | 50.8%–52.6% | ||
| 180 | Ekkoป่า | ป่า | 51.7% | +0.6 | 8,843 | 50.8%–52.6% | ||
| 181 | Jaxป่า | ป่า | 51.8% | +0.7 | 3,247 | 50.4%–53.2% | ||
| 182 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.7 | 4,888 | 50.6%–52.9% | ||
| 183 | Neekoกลาง | กลาง | 51.9% | +0.7 | 824 | 49.2%–54.3% | ||
| 184 | Hweiกลาง | กลาง | 51.8% | +0.7 | 6,635 | 50.8%–52.8% | ||
| 185 | Lissandraกลาง | กลาง | 51.8% | +0.7 | 9,159 | 50.9%–52.6% | ||
| 186 | Lissandraบน | บน | 51.9% | +0.7 | 849 | 49.2%–54.3% | ||
| 187 | Bel'Vethป่า | ป่า | 51.8% | +0.7 | 5,177 | 50.7%–52.9% | ||
| 188 | Dianaกลาง | กลาง | 51.8% | +0.7 | 7,931 | 50.9%–52.7% | ||
| 189 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.7 | 17,831 | 51.2%–52.4% | ||
| 190 | Talonกลาง | กลาง | 51.9% | +0.7 | 2,993 | 50.4%–53.3% | ||
| 191 | Morganaกลาง | กลาง | 52.0% | +0.7 | 1,178 | 49.6%–54.0% | ||
| 192 | Zacป่า | ป่า | 51.9% | +0.8 | 4,749 | 50.7%–53.0% | ||
| 193 | Mordekaiserป่า | ป่า | 52.0% | +0.8 | 959 | 49.5%–54.3% | ||
| 194 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.8 | 2,748 | 50.4%–53.4% | ||
| 195 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.8 | 83,647 | 51.6%–52.2% | ||
| 196 | Camilleบน | บน | 51.9% | +0.8 | 6,416 | 50.9%–52.9% | ||
| 197 | Ahriกลาง | กลาง | 51.9% | +0.8 | 22,122 | 51.4%–52.5% | ||
| 198 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 52.0% | +0.8 | 2,463 | 50.3%–53.5% | ||
| 199 | Rivenกลาง | กลาง | 52.2% | +0.8 | 788 | 49.3%–54.6% | ||
| 200 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.9 | 13,931 | 51.3%–52.6% | ||
| 201 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 52.1% | +0.9 | 1,294 | 49.8%–54.1% | ||
| 202 | Naafiriบน | บน | 52.2% | +0.9 | 603 | 49.1%–54.9% | ||
| 203 | Sylasบน | บน | 52.0% | +0.9 | 2,006 | 50.2%–53.7% | ||
| 204 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.9 | 5,440 | 50.9%–53.1% | ||
| 205 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.9 | 2,757 | 50.5%–53.5% | ||
| 206 | Ornnบน | บน | 52.0% | +0.9 | 7,239 | 51.1%–53.0% | ||
| 207 | Aniviaบน | บน | 52.2% | +0.9 | 1,050 | 49.7%–54.3% | ||
| 208 | Settบน | บน | 52.0% | +0.9 | 15,903 | 51.4%–52.7% | ||
| 209 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.9 | 6,150 | 51.0%–53.0% | ||
| 210 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.9 | 2,199 | 50.4%–53.7% | ||
| 211 | Kayleบน | บน | 52.1% | +1.0 | 4,885 | 50.9%–53.2% | ||
| 212 | Brandกลาง | กลาง | 52.2% | +1.0 | 1,965 | 50.3%–53.8% | ||
| 213 | Garenกลาง | กลาง | 52.4% | +1.0 | 951 | 49.7%–54.6% | ||
| 214 | Luxกลาง | กลาง | 52.2% | +1.1 | 9,244 | 51.3%–53.0% | ||
| 215 | Naafiriป่า | ป่า | 52.2% | +1.1 | 5,558 | 51.1%–53.2% | ||
| 216 | Auroraบน | บน | 52.4% | +1.1 | 1,006 | 49.8%–54.5% | ||
| 217 | Pantheonกลาง | กลาง | 52.3% | +1.1 | 2,263 | 50.5%–53.8% | ||
| 218 | Aatroxป่า | ป่า | 52.4% | +1.1 | 1,404 | 50.1%–54.2% | ||
| 219 | Quinnบน | บน | 52.4% | +1.1 | 1,702 | 50.3%–54.1% | ||
| 220 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.2 | 11,482 | 51.5%–53.0% | ||
| 221 | Galioบน | บน | 52.6% | +1.2 | 709 | 49.6%–55.0% | ||
| 222 | Warwickป่า | ป่า | 52.3% | +1.2 | 10,394 | 51.5%–53.1% | ||
| 223 | Malzaharกลาง | กลาง | 52.4% | +1.3 | 12,753 | 51.7%–53.1% | ||
| 224 | Lilliaป่า | ป่า | 52.4% | +1.3 | 11,424 | 51.6%–53.2% | ||
| 225 | Warwickบน | บน | 52.5% | +1.4 | 2,902 | 51.0%–53.9% | ||
| 226 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.5% | +1.4 | 12,011 | 51.7%–53.2% | ||
| 227 | Garenบน | บน | 52.5% | +1.4 | 14,786 | 51.8%–53.2% | ||
| 228 | Teemoบน | บน | 52.5% | +1.4 | 12,796 | 51.8%–53.2% | ||
| 229 | Vladimirกลาง | กลาง | 52.6% | +1.4 | 7,188 | 51.6%–53.5% | ||
| 230 | Sionป่า | ป่า | 52.8% | +1.4 | 1,152 | 50.3%–54.8% | ||
| 231 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 52.6% | +1.5 | 4,796 | 51.4%–53.7% | ||
| 232 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.5 | 5,172 | 51.4%–53.7% | ||
| 233 | Shenป่า | ป่า | 52.9% | +1.5 | 915 | 50.1%–55.0% | ||
| 234 | Nasusบน | บน | 52.6% | +1.5 | 8,989 | 51.8%–53.5% | ||
| 235 | Dariusป่า | ป่า | 52.7% | +1.5 | 2,870 | 51.1%–54.1% | ||
| 236 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.5 | 7,676 | 51.7%–53.5% | ||
| 237 | Urgotบน | บน | 52.7% | +1.5 | 5,165 | 51.5%–53.7% | ||
| 238 | Skarnerป่า | ป่า | 52.8% | +1.6 | 1,925 | 50.9%–54.4% | ||
| 239 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 52.7% | +1.6 | 8,321 | 51.8%–53.6% | ||
| 240 | Xerathกลาง | กลาง | 52.8% | +1.6 | 7,938 | 51.8%–53.6% | ||
| 241 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.6 | 7,107 | 51.8%–53.7% | ||
| 242 | Trundleป่า | ป่า | 52.9% | +1.6 | 2,495 | 51.2%–54.3% | ||
| 243 | Briarป่า | ป่า | 52.8% | +1.7 | 10,770 | 52.0%–53.6% | ||
| 244 | Katarinaกลาง | กลาง | 52.9% | +1.7 | 12,688 | 52.1%–53.5% | ||
| 245 | Kayleกลาง | กลาง | 53.2% | +1.7 | 881 | 50.3%–55.3% | ||
| 246 | Illaoiบน | บน | 53.0% | +1.8 | 7,263 | 52.0%–53.9% | ||
| 247 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.0% | +1.9 | 12,258 | 52.2%–53.7% | ||
| 248 | Ekkoกลาง | กลาง | 53.1% | +1.9 | 10,262 | 52.2%–53.8% | ||
| 249 | Annieกลาง | กลาง | 53.1% | +1.9 | 3,720 | 51.7%–54.4% | ||
| 250 | Wukongบน | บน | 53.3% | +1.9 | 1,648 | 51.1%–54.9% | ||
| 251 | Sionบน | บน | 53.2% | +2.0 | 7,535 | 52.2%–54.0% | ||
| 252 | Eliseป่า | ป่า | 53.2% | +2.0 | 5,044 | 52.0%–54.2% | ||
| 253 | Singedบน | บน | 53.2% | +2.0 | 4,159 | 51.9%–54.4% | ||
| 254 | Zacบน | บน | 53.7% | +2.1 | 771 | 50.5%–55.8% | ||
| 255 | Shenบน | บน | 53.3% | +2.1 | 6,924 | 52.2%–54.2% | ||
| 256 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.6% | +2.1 | 1,046 | 50.9%–55.5% | ||
| 257 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.8% | +2.1 | 762 | 50.6%–55.9% | ||
| 258 | Wukongป่า | ป่า | 53.3% | +2.1 | 13,314 | 52.5%–53.9% | ||
| 259 | Zedบน | บน | 53.7% | +2.2 | 1,068 | 50.9%–55.6% | ||
| 260 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.3% | +2.2 | 9,853 | 52.5%–54.1% | ||
| 261 | Tryndamereกลาง | กลาง | 54.0% | +2.2 | 635 | 50.5%–56.2% | ||
| 262 | Sionกลาง | กลาง | 53.7% | +2.3 | 1,308 | 51.3%–55.5% | ||
| 263 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.4% | +2.3 | 13,139 | 52.7%–54.1% | ||
| 264 | Rek'Saiป่า | ป่า | 53.6% | +2.3 | 2,083 | 51.7%–55.1% | ||
| 265 | Zyraป่า | ป่า | 53.6% | +2.4 | 3,682 | 52.1%–54.8% | ||
| 266 | Briarกลาง | กลาง | 54.7% | +2.6 | 512 | 50.6%–56.8% | ||
| 267 | Malphiteบน | บน | 53.8% | +2.6 | 15,167 | 53.1%–54.4% | ||
| 268 | Fizzกลาง | กลาง | 53.8% | +2.7 | 11,564 | 53.0%–54.5% | ||
| 269 | Amumuป่า | ป่า | 54.2% | +3.0 | 7,120 | 53.2%–55.1% | ||
| 270 | Sejuaniป่า | ป่า | 54.4% | +3.1 | 4,897 | 53.1%–55.4% | ||
| 271 | Rammusป่า | ป่า | 54.9% | +3.6 | 4,472 | 53.5%–55.9% | ||
| 272 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.0% | +3.8 | 7,598 | 54.0%–55.8% | ||
| 273 | Maokaiป่า | ป่า | 55.9% | +4.0 | 1,101 | 52.9%–57.4% |
