ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.20–16.21
161718192021
| 1 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.6% | -9.1 | 2,232 | 38.7%–42.0% | ||
| 2 | Ezrealบน | บน | 38.6% | -9.0 | 952 | 38.1%–42.8% | ||
| 3 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.7% | -8.7 | 1,703 | 38.9%–42.6% | ||
| 4 | Kai'Saป่า | ป่า | 38.4% | -8.5 | 674 | 38.2%–43.7% | ||
| 5 | Mordekaiserซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 38.3% | -8.0 | 519 | 38.4%–44.4% | ||
| 6 | Lucianกลาง | กลาง | 41.1% | -7.8 | 3,027 | 40.2%–43.1% | ||
| 7 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.1% | -7.5 | 1,886 | 40.1%–43.7% | ||
| 8 | Ezrealกลาง | กลาง | 42.3% | -6.8 | 4,063 | 41.4%–43.9% | ||
| 9 | Dr. Mundoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.4% | -6.8 | 597 | 39.8%–45.5% | ||
| 10 | Nidaleeบน | บน | 40.5% | -6.7 | 588 | 39.9%–45.6% | ||
| 11 | Caitlynบน | บน | 42.1% | -6.6 | 1,648 | 41.0%–44.7% | ||
| 12 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.0% | -6.3 | 11,853 | 42.4%–43.9% | ||
| 13 | Dariusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.4% | -6.0 | 590 | 40.5%–46.3% | ||
| 14 | Yoneป่า | ป่า | 42.2% | -6.0 | 978 | 41.1%–45.8% | ||
| 15 | Zedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.0% | -5.8 | 728 | 41.0%–46.3% | ||
| 16 | Skarnerบน | บน | 42.5% | -5.8 | 982 | 41.3%–46.0% | ||
| 17 | Twitchป่า | ป่า | 43.3% | -5.7 | 2,359 | 42.1%–45.4% | ||
| 18 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.5% | -5.6 | 3,823 | 42.5%–45.1% | ||
| 19 | Kai'Saกลาง | กลาง | 43.4% | -5.6 | 2,313 | 42.3%–45.5% | ||
| 20 | Yasuoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.4% | -5.5 | 715 | 41.2%–46.6% | ||
| 21 | Corkiกลาง | กลาง | 43.3% | -5.4 | 1,607 | 42.1%–45.9% | ||
| 22 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -5.4 | 6,812 | 43.1%–45.0% | ||
| 23 | Rivenป่า | ป่า | 43.0% | -5.3 | 997 | 41.7%–46.5% | ||
| 24 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -5.3 | 8,721 | 43.3%–45.0% | ||
| 25 | Camilleป่า | ป่า | 42.7% | -5.2 | 700 | 41.5%–46.9% | ||
| 26 | Caitlynกลาง | กลาง | 43.6% | -5.2 | 1,689 | 42.4%–46.1% | ||
| 27 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 43.5% | -5.2 | 1,401 | 42.2%–46.3% | ||
| 28 | Lee Sinบน | บน | 43.8% | -5.0 | 1,470 | 42.5%–46.5% | ||
| 29 | Lockeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -4.9 | 716 | 41.8%–47.2% | ||
| 30 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -4.9 | 1,712 | 42.7%–46.4% | ||
| 31 | Ornnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.3% | -4.8 | 748 | 42.0%–47.3% | ||
| 32 | Jhinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -4.8 | 674 | 41.8%–47.4% | ||
| 33 | Asheบน | บน | 44.1% | -4.8 | 1,579 | 42.7%–46.6% | ||
| 34 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -4.7 | 2,287 | 43.1%–46.4% | ||
| 35 | Lee Sinกลาง | กลาง | 43.7% | -4.6 | 878 | 42.3%–47.3% | ||
| 36 | Garenป่า | ป่า | 44.1% | -4.6 | 1,341 | 42.7%–46.9% | ||
| 37 | Briarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.0% | -4.6 | 509 | 41.8%–47.9% | ||
| 38 | Viบน | บน | 43.8% | -4.6 | 827 | 42.3%–47.4% | ||
| 39 | Smolderบน | บน | 44.6% | -4.5 | 2,564 | 43.4%–46.5% | ||
| 40 | Rengarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.4% | -4.4 | 564 | 42.1%–48.0% | ||
| 41 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -4.4 | 2,931 | 43.6%–46.5% | ||
| 42 | Jarvan IVบน | บน | 44.0% | -4.4 | 879 | 42.5%–47.5% | ||
| 43 | Smolderกลาง | กลาง | 44.9% | -4.4 | 4,176 | 43.8%–46.3% | ||
| 44 | Ryzeกลาง | กลาง | 45.0% | -4.4 | 15,703 | 44.4%–45.7% | ||
| 45 | K'Santeบน | บน | 45.1% | -4.3 | 24,687 | 44.6%–45.7% | ||
| 46 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -4.3 | 2,461 | 43.6%–46.8% | ||
| 47 | Lilliaบน | บน | 44.0% | -4.2 | 713 | 42.5%–47.9% | ||
| 48 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -4.2 | 1,009 | 42.9%–47.6% | ||
| 49 | Wukongซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -4.2 | 622 | 42.4%–48.1% | ||
| 50 | Vexซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.1% | -4.2 | 719 | 42.6%–48.0% | ||
| 51 | Asheกลาง | กลาง | 44.7% | -4.1 | 1,398 | 43.3%–47.3% | ||
| 52 | Corkiบน | บน | 45.0% | -4.1 | 3,201 | 43.9%–46.7% | ||
| 53 | Settป่า | ป่า | 44.7% | -4.1 | 1,250 | 43.2%–47.5% | ||
| 54 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -4.0 | 1,161 | 43.2%–47.6% | ||
| 55 | Lockeป่า | ป่า | 45.3% | -4.0 | 6,443 | 44.4%–46.4% | ||
| 56 | Shacoบน | บน | 44.9% | -4.0 | 1,591 | 43.5%–47.4% | ||
| 57 | Aurelion Solป่า | ป่า | 44.5% | -4.0 | 827 | 42.9%–48.0% | ||
| 58 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -4.0 | 3,860 | 44.2%–46.8% | ||
| 59 | Kai'Saบน | บน | 45.1% | -3.9 | 1,549 | 43.6%–47.5% | ||
| 60 | Urgotกลาง | กลาง | 44.1% | -3.8 | 517 | 42.5%–48.6% | ||
| 61 | Dravenบน | บน | 44.7% | -3.8 | 872 | 43.1%–48.1% | ||
| 62 | Melกลาง | กลาง | 45.6% | -3.8 | 30,123 | 45.2%–46.1% | ||
| 63 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 45.7% | -3.7 | 10,212 | 44.9%–46.5% | ||
| 64 | Ekkoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -3.7 | 742 | 43.1%–48.4% | ||
| 65 | Vayneกลาง | กลาง | 44.8% | -3.7 | 803 | 43.2%–48.3% | ||
| 66 | Volibearกลาง | กลาง | 45.5% | -3.7 | 2,884 | 44.3%–47.3% | ||
| 67 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -3.6 | 1,485 | 43.9%–47.9% | ||
| 68 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -3.6 | 4,511 | 44.7%–47.1% | ||
| 69 | Singedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -3.5 | 708 | 43.2%–48.6% | ||
| 70 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.9% | -3.5 | 40,452 | 45.6%–46.4% | ||
| 71 | Gravesบน | บน | 45.3% | -3.5 | 1,011 | 43.6%–48.3% | ||
| 72 | Vayneป่า | ป่า | 45.0% | -3.4 | 638 | 43.2%–48.9% | ||
| 73 | Azirกลาง | กลาง | 46.0% | -3.4 | 14,789 | 45.4%–46.7% | ||
| 74 | Qiyanaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -3.4 | 631 | 43.2%–48.9% | ||
| 75 | Lucianบน | บน | 45.5% | -3.3 | 1,131 | 43.9%–48.4% | ||
| 76 | Jhinกลาง | กลาง | 45.7% | -3.3 | 1,670 | 44.2%–48.0% | ||
| 77 | Nasusป่า | ป่า | 45.9% | -3.3 | 2,722 | 44.6%–47.7% | ||
| 78 | Jaxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -3.2 | 828 | 43.6%–48.8% | ||
| 79 | Sennaบน | บน | 45.1% | -3.2 | 618 | 43.3%–49.1% | ||
| 80 | Rengarป่า | ป่า | 46.2% | -3.2 | 25,644 | 45.7%–46.7% | ||
| 81 | Varusกลาง | กลาง | 45.9% | -3.2 | 2,163 | 44.5%–47.9% | ||
| 82 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -3.2 | 1,173 | 44.0%–48.5% | ||
| 83 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -3.2 | 1,836 | 44.4%–48.1% | ||
| 84 | Rammusบน | บน | 45.6% | -3.1 | 821 | 43.7%–48.9% | ||
| 85 | Rumbleบน | บน | 46.3% | -3.1 | 11,273 | 45.6%–47.1% | ||
| 86 | Seraphineกลาง | กลาง | 45.9% | -3.1 | 1,418 | 44.3%–48.4% | ||
| 87 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -3.1 | 1,277 | 44.2%–48.5% | ||
| 88 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.4% | -3.1 | 26,874 | 45.9%–46.9% | ||
| 89 | Tristanaกลาง | กลาง | 46.4% | -2.9 | 4,862 | 45.3%–47.7% | ||
| 90 | Melบน | บน | 45.8% | -2.9 | 801 | 43.9%–49.1% | ||
| 91 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -2.9 | 1,873 | 44.7%–48.3% | ||
| 92 | Skarnerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -2.8 | 984 | 44.2%–49.0% | ||
| 93 | Zedป่า | ป่า | 46.6% | -2.8 | 17,377 | 46.0%–47.2% | ||
| 94 | Fizzซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -2.8 | 647 | 43.8%–49.4% | ||
| 95 | Jhinบน | บน | 46.3% | -2.7 | 1,429 | 44.7%–48.7% | ||
| 96 | Jayceบน | บน | 46.7% | -2.7 | 30,258 | 46.2%–47.2% | ||
| 97 | Tahm Kenchกลาง | กลาง | 46.1% | -2.7 | 801 | 44.1%–49.3% | ||
| 98 | Galioบน | บน | 46.6% | -2.7 | 2,590 | 45.2%–48.3% | ||
| 99 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.8% | -2.7 | 17,525 | 46.2%–47.4% | ||
| 100 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.7 | 1,469 | 44.8%–48.8% | ||
| 101 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.6 | 7,998 | 45.9%–47.7% | ||
| 102 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.6 | 17,610 | 46.3%–47.5% | ||
| 103 | Olafป่า | ป่า | 46.8% | -2.5 | 3,583 | 45.6%–48.3% | ||
| 104 | Varusบน | บน | 46.9% | -2.5 | 6,575 | 46.0%–48.0% | ||
| 105 | Jayceป่า | ป่า | 46.9% | -2.5 | 9,373 | 46.1%–47.8% | ||
| 106 | Eliseบน | บน | 46.4% | -2.4 | 757 | 44.4%–49.7% | ||
| 107 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -2.4 | 14,183 | 46.3%–47.7% | ||
| 108 | Oriannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.4 | 705 | 44.3%–49.8% | ||
| 109 | Alistarบน | บน | 46.3% | -2.4 | 643 | 44.3%–49.9% | ||
| 110 | Kayleกลาง | กลาง | 46.9% | -2.4 | 3,194 | 45.7%–48.5% | ||
| 111 | Tristanaบน | บน | 46.8% | -2.4 | 1,864 | 45.3%–48.9% | ||
| 112 | Viซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.3 | 870 | 44.7%–49.7% | ||
| 113 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.2 | 4,162 | 46.0%–48.4% | ||
| 114 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -2.2 | 27,071 | 46.8%–47.7% | ||
| 115 | Kalistaบน | บน | 47.1% | -2.2 | 2,432 | 45.7%–48.9% | ||
| 116 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -2.2 | 18,243 | 46.7%–47.9% | ||
| 117 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.1 | 1,995 | 45.6%–49.1% | ||
| 118 | Nautilusบน | บน | 46.6% | -2.1 | 579 | 44.4%–50.3% | ||
| 119 | Yorickป่า | ป่า | 47.0% | -2.1 | 1,075 | 45.1%–49.7% | ||
| 120 | Lockeบน | บน | 47.2% | -2.0 | 1,914 | 45.6%–49.2% | ||
| 121 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -2.0 | 7,255 | 46.5%–48.4% | ||
| 122 | Shyvanaบน | บน | 47.2% | -2.0 | 1,551 | 45.5%–49.4% | ||
| 123 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.5% | -2.0 | 85,766 | 47.2%–47.8% | ||
| 124 | Hecarimป่า | ป่า | 47.5% | -1.9 | 32,889 | 47.1%–48.0% | ||
| 125 | Viกลาง | กลาง | 46.9% | -1.9 | 612 | 44.6%–50.4% | ||
| 126 | Kaynบน | บน | 47.4% | -1.9 | 3,524 | 46.2%–48.9% | ||
| 127 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.9 | 30,842 | 47.1%–48.0% | ||
| 128 | Taliyahซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.9 | 851 | 45.0%–50.1% | ||
| 129 | Vayneบน | บน | 47.5% | -1.9 | 11,200 | 46.8%–48.3% | ||
| 130 | Udyrบน | บน | 47.5% | -1.8 | 3,705 | 46.3%–48.9% | ||
| 131 | Aurelion Solซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.8 | 633 | 44.8%–50.5% | ||
| 132 | Master Yiกลาง | กลาง | 47.3% | -1.8 | 1,126 | 45.4%–49.9% | ||
| 133 | Master Yiบน | บน | 47.6% | -1.7 | 5,056 | 46.6%–48.8% | ||
| 134 | Ryzeบน | บน | 47.7% | -1.6 | 3,673 | 46.5%–49.1% | ||
| 135 | Jayceกลาง | กลาง | 47.7% | -1.6 | 4,270 | 46.6%–49.0% | ||
| 136 | Gragasบน | บน | 47.8% | -1.6 | 15,486 | 47.2%–48.5% | ||
| 137 | Rivenบน | บน | 47.8% | -1.6 | 15,811 | 47.2%–48.5% | ||
| 138 | Ambessaบน | บน | 47.8% | -1.6 | 23,640 | 47.3%–48.4% | ||
| 139 | Karmaกลาง | กลาง | 47.6% | -1.6 | 1,392 | 45.8%–49.9% | ||
| 140 | Jarvan IVกลาง | กลาง | 47.3% | -1.6 | 529 | 44.8%–50.9% | ||
| 141 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.6 | 37,118 | 47.4%–48.3% | ||
| 142 | Ivernบน | บน | 47.5% | -1.5 | 783 | 45.3%–50.5% | ||
| 143 | Brandป่า | ป่า | 47.8% | -1.5 | 2,192 | 46.2%–49.6% | ||
| 144 | Kindredป่า | ป่า | 47.9% | -1.5 | 20,900 | 47.4%–48.5% | ||
| 145 | Gnarบน | บน | 48.0% | -1.5 | 23,751 | 47.4%–48.5% | ||
| 146 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.5 | 1,240 | 45.8%–50.1% | ||
| 147 | Sylasกลาง | กลาง | 48.0% | -1.5 | 54,146 | 47.6%–48.3% | ||
| 148 | Nautilusป่า | ป่า | 47.7% | -1.4 | 1,052 | 45.7%–50.3% | ||
| 149 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -1.4 | 25,494 | 47.5%–48.5% | ||
| 150 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.0% | -1.4 | 43,208 | 47.6%–48.4% | ||
| 151 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.4 | 2,174 | 46.3%–49.7% | ||
| 152 | Ambessaป่า | ป่า | 48.0% | -1.4 | 4,263 | 46.8%–49.3% | ||
| 153 | K'Santeกลาง | กลาง | 47.7% | -1.4 | 686 | 45.3%–50.8% | ||
| 154 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.3 | 70,037 | 47.8%–48.5% | ||
| 155 | Trundleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.3 | 844 | 45.6%–50.7% | ||
| 156 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 48.1% | -1.3 | 4,384 | 47.0%–49.4% | ||
| 157 | Karthusกลาง | กลาง | 48.0% | -1.3 | 1,379 | 46.1%–50.3% | ||
| 158 | Akshanกลาง | กลาง | 48.2% | -1.2 | 14,106 | 47.5%–48.9% | ||
| 159 | Rengarบน | บน | 48.1% | -1.2 | 1,853 | 46.4%–50.0% | ||
| 160 | Gravesป่า | ป่า | 48.2% | -1.2 | 50,313 | 47.9%–48.6% | ||
| 161 | Illaoiกลาง | กลาง | 48.0% | -1.2 | 896 | 45.8%–50.7% | ||
| 162 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -1.2 | 44,364 | 47.9%–48.6% | ||
| 163 | Twitchกลาง | กลาง | 48.1% | -1.2 | 1,316 | 46.2%–50.4% | ||
| 164 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.1 | 1,034 | 45.9%–50.6% | ||
| 165 | Vladimirบน | บน | 48.3% | -1.1 | 8,577 | 47.5%–49.2% | ||
| 166 | Kennenบน | บน | 48.3% | -1.1 | 14,220 | 47.7%–49.0% | ||
| 167 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 48.3% | -1.1 | 4,945 | 47.2%–49.5% | ||
| 168 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.0 | 34,099 | 48.0%–48.9% | ||
| 169 | Trundleบน | บน | 48.4% | -1.0 | 18,461 | 47.8%–49.0% | ||
| 170 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.0 | 7,155 | 47.5%–49.4% | ||
| 171 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.0 | 4,464 | 47.2%–49.6% | ||
| 172 | Karthusป่า | ป่า | 48.4% | -1.0 | 11,455 | 47.7%–49.2% | ||
| 173 | Pantheonป่า | ป่า | 48.5% | -1.0 | 8,607 | 47.6%–49.4% | ||
| 174 | Gragasป่า | ป่า | 48.4% | -1.0 | 5,416 | 47.4%–49.6% | ||
| 175 | Akaliบน | บน | 48.5% | -0.9 | 23,284 | 48.0%–49.0% | ||
| 176 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.9 | 3,207 | 47.1%–49.9% | ||
| 177 | Zedกลาง | กลาง | 48.5% | -0.9 | 60,840 | 48.2%–48.8% | ||
| 178 | Viegoกลาง | กลาง | 48.4% | -0.9 | 1,285 | 46.4%–50.7% | ||
| 179 | Karmaบน | บน | 48.4% | -0.9 | 1,468 | 46.5%–50.6% | ||
| 180 | Gangplankกลาง | กลาง | 48.5% | -0.9 | 3,185 | 47.2%–50.0% | ||
| 181 | Yasuoบน | บน | 48.6% | -0.9 | 32,157 | 48.1%–49.0% | ||
| 182 | Swainบน | บน | 48.5% | -0.9 | 5,021 | 47.4%–49.7% | ||
| 183 | Aatroxกลาง | กลาง | 48.4% | -0.9 | 932 | 46.1%–51.0% | ||
| 184 | Dr. Mundoกลาง | กลาง | 48.4% | -0.8 | 867 | 46.1%–51.1% | ||
| 185 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 24,716 | 48.1%–49.2% | ||
| 186 | Galioกลาง | กลาง | 48.7% | -0.8 | 32,988 | 48.2%–49.1% | ||
| 187 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.8 | 25,815 | 48.2%–49.2% | ||
| 188 | Akaliกลาง | กลาง | 48.7% | -0.7 | 64,885 | 48.4%–49.0% | ||
| 189 | Twisted Fateบน | บน | 48.6% | -0.7 | 1,960 | 46.9%–50.5% | ||
| 190 | Viป่า | ป่า | 48.7% | -0.7 | 38,557 | 48.3%–49.1% | ||
| 191 | Aniviaกลาง | กลาง | 48.7% | -0.7 | 15,327 | 48.1%–49.4% | ||
| 192 | Gangplankบน | บน | 48.7% | -0.7 | 33,472 | 48.3%–49.2% | ||
| 193 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.7 | 70,236 | 48.4%–49.0% | ||
| 194 | Yoneบน | บน | 48.8% | -0.7 | 74,420 | 48.5%–49.1% | ||
| 195 | Rammusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.7 | 747 | 46.1%–51.4% | ||
| 196 | Taliyahกลาง | กลาง | 48.8% | -0.7 | 10,727 | 48.0%–49.6% | ||
| 197 | Malphiteป่า | ป่า | 48.8% | -0.6 | 11,050 | 48.0%–49.6% | ||
| 198 | Dariusบน | บน | 48.8% | -0.6 | 66,996 | 48.5%–49.1% | ||
| 199 | Katarinaบน | บน | 48.7% | -0.6 | 1,055 | 46.5%–51.2% | ||
| 200 | Sylasป่า | ป่า | 48.8% | -0.6 | 49,707 | 48.5%–49.2% | ||
| 201 | Kennenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.6 | 678 | 46.1%–51.6% | ||
| 202 | Naafiriป่า | ป่า | 48.8% | -0.6 | 20,963 | 48.3%–49.4% | ||
| 203 | Dianaบน | บน | 48.8% | -0.6 | 1,789 | 47.0%–50.7% | ||
| 204 | Ambessaกลาง | กลาง | 48.8% | -0.6 | 1,541 | 46.9%–50.8% | ||
| 205 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.6 | 1,281 | 46.7%–51.0% | ||
| 206 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.6 | 41,152 | 48.5%–49.3% | ||
| 207 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.5 | 22,600 | 48.4%–49.5% | ||
| 208 | Aatroxบน | บน | 49.0% | -0.5 | 43,322 | 48.6%–49.4% | ||
| 209 | Camilleบน | บน | 49.0% | -0.5 | 23,773 | 48.4%–49.5% | ||
| 210 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.0% | -0.5 | 24,510 | 48.5%–49.5% | ||
| 211 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.5 | 49,885 | 48.6%–49.4% | ||
| 212 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.4 | 2,204 | 47.3%–50.7% | ||
| 213 | Neekoป่า | ป่า | 48.9% | -0.4 | 661 | 46.2%–51.8% | ||
| 214 | Sejuaniบน | บน | 49.0% | -0.4 | 1,685 | 47.1%–50.9% | ||
| 215 | Lockeกลาง | กลาง | 49.0% | -0.4 | 52,348 | 48.7%–49.4% | ||
| 216 | Briarบน | บน | 49.0% | -0.4 | 2,568 | 47.5%–50.6% | ||
| 217 | Malzaharบน | บน | 49.0% | -0.4 | 5,986 | 48.0%–50.1% | ||
| 218 | Nidaleeป่า | ป่า | 49.0% | -0.4 | 16,196 | 48.4%–49.7% | ||
| 219 | Viktorกลาง | กลาง | 49.1% | -0.4 | 53,352 | 48.7%–49.4% | ||
| 220 | Singedป่า | ป่า | 49.0% | -0.4 | 770 | 46.4%–51.7% | ||
| 221 | Kalistaกลาง | กลาง | 49.0% | -0.4 | 686 | 46.3%–51.8% | ||
| 222 | Morganaบน | บน | 49.0% | -0.3 | 1,242 | 46.9%–51.3% | ||
| 223 | Kaynป่า | ป่า | 49.1% | -0.3 | 79,158 | 48.8%–49.4% | ||
| 224 | Cassiopeiaบน | บน | 49.1% | -0.3 | 2,918 | 47.7%–50.6% | ||
| 225 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.3 | 7,326 | 48.2%–50.1% | ||
| 226 | Maokaiบน | บน | 49.1% | -0.3 | 3,185 | 47.7%–50.6% | ||
| 227 | Dianaป่า | ป่า | 49.2% | -0.3 | 31,223 | 48.7%–49.6% | ||
| 228 | Fizzบน | บน | 49.1% | -0.2 | 1,294 | 47.1%–51.3% | ||
| 229 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 49.2% | -0.2 | 1,507 | 47.2%–51.2% | ||
| 230 | Gwenบน | บน | 49.2% | -0.2 | 20,073 | 48.6%–49.8% | ||
| 231 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.2 | 20,151 | 48.6%–49.8% | ||
| 232 | Jaxบน | บน | 49.2% | -0.2 | 49,482 | 48.9%–49.6% | ||
| 233 | Zoeกลาง | กลาง | 49.2% | -0.2 | 20,211 | 48.6%–49.8% | ||
| 234 | Zaahenบน | บน | 49.2% | -0.2 | 19,499 | 48.6%–49.8% | ||
| 235 | Quinnป่า | ป่า | 49.2% | -0.2 | 10,625 | 48.4%–50.0% | ||
| 236 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.2 | 2,865 | 47.8%–50.7% | ||
| 237 | Teemoป่า | ป่า | 49.3% | -0.2 | 9,606 | 48.4%–50.1% | ||
| 238 | Nocturneป่า | ป่า | 49.3% | -0.2 | 44,978 | 48.9%–49.7% | ||
| 239 | Xin Zhaoบน | บน | 49.3% | -0.1 | 1,788 | 47.4%–51.1% | ||
| 240 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.1 | 54,433 | 48.9%–49.6% | ||
| 241 | Neekoกลาง | กลาง | 49.3% | -0.1 | 3,311 | 47.9%–50.7% | ||
| 242 | Tryndamereป่า | ป่า | 49.3% | -0.1 | 5,637 | 48.2%–50.4% | ||
| 243 | Rek'Saiบน | บน | 49.3% | -0.1 | 550 | 46.3%–52.3% | ||
| 244 | Yasuoกลาง | กลาง | 49.3% | -0.1 | 89,049 | 49.0%–49.6% | ||
| 245 | Tryndamereบน | บน | 49.3% | -0.1 | 30,168 | 48.9%–49.8% | ||
| 246 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.1 | 17,541 | 48.7%–50.0% | ||
| 247 | Syndraกลาง | กลาง | 49.4% | -0.1 | 55,861 | 49.0%–49.7% | ||
| 248 | Heimerdingerบน | บน | 49.4% | -0.1 | 16,728 | 48.7%–50.0% | ||
| 249 | Volibearบน | บน | 49.4% | 0.0 | 41,038 | 49.0%–49.8% | ||
| 250 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.4% | 0.0 | 17,936 | 48.8%–50.0% | ||
| 251 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 49.4% | 0.0 | 15,511 | 48.8%–50.1% | ||
| 252 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.4% | 0.0 | 48,461 | 49.1%–49.8% | ||
| 253 | Viktorบน | บน | 49.4% | 0.0 | 2,079 | 47.7%–51.2% | ||
| 254 | Jaxป่า | ป่า | 49.4% | 0.0 | 14,994 | 48.8%–50.1% | ||
| 255 | Luxบน | บน | 49.5% | 0.0 | 744 | 46.8%–52.1% | ||
| 256 | Master Yiป่า | ป่า | 49.5% | +0.1 | 74,554 | 49.2%–49.8% | ||
| 257 | Hweiกลาง | กลาง | 49.5% | +0.1 | 26,658 | 49.0%–50.0% | ||
| 258 | Yorickบน | บน | 49.5% | +0.1 | 33,919 | 49.1%–50.0% | ||
| 259 | Olafบน | บน | 49.5% | +0.1 | 21,668 | 49.0%–50.1% | ||
| 260 | Karthusบน | บน | 49.6% | +0.1 | 1,011 | 47.2%–51.9% | ||
| 261 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.1 | 7,433 | 48.6%–50.5% | ||
| 262 | Viegoป่า | ป่า | 49.5% | +0.1 | 73,509 | 49.2%–49.9% | ||
| 263 | Qiyanaบน | บน | 49.6% | +0.1 | 1,273 | 47.4%–51.7% | ||
| 264 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | +0.1 | 7,450 | 48.6%–50.5% | ||
| 265 | Shacoป่า | ป่า | 49.6% | +0.1 | 43,446 | 49.2%–50.0% | ||
| 266 | Yorickกลาง | กลาง | 49.6% | +0.1 | 1,650 | 47.6%–51.5% | ||
| 267 | Tahm Kenchบน | บน | 49.6% | +0.1 | 20,030 | 49.0%–50.1% | ||
| 268 | Skarnerป่า | ป่า | 49.6% | +0.1 | 7,488 | 48.6%–50.5% | ||
| 269 | Talonป่า | ป่า | 49.6% | +0.2 | 33,781 | 49.1%–50.0% | ||
| 270 | Trundleป่า | ป่า | 49.6% | +0.2 | 10,101 | 48.8%–50.4% | ||
| 271 | Pantheonบน | บน | 49.6% | +0.2 | 27,135 | 49.1%–50.1% | ||
| 272 | Talonกลาง | กลาง | 49.6% | +0.2 | 11,608 | 48.9%–50.4% | ||
| 273 | Udyrป่า | ป่า | 49.7% | +0.2 | 14,542 | 49.0%–50.3% | ||
| 274 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 49.7% | +0.2 | 2,172 | 48.0%–51.3% | ||
| 275 | Brandกลาง | กลาง | 49.7% | +0.2 | 8,571 | 48.8%–50.5% | ||
| 276 | Rumbleป่า | ป่า | 49.7% | +0.2 | 883 | 47.2%–52.2% | ||
| 277 | Rumbleกลาง | กลาง | 49.7% | +0.2 | 887 | 47.2%–52.2% | ||
| 278 | Aatroxป่า | ป่า | 49.7% | +0.2 | 5,318 | 48.6%–50.8% | ||
| 279 | Urgotบน | บน | 49.7% | +0.2 | 22,096 | 49.1%–50.2% | ||
| 280 | Morganaป่า | ป่า | 49.7% | +0.2 | 3,089 | 48.2%–51.1% | ||
| 281 | Fioraบน | บน | 49.7% | +0.3 | 31,278 | 49.2%–50.2% | ||
| 282 | Annieกลาง | กลาง | 49.7% | +0.3 | 14,725 | 49.0%–50.4% | ||
| 283 | Fioraกลาง | กลาง | 49.8% | +0.3 | 654 | 46.9%–52.6% | ||
| 284 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.8% | +0.3 | 41,672 | 49.4%–50.2% | ||
| 285 | Poppyป่า | ป่า | 49.8% | +0.3 | 3,161 | 48.4%–51.2% | ||
| 286 | Ekkoบน | บน | 49.8% | +0.3 | 2,062 | 48.0%–51.5% | ||
| 287 | Cho'Gathบน | บน | 49.8% | +0.4 | 28,571 | 49.3%–50.3% | ||
| 288 | Renektonบน | บน | 49.8% | +0.4 | 42,470 | 49.4%–50.2% | ||
| 289 | Nasusบน | บน | 49.8% | +0.4 | 40,923 | 49.4%–50.2% | ||
| 290 | Morganaกลาง | กลาง | 49.8% | +0.4 | 5,261 | 48.7%–50.9% | ||
| 291 | Auroraบน | บน | 49.8% | +0.4 | 3,725 | 48.5%–51.1% | ||
| 292 | Sejuaniซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.4 | 647 | 47.0%–52.6% | ||
| 293 | Kayleบน | บน | 49.8% | +0.4 | 19,878 | 49.2%–50.4% | ||
| 294 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.4 | 13,471 | 49.1%–50.5% | ||
| 295 | Auroraกลาง | กลาง | 49.9% | +0.4 | 18,834 | 49.3%–50.5% | ||
| 296 | Kog'Mawบน | บน | 49.9% | +0.4 | 1,370 | 47.8%–51.9% | ||
| 297 | Ekkoป่า | ป่า | 49.9% | +0.4 | 34,614 | 49.4%–50.3% | ||
| 298 | Fiddlesticksบน | บน | 49.9% | +0.4 | 2,240 | 48.2%–51.5% | ||
| 299 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.9% | +0.4 | 35,452 | 49.4%–50.3% | ||
| 300 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.4 | 66,577 | 49.6%–50.2% | ||
| 301 | Ireliaบน | บน | 49.9% | +0.5 | 33,761 | 49.4%–50.3% | ||
| 302 | Volibearป่า | ป่า | 49.9% | +0.5 | 15,148 | 49.2%–50.6% | ||
| 303 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.9% | +0.5 | 50,005 | 49.6%–50.3% | ||
| 304 | Dr. Mundoบน | บน | 50.0% | +0.5 | 30,951 | 49.5%–50.4% | ||
| 305 | Sylasบน | บน | 50.0% | +0.5 | 7,891 | 49.0%–50.9% | ||
| 306 | Ziggsกลาง | กลาง | 50.0% | +0.5 | 6,918 | 49.0%–50.9% | ||
| 307 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.0% | +0.5 | 7,556 | 49.0%–50.9% | ||
| 308 | Bel'Vethป่า | ป่า | 50.0% | +0.5 | 20,024 | 49.4%–50.5% | ||
| 309 | Kassadinกลาง | กลาง | 50.0% | +0.5 | 18,208 | 49.4%–50.6% | ||
| 310 | Vexบน | บน | 50.2% | +0.5 | 572 | 47.0%–52.9% | ||
| 311 | Veigarบน | บน | 50.0% | +0.6 | 2,032 | 48.3%–51.7% | ||
| 312 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 50.0% | +0.6 | 31,404 | 49.5%–50.5% | ||
| 313 | Yoneกลาง | กลาง | 50.0% | +0.6 | 82,127 | 49.7%–50.3% | ||
| 314 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 50.0% | +0.6 | 16,313 | 49.4%–50.7% | ||
| 315 | Syndraบน | บน | 50.2% | +0.6 | 939 | 47.6%–52.5% | ||
| 316 | Akshanบน | บน | 50.2% | +0.6 | 1,198 | 47.9%–52.3% | ||
| 317 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.6 | 287,572 | 49.9%–50.2% | ||
| 318 | Quinnบน | บน | 50.1% | +0.6 | 7,299 | 49.1%–51.0% | ||
| 319 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.7 | 11,954 | 49.4%–50.8% | ||
| 320 | Garenกลาง | กลาง | 50.1% | +0.7 | 4,139 | 48.9%–51.3% | ||
| 321 | Evelynnป่า | ป่า | 50.1% | +0.7 | 21,867 | 49.6%–50.7% | ||
| 322 | Gragasกลาง | กลาง | 50.1% | +0.7 | 3,687 | 48.8%–51.4% | ||
| 323 | Viegoบน | บน | 50.3% | +0.7 | 959 | 47.7%–52.5% | ||
| 324 | Ornnกลาง | กลาง | 50.4% | +0.7 | 518 | 47.1%–53.2% | ||
| 325 | Zaahenป่า | ป่า | 50.2% | +0.7 | 3,344 | 48.8%–51.5% | ||
| 326 | Azirบน | บน | 50.3% | +0.7 | 1,120 | 47.9%–52.4% | ||
| 327 | Nasusกลาง | กลาง | 50.2% | +0.7 | 5,970 | 49.1%–51.2% | ||
| 328 | Naafiriกลาง | กลาง | 50.2% | +0.7 | 9,220 | 49.3%–51.0% | ||
| 329 | Dariusกลาง | กลาง | 50.3% | +0.7 | 950 | 47.7%–52.6% | ||
| 330 | Zedบน | บน | 50.2% | +0.7 | 4,098 | 48.9%–51.4% | ||
| 331 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.7 | 18,991 | 49.6%–50.8% | ||
| 332 | Zileanกลาง | กลาง | 50.3% | +0.8 | 1,594 | 48.3%–52.2% | ||
| 333 | Brandบน | บน | 50.3% | +0.8 | 2,877 | 48.8%–51.7% | ||
| 334 | Ahriกลาง | กลาง | 50.3% | +0.8 | 84,878 | 50.0%–50.6% | ||
| 335 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 50.3% | +0.8 | 8,513 | 49.4%–51.2% | ||
| 336 | Naafiriบน | บน | 50.4% | +0.9 | 2,456 | 48.7%–51.9% | ||
| 337 | Shenกลาง | กลาง | 50.6% | +0.9 | 658 | 47.5%–53.1% | ||
| 338 | Sionบน | บน | 50.3% | +0.9 | 25,939 | 49.8%–50.9% | ||
| 339 | Rivenกลาง | กลาง | 50.4% | +0.9 | 3,000 | 48.9%–51.8% | ||
| 340 | Shenป่า | ป่า | 50.4% | +0.9 | 2,934 | 48.9%–51.8% | ||
| 341 | Poppyบน | บน | 50.4% | +0.9 | 6,064 | 49.3%–51.4% | ||
| 342 | Eliseป่า | ป่า | 50.4% | +0.9 | 19,099 | 49.8%–51.0% | ||
| 343 | Taliyahป่า | ป่า | 50.4% | +1.0 | 7,191 | 49.4%–51.4% | ||
| 344 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.0 | 30,538 | 49.9%–50.9% | ||
| 345 | Gwenป่า | ป่า | 50.4% | +1.0 | 6,850 | 49.4%–51.4% | ||
| 346 | Dariusป่า | ป่า | 50.4% | +1.0 | 9,457 | 49.6%–51.3% | ||
| 347 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.0 | 28,693 | 49.9%–50.9% | ||
| 348 | Vladimirกลาง | กลาง | 50.4% | +1.0 | 29,657 | 50.0%–50.9% | ||
| 349 | Illaoiบน | บน | 50.5% | +1.0 | 31,725 | 50.0%–50.9% | ||
| 350 | Settบน | บน | 50.5% | +1.0 | 66,435 | 50.1%–50.8% | ||
| 351 | Zacป่า | ป่า | 50.5% | +1.0 | 18,860 | 49.9%–51.1% | ||
| 352 | Kledบน | บน | 50.5% | +1.0 | 11,977 | 49.7%–51.2% | ||
| 353 | Teemoกลาง | กลาง | 50.5% | +1.0 | 2,994 | 49.0%–51.9% | ||
| 354 | Warwickบน | บน | 50.5% | +1.1 | 11,369 | 49.8%–51.3% | ||
| 355 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +1.1 | 21,074 | 50.0%–51.1% | ||
| 356 | Garenบน | บน | 50.5% | +1.1 | 62,570 | 50.2%–50.9% | ||
| 357 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.6% | +1.1 | 5,274 | 49.5%–51.7% | ||
| 358 | Xerathกลาง | กลาง | 50.6% | +1.1 | 32,315 | 50.1%–51.0% | ||
| 359 | Vexกลาง | กลาง | 50.6% | +1.2 | 34,252 | 50.2%–51.0% | ||
| 360 | Malzaharกลาง | กลาง | 50.6% | +1.2 | 56,608 | 50.3%–51.0% | ||
| 361 | Hweiบน | บน | 51.0% | +1.2 | 718 | 47.9%–53.4% | ||
| 362 | Zyraกลาง | กลาง | 50.8% | +1.2 | 1,723 | 48.8%–52.5% | ||
| 363 | Gwenกลาง | กลาง | 50.7% | +1.2 | 3,758 | 49.3%–52.0% | ||
| 364 | Lissandraบน | บน | 50.7% | +1.2 | 3,132 | 49.2%–52.1% | ||
| 365 | Zacบน | บน | 50.7% | +1.2 | 3,232 | 49.3%–52.1% | ||
| 366 | Jaxกลาง | กลาง | 50.9% | +1.2 | 974 | 48.3%–53.1% | ||
| 367 | Ivernป่า | ป่า | 50.7% | +1.3 | 7,388 | 49.8%–51.6% | ||
| 368 | Shenบน | บน | 50.7% | +1.3 | 26,450 | 50.2%–51.2% | ||
| 369 | Zileanบน | บน | 50.9% | +1.3 | 1,174 | 48.5%–52.9% | ||
| 370 | Nocturneบน | บน | 51.2% | +1.3 | 651 | 47.9%–53.6% | ||
| 371 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.3 | 39,736 | 50.4%–51.2% | ||
| 372 | Dianaกลาง | กลาง | 50.8% | +1.4 | 34,181 | 50.3%–51.2% | ||
| 373 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.4 | 11,533 | 50.1%–51.6% | ||
| 374 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.4 | 55,089 | 50.5%–51.2% | ||
| 375 | Veigarกลาง | กลาง | 50.9% | +1.4 | 46,216 | 50.5%–51.2% | ||
| 376 | Mordekaiserบน | บน | 50.9% | +1.4 | 66,485 | 50.5%–51.2% | ||
| 377 | LeBlancบน | บน | 51.2% | +1.5 | 1,022 | 48.5%–53.2% | ||
| 378 | Wukongบน | บน | 50.9% | +1.5 | 6,691 | 49.9%–51.9% | ||
| 379 | Warwickป่า | ป่า | 50.9% | +1.5 | 48,931 | 50.5%–51.3% | ||
| 380 | Pantheonกลาง | กลาง | 51.0% | +1.5 | 9,197 | 50.1%–51.8% | ||
| 381 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +1.5 | 91,349 | 50.7%–51.2% | ||
| 382 | Teemoบน | บน | 51.0% | +1.5 | 57,373 | 50.6%–51.3% | ||
| 383 | Aniviaบน | บน | 51.0% | +1.5 | 3,957 | 49.7%–52.2% | ||
| 384 | Sionกลาง | กลาง | 51.0% | +1.5 | 4,484 | 49.8%–52.2% | ||
| 385 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +1.6 | 23,009 | 50.5%–51.5% | ||
| 386 | Fizzป่า | ป่า | 51.1% | +1.6 | 5,121 | 49.9%–52.1% | ||
| 387 | Shyvanaป่า | ป่า | 51.0% | +1.6 | 41,212 | 50.6%–51.4% | ||
| 388 | Renektonกลาง | กลาง | 51.2% | +1.6 | 2,239 | 49.4%–52.7% | ||
| 389 | Lilliaป่า | ป่า | 51.1% | +1.6 | 44,630 | 50.7%–51.5% | ||
| 390 | Neekoบน | บน | 51.5% | +1.6 | 765 | 48.4%–53.7% | ||
| 391 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.1% | +1.7 | 40,404 | 50.7%–51.5% | ||
| 392 | Ornnบน | บน | 51.1% | +1.7 | 27,077 | 50.6%–51.6% | ||
| 393 | Luxกลาง | กลาง | 51.1% | +1.7 | 40,145 | 50.7%–51.5% | ||
| 394 | Kledกลาง | กลาง | 51.6% | +1.7 | 760 | 48.5%–53.8% | ||
| 395 | Vel'Kozบน | บน | 51.5% | +1.7 | 951 | 48.7%–53.6% | ||
| 396 | Maokaiป่า | ป่า | 51.2% | +1.7 | 4,201 | 49.9%–52.4% | ||
| 397 | Zacกลาง | กลาง | 51.6% | +1.7 | 728 | 48.5%–53.9% | ||
| 398 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.3% | +1.8 | 4,670 | 50.0%–52.4% | ||
| 399 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.8 | 55,864 | 50.9%–51.6% | ||
| 400 | Quinnกลาง | กลาง | 51.4% | +1.8 | 2,178 | 49.5%–52.9% | ||
| 401 | Briarกลาง | กลาง | 51.5% | +1.9 | 2,509 | 49.7%–52.9% | ||
| 402 | Annieบน | บน | 51.8% | +1.9 | 706 | 48.6%–54.0% | ||
| 403 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.3% | +1.9 | 20,427 | 50.7%–51.9% | ||
| 404 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.3% | +1.9 | 52,727 | 51.0%–51.7% | ||
| 405 | Swainกลาง | กลาง | 51.4% | +2.0 | 7,542 | 50.5%–52.3% | ||
| 406 | Zyraป่า | ป่า | 51.5% | +2.0 | 11,079 | 50.6%–52.2% | ||
| 407 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.5% | +2.0 | 8,160 | 50.6%–52.4% | ||
| 408 | Malphiteบน | บน | 51.5% | +2.1 | 61,223 | 51.2%–51.8% | ||
| 409 | Wukongป่า | ป่า | 51.5% | +2.1 | 57,667 | 51.2%–51.9% | ||
| 410 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +2.2 | 63,373 | 51.3%–51.9% | ||
| 411 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.8% | +2.2 | 2,801 | 50.1%–53.1% | ||
| 412 | Fizzกลาง | กลาง | 51.7% | +2.3 | 49,569 | 51.3%–52.1% | ||
| 413 | Fiddlesticksกลาง | กลาง | 52.4% | +2.3 | 716 | 49.0%–54.4% | ||
| 414 | Briarป่า | ป่า | 51.8% | +2.4 | 45,777 | 51.4%–52.2% | ||
| 415 | Singedบน | บน | 51.9% | +2.4 | 16,845 | 51.2%–52.5% | ||
| 416 | Wukongกลาง | กลาง | 52.5% | +2.4 | 743 | 49.2%–54.5% | ||
| 417 | Zoeบน | บน | 52.4% | +2.4 | 822 | 49.3%–54.4% | ||
| 418 | Singedกลาง | กลาง | 52.2% | +2.4 | 1,465 | 49.9%–53.9% | ||
| 419 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +2.5 | 4,867 | 50.8%–53.1% | ||
| 420 | Amumuป่า | ป่า | 51.9% | +2.5 | 29,829 | 51.4%–52.4% | ||
| 421 | Settกลาง | กลาง | 52.4% | +2.7 | 1,925 | 50.3%–53.9% | ||
| 422 | Aurelion Solบน | บน | 52.6% | +2.8 | 1,494 | 50.2%–54.2% | ||
| 423 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 52.6% | +2.8 | 1,813 | 50.4%–54.1% | ||
| 424 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 52.4% | +2.9 | 4,979 | 51.2%–53.5% | ||
| 425 | Ahriบน | บน | 52.7% | +2.9 | 1,897 | 50.6%–54.1% | ||
| 426 | Sionป่า | ป่า | 52.5% | +2.9 | 3,871 | 51.1%–53.7% | ||
| 427 | Kennenกลาง | กลาง | 52.6% | +3.0 | 3,277 | 51.0%–53.8% | ||
| 428 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.0% | +3.5 | 10,122 | 52.1%–53.7% | ||
| 429 | Rammusป่า | ป่า | 53.3% | +3.8 | 22,521 | 52.7%–53.8% | ||
| 430 | Kassadinบน | บน | 54.9% | +4.5 | 952 | 51.6%–56.4% | ||
| 431 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.3% | +5.8 | 51,135 | 54.9%–55.6% |
