ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Garenป่า | ป่า | 38.8% | -8.1 | 603 | 38.6%–44.3% | ||
| 2 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.9% | -7.8 | 840 | 39.2%–44.3% | ||
| 3 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.6% | -7.5 | 596 | 39.2%–45.0% | ||
| 4 | Ezrealกลาง | กลาง | 41.8% | -7.0 | 1,750 | 40.7%–44.4% | ||
| 5 | Twitchป่า | ป่า | 41.8% | -6.4 | 997 | 40.8%–45.5% | ||
| 6 | Corkiกลาง | กลาง | 40.6% | -6.4 | 502 | 40.1%–46.3% | ||
| 7 | Corkiบน | บน | 41.3% | -6.2 | 586 | 40.5%–46.3% | ||
| 8 | Kai'Saกลาง | กลาง | 42.1% | -6.0 | 827 | 41.0%–46.1% | ||
| 9 | Caitlynบน | บน | 42.1% | -6.0 | 819 | 41.0%–46.1% | ||
| 10 | Kalistaบน | บน | 42.5% | -5.6 | 785 | 41.4%–46.6% | ||
| 11 | K'Santeบน | บน | 43.8% | -5.6 | 6,673 | 43.0%–45.0% | ||
| 12 | Qiyanaป่า | ป่า | 44.0% | -5.5 | 12,971 | 43.3%–44.7% | ||
| 13 | Rengarป่า | ป่า | 44.1% | -5.3 | 9,549 | 43.4%–45.0% | ||
| 14 | Rengarบน | บน | 42.4% | -5.1 | 507 | 41.4%–47.5% | ||
| 15 | Asheบน | บน | 43.2% | -4.9 | 717 | 41.9%–47.3% | ||
| 16 | Tristanaกลาง | กลาง | 44.0% | -4.9 | 1,714 | 42.8%–46.5% | ||
| 17 | Lockeป่า | ป่า | 44.7% | -4.4 | 2,077 | 43.4%–46.8% | ||
| 18 | Udyrบน | บน | 44.4% | -4.4 | 1,116 | 42.9%–47.4% | ||
| 19 | Caitlynกลาง | กลาง | 44.2% | -4.2 | 731 | 42.7%–48.0% | ||
| 20 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 45.2% | -4.1 | 3,579 | 44.1%–46.7% | ||
| 21 | Tristanaบน | บน | 44.5% | -4.0 | 778 | 42.9%–48.1% | ||
| 22 | Lucianกลาง | กลาง | 44.7% | -3.9 | 805 | 43.1%–48.3% | ||
| 23 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -3.8 | 1,780 | 43.9%–47.6% | ||
| 24 | Lee Sinป่า | ป่า | 45.7% | -3.8 | 25,382 | 45.2%–46.2% | ||
| 25 | Varusกลาง | กลาง | 44.9% | -3.8 | 838 | 43.2%–48.3% | ||
| 26 | Cassiopeiaบน | บน | 44.9% | -3.8 | 886 | 43.3%–48.3% | ||
| 27 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -3.8 | 5,229 | 44.7%–46.9% | ||
| 28 | Rumbleบน | บน | 45.6% | -3.7 | 3,756 | 44.5%–47.1% | ||
| 29 | Asheกลาง | กลาง | 44.5% | -3.7 | 551 | 42.8%–48.8% | ||
| 30 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -3.7 | 3,824 | 44.6%–47.1% | ||
| 31 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -3.7 | 1,141 | 43.6%–48.1% | ||
| 32 | Nidaleeป่า | ป่า | 45.7% | -3.7 | 3,618 | 44.6%–47.2% | ||
| 33 | Varusบน | บน | 45.7% | -3.5 | 1,893 | 44.3%–47.9% | ||
| 34 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.0% | -3.5 | 5,781 | 45.0%–47.2% | ||
| 35 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -3.4 | 774 | 43.5%–48.7% | ||
| 36 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -3.4 | 661 | 43.3%–48.9% | ||
| 37 | Morganaบน | บน | 44.8% | -3.4 | 507 | 43.0%–49.2% | ||
| 38 | Shyvanaบน | บน | 45.0% | -3.3 | 509 | 43.2%–49.4% | ||
| 39 | Smolderบน | บน | 45.8% | -3.1 | 939 | 44.0%–48.9% | ||
| 40 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -3.1 | 3,393 | 45.1%–47.9% | ||
| 41 | Nasusป่า | ป่า | 46.0% | -3.0 | 1,087 | 44.3%–48.8% | ||
| 42 | Jayceบน | บน | 46.5% | -3.0 | 8,378 | 45.7%–47.5% | ||
| 43 | Pantheonป่า | ป่า | 46.4% | -3.0 | 3,051 | 45.2%–48.0% | ||
| 44 | Settป่า | ป่า | 45.6% | -2.9 | 542 | 43.6%–49.7% | ||
| 45 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.9 | 24,641 | 46.1%–47.2% | ||
| 46 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.9 | 11,656 | 45.9%–47.4% | ||
| 47 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.9 | 16,345 | 46.1%–47.3% | ||
| 48 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 45.9% | -2.8 | 695 | 44.0%–49.5% | ||
| 49 | Rivenบน | บน | 46.6% | -2.8 | 5,664 | 45.7%–47.8% | ||
| 50 | Twitchกลาง | กลาง | 45.7% | -2.8 | 510 | 43.7%–49.9% | ||
| 51 | Ambessaบน | บน | 46.7% | -2.8 | 7,277 | 45.8%–47.7% | ||
| 52 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.7% | -2.8 | 5,032 | 45.7%–47.9% | ||
| 53 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.7 | 3,002 | 45.4%–48.3% | ||
| 54 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.7 | 5,926 | 45.8%–47.9% | ||
| 55 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.7 | 1,920 | 45.1%–48.7% | ||
| 56 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -2.6 | 525 | 43.9%–50.0% | ||
| 57 | Azirกลาง | กลาง | 46.8% | -2.6 | 5,024 | 45.8%–48.1% | ||
| 58 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.6 | 2,268 | 45.3%–48.6% | ||
| 59 | Master Yiบน | บน | 46.7% | -2.6 | 1,950 | 45.2%–48.7% | ||
| 60 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -2.6 | 701 | 44.2%–49.7% | ||
| 61 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -2.6 | 543 | 44.0%–50.0% | ||
| 62 | Smolderกลาง | กลาง | 46.6% | -2.6 | 1,392 | 44.9%–49.0% | ||
| 63 | Oriannaกลาง | กลาง | 47.0% | -2.5 | 9,495 | 46.2%–47.9% | ||
| 64 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.5 | 637 | 44.2%–49.9% | ||
| 65 | Sylasบน | บน | 47.1% | -2.3 | 2,518 | 45.7%–48.8% | ||
| 66 | Olafป่า | ป่า | 46.9% | -2.3 | 1,171 | 45.1%–49.5% | ||
| 67 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.3 | 1,046 | 45.0%–49.6% | ||
| 68 | Lockeกลาง | กลาง | 47.3% | -2.3 | 16,700 | 46.7%–47.9% | ||
| 69 | Quinnบน | บน | 47.3% | -2.1 | 2,683 | 45.9%–48.9% | ||
| 70 | Lockeบน | บน | 46.8% | -2.1 | 675 | 44.7%–50.2% | ||
| 71 | Hecarimป่า | ป่า | 47.4% | -2.1 | 10,371 | 46.7%–48.3% | ||
| 72 | Zoeกลาง | กลาง | 47.4% | -2.1 | 6,604 | 46.5%–48.5% | ||
| 73 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.1 | 2,431 | 45.9%–49.1% | ||
| 74 | Jhinกลาง | กลาง | 46.9% | -2.0 | 684 | 44.8%–50.3% | ||
| 75 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -2.0 | 11,030 | 46.8%–48.3% | ||
| 76 | Akaliกลาง | กลาง | 47.6% | -1.9 | 25,400 | 47.1%–48.2% | ||
| 77 | Melกลาง | กลาง | 47.7% | -1.9 | 10,832 | 46.9%–48.5% | ||
| 78 | Akshanกลาง | กลาง | 47.6% | -1.8 | 4,562 | 46.5%–48.9% | ||
| 79 | Sylasกลาง | กลาง | 47.7% | -1.8 | 17,595 | 47.1%–48.3% | ||
| 80 | Kindredป่า | ป่า | 47.7% | -1.8 | 6,756 | 46.8%–48.7% | ||
| 81 | Jhinบน | บน | 47.1% | -1.8 | 571 | 44.8%–50.7% | ||
| 82 | Zedป่า | ป่า | 47.7% | -1.8 | 6,401 | 46.8%–48.8% | ||
| 83 | Gnarบน | บน | 47.7% | -1.8 | 8,095 | 46.9%–48.7% | ||
| 84 | Camilleบน | บน | 47.8% | -1.8 | 7,072 | 46.8%–48.8% | ||
| 85 | Kai'Saบน | บน | 47.2% | -1.7 | 536 | 44.8%–50.9% | ||
| 86 | Zedกลาง | กลาง | 47.8% | -1.7 | 23,566 | 47.3%–48.4% | ||
| 87 | Quinnป่า | ป่า | 47.8% | -1.7 | 3,249 | 46.5%–49.3% | ||
| 88 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -1.7 | 621 | 45.0%–50.7% | ||
| 89 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.7 | 1,030 | 45.6%–50.2% | ||
| 90 | Sylasป่า | ป่า | 47.9% | -1.6 | 15,368 | 47.3%–48.6% | ||
| 91 | Fiddlesticksบน | บน | 47.6% | -1.6 | 794 | 45.4%–50.6% | ||
| 92 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.0% | -1.5 | 13,933 | 47.3%–48.7% | ||
| 93 | Shacoบน | บน | 47.6% | -1.5 | 687 | 45.3%–50.8% | ||
| 94 | Naafiriบน | บน | 47.7% | -1.5 | 899 | 45.6%–50.5% | ||
| 95 | Poppyป่า | ป่า | 47.8% | -1.5 | 1,003 | 45.7%–50.4% | ||
| 96 | Ambessaป่า | ป่า | 47.9% | -1.5 | 1,448 | 46.0%–50.1% | ||
| 97 | Taliyahป่า | ป่า | 48.0% | -1.5 | 2,563 | 46.5%–49.6% | ||
| 98 | Talonกลาง | กลาง | 48.0% | -1.5 | 3,374 | 46.7%–49.4% | ||
| 99 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -1.4 | 2,602 | 46.6%–49.7% | ||
| 100 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.4 | 1,201 | 45.9%–50.3% | ||
| 101 | Akaliบน | บน | 48.1% | -1.4 | 8,778 | 47.3%–49.0% | ||
| 102 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.4 | 598 | 45.2%–51.0% | ||
| 103 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.4 | 843 | 45.6%–50.7% | ||
| 104 | Rek'Saiป่า | ป่า | 48.0% | -1.4 | 1,918 | 46.4%–49.9% | ||
| 105 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -1.4 | 1,469 | 46.2%–50.2% | ||
| 106 | Skarnerป่า | ป่า | 48.0% | -1.4 | 2,021 | 46.4%–49.9% | ||
| 107 | Aatroxบน | บน | 48.3% | -1.3 | 13,270 | 47.6%–49.0% | ||
| 108 | Twisted Fateบน | บน | 47.8% | -1.3 | 579 | 45.3%–51.2% | ||
| 109 | Gragasบน | บน | 48.3% | -1.2 | 4,907 | 47.2%–49.5% | ||
| 110 | Viป่า | ป่า | 48.3% | -1.2 | 13,007 | 47.6%–49.0% | ||
| 111 | Evelynnป่า | ป่า | 48.3% | -1.2 | 9,154 | 47.5%–49.2% | ||
| 112 | Kennenบน | บน | 48.3% | -1.2 | 4,672 | 47.2%–49.5% | ||
| 113 | Jayceป่า | ป่า | 48.3% | -1.1 | 2,611 | 46.9%–50.0% | ||
| 114 | Vladimirบน | บน | 48.4% | -1.1 | 2,914 | 47.0%–49.9% | ||
| 115 | Pantheonบน | บน | 48.5% | -1.1 | 8,813 | 47.6%–49.4% | ||
| 116 | Jaxบน | บน | 48.6% | -0.9 | 17,151 | 48.0%–49.2% | ||
| 117 | Kaynบน | บน | 48.5% | -0.9 | 1,451 | 46.6%–50.7% | ||
| 118 | Taliyahกลาง | กลาง | 48.6% | -0.9 | 3,529 | 47.3%–50.0% | ||
| 119 | Trundleบน | บน | 48.6% | -0.9 | 7,718 | 47.7%–49.6% | ||
| 120 | Galioกลาง | กลาง | 48.6% | -0.9 | 10,583 | 47.9%–49.5% | ||
| 121 | Brandกลาง | กลาง | 48.6% | -0.9 | 3,321 | 47.3%–50.1% | ||
| 122 | Jaxป่า | ป่า | 48.7% | -0.9 | 6,192 | 47.7%–49.7% | ||
| 123 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 6,612 | 47.7%–49.7% | ||
| 124 | Gravesป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 15,814 | 48.1%–49.4% | ||
| 125 | Naafiriป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 7,035 | 47.8%–49.7% | ||
| 126 | Tahm Kenchบน | บน | 48.7% | -0.8 | 8,294 | 47.9%–49.6% | ||
| 127 | Karthusป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 3,725 | 47.5%–50.1% | ||
| 128 | LeBlancกลาง | กลาง | 48.8% | -0.8 | 13,727 | 48.1%–49.5% | ||
| 129 | Wukongบน | บน | 48.7% | -0.8 | 2,121 | 47.1%–50.5% | ||
| 130 | Naafiriกลาง | กลาง | 48.8% | -0.8 | 3,552 | 47.5%–50.1% | ||
| 131 | Eliseป่า | ป่า | 48.8% | -0.7 | 5,378 | 47.7%–49.9% | ||
| 132 | Jayceกลาง | กลาง | 48.7% | -0.7 | 1,316 | 46.7%–50.9% | ||
| 133 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.8% | -0.7 | 18,114 | 48.2%–49.4% | ||
| 134 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.7 | 4,855 | 47.7%–50.0% | ||
| 135 | Maokaiบน | บน | 48.7% | -0.7 | 1,047 | 46.5%–51.2% | ||
| 136 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.7 | 5,643 | 47.8%–49.9% | ||
| 137 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 48.9% | -0.7 | 8,261 | 48.0%–49.8% | ||
| 138 | Fioraบน | บน | 48.9% | -0.7 | 10,235 | 48.1%–49.7% | ||
| 139 | Quinnกลาง | กลาง | 48.7% | -0.7 | 688 | 46.1%–51.6% | ||
| 140 | Viktorกลาง | กลาง | 48.9% | -0.6 | 13,838 | 48.2%–49.6% | ||
| 141 | Teemoกลาง | กลาง | 48.8% | -0.6 | 1,284 | 46.8%–51.1% | ||
| 142 | Aatroxป่า | ป่า | 48.9% | -0.6 | 1,729 | 47.1%–50.8% | ||
| 143 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.6 | 8,120 | 48.1%–49.9% | ||
| 144 | Gragasกลาง | กลาง | 48.9% | -0.6 | 1,322 | 46.8%–51.1% | ||
| 145 | Galioบน | บน | 48.8% | -0.6 | 868 | 46.5%–51.5% | ||
| 146 | Ekkoบน | บน | 48.8% | -0.6 | 776 | 46.4%–51.6% | ||
| 147 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.5 | 20,301 | 48.4%–49.6% | ||
| 148 | Brandบน | บน | 48.9% | -0.5 | 1,155 | 46.8%–51.2% | ||
| 149 | Dariusบน | บน | 49.1% | -0.5 | 26,752 | 48.6%–49.6% | ||
| 150 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.5 | 6,632 | 48.1%–50.1% | ||
| 151 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.5 | 1,777 | 47.2%–50.9% | ||
| 152 | Talonป่า | ป่า | 49.1% | -0.5 | 9,537 | 48.2%–49.9% | ||
| 153 | Auroraกลาง | กลาง | 49.1% | -0.5 | 5,648 | 48.0%–50.2% | ||
| 154 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.5 | 31,613 | 48.6%–49.5% | ||
| 155 | Gwenบน | บน | 49.1% | -0.5 | 7,212 | 48.1%–50.0% | ||
| 156 | Yasuoบน | บน | 49.1% | -0.5 | 12,203 | 48.3%–49.8% | ||
| 157 | Auroraบน | บน | 49.0% | -0.4 | 1,201 | 46.9%–51.3% | ||
| 158 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.4 | 3,011 | 47.7%–50.6% | ||
| 159 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.4 | 3,446 | 47.8%–50.5% | ||
| 160 | Nocturneป่า | ป่า | 49.2% | -0.4 | 16,832 | 48.5%–49.8% | ||
| 161 | Gangplankบน | บน | 49.2% | -0.4 | 10,795 | 48.4%–50.0% | ||
| 162 | Yoneกลาง | กลาง | 49.2% | -0.3 | 27,988 | 48.7%–49.7% | ||
| 163 | Yoneบน | บน | 49.2% | -0.3 | 23,952 | 48.7%–49.8% | ||
| 164 | Veigarบน | บน | 49.2% | -0.3 | 838 | 46.7%–51.8% | ||
| 165 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.3 | 5,557 | 48.2%–50.3% | ||
| 166 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.3 | 22,147 | 48.7%–49.8% | ||
| 167 | Syndraกลาง | กลาง | 49.3% | -0.3 | 19,039 | 48.7%–49.9% | ||
| 168 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.3 | 14,283 | 48.6%–50.0% | ||
| 169 | Poppyบน | บน | 49.3% | -0.3 | 1,942 | 47.5%–51.1% | ||
| 170 | Annieกลาง | กลาง | 49.3% | -0.2 | 5,416 | 48.2%–50.4% | ||
| 171 | Rivenกลาง | กลาง | 49.3% | -0.2 | 990 | 47.0%–51.7% | ||
| 172 | Nasusบน | บน | 49.3% | -0.2 | 14,746 | 48.7%–50.0% | ||
| 173 | Master Yiป่า | ป่า | 49.3% | -0.2 | 29,096 | 48.9%–49.8% | ||
| 174 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.2 | 858 | 46.8%–51.9% | ||
| 175 | Shacoป่า | ป่า | 49.4% | -0.2 | 17,537 | 48.8%–50.0% | ||
| 176 | Urgotบน | บน | 49.5% | -0.1 | 7,649 | 48.5%–50.4% | ||
| 177 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.1 | 13,677 | 48.8%–50.2% | ||
| 178 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.5% | -0.1 | 8,525 | 48.6%–50.4% | ||
| 179 | Ireliaบน | บน | 49.5% | -0.1 | 10,790 | 48.7%–50.3% | ||
| 180 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.1 | 7,000 | 48.5%–50.5% | ||
| 181 | Zaahenป่า | ป่า | 49.6% | 0.0 | 1,273 | 47.4%–51.7% | ||
| 182 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.6% | 0.0 | 1,622 | 47.6%–51.5% | ||
| 183 | Zaahenบน | บน | 49.6% | 0.0 | 6,772 | 48.6%–50.6% | ||
| 184 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.6% | 0.0 | 18,073 | 49.0%–50.2% | ||
| 185 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 49.6% | 0.0 | 1,236 | 47.4%–51.8% | ||
| 186 | Maokaiป่า | ป่า | 49.6% | 0.0 | 1,363 | 47.5%–51.7% | ||
| 187 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | 0.0 | 42,077 | 49.2%–50.0% | ||
| 188 | Fizzป่า | ป่า | 49.7% | +0.1 | 1,671 | 47.8%–51.6% | ||
| 189 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.7% | +0.1 | 3,046 | 48.2%–51.1% | ||
| 190 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.7% | +0.1 | 2,954 | 48.2%–51.2% | ||
| 191 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | +0.2 | 4,666 | 48.5%–50.9% | ||
| 192 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | +0.2 | 33,913 | 49.3%–50.2% | ||
| 193 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.7% | +0.2 | 8,881 | 48.9%–50.6% | ||
| 194 | Vladimirกลาง | กลาง | 49.8% | +0.2 | 11,022 | 49.0%–50.5% | ||
| 195 | Heimerdingerบน | บน | 49.8% | +0.2 | 6,820 | 48.8%–50.8% | ||
| 196 | Dianaป่า | ป่า | 49.8% | +0.2 | 11,795 | 49.0%–50.5% | ||
| 197 | Viegoป่า | ป่า | 49.8% | +0.2 | 26,662 | 49.3%–50.3% | ||
| 198 | Neekoกลาง | กลาง | 49.8% | +0.3 | 1,294 | 47.7%–51.9% | ||
| 199 | Dianaกลาง | กลาง | 49.8% | +0.3 | 12,882 | 49.1%–50.5% | ||
| 200 | Yorickกลาง | กลาง | 49.9% | +0.3 | 541 | 46.8%–52.8% | ||
| 201 | Yasuoกลาง | กลาง | 49.8% | +0.3 | 36,111 | 49.4%–50.2% | ||
| 202 | Kaynป่า | ป่า | 49.8% | +0.3 | 32,607 | 49.4%–50.3% | ||
| 203 | Xin Zhaoบน | บน | 49.9% | +0.3 | 597 | 46.9%–52.7% | ||
| 204 | Volibearบน | บน | 49.8% | +0.3 | 15,954 | 49.2%–50.5% | ||
| 205 | Olafบน | บน | 49.9% | +0.4 | 6,849 | 48.9%–50.9% | ||
| 206 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.4 | 14,427 | 49.3%–50.6% | ||
| 207 | Kassadinกลาง | กลาง | 50.0% | +0.4 | 6,040 | 48.9%–51.0% | ||
| 208 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.4 | 11,353 | 49.2%–50.7% | ||
| 209 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 50.1% | +0.4 | 651 | 47.1%–52.8% | ||
| 210 | Udyrป่า | ป่า | 50.0% | +0.4 | 5,257 | 48.9%–51.1% | ||
| 211 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.4 | 1,667 | 48.1%–51.9% | ||
| 212 | Tryndamereบน | บน | 50.0% | +0.4 | 11,253 | 49.2%–50.8% | ||
| 213 | Renektonบน | บน | 50.0% | +0.4 | 14,587 | 49.3%–50.7% | ||
| 214 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.5 | 24,157 | 49.5%–50.5% | ||
| 215 | Warwickบน | บน | 50.1% | +0.5 | 3,751 | 48.7%–51.3% | ||
| 216 | Volibearกลาง | กลาง | 50.2% | +0.5 | 935 | 47.6%–52.5% | ||
| 217 | Briarบน | บน | 50.2% | +0.5 | 910 | 47.6%–52.6% | ||
| 218 | Cho'Gathบน | บน | 50.1% | +0.6 | 11,003 | 49.3%–50.9% | ||
| 219 | Ryzeบน | บน | 50.2% | +0.6 | 1,177 | 47.9%–52.3% | ||
| 220 | Teemoป่า | ป่า | 50.2% | +0.6 | 3,442 | 48.8%–51.5% | ||
| 221 | Ekkoป่า | ป่า | 50.2% | +0.6 | 12,819 | 49.4%–50.9% | ||
| 222 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.6 | 1,764 | 48.3%–52.0% | ||
| 223 | Zedบน | บน | 50.2% | +0.6 | 1,401 | 48.1%–52.2% | ||
| 224 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.6 | 1,109 | 47.9%–52.5% | ||
| 225 | Swainบน | บน | 50.3% | +0.7 | 1,859 | 48.4%–52.0% | ||
| 226 | Ahriบน | บน | 50.4% | +0.7 | 680 | 47.5%–53.0% | ||
| 227 | Zyraกลาง | กลาง | 50.4% | +0.7 | 676 | 47.5%–53.0% | ||
| 228 | Shenบน | บน | 50.3% | +0.7 | 9,418 | 49.4%–51.1% | ||
| 229 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.8 | 20,556 | 49.8%–50.9% | ||
| 230 | Dariusป่า | ป่า | 50.4% | +0.8 | 4,091 | 49.1%–51.6% | ||
| 231 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.4% | +0.8 | 5,026 | 49.2%–51.5% | ||
| 232 | Tryndamereกลาง | กลาง | 50.5% | +0.8 | 922 | 47.9%–52.8% | ||
| 233 | Vexกลาง | กลาง | 50.4% | +0.9 | 11,591 | 49.7%–51.2% | ||
| 234 | Warwickป่า | ป่า | 50.5% | +0.9 | 20,997 | 49.9%–51.0% | ||
| 235 | Yorickบน | บน | 50.5% | +0.9 | 12,829 | 49.7%–51.2% | ||
| 236 | Volibearป่า | ป่า | 50.5% | +1.0 | 6,047 | 49.5%–51.5% | ||
| 237 | Ahriกลาง | กลาง | 50.5% | +1.0 | 30,100 | 50.1%–51.0% | ||
| 238 | Garenกลาง | กลาง | 50.7% | +1.0 | 1,298 | 48.4%–52.7% | ||
| 239 | Dr. Mundoบน | บน | 50.6% | +1.0 | 10,965 | 49.8%–51.3% | ||
| 240 | Malphiteป่า | ป่า | 50.6% | +1.0 | 4,239 | 49.3%–51.8% | ||
| 241 | Trundleป่า | ป่า | 50.6% | +1.0 | 4,213 | 49.3%–51.8% | ||
| 242 | Malzaharบน | บน | 50.7% | +1.0 | 2,434 | 49.0%–52.2% | ||
| 243 | Gragasป่า | ป่า | 50.7% | +1.0 | 1,903 | 48.8%–52.4% | ||
| 244 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +1.1 | 9,583 | 49.8%–51.5% | ||
| 245 | Gwenป่า | ป่า | 50.8% | +1.1 | 2,425 | 49.1%–52.3% | ||
| 246 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.1 | 3,286 | 49.3%–52.1% | ||
| 247 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.8% | +1.1 | 1,873 | 48.9%–52.5% | ||
| 248 | Ziggsกลาง | กลาง | 50.8% | +1.2 | 2,518 | 49.2%–52.3% | ||
| 249 | Brandป่า | ป่า | 51.2% | +1.3 | 727 | 48.1%–53.5% | ||
| 250 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 51.3% | +1.3 | 536 | 47.8%–53.9% | ||
| 251 | Gangplankกลาง | กลาง | 51.1% | +1.3 | 1,069 | 48.5%–53.1% | ||
| 252 | Kayleกลาง | กลาง | 51.1% | +1.3 | 1,068 | 48.6%–53.2% | ||
| 253 | Lissandraกลาง | กลาง | 50.9% | +1.3 | 12,090 | 50.1%–51.6% | ||
| 254 | Kledบน | บน | 51.0% | +1.4 | 4,175 | 49.7%–52.2% | ||
| 255 | Morganaป่า | ป่า | 51.2% | +1.4 | 974 | 48.5%–53.3% | ||
| 256 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +1.4 | 7,496 | 50.0%–51.9% | ||
| 257 | Singedบน | บน | 51.0% | +1.4 | 5,381 | 49.9%–52.1% | ||
| 258 | Ivernป่า | ป่า | 51.1% | +1.4 | 2,289 | 49.3%–52.6% | ||
| 259 | Settกลาง | กลาง | 51.4% | +1.4 | 669 | 48.2%–53.8% | ||
| 260 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.2% | +1.5 | 1,833 | 49.2%–52.9% | ||
| 261 | Kayleบน | บน | 51.1% | +1.5 | 7,845 | 50.1%–52.0% | ||
| 262 | Teemoบน | บน | 51.1% | +1.5 | 22,573 | 50.5%–51.6% | ||
| 263 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.5 | 12,617 | 50.4%–51.8% | ||
| 264 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.5 | 11,597 | 50.3%–51.9% | ||
| 265 | Morganaกลาง | กลาง | 51.3% | +1.6 | 1,964 | 49.3%–52.9% | ||
| 266 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.2% | +1.6 | 6,068 | 50.1%–52.2% | ||
| 267 | Zyraป่า | ป่า | 51.2% | +1.6 | 3,352 | 49.7%–52.5% | ||
| 268 | Fizzกลาง | กลาง | 51.2% | +1.6 | 19,787 | 50.6%–51.8% | ||
| 269 | Swainกลาง | กลาง | 51.4% | +1.7 | 2,284 | 49.6%–52.9% | ||
| 270 | Garenบน | บน | 51.2% | +1.7 | 24,027 | 50.7%–51.8% | ||
| 271 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.7 | 9,791 | 50.4%–52.1% | ||
| 272 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.7 | 25,427 | 50.7%–51.8% | ||
| 273 | Malphiteบน | บน | 51.3% | +1.7 | 20,518 | 50.7%–51.8% | ||
| 274 | Zacป่า | ป่า | 51.3% | +1.7 | 6,246 | 50.3%–52.3% | ||
| 275 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.8 | 10,231 | 50.5%–52.1% | ||
| 276 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.3% | +1.8 | 15,509 | 50.7%–52.0% | ||
| 277 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +1.8 | 6,897 | 50.4%–52.3% | ||
| 278 | Hweiกลาง | กลาง | 51.4% | +1.8 | 8,059 | 50.4%–52.3% | ||
| 279 | Illaoiบน | บน | 51.4% | +1.8 | 12,290 | 50.6%–52.1% | ||
| 280 | Shenป่า | ป่า | 51.6% | +1.8 | 1,377 | 49.3%–53.4% | ||
| 281 | Settบน | บน | 51.5% | +1.9 | 27,367 | 51.0%–51.9% | ||
| 282 | Sionบน | บน | 51.6% | +2.0 | 9,102 | 50.7%–52.4% | ||
| 283 | Aniviaบน | บน | 52.0% | +2.0 | 1,126 | 49.3%–53.8% | ||
| 284 | Zacบน | บน | 52.1% | +2.1 | 860 | 49.1%–54.1% | ||
| 285 | Briarป่า | ป่า | 51.6% | +2.1 | 17,163 | 51.0%–52.2% | ||
| 286 | Mordekaiserบน | บน | 51.6% | +2.1 | 25,394 | 51.1%–52.1% | ||
| 287 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.7% | +2.1 | 7,310 | 50.7%–52.6% | ||
| 288 | Renektonกลาง | กลาง | 52.3% | +2.1 | 708 | 48.9%–54.4% | ||
| 289 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.8% | +2.3 | 21,810 | 51.3%–52.4% | ||
| 290 | Ornnบน | บน | 51.9% | +2.3 | 9,129 | 51.0%–52.7% | ||
| 291 | Nasusกลาง | กลาง | 52.1% | +2.3 | 1,723 | 50.0%–53.7% | ||
| 292 | Veigarกลาง | กลาง | 51.9% | +2.4 | 19,680 | 51.3%–52.5% | ||
| 293 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 52.1% | +2.4 | 5,667 | 50.9%–53.0% | ||
| 294 | Tryndamereป่า | ป่า | 52.2% | +2.5 | 2,452 | 50.4%–53.6% | ||
| 295 | Wukongป่า | ป่า | 52.2% | +2.6 | 17,224 | 51.5%–52.8% | ||
| 296 | Amumuป่า | ป่า | 52.2% | +2.6 | 11,672 | 51.4%–53.0% | ||
| 297 | Rammusป่า | ป่า | 52.3% | +2.7 | 7,663 | 51.3%–53.1% | ||
| 298 | Lissandraบน | บน | 52.8% | +2.7 | 1,038 | 49.9%–54.6% | ||
| 299 | Luxกลาง | กลาง | 52.4% | +2.8 | 15,992 | 51.7%–53.0% | ||
| 300 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 52.6% | +2.8 | 3,312 | 51.0%–53.8% | ||
| 301 | Xerathกลาง | กลาง | 52.5% | +2.9 | 10,370 | 51.6%–53.2% | ||
| 302 | Mordekaiserป่า | ป่า | 52.8% | +2.9 | 1,722 | 50.6%–54.3% | ||
| 303 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +3.0 | 4,113 | 51.3%–53.8% | ||
| 304 | Briarกลาง | กลาง | 53.5% | +3.0 | 677 | 49.8%–55.4% | ||
| 305 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.6% | +3.1 | 18,073 | 52.0%–53.2% | ||
| 306 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +3.1 | 17,164 | 52.0%–53.2% | ||
| 307 | Kennenกลาง | กลาง | 53.1% | +3.1 | 1,271 | 50.5%–54.8% | ||
| 308 | Gwenกลาง | กลาง | 53.2% | +3.3 | 1,527 | 50.8%–54.8% | ||
| 309 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +3.3 | 22,840 | 52.3%–53.4% | ||
| 310 | Sionกลาง | กลาง | 53.6% | +3.5 | 1,309 | 50.9%–55.1% | ||
| 311 | Lilliaป่า | ป่า | 53.2% | +3.5 | 14,372 | 52.4%–53.8% | ||
| 312 | Bel'Vethป่า | ป่า | 53.3% | +3.7 | 7,080 | 52.3%–54.2% | ||
| 313 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.3% | +3.7 | 18,246 | 52.7%–53.9% | ||
| 314 | Sionป่า | ป่า | 54.1% | +4.0 | 1,700 | 51.7%–55.5% | ||
| 315 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.7% | +4.1 | 15,445 | 53.0%–54.3% |
