ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Garenป่า | ป่า | 38.5% | -8.2 | 559 | 38.4%–44.3% | ||
| 2 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.8% | -7.7 | 771 | 39.2%–44.4% | ||
| 3 | Ezrealกลาง | กลาง | 41.4% | -7.3 | 1,653 | 40.4%–44.1% | ||
| 4 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.6% | -7.2 | 528 | 39.3%–45.3% | ||
| 5 | Corkiบน | บน | 40.2% | -6.8 | 528 | 39.7%–45.7% | ||
| 6 | Caitlynบน | บน | 42.1% | -5.9 | 758 | 41.0%–46.3% | ||
| 7 | Twitchป่า | ป่า | 42.6% | -5.7 | 935 | 41.4%–46.2% | ||
| 8 | Kai'Saกลาง | กลาง | 42.3% | -5.7 | 759 | 41.2%–46.4% | ||
| 9 | Rengarป่า | ป่า | 44.0% | -5.4 | 8,888 | 43.3%–45.0% | ||
| 10 | Qiyanaป่า | ป่า | 44.1% | -5.3 | 12,070 | 43.5%–44.9% | ||
| 11 | K'Santeบน | บน | 44.0% | -5.3 | 6,146 | 43.2%–45.2% | ||
| 12 | Kalistaบน | บน | 42.7% | -5.3 | 707 | 41.5%–46.9% | ||
| 13 | Asheบน | บน | 42.8% | -5.2 | 673 | 41.6%–47.1% | ||
| 14 | Lockeป่า | ป่า | 44.3% | -4.8 | 1,977 | 43.0%–46.5% | ||
| 15 | Tristanaกลาง | กลาง | 44.2% | -4.7 | 1,571 | 42.9%–46.8% | ||
| 16 | Udyrบน | บน | 44.1% | -4.5 | 1,049 | 42.7%–47.3% | ||
| 17 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 44.8% | -4.5 | 3,325 | 43.7%–46.4% | ||
| 18 | Lucianกลาง | กลาง | 44.1% | -4.3 | 757 | 42.6%–47.9% | ||
| 19 | Caitlynกลาง | กลาง | 44.2% | -4.2 | 693 | 42.6%–48.1% | ||
| 20 | Tristanaบน | บน | 44.2% | -4.2 | 726 | 42.7%–48.1% | ||
| 21 | Cassiopeiaบน | บน | 44.5% | -4.1 | 827 | 42.9%–48.0% | ||
| 22 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -4.0 | 3,561 | 44.2%–46.9% | ||
| 23 | Lee Sinป่า | ป่า | 45.6% | -3.9 | 23,706 | 45.1%–46.2% | ||
| 24 | Rumbleบน | บน | 45.5% | -3.8 | 3,450 | 44.4%–47.1% | ||
| 25 | Nidaleeป่า | ป่า | 45.5% | -3.8 | 3,401 | 44.4%–47.1% | ||
| 26 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -3.7 | 4,849 | 44.7%–47.0% | ||
| 27 | Qiyanaกลาง | กลาง | 45.8% | -3.6 | 5,398 | 44.8%–47.0% | ||
| 28 | Varusกลาง | กลาง | 45.1% | -3.6 | 779 | 43.4%–48.6% | ||
| 29 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -3.5 | 3,157 | 44.6%–47.4% | ||
| 30 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -3.5 | 730 | 43.3%–48.7% | ||
| 31 | Varusบน | บน | 45.7% | -3.5 | 1,765 | 44.2%–47.9% | ||
| 32 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 45.0% | -3.5 | 640 | 43.3%–48.9% | ||
| 33 | Nasusป่า | ป่า | 45.7% | -3.2 | 1,020 | 44.0%–48.7% | ||
| 34 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -3.2 | 1,659 | 44.4%–48.2% | ||
| 35 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -3.2 | 613 | 43.5%–49.3% | ||
| 36 | Jayceบน | บน | 46.3% | -3.1 | 7,789 | 45.5%–47.3% | ||
| 37 | Pantheonป่า | ป่า | 46.2% | -3.1 | 2,800 | 44.9%–47.9% | ||
| 38 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -3.1 | 22,908 | 46.0%–47.0% | ||
| 39 | Smolderบน | บน | 45.8% | -3.0 | 890 | 44.0%–49.0% | ||
| 40 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -3.0 | 2,103 | 44.8%–48.3% | ||
| 41 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -3.0 | 15,234 | 45.9%–47.2% | ||
| 42 | Azirกลาง | กลาง | 46.5% | -3.0 | 4,725 | 45.4%–47.7% | ||
| 43 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.9 | 2,803 | 45.1%–48.1% | ||
| 44 | Settป่า | ป่า | 45.5% | -2.9 | 514 | 43.6%–49.7% | ||
| 45 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -2.9 | 1,051 | 44.4%–49.0% | ||
| 46 | Rivenบน | บน | 46.6% | -2.8 | 5,280 | 45.6%–47.9% | ||
| 47 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.8 | 10,806 | 46.0%–47.5% | ||
| 48 | Sylasบน | บน | 46.6% | -2.8 | 2,354 | 45.2%–48.4% | ||
| 49 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.7 | 964 | 44.4%–49.2% | ||
| 50 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.7 | 2,230 | 45.2%–48.5% | ||
| 51 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.7 | 5,547 | 45.8%–47.9% | ||
| 52 | Quinnบน | บน | 46.6% | -2.7 | 2,524 | 45.3%–48.4% | ||
| 53 | Ambessaบน | บน | 46.8% | -2.7 | 6,729 | 45.9%–47.9% | ||
| 54 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.9% | -2.6 | 8,834 | 46.1%–47.8% | ||
| 55 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.8% | -2.6 | 4,677 | 45.8%–48.1% | ||
| 56 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -2.5 | 600 | 44.1%–49.9% | ||
| 57 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.4 | 1,794 | 45.3%–49.0% | ||
| 58 | Master Yiบน | บน | 47.0% | -2.3 | 1,809 | 45.5%–49.1% | ||
| 59 | Lockeบน | บน | 46.6% | -2.2 | 633 | 44.5%–50.2% | ||
| 60 | Hecarimป่า | ป่า | 47.3% | -2.2 | 9,661 | 46.5%–48.1% | ||
| 61 | Zoeกลาง | กลาง | 47.3% | -2.2 | 6,159 | 46.3%–48.4% | ||
| 62 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.2 | 647 | 44.5%–50.2% | ||
| 63 | Lockeกลาง | กลาง | 47.3% | -2.2 | 15,824 | 46.7%–48.0% | ||
| 64 | Kindredป่า | ป่า | 47.4% | -2.1 | 6,309 | 46.4%–48.5% | ||
| 65 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -2.1 | 953 | 45.0%–49.9% | ||
| 66 | Smolderกลาง | กลาง | 47.2% | -2.0 | 1,309 | 45.4%–49.6% | ||
| 67 | Olafป่า | ป่า | 47.2% | -1.9 | 1,109 | 45.3%–49.9% | ||
| 68 | Melกลาง | กลาง | 47.6% | -1.9 | 10,198 | 46.8%–48.4% | ||
| 69 | Akshanกลาง | กลาง | 47.5% | -1.9 | 4,259 | 46.4%–48.8% | ||
| 70 | Gnarบน | บน | 47.6% | -1.9 | 7,531 | 46.7%–48.5% | ||
| 71 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.9 | 575 | 44.7%–50.6% | ||
| 72 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.9 | 10,280 | 46.8%–48.4% | ||
| 73 | Akaliกลาง | กลาง | 47.7% | -1.9 | 23,470 | 47.1%–48.2% | ||
| 74 | Jhinบน | บน | 47.0% | -1.9 | 528 | 44.6%–50.7% | ||
| 75 | Camilleบน | บน | 47.7% | -1.8 | 6,630 | 46.7%–48.7% | ||
| 76 | Quinnป่า | ป่า | 47.6% | -1.8 | 3,082 | 46.3%–49.2% | ||
| 77 | Sylasกลาง | กลาง | 47.7% | -1.8 | 16,405 | 47.1%–48.4% | ||
| 78 | Zedป่า | ป่า | 47.7% | -1.7 | 5,974 | 46.8%–48.8% | ||
| 79 | Shacoบน | บน | 47.2% | -1.7 | 616 | 44.9%–50.7% | ||
| 80 | Kha'Zixป่า | ป่า | 47.8% | -1.7 | 13,044 | 47.1%–48.5% | ||
| 81 | Zedกลาง | กลาง | 47.8% | -1.7 | 22,019 | 47.3%–48.4% | ||
| 82 | Twisted Fateบน | บน | 47.2% | -1.7 | 532 | 44.8%–50.9% | ||
| 83 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.6 | 1,130 | 45.6%–50.2% | ||
| 84 | Poppyป่า | ป่า | 47.6% | -1.6 | 948 | 45.5%–50.3% | ||
| 85 | Akaliบน | บน | 47.9% | -1.6 | 8,109 | 47.1%–48.9% | ||
| 86 | Ambessaป่า | ป่า | 47.7% | -1.6 | 1,330 | 45.9%–50.1% | ||
| 87 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.5 | 1,362 | 45.9%–50.1% | ||
| 88 | Sylasป่า | ป่า | 48.0% | -1.5 | 14,367 | 47.4%–48.7% | ||
| 89 | Taliyahป่า | ป่า | 48.0% | -1.4 | 2,320 | 46.5%–49.7% | ||
| 90 | Jhinกลาง | กลาง | 47.7% | -1.4 | 640 | 45.3%–50.9% | ||
| 91 | Talonกลาง | กลาง | 48.1% | -1.4 | 3,155 | 46.7%–49.6% | ||
| 92 | Fiddlesticksบน | บน | 47.8% | -1.4 | 747 | 45.5%–50.8% | ||
| 93 | Aatroxบน | บน | 48.2% | -1.4 | 12,392 | 47.4%–48.9% | ||
| 94 | Skarnerป่า | ป่า | 48.1% | -1.3 | 1,923 | 46.5%–50.0% | ||
| 95 | Rek'Saiป่า | ป่า | 48.1% | -1.3 | 1,816 | 46.4%–50.1% | ||
| 96 | Vladimirบน | บน | 48.2% | -1.3 | 2,724 | 46.8%–49.8% | ||
| 97 | Viป่า | ป่า | 48.3% | -1.2 | 12,034 | 47.6%–49.0% | ||
| 98 | Kennenบน | บน | 48.4% | -1.1 | 4,374 | 47.2%–49.7% | ||
| 99 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.1 | 2,411 | 46.8%–50.1% | ||
| 100 | Naafiriบน | บน | 48.2% | -1.1 | 838 | 45.9%–51.0% | ||
| 101 | Tahm Kenchบน | บน | 48.5% | -1.0 | 7,748 | 47.6%–49.4% | ||
| 102 | Pantheonบน | บน | 48.5% | -1.0 | 8,231 | 47.6%–49.4% | ||
| 103 | Taliyahกลาง | กลาง | 48.5% | -1.0 | 3,296 | 47.2%–49.9% | ||
| 104 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -1.0 | 5,206 | 47.5%–49.7% | ||
| 105 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 48.6% | -1.0 | 7,743 | 47.7%–49.5% | ||
| 106 | Gragasบน | บน | 48.6% | -0.9 | 4,579 | 47.4%–49.8% | ||
| 107 | LeBlancกลาง | กลาง | 48.6% | -0.9 | 12,788 | 47.9%–49.3% | ||
| 108 | Viktorกลาง | กลาง | 48.6% | -0.9 | 12,788 | 47.9%–49.4% | ||
| 109 | Gragasกลาง | กลาง | 48.5% | -0.9 | 1,231 | 46.5%–50.8% | ||
| 110 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.9 | 4,520 | 47.4%–49.8% | ||
| 111 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -0.9 | 534 | 45.6%–51.7% | ||
| 112 | Gravesป่า | ป่า | 48.6% | -0.9 | 14,745 | 48.0%–49.3% | ||
| 113 | Jaxบน | บน | 48.6% | -0.9 | 16,020 | 48.0%–49.3% | ||
| 114 | Jayceกลาง | กลาง | 48.5% | -0.9 | 1,216 | 46.5%–50.8% | ||
| 115 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.9 | 780 | 46.1%–51.3% | ||
| 116 | Evelynnป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 8,326 | 47.8%–49.6% | ||
| 117 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.8 | 1,640 | 46.8%–50.6% | ||
| 118 | Naafiriกลาง | กลาง | 48.7% | -0.8 | 3,301 | 47.3%–50.1% | ||
| 119 | Galioกลาง | กลาง | 48.7% | -0.8 | 9,762 | 47.9%–49.6% | ||
| 120 | Kaynบน | บน | 48.6% | -0.8 | 1,380 | 46.7%–50.8% | ||
| 121 | Naafiriป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 6,353 | 47.7%–49.8% | ||
| 122 | Brandกลาง | กลาง | 48.7% | -0.8 | 3,118 | 47.3%–50.2% | ||
| 123 | Trundleบน | บน | 48.7% | -0.8 | 7,159 | 47.8%–49.7% | ||
| 124 | Aatroxป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 1,592 | 46.8%–50.7% | ||
| 125 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 48.8% | -0.8 | 6,195 | 47.8%–49.8% | ||
| 126 | Karthusป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 3,514 | 47.4%–50.1% | ||
| 127 | Ekkoบน | บน | 48.6% | -0.7 | 724 | 46.1%–51.5% | ||
| 128 | Eliseป่า | ป่า | 48.8% | -0.7 | 5,045 | 47.7%–50.0% | ||
| 129 | Fioraบน | บน | 48.8% | -0.7 | 9,583 | 48.0%–49.7% | ||
| 130 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.9% | -0.7 | 16,939 | 48.3%–49.5% | ||
| 131 | Jaxป่า | ป่า | 48.9% | -0.7 | 5,814 | 47.8%–49.9% | ||
| 132 | Auroraบน | บน | 48.8% | -0.6 | 1,086 | 46.6%–51.2% | ||
| 133 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.6 | 7,623 | 48.0%–49.9% | ||
| 134 | Dariusบน | บน | 48.9% | -0.6 | 25,007 | 48.4%–49.5% | ||
| 135 | Auroraกลาง | กลาง | 48.9% | -0.6 | 5,230 | 47.8%–50.1% | ||
| 136 | Talonป่า | ป่า | 49.0% | -0.6 | 8,879 | 48.1%–49.8% | ||
| 137 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.6 | 2,795 | 47.5%–50.5% | ||
| 138 | Yasuoบน | บน | 49.0% | -0.6 | 11,434 | 48.2%–49.7% | ||
| 139 | Wukongบน | บน | 49.0% | -0.5 | 1,975 | 47.3%–50.8% | ||
| 140 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.5 | 18,945 | 48.5%–49.6% | ||
| 141 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.5 | 13,267 | 48.4%–49.8% | ||
| 142 | Rivenกลาง | กลาง | 49.0% | -0.5 | 911 | 46.6%–51.5% | ||
| 143 | Teemoกลาง | กลาง | 49.0% | -0.5 | 1,184 | 46.9%–51.3% | ||
| 144 | Gangplankบน | บน | 49.1% | -0.4 | 10,073 | 48.3%–49.9% | ||
| 145 | Nocturneป่า | ป่า | 49.1% | -0.4 | 15,782 | 48.5%–49.8% | ||
| 146 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.4 | 29,640 | 48.7%–49.6% | ||
| 147 | Yoneกลาง | กลาง | 49.2% | -0.4 | 26,292 | 48.7%–49.7% | ||
| 148 | Quinnกลาง | กลาง | 49.0% | -0.4 | 622 | 46.3%–52.0% | ||
| 149 | Gwenบน | บน | 49.2% | -0.4 | 6,781 | 48.2%–50.2% | ||
| 150 | Syndraกลาง | กลาง | 49.2% | -0.4 | 17,747 | 48.6%–49.8% | ||
| 151 | Maokaiบน | บน | 49.1% | -0.4 | 959 | 46.8%–51.6% | ||
| 152 | Master Yiป่า | ป่า | 49.2% | -0.3 | 27,229 | 48.7%–49.7% | ||
| 153 | Urgotบน | บน | 49.3% | -0.3 | 7,153 | 48.3%–50.2% | ||
| 154 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.3 | 6,535 | 48.3%–50.3% | ||
| 155 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.2 | 6,208 | 48.3%–50.3% | ||
| 156 | Shacoป่า | ป่า | 49.3% | -0.2 | 16,428 | 48.7%–49.9% | ||
| 157 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.2 | 5,169 | 48.2%–50.4% | ||
| 158 | Yoneบน | บน | 49.3% | -0.2 | 22,377 | 48.8%–49.9% | ||
| 159 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.2 | 800 | 46.7%–51.9% | ||
| 160 | Poppyบน | บน | 49.3% | -0.2 | 1,818 | 47.5%–51.1% | ||
| 161 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.3% | -0.2 | 7,984 | 48.4%–50.2% | ||
| 162 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.2 | 20,722 | 48.8%–49.9% | ||
| 163 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.2 | 3,202 | 47.9%–50.8% | ||
| 164 | Brandบน | บน | 49.3% | -0.2 | 1,074 | 47.1%–51.7% | ||
| 165 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.4% | -0.2 | 1,499 | 47.4%–51.4% | ||
| 166 | Zaahenป่า | ป่า | 49.4% | -0.1 | 1,152 | 47.2%–51.7% | ||
| 167 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.4% | -0.1 | 2,766 | 47.9%–50.9% | ||
| 168 | Nasusบน | บน | 49.4% | -0.1 | 13,836 | 48.7%–50.1% | ||
| 169 | Galioบน | บน | 49.4% | -0.1 | 787 | 46.8%–52.1% | ||
| 170 | Ireliaบน | บน | 49.5% | 0.0 | 10,073 | 48.7%–50.3% | ||
| 171 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | 0.0 | 12,800 | 48.8%–50.2% | ||
| 172 | Veigarบน | บน | 49.6% | 0.0 | 793 | 46.9%–52.2% | ||
| 173 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.6% | 0.0 | 2,858 | 48.1%–51.1% | ||
| 174 | Annieกลาง | กลาง | 49.6% | 0.0 | 5,035 | 48.5%–50.7% | ||
| 175 | Viegoป่า | ป่า | 49.6% | 0.0 | 24,879 | 49.1%–50.1% | ||
| 176 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 49.6% | +0.1 | 1,151 | 47.4%–51.8% | ||
| 177 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | +0.1 | 39,299 | 49.2%–50.0% | ||
| 178 | Fizzป่า | ป่า | 49.6% | +0.1 | 1,543 | 47.7%–51.6% | ||
| 179 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.6% | +0.1 | 16,863 | 49.0%–50.3% | ||
| 180 | Jayceป่า | ป่า | 49.7% | +0.1 | 2,348 | 48.0%–51.3% | ||
| 181 | Heimerdingerบน | บน | 49.7% | +0.1 | 6,360 | 48.6%–50.7% | ||
| 182 | Neekoกลาง | กลาง | 49.7% | +0.1 | 1,232 | 47.5%–51.8% | ||
| 183 | Dianaกลาง | กลาง | 49.7% | +0.1 | 12,059 | 48.9%–50.4% | ||
| 184 | Maokaiป่า | ป่า | 49.7% | +0.1 | 1,237 | 47.5%–51.9% | ||
| 185 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | +0.2 | 31,675 | 49.3%–50.2% | ||
| 186 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.2 | 4,373 | 48.5%–51.0% | ||
| 187 | Vladimirกลาง | กลาง | 49.8% | +0.2 | 10,332 | 49.0%–50.6% | ||
| 188 | Ahriบน | บน | 49.8% | +0.2 | 624 | 46.9%–52.6% | ||
| 189 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.2 | 10,566 | 49.0%–50.6% | ||
| 190 | Volibearบน | บน | 49.8% | +0.2 | 14,983 | 49.1%–50.5% | ||
| 191 | Udyrป่า | ป่า | 49.8% | +0.3 | 4,917 | 48.6%–50.9% | ||
| 192 | Ryzeบน | บน | 49.9% | +0.3 | 1,093 | 47.5%–52.1% | ||
| 193 | Kaynป่า | ป่า | 49.8% | +0.3 | 30,606 | 49.4%–50.3% | ||
| 194 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.8% | +0.3 | 8,274 | 48.9%–50.7% | ||
| 195 | Zedบน | บน | 49.9% | +0.3 | 1,291 | 47.7%–52.0% | ||
| 196 | Dianaป่า | ป่า | 49.9% | +0.3 | 11,043 | 49.1%–50.6% | ||
| 197 | Yasuoกลาง | กลาง | 49.9% | +0.3 | 33,966 | 49.4%–50.3% | ||
| 198 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.4 | 13,452 | 49.2%–50.6% | ||
| 199 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.9% | +0.4 | 5,634 | 48.8%–51.0% | ||
| 200 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.4 | 1,637 | 48.0%–51.8% | ||
| 201 | Zaahenบน | บน | 50.0% | +0.4 | 6,267 | 48.9%–51.0% | ||
| 202 | Olafบน | บน | 50.0% | +0.4 | 6,355 | 48.9%–51.0% | ||
| 203 | Renektonบน | บน | 50.0% | +0.4 | 13,564 | 49.3%–50.7% | ||
| 204 | Warwickบน | บน | 50.0% | +0.4 | 3,485 | 48.6%–51.3% | ||
| 205 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.4 | 22,528 | 49.4%–50.5% | ||
| 206 | Tryndamereบน | บน | 50.0% | +0.5 | 10,556 | 49.2%–50.8% | ||
| 207 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.5 | 1,558 | 48.0%–52.0% | ||
| 208 | Volibearกลาง | กลาง | 50.2% | +0.5 | 887 | 47.6%–52.5% | ||
| 209 | Shenบน | บน | 50.1% | +0.5 | 8,825 | 49.2%–50.9% | ||
| 210 | Settกลาง | กลาง | 50.3% | +0.6 | 632 | 47.3%–53.0% | ||
| 211 | Zyraกลาง | กลาง | 50.3% | +0.6 | 624 | 47.3%–53.0% | ||
| 212 | Cho'Gathบน | บน | 50.1% | +0.6 | 10,314 | 49.3%–50.9% | ||
| 213 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 50.3% | +0.6 | 600 | 47.2%–53.0% | ||
| 214 | Teemoป่า | ป่า | 50.2% | +0.6 | 3,201 | 48.8%–51.6% | ||
| 215 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.7 | 19,147 | 49.6%–50.8% | ||
| 216 | Ekkoป่า | ป่า | 50.3% | +0.7 | 12,055 | 49.5%–51.0% | ||
| 217 | Vexกลาง | กลาง | 50.3% | +0.7 | 10,802 | 49.5%–51.1% | ||
| 218 | Dariusป่า | ป่า | 50.4% | +0.8 | 3,793 | 49.1%–51.7% | ||
| 219 | Briarบน | บน | 50.7% | +0.9 | 837 | 47.9%–53.0% | ||
| 220 | Dr. Mundoบน | บน | 50.5% | +0.9 | 10,228 | 49.7%–51.3% | ||
| 221 | Xin Zhaoบน | บน | 50.8% | +0.9 | 547 | 47.5%–53.5% | ||
| 222 | Gragasป่า | ป่า | 50.6% | +0.9 | 1,767 | 48.6%–52.3% | ||
| 223 | Ivernป่า | ป่า | 50.6% | +1.0 | 2,139 | 48.8%–52.2% | ||
| 224 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.5% | +1.0 | 4,673 | 49.3%–51.7% | ||
| 225 | Warwickป่า | ป่า | 50.5% | +1.0 | 19,623 | 49.9%–51.1% | ||
| 226 | Gwenป่า | ป่า | 50.6% | +1.0 | 2,258 | 48.9%–52.2% | ||
| 227 | Ahriกลาง | กลาง | 50.5% | +1.0 | 27,901 | 50.0%–51.0% | ||
| 228 | Trundleป่า | ป่า | 50.6% | +1.0 | 3,909 | 49.3%–51.8% | ||
| 229 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.0 | 1,038 | 48.2%–52.9% | ||
| 230 | Yorickบน | บน | 50.6% | +1.0 | 11,972 | 49.8%–51.3% | ||
| 231 | Kayleกลาง | กลาง | 50.8% | +1.1 | 970 | 48.2%–53.0% | ||
| 232 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +1.1 | 3,050 | 49.2%–52.1% | ||
| 233 | Lissandraกลาง | กลาง | 50.7% | +1.1 | 11,247 | 49.9%–51.4% | ||
| 234 | Kledบน | บน | 50.7% | +1.1 | 3,875 | 49.4%–51.9% | ||
| 235 | Volibearป่า | ป่า | 50.7% | +1.1 | 5,667 | 49.6%–51.7% | ||
| 236 | Malphiteป่า | ป่า | 50.7% | +1.1 | 3,934 | 49.4%–52.0% | ||
| 237 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.9% | +1.2 | 1,760 | 48.9%–52.6% | ||
| 238 | Swainบน | บน | 50.9% | +1.2 | 1,756 | 48.9%–52.6% | ||
| 239 | Ziggsกลาง | กลาง | 50.8% | +1.2 | 2,347 | 49.1%–52.4% | ||
| 240 | Garenกลาง | กลาง | 51.0% | +1.2 | 1,207 | 48.6%–52.9% | ||
| 241 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.2 | 8,924 | 49.9%–51.6% | ||
| 242 | Singedบน | บน | 50.8% | +1.2 | 5,051 | 49.7%–51.9% | ||
| 243 | Morganaป่า | ป่า | 51.1% | +1.3 | 932 | 48.4%–53.2% | ||
| 244 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.1% | +1.3 | 872 | 48.3%–53.4% | ||
| 245 | Kayleบน | บน | 50.9% | +1.3 | 7,173 | 49.9%–51.8% | ||
| 246 | Malzaharบน | บน | 51.0% | +1.3 | 2,240 | 49.2%–52.5% | ||
| 247 | Gangplankกลาง | กลาง | 51.1% | +1.3 | 1,001 | 48.5%–53.3% | ||
| 248 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.0% | +1.4 | 5,670 | 49.8%–52.0% | ||
| 249 | Teemoบน | บน | 51.0% | +1.4 | 21,186 | 50.4%–51.5% | ||
| 250 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +1.4 | 6,942 | 50.0%–52.0% | ||
| 251 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.5 | 10,918 | 50.2%–51.8% | ||
| 252 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.5 | 23,762 | 50.6%–51.6% | ||
| 253 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.6 | 11,827 | 50.4%–51.9% | ||
| 254 | Brandป่า | ป่า | 51.6% | +1.6 | 680 | 48.4%–53.9% | ||
| 255 | Renektonกลาง | กลาง | 51.7% | +1.6 | 658 | 48.4%–54.0% | ||
| 256 | Garenบน | บน | 51.2% | +1.6 | 22,581 | 50.6%–51.7% | ||
| 257 | Fizzกลาง | กลาง | 51.2% | +1.6 | 18,527 | 50.6%–51.8% | ||
| 258 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.7 | 6,445 | 50.2%–52.2% | ||
| 259 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.7 | 9,211 | 50.4%–52.1% | ||
| 260 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.5% | +1.7 | 1,724 | 49.4%–53.1% | ||
| 261 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.3% | +1.7 | 14,475 | 50.6%–51.9% | ||
| 262 | Hweiกลาง | กลาง | 51.3% | +1.7 | 7,517 | 50.4%–52.2% | ||
| 263 | Zyraป่า | ป่า | 51.4% | +1.8 | 3,147 | 49.9%–52.7% | ||
| 264 | Shenป่า | ป่า | 51.7% | +1.8 | 1,233 | 49.2%–53.5% | ||
| 265 | Morganaกลาง | กลาง | 51.6% | +1.8 | 1,834 | 49.6%–53.2% | ||
| 266 | Illaoiบน | บน | 51.4% | +1.8 | 11,431 | 50.6%–52.2% | ||
| 267 | Sionบน | บน | 51.4% | +1.8 | 8,484 | 50.5%–52.3% | ||
| 268 | Settบน | บน | 51.4% | +1.9 | 25,564 | 50.9%–51.9% | ||
| 269 | Malphiteบน | บน | 51.5% | +1.9 | 19,170 | 50.8%–52.0% | ||
| 270 | Briarป่า | ป่า | 51.5% | +1.9 | 16,081 | 50.8%–52.1% | ||
| 271 | Swainกลาง | กลาง | 51.7% | +1.9 | 2,131 | 49.8%–53.2% | ||
| 272 | Zacป่า | ป่า | 51.6% | +2.0 | 5,855 | 50.5%–52.6% | ||
| 273 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +2.0 | 9,607 | 50.7%–52.3% | ||
| 274 | Zacบน | บน | 52.0% | +2.0 | 805 | 49.0%–54.1% | ||
| 275 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.7% | +2.1 | 6,840 | 50.7%–52.6% | ||
| 276 | Mordekaiserบน | บน | 51.7% | +2.2 | 23,789 | 51.2%–52.2% | ||
| 277 | Nasusกลาง | กลาง | 52.1% | +2.3 | 1,606 | 49.9%–53.8% | ||
| 278 | Briarกลาง | กลาง | 52.7% | +2.4 | 619 | 49.0%–54.8% | ||
| 279 | Ornnบน | บน | 52.0% | +2.4 | 8,539 | 51.0%–52.8% | ||
| 280 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.9% | +2.4 | 20,482 | 51.3%–52.5% | ||
| 281 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 52.1% | +2.4 | 5,266 | 50.9%–53.1% | ||
| 282 | Tryndamereป่า | ป่า | 52.2% | +2.5 | 2,306 | 50.4%–53.6% | ||
| 283 | Veigarกลาง | กลาง | 52.0% | +2.5 | 18,374 | 51.4%–52.6% | ||
| 284 | Aniviaบน | บน | 52.5% | +2.5 | 1,046 | 49.7%–54.3% | ||
| 285 | Rammusป่า | ป่า | 52.1% | +2.5 | 7,178 | 51.1%–53.0% | ||
| 286 | Wukongป่า | ป่า | 52.2% | +2.6 | 16,101 | 51.5%–52.8% | ||
| 287 | Lissandraบน | บน | 52.9% | +2.8 | 962 | 49.9%–54.7% | ||
| 288 | Xerathกลาง | กลาง | 52.5% | +2.9 | 9,733 | 51.6%–53.2% | ||
| 289 | Gwenกลาง | กลาง | 52.8% | +2.9 | 1,442 | 50.4%–54.5% | ||
| 290 | Amumuป่า | ป่า | 52.5% | +2.9 | 10,946 | 51.7%–53.2% | ||
| 291 | Mordekaiserป่า | ป่า | 52.8% | +2.9 | 1,624 | 50.5%–54.4% | ||
| 292 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +3.0 | 3,869 | 51.2%–53.8% | ||
| 293 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.6% | +3.0 | 17,010 | 51.9%–53.2% | ||
| 294 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +3.0 | 16,081 | 51.9%–53.2% | ||
| 295 | Luxกลาง | กลาง | 52.6% | +3.0 | 14,961 | 51.9%–53.2% | ||
| 296 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 52.8% | +3.1 | 3,076 | 51.2%–54.0% | ||
| 297 | Kennenกลาง | กลาง | 53.2% | +3.2 | 1,206 | 50.5%–54.9% | ||
| 298 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +3.2 | 21,476 | 52.2%–53.3% | ||
| 299 | Lilliaป่า | ป่า | 53.0% | +3.4 | 13,500 | 52.2%–53.7% | ||
| 300 | Bel'Vethป่า | ป่า | 53.1% | +3.4 | 6,566 | 52.0%–54.0% | ||
| 301 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.4% | +3.8 | 17,161 | 52.7%–53.9% | ||
| 302 | Sionกลาง | กลาง | 54.3% | +4.1 | 1,206 | 51.4%–55.8% | ||
| 303 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.8% | +4.2 | 14,419 | 53.1%–54.4% | ||
| 304 | Sionป่า | ป่า | 54.5% | +4.4 | 1,563 | 52.0%–55.9% |
