ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Garenป่า | ป่า | 38.4% | -8.3 | 586 | 38.4%–44.1% | ||
| 2 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.1% | -7.6 | 821 | 39.4%–44.5% | ||
| 3 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.6% | -7.4 | 576 | 39.2%–45.1% | ||
| 4 | Ezrealกลาง | กลาง | 41.6% | -7.1 | 1,716 | 40.6%–44.3% | ||
| 5 | Twitchป่า | ป่า | 41.8% | -6.4 | 971 | 40.8%–45.5% | ||
| 6 | Kai'Saกลาง | กลาง | 41.5% | -6.4 | 792 | 40.6%–45.7% | ||
| 7 | Corkiบน | บน | 41.1% | -6.3 | 572 | 40.4%–46.2% | ||
| 8 | Caitlynบน | บน | 42.0% | -6.0 | 797 | 41.0%–46.1% | ||
| 9 | K'Santeบน | บน | 43.9% | -5.5 | 6,463 | 43.1%–45.1% | ||
| 10 | Kalistaบน | บน | 42.7% | -5.5 | 757 | 41.5%–46.8% | ||
| 11 | Qiyanaป่า | ป่า | 44.1% | -5.4 | 12,669 | 43.4%–44.9% | ||
| 12 | Rengarป่า | ป่า | 44.1% | -5.3 | 9,292 | 43.4%–45.1% | ||
| 13 | Asheบน | บน | 43.0% | -5.1 | 702 | 41.8%–47.2% | ||
| 14 | Tristanaกลาง | กลาง | 44.0% | -5.0 | 1,653 | 42.7%–46.5% | ||
| 15 | Udyrบน | บน | 43.8% | -4.8 | 1,079 | 42.4%–47.0% | ||
| 16 | Lockeป่า | ป่า | 44.7% | -4.5 | 2,047 | 43.4%–46.8% | ||
| 17 | Caitlynกลาง | กลาง | 44.0% | -4.4 | 712 | 42.5%–47.9% | ||
| 18 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 45.0% | -4.3 | 3,478 | 43.9%–46.6% | ||
| 19 | Tristanaบน | บน | 44.2% | -4.3 | 756 | 42.7%–48.0% | ||
| 20 | Lucianกลาง | กลาง | 44.3% | -4.2 | 783 | 42.8%–48.0% | ||
| 21 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -3.9 | 3,717 | 44.4%–47.0% | ||
| 22 | Lee Sinป่า | ป่า | 45.7% | -3.9 | 24,744 | 45.2%–46.2% | ||
| 23 | Rumbleบน | บน | 45.5% | -3.8 | 3,644 | 44.4%–47.1% | ||
| 24 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -3.8 | 5,080 | 44.6%–46.9% | ||
| 25 | Varusกลาง | กลาง | 44.8% | -3.8 | 814 | 43.2%–48.3% | ||
| 26 | Cassiopeiaบน | บน | 45.0% | -3.7 | 877 | 43.4%–48.4% | ||
| 27 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -3.7 | 1,732 | 44.1%–47.8% | ||
| 28 | Varusบน | บน | 45.6% | -3.6 | 1,855 | 44.1%–47.8% | ||
| 29 | Nidaleeป่า | ป่า | 45.7% | -3.6 | 3,533 | 44.6%–47.3% | ||
| 30 | Asheกลาง | กลาง | 44.6% | -3.6 | 540 | 43.0%–49.0% | ||
| 31 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -3.6 | 1,112 | 43.7%–48.2% | ||
| 32 | Qiyanaกลาง | กลาง | 45.9% | -3.6 | 5,638 | 44.9%–47.1% | ||
| 33 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -3.4 | 758 | 43.5%–48.8% | ||
| 34 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -3.2 | 637 | 43.5%–49.2% | ||
| 35 | Smolderบน | บน | 45.7% | -3.2 | 919 | 43.9%–48.8% | ||
| 36 | Jayceบน | บน | 46.4% | -3.1 | 8,148 | 45.5%–47.3% | ||
| 37 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -3.1 | 3,301 | 45.1%–47.9% | ||
| 38 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 45.6% | -3.0 | 664 | 43.8%–49.3% | ||
| 39 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -3.0 | 15,908 | 45.9%–47.2% | ||
| 40 | Settป่า | ป่า | 45.5% | -3.0 | 528 | 43.5%–49.6% | ||
| 41 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -3.0 | 23,992 | 46.1%–47.1% | ||
| 42 | Nasusป่า | ป่า | 46.1% | -2.9 | 1,059 | 44.3%–48.9% | ||
| 43 | Pantheonป่า | ป่า | 46.5% | -2.9 | 2,951 | 45.2%–48.1% | ||
| 44 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.9 | 2,932 | 45.2%–48.2% | ||
| 45 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.8 | 11,337 | 46.0%–47.5% | ||
| 46 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -2.8 | 619 | 43.9%–49.6% | ||
| 47 | Azirกลาง | กลาง | 46.7% | -2.8 | 4,928 | 45.6%–47.9% | ||
| 48 | Rivenบน | บน | 46.7% | -2.7 | 5,523 | 45.7%–47.9% | ||
| 49 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.7% | -2.7 | 4,902 | 45.7%–48.0% | ||
| 50 | Ambessaบน | บน | 46.8% | -2.7 | 7,075 | 45.9%–47.8% | ||
| 51 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.7 | 5,809 | 45.8%–47.9% | ||
| 52 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.9% | -2.6 | 9,281 | 46.1%–47.8% | ||
| 53 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.6 | 2,203 | 45.3%–48.7% | ||
| 54 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.6 | 2,348 | 45.4%–48.6% | ||
| 55 | Smolderกลาง | กลาง | 46.7% | -2.5 | 1,370 | 45.0%–49.2% | ||
| 56 | Master Yiบน | บน | 46.8% | -2.5 | 1,905 | 45.3%–48.9% | ||
| 57 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.5 | 1,866 | 45.3%–48.9% | ||
| 58 | Quinnบน | บน | 47.1% | -2.3 | 2,624 | 45.7%–48.8% | ||
| 59 | Olafป่า | ป่า | 46.9% | -2.3 | 1,144 | 45.0%–49.5% | ||
| 60 | Sylasบน | บน | 47.1% | -2.3 | 2,458 | 45.7%–48.9% | ||
| 61 | Lockeกลาง | กลาง | 47.3% | -2.3 | 16,377 | 46.7%–47.9% | ||
| 62 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.3 | 686 | 44.6%–50.1% | ||
| 63 | Zoeกลาง | กลาง | 47.4% | -2.1 | 6,442 | 46.4%–48.4% | ||
| 64 | Hecarimป่า | ป่า | 47.4% | -2.1 | 10,116 | 46.6%–48.2% | ||
| 65 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.1 | 512 | 44.4%–50.6% | ||
| 66 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.1 | 1,017 | 45.2%–49.9% | ||
| 67 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -2.0 | 10,753 | 46.7%–48.3% | ||
| 68 | Lockeบน | บน | 47.0% | -2.0 | 668 | 44.8%–50.4% | ||
| 69 | Melกลาง | กลาง | 47.6% | -1.9 | 10,592 | 46.8%–48.4% | ||
| 70 | Camilleบน | บน | 47.6% | -1.9 | 6,907 | 46.7%–48.7% | ||
| 71 | Kindredป่า | ป่า | 47.7% | -1.9 | 6,602 | 46.7%–48.7% | ||
| 72 | Akaliกลาง | กลาง | 47.7% | -1.8 | 24,674 | 47.2%–48.3% | ||
| 73 | Akshanกลาง | กลาง | 47.7% | -1.8 | 4,450 | 46.5%–48.9% | ||
| 74 | Jhinบน | บน | 47.1% | -1.8 | 556 | 44.8%–50.8% | ||
| 75 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.8 | 1,006 | 45.4%–50.1% | ||
| 76 | Zedป่า | ป่า | 47.7% | -1.8 | 6,239 | 46.7%–48.8% | ||
| 77 | Sylasกลาง | กลาง | 47.8% | -1.8 | 17,124 | 47.2%–48.4% | ||
| 78 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.8 | 524 | 44.8%–50.9% | ||
| 79 | Quinnป่า | ป่า | 47.7% | -1.7 | 3,176 | 46.4%–49.3% | ||
| 80 | Kha'Zixป่า | ป่า | 47.9% | -1.7 | 13,619 | 47.2%–48.6% | ||
| 81 | Zedกลาง | กลาง | 47.9% | -1.7 | 22,997 | 47.4%–48.5% | ||
| 82 | Poppyป่า | ป่า | 47.6% | -1.6 | 983 | 45.6%–50.3% | ||
| 83 | Kai'Saบน | บน | 47.3% | -1.6 | 528 | 44.9%–51.0% | ||
| 84 | Talonกลาง | กลาง | 47.9% | -1.6 | 3,309 | 46.6%–49.4% | ||
| 85 | Fiddlesticksบน | บน | 47.6% | -1.6 | 782 | 45.4%–50.6% | ||
| 86 | Jhinกลาง | กลาง | 47.5% | -1.6 | 663 | 45.2%–50.8% | ||
| 87 | Shacoบน | บน | 47.5% | -1.6 | 671 | 45.2%–50.8% | ||
| 88 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.6 | 2,531 | 46.4%–49.6% | ||
| 89 | Sylasป่า | ป่า | 48.0% | -1.6 | 14,998 | 47.3%–48.7% | ||
| 90 | Gnarบน | บน | 48.0% | -1.6 | 7,882 | 47.1%–48.9% | ||
| 91 | Ambessaป่า | ป่า | 47.9% | -1.5 | 1,399 | 46.0%–50.2% | ||
| 92 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.5 | 1,172 | 45.9%–50.3% | ||
| 93 | Twisted Fateบน | บน | 47.6% | -1.4 | 567 | 45.2%–51.1% | ||
| 94 | Akaliบน | บน | 48.1% | -1.4 | 8,566 | 47.3%–49.0% | ||
| 95 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.4 | 591 | 45.3%–51.1% | ||
| 96 | Skarnerป่า | ป่า | 48.1% | -1.4 | 1,993 | 46.5%–50.0% | ||
| 97 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.4 | 823 | 45.6%–50.8% | ||
| 98 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -1.3 | 1,428 | 46.2%–50.3% | ||
| 99 | Taliyahป่า | ป่า | 48.1% | -1.3 | 2,474 | 46.7%–49.8% | ||
| 100 | Naafiriบน | บน | 47.9% | -1.3 | 876 | 45.7%–50.8% | ||
| 101 | Aatroxบน | บน | 48.2% | -1.3 | 12,932 | 47.5%–49.0% | ||
| 102 | Rek'Saiป่า | ป่า | 48.1% | -1.3 | 1,882 | 46.5%–50.1% | ||
| 103 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.3 | 579 | 45.3%–51.2% | ||
| 104 | Viป่า | ป่า | 48.3% | -1.2 | 12,638 | 47.6%–49.1% | ||
| 105 | Vladimirบน | บน | 48.3% | -1.2 | 2,846 | 46.9%–49.9% | ||
| 106 | Kennenบน | บน | 48.4% | -1.1 | 4,572 | 47.3%–49.6% | ||
| 107 | Gragasบน | บน | 48.4% | -1.1 | 4,771 | 47.3%–49.6% | ||
| 108 | Kaynบน | บน | 48.4% | -1.1 | 1,429 | 46.5%–50.5% | ||
| 109 | Pantheonบน | บน | 48.5% | -1.0 | 8,579 | 47.7%–49.4% | ||
| 110 | Evelynnป่า | ป่า | 48.5% | -1.0 | 8,821 | 47.7%–49.4% | ||
| 111 | Trundleบน | บน | 48.5% | -1.0 | 7,504 | 47.6%–49.5% | ||
| 112 | Taliyahกลาง | กลาง | 48.5% | -1.0 | 3,442 | 47.2%–50.0% | ||
| 113 | Jaxบน | บน | 48.6% | -1.0 | 16,731 | 48.0%–49.2% | ||
| 114 | Karthusป่า | ป่า | 48.6% | -0.9 | 3,645 | 47.3%–50.0% | ||
| 115 | Jaxป่า | ป่า | 48.6% | -0.9 | 6,035 | 47.6%–49.7% | ||
| 116 | Brandกลาง | กลาง | 48.6% | -0.9 | 3,234 | 47.3%–50.1% | ||
| 117 | Naafiriกลาง | กลาง | 48.6% | -0.9 | 3,461 | 47.3%–50.0% | ||
| 118 | Galioกลาง | กลาง | 48.7% | -0.9 | 10,273 | 47.9%–49.5% | ||
| 119 | LeBlancกลาง | กลาง | 48.7% | -0.9 | 13,376 | 48.0%–49.4% | ||
| 120 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.8 | 5,495 | 47.6%–49.8% | ||
| 121 | Gragasกลาง | กลาง | 48.6% | -0.8 | 1,292 | 46.6%–50.9% | ||
| 122 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.8 | 1,731 | 46.9%–50.6% | ||
| 123 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 6,469 | 47.7%–49.8% | ||
| 124 | Gravesป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 15,406 | 48.1%–49.4% | ||
| 125 | Ekkoบน | บน | 48.5% | -0.8 | 758 | 46.1%–51.4% | ||
| 126 | Eliseป่า | ป่า | 48.7% | -0.8 | 5,252 | 47.7%–49.9% | ||
| 127 | Tahm Kenchบน | บน | 48.8% | -0.8 | 8,103 | 47.9%–49.7% | ||
| 128 | Viktorกลาง | กลาง | 48.8% | -0.8 | 13,425 | 48.1%–49.5% | ||
| 129 | Naafiriป่า | ป่า | 48.8% | -0.8 | 6,789 | 47.8%–49.8% | ||
| 130 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.7 | 4,724 | 47.7%–50.0% | ||
| 131 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 48.8% | -0.7 | 8,041 | 48.0%–49.8% | ||
| 132 | Jayceกลาง | กลาง | 48.8% | -0.7 | 1,275 | 46.8%–51.0% | ||
| 133 | Aatroxป่า | ป่า | 48.8% | -0.7 | 1,682 | 47.0%–50.8% | ||
| 134 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.9% | -0.7 | 17,679 | 48.3%–49.5% | ||
| 135 | Jayceป่า | ป่า | 48.8% | -0.7 | 2,520 | 47.3%–50.5% | ||
| 136 | Teemoกลาง | กลาง | 48.8% | -0.7 | 1,252 | 46.8%–51.1% | ||
| 137 | Auroraบน | บน | 48.8% | -0.7 | 1,168 | 46.7%–51.1% | ||
| 138 | Fioraบน | บน | 48.9% | -0.6 | 9,992 | 48.1%–49.7% | ||
| 139 | Maokaiบน | บน | 48.8% | -0.6 | 1,010 | 46.6%–51.3% | ||
| 140 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.6 | 7,928 | 48.0%–49.9% | ||
| 141 | Wukongบน | บน | 48.9% | -0.6 | 2,068 | 47.2%–50.7% | ||
| 142 | Yasuoบน | บน | 49.0% | -0.6 | 11,925 | 48.2%–49.7% | ||
| 143 | Auroraกลาง | กลาง | 49.0% | -0.6 | 5,499 | 47.9%–50.1% | ||
| 144 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.6 | 6,483 | 48.0%–50.0% | ||
| 145 | Talonป่า | ป่า | 49.0% | -0.6 | 9,304 | 48.2%–49.9% | ||
| 146 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.5 | 19,814 | 48.5%–49.6% | ||
| 147 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.5 | 2,927 | 47.6%–50.5% | ||
| 148 | Dariusบน | บน | 49.1% | -0.5 | 26,100 | 48.6%–49.6% | ||
| 149 | Nocturneป่า | ป่า | 49.1% | -0.5 | 16,421 | 48.5%–49.7% | ||
| 150 | Gwenบน | บน | 49.1% | -0.5 | 7,037 | 48.1%–50.1% | ||
| 151 | Poppyบน | บน | 49.1% | -0.5 | 1,889 | 47.3%–50.9% | ||
| 152 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.4 | 30,858 | 48.7%–49.6% | ||
| 153 | Yoneบน | บน | 49.2% | -0.4 | 23,382 | 48.7%–49.7% | ||
| 154 | Yoneกลาง | กลาง | 49.2% | -0.3 | 27,354 | 48.7%–49.7% | ||
| 155 | Syndraกลาง | กลาง | 49.2% | -0.3 | 18,553 | 48.6%–49.8% | ||
| 156 | Gangplankบน | บน | 49.2% | -0.3 | 10,523 | 48.5%–50.0% | ||
| 157 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.3 | 21,621 | 48.7%–49.8% | ||
| 158 | Brandบน | บน | 49.3% | -0.3 | 1,135 | 47.0%–51.5% | ||
| 159 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.3 | 5,396 | 48.2%–50.4% | ||
| 160 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.3 | 13,913 | 48.6%–50.0% | ||
| 161 | Galioบน | บน | 49.3% | -0.2 | 838 | 46.8%–51.9% | ||
| 162 | Shacoป่า | ป่า | 49.3% | -0.2 | 17,071 | 48.7%–50.0% | ||
| 163 | Master Yiป่า | ป่า | 49.4% | -0.2 | 28,404 | 48.9%–49.8% | ||
| 164 | Urgotบน | บน | 49.4% | -0.2 | 7,467 | 48.4%–50.3% | ||
| 165 | Nasusบน | บน | 49.4% | -0.2 | 14,391 | 48.7%–50.0% | ||
| 166 | Rivenกลาง | กลาง | 49.3% | -0.2 | 967 | 47.0%–51.8% | ||
| 167 | Veigarบน | บน | 49.3% | -0.2 | 819 | 46.8%–52.0% | ||
| 168 | Quinnกลาง | กลาง | 49.3% | -0.2 | 669 | 46.6%–52.2% | ||
| 169 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.4% | -0.1 | 8,318 | 48.5%–50.3% | ||
| 170 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.1 | 3,338 | 48.1%–50.8% | ||
| 171 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.1 | 6,835 | 48.5%–50.4% | ||
| 172 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.5% | -0.1 | 2,970 | 48.0%–51.0% | ||
| 173 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.1 | 13,371 | 48.8%–50.2% | ||
| 174 | Ireliaบน | บน | 49.5% | -0.1 | 10,498 | 48.7%–50.3% | ||
| 175 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 49.5% | 0.0 | 1,197 | 47.3%–51.7% | ||
| 176 | Annieกลาง | กลาง | 49.6% | 0.0 | 5,269 | 48.4%–50.7% | ||
| 177 | Zaahenป่า | ป่า | 49.6% | 0.0 | 1,231 | 47.4%–51.7% | ||
| 178 | Maokaiป่า | ป่า | 49.6% | 0.0 | 1,322 | 47.5%–51.7% | ||
| 179 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | +0.1 | 41,056 | 49.2%–50.0% | ||
| 180 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.6% | +0.1 | 17,677 | 49.0%–50.2% | ||
| 181 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.7% | +0.1 | 1,570 | 47.7%–51.6% | ||
| 182 | Yorickกลาง | กลาง | 49.7% | +0.1 | 529 | 46.6%–52.7% | ||
| 183 | Viegoป่า | ป่า | 49.7% | +0.2 | 26,044 | 49.2%–50.2% | ||
| 184 | Dianaกลาง | กลาง | 49.8% | +0.2 | 12,594 | 49.0%–50.5% | ||
| 185 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.8% | +0.2 | 8,627 | 48.9%–50.6% | ||
| 186 | Xin Zhaoบน | บน | 49.8% | +0.2 | 576 | 46.8%–52.7% | ||
| 187 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.2 | 33,065 | 49.3%–50.2% | ||
| 188 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.2 | 835 | 47.2%–52.3% | ||
| 189 | Kaynป่า | ป่า | 49.8% | +0.2 | 31,843 | 49.3%–50.2% | ||
| 190 | Volibearบน | บน | 49.8% | +0.2 | 15,585 | 49.1%–50.4% | ||
| 191 | Dianaป่า | ป่า | 49.8% | +0.2 | 11,518 | 49.0%–50.6% | ||
| 192 | Neekoกลาง | กลาง | 49.8% | +0.2 | 1,276 | 47.7%–51.9% | ||
| 193 | Heimerdingerบน | บน | 49.8% | +0.2 | 6,654 | 48.8%–50.8% | ||
| 194 | Vladimirกลาง | กลาง | 49.8% | +0.2 | 10,764 | 49.0%–50.6% | ||
| 195 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.8% | +0.3 | 2,873 | 48.3%–51.3% | ||
| 196 | Yasuoกลาง | กลาง | 49.9% | +0.3 | 35,329 | 49.4%–50.3% | ||
| 197 | Zaahenบน | บน | 49.9% | +0.3 | 6,566 | 48.9%–50.9% | ||
| 198 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.3 | 4,534 | 48.7%–51.1% | ||
| 199 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.3 | 14,056 | 49.2%–50.6% | ||
| 200 | Briarบน | บน | 50.0% | +0.3 | 884 | 47.4%–52.4% | ||
| 201 | Renektonบน | บน | 49.9% | +0.4 | 14,170 | 49.3%–50.6% | ||
| 202 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 50.1% | +0.4 | 633 | 47.1%–52.8% | ||
| 203 | Udyrป่า | ป่า | 50.0% | +0.4 | 5,128 | 48.9%–51.1% | ||
| 204 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.4 | 11,053 | 49.2%–50.8% | ||
| 205 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.4 | 23,571 | 49.5%–50.5% | ||
| 206 | Tryndamereบน | บน | 50.0% | +0.4 | 10,991 | 49.2%–50.8% | ||
| 207 | Olafบน | บน | 50.0% | +0.5 | 6,632 | 49.0%–51.0% | ||
| 208 | Fizzป่า | ป่า | 50.1% | +0.5 | 1,633 | 48.1%–52.0% | ||
| 209 | Zedบน | บน | 50.1% | +0.5 | 1,365 | 48.0%–52.1% | ||
| 210 | Warwickบน | บน | 50.1% | +0.5 | 3,664 | 48.7%–51.4% | ||
| 211 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.5 | 1,714 | 48.2%–51.9% | ||
| 212 | Kassadinกลาง | กลาง | 50.1% | +0.5 | 5,907 | 49.1%–51.2% | ||
| 213 | Teemoป่า | ป่า | 50.2% | +0.6 | 3,341 | 48.7%–51.5% | ||
| 214 | Zyraกลาง | กลาง | 50.3% | +0.6 | 648 | 47.3%–53.0% | ||
| 215 | Ekkoป่า | ป่า | 50.2% | +0.6 | 12,547 | 49.4%–50.9% | ||
| 216 | Ryzeบน | บน | 50.3% | +0.6 | 1,154 | 47.9%–52.4% | ||
| 217 | Cho'Gathบน | บน | 50.2% | +0.6 | 10,742 | 49.4%–51.0% | ||
| 218 | Volibearกลาง | กลาง | 50.4% | +0.7 | 917 | 47.8%–52.7% | ||
| 219 | Shenบน | บน | 50.3% | +0.7 | 9,191 | 49.4%–51.1% | ||
| 220 | Swainบน | บน | 50.4% | +0.7 | 1,825 | 48.5%–52.1% | ||
| 221 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.8 | 20,016 | 49.8%–50.9% | ||
| 222 | Vexกลาง | กลาง | 50.4% | +0.8 | 11,271 | 49.6%–51.2% | ||
| 223 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +0.8 | 1,617 | 48.5%–52.3% | ||
| 224 | Ahriบน | บน | 50.7% | +0.9 | 651 | 47.6%–53.2% | ||
| 225 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +0.9 | 1,083 | 48.1%–52.7% | ||
| 226 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.5% | +0.9 | 4,883 | 49.3%–51.6% | ||
| 227 | Trundleป่า | ป่า | 50.5% | +0.9 | 4,092 | 49.2%–51.7% | ||
| 228 | Dariusป่า | ป่า | 50.5% | +0.9 | 3,983 | 49.2%–51.7% | ||
| 229 | Dr. Mundoบน | บน | 50.5% | +0.9 | 10,701 | 49.7%–51.3% | ||
| 230 | Volibearป่า | ป่า | 50.6% | +1.0 | 5,893 | 49.5%–51.6% | ||
| 231 | Warwickป่า | ป่า | 50.5% | +1.0 | 20,487 | 50.0%–51.1% | ||
| 232 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.7% | +1.0 | 1,832 | 48.7%–52.4% | ||
| 233 | Gragasป่า | ป่า | 50.7% | +1.0 | 1,841 | 48.8%–52.4% | ||
| 234 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +1.0 | 3,197 | 49.2%–52.0% | ||
| 235 | Tryndamereกลาง | กลาง | 50.8% | +1.0 | 903 | 48.1%–53.1% | ||
| 236 | Ahriกลาง | กลาง | 50.6% | +1.0 | 29,281 | 50.1%–51.1% | ||
| 237 | Garenกลาง | กลาง | 50.8% | +1.0 | 1,270 | 48.5%–52.8% | ||
| 238 | Yorickบน | บน | 50.7% | +1.1 | 12,506 | 49.9%–51.4% | ||
| 239 | Malphiteป่า | ป่า | 50.7% | +1.1 | 4,124 | 49.4%–51.9% | ||
| 240 | Malzaharบน | บน | 50.8% | +1.1 | 2,352 | 49.1%–52.3% | ||
| 241 | Settกลาง | กลาง | 51.1% | +1.1 | 658 | 47.9%–53.5% | ||
| 242 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.2 | 9,351 | 49.9%–51.6% | ||
| 243 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 51.2% | +1.2 | 525 | 47.7%–53.8% | ||
| 244 | Brandป่า | ป่า | 51.1% | +1.2 | 700 | 48.1%–53.5% | ||
| 245 | Gwenป่า | ป่า | 51.0% | +1.3 | 2,358 | 49.2%–52.5% | ||
| 246 | Singedบน | บน | 50.9% | +1.3 | 5,257 | 49.8%–52.0% | ||
| 247 | Ziggsกลาง | กลาง | 51.0% | +1.3 | 2,450 | 49.3%–52.5% | ||
| 248 | Lissandraกลาง | กลาง | 50.9% | +1.3 | 11,769 | 50.1%–51.6% | ||
| 249 | Morganaป่า | ป่า | 51.1% | +1.3 | 958 | 48.5%–53.3% | ||
| 250 | Kledบน | บน | 51.0% | +1.3 | 4,046 | 49.6%–52.2% | ||
| 251 | Kayleกลาง | กลาง | 51.2% | +1.3 | 1,020 | 48.6%–53.3% | ||
| 252 | Gangplankกลาง | กลาง | 51.2% | +1.4 | 1,035 | 48.6%–53.3% | ||
| 253 | Teemoบน | บน | 51.0% | +1.4 | 22,107 | 50.4%–51.5% | ||
| 254 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +1.4 | 11,342 | 50.2%–51.8% | ||
| 255 | Ivernป่า | ป่า | 51.1% | +1.4 | 2,223 | 49.3%–52.7% | ||
| 256 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.5 | 7,277 | 50.1%–52.0% | ||
| 257 | Kayleบน | บน | 51.1% | +1.5 | 7,611 | 50.2%–52.0% | ||
| 258 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.2% | +1.5 | 5,933 | 50.1%–52.2% | ||
| 259 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.6 | 12,334 | 50.4%–51.9% | ||
| 260 | Fizzกลาง | กลาง | 51.2% | +1.6 | 19,263 | 50.6%–51.7% | ||
| 261 | Shenป่า | ป่า | 51.4% | +1.6 | 1,319 | 49.1%–53.3% | ||
| 262 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.6 | 24,780 | 50.7%–51.7% | ||
| 263 | Garenบน | บน | 51.3% | +1.7 | 23,510 | 50.7%–51.8% | ||
| 264 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.5% | +1.7 | 1,781 | 49.4%–53.1% | ||
| 265 | Zyraป่า | ป่า | 51.4% | +1.7 | 3,270 | 49.9%–52.7% | ||
| 266 | Zacบน | บน | 51.7% | +1.7 | 843 | 48.8%–53.9% | ||
| 267 | Morganaกลาง | กลาง | 51.5% | +1.7 | 1,911 | 49.5%–53.1% | ||
| 268 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.7 | 9,580 | 50.5%–52.1% | ||
| 269 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.3% | +1.7 | 15,109 | 50.6%–52.0% | ||
| 270 | Malphiteบน | บน | 51.3% | +1.8 | 20,046 | 50.7%–51.9% | ||
| 271 | Illaoiบน | บน | 51.4% | +1.8 | 11,946 | 50.6%–52.1% | ||
| 272 | Hweiกลาง | กลาง | 51.4% | +1.8 | 7,849 | 50.4%–52.3% | ||
| 273 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +1.8 | 6,735 | 50.4%–52.4% | ||
| 274 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +1.8 | 10,002 | 50.6%–52.2% | ||
| 275 | Settบน | บน | 51.4% | +1.8 | 26,660 | 50.9%–51.9% | ||
| 276 | Swainกลาง | กลาง | 51.6% | +1.9 | 2,218 | 49.8%–53.1% | ||
| 277 | Zacป่า | ป่า | 51.6% | +2.0 | 6,103 | 50.5%–52.6% | ||
| 278 | Sionบน | บน | 51.6% | +2.0 | 8,854 | 50.7%–52.4% | ||
| 279 | Briarป่า | ป่า | 51.7% | +2.1 | 16,743 | 51.0%–52.3% | ||
| 280 | Renektonกลาง | กลาง | 52.2% | +2.1 | 689 | 48.9%–54.4% | ||
| 281 | Aniviaบน | บน | 52.0% | +2.1 | 1,107 | 49.4%–53.9% | ||
| 282 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.7% | +2.1 | 7,120 | 50.7%–52.6% | ||
| 283 | Mordekaiserบน | บน | 51.7% | +2.1 | 24,771 | 51.2%–52.2% | ||
| 284 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.8% | +2.2 | 21,326 | 51.3%–52.4% | ||
| 285 | Nasusกลาง | กลาง | 52.1% | +2.3 | 1,671 | 50.0%–53.8% | ||
| 286 | Ornnบน | บน | 52.0% | +2.3 | 8,890 | 51.1%–52.8% | ||
| 287 | Veigarกลาง | กลาง | 52.0% | +2.4 | 19,201 | 51.4%–52.5% | ||
| 288 | Tryndamereป่า | ป่า | 52.2% | +2.5 | 2,395 | 50.4%–53.6% | ||
| 289 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 52.1% | +2.5 | 5,509 | 51.0%–53.1% | ||
| 290 | Wukongป่า | ป่า | 52.1% | +2.5 | 16,804 | 51.5%–52.7% | ||
| 291 | Rammusป่า | ป่า | 52.2% | +2.5 | 7,493 | 51.2%–53.1% | ||
| 292 | Amumuป่า | ป่า | 52.3% | +2.7 | 11,405 | 51.5%–53.0% | ||
| 293 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +2.9 | 4,017 | 51.2%–53.7% | ||
| 294 | Xerathกลาง | กลาง | 52.5% | +2.9 | 10,137 | 51.6%–53.3% | ||
| 295 | Luxกลาง | กลาง | 52.5% | +2.9 | 15,601 | 51.8%–53.1% | ||
| 296 | Kennenกลาง | กลาง | 52.9% | +2.9 | 1,253 | 50.3%–54.6% | ||
| 297 | Gwenกลาง | กลาง | 52.9% | +2.9 | 1,491 | 50.5%–54.5% | ||
| 298 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 52.7% | +2.9 | 3,220 | 51.1%–53.9% | ||
| 299 | Lissandraบน | บน | 53.1% | +3.0 | 1,009 | 50.2%–54.9% | ||
| 300 | Mordekaiserป่า | ป่า | 52.9% | +3.0 | 1,686 | 50.7%–54.4% | ||
| 301 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.6% | +3.0 | 17,671 | 52.0%–53.2% | ||
| 302 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +3.0 | 16,735 | 52.0%–53.2% | ||
| 303 | Briarกลาง | กลาง | 53.6% | +3.1 | 662 | 49.9%–55.5% | ||
| 304 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +3.2 | 22,354 | 52.2%–53.3% | ||
| 305 | Sionกลาง | กลาง | 53.3% | +3.3 | 1,269 | 50.7%–55.0% | ||
| 306 | Lilliaป่า | ป่า | 53.1% | +3.5 | 14,035 | 52.4%–53.8% | ||
| 307 | Bel'Vethป่า | ป่า | 53.2% | +3.6 | 6,888 | 52.2%–54.1% | ||
| 308 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.3% | +3.7 | 17,835 | 52.7%–53.9% | ||
| 309 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.8% | +4.1 | 15,067 | 53.1%–54.4% | ||
| 310 | Sionป่า | ป่า | 54.5% | +4.4 | 1,650 | 52.1%–55.9% |
