ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Ezrealกลาง | กลาง | 39.7% | -8.6 | 1,560 | 38.9%–42.7% | ||
| 2 | Smolderบน | บน | 40.5% | -7.3 | 921 | 39.7%–44.5% | ||
| 3 | Twitchป่า | ป่า | 40.5% | -7.2 | 845 | 39.7%–44.7% | ||
| 4 | Asheบน | บน | 40.5% | -6.7 | 629 | 39.8%–45.5% | ||
| 5 | Caitlynบน | บน | 40.9% | -6.4 | 636 | 40.1%–45.7% | ||
| 6 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.7% | -6.3 | 3,216 | 41.7%–44.5% | ||
| 7 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.0% | -6.2 | 1,159 | 40.9%–45.3% | ||
| 8 | Lockeป่า | ป่า | 43.0% | -5.8 | 1,947 | 41.8%–45.3% | ||
| 9 | Qiyanaป่า | ป่า | 43.5% | -5.7 | 12,212 | 42.9%–44.4% | ||
| 10 | Kaynบน | บน | 42.7% | -5.6 | 1,072 | 41.5%–46.1% | ||
| 11 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -5.3 | 5,367 | 42.9%–45.1% | ||
| 12 | Corkiกลาง | กลาง | 42.2% | -5.3 | 574 | 41.1%–46.9% | ||
| 13 | K'Santeบน | บน | 44.1% | -5.1 | 7,872 | 43.3%–45.1% | ||
| 14 | Kai'Saกลาง | กลาง | 42.8% | -5.1 | 697 | 41.5%–46.9% | ||
| 15 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -4.9 | 2,072 | 42.7%–46.1% | ||
| 16 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -4.9 | 5,484 | 43.4%–45.5% | ||
| 17 | Nasusป่า | ป่า | 43.5% | -4.9 | 989 | 42.1%–46.8% | ||
| 18 | Melกลาง | กลาง | 44.5% | -4.8 | 9,176 | 43.7%–45.4% | ||
| 19 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -4.7 | 6,797 | 43.6%–45.6% | ||
| 20 | Lucianกลาง | กลาง | 43.8% | -4.5 | 926 | 42.4%–47.3% | ||
| 21 | Ambessaป่า | ป่า | 44.2% | -4.5 | 1,341 | 42.8%–47.0% | ||
| 22 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -4.4 | 776 | 42.3%–47.6% | ||
| 23 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.7% | -4.2 | 568 | 42.2%–48.1% | ||
| 24 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 44.1% | -3.9 | 569 | 42.5%–48.4% | ||
| 25 | Smolderกลาง | กลาง | 44.9% | -3.9 | 1,409 | 43.4%–47.5% | ||
| 26 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -3.8 | 570 | 42.6%–48.5% | ||
| 27 | Yorickกลาง | กลาง | 44.3% | -3.7 | 584 | 42.7%–48.5% | ||
| 28 | Kalistaบน | บน | 44.7% | -3.7 | 847 | 43.1%–48.2% | ||
| 29 | Corkiบน | บน | 44.6% | -3.6 | 681 | 42.9%–48.5% | ||
| 30 | Zedป่า | ป่า | 45.6% | -3.6 | 5,692 | 44.7%–46.8% | ||
| 31 | Rumbleบน | บน | 45.7% | -3.5 | 3,522 | 44.5%–47.2% | ||
| 32 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -3.4 | 2,176 | 44.3%–47.6% | ||
| 33 | Lee Sinป่า | ป่า | 46.0% | -3.4 | 26,942 | 45.5%–46.5% | ||
| 34 | Taliyahกลาง | กลาง | 45.8% | -3.3 | 3,534 | 44.7%–47.3% | ||
| 35 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.0% | -3.3 | 5,423 | 45.0%–47.2% | ||
| 36 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -3.2 | 1,082 | 43.9%–48.4% | ||
| 37 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 46.0% | -3.2 | 3,317 | 44.8%–47.5% | ||
| 38 | Rengarป่า | ป่า | 46.1% | -3.2 | 7,987 | 45.3%–47.1% | ||
| 39 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -3.0 | 825 | 43.7%–48.9% | ||
| 40 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.3% | -3.0 | 9,267 | 45.5%–47.2% | ||
| 41 | Jayceป่า | ป่า | 46.2% | -3.0 | 3,756 | 45.0%–47.7% | ||
| 42 | Cassiopeiaบน | บน | 45.6% | -3.0 | 785 | 43.8%–49.0% | ||
| 43 | Kennenบน | บน | 46.2% | -3.0 | 4,103 | 45.1%–47.6% | ||
| 44 | Jayceบน | บน | 46.3% | -2.9 | 10,403 | 45.6%–47.2% | ||
| 45 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -2.8 | 1,238 | 44.3%–48.7% | ||
| 46 | Gragasบน | บน | 46.4% | -2.8 | 4,399 | 45.3%–47.7% | ||
| 47 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.8 | 1,976 | 44.8%–48.3% | ||
| 48 | Viktorบน | บน | 45.6% | -2.7 | 531 | 43.6%–49.6% | ||
| 49 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.6 | 1,106 | 44.5%–49.0% | ||
| 50 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.6 | 6,824 | 45.8%–47.7% | ||
| 51 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.7% | -2.5 | 4,800 | 45.7%–48.0% | ||
| 52 | Rivenบน | บน | 46.7% | -2.5 | 4,823 | 45.7%–48.0% | ||
| 53 | Caitlynกลาง | กลาง | 46.1% | -2.5 | 670 | 44.1%–49.6% | ||
| 54 | Gnarบน | บน | 46.8% | -2.5 | 7,344 | 45.9%–47.8% | ||
| 55 | Taliyahป่า | ป่า | 46.8% | -2.3 | 2,961 | 45.5%–48.5% | ||
| 56 | Jayceกลาง | กลาง | 46.7% | -2.3 | 1,541 | 45.1%–49.0% | ||
| 57 | Nidaleeป่า | ป่า | 47.0% | -2.3 | 4,613 | 45.9%–48.2% | ||
| 58 | Tristanaบน | บน | 46.4% | -2.3 | 679 | 44.3%–49.8% | ||
| 59 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 47.0% | -2.2 | 4,794 | 45.9%–48.3% | ||
| 60 | Lissandraบน | บน | 46.6% | -2.2 | 822 | 44.6%–49.7% | ||
| 61 | Ambessaบน | บน | 47.1% | -2.2 | 8,173 | 46.3%–48.0% | ||
| 62 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.2 | 573 | 44.2%–50.1% | ||
| 63 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -2.1 | 6,650 | 46.3%–48.2% | ||
| 64 | Vladimirบน | บน | 47.1% | -2.1 | 2,309 | 45.6%–48.9% | ||
| 65 | Vayneบน | บน | 47.2% | -2.1 | 3,769 | 46.0%–48.6% | ||
| 66 | Pantheonป่า | ป่า | 47.2% | -2.0 | 2,976 | 45.9%–48.8% | ||
| 67 | Lockeบน | บน | 46.6% | -2.0 | 581 | 44.4%–50.3% | ||
| 68 | Galioบน | บน | 46.9% | -2.0 | 796 | 44.8%–50.0% | ||
| 69 | Veigarบน | บน | 46.8% | -2.0 | 669 | 44.6%–50.2% | ||
| 70 | Twisted Fateบน | บน | 46.6% | -2.0 | 517 | 44.3%–50.4% | ||
| 71 | Azirกลาง | กลาง | 47.3% | -1.9 | 4,379 | 46.2%–48.6% | ||
| 72 | Brandกลาง | กลาง | 47.3% | -1.9 | 2,847 | 46.0%–49.0% | ||
| 73 | Udyrบน | บน | 47.2% | -1.8 | 1,104 | 45.2%–49.8% | ||
| 74 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.8 | 819 | 45.0%–50.1% | ||
| 75 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.8 | 2,052 | 45.9%–49.3% | ||
| 76 | Auroraบน | บน | 47.3% | -1.7 | 1,081 | 45.3%–49.9% | ||
| 77 | Rivenกลาง | กลาง | 47.3% | -1.7 | 899 | 45.2%–50.1% | ||
| 78 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.7 | 15,309 | 47.0%–48.3% | ||
| 79 | Karthusป่า | ป่า | 47.6% | -1.7 | 3,451 | 46.3%–49.0% | ||
| 80 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.6 | 12,210 | 47.0%–48.4% | ||
| 81 | Malphiteป่า | ป่า | 47.7% | -1.6 | 3,758 | 46.4%–49.0% | ||
| 82 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.6 | 978 | 45.4%–50.2% | ||
| 83 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 47.3% | -1.6 | 582 | 44.8%–50.7% | ||
| 84 | Ekkoบน | บน | 47.3% | -1.5 | 552 | 44.8%–50.8% | ||
| 85 | Neekoกลาง | กลาง | 47.5% | -1.5 | 995 | 45.5%–50.2% | ||
| 86 | Ziggsกลาง | กลาง | 47.7% | -1.5 | 2,192 | 46.2%–49.5% | ||
| 87 | Lockeกลาง | กลาง | 47.8% | -1.5 | 15,280 | 47.2%–48.5% | ||
| 88 | Brandป่า | ป่า | 47.5% | -1.5 | 668 | 45.1%–50.7% | ||
| 89 | Sylasกลาง | กลาง | 47.9% | -1.4 | 16,470 | 47.3%–48.5% | ||
| 90 | Viktorกลาง | กลาง | 47.9% | -1.4 | 13,892 | 47.2%–48.6% | ||
| 91 | Shacoป่า | ป่า | 48.0% | -1.4 | 13,854 | 47.3%–48.7% | ||
| 92 | Tahm Kenchบน | บน | 48.0% | -1.3 | 6,123 | 47.0%–49.0% | ||
| 93 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.8% | -1.3 | 1,737 | 46.1%–49.9% | ||
| 94 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.3 | 607 | 45.1%–50.9% | ||
| 95 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.3 | 2,701 | 46.5%–49.6% | ||
| 96 | Rengarบน | บน | 47.6% | -1.2 | 510 | 45.0%–51.2% | ||
| 97 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.2 | 942 | 45.7%–50.6% | ||
| 98 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.9% | -1.2 | 927 | 45.7%–50.6% | ||
| 99 | Akaliบน | บน | 48.1% | -1.2 | 7,998 | 47.2%–49.1% | ||
| 100 | Hecarimป่า | ป่า | 48.1% | -1.2 | 9,474 | 47.3%–49.0% | ||
| 101 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.2 | 775 | 45.5%–50.8% | ||
| 102 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.2 | 559 | 45.2%–51.2% | ||
| 103 | Ryzeบน | บน | 48.0% | -1.2 | 1,061 | 45.9%–50.5% | ||
| 104 | Quinnป่า | ป่า | 48.1% | -1.1 | 2,991 | 46.8%–49.7% | ||
| 105 | Ahriบน | บน | 47.9% | -1.1 | 541 | 45.3%–51.3% | ||
| 106 | Evelynnป่า | ป่า | 48.3% | -1.1 | 7,543 | 47.4%–49.2% | ||
| 107 | Akaliกลาง | กลาง | 48.3% | -1.0 | 23,557 | 47.8%–48.8% | ||
| 108 | Teemoป่า | ป่า | 48.3% | -1.0 | 3,220 | 46.9%–49.7% | ||
| 109 | Zoeกลาง | กลาง | 48.3% | -1.0 | 6,258 | 47.3%–49.4% | ||
| 110 | Annieกลาง | กลาง | 48.3% | -1.0 | 4,666 | 47.2%–49.5% | ||
| 111 | Fiddlesticksบน | บน | 48.1% | -1.0 | 680 | 45.6%–51.1% | ||
| 112 | Jhinกลาง | กลาง | 48.1% | -1.0 | 622 | 45.5%–51.2% | ||
| 113 | Skarnerป่า | ป่า | 48.3% | -1.0 | 2,207 | 46.7%–50.1% | ||
| 114 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -0.9 | 35,326 | 48.0%–48.8% | ||
| 115 | Zedกลาง | กลาง | 48.5% | -0.9 | 20,368 | 47.9%–49.0% | ||
| 116 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 48.4% | -0.9 | 5,762 | 47.4%–49.5% | ||
| 117 | Sylasป่า | ป่า | 48.5% | -0.9 | 14,929 | 47.8%–49.2% | ||
| 118 | Gragasป่า | ป่า | 48.4% | -0.8 | 1,557 | 46.6%–50.5% | ||
| 119 | LeBlancกลาง | กลาง | 48.5% | -0.8 | 12,632 | 47.8%–49.3% | ||
| 120 | Aatroxป่า | ป่า | 48.5% | -0.8 | 1,614 | 46.6%–50.5% | ||
| 121 | Syndraกลาง | กลาง | 48.5% | -0.8 | 17,748 | 47.9%–49.2% | ||
| 122 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.8 | 25,596 | 48.1%–49.1% | ||
| 123 | Viป่า | ป่า | 48.6% | -0.7 | 12,557 | 47.9%–49.3% | ||
| 124 | Zyraกลาง | กลาง | 48.4% | -0.7 | 521 | 45.6%–51.7% | ||
| 125 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.7 | 3,218 | 47.2%–50.1% | ||
| 126 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 48.6% | -0.7 | 1,482 | 46.7%–50.7% | ||
| 127 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.7% | -0.7 | 13,088 | 48.0%–49.4% | ||
| 128 | Pantheonกลาง | กลาง | 48.7% | -0.6 | 3,214 | 47.3%–50.1% | ||
| 129 | Pantheonบน | บน | 48.7% | -0.6 | 8,758 | 47.9%–49.6% | ||
| 130 | Morganaป่า | ป่า | 48.7% | -0.5 | 990 | 46.4%–51.2% | ||
| 131 | Volibearกลาง | กลาง | 48.7% | -0.5 | 723 | 46.1%–51.5% | ||
| 132 | Jaxบน | บน | 48.8% | -0.5 | 15,675 | 48.2%–49.5% | ||
| 133 | Kindredป่า | ป่า | 48.9% | -0.5 | 6,519 | 47.9%–49.9% | ||
| 134 | Malzaharบน | บน | 48.8% | -0.5 | 1,823 | 47.0%–50.7% | ||
| 135 | Talonป่า | ป่า | 48.9% | -0.5 | 9,435 | 48.0%–49.7% | ||
| 136 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 48.9% | -0.4 | 4,902 | 47.7%–50.0% | ||
| 137 | Galioกลาง | กลาง | 48.9% | -0.4 | 10,567 | 48.1%–49.7% | ||
| 138 | Heimerdingerบน | บน | 48.9% | -0.4 | 5,459 | 47.8%–50.0% | ||
| 139 | Kennenกลาง | กลาง | 48.9% | -0.4 | 974 | 46.6%–51.3% | ||
| 140 | Gragasกลาง | กลาง | 48.9% | -0.4 | 1,037 | 46.6%–51.3% | ||
| 141 | Briarบน | บน | 48.9% | -0.4 | 810 | 46.4%–51.6% | ||
| 142 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.3 | 11,927 | 48.2%–49.7% | ||
| 143 | Quinnบน | บน | 49.0% | -0.3 | 2,322 | 47.4%–50.6% | ||
| 144 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.3 | 2,148 | 47.3%–50.7% | ||
| 145 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.0% | -0.3 | 17,378 | 48.4%–49.6% | ||
| 146 | Poppyป่า | ป่า | 49.0% | -0.3 | 935 | 46.6%–51.5% | ||
| 147 | Gwenป่า | ป่า | 49.0% | -0.3 | 1,966 | 47.3%–50.8% | ||
| 148 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.3 | 21,283 | 48.5%–49.6% | ||
| 149 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.3 | 12,520 | 48.3%–49.8% | ||
| 150 | Morganaกลาง | กลาง | 49.0% | -0.3 | 1,625 | 47.2%–51.0% | ||
| 151 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.2 | 3,498 | 47.7%–50.5% | ||
| 152 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.2 | 13,642 | 48.4%–49.8% | ||
| 153 | Aniviaบน | บน | 49.1% | -0.2 | 1,133 | 46.9%–51.4% | ||
| 154 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.2 | 2,596 | 47.6%–50.7% | ||
| 155 | Nocturneป่า | ป่า | 49.1% | -0.2 | 15,021 | 48.5%–49.8% | ||
| 156 | Auroraกลาง | กลาง | 49.1% | -0.2 | 5,740 | 48.1%–50.2% | ||
| 157 | Shenบน | บน | 49.2% | -0.2 | 7,599 | 48.2%–50.1% | ||
| 158 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.2% | -0.1 | 9,181 | 48.3%–50.0% | ||
| 159 | Gangplankบน | บน | 49.2% | -0.1 | 10,049 | 48.4%–50.0% | ||
| 160 | Gravesป่า | ป่า | 49.2% | -0.1 | 15,887 | 48.6%–49.9% | ||
| 161 | Ekkoป่า | ป่า | 49.3% | -0.1 | 10,268 | 48.5%–50.1% | ||
| 162 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.1 | 11,441 | 48.5%–50.0% | ||
| 163 | Dariusบน | บน | 49.3% | -0.1 | 23,573 | 48.8%–49.8% | ||
| 164 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | 0.0 | 11,205 | 48.5%–50.1% | ||
| 165 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.3% | 0.0 | 10,569 | 48.5%–50.1% | ||
| 166 | Dianaป่า | ป่า | 49.3% | 0.0 | 9,212 | 48.5%–50.2% | ||
| 167 | Olafป่า | ป่า | 49.3% | 0.0 | 1,038 | 47.0%–51.7% | ||
| 168 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.3% | 0.0 | 9,116 | 48.5%–50.2% | ||
| 169 | Olafบน | บน | 49.3% | 0.0 | 6,869 | 48.4%–50.3% | ||
| 170 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.4% | 0.0 | 4,661 | 48.2%–50.6% | ||
| 171 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.1 | 18,294 | 48.8%–50.0% | ||
| 172 | Gwenบน | บน | 49.4% | +0.1 | 6,011 | 48.4%–50.5% | ||
| 173 | Teemoบน | บน | 49.4% | +0.1 | 17,929 | 48.8%–50.0% | ||
| 174 | Eliseป่า | ป่า | 49.4% | +0.1 | 5,004 | 48.3%–50.6% | ||
| 175 | Volibearบน | บน | 49.5% | +0.1 | 12,354 | 48.7%–50.2% | ||
| 176 | Trundleบน | บน | 49.5% | +0.1 | 6,414 | 48.5%–50.5% | ||
| 177 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.1 | 1,269 | 47.3%–51.6% | ||
| 178 | Master Yiบน | บน | 49.5% | +0.1 | 1,740 | 47.6%–51.3% | ||
| 179 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.1 | 529 | 46.4%–52.5% | ||
| 180 | Singedบน | บน | 49.5% | +0.1 | 4,700 | 48.3%–50.7% | ||
| 181 | Poppyบน | บน | 49.5% | +0.1 | 1,820 | 47.7%–51.3% | ||
| 182 | Naafiriป่า | ป่า | 49.5% | +0.2 | 7,115 | 48.5%–50.5% | ||
| 183 | Swainบน | บน | 49.5% | +0.2 | 1,500 | 47.5%–51.5% | ||
| 184 | Cho'Gathบน | บน | 49.5% | +0.2 | 8,773 | 48.7%–50.4% | ||
| 185 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.2 | 5,319 | 48.4%–50.6% | ||
| 186 | Fizzป่า | ป่า | 49.6% | +0.2 | 1,505 | 47.6%–51.5% | ||
| 187 | Vexกลาง | กลาง | 49.6% | +0.2 | 10,853 | 48.8%–50.3% | ||
| 188 | Nasusกลาง | กลาง | 49.6% | +0.2 | 1,700 | 47.7%–51.4% | ||
| 189 | Zaahenบน | บน | 49.6% | +0.3 | 6,462 | 48.6%–50.6% | ||
| 190 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.7% | +0.3 | 2,586 | 48.1%–51.2% | ||
| 191 | Camilleบน | บน | 49.6% | +0.3 | 7,319 | 48.7%–50.6% | ||
| 192 | Maokaiบน | บน | 49.7% | +0.3 | 1,010 | 47.3%–52.0% | ||
| 193 | Yorickบน | บน | 49.7% | +0.3 | 10,978 | 48.9%–50.4% | ||
| 194 | Tryndamereบน | บน | 49.7% | +0.3 | 9,914 | 48.9%–50.5% | ||
| 195 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | +0.3 | 14,783 | 49.0%–50.4% | ||
| 196 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | +0.4 | 24,800 | 49.2%–50.2% | ||
| 197 | Kayleบน | บน | 49.8% | +0.4 | 6,319 | 48.7%–50.8% | ||
| 198 | Kaynป่า | ป่า | 49.8% | +0.4 | 25,498 | 49.3%–50.3% | ||
| 199 | Settกลาง | กลาง | 49.9% | +0.4 | 625 | 46.9%–52.6% | ||
| 200 | Brandบน | บน | 49.9% | +0.5 | 988 | 47.4%–52.2% | ||
| 201 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.5 | 6,358 | 48.8%–50.8% | ||
| 202 | Wukongบน | บน | 49.9% | +0.5 | 1,987 | 48.1%–51.6% | ||
| 203 | Hweiกลาง | กลาง | 49.9% | +0.5 | 7,865 | 48.9%–50.8% | ||
| 204 | Urgotบน | บน | 49.9% | +0.5 | 6,639 | 48.8%–50.8% | ||
| 205 | Maokaiป่า | ป่า | 49.9% | +0.5 | 1,318 | 47.7%–52.0% | ||
| 206 | Yoneบน | บน | 49.9% | +0.5 | 23,485 | 49.3%–50.4% | ||
| 207 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.9% | +0.5 | 8,028 | 48.9%–50.8% | ||
| 208 | Luxกลาง | กลาง | 49.9% | +0.5 | 12,588 | 49.1%–50.6% | ||
| 209 | Yasuoบน | บน | 49.9% | +0.5 | 10,410 | 49.1%–50.7% | ||
| 210 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.0% | +0.6 | 2,090 | 48.2%–51.6% | ||
| 211 | Trundleป่า | ป่า | 49.9% | +0.6 | 3,585 | 48.6%–51.2% | ||
| 212 | Sejuaniป่า | ป่า | 49.9% | +0.6 | 5,966 | 48.9%–51.0% | ||
| 213 | Kassadinกลาง | กลาง | 50.0% | +0.6 | 5,269 | 48.8%–51.0% | ||
| 214 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.6 | 3,289 | 48.6%–51.3% | ||
| 215 | Ahriกลาง | กลาง | 50.0% | +0.7 | 26,984 | 49.5%–50.5% | ||
| 216 | Zaahenป่า | ป่า | 50.1% | +0.7 | 1,143 | 47.8%–52.3% | ||
| 217 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.7 | 9,766 | 49.2%–50.8% | ||
| 218 | Xin Zhaoบน | บน | 50.3% | +0.7 | 569 | 47.1%–53.0% | ||
| 219 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.0% | +0.7 | 14,999 | 49.4%–50.7% | ||
| 220 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.7 | 14,135 | 49.4%–50.7% | ||
| 221 | Aatroxบน | บน | 50.1% | +0.7 | 14,097 | 49.4%–50.8% | ||
| 222 | Zacป่า | ป่า | 50.1% | +0.7 | 5,287 | 49.0%–51.2% | ||
| 223 | Zedบน | บน | 50.2% | +0.7 | 1,251 | 47.9%–52.2% | ||
| 224 | Akshanกลาง | กลาง | 50.2% | +0.8 | 4,495 | 48.9%–51.3% | ||
| 225 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 50.4% | +0.8 | 571 | 47.2%–53.1% | ||
| 226 | Malphiteบน | บน | 50.2% | +0.8 | 18,214 | 49.5%–50.8% | ||
| 227 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.8 | 2,725 | 48.7%–51.7% | ||
| 228 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.8 | 12,329 | 49.5%–50.9% | ||
| 229 | Mordekaiserบน | บน | 50.2% | +0.8 | 20,346 | 49.6%–50.8% | ||
| 230 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.9 | 5,635 | 49.1%–51.3% | ||
| 231 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.9 | 19,507 | 49.7%–50.9% | ||
| 232 | Fioraบน | บน | 50.3% | +0.9 | 9,052 | 49.4%–51.1% | ||
| 233 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +1.0 | 865 | 47.8%–52.8% | ||
| 234 | Viegoป่า | ป่า | 50.3% | +1.0 | 23,214 | 49.8%–50.8% | ||
| 235 | Renektonบน | บน | 50.3% | +1.0 | 14,076 | 49.6%–51.0% | ||
| 236 | Ornnบน | บน | 50.3% | +1.0 | 8,004 | 49.4%–51.2% | ||
| 237 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +1.0 | 1,088 | 48.1%–52.7% | ||
| 238 | Ireliaบน | บน | 50.4% | +1.0 | 10,336 | 49.6%–51.2% | ||
| 239 | Nasusบน | บน | 50.4% | +1.1 | 12,771 | 49.7%–51.1% | ||
| 240 | Kayleกลาง | กลาง | 50.6% | +1.1 | 928 | 48.0%–52.9% | ||
| 241 | Naafiriบน | บน | 50.7% | +1.1 | 773 | 47.8%–53.1% | ||
| 242 | Sionบน | บน | 50.5% | +1.1 | 8,785 | 49.6%–51.3% | ||
| 243 | Zacบน | บน | 50.7% | +1.1 | 870 | 47.9%–53.0% | ||
| 244 | Naafiriกลาง | กลาง | 50.5% | +1.1 | 3,302 | 49.1%–51.8% | ||
| 245 | Veigarกลาง | กลาง | 50.5% | +1.2 | 15,341 | 49.9%–51.2% | ||
| 246 | Fizzกลาง | กลาง | 50.6% | +1.2 | 15,646 | 49.9%–51.2% | ||
| 247 | Yoneกลาง | กลาง | 50.6% | +1.2 | 27,167 | 50.1%–51.1% | ||
| 248 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 50.8% | +1.2 | 1,270 | 48.4%–52.7% | ||
| 249 | Jaxป่า | ป่า | 50.7% | +1.3 | 5,125 | 49.5%–51.7% | ||
| 250 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 50.8% | +1.3 | 2,930 | 49.2%–52.1% | ||
| 251 | Teemoกลาง | กลาง | 51.0% | +1.4 | 1,040 | 48.4%–53.0% | ||
| 252 | Zyraป่า | ป่า | 50.8% | +1.4 | 4,098 | 49.5%–52.0% | ||
| 253 | Master Yiป่า | ป่า | 50.8% | +1.4 | 25,716 | 50.2%–51.3% | ||
| 254 | Yasuoกลาง | กลาง | 50.8% | +1.4 | 30,690 | 50.3%–51.2% | ||
| 255 | Sylasบน | บน | 50.9% | +1.4 | 2,305 | 49.1%–52.4% | ||
| 256 | Lilliaป่า | ป่า | 50.8% | +1.4 | 13,409 | 50.1%–51.5% | ||
| 257 | Ivernป่า | ป่า | 50.9% | +1.4 | 1,891 | 49.0%–52.6% | ||
| 258 | Vladimirกลาง | กลาง | 50.8% | +1.4 | 8,483 | 49.9%–51.7% | ||
| 259 | Briarกลาง | กลาง | 51.2% | +1.5 | 754 | 48.1%–53.5% | ||
| 260 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.5 | 29,859 | 50.3%–51.3% | ||
| 261 | Xerathกลาง | กลาง | 50.9% | +1.5 | 9,779 | 50.0%–51.6% | ||
| 262 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.1% | +1.6 | 1,591 | 49.0%–52.8% | ||
| 263 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.1% | +1.6 | 1,418 | 48.9%–53.0% | ||
| 264 | Dianaกลาง | กลาง | 51.0% | +1.6 | 10,632 | 50.2%–51.7% | ||
| 265 | Rammusป่า | ป่า | 51.0% | +1.6 | 6,357 | 49.9%–52.0% | ||
| 266 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +1.6 | 7,179 | 50.0%–51.9% | ||
| 267 | Volibearป่า | ป่า | 51.0% | +1.6 | 4,668 | 49.8%–52.2% | ||
| 268 | Amumuป่า | ป่า | 51.0% | +1.6 | 8,966 | 50.1%–51.8% | ||
| 269 | Talonกลาง | กลาง | 51.1% | +1.7 | 3,630 | 49.7%–52.3% | ||
| 270 | Illaoiบน | บน | 51.1% | +1.7 | 10,716 | 50.3%–51.8% | ||
| 271 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.7 | 11,026 | 50.3%–51.8% | ||
| 272 | Tryndamereป่า | ป่า | 51.2% | +1.7 | 2,116 | 49.4%–52.8% | ||
| 273 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +1.7 | 563 | 48.1%–54.0% | ||
| 274 | Settบน | บน | 51.1% | +1.7 | 22,851 | 50.5%–51.6% | ||
| 275 | Udyrป่า | ป่า | 51.2% | +1.7 | 4,294 | 49.9%–52.3% | ||
| 276 | Swainกลาง | กลาง | 51.3% | +1.8 | 2,255 | 49.4%–52.8% | ||
| 277 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.1% | +1.8 | 17,652 | 50.5%–51.7% | ||
| 278 | Dariusป่า | ป่า | 51.3% | +1.8 | 3,852 | 49.9%–52.5% | ||
| 279 | Garenบน | บน | 51.2% | +1.9 | 20,724 | 50.6%–51.8% | ||
| 280 | Garenกลาง | กลาง | 51.5% | +1.9 | 1,310 | 49.1%–53.4% | ||
| 281 | Warwickป่า | ป่า | 51.3% | +1.9 | 16,509 | 50.6%–51.9% | ||
| 282 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +2.0 | 4,227 | 50.1%–52.5% | ||
| 283 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.8% | +2.0 | 878 | 48.9%–53.9% | ||
| 284 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +2.0 | 7,483 | 50.4%–52.3% | ||
| 285 | Warwickบน | บน | 51.5% | +2.1 | 3,319 | 50.0%–52.8% | ||
| 286 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.5% | +2.1 | 12,636 | 50.7%–52.2% | ||
| 287 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +2.1 | 23,077 | 50.9%–52.0% | ||
| 288 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +2.1 | 5,556 | 50.4%–52.6% | ||
| 289 | Dr. Mundoบน | บน | 51.5% | +2.1 | 9,933 | 50.7%–52.3% | ||
| 290 | Renektonกลาง | กลาง | 52.1% | +2.2 | 780 | 48.9%–54.1% | ||
| 291 | Briarป่า | ป่า | 51.6% | +2.2 | 14,664 | 50.9%–52.2% | ||
| 292 | Wukongป่า | ป่า | 51.6% | +2.2 | 16,168 | 50.9%–52.2% | ||
| 293 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +2.2 | 10,445 | 50.7%–52.3% | ||
| 294 | Kledบน | บน | 51.7% | +2.2 | 3,741 | 50.2%–52.9% | ||
| 295 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +2.4 | 6,574 | 50.7%–52.7% | ||
| 296 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.9% | +2.5 | 15,702 | 51.2%–52.5% | ||
| 297 | Quinnกลาง | กลาง | 52.6% | +2.5 | 663 | 49.1%–54.7% | ||
| 298 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +2.6 | 866 | 49.4%–54.5% | ||
| 299 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +2.8 | 9,867 | 51.3%–53.0% | ||
| 300 | Shenป่า | ป่า | 52.8% | +2.9 | 1,140 | 50.0%–54.5% | ||
| 301 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +3.1 | 1,943 | 50.7%–54.2% | ||
| 302 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +3.1 | 11,462 | 51.7%–53.2% | ||
| 303 | Sionป่า | ป่า | 52.9% | +3.1 | 1,356 | 50.4%–54.6% | ||
| 304 | Shyvanaป่า | ป่า | 52.7% | +3.3 | 12,503 | 51.9%–53.3% | ||
| 305 | Gwenกลาง | กลาง | 53.6% | +3.6 | 1,034 | 50.6%–55.2% | ||
| 306 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 53.4% | +3.7 | 1,828 | 51.2%–54.8% | ||
| 307 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.8% | +4.2 | 2,784 | 52.0%–55.0% | ||
| 308 | Sionกลาง | กลาง | 54.7% | +4.7 | 1,559 | 52.1%–56.0% | ||
| 309 | Bel'Vethป่า | ป่า | 54.6% | +5.1 | 6,258 | 53.4%–55.4% |
