ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Twitchป่า | ป่า | 38.3% | -7.7 | 944 | 37.6%–42.4% | ||
| 2 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.4% | -6.7 | 2,240 | 39.3%–42.6% | ||
| 3 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.8% | -6.7 | 1,118 | 38.8%–43.2% | ||
| 4 | Ezrealกลาง | กลาง | 40.4% | -6.4 | 1,377 | 39.3%–43.3% | ||
| 5 | Corkiกลาง | กลาง | 39.1% | -6.3 | 550 | 38.4%–44.3% | ||
| 6 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.5% | -6.0 | 7,010 | 40.7%–42.6% | ||
| 7 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.8% | -5.9 | 1,138 | 39.6%–44.0% | ||
| 8 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.8% | -5.7 | 6,465 | 41.0%–43.0% | ||
| 9 | Asheกลาง | กลาง | 40.8% | -5.1 | 595 | 39.7%–45.4% | ||
| 10 | Nasusป่า | ป่า | 42.1% | -4.8 | 1,172 | 40.7%–45.1% | ||
| 11 | Azirกลาง | กลาง | 42.9% | -4.6 | 3,973 | 41.8%–44.4% | ||
| 12 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 43.0% | -4.4 | 2,926 | 41.8%–44.7% | ||
| 13 | Smolderกลาง | กลาง | 42.9% | -4.3 | 1,680 | 41.5%–45.2% | ||
| 14 | Lucianกลาง | กลาง | 42.6% | -4.2 | 1,025 | 41.1%–45.8% | ||
| 15 | Oriannaกลาง | กลาง | 43.3% | -4.2 | 6,248 | 42.4%–44.5% | ||
| 16 | Rengarป่า | ป่า | 43.3% | -4.2 | 7,398 | 42.5%–44.4% | ||
| 17 | Asheบน | บน | 42.2% | -4.2 | 649 | 40.7%–46.3% | ||
| 18 | Xin Zhaoบน | บน | 42.0% | -4.2 | 543 | 40.5%–46.5% | ||
| 19 | Rumbleบน | บน | 43.3% | -4.1 | 3,020 | 42.1%–45.0% | ||
| 20 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.6% | -4.1 | 866 | 41.1%–46.1% | ||
| 21 | Qiyanaป่า | ป่า | 43.7% | -3.9 | 9,938 | 42.9%–44.5% | ||
| 22 | Garenป่า | ป่า | 42.3% | -3.9 | 537 | 40.7%–46.7% | ||
| 23 | Twisted Fateบน | บน | 42.4% | -3.9 | 569 | 40.8%–46.7% | ||
| 24 | Lockeป่า | ป่า | 43.4% | -3.8 | 1,618 | 42.0%–45.8% | ||
| 25 | Corkiบน | บน | 43.2% | -3.8 | 1,035 | 41.6%–46.2% | ||
| 26 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -3.7 | 5,609 | 42.9%–45.0% | ||
| 27 | Caitlynบน | บน | 43.0% | -3.7 | 749 | 41.3%–46.6% | ||
| 28 | Melกลาง | กลาง | 43.9% | -3.7 | 10,984 | 43.2%–44.8% | ||
| 29 | Lockeบน | บน | 42.7% | -3.6 | 534 | 41.0%–47.1% | ||
| 30 | Swainบน | บน | 43.8% | -3.4 | 1,448 | 42.2%–46.3% | ||
| 31 | Caitlynกลาง | กลาง | 43.5% | -3.4 | 817 | 41.7%–46.8% | ||
| 32 | Pantheonป่า | ป่า | 44.0% | -3.4 | 2,492 | 42.7%–45.9% | ||
| 33 | Taliyahกลาง | กลาง | 44.0% | -3.3 | 2,144 | 42.7%–46.0% | ||
| 34 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -3.1 | 870 | 42.1%–47.1% | ||
| 35 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 43.6% | -3.0 | 571 | 41.7%–47.6% | ||
| 36 | Kaynบน | บน | 44.2% | -3.0 | 1,273 | 42.6%–46.8% | ||
| 37 | K'Santeบน | บน | 44.7% | -2.9 | 6,635 | 43.8%–45.8% | ||
| 38 | Ryzeกลาง | กลาง | 44.7% | -2.9 | 4,676 | 43.6%–46.0% | ||
| 39 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -2.8 | 507 | 41.8%–48.0% | ||
| 40 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -2.8 | 6,147 | 43.9%–45.9% | ||
| 41 | Jayceบน | บน | 44.8% | -2.8 | 8,713 | 44.0%–45.8% | ||
| 42 | Galioบน | บน | 44.0% | -2.8 | 598 | 42.0%–47.8% | ||
| 43 | Jhinกลาง | กลาง | 44.2% | -2.7 | 713 | 42.2%–47.7% | ||
| 44 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -2.7 | 856 | 42.5%–47.5% | ||
| 45 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -2.6 | 949 | 42.7%–47.5% | ||
| 46 | Skarnerป่า | ป่า | 44.9% | -2.5 | 2,032 | 43.4%–46.9% | ||
| 47 | Karthusป่า | ป่า | 45.1% | -2.4 | 3,197 | 43.8%–46.6% | ||
| 48 | Tristanaบน | บน | 44.4% | -2.4 | 568 | 42.3%–48.2% | ||
| 49 | Zedป่า | ป่า | 45.2% | -2.4 | 5,503 | 44.2%–46.3% | ||
| 50 | Teemoกลาง | กลาง | 44.8% | -2.4 | 1,106 | 43.0%–47.5% | ||
| 51 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -2.4 | 551 | 42.3%–48.3% | ||
| 52 | Kalistaบน | บน | 44.9% | -2.3 | 1,012 | 43.0%–47.7% | ||
| 53 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -2.3 | 1,306 | 43.3%–47.5% | ||
| 54 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -2.3 | 3,293 | 44.0%–46.8% | ||
| 55 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -2.3 | 545 | 42.4%–48.4% | ||
| 56 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 44.6% | -2.3 | 545 | 42.4%–48.4% | ||
| 57 | Gnarบน | บน | 45.4% | -2.2 | 6,919 | 44.5%–46.4% | ||
| 58 | Malzaharบน | บน | 45.2% | -2.2 | 1,794 | 43.6%–47.3% | ||
| 59 | Nidaleeป่า | ป่า | 45.4% | -2.2 | 4,737 | 44.3%–46.6% | ||
| 60 | Vayneบน | บน | 45.4% | -2.2 | 4,507 | 44.3%–46.7% | ||
| 61 | Lee Sinป่า | ป่า | 45.5% | -2.1 | 25,830 | 45.0%–46.0% | ||
| 62 | Smolderบน | บน | 45.1% | -2.1 | 995 | 43.2%–47.9% | ||
| 63 | Qiyanaกลาง | กลาง | 45.5% | -2.1 | 5,612 | 44.5%–46.7% | ||
| 64 | Brandป่า | ป่า | 45.0% | -2.1 | 665 | 42.8%–48.4% | ||
| 65 | Udyrบน | บน | 45.3% | -2.0 | 1,098 | 43.4%–47.9% | ||
| 66 | Akaliกลาง | กลาง | 45.7% | -1.9 | 16,493 | 45.1%–46.4% | ||
| 67 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -1.9 | 500 | 42.7%–48.9% | ||
| 68 | Rivenบน | บน | 45.7% | -1.9 | 4,551 | 44.6%–47.0% | ||
| 69 | Poppyบน | บน | 45.6% | -1.9 | 1,661 | 43.9%–47.7% | ||
| 70 | Zyraกลาง | กลาง | 45.2% | -1.8 | 553 | 42.9%–48.8% | ||
| 71 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -1.8 | 15,564 | 45.2%–46.5% | ||
| 72 | Zoeกลาง | กลาง | 45.8% | -1.8 | 5,640 | 44.8%–47.0% | ||
| 73 | Galioกลาง | กลาง | 45.9% | -1.8 | 8,520 | 45.0%–46.8% | ||
| 74 | Rengarบน | บน | 45.3% | -1.7 | 506 | 42.9%–49.0% | ||
| 75 | Kennenบน | บน | 45.9% | -1.7 | 3,951 | 44.7%–47.2% | ||
| 76 | Taliyahป่า | ป่า | 45.6% | -1.7 | 1,004 | 43.6%–48.3% | ||
| 77 | Cassiopeiaบน | บน | 45.6% | -1.7 | 823 | 43.4%–48.5% | ||
| 78 | Hecarimป่า | ป่า | 46.0% | -1.7 | 8,632 | 45.1%–46.9% | ||
| 79 | Kai'Saบน | บน | 45.5% | -1.7 | 594 | 43.1%–48.9% | ||
| 80 | Dianaป่า | ป่า | 46.0% | -1.6 | 7,872 | 45.1%–46.9% | ||
| 81 | Gragasกลาง | กลาง | 45.7% | -1.6 | 995 | 43.7%–48.4% | ||
| 82 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -1.6 | 3,472 | 44.7%–47.4% | ||
| 83 | Akaliบน | บน | 46.0% | -1.6 | 6,016 | 45.0%–47.1% | ||
| 84 | Gragasบน | บน | 46.0% | -1.6 | 3,861 | 44.8%–47.4% | ||
| 85 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -1.5 | 602 | 43.3%–49.1% | ||
| 86 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -1.5 | 6,152 | 45.2%–47.2% | ||
| 87 | Lissandraบน | บน | 45.9% | -1.4 | 804 | 43.7%–48.8% | ||
| 88 | Jhinบน | บน | 45.8% | -1.4 | 542 | 43.3%–49.3% | ||
| 89 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 46.2% | -1.4 | 4,855 | 45.1%–47.4% | ||
| 90 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 46.3% | -1.4 | 4,851 | 45.2%–47.5% | ||
| 91 | Dariusบน | บน | 46.3% | -1.4 | 19,899 | 45.7%–46.9% | ||
| 92 | Ziggsกลาง | กลาง | 46.2% | -1.3 | 2,377 | 44.7%–48.0% | ||
| 93 | LeBlancกลาง | กลาง | 46.3% | -1.3 | 11,876 | 45.6%–47.1% | ||
| 94 | Malphiteป่า | ป่า | 46.3% | -1.3 | 3,632 | 45.1%–47.7% | ||
| 95 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -1.3 | 12,034 | 45.7%–47.1% | ||
| 96 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -1.3 | 10,557 | 45.6%–47.2% | ||
| 97 | Aniviaบน | บน | 46.2% | -1.2 | 1,155 | 44.2%–48.7% | ||
| 98 | Vladimirบน | บน | 46.3% | -1.2 | 2,410 | 44.8%–48.1% | ||
| 99 | Volibearกลาง | กลาง | 46.1% | -1.2 | 722 | 43.8%–49.2% | ||
| 100 | Kindredป่า | ป่า | 46.4% | -1.2 | 5,839 | 45.4%–47.5% | ||
| 101 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.2 | 11,881 | 45.7%–47.2% | ||
| 102 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 46.3% | -1.2 | 1,167 | 44.3%–48.7% | ||
| 103 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -1.1 | 825 | 44.0%–49.1% | ||
| 104 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -1.1 | 22,613 | 46.1%–47.2% | ||
| 105 | Cho'Gathบน | บน | 46.6% | -1.1 | 8,826 | 45.8%–47.5% | ||
| 106 | Jayceกลาง | กลาง | 46.5% | -1.0 | 1,385 | 44.6%–48.7% | ||
| 107 | Sylasกลาง | กลาง | 46.6% | -1.0 | 16,650 | 46.0%–47.3% | ||
| 108 | Ambessaป่า | ป่า | 46.5% | -1.0 | 1,252 | 44.5%–48.8% | ||
| 109 | Lockeกลาง | กลาง | 46.6% | -1.0 | 13,447 | 46.0%–47.4% | ||
| 110 | Ambessaบน | บน | 46.6% | -1.0 | 6,093 | 45.6%–47.7% | ||
| 111 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -1.0 | 2,288 | 45.0%–48.3% | ||
| 112 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.0 | 1,077 | 44.4%–49.0% | ||
| 113 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -1.0 | 4,017 | 45.5%–48.0% | ||
| 114 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.0 | 751 | 44.1%–49.4% | ||
| 115 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 46.6% | -0.9 | 1,562 | 44.8%–48.7% | ||
| 116 | Morganaกลาง | กลาง | 46.6% | -0.9 | 1,840 | 44.9%–48.5% | ||
| 117 | Yasuoบน | บน | 46.7% | -0.9 | 10,438 | 46.0%–47.6% | ||
| 118 | Maokaiป่า | ป่า | 46.6% | -0.9 | 1,248 | 44.6%–48.9% | ||
| 119 | Annieกลาง | กลาง | 46.7% | -0.9 | 4,202 | 45.5%–48.0% | ||
| 120 | Kha'Zixป่า | ป่า | 46.8% | -0.9 | 14,010 | 46.1%–47.5% | ||
| 121 | Shacoป่า | ป่า | 46.8% | -0.9 | 13,829 | 46.1%–47.5% | ||
| 122 | Viป่า | ป่า | 46.8% | -0.9 | 10,421 | 46.0%–47.6% | ||
| 123 | Gragasป่า | ป่า | 46.7% | -0.8 | 1,366 | 44.8%–48.9% | ||
| 124 | Sylasป่า | ป่า | 46.8% | -0.8 | 15,481 | 46.2%–47.5% | ||
| 125 | Zyraป่า | ป่า | 46.8% | -0.8 | 1,942 | 45.1%–48.6% | ||
| 126 | Kai'Saกลาง | กลาง | 46.6% | -0.8 | 746 | 44.2%–49.5% | ||
| 127 | Naafiriป่า | ป่า | 46.9% | -0.8 | 7,473 | 46.0%–47.8% | ||
| 128 | Rek'Saiป่า | ป่า | 46.8% | -0.8 | 1,886 | 45.1%–48.7% | ||
| 129 | Lissandraกลาง | กลาง | 46.9% | -0.8 | 9,747 | 46.1%–47.7% | ||
| 130 | Jayceป่า | ป่า | 46.9% | -0.8 | 2,431 | 45.3%–48.5% | ||
| 131 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -0.8 | 35,216 | 46.5%–47.4% | ||
| 132 | Talonกลาง | กลาง | 46.9% | -0.7 | 3,708 | 45.6%–48.3% | ||
| 133 | Evelynnป่า | ป่า | 46.9% | -0.7 | 5,602 | 45.9%–48.0% | ||
| 134 | Camilleบน | บน | 46.9% | -0.7 | 6,311 | 46.0%–48.0% | ||
| 135 | Aatroxบน | บน | 47.0% | -0.7 | 13,455 | 46.3%–47.7% | ||
| 136 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -0.7 | 1,977 | 45.2%–48.8% | ||
| 137 | Syndraกลาง | กลาง | 47.0% | -0.7 | 13,608 | 46.3%–47.7% | ||
| 138 | Brandบน | บน | 46.9% | -0.6 | 1,119 | 44.8%–49.3% | ||
| 139 | Tahm Kenchบน | บน | 47.0% | -0.6 | 6,219 | 46.0%–48.1% | ||
| 140 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.0% | -0.6 | 1,022 | 44.7%–49.4% | ||
| 141 | Auroraกลาง | กลาง | 47.1% | -0.5 | 5,388 | 46.0%–48.2% | ||
| 142 | Nocturneป่า | ป่า | 47.1% | -0.5 | 15,394 | 46.5%–47.8% | ||
| 143 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -0.5 | 4,698 | 46.0%–48.3% | ||
| 144 | Pantheonบน | บน | 47.2% | -0.5 | 6,818 | 46.2%–48.1% | ||
| 145 | Master Yiบน | บน | 47.2% | -0.5 | 1,635 | 45.3%–49.1% | ||
| 146 | Zacป่า | ป่า | 47.2% | -0.4 | 5,287 | 46.1%–48.3% | ||
| 147 | Maokaiบน | บน | 47.1% | -0.4 | 908 | 44.8%–49.7% | ||
| 148 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -0.4 | 1,001 | 44.9%–49.6% | ||
| 149 | Gangplankบน | บน | 47.2% | -0.4 | 9,841 | 46.4%–48.1% | ||
| 150 | Aniviaกลาง | กลาง | 47.2% | -0.4 | 4,108 | 46.0%–48.5% | ||
| 151 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 47.2% | -0.4 | 8,955 | 46.4%–48.1% | ||
| 152 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -0.4 | 816 | 44.7%–49.9% | ||
| 153 | Katarinaกลาง | กลาง | 47.3% | -0.4 | 14,541 | 46.6%–48.0% | ||
| 154 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.2% | -0.4 | 1,960 | 45.5%–49.1% | ||
| 155 | Udyrป่า | ป่า | 47.3% | -0.4 | 4,364 | 46.1%–48.5% | ||
| 156 | Zedกลาง | กลาง | 47.3% | -0.4 | 19,788 | 46.7%–47.9% | ||
| 157 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -0.4 | 3,444 | 46.0%–48.7% | ||
| 158 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -0.4 | 534 | 44.3%–50.4% | ||
| 159 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -0.4 | 12,213 | 46.6%–48.1% | ||
| 160 | Jaxบน | บน | 47.3% | -0.3 | 14,443 | 46.7%–48.0% | ||
| 161 | Jarvan IVป่า | ป่า | 47.3% | -0.3 | 10,776 | 46.6%–48.1% | ||
| 162 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -0.3 | 21,391 | 46.8%–47.9% | ||
| 163 | Ekkoป่า | ป่า | 47.4% | -0.3 | 8,647 | 46.5%–48.3% | ||
| 164 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -0.2 | 760 | 44.8%–50.1% | ||
| 165 | Ahriกลาง | กลาง | 47.5% | -0.2 | 22,209 | 46.9%–48.0% | ||
| 166 | Poppyป่า | ป่า | 47.5% | -0.2 | 906 | 45.0%–50.0% | ||
| 167 | Trundleบน | บน | 47.5% | -0.1 | 6,083 | 46.5%–48.6% | ||
| 168 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -0.1 | 2,011 | 45.8%–49.3% | ||
| 169 | Sionบน | บน | 47.6% | -0.1 | 5,998 | 46.6%–48.6% | ||
| 170 | Hweiกลาง | กลาง | 47.6% | 0.0 | 7,342 | 46.7%–48.6% | ||
| 171 | Naafiriบน | บน | 47.6% | 0.0 | 762 | 45.0%–50.3% | ||
| 172 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | 0.0 | 17,563 | 47.1%–48.3% | ||
| 173 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | 0.0 | 13,287 | 47.0%–48.4% | ||
| 174 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 47.7% | 0.0 | 2,140 | 46.0%–49.4% | ||
| 175 | Nasusบน | บน | 47.7% | 0.0 | 16,227 | 47.1%–48.4% | ||
| 176 | Akshanกลาง | กลาง | 47.7% | 0.0 | 4,001 | 46.4%–49.0% | ||
| 177 | Ivernป่า | ป่า | 47.7% | 0.0 | 1,758 | 45.9%–49.6% | ||
| 178 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 47.7% | +0.1 | 4,906 | 46.6%–48.9% | ||
| 179 | Gravesป่า | ป่า | 47.8% | +0.1 | 16,941 | 47.2%–48.4% | ||
| 180 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 47.8% | +0.1 | 1,763 | 45.9%–49.7% | ||
| 181 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | +0.1 | 2,919 | 46.3%–49.3% | ||
| 182 | Eliseป่า | ป่า | 47.8% | +0.2 | 4,959 | 46.7%–49.0% | ||
| 183 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | +0.2 | 9,888 | 47.0%–48.7% | ||
| 184 | Volibearบน | บน | 47.9% | +0.2 | 12,646 | 47.1%–48.6% | ||
| 185 | Talonป่า | ป่า | 47.9% | +0.2 | 9,919 | 47.0%–48.7% | ||
| 186 | Quinnป่า | ป่า | 47.9% | +0.2 | 3,272 | 46.5%–49.3% | ||
| 187 | Shenบน | บน | 47.9% | +0.2 | 6,803 | 46.9%–48.9% | ||
| 188 | Tryndamereป่า | ป่า | 48.0% | +0.3 | 2,248 | 46.3%–49.6% | ||
| 189 | Ryzeบน | บน | 48.0% | +0.3 | 1,029 | 45.6%–50.3% | ||
| 190 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | +0.3 | 11,253 | 47.2%–48.7% | ||
| 191 | Trundleป่า | ป่า | 48.0% | +0.3 | 3,401 | 46.6%–49.4% | ||
| 192 | Quinnบน | บน | 48.1% | +0.4 | 2,338 | 46.4%–49.7% | ||
| 193 | Olafบน | บน | 48.1% | +0.4 | 6,166 | 47.0%–49.1% | ||
| 194 | Jaxป่า | ป่า | 48.1% | +0.4 | 5,326 | 47.0%–49.2% | ||
| 195 | Gwenบน | บน | 48.1% | +0.4 | 5,714 | 47.0%–49.2% | ||
| 196 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | +0.4 | 1,347 | 46.0%–50.2% | ||
| 197 | Zedบน | บน | 48.2% | +0.4 | 1,085 | 45.8%–50.4% | ||
| 198 | Kaynป่า | ป่า | 48.2% | +0.5 | 24,864 | 47.6%–48.7% | ||
| 199 | Teemoบน | บน | 48.2% | +0.5 | 18,489 | 47.6%–48.8% | ||
| 200 | Heimerdingerบน | บน | 48.2% | +0.5 | 5,302 | 47.1%–49.3% | ||
| 201 | Malphiteกลาง | กลาง | 48.2% | +0.5 | 2,657 | 46.7%–49.7% | ||
| 202 | Tryndamereกลาง | กลาง | 48.3% | +0.5 | 1,018 | 45.9%–50.6% | ||
| 203 | Urgotบน | บน | 48.2% | +0.5 | 7,098 | 47.3%–49.2% | ||
| 204 | Volibearป่า | ป่า | 48.2% | +0.5 | 5,072 | 47.1%–49.4% | ||
| 205 | Brandกลาง | กลาง | 48.3% | +0.6 | 3,021 | 46.8%–49.7% | ||
| 206 | Renektonบน | บน | 48.2% | +0.6 | 11,901 | 47.5%–49.0% | ||
| 207 | Aatroxป่า | ป่า | 48.3% | +0.6 | 1,490 | 46.2%–50.2% | ||
| 208 | Lilliaป่า | ป่า | 48.3% | +0.6 | 10,661 | 47.5%–49.0% | ||
| 209 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | +0.6 | 3,409 | 46.9%–49.6% | ||
| 210 | Fioraบน | บน | 48.3% | +0.6 | 8,882 | 47.4%–49.1% | ||
| 211 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | +0.6 | 1,997 | 46.5%–50.0% | ||
| 212 | Ireliaบน | บน | 48.3% | +0.6 | 9,982 | 47.5%–49.1% | ||
| 213 | Neekoกลาง | กลาง | 48.4% | +0.6 | 1,031 | 45.9%–50.6% | ||
| 214 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | +0.6 | 1,648 | 46.4%–50.2% | ||
| 215 | Illaoiบน | บน | 48.3% | +0.6 | 10,204 | 47.5%–49.1% | ||
| 216 | Viegoป่า | ป่า | 48.3% | +0.6 | 22,973 | 47.8%–48.9% | ||
| 217 | Shenป่า | ป่า | 48.5% | +0.7 | 800 | 45.7%–50.9% | ||
| 218 | Ireliaกลาง | กลาง | 48.4% | +0.7 | 7,836 | 47.4%–49.3% | ||
| 219 | Dariusป่า | ป่า | 48.5% | +0.7 | 2,004 | 46.6%–50.1% | ||
| 220 | Teemoป่า | ป่า | 48.4% | +0.7 | 3,191 | 47.0%–49.8% | ||
| 221 | Vexกลาง | กลาง | 48.5% | +0.8 | 10,747 | 47.7%–49.2% | ||
| 222 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | +0.8 | 2,465 | 46.9%–50.0% | ||
| 223 | Gwenป่า | ป่า | 48.6% | +0.8 | 1,804 | 46.6%–50.3% | ||
| 224 | Yoneบน | บน | 48.5% | +0.8 | 24,134 | 47.9%–49.0% | ||
| 225 | Mordekaiserบน | บน | 48.5% | +0.8 | 18,791 | 47.9%–49.1% | ||
| 226 | Fizzป่า | ป่า | 48.6% | +0.8 | 1,636 | 46.6%–50.4% | ||
| 227 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | +0.8 | 8,356 | 47.6%–49.4% | ||
| 228 | Vladimirกลาง | กลาง | 48.5% | +0.8 | 8,498 | 47.6%–49.4% | ||
| 229 | Viktorบน | บน | 48.8% | +0.8 | 588 | 45.6%–51.4% | ||
| 230 | Kassadinกลาง | กลาง | 48.6% | +0.9 | 4,845 | 47.4%–49.7% | ||
| 231 | Veigarบน | บน | 48.8% | +0.9 | 695 | 45.8%–51.3% | ||
| 232 | Luxกลาง | กลาง | 48.6% | +0.9 | 12,857 | 47.8%–49.3% | ||
| 233 | Dianaกลาง | กลาง | 48.6% | +0.9 | 9,537 | 47.7%–49.4% | ||
| 234 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | +0.9 | 24,248 | 48.1%–49.1% | ||
| 235 | Quinnกลาง | กลาง | 48.9% | +0.9 | 669 | 45.8%–51.4% | ||
| 236 | Naafiriกลาง | กลาง | 48.7% | +0.9 | 3,349 | 47.2%–50.0% | ||
| 237 | Kayleบน | บน | 48.7% | +1.0 | 5,995 | 47.6%–49.7% | ||
| 238 | Malzaharกลาง | กลาง | 48.7% | +1.0 | 17,568 | 48.0%–49.3% | ||
| 239 | Ekkoกลาง | กลาง | 48.7% | +1.0 | 9,910 | 47.9%–49.5% | ||
| 240 | Singedบน | บน | 48.8% | +1.1 | 4,777 | 47.6%–49.9% | ||
| 241 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | +1.1 | 2,398 | 47.2%–50.4% | ||
| 242 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | +1.1 | 18,427 | 48.2%–49.4% | ||
| 243 | Viktorกลาง | กลาง | 48.8% | +1.1 | 16,299 | 48.2%–49.4% | ||
| 244 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 49.0% | +1.1 | 1,636 | 46.9%–50.7% | ||
| 245 | Dr. Mundoบน | บน | 48.9% | +1.2 | 8,891 | 48.0%–49.7% | ||
| 246 | Sylasบน | บน | 48.9% | +1.2 | 2,260 | 47.2%–50.5% | ||
| 247 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | +1.2 | 9,186 | 48.0%–49.7% | ||
| 248 | Renektonกลาง | กลาง | 49.2% | +1.2 | 775 | 46.2%–51.5% | ||
| 249 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | +1.2 | 9,625 | 48.0%–49.7% | ||
| 250 | Swainกลาง | กลาง | 49.0% | +1.2 | 2,015 | 47.1%–50.6% | ||
| 251 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 48.9% | +1.2 | 6,510 | 47.9%–49.9% | ||
| 252 | Sejuaniป่า | ป่า | 49.0% | +1.2 | 5,788 | 47.9%–50.0% | ||
| 253 | Ornnบน | บน | 49.0% | +1.2 | 6,542 | 47.9%–49.9% | ||
| 254 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | +1.3 | 4,950 | 47.9%–50.1% | ||
| 255 | Settบน | บน | 49.0% | +1.3 | 20,248 | 48.4%–49.6% | ||
| 256 | Zaahenป่า | ป่า | 49.3% | +1.3 | 970 | 46.6%–51.4% | ||
| 257 | Mordekaiserป่า | ป่า | 49.2% | +1.4 | 1,310 | 46.9%–51.1% | ||
| 258 | Auroraบน | บน | 49.3% | +1.4 | 961 | 46.6%–51.5% | ||
| 259 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | +1.4 | 4,733 | 47.9%–50.2% | ||
| 260 | Malphiteบน | บน | 49.1% | +1.4 | 17,902 | 48.4%–49.7% | ||
| 261 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | +1.4 | 27,547 | 48.6%–49.6% | ||
| 262 | Amumuป่า | ป่า | 49.1% | +1.4 | 8,929 | 48.2%–49.9% | ||
| 263 | Kledบน | บน | 49.2% | +1.4 | 3,462 | 47.7%–50.4% | ||
| 264 | Kennenกลาง | กลาง | 49.4% | +1.4 | 925 | 46.6%–51.5% | ||
| 265 | Garenบน | บน | 49.2% | +1.5 | 19,937 | 48.6%–49.8% | ||
| 266 | Wukongบน | บน | 49.3% | +1.5 | 2,080 | 47.5%–50.9% | ||
| 267 | Briarบน | บน | 49.6% | +1.5 | 829 | 46.6%–51.8% | ||
| 268 | Briarป่า | ป่า | 49.2% | +1.5 | 14,156 | 48.5%–49.9% | ||
| 269 | Yorickบน | บน | 49.2% | +1.5 | 10,888 | 48.4%–50.0% | ||
| 270 | Master Yiป่า | ป่า | 49.3% | +1.6 | 26,728 | 48.8%–49.8% | ||
| 271 | Yasuoกลาง | กลาง | 49.3% | +1.6 | 30,107 | 48.8%–49.8% | ||
| 272 | Yoneกลาง | กลาง | 49.3% | +1.6 | 27,016 | 48.8%–49.8% | ||
| 273 | Cho'Gathป่า | ป่า | 49.4% | +1.7 | 16,847 | 48.7%–50.0% | ||
| 274 | Tryndamereบน | บน | 49.4% | +1.7 | 10,281 | 48.6%–50.2% | ||
| 275 | Xerathกลาง | กลาง | 49.4% | +1.7 | 9,754 | 48.5%–50.2% | ||
| 276 | Fiddlesticksบน | บน | 49.9% | +1.7 | 700 | 46.6%–52.1% | ||
| 277 | Olafป่า | ป่า | 49.7% | +1.7 | 1,026 | 47.0%–51.7% | ||
| 278 | Veigarกลาง | กลาง | 49.4% | +1.7 | 15,405 | 48.7%–50.0% | ||
| 279 | Warwickบน | บน | 49.6% | +1.8 | 3,456 | 48.1%–50.8% | ||
| 280 | Zaahenบน | บน | 49.7% | +2.0 | 5,467 | 48.5%–50.7% | ||
| 281 | Rivenกลาง | กลาง | 50.1% | +2.0 | 792 | 47.0%–52.2% | ||
| 282 | Sionกลาง | กลาง | 50.0% | +2.0 | 1,154 | 47.4%–51.9% | ||
| 283 | Yorickกลาง | กลาง | 50.4% | +2.0 | 565 | 46.7%–52.7% | ||
| 284 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.9% | +2.1 | 2,992 | 48.3%–51.2% | ||
| 285 | Fizzกลาง | กลาง | 49.8% | +2.1 | 16,267 | 49.1%–50.4% | ||
| 286 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +2.1 | 6,572 | 48.8%–50.8% | ||
| 287 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +2.2 | 12,887 | 49.1%–50.6% | ||
| 288 | Shyvanaป่า | ป่า | 49.9% | +2.2 | 13,123 | 49.1%–50.6% | ||
| 289 | Rammusป่า | ป่า | 49.9% | +2.2 | 7,531 | 48.9%–50.8% | ||
| 290 | Wukongป่า | ป่า | 49.9% | +2.2 | 16,536 | 49.3%–50.5% | ||
| 291 | Settกลาง | กลาง | 50.6% | +2.2 | 662 | 47.1%–52.7% | ||
| 292 | Morganaป่า | ป่า | 50.4% | +2.3 | 926 | 47.5%–52.4% | ||
| 293 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +2.3 | 9,434 | 49.2%–50.8% | ||
| 294 | Nasusกลาง | กลาง | 50.2% | +2.4 | 3,608 | 48.7%–51.4% | ||
| 295 | Sionป่า | ป่า | 50.7% | +2.4 | 690 | 47.3%–52.8% | ||
| 296 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +2.4 | 20,298 | 49.5%–50.6% | ||
| 297 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +2.4 | 11,119 | 49.3%–50.8% | ||
| 298 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +2.5 | 8,966 | 49.3%–51.0% | ||
| 299 | Warwickป่า | ป่า | 50.2% | +2.5 | 17,143 | 49.6%–50.8% | ||
| 300 | Zacบน | บน | 50.8% | +2.6 | 830 | 47.7%–52.8% | ||
| 301 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +2.6 | 5,788 | 49.2%–51.4% | ||
| 302 | Kayleกลาง | กลาง | 50.9% | +2.6 | 928 | 47.8%–52.7% | ||
| 303 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +2.8 | 5,215 | 49.4%–51.6% | ||
| 304 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 51.5% | +2.8 | 553 | 47.5%–53.5% | ||
| 305 | Garenกลาง | กลาง | 51.3% | +3.2 | 1,329 | 48.7%–52.9% | ||
| 306 | Bel'Vethป่า | ป่า | 51.1% | +3.3 | 5,848 | 50.0%–52.1% | ||
| 307 | Gwenกลาง | กลาง | 51.8% | +3.6 | 1,167 | 49.0%–53.5% | ||
| 308 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +3.9 | 9,835 | 50.7%–52.4% | ||
| 309 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +4.2 | 2,757 | 50.3%–53.4% | ||
| 310 | Briarกลาง | กลาง | 53.1% | +4.4 | 853 | 49.5%–54.6% |
