ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Ezrealกลาง | กลาง | 39.7% | -8.6 | 1,661 | 38.9%–42.6% | ||
| 2 | Smolderบน | บน | 40.7% | -7.2 | 991 | 39.8%–44.5% | ||
| 3 | Asheบน | บน | 40.0% | -7.2 | 670 | 39.4%–44.9% | ||
| 4 | Twitchป่า | ป่า | 41.0% | -6.8 | 921 | 40.1%–45.0% | ||
| 5 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.0% | -6.3 | 1,283 | 40.9%–45.1% | ||
| 6 | Kaynบน | บน | 41.9% | -6.3 | 1,141 | 40.8%–45.2% | ||
| 7 | Caitlynบน | บน | 41.3% | -6.2 | 687 | 40.4%–45.9% | ||
| 8 | Garenป่า | ป่า | 41.0% | -6.1 | 541 | 40.3%–46.3% | ||
| 9 | Qiyanaป่า | ป่า | 43.4% | -5.8 | 13,346 | 42.8%–44.2% | ||
| 10 | Corkiกลาง | กลาง | 41.8% | -5.7 | 636 | 40.8%–46.4% | ||
| 11 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.3% | -5.7 | 3,440 | 42.3%–45.0% | ||
| 12 | Kai'Saกลาง | กลาง | 42.6% | -5.3 | 781 | 41.4%–46.6% | ||
| 13 | Lockeป่า | ป่า | 43.8% | -5.1 | 2,082 | 42.5%–46.0% | ||
| 14 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.1% | -5.1 | 5,850 | 43.2%–45.3% | ||
| 15 | K'Santeบน | บน | 44.1% | -5.1 | 8,511 | 43.4%–45.1% | ||
| 16 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -4.9 | 5,955 | 43.4%–45.5% | ||
| 17 | Asheกลาง | กลาง | 42.5% | -4.9 | 510 | 41.4%–47.5% | ||
| 18 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -4.9 | 7,335 | 43.5%–45.4% | ||
| 19 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.1% | -4.7 | 592 | 41.8%–47.6% | ||
| 20 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -4.7 | 2,248 | 43.0%–46.3% | ||
| 21 | Lucianกลาง | กลาง | 43.7% | -4.7 | 990 | 42.3%–47.0% | ||
| 22 | Melกลาง | กลาง | 44.7% | -4.6 | 9,839 | 43.9%–45.6% | ||
| 23 | Nasusป่า | ป่า | 44.1% | -4.4 | 1,062 | 42.6%–47.2% | ||
| 24 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -4.4 | 842 | 42.4%–47.5% | ||
| 25 | Ambessaป่า | ป่า | 44.4% | -4.3 | 1,454 | 43.0%–47.0% | ||
| 26 | Shacoบน | บน | 43.5% | -4.2 | 515 | 42.1%–48.2% | ||
| 27 | Jhinบน | บน | 43.8% | -4.1 | 564 | 42.3%–48.2% | ||
| 28 | Corkiบน | บน | 44.3% | -4.0 | 732 | 42.7%–48.0% | ||
| 29 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -3.9 | 626 | 42.6%–48.3% | ||
| 30 | Yorickกลาง | กลาง | 44.5% | -3.7 | 634 | 42.8%–48.5% | ||
| 31 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -3.6 | 2,355 | 44.2%–47.4% | ||
| 32 | Zedป่า | ป่า | 45.7% | -3.6 | 6,131 | 44.8%–46.8% | ||
| 33 | Smolderกลาง | กลาง | 45.3% | -3.6 | 1,540 | 43.8%–47.8% | ||
| 34 | Kalistaบน | บน | 45.1% | -3.5 | 921 | 43.4%–48.3% | ||
| 35 | Lee Sinป่า | ป่า | 45.8% | -3.5 | 29,161 | 45.4%–46.3% | ||
| 36 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 44.8% | -3.4 | 616 | 43.0%–48.8% | ||
| 37 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 45.8% | -3.4 | 3,655 | 44.6%–47.3% | ||
| 38 | Rumbleบน | บน | 45.8% | -3.4 | 3,857 | 44.7%–47.3% | ||
| 39 | Tristanaบน | บน | 45.1% | -3.4 | 743 | 43.3%–48.7% | ||
| 40 | Oriannaกลาง | กลาง | 45.9% | -3.4 | 10,049 | 45.2%–46.8% | ||
| 41 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -3.3 | 1,171 | 43.9%–48.3% | ||
| 42 | Cassiopeiaบน | บน | 45.3% | -3.3 | 867 | 43.6%–48.6% | ||
| 43 | Rengarป่า | ป่า | 46.0% | -3.3 | 8,616 | 45.2%–47.0% | ||
| 44 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -3.2 | 2,130 | 44.4%–47.8% | ||
| 45 | Viktorบน | บน | 45.0% | -3.2 | 575 | 43.2%–49.1% | ||
| 46 | Taliyahกลาง | กลาง | 46.0% | -3.2 | 3,879 | 44.9%–47.4% | ||
| 47 | Kai'Saบน | บน | 45.0% | -3.1 | 531 | 43.2%–49.2% | ||
| 48 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -3.1 | 1,342 | 44.2%–48.4% | ||
| 49 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.3% | -3.0 | 5,798 | 45.3%–47.4% | ||
| 50 | Jayceบน | บน | 46.3% | -3.0 | 11,274 | 45.6%–47.1% | ||
| 51 | Gragasบน | บน | 46.3% | -2.9 | 4,748 | 45.3%–47.6% | ||
| 52 | Lockeบน | บน | 45.6% | -2.9 | 621 | 43.6%–49.4% | ||
| 53 | Caitlynกลาง | กลาง | 45.8% | -2.8 | 721 | 43.8%–49.2% | ||
| 54 | Taliyahป่า | ป่า | 46.4% | -2.7 | 3,275 | 45.2%–48.0% | ||
| 55 | Kennenบน | บน | 46.6% | -2.7 | 4,457 | 45.5%–47.9% | ||
| 56 | Gnarบน | บน | 46.7% | -2.6 | 7,969 | 45.8%–47.6% | ||
| 57 | Rivenบน | บน | 46.6% | -2.6 | 5,190 | 45.6%–47.9% | ||
| 58 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -2.6 | 610 | 43.9%–49.6% | ||
| 59 | Jayceป่า | ป่า | 46.7% | -2.5 | 4,085 | 45.6%–48.1% | ||
| 60 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.5 | 7,520 | 45.9%–47.8% | ||
| 61 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.4 | 876 | 44.4%–49.4% | ||
| 62 | Veigarบน | บน | 46.3% | -2.4 | 743 | 44.3%–49.6% | ||
| 63 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.3 | 1,178 | 44.8%–49.2% | ||
| 64 | Lissandraบน | บน | 46.5% | -2.3 | 913 | 44.6%–49.5% | ||
| 65 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.0% | -2.3 | 5,174 | 46.0%–48.2% | ||
| 66 | Karthusป่า | ป่า | 47.0% | -2.2 | 3,676 | 45.8%–48.4% | ||
| 67 | Pantheonป่า | ป่า | 47.0% | -2.2 | 3,225 | 45.7%–48.5% | ||
| 68 | Vladimirบน | บน | 47.0% | -2.2 | 2,478 | 45.6%–48.7% | ||
| 69 | Nidaleeป่า | ป่า | 47.1% | -2.2 | 4,920 | 46.0%–48.3% | ||
| 70 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 47.1% | -2.1 | 5,177 | 46.1%–48.3% | ||
| 71 | Ambessaบน | บน | 47.2% | -2.1 | 8,881 | 46.4%–48.1% | ||
| 72 | Azirกลาง | กลาง | 47.2% | -2.0 | 4,706 | 46.1%–48.5% | ||
| 73 | Brandป่า | ป่า | 46.7% | -2.0 | 721 | 44.6%–50.0% | ||
| 74 | Ekkoบน | บน | 46.8% | -1.9 | 603 | 44.5%–50.3% | ||
| 75 | Jayceกลาง | กลาง | 47.2% | -1.9 | 1,664 | 45.5%–49.3% | ||
| 76 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -1.9 | 670 | 44.7%–50.2% | ||
| 77 | Vayneบน | บน | 47.3% | -1.9 | 4,066 | 46.2%–48.7% | ||
| 78 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.8 | 1,007 | 45.2%–49.9% | ||
| 79 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.8 | 7,113 | 46.6%–48.5% | ||
| 80 | Auroraบน | บน | 47.2% | -1.8 | 1,179 | 45.3%–49.8% | ||
| 81 | Twisted Fateบน | บน | 46.9% | -1.8 | 548 | 44.6%–50.6% | ||
| 82 | Brandกลาง | กลาง | 47.5% | -1.7 | 3,114 | 46.2%–49.0% | ||
| 83 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.7 | 2,928 | 46.2%–49.1% | ||
| 84 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.7 | 2,211 | 46.0%–49.3% | ||
| 85 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.7 | 13,161 | 46.9%–48.4% | ||
| 86 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -1.7 | 886 | 45.2%–50.2% | ||
| 87 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.7 | 16,573 | 47.0%–48.3% | ||
| 88 | Neekoกลาง | กลาง | 47.4% | -1.7 | 1,102 | 45.4%–49.9% | ||
| 89 | Galioบน | บน | 47.3% | -1.6 | 862 | 45.2%–50.2% | ||
| 90 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.6 | 1,059 | 45.4%–50.0% | ||
| 91 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 47.2% | -1.6 | 654 | 44.9%–50.5% | ||
| 92 | Lockeกลาง | กลาง | 47.7% | -1.6 | 16,236 | 47.1%–48.4% | ||
| 93 | Ziggsกลาง | กลาง | 47.7% | -1.5 | 2,368 | 46.2%–49.5% | ||
| 94 | Rivenกลาง | กลาง | 47.6% | -1.5 | 969 | 45.5%–50.3% | ||
| 95 | Shacoป่า | ป่า | 47.9% | -1.5 | 14,981 | 47.2%–48.6% | ||
| 96 | Akaliบน | บน | 47.9% | -1.4 | 8,718 | 47.1%–48.8% | ||
| 97 | Tahm Kenchบน | บน | 47.9% | -1.4 | 6,599 | 47.0%–49.0% | ||
| 98 | Quinnป่า | ป่า | 47.9% | -1.3 | 3,183 | 46.6%–49.4% | ||
| 99 | Sylasกลาง | กลาง | 48.0% | -1.3 | 17,775 | 47.4%–48.6% | ||
| 100 | Rengarบน | บน | 47.6% | -1.3 | 555 | 45.0%–51.0% | ||
| 101 | Viktorกลาง | กลาง | 48.1% | -1.2 | 15,176 | 47.4%–48.8% | ||
| 102 | Morganaป่า | ป่า | 47.9% | -1.2 | 1,073 | 45.8%–50.4% | ||
| 103 | Udyrบน | บน | 48.0% | -1.2 | 1,186 | 46.0%–50.4% | ||
| 104 | Hecarimป่า | ป่า | 48.2% | -1.2 | 10,234 | 47.4%–49.0% | ||
| 105 | Volibearกลาง | กลาง | 47.9% | -1.1 | 789 | 45.6%–50.8% | ||
| 106 | Poppyป่า | ป่า | 48.0% | -1.1 | 1,019 | 45.9%–50.6% | ||
| 107 | Gangplankกลาง | กลาง | 48.0% | -1.1 | 994 | 45.8%–50.6% | ||
| 108 | Fiddlesticksบน | บน | 47.9% | -1.1 | 747 | 45.6%–50.9% | ||
| 109 | Akaliกลาง | กลาง | 48.2% | -1.1 | 25,487 | 47.7%–48.7% | ||
| 110 | Malphiteป่า | ป่า | 48.2% | -1.1 | 4,044 | 47.0%–49.5% | ||
| 111 | Evelynnป่า | ป่า | 48.3% | -1.0 | 8,276 | 47.4%–49.2% | ||
| 112 | Teemoป่า | ป่า | 48.2% | -1.0 | 3,470 | 46.9%–49.7% | ||
| 113 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.0 | 828 | 45.8%–50.9% | ||
| 114 | Skarnerป่า | ป่า | 48.2% | -1.0 | 2,367 | 46.7%–50.0% | ||
| 115 | Gragasป่า | ป่า | 48.2% | -1.0 | 1,684 | 46.4%–50.2% | ||
| 116 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 48.3% | -1.0 | 6,200 | 47.3%–49.4% | ||
| 117 | Annieกลาง | กลาง | 48.4% | -0.9 | 5,084 | 47.3%–49.5% | ||
| 118 | Sylasป่า | ป่า | 48.4% | -0.9 | 16,047 | 47.8%–49.1% | ||
| 119 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -0.9 | 38,254 | 48.0%–48.9% | ||
| 120 | Zedกลาง | กลาง | 48.4% | -0.9 | 22,028 | 47.9%–49.0% | ||
| 121 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -0.9 | 3,460 | 47.1%–49.8% | ||
| 122 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 48.4% | -0.8 | 1,581 | 46.5%–50.4% | ||
| 123 | Viป่า | ป่า | 48.5% | -0.8 | 13,582 | 47.8%–49.2% | ||
| 124 | Zoeกลาง | กลาง | 48.5% | -0.8 | 6,747 | 47.6%–49.5% | ||
| 125 | Tristanaกลาง | กลาง | 48.5% | -0.8 | 1,860 | 46.8%–50.4% | ||
| 126 | LeBlancกลาง | กลาง | 48.6% | -0.8 | 13,684 | 47.9%–49.3% | ||
| 127 | Syndraกลาง | กลาง | 48.6% | -0.8 | 19,200 | 48.0%–49.2% | ||
| 128 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.7 | 27,713 | 48.1%–49.1% | ||
| 129 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.7 | 3,778 | 47.3%–49.9% | ||
| 130 | Galioกลาง | กลาง | 48.6% | -0.7 | 11,542 | 47.9%–49.4% | ||
| 131 | Ryzeบน | บน | 48.6% | -0.7 | 1,139 | 46.4%–50.9% | ||
| 132 | Ahriบน | บน | 48.5% | -0.7 | 586 | 45.8%–51.6% | ||
| 133 | Kindredป่า | ป่า | 48.7% | -0.6 | 7,024 | 47.7%–49.7% | ||
| 134 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.6 | 610 | 45.8%–51.6% | ||
| 135 | Zyraกลาง | กลาง | 48.5% | -0.6 | 571 | 45.8%–51.7% | ||
| 136 | Olafป่า | ป่า | 48.6% | -0.6 | 1,131 | 46.5%–51.0% | ||
| 137 | Pantheonกลาง | กลาง | 48.7% | -0.6 | 3,433 | 47.4%–50.1% | ||
| 138 | Kennenกลาง | กลาง | 48.7% | -0.5 | 1,072 | 46.5%–51.1% | ||
| 139 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.8% | -0.5 | 14,048 | 48.1%–49.5% | ||
| 140 | Jhinกลาง | กลาง | 48.7% | -0.5 | 669 | 46.1%–51.7% | ||
| 141 | Pantheonบน | บน | 48.9% | -0.5 | 9,449 | 48.0%–49.7% | ||
| 142 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.5 | 12,115 | 48.1%–49.6% | ||
| 143 | Gragasกลาง | กลาง | 48.9% | -0.4 | 1,101 | 46.7%–51.2% | ||
| 144 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.4 | 14,670 | 48.3%–49.6% | ||
| 145 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.4 | 12,862 | 48.2%–49.7% | ||
| 146 | Aatroxป่า | ป่า | 48.9% | -0.4 | 1,751 | 47.1%–50.8% | ||
| 147 | Nocturneป่า | ป่า | 49.0% | -0.3 | 16,253 | 48.4%–49.7% | ||
| 148 | Talonป่า | ป่า | 49.0% | -0.3 | 10,155 | 48.2%–49.8% | ||
| 149 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 49.0% | -0.3 | 5,351 | 47.9%–50.1% | ||
| 150 | Malzaharบน | บน | 49.0% | -0.3 | 1,979 | 47.3%–50.8% | ||
| 151 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.0% | -0.3 | 9,931 | 48.2%–49.9% | ||
| 152 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.3 | 13,593 | 48.4%–49.8% | ||
| 153 | Gwenป่า | ป่า | 49.0% | -0.3 | 2,096 | 47.4%–50.8% | ||
| 154 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.3 | 23,103 | 48.5%–49.6% | ||
| 155 | Jaxบน | บน | 49.1% | -0.2 | 16,881 | 48.5%–49.8% | ||
| 156 | Gangplankบน | บน | 49.1% | -0.2 | 10,772 | 48.4%–49.9% | ||
| 157 | Shenบน | บน | 49.1% | -0.2 | 8,159 | 48.2%–50.0% | ||
| 158 | Master Yiบน | บน | 49.1% | -0.2 | 1,905 | 47.4%–50.9% | ||
| 159 | Auroraกลาง | กลาง | 49.2% | -0.2 | 6,205 | 48.1%–50.2% | ||
| 160 | Gravesป่า | ป่า | 49.2% | -0.1 | 17,055 | 48.6%–49.8% | ||
| 161 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.2% | -0.1 | 9,857 | 48.4%–50.0% | ||
| 162 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.3% | -0.1 | 18,708 | 48.7%–49.9% | ||
| 163 | Maokaiบน | บน | 49.2% | -0.1 | 1,125 | 47.0%–51.5% | ||
| 164 | Briarบน | บน | 49.3% | -0.1 | 869 | 46.8%–51.8% | ||
| 165 | Rek'Saiป่า | ป่า | 49.3% | -0.1 | 2,247 | 47.6%–50.9% | ||
| 166 | Quinnบน | บน | 49.3% | -0.1 | 2,474 | 47.7%–50.9% | ||
| 167 | Dariusบน | บน | 49.3% | 0.0 | 25,428 | 48.8%–49.8% | ||
| 168 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | 0.0 | 12,305 | 48.6%–50.0% | ||
| 169 | Heimerdingerบน | บน | 49.3% | 0.0 | 5,915 | 48.3%–50.4% | ||
| 170 | Olafบน | บน | 49.3% | 0.0 | 7,456 | 48.4%–50.3% | ||
| 171 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.4% | 0.0 | 11,416 | 48.6%–50.1% | ||
| 172 | Swainบน | บน | 49.4% | 0.0 | 1,647 | 47.4%–51.3% | ||
| 173 | Poppyบน | บน | 49.4% | 0.0 | 1,973 | 47.6%–51.1% | ||
| 174 | Wukongบน | บน | 49.4% | 0.0 | 2,135 | 47.7%–51.1% | ||
| 175 | Trundleบน | บน | 49.4% | 0.0 | 6,937 | 48.4%–50.4% | ||
| 176 | Volibearบน | บน | 49.4% | +0.1 | 13,330 | 48.7%–50.1% | ||
| 177 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.1 | 5,770 | 48.3%–50.5% | ||
| 178 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.1 | 2,305 | 47.8%–51.1% | ||
| 179 | Dianaป่า | ป่า | 49.4% | +0.1 | 9,890 | 48.6%–50.3% | ||
| 180 | Ekkoป่า | ป่า | 49.4% | +0.1 | 10,970 | 48.7%–50.2% | ||
| 181 | Maokaiป่า | ป่า | 49.4% | +0.1 | 1,452 | 47.4%–51.5% | ||
| 182 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.1 | 1,365 | 47.4%–51.5% | ||
| 183 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.1 | 2,819 | 47.9%–50.9% | ||
| 184 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.1 | 3,550 | 48.1%–50.8% | ||
| 185 | Morganaกลาง | กลาง | 49.5% | +0.1 | 1,774 | 47.6%–51.3% | ||
| 186 | Teemoบน | บน | 49.5% | +0.1 | 19,319 | 48.9%–50.1% | ||
| 187 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.5% | +0.2 | 5,032 | 48.4%–50.7% | ||
| 188 | Gwenบน | บน | 49.6% | +0.2 | 6,465 | 48.5%–50.6% | ||
| 189 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | +0.2 | 15,930 | 48.9%–50.2% | ||
| 190 | Vexกลาง | กลาง | 49.6% | +0.2 | 11,708 | 48.8%–50.3% | ||
| 191 | Nasusกลาง | กลาง | 49.6% | +0.2 | 1,827 | 47.7%–51.4% | ||
| 192 | Yorickบน | บน | 49.6% | +0.2 | 11,880 | 48.8%–50.3% | ||
| 193 | Cho'Gathบน | บน | 49.6% | +0.2 | 9,439 | 48.7%–50.4% | ||
| 194 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | +0.2 | 19,810 | 49.0%–50.2% | ||
| 195 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | +0.3 | 565 | 46.7%–52.6% | ||
| 196 | Brandบน | บน | 49.7% | +0.3 | 1,060 | 47.3%–52.0% | ||
| 197 | Eliseป่า | ป่า | 49.7% | +0.3 | 5,331 | 48.6%–50.8% | ||
| 198 | Singedบน | บน | 49.7% | +0.3 | 5,059 | 48.5%–50.8% | ||
| 199 | Hweiกลาง | กลาง | 49.7% | +0.3 | 8,477 | 48.8%–50.6% | ||
| 200 | Aniviaบน | บน | 49.8% | +0.4 | 1,222 | 47.5%–51.9% | ||
| 201 | Tryndamereบน | บน | 49.7% | +0.4 | 10,671 | 48.9%–50.5% | ||
| 202 | Camilleบน | บน | 49.7% | +0.4 | 7,825 | 48.8%–50.6% | ||
| 203 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.7% | +0.4 | 2,777 | 48.2%–51.2% | ||
| 204 | Kaynป่า | ป่า | 49.7% | +0.4 | 27,452 | 49.2%–50.2% | ||
| 205 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | +0.4 | 6,863 | 48.8%–50.7% | ||
| 206 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.4 | 937 | 47.3%–52.2% | ||
| 207 | Naafiriป่า | ป่า | 49.8% | +0.4 | 7,927 | 48.9%–50.7% | ||
| 208 | Zaahenบน | บน | 49.8% | +0.4 | 7,079 | 48.8%–50.7% | ||
| 209 | Kayleบน | บน | 49.8% | +0.5 | 6,900 | 48.8%–50.8% | ||
| 210 | Urgotบน | บน | 49.8% | +0.5 | 7,142 | 48.8%–50.8% | ||
| 211 | Zacป่า | ป่า | 49.8% | +0.5 | 5,693 | 48.7%–50.9% | ||
| 212 | Luxกลาง | กลาง | 49.9% | +0.5 | 13,522 | 49.2%–50.6% | ||
| 213 | Yasuoบน | บน | 49.9% | +0.5 | 11,204 | 49.1%–50.6% | ||
| 214 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.9% | +0.5 | 16,115 | 49.2%–50.5% | ||
| 215 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.6 | 26,753 | 49.4%–50.4% | ||
| 216 | Aatroxบน | บน | 49.9% | +0.6 | 15,182 | 49.3%–50.6% | ||
| 217 | Sejuaniป่า | ป่า | 49.9% | +0.6 | 6,415 | 48.9%–50.9% | ||
| 218 | Ireliaกลาง | กลาง | 50.0% | +0.6 | 8,637 | 49.1%–50.8% | ||
| 219 | Yoneบน | บน | 50.0% | +0.6 | 25,309 | 49.4%–50.5% | ||
| 220 | Xin Zhaoบน | บน | 50.2% | +0.6 | 626 | 47.1%–52.8% | ||
| 221 | Settกลาง | กลาง | 50.1% | +0.6 | 676 | 47.2%–52.7% | ||
| 222 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.7 | 10,492 | 49.2%–50.8% | ||
| 223 | Ahriกลาง | กลาง | 50.0% | +0.7 | 29,416 | 49.5%–50.5% | ||
| 224 | Zaahenป่า | ป่า | 50.2% | +0.7 | 1,287 | 47.9%–52.2% | ||
| 225 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 50.3% | +0.7 | 610 | 47.2%–53.0% | ||
| 226 | Trundleป่า | ป่า | 50.2% | +0.8 | 3,936 | 48.8%–51.4% | ||
| 227 | Malphiteบน | บน | 50.1% | +0.8 | 19,620 | 49.5%–50.7% | ||
| 228 | Kassadinกลาง | กลาง | 50.1% | +0.8 | 5,667 | 49.0%–51.2% | ||
| 229 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.8 | 15,154 | 49.5%–50.8% | ||
| 230 | Mordekaiserบน | บน | 50.2% | +0.8 | 21,971 | 49.6%–50.7% | ||
| 231 | Akshanกลาง | กลาง | 50.2% | +0.8 | 4,790 | 49.0%–51.3% | ||
| 232 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.8 | 13,288 | 49.5%–50.9% | ||
| 233 | Zacบน | บน | 50.4% | +0.9 | 933 | 47.8%–52.6% | ||
| 234 | Fizzป่า | ป่า | 50.3% | +0.9 | 1,655 | 48.3%–52.1% | ||
| 235 | Zedบน | บน | 50.4% | +0.9 | 1,340 | 48.1%–52.3% | ||
| 236 | Sionบน | บน | 50.3% | +0.9 | 9,431 | 49.4%–51.1% | ||
| 237 | Fioraบน | บน | 50.3% | +0.9 | 9,762 | 49.5%–51.1% | ||
| 238 | Naafiriบน | บน | 50.5% | +1.0 | 857 | 47.8%–52.8% | ||
| 239 | Ornnบน | บน | 50.3% | +1.0 | 8,622 | 49.4%–51.2% | ||
| 240 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.0 | 6,093 | 49.3%–51.4% | ||
| 241 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.0 | 21,080 | 49.8%–50.9% | ||
| 242 | Renektonบน | บน | 50.4% | +1.1 | 15,225 | 49.8%–51.1% | ||
| 243 | Veigarกลาง | กลาง | 50.5% | +1.1 | 16,581 | 49.8%–51.1% | ||
| 244 | Viegoป่า | ป่า | 50.5% | +1.1 | 25,045 | 49.9%–51.0% | ||
| 245 | Teemoกลาง | กลาง | 50.7% | +1.2 | 1,126 | 48.2%–52.8% | ||
| 246 | Sylasบน | บน | 50.6% | +1.2 | 2,498 | 48.9%–52.1% | ||
| 247 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +1.2 | 619 | 47.6%–53.4% | ||
| 248 | Zyraป่า | ป่า | 50.6% | +1.2 | 4,365 | 49.3%–51.7% | ||
| 249 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +1.2 | 2,928 | 49.1%–52.0% | ||
| 250 | Naafiriกลาง | กลาง | 50.6% | +1.2 | 3,588 | 49.2%–51.9% | ||
| 251 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 50.7% | +1.2 | 1,356 | 48.5%–52.6% | ||
| 252 | Ireliaบน | บน | 50.6% | +1.2 | 11,133 | 49.8%–51.3% | ||
| 253 | Jaxป่า | ป่า | 50.6% | +1.2 | 5,549 | 49.5%–51.7% | ||
| 254 | Vladimirกลาง | กลาง | 50.6% | +1.2 | 9,180 | 49.7%–51.4% | ||
| 255 | Yoneกลาง | กลาง | 50.6% | +1.2 | 29,257 | 50.1%–51.1% | ||
| 256 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +1.3 | 31,967 | 50.1%–51.1% | ||
| 257 | Fizzกลาง | กลาง | 50.6% | +1.3 | 16,869 | 50.0%–51.3% | ||
| 258 | Nasusบน | บน | 50.7% | +1.3 | 13,762 | 50.0%–51.4% | ||
| 259 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +1.4 | 1,170 | 48.5%–52.9% | ||
| 260 | Kayleกลาง | กลาง | 51.0% | +1.4 | 996 | 48.3%–53.1% | ||
| 261 | Ivernป่า | ป่า | 50.9% | +1.4 | 2,009 | 49.0%–52.5% | ||
| 262 | Swainกลาง | กลาง | 50.9% | +1.4 | 2,428 | 49.1%–52.4% | ||
| 263 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 50.8% | +1.4 | 3,147 | 49.3%–52.2% | ||
| 264 | Yasuoกลาง | กลาง | 50.8% | +1.4 | 32,913 | 50.3%–51.2% | ||
| 265 | Briarกลาง | กลาง | 51.2% | +1.5 | 821 | 48.2%–53.4% | ||
| 266 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.0% | +1.5 | 1,738 | 48.9%–52.7% | ||
| 267 | Master Yiป่า | ป่า | 50.8% | +1.5 | 27,744 | 50.3%–51.3% | ||
| 268 | Lilliaป่า | ป่า | 50.9% | +1.5 | 14,374 | 50.2%–51.5% | ||
| 269 | Illaoiบน | บน | 50.9% | +1.5 | 11,504 | 50.1%–51.6% | ||
| 270 | Xerathกลาง | กลาง | 50.9% | +1.6 | 10,530 | 50.1%–51.7% | ||
| 271 | Rammusป่า | ป่า | 51.0% | +1.6 | 6,822 | 49.9%–51.9% | ||
| 272 | Dianaกลาง | กลาง | 51.0% | +1.6 | 11,458 | 50.2%–51.7% | ||
| 273 | Settบน | บน | 51.0% | +1.7 | 24,625 | 50.5%–51.5% | ||
| 274 | Talonกลาง | กลาง | 51.1% | +1.7 | 3,905 | 49.7%–52.3% | ||
| 275 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.4% | +1.7 | 932 | 48.6%–53.5% | ||
| 276 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.7 | 11,952 | 50.3%–51.8% | ||
| 277 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.7 | 7,634 | 50.1%–52.0% | ||
| 278 | Volibearป่า | ป่า | 51.1% | +1.7 | 5,064 | 49.9%–52.2% | ||
| 279 | Amumuป่า | ป่า | 51.1% | +1.7 | 9,729 | 50.3%–51.9% | ||
| 280 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.1% | +1.8 | 18,994 | 50.5%–51.7% | ||
| 281 | Renektonกลาง | กลาง | 51.6% | +1.8 | 837 | 48.6%–53.7% | ||
| 282 | Garenบน | บน | 51.2% | +1.8 | 22,358 | 50.6%–51.7% | ||
| 283 | Tryndamereป่า | ป่า | 51.4% | +1.9 | 2,268 | 49.6%–52.9% | ||
| 284 | Udyrป่า | ป่า | 51.3% | +1.9 | 4,590 | 50.1%–52.4% | ||
| 285 | Warwickป่า | ป่า | 51.3% | +1.9 | 17,854 | 50.6%–51.9% | ||
| 286 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +1.9 | 4,537 | 50.1%–52.5% | ||
| 287 | Dariusป่า | ป่า | 51.4% | +2.0 | 4,138 | 50.1%–52.6% | ||
| 288 | Wukongป่า | ป่า | 51.4% | +2.0 | 17,530 | 50.8%–52.0% | ||
| 289 | Dr. Mundoบน | บน | 51.4% | +2.0 | 10,761 | 50.6%–52.2% | ||
| 290 | Garenกลาง | กลาง | 51.7% | +2.1 | 1,429 | 49.4%–53.5% | ||
| 291 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.7% | +2.1 | 1,512 | 49.5%–53.4% | ||
| 292 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +2.1 | 5,961 | 50.4%–52.5% | ||
| 293 | Kledบน | บน | 51.6% | +2.2 | 4,027 | 50.2%–52.8% | ||
| 294 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +2.2 | 8,072 | 50.6%–52.4% | ||
| 295 | Quinnกลาง | กลาง | 52.2% | +2.2 | 717 | 48.8%–54.3% | ||
| 296 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.6% | +2.2 | 13,651 | 50.9%–52.3% | ||
| 297 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +2.3 | 24,955 | 51.1%–52.1% | ||
| 298 | Briarป่า | ป่า | 51.7% | +2.3 | 15,765 | 51.0%–52.3% | ||
| 299 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +2.3 | 11,158 | 50.9%–52.4% | ||
| 300 | Warwickบน | บน | 51.9% | +2.4 | 3,571 | 50.4%–53.1% | ||
| 301 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +2.5 | 10,696 | 51.1%–52.6% | ||
| 302 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.9% | +2.5 | 16,888 | 51.2%–52.5% | ||
| 303 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +2.5 | 939 | 49.4%–54.3% | ||
| 304 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +2.6 | 7,119 | 51.0%–52.9% | ||
| 305 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 53.0% | +2.6 | 521 | 48.9%–55.0% | ||
| 306 | Shenป่า | ป่า | 53.0% | +3.1 | 1,278 | 50.3%–54.6% | ||
| 307 | Shyvanaป่า | ป่า | 52.6% | +3.2 | 13,538 | 51.9%–53.3% | ||
| 308 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +3.2 | 12,343 | 51.8%–53.3% | ||
| 309 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +3.3 | 2,078 | 50.9%–54.3% | ||
| 310 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 53.0% | +3.3 | 1,969 | 50.9%–54.4% | ||
| 311 | Sionป่า | ป่า | 53.4% | +3.5 | 1,492 | 50.9%–54.9% | ||
| 312 | Gwenกลาง | กลาง | 53.8% | +3.8 | 1,110 | 50.8%–55.4% | ||
| 313 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +4.1 | 2,959 | 52.0%–54.9% | ||
| 314 | Sionกลาง | กลาง | 54.6% | +4.7 | 1,690 | 52.2%–55.9% | ||
| 315 | Bel'Vethป่า | ป่า | 54.3% | +4.9 | 6,770 | 53.2%–55.2% |
