ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.8% | -6.7 | 680 | 42.0%–47.5% | ||
| 2 | Lee Sinบน | บน | 42.7% | -6.6 | 600 | 42.0%–47.8% | ||
| 3 | K'Santeบน | บน | 45.1% | -6.2 | 9,089 | 44.4%–46.1% | ||
| 4 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -6.1 | 5,028 | 44.3%–46.5% | ||
| 5 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.4% | -6.0 | 18,184 | 44.9%–46.1% | ||
| 6 | Ezrealกลาง | กลาง | 45.4% | -5.7 | 2,454 | 44.2%–47.4% | ||
| 7 | Asheกลาง | กลาง | 44.4% | -5.6 | 762 | 43.2%–48.5% | ||
| 8 | Master Yiกลาง | กลาง | 43.9% | -5.6 | 569 | 42.9%–48.9% | ||
| 9 | Lucianกลาง | กลาง | 45.2% | -5.2 | 1,037 | 43.9%–48.6% | ||
| 10 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -5.2 | 2,323 | 44.6%–47.9% | ||
| 11 | Lockeป่า | ป่า | 45.9% | -5.2 | 2,727 | 44.7%–47.8% | ||
| 12 | Garenป่า | ป่า | 45.1% | -4.9 | 709 | 43.8%–49.2% | ||
| 13 | Caitlynบน | บน | 45.4% | -4.9 | 874 | 44.0%–49.1% | ||
| 14 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -4.6 | 502 | 43.8%–50.0% | ||
| 15 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -4.5 | 1,028 | 44.6%–49.3% | ||
| 16 | Rengarป่า | ป่า | 47.0% | -4.4 | 13,424 | 46.4%–47.8% | ||
| 17 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -4.4 | 509 | 44.0%–50.2% | ||
| 18 | Jarvan IVบน | บน | 45.5% | -4.3 | 523 | 44.1%–50.2% | ||
| 19 | Qiyanaกลาง | กลาง | 47.1% | -4.3 | 8,049 | 46.3%–48.1% | ||
| 20 | Tristanaบน | บน | 46.3% | -4.3 | 955 | 44.8%–49.6% | ||
| 21 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -4.1 | 7,052 | 46.4%–48.4% | ||
| 22 | Jayceกลาง | กลาง | 47.0% | -4.0 | 1,742 | 45.6%–49.3% | ||
| 23 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.1% | -3.9 | 1,474 | 45.6%–49.6% | ||
| 24 | Rumbleบน | บน | 47.5% | -3.8 | 4,892 | 46.6%–48.9% | ||
| 25 | Zedป่า | ป่า | 47.7% | -3.7 | 8,698 | 46.9%–48.6% | ||
| 26 | Jhinกลาง | กลาง | 47.0% | -3.7 | 972 | 45.4%–50.2% | ||
| 27 | Jayceบน | บน | 47.8% | -3.6 | 12,262 | 47.1%–48.6% | ||
| 28 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.5% | -3.6 | 2,367 | 46.2%–49.5% | ||
| 29 | Kai'Saกลาง | กลาง | 47.2% | -3.6 | 1,129 | 45.6%–50.1% | ||
| 30 | Jayceป่า | ป่า | 47.7% | -3.6 | 3,809 | 46.6%–49.2% | ||
| 31 | Caitlynกลาง | กลาง | 47.2% | -3.6 | 931 | 45.5%–50.4% | ||
| 32 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 47.1% | -3.5 | 891 | 45.4%–50.4% | ||
| 33 | Shacoบน | บน | 47.3% | -3.4 | 862 | 45.6%–50.6% | ||
| 34 | Lee Sinป่า | ป่า | 48.2% | -3.2 | 33,274 | 47.8%–48.7% | ||
| 35 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -3.2 | 2,692 | 46.7%–49.8% | ||
| 36 | Melกลาง | กลาง | 48.3% | -3.1 | 14,454 | 47.7%–49.1% | ||
| 37 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -3.0 | 1,566 | 46.5%–50.4% | ||
| 38 | Shyvanaบน | บน | 47.6% | -3.0 | 656 | 45.7%–51.3% | ||
| 39 | Settป่า | ป่า | 47.6% | -3.0 | 616 | 45.6%–51.4% | ||
| 40 | Ambessaป่า | ป่า | 48.2% | -2.9 | 1,961 | 46.8%–50.3% | ||
| 41 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -2.9 | 1,008 | 46.2%–51.0% | ||
| 42 | Azirกลาง | กลาง | 48.5% | -2.9 | 6,388 | 47.6%–49.6% | ||
| 43 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -2.8 | 4,558 | 47.4%–49.8% | ||
| 44 | Kalistaบน | บน | 48.1% | -2.8 | 1,012 | 46.3%–51.0% | ||
| 45 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -2.8 | 718 | 46.0%–51.4% | ||
| 46 | Dianaบน | บน | 47.8% | -2.8 | 648 | 45.9%–51.5% | ||
| 47 | Lockeบน | บน | 48.1% | -2.7 | 889 | 46.3%–51.2% | ||
| 48 | Zedกลาง | กลาง | 48.7% | -2.7 | 30,986 | 48.3%–49.2% | ||
| 49 | Katarinaบน | บน | 47.7% | -2.7 | 505 | 45.7%–51.9% | ||
| 50 | Varusบน | บน | 48.5% | -2.7 | 2,163 | 47.1%–50.5% | ||
| 51 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -2.6 | 2,431 | 47.2%–50.4% | ||
| 52 | Vayneบน | บน | 48.8% | -2.6 | 5,411 | 47.8%–49.9% | ||
| 53 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.8% | -2.6 | 19,941 | 48.3%–49.4% | ||
| 54 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -2.6 | 1,255 | 46.7%–51.0% | ||
| 55 | Ryzeกลาง | กลาง | 48.8% | -2.6 | 6,531 | 47.9%–49.9% | ||
| 56 | Rengarบน | บน | 48.1% | -2.6 | 665 | 46.1%–51.7% | ||
| 57 | Kai'Saบน | บน | 48.1% | -2.6 | 671 | 46.1%–51.7% | ||
| 58 | Zaahenป่า | ป่า | 48.6% | -2.5 | 1,616 | 47.0%–50.9% | ||
| 59 | Ambessaกลาง | กลาง | 48.3% | -2.4 | 605 | 46.2%–52.0% | ||
| 60 | Asheบน | บน | 48.5% | -2.4 | 894 | 46.6%–51.6% | ||
| 61 | Nasusป่า | ป่า | 48.9% | -2.3 | 1,404 | 47.1%–51.2% | ||
| 62 | Seraphineกลาง | กลาง | 48.5% | -2.2 | 647 | 46.4%–52.1% | ||
| 63 | Corkiบน | บน | 48.7% | -2.2 | 792 | 46.7%–51.9% | ||
| 64 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -2.1 | 1,307 | 47.2%–51.5% | ||
| 65 | Rivenบน | บน | 49.3% | -2.1 | 7,492 | 48.4%–50.3% | ||
| 66 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -2.1 | 7,776 | 48.5%–50.3% | ||
| 67 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -2.1 | 2,051 | 47.7%–51.1% | ||
| 68 | Corkiกลาง | กลาง | 48.8% | -2.0 | 647 | 46.6%–52.3% | ||
| 69 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -2.0 | 691 | 46.7%–52.2% | ||
| 70 | Akshanกลาง | กลาง | 49.4% | -2.0 | 6,724 | 48.5%–50.5% | ||
| 71 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -1.9 | 29,944 | 49.1%–50.0% | ||
| 72 | Oriannaกลาง | กลาง | 49.6% | -1.9 | 13,362 | 48.9%–50.3% | ||
| 73 | Talonกลาง | กลาง | 49.5% | -1.9 | 4,293 | 48.4%–50.8% | ||
| 74 | Sylasกลาง | กลาง | 49.6% | -1.9 | 22,450 | 49.1%–50.1% | ||
| 75 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.6% | -1.8 | 4,133 | 48.4%–50.9% | ||
| 76 | Nidaleeป่า | ป่า | 49.6% | -1.8 | 5,218 | 48.5%–50.8% | ||
| 77 | Aurelion Solบน | บน | 49.1% | -1.8 | 678 | 46.9%–52.4% | ||
| 78 | Lockeกลาง | กลาง | 49.6% | -1.8 | 22,796 | 49.1%–50.2% | ||
| 79 | Yorickกลาง | กลาง | 49.2% | -1.8 | 720 | 47.0%–52.4% | ||
| 80 | Hecarimป่า | ป่า | 49.6% | -1.8 | 15,205 | 49.0%–50.3% | ||
| 81 | Ambessaบน | บน | 49.7% | -1.8 | 10,582 | 48.9%–50.5% | ||
| 82 | Master Yiบน | บน | 49.6% | -1.8 | 2,608 | 48.2%–51.3% | ||
| 83 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.7 | 15,488 | 49.1%–50.4% | ||
| 84 | Twisted Fateบน | บน | 49.3% | -1.7 | 787 | 47.1%–52.4% | ||
| 85 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.7 | 827 | 47.2%–52.3% | ||
| 86 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 49.7% | -1.7 | 4,820 | 48.6%–50.9% | ||
| 87 | Quinnป่า | ป่า | 49.7% | -1.7 | 4,390 | 48.6%–51.0% | ||
| 88 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.6 | 811 | 47.3%–52.4% | ||
| 89 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.6 | 24,197 | 49.3%–50.4% | ||
| 90 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -1.6 | 744 | 47.2%–52.6% | ||
| 91 | Kaynบน | บน | 49.7% | -1.6 | 1,727 | 48.0%–51.8% | ||
| 92 | Nautilusป่า | ป่า | 49.3% | -1.6 | 513 | 46.8%–53.0% | ||
| 93 | Pantheonบน | บน | 49.9% | -1.5 | 11,962 | 49.2%–50.7% | ||
| 94 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.9% | -1.5 | 11,343 | 49.2%–50.7% | ||
| 95 | Volibearกลาง | กลาง | 49.7% | -1.5 | 1,197 | 47.8%–52.2% | ||
| 96 | Pantheonป่า | ป่า | 49.9% | -1.5 | 3,812 | 48.7%–51.3% | ||
| 97 | Yasuoบน | บน | 50.0% | -1.5 | 15,236 | 49.3%–50.6% | ||
| 98 | Vel'Kozบน | บน | 49.4% | -1.5 | 502 | 46.9%–53.1% | ||
| 99 | Fizzบน | บน | 49.5% | -1.5 | 656 | 47.2%–52.8% | ||
| 100 | Aatroxบน | บน | 50.0% | -1.5 | 18,182 | 49.4%–50.6% | ||
| 101 | Akaliบน | บน | 50.0% | -1.4 | 11,674 | 49.3%–50.8% | ||
| 102 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 49.6% | -1.4 | 675 | 47.3%–52.8% | ||
| 103 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.4 | 1,458 | 48.0%–52.1% | ||
| 104 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.4 | 13,650 | 49.4%–50.8% | ||
| 105 | Zoeกลาง | กลาง | 50.1% | -1.4 | 8,965 | 49.2%–51.0% | ||
| 106 | Quinnบน | บน | 50.1% | -1.3 | 3,605 | 48.8%–51.5% | ||
| 107 | Galioกลาง | กลาง | 50.1% | -1.3 | 14,277 | 49.5%–50.8% | ||
| 108 | Akaliกลาง | กลาง | 50.1% | -1.3 | 33,192 | 49.7%–50.6% | ||
| 109 | Udyrบน | บน | 50.0% | -1.3 | 1,573 | 48.2%–52.1% | ||
| 110 | Karmaบน | บน | 49.9% | -1.2 | 643 | 47.5%–53.1% | ||
| 111 | Karmaกลาง | กลาง | 49.9% | -1.2 | 639 | 47.5%–53.1% | ||
| 112 | Viป่า | ป่า | 50.3% | -1.2 | 17,735 | 49.7%–50.9% | ||
| 113 | Jhinบน | บน | 50.1% | -1.1 | 639 | 47.6%–53.2% | ||
| 114 | Kennenบน | บน | 50.4% | -1.0 | 6,199 | 49.4%–51.5% | ||
| 115 | Naafiriป่า | ป่า | 50.4% | -1.0 | 9,735 | 49.6%–51.3% | ||
| 116 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -1.0 | 12,420 | 49.7%–51.2% | ||
| 117 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -1.0 | 8,506 | 49.6%–51.4% | ||
| 118 | Gravesป่า | ป่า | 50.5% | -1.0 | 21,573 | 49.9%–51.0% | ||
| 119 | Cassiopeiaบน | บน | 50.4% | -1.0 | 1,235 | 48.3%–52.7% | ||
| 120 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.5% | -1.0 | 6,714 | 49.5%–51.5% | ||
| 121 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.9 | 2,264 | 48.9%–52.2% | ||
| 122 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.6% | -0.9 | 25,107 | 50.0%–51.1% | ||
| 123 | Maokaiบน | บน | 50.4% | -0.9 | 1,467 | 48.6%–52.6% | ||
| 124 | Gnarบน | บน | 50.6% | -0.9 | 10,850 | 49.8%–51.4% | ||
| 125 | Taliyahกลาง | กลาง | 50.6% | -0.9 | 4,958 | 49.5%–51.7% | ||
| 126 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.9 | 49,762 | 50.2%–51.0% | ||
| 127 | Sylasป่า | ป่า | 50.6% | -0.9 | 19,479 | 50.0%–51.2% | ||
| 128 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.9 | 6,860 | 49.6%–51.6% | ||
| 129 | Karthusกลาง | กลาง | 50.4% | -0.8 | 655 | 47.8%–53.4% | ||
| 130 | Zaahenบน | บน | 50.6% | -0.8 | 9,504 | 49.8%–51.5% | ||
| 131 | Gragasบน | บน | 50.6% | -0.8 | 6,796 | 49.7%–51.6% | ||
| 132 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.8 | 617 | 47.8%–53.5% | ||
| 133 | Smolderกลาง | กลาง | 50.6% | -0.8 | 1,992 | 48.9%–52.4% | ||
| 134 | Sylasบน | บน | 50.6% | -0.8 | 2,970 | 49.2%–52.2% | ||
| 135 | Skarnerป่า | ป่า | 50.7% | -0.8 | 2,981 | 49.2%–52.2% | ||
| 136 | Kindredป่า | ป่า | 50.7% | -0.8 | 9,019 | 49.9%–51.6% | ||
| 137 | Naafiriกลาง | กลาง | 50.7% | -0.8 | 4,855 | 49.6%–51.9% | ||
| 138 | Poppyป่า | ป่า | 50.6% | -0.7 | 1,280 | 48.6%–52.9% | ||
| 139 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.7 | 18,352 | 50.2%–51.4% | ||
| 140 | Tryndamereป่า | ป่า | 50.7% | -0.7 | 3,140 | 49.4%–52.2% | ||
| 141 | Viegoป่า | ป่า | 50.8% | -0.7 | 35,985 | 50.3%–51.2% | ||
| 142 | Yoneบน | บน | 50.8% | -0.7 | 31,666 | 50.3%–51.2% | ||
| 143 | Olafบน | บน | 50.8% | -0.7 | 9,233 | 50.0%–51.6% | ||
| 144 | Wukongบน | บน | 50.8% | -0.6 | 3,014 | 49.4%–52.3% | ||
| 145 | Master Yiป่า | ป่า | 50.8% | -0.6 | 39,544 | 50.4%–51.3% | ||
| 146 | Nocturneป่า | ป่า | 50.9% | -0.6 | 22,325 | 50.3%–51.4% | ||
| 147 | Trundleบน | บน | 50.9% | -0.6 | 10,181 | 50.1%–51.7% | ||
| 148 | Camilleบน | บน | 50.9% | -0.6 | 9,968 | 50.1%–51.7% | ||
| 149 | Dariusป่า | ป่า | 50.9% | -0.6 | 5,755 | 49.8%–52.0% | ||
| 150 | Fioraบน | บน | 50.9% | -0.6 | 13,620 | 50.2%–51.6% | ||
| 151 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.7% | -0.5 | 603 | 48.0%–53.8% | ||
| 152 | Talonป่า | ป่า | 50.9% | -0.5 | 13,799 | 50.2%–51.6% | ||
| 153 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.5 | 3,940 | 49.7%–52.2% | ||
| 154 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.5 | 15,365 | 50.3%–51.6% | ||
| 155 | Gragasป่า | ป่า | 50.9% | -0.5 | 2,506 | 49.4%–52.5% | ||
| 156 | Dianaป่า | ป่า | 51.0% | -0.5 | 15,026 | 50.3%–51.7% | ||
| 157 | Varusกลาง | กลาง | 50.9% | -0.5 | 1,066 | 48.7%–53.3% | ||
| 158 | Dariusบน | บน | 51.0% | -0.4 | 36,272 | 50.6%–51.5% | ||
| 159 | Brandป่า | ป่า | 51.0% | -0.4 | 985 | 48.7%–53.4% | ||
| 160 | Viktorกลาง | กลาง | 51.0% | -0.4 | 19,067 | 50.5%–51.6% | ||
| 161 | Gangplankบน | บน | 51.1% | -0.4 | 14,307 | 50.4%–51.8% | ||
| 162 | Aatroxป่า | ป่า | 51.1% | -0.4 | 2,412 | 49.5%–52.7% | ||
| 163 | Renektonบน | บน | 51.1% | -0.4 | 19,913 | 50.5%–51.7% | ||
| 164 | Ryzeบน | บน | 51.1% | -0.3 | 1,440 | 49.1%–53.2% | ||
| 165 | Gwenบน | บน | 51.2% | -0.3 | 9,160 | 50.3%–52.0% | ||
| 166 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 3,231 | 49.8%–52.6% | ||
| 167 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -0.3 | 935 | 48.7%–53.6% | ||
| 168 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 10,334 | 50.4%–52.0% | ||
| 169 | Neekoกลาง | กลาง | 51.2% | -0.3 | 1,646 | 49.3%–53.1% | ||
| 170 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.3 | 23,386 | 50.7%–51.8% | ||
| 171 | Vladimirบน | บน | 51.2% | -0.2 | 3,919 | 49.9%–52.5% | ||
| 172 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.2 | 649 | 48.4%–54.1% | ||
| 173 | Tryndamereบน | บน | 51.2% | -0.2 | 15,336 | 50.6%–51.9% | ||
| 174 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.2 | 17,650 | 50.6%–51.9% | ||
| 175 | Rek'Saiป่า | ป่า | 51.2% | -0.2 | 2,741 | 49.7%–52.8% | ||
| 176 | Xin Zhaoบน | บน | 51.2% | -0.2 | 826 | 48.7%–53.8% | ||
| 177 | Volibearบน | บน | 51.3% | -0.2 | 20,427 | 50.7%–51.8% | ||
| 178 | Jarvan IVป่า | ป่า | 51.3% | -0.2 | 25,411 | 50.8%–51.8% | ||
| 179 | Rivenกลาง | กลาง | 51.3% | -0.2 | 1,418 | 49.3%–53.3% | ||
| 180 | Tahm Kenchบน | บน | 51.3% | -0.2 | 10,861 | 50.5%–52.1% | ||
| 181 | Jaxบน | บน | 51.3% | -0.1 | 22,711 | 50.8%–51.9% | ||
| 182 | Ireliaบน | บน | 51.3% | -0.1 | 14,435 | 50.6%–52.0% | ||
| 183 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 43,363 | 51.0%–51.7% | ||
| 184 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -0.1 | 1,672 | 49.5%–53.3% | ||
| 185 | Syndraกลาง | กลาง | 51.4% | -0.1 | 26,425 | 50.9%–51.9% | ||
| 186 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.4% | -0.1 | 3,807 | 50.1%–52.7% | ||
| 187 | Smolderบน | บน | 51.4% | -0.1 | 1,247 | 49.3%–53.6% | ||
| 188 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | 0.0 | 31,992 | 51.0%–51.9% | ||
| 189 | Evelynnป่า | ป่า | 51.4% | 0.0 | 12,411 | 50.7%–52.2% | ||
| 190 | Shacoป่า | ป่า | 51.4% | 0.0 | 23,188 | 50.9%–52.0% | ||
| 191 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | 0.0 | 8,896 | 50.7%–52.4% | ||
| 192 | Kassadinกลาง | กลาง | 51.5% | +0.1 | 9,017 | 50.7%–52.4% | ||
| 193 | Briarบน | บน | 51.5% | +0.1 | 1,205 | 49.3%–53.7% | ||
| 194 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.1 | 37,091 | 51.1%–52.0% | ||
| 195 | Yoneกลาง | กลาง | 51.6% | +0.1 | 37,949 | 51.2%–52.0% | ||
| 196 | Karthusป่า | ป่า | 51.6% | +0.1 | 5,122 | 50.5%–52.7% | ||
| 197 | Cho'Gathบน | บน | 51.6% | +0.1 | 14,701 | 50.9%–52.3% | ||
| 198 | Trundleป่า | ป่า | 51.6% | +0.1 | 5,534 | 50.5%–52.7% | ||
| 199 | Gragasกลาง | กลาง | 51.6% | +0.2 | 1,737 | 49.8%–53.5% | ||
| 200 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.2 | 3,232 | 50.2%–53.0% | ||
| 201 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.7% | +0.2 | 18,226 | 51.0%–52.3% | ||
| 202 | Zacบน | บน | 51.7% | +0.2 | 1,188 | 49.4%–53.9% | ||
| 203 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 51.7% | +0.2 | 9,063 | 50.8%–52.5% | ||
| 204 | Kaynป่า | ป่า | 51.7% | +0.2 | 41,663 | 51.3%–52.1% | ||
| 205 | Auroraกลาง | กลาง | 51.7% | +0.2 | 7,936 | 50.8%–52.6% | ||
| 206 | Auroraบน | บน | 51.7% | +0.2 | 1,697 | 49.8%–53.6% | ||
| 207 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.2 | 4,971 | 50.6%–52.9% | ||
| 208 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 6,771 | 50.8%–52.7% | ||
| 209 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.3 | 17,098 | 51.1%–52.4% | ||
| 210 | Warwickบน | บน | 51.8% | +0.3 | 5,074 | 50.6%–52.9% | ||
| 211 | Swainบน | บน | 51.9% | +0.4 | 2,344 | 50.2%–53.5% | ||
| 212 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.9% | +0.4 | 1,339 | 49.8%–53.9% | ||
| 213 | Udyrป่า | ป่า | 51.9% | +0.4 | 6,934 | 50.9%–52.9% | ||
| 214 | Akshanบน | บน | 52.1% | +0.4 | 532 | 48.9%–54.9% | ||
| 215 | Dianaกลาง | กลาง | 51.9% | +0.4 | 16,870 | 51.3%–52.5% | ||
| 216 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.4 | 1,098 | 49.6%–54.2% | ||
| 217 | Naafiriบน | บน | 52.0% | +0.5 | 1,240 | 49.8%–54.1% | ||
| 218 | Zyraกลาง | กลาง | 52.1% | +0.5 | 941 | 49.5%–54.4% | ||
| 219 | Yasuoกลาง | กลาง | 52.0% | +0.5 | 46,541 | 51.6%–52.4% | ||
| 220 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.6 | 27,554 | 51.6%–52.6% | ||
| 221 | Annieกลาง | กลาง | 52.1% | +0.6 | 7,385 | 51.1%–53.0% | ||
| 222 | Taliyahป่า | ป่า | 52.1% | +0.6 | 3,722 | 50.8%–53.4% | ||
| 223 | Quinnกลาง | กลาง | 52.3% | +0.7 | 926 | 49.7%–54.6% | ||
| 224 | Yorickบน | บน | 52.1% | +0.7 | 16,387 | 51.5%–52.8% | ||
| 225 | Lissandraกลาง | กลาง | 52.1% | +0.7 | 16,913 | 51.5%–52.8% | ||
| 226 | Brandกลาง | กลาง | 52.2% | +0.7 | 4,505 | 51.0%–53.4% | ||
| 227 | Morganaกลาง | กลาง | 52.2% | +0.7 | 2,580 | 50.6%–53.7% | ||
| 228 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 52.2% | +0.7 | 11,771 | 51.4%–52.9% | ||
| 229 | Malphiteป่า | ป่า | 52.2% | +0.7 | 5,485 | 51.1%–53.3% | ||
| 230 | Dr. Mundoบน | บน | 52.2% | +0.7 | 15,314 | 51.6%–52.9% | ||
| 231 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +0.7 | 83,069 | 51.9%–52.5% | ||
| 232 | Poppyบน | บน | 52.3% | +0.8 | 2,536 | 50.7%–53.8% | ||
| 233 | Morganaบน | บน | 52.5% | +0.8 | 646 | 49.4%–55.1% | ||
| 234 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +0.8 | 10,137 | 51.4%–53.1% | ||
| 235 | Nasusบน | บน | 52.3% | +0.8 | 19,593 | 51.7%–52.9% | ||
| 236 | Renektonกลาง | กลาง | 52.5% | +0.8 | 959 | 49.9%–54.7% | ||
| 237 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +0.8 | 1,123 | 50.0%–54.6% | ||
| 238 | Kledบน | บน | 52.3% | +0.8 | 5,584 | 51.2%–53.4% | ||
| 239 | Olafป่า | ป่า | 52.5% | +0.9 | 1,582 | 50.4%–54.3% | ||
| 240 | Settบน | บน | 52.4% | +0.9 | 35,993 | 51.9%–52.8% | ||
| 241 | Jaxป่า | ป่า | 52.4% | +0.9 | 7,940 | 51.4%–53.3% | ||
| 242 | Galioบน | บน | 52.6% | +0.9 | 1,225 | 50.2%–54.6% | ||
| 243 | Volibearป่า | ป่า | 52.5% | +1.0 | 8,050 | 51.6%–53.4% | ||
| 244 | Fiddlesticksบน | บน | 52.7% | +1.0 | 1,025 | 50.1%–54.8% | ||
| 245 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.0 | 1,274 | 50.4%–54.6% | ||
| 246 | Gwenป่า | ป่า | 52.6% | +1.0 | 3,144 | 51.1%–53.9% | ||
| 247 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 52.5% | +1.0 | 7,999 | 51.6%–53.4% | ||
| 248 | Sejuaniบน | บน | 52.8% | +1.1 | 687 | 49.8%–55.3% | ||
| 249 | Fizzป่า | ป่า | 52.6% | +1.1 | 2,135 | 50.8%–54.2% | ||
| 250 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.1 | 9,152 | 51.7%–53.4% | ||
| 251 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 52.6% | +1.1 | 11,638 | 51.8%–53.3% | ||
| 252 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 52.7% | +1.1 | 2,235 | 50.9%–54.2% | ||
| 253 | Swainกลาง | กลาง | 52.6% | +1.1 | 3,235 | 51.2%–54.0% | ||
| 254 | Illaoiบน | บน | 52.6% | +1.1 | 16,018 | 51.9%–53.2% | ||
| 255 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.1 | 2,597 | 51.0%–54.1% | ||
| 256 | Nasusกลาง | กลาง | 52.7% | +1.1 | 2,316 | 51.0%–54.3% | ||
| 257 | Viktorบน | บน | 53.0% | +1.2 | 634 | 49.8%–55.5% | ||
| 258 | Ahriกลาง | กลาง | 52.6% | +1.2 | 40,901 | 52.2%–53.0% | ||
| 259 | Urgotบน | บน | 52.7% | +1.2 | 10,773 | 51.9%–53.5% | ||
| 260 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.2 | 5,495 | 51.6%–53.8% | ||
| 261 | Garenบน | บน | 52.7% | +1.2 | 32,107 | 52.3%–53.2% | ||
| 262 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.2 | 8,248 | 51.8%–53.6% | ||
| 263 | Morganaป่า | ป่า | 52.9% | +1.3 | 1,311 | 50.6%–54.9% | ||
| 264 | Garenกลาง | กลาง | 52.9% | +1.3 | 1,802 | 50.9%–54.6% | ||
| 265 | Luxกลาง | กลาง | 52.8% | +1.3 | 20,530 | 52.2%–53.3% | ||
| 266 | Mordekaiserบน | บน | 52.8% | +1.3 | 33,525 | 52.4%–53.2% | ||
| 267 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.3 | 11,572 | 52.1%–53.6% | ||
| 268 | Zedบน | บน | 53.0% | +1.4 | 1,904 | 51.1%–54.6% | ||
| 269 | Hweiกลาง | กลาง | 52.9% | +1.4 | 10,728 | 52.1%–53.6% | ||
| 270 | Bel'Vethป่า | ป่า | 52.9% | +1.4 | 10,007 | 52.1%–53.7% | ||
| 271 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.4 | 14,155 | 52.2%–53.6% | ||
| 272 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 52.9% | +1.4 | 7,695 | 51.9%–53.8% | ||
| 273 | Ekkoป่า | ป่า | 52.9% | +1.4 | 16,873 | 52.3%–53.5% | ||
| 274 | Brandบน | บน | 53.1% | +1.4 | 1,592 | 51.0%–54.8% | ||
| 275 | Kayleบน | บน | 52.9% | +1.4 | 10,782 | 52.1%–53.7% | ||
| 276 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 53.3% | +1.4 | 843 | 50.4%–55.5% | ||
| 277 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.5% | +1.5 | 548 | 49.9%–55.9% | ||
| 278 | Sionบน | บน | 53.0% | +1.5 | 12,824 | 52.2%–53.7% | ||
| 279 | Malzaharบน | บน | 53.1% | +1.5 | 3,059 | 51.5%–54.4% | ||
| 280 | Teemoป่า | ป่า | 53.0% | +1.5 | 4,647 | 51.8%–54.2% | ||
| 281 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 53.1% | +1.5 | 2,525 | 51.4%–54.6% | ||
| 282 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +1.6 | 12,980 | 52.3%–53.8% | ||
| 283 | Shenบน | บน | 53.1% | +1.6 | 12,950 | 52.3%–53.8% | ||
| 284 | Shenป่า | ป่า | 53.2% | +1.6 | 1,929 | 51.3%–54.9% | ||
| 285 | Malphiteบน | บน | 53.1% | +1.6 | 27,866 | 52.6%–53.6% | ||
| 286 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +1.6 | 22,311 | 52.5%–53.6% | ||
| 287 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +1.7 | 15,808 | 52.5%–53.8% | ||
| 288 | Ivernป่า | ป่า | 53.3% | +1.7 | 3,044 | 51.7%–54.6% | ||
| 289 | Ekkoบน | บน | 53.5% | +1.7 | 959 | 50.7%–55.6% | ||
| 290 | Vladimirกลาง | กลาง | 53.2% | +1.7 | 14,874 | 52.5%–53.8% | ||
| 291 | Zacป่า | ป่า | 53.2% | +1.7 | 8,411 | 52.3%–54.1% | ||
| 292 | Eliseป่า | ป่า | 53.3% | +1.7 | 7,504 | 52.3%–54.1% | ||
| 293 | Settกลาง | กลาง | 53.7% | +1.8 | 844 | 50.7%–55.8% | ||
| 294 | Vexกลาง | กลาง | 53.3% | +1.8 | 15,879 | 52.6%–53.9% | ||
| 295 | Ornnบน | บน | 53.3% | +1.8 | 12,778 | 52.6%–54.0% | ||
| 296 | Warwickป่า | ป่า | 53.3% | +1.8 | 27,624 | 52.8%–53.8% | ||
| 297 | Fizzกลาง | กลาง | 53.3% | +1.9 | 26,154 | 52.8%–53.8% | ||
| 298 | Aniviaบน | บน | 53.6% | +1.9 | 1,483 | 51.4%–55.4% | ||
| 299 | Zileanบน | บน | 54.1% | +1.9 | 512 | 50.3%–56.4% | ||
| 300 | Veigarบน | บน | 53.8% | +1.9 | 1,053 | 51.1%–55.7% | ||
| 301 | Veigarกลาง | กลาง | 53.5% | +2.0 | 25,798 | 52.9%–53.9% | ||
| 302 | Mordekaiserป่า | ป่า | 53.6% | +2.0 | 2,176 | 51.8%–55.1% | ||
| 303 | Malzaharกลาง | กลาง | 53.5% | +2.0 | 29,210 | 53.0%–53.9% | ||
| 304 | Ekkoกลาง | กลาง | 53.5% | +2.0 | 20,948 | 52.9%–54.1% | ||
| 305 | Lissandraบน | บน | 53.8% | +2.0 | 1,467 | 51.5%–55.5% | ||
| 306 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +2.0 | 2,358 | 51.9%–55.1% | ||
| 307 | Wukongป่า | ป่า | 53.5% | +2.1 | 23,626 | 53.0%–54.1% | ||
| 308 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +2.1 | 6,121 | 52.6%–54.6% | ||
| 309 | Ahriบน | บน | 54.0% | +2.1 | 942 | 51.2%–56.0% | ||
| 310 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.6% | +2.1 | 31,069 | 53.1%–54.1% | ||
| 311 | Singedบน | บน | 53.7% | +2.1 | 7,306 | 52.7%–54.6% | ||
| 312 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +2.2 | 26,600 | 53.2%–54.2% | ||
| 313 | Xerathกลาง | กลาง | 53.7% | +2.2 | 14,524 | 53.0%–54.4% | ||
| 314 | Lilliaป่า | ป่า | 53.8% | +2.3 | 18,878 | 53.2%–54.4% | ||
| 315 | Briarป่า | ป่า | 53.9% | +2.4 | 22,496 | 53.3%–54.4% | ||
| 316 | Teemoกลาง | กลาง | 54.1% | +2.4 | 1,694 | 52.0%–55.7% | ||
| 317 | Briarกลาง | กลาง | 54.4% | +2.4 | 923 | 51.4%–56.3% | ||
| 318 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 54.2% | +2.4 | 1,780 | 52.0%–55.7% | ||
| 319 | Teemoบน | บน | 53.9% | +2.4 | 28,796 | 53.4%–54.4% | ||
| 320 | Gwenกลาง | กลาง | 54.3% | +2.5 | 1,744 | 52.2%–55.9% | ||
| 321 | Kayleกลาง | กลาง | 54.4% | +2.6 | 1,533 | 52.1%–56.0% | ||
| 322 | Yorickป่า | ป่า | 55.1% | +2.6 | 532 | 51.1%–57.1% | ||
| 323 | Sejuaniป่า | ป่า | 54.2% | +2.7 | 9,942 | 53.3%–54.9% | ||
| 324 | Cho'Gathป่า | ป่า | 54.2% | +2.7 | 24,358 | 53.6%–54.7% | ||
| 325 | Sionกลาง | กลาง | 54.5% | +2.7 | 1,856 | 52.4%–56.0% | ||
| 326 | Shyvanaป่า | ป่า | 54.2% | +2.7 | 20,784 | 53.6%–54.8% | ||
| 327 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 54.3% | +2.8 | 4,735 | 53.1%–55.4% | ||
| 328 | Ziggsกลาง | กลาง | 54.5% | +2.9 | 3,494 | 53.0%–55.7% | ||
| 329 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 54.7% | +3.0 | 2,439 | 52.9%–56.0% | ||
| 330 | Amumuป่า | ป่า | 54.5% | +3.0 | 16,058 | 53.8%–55.1% | ||
| 331 | Heimerdingerบน | บน | 54.6% | +3.1 | 8,854 | 53.7%–55.4% | ||
| 332 | Zyraป่า | ป่า | 54.8% | +3.2 | 4,673 | 53.5%–55.8% | ||
| 333 | Maokaiป่า | ป่า | 55.0% | +3.2 | 1,802 | 52.9%–56.5% | ||
| 334 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.9% | +3.4 | 15,703 | 54.2%–55.5% | ||
| 335 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.1% | +3.5 | 5,132 | 53.8%–56.1% | ||
| 336 | Zileanกลาง | กลาง | 56.1% | +3.6 | 661 | 52.3%–57.8% | ||
| 337 | Rammusป่า | ป่า | 55.2% | +3.7 | 10,087 | 54.3%–56.0% | ||
| 338 | Kennenกลาง | กลาง | 56.4% | +4.4 | 1,599 | 53.9%–57.8% | ||
| 339 | Sionป่า | ป่า | 56.8% | +4.9 | 2,373 | 54.7%–58.0% | ||
| 340 | Singedกลาง | กลาง | 58.5% | +5.3 | 579 | 53.8%–59.7% |
