ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Lucianกลาง | กลาง | 41.7% | -8.6 | 1,532 | 40.9%–44.8% | ||
| 2 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -6.9 | 1,923 | 42.7%–46.3% | ||
| 3 | Rengarบน | บน | 42.8% | -6.9 | 824 | 42.0%–47.1% | ||
| 4 | Caitlynกลาง | กลาง | 43.9% | -6.5 | 1,205 | 42.8%–47.2% | ||
| 5 | Ezrealกลาง | กลาง | 44.5% | -6.4 | 2,260 | 43.4%–46.7% | ||
| 6 | Lee Sinบน | บน | 43.2% | -6.4 | 696 | 42.3%–47.8% | ||
| 7 | Lockeป่า | ป่า | 45.0% | -6.0 | 2,726 | 44.0%–47.0% | ||
| 8 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 44.3% | -5.9 | 961 | 43.2%–48.0% | ||
| 9 | Tristanaบน | บน | 44.5% | -5.7 | 920 | 43.3%–48.2% | ||
| 10 | Corkiกลาง | กลาง | 44.1% | -5.6 | 675 | 43.0%–48.6% | ||
| 11 | Garenป่า | ป่า | 44.4% | -5.6 | 768 | 43.2%–48.5% | ||
| 12 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -5.4 | 8,861 | 45.2%–46.9% | ||
| 13 | Asheบน | บน | 45.6% | -4.9 | 1,012 | 44.2%–48.9% | ||
| 14 | Gravesบน | บน | 44.9% | -4.7 | 530 | 43.7%–49.7% | ||
| 15 | Rengarป่า | ป่า | 46.6% | -4.7 | 14,563 | 46.0%–47.4% | ||
| 16 | Kai'Saกลาง | กลาง | 46.1% | -4.7 | 1,381 | 44.7%–48.8% | ||
| 17 | K'Santeบน | บน | 46.6% | -4.7 | 9,261 | 45.9%–47.6% | ||
| 18 | Melบน | บน | 45.0% | -4.7 | 520 | 43.7%–49.8% | ||
| 19 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -4.6 | 1,168 | 44.6%–49.1% | ||
| 20 | Varusกลาง | กลาง | 46.2% | -4.4 | 1,036 | 44.7%–49.4% | ||
| 21 | Jhinกลาง | กลาง | 46.3% | -4.3 | 1,061 | 44.8%–49.4% | ||
| 22 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -4.3 | 672 | 44.3%–49.9% | ||
| 23 | Dariusกลาง | กลาง | 45.5% | -4.2 | 503 | 44.1%–50.3% | ||
| 24 | Smolderบน | บน | 46.7% | -4.2 | 1,395 | 45.2%–49.3% | ||
| 25 | Aurelion Solป่า | ป่า | 45.8% | -4.2 | 555 | 44.3%–50.3% | ||
| 26 | Asheกลาง | กลาง | 46.7% | -4.0 | 1,015 | 45.1%–49.8% | ||
| 27 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.4% | -3.9 | 7,661 | 46.6%–48.5% | ||
| 28 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -3.9 | 5,654 | 46.5%–48.6% | ||
| 29 | Lockeบน | บน | 47.1% | -3.7 | 1,088 | 45.5%–50.0% | ||
| 30 | Akshanกลาง | กลาง | 47.8% | -3.6 | 7,453 | 46.9%–48.8% | ||
| 31 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -3.5 | 4,997 | 46.8%–49.0% | ||
| 32 | Kaynบน | บน | 47.6% | -3.5 | 2,167 | 46.2%–49.6% | ||
| 33 | Nasusป่า | ป่า | 47.6% | -3.5 | 1,943 | 46.1%–49.7% | ||
| 34 | Vexซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -3.4 | 518 | 45.0%–51.1% | ||
| 35 | Jayceบน | บน | 48.0% | -3.4 | 12,133 | 47.3%–48.8% | ||
| 36 | Qiyanaป่า | ป่า | 48.0% | -3.4 | 16,825 | 47.4%–48.7% | ||
| 37 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -3.4 | 659 | 45.3%–50.9% | ||
| 38 | Jaxกลาง | กลาง | 46.9% | -3.3 | 537 | 45.1%–51.2% | ||
| 39 | Melกลาง | กลาง | 48.1% | -3.3 | 19,455 | 47.6%–48.7% | ||
| 40 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -3.3 | 5,070 | 47.0%–49.3% | ||
| 41 | Oriannaกลาง | กลาง | 48.1% | -3.3 | 11,045 | 47.4%–48.9% | ||
| 42 | Zedป่า | ป่า | 48.1% | -3.2 | 9,476 | 47.4%–49.0% | ||
| 43 | Tristanaกลาง | กลาง | 48.3% | -3.0 | 3,083 | 47.0%–49.9% | ||
| 44 | Nautilusป่า | ป่า | 47.6% | -2.9 | 645 | 45.7%–51.3% | ||
| 45 | Briarบน | บน | 48.2% | -2.9 | 1,447 | 46.5%–50.6% | ||
| 46 | Dianaบน | บน | 47.7% | -2.9 | 652 | 45.8%–51.4% | ||
| 47 | Gangplankกลาง | กลาง | 48.3% | -2.8 | 1,853 | 46.8%–50.4% | ||
| 48 | Vayneบน | บน | 48.6% | -2.8 | 6,960 | 47.7%–49.6% | ||
| 49 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -2.7 | 8,934 | 47.9%–49.6% | ||
| 50 | Shyvanaบน | บน | 48.0% | -2.7 | 713 | 46.0%–51.4% | ||
| 51 | Lee Sinป่า | ป่า | 48.8% | -2.7 | 35,604 | 48.3%–49.2% | ||
| 52 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -2.7 | 1,493 | 46.8%–50.8% | ||
| 53 | Corkiบน | บน | 48.3% | -2.7 | 1,091 | 46.5%–51.1% | ||
| 54 | Qiyanaกลาง | กลาง | 48.7% | -2.6 | 10,095 | 48.0%–49.6% | ||
| 55 | Akaliกลาง | กลาง | 48.8% | -2.6 | 26,571 | 48.4%–49.4% | ||
| 56 | Caitlynบน | บน | 48.5% | -2.6 | 1,230 | 46.7%–51.0% | ||
| 57 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.9% | -2.6 | 25,530 | 48.4%–49.4% | ||
| 58 | Smolderกลาง | กลาง | 48.7% | -2.6 | 2,506 | 47.3%–50.5% | ||
| 59 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -2.6 | 3,367 | 47.5%–50.3% | ||
| 60 | Twisted Fateบน | บน | 48.4% | -2.5 | 922 | 46.5%–51.4% | ||
| 61 | Shacoบน | บน | 48.5% | -2.5 | 968 | 46.6%–51.4% | ||
| 62 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -2.4 | 561 | 46.0%–52.0% | ||
| 63 | Hecarimป่า | ป่า | 49.0% | -2.4 | 17,577 | 48.4%–49.6% | ||
| 64 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -2.4 | 769 | 46.4%–51.6% | ||
| 65 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -2.4 | 8,850 | 48.2%–49.9% | ||
| 66 | Talonกลาง | กลาง | 48.9% | -2.4 | 5,117 | 47.9%–50.2% | ||
| 67 | Azirกลาง | กลาง | 49.0% | -2.4 | 6,359 | 48.0%–50.1% | ||
| 68 | Rivenบน | บน | 49.0% | -2.4 | 8,272 | 48.2%–50.0% | ||
| 69 | Zedกลาง | กลาง | 49.2% | -2.3 | 34,572 | 48.7%–49.6% | ||
| 70 | Ryzeบน | บน | 48.9% | -2.2 | 1,556 | 47.2%–51.2% | ||
| 71 | Fizzซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -2.2 | 501 | 46.1%–52.3% | ||
| 72 | Dariusบน | บน | 49.3% | -2.2 | 35,439 | 48.8%–49.7% | ||
| 73 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 49.2% | -2.1 | 4,908 | 48.2%–50.5% | ||
| 74 | Jhinบน | บน | 48.8% | -2.1 | 821 | 46.8%–51.9% | ||
| 75 | Kindredป่า | ป่า | 49.3% | -2.1 | 9,426 | 48.5%–50.2% | ||
| 76 | Karmaกลาง | กลาง | 48.8% | -2.1 | 768 | 46.7%–52.0% | ||
| 77 | Ambessaป่า | ป่า | 49.2% | -2.1 | 2,175 | 47.7%–51.1% | ||
| 78 | Seraphineกลาง | กลาง | 48.9% | -2.0 | 887 | 46.9%–51.9% | ||
| 79 | Gnarบน | บน | 49.4% | -2.0 | 11,754 | 48.7%–50.2% | ||
| 80 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -2.0 | 2,187 | 47.7%–51.1% | ||
| 81 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -2.0 | 627 | 46.6%–52.3% | ||
| 82 | Taliyahกลาง | กลาง | 49.4% | -2.0 | 3,627 | 48.1%–50.8% | ||
| 83 | Kai'Saบน | บน | 49.0% | -2.0 | 861 | 46.9%–52.0% | ||
| 84 | Rumbleบน | บน | 49.4% | -2.0 | 4,767 | 48.3%–50.7% | ||
| 85 | Ekkoบน | บน | 49.1% | -1.9 | 917 | 47.0%–52.0% | ||
| 86 | Viป่า | ป่า | 49.6% | -1.9 | 17,129 | 49.0%–50.2% | ||
| 87 | Nidaleeป่า | ป่า | 49.5% | -1.9 | 6,996 | 48.6%–50.6% | ||
| 88 | Ambessaบน | บน | 49.6% | -1.8 | 9,384 | 48.8%–50.4% | ||
| 89 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.8 | 1,217 | 47.4%–51.8% | ||
| 90 | Volibearกลาง | กลาง | 49.4% | -1.8 | 1,317 | 47.5%–51.7% | ||
| 91 | Brandป่า | ป่า | 49.4% | -1.7 | 1,196 | 47.5%–51.9% | ||
| 92 | Aatroxบน | บน | 49.7% | -1.7 | 19,881 | 49.1%–50.3% | ||
| 93 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.7 | 32,221 | 49.3%–50.2% | ||
| 94 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.7 | 909 | 47.3%–52.2% | ||
| 95 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.7 | 27,311 | 49.3%–50.3% | ||
| 96 | Varusบน | บน | 49.7% | -1.6 | 3,304 | 48.4%–51.2% | ||
| 97 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.6 | 16,761 | 49.2%–50.4% | ||
| 98 | Akshanบน | บน | 49.3% | -1.6 | 546 | 46.8%–52.9% | ||
| 99 | Poppyบน | บน | 49.8% | -1.6 | 2,879 | 48.4%–51.4% | ||
| 100 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.9% | -1.5 | 12,824 | 49.2%–50.6% | ||
| 101 | Swainบน | บน | 49.9% | -1.5 | 2,529 | 48.4%–51.6% | ||
| 102 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.4 | 1,422 | 48.0%–52.0% | ||
| 103 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.4 | 3,635 | 48.7%–51.3% | ||
| 104 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.4 | 18,445 | 49.4%–50.6% | ||
| 105 | Zaahenป่า | ป่า | 49.9% | -1.4 | 1,820 | 48.2%–51.9% | ||
| 106 | Sylasกลาง | กลาง | 50.0% | -1.4 | 26,383 | 49.5%–50.6% | ||
| 107 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.4 | 7,674 | 49.1%–51.0% | ||
| 108 | Lockeกลาง | กลาง | 50.0% | -1.4 | 23,690 | 49.5%–50.6% | ||
| 109 | Naafiriป่า | ป่า | 50.0% | -1.4 | 11,220 | 49.3%–50.8% | ||
| 110 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.4 | 4,144 | 48.8%–51.3% | ||
| 111 | Settป่า | ป่า | 49.7% | -1.3 | 652 | 47.3%–52.9% | ||
| 112 | Naafiriกลาง | กลาง | 50.1% | -1.3 | 5,722 | 49.1%–51.2% | ||
| 113 | Galioบน | บน | 49.9% | -1.3 | 1,078 | 47.8%–52.4% | ||
| 114 | Pantheonป่า | ป่า | 50.1% | -1.3 | 3,449 | 48.8%–51.5% | ||
| 115 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -1.2 | 53,819 | 49.8%–50.5% | ||
| 116 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -1.2 | 15,881 | 49.6%–50.8% | ||
| 117 | Camilleบน | บน | 50.2% | -1.2 | 10,300 | 49.4%–51.0% | ||
| 118 | Viegoป่า | ป่า | 50.2% | -1.2 | 40,940 | 49.8%–50.6% | ||
| 119 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.2% | -1.2 | 28,876 | 49.7%–50.7% | ||
| 120 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -1.2 | 15,511 | 49.6%–50.9% | ||
| 121 | Auroraบน | บน | 50.1% | -1.2 | 1,797 | 48.4%–52.1% | ||
| 122 | Renektonกลาง | กลาง | 50.0% | -1.2 | 1,020 | 47.9%–52.6% | ||
| 123 | Master Yiบน | บน | 50.2% | -1.2 | 2,677 | 48.7%–51.8% | ||
| 124 | Xin Zhaoบน | บน | 50.0% | -1.2 | 884 | 47.8%–52.8% | ||
| 125 | Sylasป่า | ป่า | 50.3% | -1.2 | 24,585 | 49.8%–50.8% | ||
| 126 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 50.3% | -1.1 | 9,094 | 49.4%–51.2% | ||
| 127 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.1 | 1,215 | 48.1%–52.5% | ||
| 128 | Vladimirบน | บน | 50.3% | -1.1 | 4,639 | 49.1%–51.5% | ||
| 129 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -1.1 | 19,349 | 49.8%–50.9% | ||
| 130 | Qiyanaบน | บน | 50.0% | -1.1 | 620 | 47.5%–53.2% | ||
| 131 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 50.3% | -1.1 | 9,747 | 49.5%–51.2% | ||
| 132 | Skarnerป่า | ป่า | 50.3% | -1.0 | 3,544 | 49.1%–51.7% | ||
| 133 | Sejuaniบน | บน | 50.2% | -1.0 | 885 | 47.9%–52.9% | ||
| 134 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.4% | -1.0 | 7,032 | 49.4%–51.4% | ||
| 135 | Aatroxป่า | ป่า | 50.4% | -1.0 | 2,637 | 48.9%–52.0% | ||
| 136 | Kog'Mawบน | บน | 50.1% | -1.0 | 547 | 47.4%–53.5% | ||
| 137 | Zoeกลาง | กลาง | 50.4% | -1.0 | 9,973 | 49.6%–51.3% | ||
| 138 | Karthusกลาง | กลาง | 50.2% | -1.0 | 741 | 47.8%–53.1% | ||
| 139 | Malphiteป่า | ป่า | 50.4% | -1.0 | 5,782 | 49.4%–51.5% | ||
| 140 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.2% | -0.9 | 627 | 47.7%–53.4% | ||
| 141 | Galioกลาง | กลาง | 50.5% | -0.9 | 13,487 | 49.8%–51.2% | ||
| 142 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.9 | 1,151 | 48.3%–52.8% | ||
| 143 | LeBlancบน | บน | 50.2% | -0.9 | 500 | 47.4%–53.7% | ||
| 144 | Jayceกลาง | กลาง | 50.5% | -0.8 | 1,958 | 48.8%–52.4% | ||
| 145 | Fizzบน | บน | 50.4% | -0.8 | 679 | 47.8%–53.4% | ||
| 146 | Master Yiกลาง | กลาง | 50.3% | -0.8 | 594 | 47.7%–53.5% | ||
| 147 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.8 | 11,715 | 49.9%–51.4% | ||
| 148 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.8 | 748 | 48.0%–53.3% | ||
| 149 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.8 | 1,127 | 48.4%–52.9% | ||
| 150 | Fiddlesticksบน | บน | 50.5% | -0.8 | 1,182 | 48.4%–52.9% | ||
| 151 | Katarinaบน | บน | 50.4% | -0.8 | 550 | 47.6%–53.7% | ||
| 152 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.7 | 1,744 | 48.8%–52.6% | ||
| 153 | Warwickบน | บน | 50.7% | -0.7 | 5,977 | 49.7%–51.8% | ||
| 154 | Trundleบน | บน | 50.7% | -0.7 | 11,208 | 50.0%–51.5% | ||
| 155 | Yorickกลาง | กลาง | 50.6% | -0.7 | 878 | 48.2%–53.2% | ||
| 156 | Dianaป่า | ป่า | 50.7% | -0.7 | 15,303 | 50.1%–51.4% | ||
| 157 | Talonป่า | ป่า | 50.7% | -0.7 | 17,034 | 50.1%–51.4% | ||
| 158 | Ireliaบน | บน | 50.8% | -0.7 | 16,203 | 50.1%–51.4% | ||
| 159 | Jaxบน | บน | 50.8% | -0.6 | 24,563 | 50.3%–51.3% | ||
| 160 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.8% | -0.6 | 3,138 | 49.4%–52.2% | ||
| 161 | Quinnบน | บน | 50.8% | -0.6 | 4,269 | 49.6%–52.0% | ||
| 162 | Gwenบน | บน | 50.8% | -0.6 | 10,634 | 50.0%–51.6% | ||
| 163 | Jayceป่า | ป่า | 50.8% | -0.6 | 2,648 | 49.3%–52.4% | ||
| 164 | Tryndamereกลาง | กลาง | 50.8% | -0.6 | 1,553 | 48.9%–52.8% | ||
| 165 | Ivernป่า | ป่า | 50.9% | -0.5 | 3,591 | 49.6%–52.2% | ||
| 166 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.5 | 1,312 | 48.8%–53.0% | ||
| 167 | Akaliบน | บน | 50.9% | -0.5 | 9,916 | 50.1%–51.7% | ||
| 168 | Jarvan IVป่า | ป่า | 50.9% | -0.5 | 17,875 | 50.3%–51.5% | ||
| 169 | Sylasบน | บน | 50.9% | -0.5 | 3,473 | 49.6%–52.3% | ||
| 170 | Yasuoบน | บน | 51.0% | -0.5 | 16,667 | 50.3%–51.6% | ||
| 171 | Sionบน | บน | 51.0% | -0.4 | 10,760 | 50.2%–51.8% | ||
| 172 | Gragasบน | บน | 51.0% | -0.4 | 7,244 | 50.1%–52.0% | ||
| 173 | Shacoป่า | ป่า | 51.0% | -0.4 | 26,044 | 50.5%–51.5% | ||
| 174 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | -0.4 | 2,020 | 49.3%–52.8% | ||
| 175 | Olafป่า | ป่า | 51.0% | -0.4 | 1,894 | 49.2%–52.8% | ||
| 176 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -0.4 | 9,787 | 50.2%–51.9% | ||
| 177 | Gangplankบน | บน | 51.1% | -0.3 | 16,787 | 50.5%–51.7% | ||
| 178 | Karthusป่า | ป่า | 51.1% | -0.3 | 5,908 | 50.1%–52.2% | ||
| 179 | Gravesป่า | ป่า | 51.1% | -0.3 | 26,440 | 50.6%–51.7% | ||
| 180 | Zaahenบน | บน | 51.2% | -0.3 | 9,472 | 50.3%–52.0% | ||
| 181 | Sionกลาง | กลาง | 51.2% | -0.2 | 1,649 | 49.3%–53.1% | ||
| 182 | Tahm Kenchบน | บน | 51.2% | -0.2 | 12,497 | 50.5%–52.0% | ||
| 183 | Dariusป่า | ป่า | 51.3% | -0.2 | 3,457 | 49.9%–52.6% | ||
| 184 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | -0.2 | 5,773 | 50.2%–52.3% | ||
| 185 | Pantheonบน | บน | 51.3% | -0.1 | 11,132 | 50.5%–52.1% | ||
| 186 | Quinnป่า | ป่า | 51.3% | -0.1 | 5,750 | 50.2%–52.4% | ||
| 187 | Nocturneป่า | ป่า | 51.3% | -0.1 | 25,249 | 50.8%–51.8% | ||
| 188 | Garenกลาง | กลาง | 51.3% | -0.1 | 2,229 | 49.7%–53.0% | ||
| 189 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.4% | -0.1 | 20,210 | 50.8%–52.0% | ||
| 190 | Trundleป่า | ป่า | 51.4% | -0.1 | 5,484 | 50.3%–52.5% | ||
| 191 | Kalistaบน | บน | 51.4% | 0.0 | 1,117 | 49.1%–53.7% | ||
| 192 | Udyrบน | บน | 51.4% | 0.0 | 1,938 | 49.6%–53.2% | ||
| 193 | Naafiriบน | บน | 51.4% | 0.0 | 1,399 | 49.3%–53.5% | ||
| 194 | Master Yiป่า | ป่า | 51.4% | 0.0 | 46,027 | 51.0%–51.8% | ||
| 195 | Quinnกลาง | กลาง | 51.4% | 0.0 | 1,171 | 49.2%–53.6% | ||
| 196 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | 0.0 | 3,606 | 50.1%–52.7% | ||
| 197 | Yasuoกลาง | กลาง | 51.4% | 0.0 | 51,060 | 51.1%–51.8% | ||
| 198 | Kassadinกลาง | กลาง | 51.4% | 0.0 | 9,991 | 50.6%–52.2% | ||
| 199 | Kaynป่า | ป่า | 51.4% | 0.0 | 46,503 | 51.0%–51.8% | ||
| 200 | Evelynnป่า | ป่า | 51.4% | 0.0 | 10,820 | 50.6%–52.2% | ||
| 201 | Tryndamereป่า | ป่า | 51.4% | 0.0 | 3,585 | 50.1%–52.8% | ||
| 202 | Yorickป่า | ป่า | 51.4% | 0.0 | 657 | 48.6%–54.3% | ||
| 203 | Tryndamereบน | บน | 51.4% | 0.0 | 18,190 | 50.8%–52.1% | ||
| 204 | Viegoกลาง | กลาง | 51.5% | 0.0 | 585 | 48.5%–54.4% | ||
| 205 | Udyrป่า | ป่า | 51.5% | 0.0 | 8,370 | 50.6%–52.3% | ||
| 206 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | 0.0 | 1,222 | 49.3%–53.6% | ||
| 207 | Jaxป่า | ป่า | 51.5% | 0.0 | 9,188 | 50.6%–52.3% | ||
| 208 | Morganaบน | บน | 51.5% | +0.1 | 656 | 48.7%–54.3% | ||
| 209 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +0.1 | 24,205 | 51.0%–52.0% | ||
| 210 | Yorickบน | บน | 51.5% | +0.1 | 18,522 | 50.9%–52.1% | ||
| 211 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +0.1 | 2,548 | 50.0%–53.1% | ||
| 212 | Volibearบน | บน | 51.6% | +0.1 | 23,120 | 51.0%–52.1% | ||
| 213 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.1 | 705 | 48.9%–54.3% | ||
| 214 | Kledบน | บน | 51.6% | +0.2 | 6,295 | 50.6%–52.6% | ||
| 215 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.2 | 36,456 | 51.2%–52.1% | ||
| 216 | Renektonบน | บน | 51.7% | +0.2 | 20,091 | 51.1%–52.2% | ||
| 217 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.2 | 40,574 | 51.3%–52.1% | ||
| 218 | Morganaป่า | ป่า | 51.7% | +0.3 | 1,537 | 49.7%–53.7% | ||
| 219 | Olafบน | บน | 51.7% | +0.3 | 10,197 | 50.9%–52.5% | ||
| 220 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.3 | 645 | 48.9%–54.5% | ||
| 221 | Cho'Gathบน | บน | 51.7% | +0.3 | 16,774 | 51.1%–52.3% | ||
| 222 | Fizzป่า | ป่า | 51.7% | +0.3 | 2,611 | 50.2%–53.3% | ||
| 223 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.3 | 48,194 | 51.4%–52.1% | ||
| 224 | Fioraบน | บน | 51.8% | +0.3 | 15,414 | 51.1%–52.4% | ||
| 225 | Yoneกลาง | กลาง | 51.8% | +0.3 | 42,504 | 51.4%–52.2% | ||
| 226 | Dianaกลาง | กลาง | 51.8% | +0.3 | 17,278 | 51.2%–52.4% | ||
| 227 | Dravenบน | บน | 51.9% | +0.4 | 545 | 48.8%–54.8% | ||
| 228 | Wukongบน | บน | 51.8% | +0.4 | 3,597 | 50.5%–53.1% | ||
| 229 | Taliyahป่า | ป่า | 51.9% | +0.4 | 1,647 | 49.9%–53.7% | ||
| 230 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.4 | 12,249 | 51.1%–52.6% | ||
| 231 | Urgotบน | บน | 51.9% | +0.4 | 13,859 | 51.2%–52.6% | ||
| 232 | Ziggsกลาง | กลาง | 51.9% | +0.5 | 4,241 | 50.7%–53.1% | ||
| 233 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.9% | +0.5 | 13,380 | 51.2%–52.6% | ||
| 234 | Sionป่า | ป่า | 52.0% | +0.5 | 1,167 | 49.7%–54.2% | ||
| 235 | Kennenบน | บน | 52.0% | +0.5 | 6,911 | 51.0%–52.9% | ||
| 236 | Zyraกลาง | กลาง | 52.0% | +0.5 | 1,001 | 49.6%–54.3% | ||
| 237 | Yoneบน | บน | 52.0% | +0.5 | 36,705 | 51.5%–52.4% | ||
| 238 | Aniviaบน | บน | 52.0% | +0.5 | 1,922 | 50.2%–53.8% | ||
| 239 | Shenบน | บน | 52.0% | +0.5 | 13,686 | 51.3%–52.7% | ||
| 240 | Eliseป่า | ป่า | 52.0% | +0.5 | 8,840 | 51.1%–52.9% | ||
| 241 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.6 | 19,312 | 51.4%–52.6% | ||
| 242 | Syndraกลาง | กลาง | 52.0% | +0.6 | 24,647 | 51.5%–52.5% | ||
| 243 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 52.0% | +0.6 | 8,837 | 51.2%–52.9% | ||
| 244 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.6 | 31,665 | 51.6%–52.5% | ||
| 245 | Cassiopeiaบน | บน | 52.2% | +0.6 | 1,595 | 50.1%–54.0% | ||
| 246 | Hweiกลาง | กลาง | 52.1% | +0.7 | 12,668 | 51.4%–52.8% | ||
| 247 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.7 | 9,437 | 51.3%–52.9% | ||
| 248 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 52.2% | +0.7 | 2,808 | 50.7%–53.7% | ||
| 249 | Zacบน | บน | 52.3% | +0.7 | 1,437 | 50.1%–54.2% | ||
| 250 | Lissandraกลาง | กลาง | 52.2% | +0.7 | 18,582 | 51.6%–52.8% | ||
| 251 | Mordekaiserบน | บน | 52.2% | +0.8 | 34,469 | 51.8%–52.6% | ||
| 252 | Poppyป่า | ป่า | 52.3% | +0.8 | 1,495 | 50.2%–54.2% | ||
| 253 | Auroraกลาง | กลาง | 52.2% | +0.8 | 9,397 | 51.4%–53.1% | ||
| 254 | Viktorบน | บน | 52.4% | +0.8 | 906 | 49.8%–54.7% | ||
| 255 | Karmaบน | บน | 52.5% | +0.8 | 770 | 49.6%–54.9% | ||
| 256 | Dr. Mundoบน | บน | 52.3% | +0.9 | 15,874 | 51.6%–52.9% | ||
| 257 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 52.4% | +0.9 | 2,708 | 50.8%–53.8% | ||
| 258 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +0.9 | 7,376 | 51.4%–53.3% | ||
| 259 | Morganaกลาง | กลาง | 52.4% | +0.9 | 3,191 | 50.9%–53.8% | ||
| 260 | Gwenป่า | ป่า | 52.4% | +0.9 | 3,592 | 51.0%–53.7% | ||
| 261 | Zedบน | บน | 52.5% | +0.9 | 2,009 | 50.6%–54.1% | ||
| 262 | Pantheonกลาง | กลาง | 52.4% | +0.9 | 4,220 | 51.1%–53.6% | ||
| 263 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +0.9 | 9,804 | 51.6%–53.2% | ||
| 264 | Ambessaกลาง | กลาง | 52.7% | +0.9 | 674 | 49.6%–55.2% | ||
| 265 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.0 | 2,513 | 50.8%–54.0% | ||
| 266 | Garenบน | บน | 52.4% | +1.0 | 36,066 | 52.0%–52.8% | ||
| 267 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.0 | 704 | 49.7%–55.2% | ||
| 268 | Rivenกลาง | กลาง | 52.6% | +1.0 | 1,514 | 50.5%–54.4% | ||
| 269 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.0 | 17,834 | 51.8%–53.1% | ||
| 270 | Volibearป่า | ป่า | 52.5% | +1.0 | 9,659 | 51.7%–53.3% | ||
| 271 | Ekkoป่า | ป่า | 52.5% | +1.1 | 16,631 | 51.9%–53.1% | ||
| 272 | Maokaiบน | บน | 52.6% | +1.1 | 1,493 | 50.5%–54.5% | ||
| 273 | Nasusกลาง | กลาง | 52.6% | +1.1 | 6,141 | 51.5%–53.6% | ||
| 274 | Ekkoกลาง | กลาง | 52.6% | +1.1 | 19,486 | 52.0%–53.1% | ||
| 275 | Settบน | บน | 52.6% | +1.1 | 36,632 | 52.2%–53.0% | ||
| 276 | Illaoiบน | บน | 52.6% | +1.2 | 17,565 | 52.0%–53.2% | ||
| 277 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.2 | 89,446 | 52.3%–52.9% | ||
| 278 | Briarป่า | ป่า | 52.6% | +1.2 | 26,021 | 52.1%–53.1% | ||
| 279 | Ahriกลาง | กลาง | 52.6% | +1.2 | 38,859 | 52.2%–53.1% | ||
| 280 | Malphiteกลาง | กลาง | 52.7% | +1.2 | 4,349 | 51.4%–53.9% | ||
| 281 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.2 | 25,459 | 52.1%–53.2% | ||
| 282 | Settกลาง | กลาง | 52.9% | +1.2 | 922 | 50.2%–55.1% | ||
| 283 | Brandกลาง | กลาง | 52.7% | +1.2 | 5,179 | 51.6%–53.8% | ||
| 284 | Kennenกลาง | กลาง | 52.8% | +1.3 | 1,802 | 50.9%–54.5% | ||
| 285 | Annieกลาง | กลาง | 52.7% | +1.3 | 8,277 | 51.8%–53.6% | ||
| 286 | Nasusบน | บน | 52.8% | +1.3 | 27,269 | 52.3%–53.2% | ||
| 287 | Luxกลาง | กลาง | 52.8% | +1.4 | 23,432 | 52.3%–53.4% | ||
| 288 | Lissandraบน | บน | 53.0% | +1.4 | 1,592 | 50.9%–54.8% | ||
| 289 | Malphiteบน | บน | 52.9% | +1.4 | 32,079 | 52.4%–53.3% | ||
| 290 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.4 | 18,146 | 52.3%–53.5% | ||
| 291 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 53.0% | +1.5 | 3,983 | 51.7%–54.2% | ||
| 292 | Maokaiป่า | ป่า | 53.1% | +1.5 | 2,008 | 51.2%–54.7% | ||
| 293 | Vladimirกลาง | กลาง | 53.0% | +1.5 | 17,421 | 52.3%–53.6% | ||
| 294 | Fizzกลาง | กลาง | 53.0% | +1.6 | 29,945 | 52.5%–53.5% | ||
| 295 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 53.1% | +1.6 | 9,374 | 52.2%–53.9% | ||
| 296 | Sejuaniป่า | ป่า | 53.1% | +1.6 | 10,860 | 52.3%–53.8% | ||
| 297 | Viktorกลาง | กลาง | 53.1% | +1.6 | 26,500 | 52.6%–53.6% | ||
| 298 | Malzaharบน | บน | 53.2% | +1.6 | 3,368 | 51.7%–54.5% | ||
| 299 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +1.6 | 12,570 | 52.4%–53.8% | ||
| 300 | Veigarบน | บน | 53.4% | +1.7 | 1,246 | 50.9%–55.3% | ||
| 301 | Gwenกลาง | กลาง | 53.2% | +1.7 | 2,434 | 51.5%–54.7% | ||
| 302 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +1.7 | 5,377 | 52.0%–54.2% | ||
| 303 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +1.7 | 9,827 | 52.3%–54.0% | ||
| 304 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +1.7 | 14,336 | 52.5%–53.9% | ||
| 305 | Kayleบน | บน | 53.2% | +1.7 | 12,263 | 52.5%–53.9% | ||
| 306 | Warwickป่า | ป่า | 53.3% | +1.8 | 31,477 | 52.8%–53.7% | ||
| 307 | Ornnบน | บน | 53.3% | +1.8 | 13,029 | 52.5%–54.0% | ||
| 308 | Swainกลาง | กลาง | 53.4% | +1.8 | 3,121 | 51.8%–54.7% | ||
| 309 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.4% | +1.9 | 29,777 | 52.9%–53.8% | ||
| 310 | Briarกลาง | กลาง | 53.7% | +1.9 | 1,085 | 51.1%–55.7% | ||
| 311 | Heimerdingerบน | บน | 53.5% | +2.0 | 9,795 | 52.6%–54.2% | ||
| 312 | Zacป่า | ป่า | 53.5% | +2.0 | 9,987 | 52.6%–54.2% | ||
| 313 | Kayleกลาง | กลาง | 53.7% | +2.0 | 1,873 | 51.6%–55.2% | ||
| 314 | Veigarกลาง | กลาง | 53.5% | +2.1 | 30,080 | 53.0%–54.0% | ||
| 315 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 53.7% | +2.2 | 3,044 | 52.2%–55.0% | ||
| 316 | Bel'Vethป่า | ป่า | 53.7% | +2.2 | 10,965 | 52.8%–54.4% | ||
| 317 | Gragasป่า | ป่า | 53.8% | +2.2 | 2,645 | 52.1%–55.2% | ||
| 318 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +2.2 | 31,750 | 53.2%–54.1% | ||
| 319 | Vexกลาง | กลาง | 53.7% | +2.3 | 18,164 | 53.1%–54.3% | ||
| 320 | Singedบน | บน | 53.8% | +2.3 | 8,972 | 52.9%–54.6% | ||
| 321 | Brandบน | บน | 54.0% | +2.3 | 1,834 | 51.9%–55.5% | ||
| 322 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +2.3 | 989 | 51.4%–56.1% | ||
| 323 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.9% | +2.4 | 5,528 | 52.7%–54.9% | ||
| 324 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +2.4 | 2,621 | 52.3%–55.4% | ||
| 325 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 54.3% | +2.4 | 950 | 51.4%–56.2% | ||
| 326 | Shenป่า | ป่า | 54.1% | +2.4 | 1,550 | 51.9%–55.8% | ||
| 327 | Teemoกลาง | กลาง | 54.1% | +2.4 | 1,919 | 52.1%–55.6% | ||
| 328 | Ahriบน | บน | 54.6% | +2.5 | 784 | 51.3%–56.6% | ||
| 329 | Neekoกลาง | กลาง | 54.2% | +2.5 | 1,768 | 52.1%–55.8% | ||
| 330 | Aurelion Solบน | บน | 54.6% | +2.5 | 765 | 51.3%–56.6% | ||
| 331 | Malzaharกลาง | กลาง | 54.1% | +2.6 | 32,993 | 53.6%–54.5% | ||
| 332 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.1% | +2.6 | 6,042 | 53.0%–55.1% | ||
| 333 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 54.3% | +2.6 | 1,883 | 52.3%–55.8% | ||
| 334 | Xerathกลาง | กลาง | 54.1% | +2.6 | 17,294 | 53.5%–54.7% | ||
| 335 | Lilliaป่า | ป่า | 54.1% | +2.7 | 18,294 | 53.5%–54.7% | ||
| 336 | Cho'Gathป่า | ป่า | 54.2% | +2.7 | 29,465 | 53.7%–54.6% | ||
| 337 | Teemoป่า | ป่า | 54.3% | +2.8 | 5,023 | 53.1%–55.3% | ||
| 338 | Teemoบน | บน | 54.3% | +2.9 | 34,743 | 53.9%–54.7% | ||
| 339 | Wukongป่า | ป่า | 54.4% | +2.9 | 28,174 | 53.9%–54.8% | ||
| 340 | Mordekaiserป่า | ป่า | 54.7% | +3.0 | 2,393 | 52.8%–56.0% | ||
| 341 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 55.2% | +3.0 | 715 | 51.7%–57.1% | ||
| 342 | Shyvanaป่า | ป่า | 54.4% | +3.0 | 25,873 | 53.9%–54.9% | ||
| 343 | Amumuป่า | ป่า | 54.8% | +3.3 | 17,720 | 54.1%–55.3% | ||
| 344 | Gragasกลาง | กลาง | 55.1% | +3.3 | 1,977 | 53.0%–56.5% | ||
| 345 | Zyraป่า | ป่า | 55.0% | +3.3 | 3,049 | 53.3%–56.2% | ||
| 346 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.0% | +3.5 | 17,490 | 54.3%–55.5% | ||
| 347 | Singedกลาง | กลาง | 56.2% | +3.6 | 610 | 52.2%–57.9% | ||
| 348 | Zileanกลาง | กลาง | 57.0% | +4.4 | 769 | 53.2%–58.4% | ||
| 349 | Rammusป่า | ป่า | 56.0% | +4.5 | 14,292 | 55.2%–56.6% | ||
| 350 | Zileanบน | บน | 57.3% | +4.5 | 661 | 53.2%–58.7% |
