ค้นหาแชมเปี้ยน ผู้เล่น หรือไปยังหน้า...
ค้นหา...
K
ป่า
Talon
ป่า · vs Swain · แรงก์ Solo/Duo
Swain vs Talon
หน้า Talon
ความได้เปรียบในเลน
อัตราชนะเมื่อเจอ Swain
50.00%
คู่ต่อสู้ในเลน
ไอเทม
บิลด์
เคาน์เตอร์
พันธมิตรและศัตรู
รูน
ไอเทม
แนวโน้ม
วิธีเล่น
ป่า
ทุกตำแหน่ง
บน
ป่า
กลาง
บอท
ซัพพอร์ต
Talon vs Swain
แรงก์
ทุกแรงก์
แพตช์ 16.
16
17
18
19
20
21
16.20–16.21
เกมที่เล่น Talon
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
5+
10+
20+
50+
100+
ทอง @ 10:00
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
≥ +1,000
≥ +500
±500
≤ -500
≤ -1,000
อัตราชนะเมื่อเจอ Swain
60.87%
คู่ต่อสู้ในเลน
+11.30 จุด
เทียบกับ 49.57% ของ Talon
23 เกม · ±19.9 จุด · 16.20–16.21
ความได้เปรียบในเลน
—
ต่ำกว่า 500 เกมในเลน
ไอเทม
Umbral Glaive ชิ้นแรก
ไอเทมตามลำดับชิ้น
ไอเทม 18 ชิ้นที่มี 1%+ ของเกมในช่องใดช่องหนึ่ง
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
ไอเทม
ชิ้นที่ 1
ชิ้นที่ 2
ชิ้นที่ 3
ชิ้นที่ 4
ชิ้นที่ 5
ชิ้นที่ 6
Umbral Glaive
60.0%
65.2%
50.0%
8.7%
·
·
·
·
Voltaic Cyclosword
0.0%
4.3%
100.0%
17.4%
66.7%
39.1%
66.7%
13.0%
·
·
Bastionbreaker
100.0%
4.3%
50.0%
17.4%
40.0%
21.7%
50.0%
8.7%
·
·
Youmuu's Ghostblade
50.0%
8.7%
·
·
·
100.0%
4.3%
·
Hubris
100.0%
8.7%
·
·
·
·
·
Ionian Boots of Lucidity
·
57.1%
30.4%
100.0%
4.3%
0.0%
4.3%
·
·
Boots of Swiftness
·
50.0%
17.4%
33.3%
13.0%
100.0%
8.7%
·
·
Axiom Arc
·
·
100.0%
8.7%
50.0%
8.7%
·
·
Edge of Night
·
·
·
50.0%
8.7%
100.0%
8.7%
100.0%
8.7%
Lord Dominik's Regards
·
·
·
0.0%
4.3%
75.0%
17.4%
100.0%
4.3%
Serylda's Grudge
·
·
·
100.0%
4.3%
50.0%
8.7%
·
Serpent's Fang
·
·
·
100.0%
4.3%
0.0%
4.3%
·
Gluttonous Greaves
·
·
·
100.0%
4.3%
·
·
Profane Hydra
·
·
·
100.0%
4.3%
·
·
Mortal Reminder
·
·
·
0.0%
4.3%
·
·
Guardian Angel
·
·
·
·
100.0%
8.7%
0.0%
4.3%
Maw of Malmortius
·
·
·
·
100.0%
4.3%
0.0%
4.3%
Chempunk Chainsword
·
·
·
·
·
100.0%
4.3%
รองเท้าบูท
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Boots of Swiftness
เลือก
55.6%
9
9
Ionian Boots of Lucidity
55.6%
9
9
Gluttonous Greaves
100.0%
1
1
ไอเทมเริ่มต้น
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Scorchclaw Pup + Health Potion
เลือก
100.0%
3
3
Gustwalker Hatchling
71.4%
7
7
Gustwalker Hatchling + Health Potion
50.0%
8
8
Scorchclaw Pup
40.0%
5
5
ไอเทมสามชิ้นแรก
23 เกม
ลำดับ
อัตราชนะ
เกม
สัดส่วน
ช่วง 95% 100.0%–102.5%
Umbral Glaive › Ionian Boots of Lucidity › Voltaic Cyclosword
เลือก
100.0%
3
13.0%
Bastionbreaker › Umbral Glaive › Voltaic Cyclosword
100.0%
1
4.3%
Hubris › Voltaic Cyclosword › Axiom Arc
100.0%
1
4.3%
Umbral Glaive › Voltaic Cyclosword › Ionian Boots of Lucidity
100.0%
1
4.3%
Umbral Glaive › Voltaic Cyclosword › Bastionbreaker
100.0%
1
4.3%