ค้นหาแชมเปี้ยน ผู้เล่น หรือไปยังหน้า...
ค้นหา...
K
ป่า
Talon
ป่า · vs Ornn · แรงก์ Solo/Duo
Ornn vs Talon
หน้า Talon
ความได้เปรียบในเลน
อัตราชนะเมื่อเจอ Ornn
50.00%
คู่ต่อสู้ในเลน
ไอเทม
บิลด์
เคาน์เตอร์
พันธมิตรและศัตรู
รูน
ไอเทม
แนวโน้ม
วิธีเล่น
ป่า
ทุกตำแหน่ง
บน
ป่า
กลาง
บอท
ซัพพอร์ต
Talon vs Ornn
แรงก์
ทุกแรงก์
แพตช์ 16.
15
16
17
18
19
20
16.19–16.20
เกมที่เล่น Talon
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
5+
10+
20+
50+
100+
ทอง @ 10:00
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
≥ +1,000
≥ +500
±500
≤ -500
≤ -1,000
อัตราชนะเมื่อเจอ Ornn
48.82%
คู่ต่อสู้ในเลน
-0.83 จุด
เทียบกับ 49.65% ของ Talon
127 เกม · ±8.7 จุด · 16.19–16.20
ความได้เปรียบในเลน
—
ต่ำกว่า 500 เกมในเลน
ไอเทม
Umbral Glaive ชิ้นแรก
ไอเทมตามลำดับชิ้น
ไอเทม 19 ชิ้นที่มี 1%+ ของเกมในช่องใดช่องหนึ่ง
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
ไอเทม
ชิ้นที่ 1
ชิ้นที่ 2
ชิ้นที่ 3
ชิ้นที่ 4
ชิ้นที่ 5
ชิ้นที่ 6
Voltaic Cyclosword
33.3%
14.2%
70.6%
13.4%
56.7%
23.6%
36.8%
15.0%
66.7%
2.4%
·
Umbral Glaive
48.0%
59.1%
100.0%
2.4%
·
·
100.0%
0.8%
·
Bastionbreaker
100.0%
1.6%
51.2%
32.3%
42.9%
16.5%
37.5%
6.3%
50.0%
1.6%
·
Youmuu's Ghostblade
61.5%
10.2%
·
50.0%
3.1%
·
100.0%
0.8%
66.7%
2.4%
Hubris
50.0%
6.3%
0.0%
0.8%
·
·
·
·
Boots of Swiftness
·
42.3%
20.5%
47.1%
13.4%
45.5%
8.7%
·
100.0%
0.8%
Ionian Boots of Lucidity
·
35.3%
13.4%
71.4%
5.5%
66.7%
2.4%
·
·
Mercury's Treads
·
50.0%
4.7%
·
·
100.0%
0.8%
50.0%
1.6%
Black Cleaver
100.0%
0.8%
0.0%
1.6%
50.0%
1.6%
·
100.0%
0.8%
·
Plated Steelcaps
·
100.0%
1.6%
·
·
100.0%
0.8%
·
Lord Dominik's Regards
·
·
66.7%
2.4%
61.5%
10.2%
52.2%
18.1%
75.0%
3.1%
Edge of Night
·
·
60.0%
3.9%
54.5%
8.7%
66.7%
11.8%
66.7%
2.4%
Axiom Arc
·
100.0%
0.8%
42.9%
5.5%
37.5%
6.3%
100.0%
1.6%
0.0%
0.8%
Serpent's Fang
100.0%
0.8%
0.0%
0.8%
·
50.0%
3.1%
75.0%
3.1%
66.7%
2.4%
Serylda's Grudge
100.0%
0.8%
·
·
75.0%
3.1%
·
50.0%
1.6%
Eclipse
100.0%
0.8%
·
·
100.0%
1.6%
·
·
Gluttonous Greaves
·
·
·
100.0%
1.6%
·
·
Guardian Angel
·
·
100.0%
0.8%
·
100.0%
0.8%
50.0%
3.1%
Death's Dance
·
·
·
·
·
60.0%
3.9%
รองเท้าบูท
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Plated Steelcaps
100.0%
3
3
Gluttonous Greaves
100.0%
2
2
Boots of Swiftness
44.1%
59
59
Ionian Boots of Lucidity
46.4%
28
28
Mercury's Treads
42.9%
14
14
ไอเทมเริ่มต้น
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Gustwalker Hatchling
เลือก
59.5%
37
37
Scorchclaw Pup
52.0%
25
25
Gustwalker Hatchling + Health Potion
42.1%
38
38
Scorchclaw Pup + Health Potion
45.5%
22
22
Mosstomper Seedling + Health Potion
50.0%
2
2
ไอเทมสามชิ้นแรก
127 เกม
ลำดับ
อัตราชนะ
เกม
สัดส่วน
ช่วง 95% 42.5%–117.5%
Umbral Glaive › Voltaic Cyclosword › Bastionbreaker
เลือก
80.0%
5
3.9%
Umbral Glaive › Voltaic Cyclosword › Ionian Boots of Lucidity
100.0%
2
1.6%
Youmuu's Ghostblade › Voltaic Cyclosword › Edge of Night
100.0%
2
1.6%
Serpent's Fang › Umbral Glaive › Ionian Boots of Lucidity
100.0%
1
0.8%
Youmuu's Ghostblade › Boots of Swiftness › Voltaic Cyclosword
100.0%
1
0.8%
Serylda's Grudge › Umbral Glaive › Boots of Swiftness
100.0%
1
0.8%