ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.6% | -7.5 | 1,983 | 41.6%–45.1% | ||
| 2 | Lucianกลาง | กลาง | 43.1% | -6.7 | 1,295 | 42.0%–46.2% | ||
| 3 | Garenป่า | ป่า | 42.5% | -6.6 | 751 | 41.6%–46.9% | ||
| 4 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -6.5 | 2,394 | 42.7%–45.9% | ||
| 5 | Twitchป่า | ป่า | 43.2% | -6.5 | 1,164 | 42.1%–46.5% | ||
| 6 | Ezrealกลาง | กลาง | 44.1% | -6.1 | 2,007 | 43.0%–46.5% | ||
| 7 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -5.5 | 1,082 | 43.1%–47.7% | ||
| 8 | Oriannaกลาง | กลาง | 45.3% | -5.4 | 8,841 | 44.6%–46.3% | ||
| 9 | K'Santeบน | บน | 45.4% | -5.4 | 7,831 | 44.6%–46.4% | ||
| 10 | Corkiกลาง | กลาง | 43.9% | -5.3 | 654 | 42.7%–48.3% | ||
| 11 | Zedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -5.2 | 555 | 42.7%–48.6% | ||
| 12 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 44.4% | -5.2 | 815 | 43.1%–48.3% | ||
| 13 | Asheบน | บน | 44.4% | -5.2 | 804 | 43.1%–48.3% | ||
| 14 | Tristanaบน | บน | 44.7% | -4.9 | 803 | 43.3%–48.5% | ||
| 15 | Corkiบน | บน | 45.1% | -4.9 | 1,061 | 43.7%–48.3% | ||
| 16 | Udyrบน | บน | 45.6% | -4.7 | 1,587 | 44.2%–48.1% | ||
| 17 | Aurelion Solป่า | ป่า | 44.4% | -4.6 | 500 | 43.1%–49.3% | ||
| 18 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.1% | -4.6 | 6,389 | 45.2%–47.3% | ||
| 19 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -4.5 | 8,138 | 45.5%–47.2% | ||
| 20 | Lockeป่า | ป่า | 46.1% | -4.4 | 2,209 | 44.8%–48.2% | ||
| 21 | Varusบน | บน | 46.3% | -4.3 | 2,707 | 45.0%–48.1% | ||
| 22 | Taliyahกลาง | กลาง | 46.3% | -4.3 | 2,971 | 45.1%–48.1% | ||
| 23 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -4.3 | 544 | 43.6%–49.6% | ||
| 24 | Seraphineกลาง | กลาง | 45.5% | -4.2 | 710 | 44.0%–49.4% | ||
| 25 | Rumbleบน | บน | 46.7% | -4.0 | 4,149 | 45.7%–48.1% | ||
| 26 | Tristanaกลาง | กลาง | 46.6% | -3.9 | 2,564 | 45.4%–48.5% | ||
| 27 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -3.9 | 4,007 | 45.6%–48.2% | ||
| 28 | Melกลาง | กลาง | 46.9% | -3.9 | 15,191 | 46.3%–47.6% | ||
| 29 | Yasuoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -3.9 | 628 | 44.1%–49.8% | ||
| 30 | Brandป่า | ป่า | 46.2% | -3.9 | 1,030 | 44.6%–49.3% | ||
| 31 | Qiyanaป่า | ป่า | 46.9% | -3.9 | 13,002 | 46.3%–47.7% | ||
| 32 | Rengarป่า | ป่า | 46.9% | -3.8 | 10,648 | 46.2%–47.8% | ||
| 33 | Lee Sinบน | บน | 45.9% | -3.8 | 682 | 44.3%–49.8% | ||
| 34 | Varusกลาง | กลาง | 46.3% | -3.8 | 931 | 44.7%–49.5% | ||
| 35 | Asheกลาง | กลาง | 46.2% | -3.8 | 793 | 44.5%–49.7% | ||
| 36 | Karmaบน | บน | 45.9% | -3.7 | 562 | 44.2%–50.2% | ||
| 37 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -3.6 | 750 | 44.6%–49.9% | ||
| 38 | Rengarบน | บน | 46.0% | -3.6 | 565 | 44.3%–50.3% | ||
| 39 | Volibearกลาง | กลาง | 46.9% | -3.4 | 1,194 | 45.3%–49.7% | ||
| 40 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -3.4 | 16,334 | 46.8%–48.1% | ||
| 41 | Ivernป่า | ป่า | 47.2% | -3.4 | 2,653 | 45.9%–49.0% | ||
| 42 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -3.3 | 1,809 | 45.7%–49.4% | ||
| 43 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -3.3 | 6,291 | 46.6%–48.6% | ||
| 44 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -3.2 | 1,616 | 45.7%–49.5% | ||
| 45 | Azirกลาง | กลาง | 47.5% | -3.2 | 5,001 | 46.5%–48.8% | ||
| 46 | Shyvanaบน | บน | 46.5% | -3.2 | 565 | 44.7%–50.6% | ||
| 47 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -3.1 | 15,149 | 47.1%–48.4% | ||
| 48 | Nasusป่า | ป่า | 47.4% | -3.1 | 1,718 | 45.9%–49.7% | ||
| 49 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -3.0 | 659 | 45.0%–50.6% | ||
| 50 | Rivenบน | บน | 47.8% | -3.0 | 6,508 | 46.9%–48.9% | ||
| 51 | Settป่า | ป่า | 46.7% | -3.0 | 505 | 44.8%–51.0% | ||
| 52 | Zedป่า | ป่า | 47.9% | -2.9 | 7,580 | 47.0%–48.9% | ||
| 53 | Hecarimป่า | ป่า | 48.0% | -2.9 | 12,956 | 47.3%–48.7% | ||
| 54 | Gnarบน | บน | 48.0% | -2.8 | 8,869 | 47.2%–48.9% | ||
| 55 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -2.8 | 6,863 | 47.1%–49.0% | ||
| 56 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -2.8 | 665 | 45.3%–50.9% | ||
| 57 | Pantheonป่า | ป่า | 47.9% | -2.8 | 2,871 | 46.6%–49.6% | ||
| 58 | Nidaleeป่า | ป่า | 48.0% | -2.7 | 5,839 | 47.1%–49.2% | ||
| 59 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -2.7 | 10,299 | 47.3%–48.9% | ||
| 60 | Vayneบน | บน | 48.0% | -2.7 | 5,747 | 47.1%–49.2% | ||
| 61 | Morganaบน | บน | 47.3% | -2.7 | 588 | 45.3%–51.1% | ||
| 62 | Ryzeบน | บน | 47.9% | -2.6 | 1,251 | 46.1%–50.4% | ||
| 63 | Jayceบน | บน | 48.3% | -2.6 | 11,182 | 47.5%–49.1% | ||
| 64 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 48.2% | -2.5 | 3,787 | 47.0%–49.6% | ||
| 65 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -2.5 | 736 | 45.7%–51.1% | ||
| 66 | Vladimirบน | บน | 48.2% | -2.5 | 3,438 | 47.0%–49.7% | ||
| 67 | Veigarบน | บน | 47.9% | -2.5 | 984 | 46.0%–50.8% | ||
| 68 | Qiyanaกลาง | กลาง | 48.3% | -2.5 | 7,972 | 47.5%–49.3% | ||
| 69 | Gragasบน | บน | 48.4% | -2.4 | 5,711 | 47.4%–49.5% | ||
| 70 | Twisted Fateบน | บน | 47.9% | -2.4 | 769 | 45.8%–51.1% | ||
| 71 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -2.4 | 2,155 | 46.8%–50.2% | ||
| 72 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -2.4 | 1,278 | 46.4%–50.6% | ||
| 73 | Lee Sinป่า | ป่า | 48.5% | -2.4 | 31,760 | 48.0%–49.0% | ||
| 74 | Karthusป่า | ป่า | 48.4% | -2.3 | 4,733 | 47.4%–49.7% | ||
| 75 | Brandบน | บน | 48.3% | -2.3 | 1,663 | 46.7%–50.5% | ||
| 76 | Zacบน | บน | 48.2% | -2.3 | 1,040 | 46.3%–50.9% | ||
| 77 | Cassiopeiaบน | บน | 48.2% | -2.3 | 1,151 | 46.4%–50.8% | ||
| 78 | Skarnerป่า | ป่า | 48.5% | -2.2 | 2,826 | 47.2%–50.2% | ||
| 79 | Neekoกลาง | กลาง | 48.4% | -2.1 | 1,320 | 46.6%–50.8% | ||
| 80 | Caitlynกลาง | กลาง | 48.3% | -2.1 | 1,084 | 46.4%–51.0% | ||
| 81 | Caitlynบน | บน | 48.3% | -2.1 | 983 | 46.4%–51.1% | ||
| 82 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -2.1 | 1,795 | 46.9%–50.6% | ||
| 83 | Kindredป่า | ป่า | 48.7% | -2.1 | 8,179 | 47.9%–49.7% | ||
| 84 | Kai'Saกลาง | กลาง | 48.4% | -2.1 | 1,136 | 46.5%–51.0% | ||
| 85 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -2.0 | 3,628 | 47.5%–50.2% | ||
| 86 | Jayceป่า | ป่า | 48.7% | -2.0 | 2,523 | 47.3%–50.4% | ||
| 87 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -2.0 | 2,822 | 47.4%–50.4% | ||
| 88 | Zileanบน | บน | 48.2% | -1.9 | 515 | 45.8%–52.0% | ||
| 89 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 48.7% | -1.9 | 1,475 | 46.9%–50.9% | ||
| 90 | Jhinบน | บน | 48.4% | -1.9 | 612 | 46.1%–51.9% | ||
| 91 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -1.9 | 1,277 | 46.9%–51.1% | ||
| 92 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.8 | 556 | 46.0%–52.0% | ||
| 93 | Eliseป่า | ป่า | 49.0% | -1.8 | 6,867 | 48.1%–50.0% | ||
| 94 | Sejuaniบน | บน | 48.5% | -1.8 | 674 | 46.3%–51.8% | ||
| 95 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -1.8 | 1,008 | 46.7%–51.4% | ||
| 96 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -1.8 | 816 | 46.5%–51.7% | ||
| 97 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.1% | -1.7 | 6,856 | 48.2%–50.1% | ||
| 98 | Yorickกลาง | กลาง | 48.7% | -1.7 | 711 | 46.4%–51.9% | ||
| 99 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.1% | -1.7 | 5,971 | 48.1%–50.2% | ||
| 100 | Kayleกลาง | กลาง | 48.9% | -1.7 | 1,459 | 47.2%–51.2% | ||
| 101 | Zoeกลาง | กลาง | 49.1% | -1.7 | 8,156 | 48.3%–50.1% | ||
| 102 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -1.7 | 16,655 | 48.6%–49.8% | ||
| 103 | Zaahenบน | บน | 49.1% | -1.7 | 7,484 | 48.3%–50.1% | ||
| 104 | Aurelion Solซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -1.6 | 683 | 46.5%–52.0% | ||
| 105 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -1.6 | 3,524 | 47.9%–50.6% | ||
| 106 | Gragasป่า | ป่า | 49.1% | -1.6 | 2,062 | 47.6%–51.0% | ||
| 107 | Karthusกลาง | กลาง | 48.7% | -1.6 | 538 | 46.3%–52.3% | ||
| 108 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -1.6 | 1,098 | 47.0%–51.6% | ||
| 109 | Shacoบน | บน | 49.0% | -1.5 | 721 | 46.7%–52.1% | ||
| 110 | Akaliบน | บน | 49.4% | -1.4 | 8,036 | 48.5%–50.3% | ||
| 111 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -1.4 | 738 | 46.8%–52.1% | ||
| 112 | Dianaป่า | ป่า | 49.4% | -1.4 | 12,057 | 48.7%–50.2% | ||
| 113 | Jayceกลาง | กลาง | 49.3% | -1.4 | 1,734 | 47.6%–51.3% | ||
| 114 | Kai'Saบน | บน | 49.1% | -1.4 | 707 | 46.7%–52.2% | ||
| 115 | Gangplankกลาง | กลาง | 49.3% | -1.4 | 1,475 | 47.5%–51.5% | ||
| 116 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.6% | -1.3 | 8,181 | 48.7%–50.5% | ||
| 117 | Sylasป่า | ป่า | 49.6% | -1.2 | 20,002 | 49.1%–50.2% | ||
| 118 | Lockeกลาง | กลาง | 49.6% | -1.2 | 19,242 | 49.1%–50.2% | ||
| 119 | Dariusบน | บน | 49.7% | -1.2 | 28,648 | 49.2%–50.1% | ||
| 120 | Taliyahป่า | ป่า | 49.5% | -1.2 | 1,270 | 47.6%–51.9% | ||
| 121 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.1 | 45,410 | 49.3%–50.1% | ||
| 122 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.1 | 5,136 | 48.6%–50.9% | ||
| 123 | Viป่า | ป่า | 49.7% | -1.1 | 13,574 | 49.1%–50.5% | ||
| 124 | Gangplankบน | บน | 49.8% | -1.1 | 13,525 | 49.1%–50.5% | ||
| 125 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.0 | 16,816 | 49.2%–50.5% | ||
| 126 | Renektonกลาง | กลาง | 49.6% | -1.0 | 865 | 47.3%–52.4% | ||
| 127 | Aniviaบน | บน | 49.7% | -1.0 | 1,521 | 47.9%–51.8% | ||
| 128 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.0 | 17,409 | 49.2%–50.5% | ||
| 129 | Lockeบน | บน | 49.6% | -1.0 | 750 | 47.2%–52.5% | ||
| 130 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.0 | 1,161 | 47.6%–52.1% | ||
| 131 | Ambessaบน | บน | 49.8% | -1.0 | 7,906 | 49.0%–50.8% | ||
| 132 | Master Yiบน | บน | 49.8% | -1.0 | 2,229 | 48.2%–51.6% | ||
| 133 | Aatroxบน | บน | 49.9% | -1.0 | 17,297 | 49.3%–50.5% | ||
| 134 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -0.9 | 3,481 | 48.6%–51.3% | ||
| 135 | Olafบน | บน | 49.9% | -0.9 | 8,153 | 49.1%–50.9% | ||
| 136 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.9% | -0.9 | 14,877 | 49.3%–50.6% | ||
| 137 | Galioกลาง | กลาง | 50.0% | -0.9 | 11,126 | 49.2%–50.8% | ||
| 138 | Nocturneป่า | ป่า | 50.0% | -0.9 | 20,395 | 49.4%–50.6% | ||
| 139 | Rivenกลาง | กลาง | 49.9% | -0.8 | 1,177 | 47.8%–52.2% | ||
| 140 | Zedกลาง | กลาง | 50.0% | -0.8 | 26,757 | 49.5%–50.5% | ||
| 141 | Olafป่า | ป่า | 49.9% | -0.8 | 1,400 | 48.0%–52.1% | ||
| 142 | Sylasกลาง | กลาง | 50.1% | -0.8 | 22,149 | 49.5%–50.6% | ||
| 143 | Zileanกลาง | กลาง | 49.8% | -0.8 | 592 | 47.2%–53.0% | ||
| 144 | Sylasบน | บน | 50.1% | -0.7 | 2,993 | 48.7%–51.6% | ||
| 145 | Gravesป่า | ป่า | 50.1% | -0.7 | 24,045 | 49.6%–50.7% | ||
| 146 | Syndraกลาง | กลาง | 50.1% | -0.7 | 19,955 | 49.6%–50.7% | ||
| 147 | Zyraป่า | ป่า | 50.1% | -0.7 | 2,579 | 48.6%–51.7% | ||
| 148 | Hweiกลาง | กลาง | 50.1% | -0.7 | 10,452 | 49.4%–51.0% | ||
| 149 | Fizzซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -0.7 | 551 | 47.2%–53.2% | ||
| 150 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.7 | 23,034 | 49.6%–50.7% | ||
| 151 | Kennenบน | บน | 50.2% | -0.7 | 5,412 | 49.1%–51.3% | ||
| 152 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.7 | 5,470 | 49.1%–51.3% | ||
| 153 | Jaxป่า | ป่า | 50.2% | -0.6 | 7,498 | 49.3%–51.2% | ||
| 154 | Malphiteป่า | ป่า | 50.2% | -0.6 | 5,232 | 49.1%–51.4% | ||
| 155 | Karmaกลาง | กลาง | 50.0% | -0.6 | 534 | 47.2%–53.3% | ||
| 156 | Poppyป่า | ป่า | 50.2% | -0.6 | 1,306 | 48.1%–52.4% | ||
| 157 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 50.1% | -0.6 | 800 | 47.7%–52.9% | ||
| 158 | Fizzบน | บน | 50.1% | -0.6 | 605 | 47.4%–53.2% | ||
| 159 | Ekkoป่า | ป่า | 50.3% | -0.6 | 12,936 | 49.6%–51.0% | ||
| 160 | Morganaป่า | ป่า | 50.2% | -0.6 | 1,185 | 48.1%–52.5% | ||
| 161 | Talonป่า | ป่า | 50.3% | -0.5 | 12,776 | 49.6%–51.1% | ||
| 162 | Yasuoบน | บน | 50.3% | -0.5 | 13,850 | 49.6%–51.0% | ||
| 163 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 50.3% | -0.5 | 7,344 | 49.4%–51.3% | ||
| 164 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.5 | 19,633 | 49.8%–51.0% | ||
| 165 | Quinnป่า | ป่า | 50.4% | -0.5 | 4,597 | 49.2%–51.6% | ||
| 166 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.5 | 12,448 | 49.7%–51.1% | ||
| 167 | Ireliaกลาง | กลาง | 50.4% | -0.4 | 10,088 | 49.6%–51.2% | ||
| 168 | Camilleบน | บน | 50.4% | -0.4 | 8,304 | 49.6%–51.3% | ||
| 169 | Kha'Zixป่า | ป่า | 50.5% | -0.4 | 19,982 | 49.9%–51.0% | ||
| 170 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 50.5% | -0.4 | 11,472 | 49.7%–51.2% | ||
| 171 | Yorickบน | บน | 50.5% | -0.4 | 14,813 | 49.8%–51.2% | ||
| 172 | Udyrป่า | ป่า | 50.5% | -0.4 | 6,408 | 49.5%–51.5% | ||
| 173 | Swainกลาง | กลาง | 50.5% | -0.3 | 2,750 | 49.0%–52.0% | ||
| 174 | Akaliกลาง | กลาง | 50.5% | -0.3 | 21,732 | 50.0%–51.1% | ||
| 175 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.5% | -0.3 | 2,520 | 49.0%–52.1% | ||
| 176 | Fioraบน | บน | 50.5% | -0.3 | 11,886 | 49.8%–51.3% | ||
| 177 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.3 | 14,027 | 49.9%–51.2% | ||
| 178 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 50.6% | -0.3 | 7,299 | 49.6%–51.5% | ||
| 179 | Cho'Gathบน | บน | 50.6% | -0.3 | 13,954 | 49.9%–51.3% | ||
| 180 | Akshanกลาง | กลาง | 50.6% | -0.3 | 5,646 | 49.5%–51.7% | ||
| 181 | Ekkoบน | บน | 50.5% | -0.3 | 695 | 47.8%–53.3% | ||
| 182 | Annieกลาง | กลาง | 50.6% | -0.3 | 6,307 | 49.6%–51.6% | ||
| 183 | Ahriบน | บน | 50.5% | -0.3 | 669 | 47.8%–53.4% | ||
| 184 | Viktorกลาง | กลาง | 50.6% | -0.2 | 23,007 | 50.1%–51.2% | ||
| 185 | Zacป่า | ป่า | 50.6% | -0.2 | 7,535 | 49.7%–51.6% | ||
| 186 | Talonกลาง | กลาง | 50.6% | -0.2 | 3,863 | 49.4%–51.9% | ||
| 187 | Swainบน | บน | 50.6% | -0.2 | 2,058 | 48.9%–52.4% | ||
| 188 | Ambessaป่า | ป่า | 50.6% | -0.2 | 1,639 | 48.7%–52.6% | ||
| 189 | Xin Zhaoบน | บน | 50.6% | -0.2 | 711 | 48.0%–53.4% | ||
| 190 | Brandกลาง | กลาง | 50.7% | -0.2 | 4,484 | 49.5%–51.9% | ||
| 191 | Sionบน | บน | 50.7% | -0.1 | 8,631 | 49.8%–51.6% | ||
| 192 | Evelynnป่า | ป่า | 50.7% | -0.1 | 8,319 | 49.8%–51.6% | ||
| 193 | Shenบน | บน | 50.7% | -0.1 | 10,175 | 49.9%–51.5% | ||
| 194 | Gwenบน | บน | 50.8% | -0.1 | 8,500 | 49.9%–51.6% | ||
| 195 | Auroraบน | บน | 50.7% | -0.1 | 1,407 | 48.7%–52.8% | ||
| 196 | Kalistaบน | บน | 50.8% | -0.1 | 1,196 | 48.6%–53.0% | ||
| 197 | Zaahenป่า | ป่า | 50.8% | -0.1 | 1,463 | 48.8%–52.8% | ||
| 198 | Ireliaบน | บน | 50.8% | -0.1 | 12,510 | 50.1%–51.5% | ||
| 199 | Fiddlesticksบน | บน | 50.8% | -0.1 | 998 | 48.4%–53.2% | ||
| 200 | Zyraกลาง | กลาง | 50.8% | 0.0 | 748 | 48.1%–53.5% | ||
| 201 | Briarบน | บน | 50.8% | 0.0 | 1,163 | 48.6%–53.1% | ||
| 202 | Volibearบน | บน | 50.8% | 0.0 | 17,823 | 50.2%–51.5% | ||
| 203 | Volibearป่า | ป่า | 50.9% | 0.0 | 7,486 | 49.9%–51.8% | ||
| 204 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | 0.0 | 1,152 | 48.6%–53.1% | ||
| 205 | Viktorบน | บน | 50.9% | 0.0 | 786 | 48.3%–53.5% | ||
| 206 | Jaxบน | บน | 50.9% | 0.0 | 19,599 | 50.3%–51.5% | ||
| 207 | Pantheonบน | บน | 50.9% | 0.0 | 9,229 | 50.1%–51.8% | ||
| 208 | Renektonบน | บน | 50.9% | +0.1 | 16,411 | 50.3%–51.6% | ||
| 209 | Gwenป่า | ป่า | 50.9% | +0.1 | 2,829 | 49.4%–52.4% | ||
| 210 | Naafiriบน | บน | 51.0% | +0.1 | 1,038 | 48.6%–53.3% | ||
| 211 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 51.0% | +0.1 | 3,234 | 49.5%–52.4% | ||
| 212 | Quinnบน | บน | 51.0% | +0.1 | 3,169 | 49.5%–52.4% | ||
| 213 | Trundleบน | บน | 51.0% | +0.1 | 8,834 | 50.1%–51.8% | ||
| 214 | Ahriกลาง | กลาง | 51.0% | +0.1 | 31,269 | 50.5%–51.4% | ||
| 215 | Lissandraกลาง | กลาง | 51.0% | +0.1 | 14,827 | 50.3%–51.6% | ||
| 216 | Ambessaกลาง | กลาง | 51.1% | +0.2 | 550 | 48.0%–54.0% | ||
| 217 | Kaynบน | บน | 51.1% | +0.2 | 1,696 | 49.2%–52.9% | ||
| 218 | Trundleป่า | ป่า | 51.1% | +0.2 | 4,611 | 49.9%–52.2% | ||
| 219 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 51.1% | +0.2 | 2,365 | 49.4%–52.7% | ||
| 220 | Ziggsกลาง | กลาง | 51.1% | +0.2 | 3,711 | 49.8%–52.4% | ||
| 221 | Katarinaกลาง | กลาง | 51.1% | +0.2 | 21,086 | 50.5%–51.7% | ||
| 222 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 51.2% | +0.3 | 533 | 48.1%–54.2% | ||
| 223 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +0.3 | 13,647 | 50.4%–51.8% | ||
| 224 | Dariusป่า | ป่า | 51.1% | +0.3 | 2,915 | 49.7%–52.6% | ||
| 225 | Shacoป่า | ป่า | 51.1% | +0.3 | 19,463 | 50.5%–51.7% | ||
| 226 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 51.3% | +0.3 | 575 | 48.2%–54.1% | ||
| 227 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +0.3 | 35,514 | 50.8%–51.6% | ||
| 228 | Luxกลาง | กลาง | 51.3% | +0.4 | 18,713 | 50.7%–51.8% | ||
| 229 | Viegoป่า | ป่า | 51.3% | +0.4 | 31,355 | 50.8%–51.7% | ||
| 230 | Heimerdingerบน | บน | 51.3% | +0.4 | 7,263 | 50.3%–52.2% | ||
| 231 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.4 | 17,473 | 50.7%–51.9% | ||
| 232 | Naafiriป่า | ป่า | 51.3% | +0.4 | 9,389 | 50.5%–52.1% | ||
| 233 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.5 | 982 | 48.9%–53.7% | ||
| 234 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.5 | 12,429 | 50.6%–52.1% | ||
| 235 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.5 | 3,746 | 50.1%–52.7% | ||
| 236 | Vexกลาง | กลาง | 51.4% | +0.5 | 14,297 | 50.7%–52.1% | ||
| 237 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.4% | +0.5 | 16,269 | 50.8%–52.0% | ||
| 238 | Kayleบน | บน | 51.4% | +0.5 | 9,264 | 50.6%–52.2% | ||
| 239 | Kledบน | บน | 51.4% | +0.5 | 4,865 | 50.3%–52.6% | ||
| 240 | Yasuoกลาง | กลาง | 51.4% | +0.6 | 39,744 | 51.0%–51.8% | ||
| 241 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.6 | 1,082 | 49.2%–53.8% | ||
| 242 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +0.6 | 8,853 | 50.6%–52.3% | ||
| 243 | Yoneบน | บน | 51.5% | +0.6 | 30,502 | 51.0%–52.0% | ||
| 244 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.6 | 1,147 | 49.3%–53.7% | ||
| 245 | Lilliaป่า | ป่า | 51.5% | +0.6 | 15,866 | 50.9%–52.2% | ||
| 246 | Maokaiบน | บน | 51.6% | +0.6 | 1,143 | 49.3%–53.7% | ||
| 247 | Kaynป่า | ป่า | 51.5% | +0.7 | 35,384 | 51.1%–52.0% | ||
| 248 | Kennenกลาง | กลาง | 51.6% | +0.7 | 1,431 | 49.5%–53.6% | ||
| 249 | Fizzป่า | ป่า | 51.6% | +0.7 | 2,199 | 49.9%–53.2% | ||
| 250 | Wukongบน | บน | 51.6% | +0.7 | 2,927 | 50.1%–53.0% | ||
| 251 | Shenป่า | ป่า | 51.7% | +0.7 | 1,296 | 49.5%–53.7% | ||
| 252 | Morganaกลาง | กลาง | 51.6% | +0.7 | 2,459 | 50.0%–53.2% | ||
| 253 | Auroraกลาง | กลาง | 51.6% | +0.7 | 7,529 | 50.7%–52.5% | ||
| 254 | Tryndamereป่า | ป่า | 51.6% | +0.7 | 3,098 | 50.2%–53.0% | ||
| 255 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.8 | 3,153 | 50.2%–53.0% | ||
| 256 | Pantheonกลาง | กลาง | 51.7% | +0.8 | 3,519 | 50.3%–53.0% | ||
| 257 | Singedบน | บน | 51.7% | +0.8 | 7,148 | 50.7%–52.6% | ||
| 258 | Kassadinกลาง | กลาง | 51.7% | +0.8 | 7,351 | 50.7%–52.6% | ||
| 259 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.8 | 25,485 | 51.1%–52.1% | ||
| 260 | Yorickป่า | ป่า | 51.9% | +0.8 | 514 | 48.6%–54.7% | ||
| 261 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.8 | 28,609 | 51.2%–52.2% | ||
| 262 | Galioบน | บน | 51.9% | +0.9 | 915 | 49.3%–54.2% | ||
| 263 | Twitchกลาง | กลาง | 52.0% | +0.9 | 588 | 48.8%–54.7% | ||
| 264 | Urgotบน | บน | 51.8% | +0.9 | 10,624 | 51.0%–52.6% | ||
| 265 | Tahm Kenchบน | บน | 51.8% | +0.9 | 9,685 | 51.0%–52.6% | ||
| 266 | Aurelion Solบน | บน | 52.1% | +0.9 | 680 | 49.0%–54.6% | ||
| 267 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.9% | +1.0 | 1,987 | 50.1%–53.6% | ||
| 268 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +1.0 | 2,675 | 50.3%–53.4% | ||
| 269 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +1.0 | 20,524 | 51.3%–52.4% | ||
| 270 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +1.0 | 19,406 | 51.3%–52.4% | ||
| 271 | Dianaกลาง | กลาง | 51.9% | +1.0 | 13,243 | 51.2%–52.6% | ||
| 272 | Sionป่า | ป่า | 52.1% | +1.0 | 964 | 49.5%–54.3% | ||
| 273 | Naafiriกลาง | กลาง | 51.9% | +1.0 | 4,416 | 50.7%–53.1% | ||
| 274 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.9% | +1.1 | 12,522 | 51.2%–52.6% | ||
| 275 | Ornnบน | บน | 51.9% | +1.1 | 10,103 | 51.1%–52.7% | ||
| 276 | Lissandraบน | บน | 52.1% | +1.1 | 1,186 | 49.7%–54.1% | ||
| 277 | Malzaharบน | บน | 52.0% | +1.1 | 2,591 | 50.4%–53.5% | ||
| 278 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +1.1 | 11,224 | 51.2%–52.7% | ||
| 279 | Mordekaiserบน | บน | 52.0% | +1.1 | 27,464 | 51.5%–52.5% | ||
| 280 | Aatroxป่า | ป่า | 52.1% | +1.1 | 2,066 | 50.2%–53.7% | ||
| 281 | Veigarกลาง | กลาง | 52.0% | +1.1 | 23,631 | 51.4%–52.5% | ||
| 282 | Poppyบน | บน | 52.2% | +1.2 | 2,207 | 50.4%–53.7% | ||
| 283 | Teemoป่า | ป่า | 52.1% | +1.2 | 4,561 | 50.9%–53.3% | ||
| 284 | Warwickบน | บน | 52.1% | +1.2 | 4,657 | 50.9%–53.3% | ||
| 285 | Malphiteบน | บน | 52.1% | +1.3 | 25,266 | 51.6%–52.6% | ||
| 286 | Malzaharกลาง | กลาง | 52.2% | +1.3 | 25,972 | 51.6%–52.7% | ||
| 287 | Dr. Mundoบน | บน | 52.2% | +1.3 | 12,928 | 51.4%–52.9% | ||
| 288 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.3 | 754 | 49.5%–54.8% | ||
| 289 | Settกลาง | กลาง | 52.6% | +1.4 | 837 | 49.7%–54.8% | ||
| 290 | Ekkoกลาง | กลาง | 52.3% | +1.4 | 15,430 | 51.6%–52.9% | ||
| 291 | Bel'Vethป่า | ป่า | 52.3% | +1.4 | 8,564 | 51.4%–53.2% | ||
| 292 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.4 | 6,705 | 51.3%–53.3% | ||
| 293 | Tryndamereบน | บน | 52.3% | +1.4 | 14,782 | 51.6%–53.0% | ||
| 294 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.5 | 18,908 | 51.7%–52.9% | ||
| 295 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +1.5 | 7,493 | 51.4%–53.3% | ||
| 296 | Sionกลาง | กลาง | 52.6% | +1.5 | 1,431 | 50.3%–54.4% | ||
| 297 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +1.5 | 35,714 | 51.9%–52.8% | ||
| 298 | Illaoiบน | บน | 52.4% | +1.5 | 13,854 | 51.7%–53.1% | ||
| 299 | Gragasกลาง | กลาง | 52.6% | +1.5 | 1,481 | 50.4%–54.4% | ||
| 300 | Garenกลาง | กลาง | 52.6% | +1.5 | 1,893 | 50.6%–54.2% | ||
| 301 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.5 | 5,578 | 51.3%–53.5% | ||
| 302 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.6 | 11,567 | 51.7%–53.2% | ||
| 303 | Zedบน | บน | 52.7% | +1.6 | 1,637 | 50.5%–54.4% | ||
| 304 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.6 | 1,770 | 50.6%–54.3% | ||
| 305 | Teemoกลาง | กลาง | 52.7% | +1.7 | 1,593 | 50.6%–54.5% | ||
| 306 | Settบน | บน | 52.5% | +1.7 | 29,249 | 52.1%–53.0% | ||
| 307 | Garenบน | บน | 52.6% | +1.7 | 29,296 | 52.1%–53.1% | ||
| 308 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.7 | 8,023 | 51.7%–53.5% | ||
| 309 | Nasusบน | บน | 52.6% | +1.8 | 22,249 | 52.1%–53.2% | ||
| 310 | Master Yiป่า | ป่า | 52.7% | +1.9 | 37,221 | 52.3%–53.2% | ||
| 311 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.8% | +1.9 | 24,662 | 52.3%–53.3% | ||
| 312 | Yoneกลาง | กลาง | 52.8% | +1.9 | 34,455 | 52.4%–53.2% | ||
| 313 | Xerathกลาง | กลาง | 52.9% | +2.0 | 14,675 | 52.2%–53.5% | ||
| 314 | Nasusกลาง | กลาง | 52.9% | +2.0 | 5,189 | 51.7%–54.0% | ||
| 315 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +2.0 | 5,607 | 51.8%–53.9% | ||
| 316 | Sejuaniป่า | ป่า | 53.0% | +2.1 | 8,597 | 52.0%–53.8% | ||
| 317 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.0% | +2.1 | 12,216 | 52.2%–53.7% | ||
| 318 | Amumuป่า | ป่า | 53.0% | +2.1 | 13,225 | 52.3%–53.7% | ||
| 319 | Maokaiป่า | ป่า | 53.3% | +2.1 | 1,605 | 51.1%–54.9% | ||
| 320 | Teemoบน | บน | 53.0% | +2.2 | 26,710 | 52.5%–53.5% | ||
| 321 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 53.2% | +2.2 | 2,405 | 51.4%–54.6% | ||
| 322 | Fizzกลาง | กลาง | 53.1% | +2.2 | 24,013 | 52.6%–53.6% | ||
| 323 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +2.3 | 29,675 | 52.7%–53.6% | ||
| 324 | Briarป่า | ป่า | 53.5% | +2.6 | 20,212 | 52.9%–54.0% | ||
| 325 | Wukongป่า | ป่า | 53.5% | +2.6 | 22,965 | 52.9%–54.0% | ||
| 326 | Malphiteกลาง | กลาง | 53.6% | +2.6 | 3,715 | 52.2%–54.8% | ||
| 327 | Warwickป่า | ป่า | 53.5% | +2.6 | 22,765 | 53.0%–54.0% | ||
| 328 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.6% | +2.7 | 20,713 | 53.0%–54.1% | ||
| 329 | Gwenกลาง | กลาง | 54.1% | +3.0 | 2,029 | 52.1%–55.6% | ||
| 330 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +3.1 | 14,964 | 53.3%–54.6% | ||
| 331 | Jhinกลาง | กลาง | 54.7% | +3.2 | 1,002 | 51.7%–56.4% | ||
| 332 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 54.4% | +3.3 | 2,324 | 52.5%–55.8% | ||
| 333 | Quinnกลาง | กลาง | 55.0% | +3.4 | 898 | 51.8%–56.7% | ||
| 334 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +3.4 | 24,237 | 53.8%–54.8% | ||
| 335 | Singedกลาง | กลาง | 55.7% | +3.5 | 521 | 51.3%–57.4% | ||
| 336 | Rammusป่า | ป่า | 54.4% | +3.5 | 10,911 | 53.6%–55.2% | ||
| 337 | Briarกลาง | กลาง | 55.5% | +3.8 | 954 | 52.2%–57.1% | ||
| 338 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.0% | +4.0 | 4,244 | 53.6%–56.1% | ||
| 339 | Tryndamereกลาง | กลาง | 55.6% | +4.1 | 1,392 | 53.0%–57.1% |
