ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.4% | -8.3 | 1,320 | 40.6%–44.8% | ||
| 2 | Corkiบน | บน | 41.7% | -7.1 | 635 | 41.1%–46.8% | ||
| 3 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.8% | -6.7 | 923 | 41.8%–46.7% | ||
| 4 | Ezrealกลาง | กลาง | 44.2% | -5.9 | 1,313 | 43.0%–47.2% | ||
| 5 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.3% | -5.6 | 11,861 | 44.6%–46.1% | ||
| 6 | Kai'Saกลาง | กลาง | 43.8% | -5.6 | 680 | 42.7%–48.2% | ||
| 7 | K'Santeบน | บน | 45.4% | -5.4 | 6,991 | 44.6%–46.5% | ||
| 8 | Lucianกลาง | กลาง | 44.2% | -5.4 | 749 | 43.0%–48.3% | ||
| 9 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -5.3 | 706 | 43.0%–48.4% | ||
| 10 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -5.3 | 2,021 | 44.0%–47.4% | ||
| 11 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -5.3 | 4,267 | 44.5%–47.0% | ||
| 12 | Smolderกลาง | กลาง | 44.9% | -5.2 | 1,235 | 43.6%–47.9% | ||
| 13 | Kaynบน | บน | 45.9% | -4.2 | 987 | 44.4%–49.1% | ||
| 14 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.8% | -4.1 | 9,083 | 46.0%–47.7% | ||
| 15 | Jayceป่า | ป่า | 46.7% | -4.1 | 3,343 | 45.5%–48.3% | ||
| 16 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -4.0 | 632 | 44.2%–49.8% | ||
| 17 | Ambessaป่า | ป่า | 46.4% | -4.0 | 1,294 | 44.9%–49.2% | ||
| 18 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -3.9 | 1,563 | 45.1%–49.0% | ||
| 19 | Twitchป่า | ป่า | 46.1% | -3.7 | 657 | 44.5%–50.1% | ||
| 20 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.1% | -3.7 | 4,499 | 46.1%–48.5% | ||
| 21 | Melกลาง | กลาง | 47.2% | -3.7 | 7,914 | 46.4%–48.2% | ||
| 22 | Rengarป่า | ป่า | 47.3% | -3.6 | 7,611 | 46.5%–48.3% | ||
| 23 | Varusบน | บน | 47.1% | -3.5 | 1,661 | 45.7%–49.5% | ||
| 24 | Kalistaบน | บน | 46.8% | -3.3 | 714 | 45.0%–50.4% | ||
| 25 | Volibearกลาง | กลาง | 46.8% | -3.2 | 633 | 44.9%–50.6% | ||
| 26 | Rengarบน | บน | 46.6% | -3.2 | 547 | 44.8%–50.8% | ||
| 27 | Qiyanaกลาง | กลาง | 47.7% | -3.2 | 4,577 | 46.6%–49.0% | ||
| 28 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.4% | -3.2 | 1,359 | 45.8%–49.9% | ||
| 29 | Briarบน | บน | 47.0% | -3.1 | 713 | 45.1%–50.6% | ||
| 30 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -3.0 | 5,048 | 46.9%–49.2% | ||
| 31 | Rivenบน | บน | 47.9% | -2.9 | 4,723 | 46.9%–49.2% | ||
| 32 | Taliyahกลาง | กลาง | 47.9% | -2.9 | 3,584 | 46.8%–49.4% | ||
| 33 | Lee Sinป่า | ป่า | 48.1% | -2.9 | 24,773 | 47.6%–48.6% | ||
| 34 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -2.9 | 885 | 45.6%–50.6% | ||
| 35 | Azirกลาง | กลาง | 48.1% | -2.8 | 4,636 | 47.0%–49.4% | ||
| 36 | Smolderบน | บน | 47.7% | -2.6 | 778 | 45.7%–51.0% | ||
| 37 | Brandป่า | ป่า | 47.6% | -2.6 | 630 | 45.6%–51.3% | ||
| 38 | Brandบน | บน | 47.9% | -2.5 | 858 | 46.0%–51.0% | ||
| 39 | Ekkoบน | บน | 47.6% | -2.5 | 571 | 45.6%–51.5% | ||
| 40 | Ambessaบน | บน | 48.5% | -2.4 | 7,538 | 47.7%–49.5% | ||
| 41 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -2.3 | 732 | 46.0%–51.4% | ||
| 42 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -2.2 | 3,587 | 47.4%–50.1% | ||
| 43 | Gangplankกลาง | กลาง | 48.3% | -2.2 | 810 | 46.2%–51.4% | ||
| 44 | Pantheonป่า | ป่า | 48.7% | -2.2 | 2,586 | 47.3%–50.4% | ||
| 45 | Vayneบน | บน | 48.8% | -2.1 | 3,294 | 47.5%–50.3% | ||
| 46 | Naafiriบน | บน | 48.4% | -2.1 | 773 | 46.3%–51.6% | ||
| 47 | Jayceบน | บน | 48.9% | -2.1 | 9,515 | 48.1%–49.8% | ||
| 48 | Gangplankบน | บน | 48.9% | -2.1 | 9,933 | 48.1%–49.8% | ||
| 49 | Zedป่า | ป่า | 48.9% | -2.1 | 5,203 | 47.8%–50.1% | ||
| 50 | Karthusป่า | ป่า | 48.9% | -2.0 | 3,195 | 47.6%–50.4% | ||
| 51 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -2.0 | 1,663 | 47.1%–50.9% | ||
| 52 | Rumbleบน | บน | 48.9% | -2.0 | 3,342 | 47.7%–50.4% | ||
| 53 | Ryzeบน | บน | 48.7% | -2.0 | 1,060 | 46.7%–51.4% | ||
| 54 | Lissandraบน | บน | 48.6% | -1.9 | 864 | 46.5%–51.6% | ||
| 55 | Ziggsกลาง | กลาง | 48.9% | -1.9 | 2,048 | 47.3%–50.8% | ||
| 56 | Neekoกลาง | กลาง | 48.7% | -1.9 | 928 | 46.7%–51.6% | ||
| 57 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -1.9 | 2,453 | 47.6%–50.7% | ||
| 58 | Master Yiบน | บน | 49.0% | -1.8 | 1,524 | 47.2%–51.2% | ||
| 59 | Lockeป่า | ป่า | 49.1% | -1.7 | 1,851 | 47.5%–51.1% | ||
| 60 | Zoeกลาง | กลาง | 49.2% | -1.7 | 5,763 | 48.2%–50.4% | ||
| 61 | Gragasบน | บน | 49.3% | -1.7 | 4,582 | 48.1%–50.5% | ||
| 62 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.7 | 7,810 | 48.4%–50.3% | ||
| 63 | Zedกลาง | กลาง | 49.3% | -1.7 | 17,935 | 48.7%–50.0% | ||
| 64 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.7 | 26,191 | 48.8%–49.9% | ||
| 65 | Quinnป่า | ป่า | 49.2% | -1.7 | 2,748 | 47.8%–50.9% | ||
| 66 | Tristanaบน | บน | 48.8% | -1.6 | 584 | 46.4%–52.3% | ||
| 67 | Maokaiบน | บน | 49.0% | -1.6 | 881 | 46.9%–51.9% | ||
| 68 | Viktorกลาง | กลาง | 49.4% | -1.6 | 13,466 | 48.7%–50.1% | ||
| 69 | Hecarimป่า | ป่า | 49.4% | -1.6 | 10,019 | 48.6%–50.2% | ||
| 70 | Varusกลาง | กลาง | 49.0% | -1.6 | 741 | 46.7%–52.1% | ||
| 71 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.6 | 8,435 | 48.6%–50.3% | ||
| 72 | Nasusป่า | ป่า | 49.1% | -1.5 | 733 | 46.8%–52.2% | ||
| 73 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -1.5 | 10,274 | 48.7%–50.3% | ||
| 74 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.4 | 1,496 | 47.6%–51.6% | ||
| 75 | Akshanกลาง | กลาง | 49.6% | -1.4 | 3,796 | 48.3%–51.0% | ||
| 76 | Maokaiป่า | ป่า | 49.5% | -1.3 | 1,263 | 47.5%–51.8% | ||
| 77 | Gnarบน | บน | 49.7% | -1.3 | 6,970 | 48.8%–50.7% | ||
| 78 | Gravesป่า | ป่า | 49.7% | -1.3 | 14,703 | 49.1%–50.4% | ||
| 79 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.7% | -1.2 | 2,195 | 48.1%–51.5% | ||
| 80 | Camilleบน | บน | 49.7% | -1.2 | 6,791 | 48.8%–50.8% | ||
| 81 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.2 | 4,237 | 48.6%–51.0% | ||
| 82 | Trundleบน | บน | 49.8% | -1.2 | 5,483 | 48.7%–50.9% | ||
| 83 | Teemoกลาง | กลาง | 49.5% | -1.2 | 848 | 47.3%–52.3% | ||
| 84 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.2 | 1,768 | 48.0%–51.7% | ||
| 85 | Yasuoบน | บน | 49.9% | -1.1 | 9,454 | 49.0%–50.7% | ||
| 86 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.1 | 10,696 | 49.1%–50.7% | ||
| 87 | Viป่า | ป่า | 49.9% | -1.1 | 11,442 | 49.2%–50.7% | ||
| 88 | Morganaกลาง | กลาง | 49.8% | -1.0 | 1,455 | 47.9%–52.0% | ||
| 89 | Gragasกลาง | กลาง | 49.8% | -1.0 | 1,052 | 47.7%–52.3% | ||
| 90 | Volibearป่า | ป่า | 50.0% | -1.0 | 4,194 | 48.8%–51.3% | ||
| 91 | Aatroxบน | บน | 50.0% | -1.0 | 12,762 | 49.3%–50.8% | ||
| 92 | Morganaป่า | ป่า | 49.8% | -1.0 | 823 | 47.5%–52.6% | ||
| 93 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.0 | 21,744 | 49.5%–50.6% | ||
| 94 | Talonกลาง | กลาง | 50.0% | -0.9 | 3,220 | 48.7%–51.5% | ||
| 95 | Jayceกลาง | กลาง | 49.9% | -0.9 | 1,216 | 47.9%–52.3% | ||
| 96 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 50.0% | -0.9 | 2,986 | 48.6%–51.6% | ||
| 97 | Kennenบน | บน | 50.0% | -0.9 | 4,036 | 48.8%–51.4% | ||
| 98 | Renektonกลาง | กลาง | 49.8% | -0.9 | 666 | 47.3%–52.9% | ||
| 99 | Ireliaบน | บน | 50.1% | -0.9 | 9,514 | 49.3%–51.0% | ||
| 100 | Shenป่า | ป่า | 49.9% | -0.9 | 999 | 47.8%–52.5% | ||
| 101 | Yoneบน | บน | 50.1% | -0.9 | 20,497 | 49.6%–50.7% | ||
| 102 | Nidaleeป่า | ป่า | 50.1% | -0.9 | 4,323 | 48.9%–51.4% | ||
| 103 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -0.9 | 22,880 | 49.6%–50.7% | ||
| 104 | Galioกลาง | กลาง | 50.2% | -0.8 | 9,248 | 49.4%–51.0% | ||
| 105 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.7 | 2,426 | 48.7%–51.9% | ||
| 106 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 50.3% | -0.7 | 5,351 | 49.2%–51.4% | ||
| 107 | Kha'Zixป่า | ป่า | 50.3% | -0.7 | 12,256 | 49.5%–51.0% | ||
| 108 | Swainบน | บน | 50.2% | -0.7 | 1,567 | 48.4%–52.3% | ||
| 109 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -0.7 | 754 | 47.7%–53.0% | ||
| 110 | Yoneกลาง | กลาง | 50.3% | -0.7 | 21,745 | 49.8%–50.9% | ||
| 111 | Gragasป่า | ป่า | 50.2% | -0.7 | 1,670 | 48.4%–52.2% | ||
| 112 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.3% | -0.7 | 4,607 | 49.1%–51.5% | ||
| 113 | Sylasบน | บน | 50.3% | -0.7 | 2,263 | 48.7%–52.0% | ||
| 114 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.7 | 8,454 | 49.5%–51.2% | ||
| 115 | Lockeกลาง | กลาง | 50.4% | -0.6 | 14,909 | 49.7%–51.0% | ||
| 116 | Jaxบน | บน | 50.4% | -0.6 | 14,232 | 49.7%–51.1% | ||
| 117 | Jarvan IVป่า | ป่า | 50.4% | -0.6 | 16,333 | 49.8%–51.1% | ||
| 118 | Malzaharบน | บน | 50.4% | -0.5 | 1,755 | 48.6%–52.3% | ||
| 119 | Akaliบน | บน | 50.5% | -0.5 | 7,661 | 49.6%–51.4% | ||
| 120 | Sylasกลาง | กลาง | 50.5% | -0.5 | 15,653 | 49.9%–51.2% | ||
| 121 | Poppyป่า | ป่า | 50.4% | -0.5 | 908 | 48.1%–53.0% | ||
| 122 | Auroraกลาง | กลาง | 50.6% | -0.4 | 5,299 | 49.5%–51.7% | ||
| 123 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.4% | -0.4 | 563 | 47.6%–53.6% | ||
| 124 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.4 | 1,235 | 48.4%–52.8% | ||
| 125 | Akaliกลาง | กลาง | 50.6% | -0.4 | 21,160 | 50.0%–51.2% | ||
| 126 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.4 | 1,124 | 48.3%–52.9% | ||
| 127 | Quinnบน | บน | 50.6% | -0.4 | 2,173 | 48.9%–52.3% | ||
| 128 | Urgotบน | บน | 50.6% | -0.4 | 6,134 | 49.6%–51.6% | ||
| 129 | Lockeบน | บน | 50.5% | -0.3 | 550 | 47.7%–53.7% | ||
| 130 | Kindredป่า | ป่า | 50.7% | -0.3 | 5,710 | 49.6%–51.7% | ||
| 131 | Olafป่า | ป่า | 50.6% | -0.3 | 897 | 48.2%–53.2% | ||
| 132 | Jaxป่า | ป่า | 50.7% | -0.3 | 4,143 | 49.5%–52.0% | ||
| 133 | Ireliaกลาง | กลาง | 50.7% | -0.3 | 6,827 | 49.7%–51.7% | ||
| 134 | Skarnerป่า | ป่า | 50.7% | -0.3 | 1,906 | 48.9%–52.5% | ||
| 135 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.3 | 701 | 48.0%–53.5% | ||
| 136 | Volibearบน | บน | 50.7% | -0.3 | 11,500 | 50.0%–51.5% | ||
| 137 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.3 | 797 | 48.2%–53.4% | ||
| 138 | Naafiriป่า | ป่า | 50.8% | -0.2 | 6,233 | 49.8%–51.8% | ||
| 139 | Xin Zhaoบน | บน | 50.7% | -0.2 | 546 | 47.8%–53.8% | ||
| 140 | Naafiriกลาง | กลาง | 50.8% | -0.2 | 2,651 | 49.3%–52.4% | ||
| 141 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.2 | 14,687 | 50.2%–51.5% | ||
| 142 | Tryndamereบน | บน | 50.8% | -0.2 | 8,519 | 50.0%–51.7% | ||
| 143 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 50.8% | -0.2 | 4,534 | 49.7%–52.0% | ||
| 144 | Taliyahป่า | ป่า | 50.8% | -0.1 | 3,005 | 49.4%–52.3% | ||
| 145 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.1 | 9,670 | 50.0%–51.7% | ||
| 146 | Syndraกลาง | กลาง | 50.9% | -0.1 | 17,543 | 50.3%–51.5% | ||
| 147 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 1,995 | 49.1%–52.6% | ||
| 148 | Talonป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 8,880 | 50.0%–51.8% | ||
| 149 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.1 | 6,669 | 49.9%–51.9% | ||
| 150 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.1 | 3,482 | 49.6%–52.3% | ||
| 151 | Evelynnป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 7,306 | 50.0%–51.9% | ||
| 152 | Udyrบน | บน | 50.9% | -0.1 | 1,086 | 48.6%–53.2% | ||
| 153 | Kaynป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 22,755 | 50.4%–51.5% | ||
| 154 | Teemoป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 2,905 | 49.5%–52.4% | ||
| 155 | Pantheonบน | บน | 51.0% | 0.0 | 7,869 | 50.1%–51.9% | ||
| 156 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | 0.0 | 724 | 48.3%–53.7% | ||
| 157 | Viegoป่า | ป่า | 51.0% | 0.0 | 20,488 | 50.4%–51.5% | ||
| 158 | Twisted Fateบน | บน | 51.0% | 0.0 | 551 | 48.0%–54.0% | ||
| 159 | Zaahenบน | บน | 51.0% | 0.0 | 5,786 | 49.9%–52.1% | ||
| 160 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | 0.0 | 11,287 | 50.3%–51.8% | ||
| 161 | Yasuoกลาง | กลาง | 51.0% | 0.0 | 25,555 | 50.5%–51.6% | ||
| 162 | Kayleบน | บน | 51.0% | 0.0 | 5,871 | 50.0%–52.1% | ||
| 163 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +0.1 | 2,346 | 49.5%–52.7% | ||
| 164 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +0.1 | 15,278 | 50.5%–51.8% | ||
| 165 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +0.1 | 9,518 | 50.3%–52.0% | ||
| 166 | Auroraบน | บน | 51.2% | +0.2 | 1,043 | 48.8%–53.5% | ||
| 167 | Nocturneป่า | ป่า | 51.2% | +0.2 | 13,289 | 50.5%–51.9% | ||
| 168 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +0.2 | 6,651 | 50.2%–52.2% | ||
| 169 | Zyraป่า | ป่า | 51.2% | +0.2 | 3,754 | 49.9%–52.5% | ||
| 170 | Kledบน | บน | 51.2% | +0.2 | 3,609 | 49.9%–52.5% | ||
| 171 | Yorickบน | บน | 51.2% | +0.2 | 10,008 | 50.4%–52.0% | ||
| 172 | Galioบน | บน | 51.3% | +0.2 | 757 | 48.5%–53.9% | ||
| 173 | Master Yiป่า | ป่า | 51.3% | +0.2 | 21,738 | 50.7%–51.8% | ||
| 174 | Dariusป่า | ป่า | 51.3% | +0.3 | 3,421 | 49.9%–52.6% | ||
| 175 | Zacป่า | ป่า | 51.3% | +0.3 | 5,227 | 50.1%–52.4% | ||
| 176 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.3% | +0.3 | 4,690 | 50.1%–52.4% | ||
| 177 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.3% | +0.3 | 781 | 48.7%–53.9% | ||
| 178 | Dr. Mundoบน | บน | 51.3% | +0.3 | 8,863 | 50.4%–52.1% | ||
| 179 | Udyrป่า | ป่า | 51.3% | +0.3 | 4,354 | 50.1%–52.5% | ||
| 180 | Renektonบน | บน | 51.3% | +0.3 | 12,673 | 50.6%–52.0% | ||
| 181 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.3 | 18,722 | 50.7%–51.9% | ||
| 182 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.3 | 7,249 | 50.4%–52.3% | ||
| 183 | Nasusกลาง | กลาง | 51.4% | +0.3 | 1,498 | 49.4%–53.3% | ||
| 184 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.4 | 21,896 | 50.8%–51.9% | ||
| 185 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.4 | 17,546 | 50.8%–52.0% | ||
| 186 | Dianaป่า | ป่า | 51.4% | +0.4 | 9,194 | 50.5%–52.2% | ||
| 187 | Zedบน | บน | 51.5% | +0.4 | 1,265 | 49.3%–53.5% | ||
| 188 | Annieกลาง | กลาง | 51.4% | +0.4 | 4,332 | 50.2%–52.6% | ||
| 189 | Tahm Kenchบน | บน | 51.4% | +0.4 | 5,780 | 50.4%–52.5% | ||
| 190 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.5% | +0.4 | 8,850 | 50.6%–52.3% | ||
| 191 | Brandกลาง | กลาง | 51.5% | +0.4 | 2,558 | 49.9%–53.0% | ||
| 192 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 51.5% | +0.5 | 7,973 | 50.6%–52.4% | ||
| 193 | Olafบน | บน | 51.5% | +0.5 | 6,072 | 50.5%–52.5% | ||
| 194 | Cassiopeiaบน | บน | 51.7% | +0.5 | 757 | 48.9%–54.2% | ||
| 195 | Ahriกลาง | กลาง | 51.5% | +0.5 | 25,473 | 51.0%–52.0% | ||
| 196 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.5 | 4,502 | 50.3%–52.7% | ||
| 197 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.6% | +0.5 | 1,267 | 49.4%–53.7% | ||
| 198 | Sylasป่า | ป่า | 51.5% | +0.5 | 13,845 | 50.8%–52.2% | ||
| 199 | Shacoป่า | ป่า | 51.6% | +0.5 | 12,997 | 50.8%–52.3% | ||
| 200 | Settบน | บน | 51.6% | +0.5 | 19,081 | 51.0%–52.1% | ||
| 201 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.6 | 511 | 48.5%–54.7% | ||
| 202 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.6 | 6,152 | 50.6%–52.7% | ||
| 203 | Lissandraกลาง | กลาง | 51.7% | +0.6 | 10,098 | 50.8%–52.5% | ||
| 204 | Pantheonกลาง | กลาง | 51.8% | +0.7 | 2,363 | 50.1%–53.3% | ||
| 205 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.7 | 784 | 49.1%–54.3% | ||
| 206 | Illaoiบน | บน | 51.7% | +0.7 | 9,042 | 50.9%–52.6% | ||
| 207 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.7% | +0.7 | 12,473 | 51.0%–52.5% | ||
| 208 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.7 | 15,438 | 51.1%–52.4% | ||
| 209 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.7 | 3,342 | 50.4%–53.1% | ||
| 210 | Ekkoป่า | ป่า | 51.8% | +0.7 | 10,843 | 51.0%–52.5% | ||
| 211 | Malphiteป่า | ป่า | 51.8% | +0.8 | 3,345 | 50.4%–53.2% | ||
| 212 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.8 | 12,319 | 51.1%–52.6% | ||
| 213 | Settกลาง | กลาง | 52.2% | +0.8 | 533 | 48.8%–54.9% | ||
| 214 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.9 | 13,640 | 51.2%–52.6% | ||
| 215 | Fizzป่า | ป่า | 52.0% | +0.9 | 1,543 | 49.9%–53.8% | ||
| 216 | Tryndamereป่า | ป่า | 52.0% | +0.9 | 1,641 | 50.0%–53.8% | ||
| 217 | Heimerdingerบน | บน | 52.0% | +0.9 | 4,801 | 50.8%–53.1% | ||
| 218 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 52.0% | +0.9 | 2,851 | 50.5%–53.4% | ||
| 219 | Hweiกลาง | กลาง | 52.0% | +1.0 | 7,261 | 51.0%–52.9% | ||
| 220 | Nasusบน | บน | 52.0% | +1.0 | 11,484 | 51.2%–52.7% | ||
| 221 | Dariusบน | บน | 52.0% | +1.0 | 20,952 | 51.4%–52.5% | ||
| 222 | Fioraบน | บน | 52.0% | +1.0 | 8,431 | 51.1%–52.9% | ||
| 223 | Warwickบน | บน | 52.1% | +1.0 | 3,299 | 50.7%–53.4% | ||
| 224 | Katarinaกลาง | กลาง | 52.1% | +1.1 | 14,164 | 51.4%–52.8% | ||
| 225 | Kayleกลาง | กลาง | 52.3% | +1.1 | 944 | 49.7%–54.5% | ||
| 226 | Trundleป่า | ป่า | 52.2% | +1.1 | 3,102 | 50.7%–53.6% | ||
| 227 | Zaahenป่า | ป่า | 52.4% | +1.1 | 999 | 49.8%–54.5% | ||
| 228 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.1 | 2,036 | 50.4%–53.9% | ||
| 229 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +1.1 | 964 | 49.7%–54.6% | ||
| 230 | Garenบน | บน | 52.2% | +1.1 | 18,387 | 51.5%–52.8% | ||
| 231 | Gwenบน | บน | 52.2% | +1.2 | 5,853 | 51.1%–53.2% | ||
| 232 | Luxกลาง | กลาง | 52.2% | +1.2 | 12,060 | 51.4%–52.9% | ||
| 233 | Dianaกลาง | กลาง | 52.2% | +1.2 | 10,174 | 51.4%–53.0% | ||
| 234 | Garenกลาง | กลาง | 52.4% | +1.2 | 1,141 | 50.0%–54.4% | ||
| 235 | Aniviaบน | บน | 52.5% | +1.2 | 1,117 | 50.0%–54.5% | ||
| 236 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.2 | 3,969 | 51.0%–53.5% | ||
| 237 | Malzaharกลาง | กลาง | 52.3% | +1.2 | 16,863 | 51.6%–52.9% | ||
| 238 | Veigarกลาง | กลาง | 52.3% | +1.3 | 13,193 | 51.5%–53.0% | ||
| 239 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.3 | 14,460 | 51.6%–53.0% | ||
| 240 | Eliseป่า | ป่า | 52.4% | +1.3 | 5,220 | 51.2%–53.4% | ||
| 241 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 52.5% | +1.3 | 1,207 | 50.1%–54.5% | ||
| 242 | Fiddlesticksบน | บน | 52.7% | +1.3 | 641 | 49.5%–55.2% | ||
| 243 | Teemoบน | บน | 52.4% | +1.3 | 16,422 | 51.7%–53.0% | ||
| 244 | Gwenป่า | ป่า | 52.5% | +1.4 | 1,856 | 50.6%–54.2% | ||
| 245 | Mordekaiserบน | บน | 52.4% | +1.4 | 18,433 | 51.8%–53.0% | ||
| 246 | Shenบน | บน | 52.5% | +1.4 | 7,684 | 51.5%–53.4% | ||
| 247 | Vexกลาง | กลาง | 52.5% | +1.5 | 9,636 | 51.7%–53.3% | ||
| 248 | Ivernป่า | ป่า | 52.6% | +1.5 | 1,888 | 50.7%–54.3% | ||
| 249 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.5 | 11,121 | 51.8%–53.3% | ||
| 250 | Lilliaป่า | ป่า | 52.6% | +1.5 | 12,859 | 51.8%–53.3% | ||
| 251 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.5 | 10,097 | 51.7%–53.3% | ||
| 252 | Sionป่า | ป่า | 52.8% | +1.6 | 1,213 | 50.4%–54.8% | ||
| 253 | Poppyบน | บน | 52.8% | +1.6 | 1,685 | 50.7%–54.5% | ||
| 254 | Briarกลาง | กลาง | 53.2% | +1.6 | 619 | 49.8%–55.5% | ||
| 255 | Vladimirกลาง | กลาง | 52.7% | +1.6 | 8,976 | 51.8%–53.5% | ||
| 256 | Quinnกลาง | กลาง | 53.2% | +1.6 | 573 | 49.7%–55.6% | ||
| 257 | Ahriบน | บน | 53.2% | +1.7 | 609 | 49.8%–55.5% | ||
| 258 | Wukongป่า | ป่า | 52.7% | +1.7 | 15,058 | 52.0%–53.3% | ||
| 259 | Bel'Vethป่า | ป่า | 52.8% | +1.7 | 5,671 | 51.6%–53.8% | ||
| 260 | Cho'Gathบน | บน | 52.8% | +1.7 | 7,937 | 51.8%–53.6% | ||
| 261 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.7 | 25,327 | 52.2%–53.2% | ||
| 262 | Sionบน | บน | 52.8% | +1.8 | 8,014 | 51.9%–53.7% | ||
| 263 | Kassadinกลาง | กลาง | 52.9% | +1.8 | 5,224 | 51.7%–53.9% | ||
| 264 | Veigarบน | บน | 53.4% | +1.8 | 588 | 49.9%–55.7% | ||
| 265 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.8% | +1.8 | 14,491 | 52.1%–53.5% | ||
| 266 | Kennenกลาง | กลาง | 53.2% | +1.8 | 908 | 50.3%–55.3% | ||
| 267 | Ornnบน | บน | 52.9% | +1.8 | 7,740 | 51.9%–53.7% | ||
| 268 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 53.2% | +1.9 | 1,420 | 50.9%–54.9% | ||
| 269 | Zacบน | บน | 53.4% | +1.9 | 894 | 50.4%–55.4% | ||
| 270 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.0% | +1.9 | 8,368 | 52.1%–53.8% | ||
| 271 | Malphiteบน | บน | 53.0% | +2.0 | 16,811 | 52.3%–53.6% | ||
| 272 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +2.0 | 2,173 | 51.3%–54.7% | ||
| 273 | Amumuป่า | ป่า | 53.1% | +2.1 | 8,477 | 52.2%–54.0% | ||
| 274 | Aatroxป่า | ป่า | 53.4% | +2.1 | 1,486 | 51.1%–55.1% | ||
| 275 | Vladimirบน | บน | 53.4% | +2.2 | 2,431 | 51.6%–54.8% | ||
| 276 | Xerathกลาง | กลาง | 53.3% | +2.2 | 9,487 | 52.4%–54.0% | ||
| 277 | Ekkoกลาง | กลาง | 53.3% | +2.3 | 12,062 | 52.6%–54.0% | ||
| 278 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +2.4 | 1,402 | 51.3%–55.4% | ||
| 279 | Warwickป่า | ป่า | 53.4% | +2.4 | 13,643 | 52.7%–54.1% | ||
| 280 | Briarป่า | ป่า | 53.5% | +2.4 | 12,853 | 52.7%–54.1% | ||
| 281 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +2.5 | 2,708 | 52.0%–55.1% | ||
| 282 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.6% | +2.5 | 11,529 | 52.8%–54.3% | ||
| 283 | Swainกลาง | กลาง | 53.9% | +2.6 | 2,069 | 51.9%–55.4% | ||
| 284 | Gwenกลาง | กลาง | 54.2% | +2.7 | 1,028 | 51.3%–56.0% | ||
| 285 | Sionกลาง | กลาง | 54.1% | +2.7 | 1,296 | 51.6%–55.8% | ||
| 286 | Sejuaniป่า | ป่า | 53.9% | +2.8 | 5,652 | 52.7%–54.8% | ||
| 287 | Fizzกลาง | กลาง | 53.9% | +2.9 | 14,905 | 53.2%–54.6% | ||
| 288 | Wukongบน | บน | 54.3% | +2.9 | 1,824 | 52.1%–55.8% | ||
| 289 | Rivenกลาง | กลาง | 54.9% | +3.1 | 763 | 51.5%–56.7% | ||
| 290 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +3.2 | 17,645 | 53.6%–54.8% | ||
| 291 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 54.7% | +3.2 | 1,359 | 52.1%–56.3% | ||
| 292 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +3.3 | 9,696 | 53.4%–55.1% | ||
| 293 | Rammusป่า | ป่า | 54.4% | +3.3 | 5,636 | 53.2%–55.3% | ||
| 294 | Singedบน | บน | 54.7% | +3.5 | 4,833 | 53.4%–55.7% | ||
| 295 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 55.9% | +4.3 | 1,378 | 53.2%–57.3% |
