ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.0% | -7.6 | 1,833 | 41.0%–44.6% | ||
| 2 | Twitchป่า | ป่า | 41.3% | -7.5 | 976 | 40.5%–45.2% | ||
| 3 | Ezrealกลาง | กลาง | 42.6% | -6.9 | 1,503 | 41.5%–45.5% | ||
| 4 | Smolderบน | บน | 42.1% | -6.9 | 990 | 41.1%–45.9% | ||
| 5 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.4% | -6.8 | 1,203 | 41.4%–45.7% | ||
| 6 | Lucianกลาง | กลาง | 42.4% | -6.8 | 1,165 | 41.4%–45.8% | ||
| 7 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -5.8 | 6,398 | 43.5%–45.6% | ||
| 8 | Asheกลาง | กลาง | 42.6% | -5.8 | 573 | 41.7%–47.5% | ||
| 9 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 42.6% | -5.6 | 521 | 41.7%–47.8% | ||
| 10 | Ryzeกลาง | กลาง | 45.0% | -5.2 | 5,918 | 44.1%–46.2% | ||
| 11 | Azirกลาง | กลาง | 45.2% | -5.0 | 4,961 | 44.3%–46.6% | ||
| 12 | Lee Sinบน | บน | 43.8% | -4.9 | 614 | 42.6%–48.3% | ||
| 13 | Varusกลาง | กลาง | 44.1% | -4.9 | 707 | 42.8%–48.2% | ||
| 14 | K'Santeบน | บน | 45.4% | -4.8 | 8,017 | 44.6%–46.4% | ||
| 15 | Rengarบน | บน | 44.1% | -4.8 | 622 | 42.7%–48.4% | ||
| 16 | Oriannaกลาง | กลาง | 45.5% | -4.7 | 8,214 | 44.7%–46.5% | ||
| 17 | Brandป่า | ป่า | 44.6% | -4.7 | 808 | 43.1%–48.3% | ||
| 18 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -4.5 | 1,787 | 44.0%–47.7% | ||
| 19 | Corkiบน | บน | 45.2% | -4.5 | 1,329 | 43.8%–48.0% | ||
| 20 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -4.4 | 4,441 | 44.8%–47.2% | ||
| 21 | Volibearกลาง | กลาง | 45.0% | -4.4 | 886 | 43.5%–48.5% | ||
| 22 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -4.2 | 599 | 43.3%–49.0% | ||
| 23 | Galioบน | บน | 45.0% | -4.2 | 726 | 43.5%–48.9% | ||
| 24 | Lockeป่า | ป่า | 45.9% | -4.1 | 2,158 | 44.6%–48.0% | ||
| 25 | Rengarป่า | ป่า | 46.3% | -4.0 | 9,022 | 45.5%–47.3% | ||
| 26 | Lockeบน | บน | 45.4% | -3.9 | 720 | 43.8%–49.2% | ||
| 27 | Melกลาง | กลาง | 46.5% | -3.8 | 11,939 | 45.8%–47.3% | ||
| 28 | Corkiกลาง | กลาง | 45.3% | -3.8 | 594 | 43.7%–49.5% | ||
| 29 | Seraphineกลาง | กลาง | 45.2% | -3.8 | 568 | 43.6%–49.5% | ||
| 30 | Smolderกลาง | กลาง | 46.2% | -3.7 | 1,652 | 44.7%–48.5% | ||
| 31 | Shacoบน | บน | 45.4% | -3.7 | 571 | 43.7%–49.6% | ||
| 32 | Asheบน | บน | 45.7% | -3.5 | 613 | 44.0%–49.7% | ||
| 33 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -3.4 | 981 | 44.6%–49.4% | ||
| 34 | Zyraกลาง | กลาง | 46.0% | -3.3 | 631 | 44.2%–49.9% | ||
| 35 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 46.9% | -3.3 | 3,660 | 45.7%–48.4% | ||
| 36 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -3.3 | 3,580 | 45.8%–48.4% | ||
| 37 | Kog'Mawบน | บน | 46.2% | -3.1 | 586 | 44.4%–50.2% | ||
| 38 | Tristanaบน | บน | 46.3% | -3.0 | 564 | 44.4%–50.3% | ||
| 39 | Xin Zhaoบน | บน | 46.4% | -3.0 | 642 | 44.5%–50.2% | ||
| 40 | Ivernป่า | ป่า | 47.2% | -2.9 | 2,431 | 45.9%–49.1% | ||
| 41 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -2.9 | 2,361 | 45.8%–49.1% | ||
| 42 | Nasusป่า | ป่า | 47.1% | -2.8 | 1,196 | 45.3%–49.7% | ||
| 43 | Zedป่า | ป่า | 47.5% | -2.8 | 6,412 | 46.5%–48.6% | ||
| 44 | Jayceบน | บน | 47.5% | -2.8 | 10,505 | 46.8%–48.4% | ||
| 45 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.8 | 531 | 44.5%–50.6% | ||
| 46 | Kalistaบน | บน | 47.0% | -2.8 | 965 | 45.2%–50.0% | ||
| 47 | Qiyanaป่า | ป่า | 47.7% | -2.7 | 12,505 | 47.0%–48.4% | ||
| 48 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -2.6 | 3,191 | 46.4%–49.2% | ||
| 49 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -2.6 | 5,875 | 46.8%–48.9% | ||
| 50 | Jayceป่า | ป่า | 47.7% | -2.5 | 2,763 | 46.3%–49.4% | ||
| 51 | Swainบน | บน | 47.6% | -2.5 | 1,872 | 46.1%–49.7% | ||
| 52 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -2.5 | 9,419 | 47.0%–48.7% | ||
| 53 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.6% | -2.5 | 2,034 | 46.1%–49.6% | ||
| 54 | Shyvanaบน | บน | 46.9% | -2.5 | 501 | 44.8%–51.0% | ||
| 55 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.5 | 864 | 45.4%–50.4% | ||
| 56 | Kai'Saกลาง | กลาง | 47.3% | -2.4 | 849 | 45.4%–50.5% | ||
| 57 | Rumbleบน | บน | 47.8% | -2.4 | 3,907 | 46.7%–49.2% | ||
| 58 | Taliyahกลาง | กลาง | 47.8% | -2.4 | 2,895 | 46.5%–49.4% | ||
| 59 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -2.4 | 1,789 | 46.1%–49.8% | ||
| 60 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -2.4 | 833 | 45.4%–50.5% | ||
| 61 | Ryzeบน | บน | 47.7% | -2.3 | 1,377 | 46.0%–50.1% | ||
| 62 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.8% | -2.2 | 1,111 | 45.9%–50.5% | ||
| 63 | Caitlynกลาง | กลาง | 47.5% | -2.2 | 627 | 45.4%–51.1% | ||
| 64 | Briarบน | บน | 47.8% | -2.1 | 993 | 45.9%–50.6% | ||
| 65 | Varusบน | บน | 48.1% | -2.1 | 2,927 | 46.8%–49.8% | ||
| 66 | Hecarimป่า | ป่า | 48.3% | -2.1 | 12,198 | 47.6%–49.0% | ||
| 67 | Vayneบน | บน | 48.3% | -2.0 | 4,856 | 47.2%–49.5% | ||
| 68 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -2.0 | 860 | 45.8%–50.9% | ||
| 69 | Lee Sinป่า | ป่า | 48.4% | -2.0 | 31,063 | 47.9%–48.8% | ||
| 70 | Veigarบน | บน | 47.9% | -2.0 | 824 | 45.8%–51.0% | ||
| 71 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.9 | 683 | 45.7%–51.2% | ||
| 72 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.9 | 915 | 46.0%–51.0% | ||
| 73 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.8 | 937 | 46.1%–51.0% | ||
| 74 | Trundleบน | บน | 48.5% | -1.8 | 6,793 | 47.5%–49.5% | ||
| 75 | Gnarบน | บน | 48.6% | -1.8 | 8,377 | 47.7%–49.5% | ||
| 76 | Ambessaบน | บน | 48.6% | -1.7 | 7,326 | 47.7%–49.6% | ||
| 77 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -1.7 | 829 | 46.1%–51.2% | ||
| 78 | Jhinกลาง | กลาง | 48.1% | -1.7 | 607 | 45.8%–51.6% | ||
| 79 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -1.7 | 11,011 | 47.9%–49.5% | ||
| 80 | Rivenบน | บน | 48.6% | -1.7 | 5,637 | 47.6%–49.8% | ||
| 81 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.7 | 1,383 | 46.6%–50.8% | ||
| 82 | Akshanกลาง | กลาง | 48.6% | -1.6 | 4,510 | 47.5%–49.9% | ||
| 83 | Udyrบน | บน | 48.5% | -1.6 | 1,501 | 46.7%–50.7% | ||
| 84 | Morganaป่า | ป่า | 48.4% | -1.6 | 1,072 | 46.4%–51.0% | ||
| 85 | Jayceกลาง | กลาง | 48.5% | -1.6 | 1,511 | 46.7%–50.7% | ||
| 86 | Tryndamereบน | บน | 48.7% | -1.6 | 11,328 | 48.0%–49.5% | ||
| 87 | Vladimirบน | บน | 48.7% | -1.6 | 3,504 | 47.4%–50.1% | ||
| 88 | Qiyanaกลาง | กลาง | 48.7% | -1.6 | 6,455 | 47.8%–49.8% | ||
| 89 | Kai'Saบน | บน | 48.3% | -1.6 | 687 | 46.0%–51.5% | ||
| 90 | Dianaป่า | ป่า | 48.8% | -1.5 | 10,047 | 48.0%–49.6% | ||
| 91 | Nidaleeป่า | ป่า | 48.8% | -1.5 | 5,961 | 47.8%–49.9% | ||
| 92 | Cassiopeiaบน | บน | 48.6% | -1.5 | 1,197 | 46.7%–51.1% | ||
| 93 | Aniviaกลาง | กลาง | 48.8% | -1.5 | 5,333 | 47.8%–50.0% | ||
| 94 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -1.5 | 11,944 | 48.2%–49.7% | ||
| 95 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -1.5 | 1,670 | 47.0%–50.8% | ||
| 96 | Yasuoบน | บน | 48.9% | -1.4 | 11,417 | 48.2%–49.7% | ||
| 97 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 48.9% | -1.4 | 7,257 | 48.0%–49.9% | ||
| 98 | Ambessaกลาง | กลาง | 48.5% | -1.3 | 515 | 46.0%–52.1% | ||
| 99 | Kennenบน | บน | 49.0% | -1.3 | 5,048 | 47.9%–50.2% | ||
| 100 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -1.2 | 953 | 46.7%–51.6% | ||
| 101 | Aatroxบน | บน | 49.1% | -1.2 | 15,426 | 48.5%–49.8% | ||
| 102 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.2% | -1.2 | 8,589 | 48.3%–50.1% | ||
| 103 | Dariusบน | บน | 49.2% | -1.2 | 21,839 | 48.6%–49.8% | ||
| 104 | Ambessaป่า | ป่า | 49.1% | -1.2 | 1,592 | 47.3%–51.1% | ||
| 105 | Lissandraบน | บน | 49.0% | -1.2 | 1,100 | 46.9%–51.5% | ||
| 106 | Jhinบน | บน | 48.8% | -1.2 | 537 | 46.2%–52.2% | ||
| 107 | Gravesป่า | ป่า | 49.2% | -1.1 | 19,796 | 48.6%–49.8% | ||
| 108 | Kha'Zixป่า | ป่า | 49.2% | -1.1 | 17,061 | 48.6%–49.9% | ||
| 109 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -1.1 | 9,241 | 48.4%–50.1% | ||
| 110 | Galioกลาง | กลาง | 49.3% | -1.1 | 9,974 | 48.5%–50.1% | ||
| 111 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.1 | 33,809 | 48.8%–49.7% | ||
| 112 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.0 | 14,518 | 48.7%–50.0% | ||
| 113 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.3% | -1.0 | 5,916 | 48.3%–50.4% | ||
| 114 | Twisted Fateบน | บน | 49.1% | -1.0 | 733 | 46.7%–52.1% | ||
| 115 | Maokaiบน | บน | 49.2% | -1.0 | 1,162 | 47.2%–51.6% | ||
| 116 | Caitlynบน | บน | 49.1% | -1.0 | 672 | 46.6%–52.2% | ||
| 117 | Karthusป่า | ป่า | 49.4% | -1.0 | 4,101 | 48.1%–50.7% | ||
| 118 | Zedกลาง | กลาง | 49.4% | -0.9 | 21,764 | 48.9%–50.0% | ||
| 119 | Kindredป่า | ป่า | 49.4% | -0.9 | 6,490 | 48.5%–50.5% | ||
| 120 | Jaxบน | บน | 49.5% | -0.9 | 16,913 | 48.9%–50.1% | ||
| 121 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.9 | 644 | 46.7%–52.3% | ||
| 122 | Pantheonป่า | ป่า | 49.5% | -0.8 | 2,568 | 48.0%–51.2% | ||
| 123 | Karthusกลาง | กลาง | 49.3% | -0.8 | 503 | 46.5%–52.7% | ||
| 124 | Quinnบน | บน | 49.6% | -0.8 | 2,712 | 48.1%–51.1% | ||
| 125 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -0.8 | 28,368 | 49.1%–50.1% | ||
| 126 | Camilleบน | บน | 49.6% | -0.7 | 8,013 | 48.7%–50.5% | ||
| 127 | Karmaบน | บน | 49.4% | -0.7 | 539 | 46.6%–52.6% | ||
| 128 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 49.4% | -0.7 | 702 | 46.9%–52.4% | ||
| 129 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -0.7 | 2,620 | 48.1%–51.2% | ||
| 130 | Ziggsกลาง | กลาง | 49.6% | -0.7 | 2,754 | 48.2%–51.2% | ||
| 131 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.7 | 558 | 46.7%–52.7% | ||
| 132 | Dariusป่า | ป่า | 49.6% | -0.7 | 2,264 | 48.0%–51.4% | ||
| 133 | Skarnerป่า | ป่า | 49.7% | -0.7 | 2,535 | 48.1%–51.3% | ||
| 134 | Naafiriป่า | ป่า | 49.7% | -0.7 | 8,392 | 48.8%–50.6% | ||
| 135 | Yasuoกลาง | กลาง | 49.7% | -0.6 | 30,974 | 49.3%–50.2% | ||
| 136 | Heimerdingerบน | บน | 49.7% | -0.6 | 6,108 | 48.7%–50.8% | ||
| 137 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 49.7% | -0.6 | 5,785 | 48.7%–50.8% | ||
| 138 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -0.6 | 26,699 | 49.3%–50.3% | ||
| 139 | Trundleป่า | ป่า | 49.8% | -0.6 | 3,636 | 48.5%–51.1% | ||
| 140 | Hweiกลาง | กลาง | 49.8% | -0.5 | 9,500 | 49.0%–50.7% | ||
| 141 | Akaliกลาง | กลาง | 49.8% | -0.5 | 18,831 | 49.2%–50.4% | ||
| 142 | Nocturneป่า | ป่า | 49.8% | -0.5 | 16,894 | 49.2%–50.5% | ||
| 143 | Ireliaบน | บน | 49.8% | -0.5 | 11,798 | 49.1%–50.6% | ||
| 144 | Zoeกลาง | กลาง | 49.8% | -0.5 | 7,243 | 48.9%–50.8% | ||
| 145 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.9% | -0.5 | 13,033 | 49.1%–50.6% | ||
| 146 | Gragasบน | บน | 49.8% | -0.5 | 5,326 | 48.8%–51.0% | ||
| 147 | Kaynบน | บน | 49.8% | -0.5 | 1,530 | 47.9%–51.8% | ||
| 148 | Kaynป่า | ป่า | 49.9% | -0.5 | 27,917 | 49.4%–50.4% | ||
| 149 | Volibearป่า | ป่า | 49.9% | -0.5 | 5,456 | 48.8%–51.0% | ||
| 150 | Zedบน | บน | 49.9% | -0.4 | 1,476 | 47.9%–51.9% | ||
| 151 | Sylasกลาง | กลาง | 50.0% | -0.4 | 19,773 | 49.4%–50.6% | ||
| 152 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -0.4 | 2,158 | 48.3%–51.7% | ||
| 153 | Taliyahป่า | ป่า | 50.0% | -0.4 | 1,377 | 47.9%–52.1% | ||
| 154 | Viป่า | ป่า | 50.0% | -0.3 | 11,985 | 49.3%–50.8% | ||
| 155 | Zaahenบน | บน | 50.0% | -0.3 | 6,678 | 49.0%–51.0% | ||
| 156 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -0.3 | 1,240 | 47.9%–52.2% | ||
| 157 | Rivenกลาง | กลาง | 50.0% | -0.3 | 940 | 47.6%–52.5% | ||
| 158 | Syndraกลาง | กลาง | 50.1% | -0.3 | 17,773 | 49.5%–50.7% | ||
| 159 | Yoneกลาง | กลาง | 50.1% | -0.3 | 27,426 | 49.6%–50.6% | ||
| 160 | Sylasป่า | ป่า | 50.1% | -0.3 | 19,511 | 49.5%–50.7% | ||
| 161 | Poppyป่า | ป่า | 50.1% | -0.2 | 1,220 | 47.9%–52.3% | ||
| 162 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -0.2 | 8,317 | 49.2%–51.0% | ||
| 163 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.1% | -0.2 | 18,416 | 49.5%–50.7% | ||
| 164 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.1% | -0.2 | 2,465 | 48.6%–51.8% | ||
| 165 | Viegoป่า | ป่า | 50.2% | -0.2 | 25,789 | 49.7%–50.7% | ||
| 166 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.2 | 11,042 | 49.4%–51.0% | ||
| 167 | Lockeกลาง | กลาง | 50.2% | -0.2 | 17,562 | 49.6%–50.8% | ||
| 168 | Gangplankบน | บน | 50.2% | -0.2 | 12,792 | 49.5%–50.9% | ||
| 169 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.2 | 17,553 | 49.6%–50.8% | ||
| 170 | Aatroxป่า | ป่า | 50.2% | -0.2 | 1,849 | 48.4%–52.0% | ||
| 171 | Master Yiบน | บน | 50.2% | -0.2 | 1,847 | 48.4%–52.0% | ||
| 172 | Sylasบน | บน | 50.2% | -0.2 | 2,918 | 48.7%–51.7% | ||
| 173 | Shacoป่า | ป่า | 50.2% | -0.1 | 16,147 | 49.6%–50.9% | ||
| 174 | Jaxป่า | ป่า | 50.2% | -0.1 | 5,367 | 49.1%–51.3% | ||
| 175 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.1 | 3,396 | 48.9%–51.6% | ||
| 176 | Pantheonบน | บน | 50.3% | -0.1 | 7,655 | 49.3%–51.2% | ||
| 177 | Teemoป่า | ป่า | 50.3% | -0.1 | 3,707 | 48.9%–51.6% | ||
| 178 | Yorickบน | บน | 50.3% | -0.1 | 12,507 | 49.5%–51.0% | ||
| 179 | Aniviaบน | บน | 50.3% | -0.1 | 1,500 | 48.3%–52.3% | ||
| 180 | Quinnกลาง | กลาง | 50.3% | -0.1 | 831 | 47.8%–52.9% | ||
| 181 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.1 | 13,390 | 49.6%–51.0% | ||
| 182 | Volibearบน | บน | 50.3% | 0.0 | 14,721 | 49.7%–51.0% | ||
| 183 | Eliseป่า | ป่า | 50.3% | 0.0 | 6,979 | 49.4%–51.3% | ||
| 184 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | 0.0 | 16,844 | 49.7%–51.0% | ||
| 185 | Shenป่า | ป่า | 50.4% | 0.0 | 923 | 47.9%–52.8% | ||
| 186 | Tahm Kenchบน | บน | 50.4% | 0.0 | 7,484 | 49.4%–51.3% | ||
| 187 | Zacป่า | ป่า | 50.4% | 0.0 | 6,707 | 49.4%–51.4% | ||
| 188 | Annieกลาง | กลาง | 50.4% | 0.0 | 5,290 | 49.3%–51.5% | ||
| 189 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +0.1 | 2,875 | 48.9%–51.9% | ||
| 190 | Urgotบน | บน | 50.4% | +0.1 | 8,435 | 49.5%–51.3% | ||
| 191 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.5% | +0.1 | 1,811 | 48.6%–52.3% | ||
| 192 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +0.1 | 3,107 | 49.0%–51.9% | ||
| 193 | Malphiteกลาง | กลาง | 50.5% | +0.1 | 2,984 | 49.0%–51.9% | ||
| 194 | Auroraบน | บน | 50.5% | +0.1 | 1,332 | 48.4%–52.6% | ||
| 195 | Talonกลาง | กลาง | 50.5% | +0.1 | 4,214 | 49.3%–51.8% | ||
| 196 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +0.2 | 20,837 | 50.0%–51.1% | ||
| 197 | Cho'Gathบน | บน | 50.6% | +0.2 | 10,451 | 49.8%–51.4% | ||
| 198 | Lissandraกลาง | กลาง | 50.6% | +0.2 | 12,317 | 49.8%–51.3% | ||
| 199 | Malphiteป่า | ป่า | 50.6% | +0.2 | 3,791 | 49.3%–51.9% | ||
| 200 | Viegoกลาง | กลาง | 50.7% | +0.2 | 507 | 47.5%–53.7% | ||
| 201 | Zaahenป่า | ป่า | 50.7% | +0.2 | 1,135 | 48.4%–52.9% | ||
| 202 | Talonป่า | ป่า | 50.6% | +0.3 | 12,648 | 49.9%–51.3% | ||
| 203 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +0.3 | 7,171 | 49.7%–51.6% | ||
| 204 | Udyrป่า | ป่า | 50.6% | +0.3 | 5,633 | 49.6%–51.7% | ||
| 205 | Tryndamereป่า | ป่า | 50.7% | +0.3 | 2,044 | 48.9%–52.4% | ||
| 206 | Zyraป่า | ป่า | 50.7% | +0.3 | 2,523 | 49.1%–52.2% | ||
| 207 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.3 | 11,238 | 49.9%–51.4% | ||
| 208 | Yoneบน | บน | 50.7% | +0.3 | 26,787 | 50.2%–51.2% | ||
| 209 | Akaliบน | บน | 50.7% | +0.3 | 7,437 | 49.8%–51.7% | ||
| 210 | Naafiriกลาง | กลาง | 50.7% | +0.3 | 3,254 | 49.3%–52.1% | ||
| 211 | Fioraบน | บน | 50.7% | +0.4 | 10,823 | 49.9%–51.5% | ||
| 212 | Sejuaniบน | บน | 50.9% | +0.4 | 584 | 47.8%–53.7% | ||
| 213 | Olafป่า | ป่า | 50.8% | +0.4 | 1,262 | 48.6%–52.9% | ||
| 214 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.4 | 4,141 | 49.5%–52.0% | ||
| 215 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.4 | 27,015 | 50.2%–51.2% | ||
| 216 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +0.4 | 564 | 47.8%–53.7% | ||
| 217 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.4 | 16,703 | 50.1%–51.4% | ||
| 218 | Dianaบน | บน | 50.9% | +0.4 | 550 | 47.8%–53.8% | ||
| 219 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 50.9% | +0.4 | 607 | 47.9%–53.7% | ||
| 220 | Quinnป่า | ป่า | 50.8% | +0.4 | 4,164 | 49.5%–52.0% | ||
| 221 | Neekoกลาง | กลาง | 50.9% | +0.4 | 1,166 | 48.6%–53.0% | ||
| 222 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.4 | 15,112 | 50.1%–51.5% | ||
| 223 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.4 | 2,532 | 49.2%–52.4% | ||
| 224 | Fiddlesticksบน | บน | 50.9% | +0.4 | 819 | 48.2%–53.4% | ||
| 225 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.5 | 22,104 | 50.3%–51.4% | ||
| 226 | Sejuaniป่า | ป่า | 50.9% | +0.5 | 7,115 | 49.9%–51.8% | ||
| 227 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 50.9% | +0.5 | 2,565 | 49.3%–52.4% | ||
| 228 | Evelynnป่า | ป่า | 50.9% | +0.5 | 7,080 | 49.9%–51.8% | ||
| 229 | Gragasกลาง | กลาง | 50.9% | +0.5 | 1,319 | 48.8%–53.0% | ||
| 230 | Morganaกลาง | กลาง | 50.9% | +0.5 | 2,085 | 49.2%–52.6% | ||
| 231 | Auroraกลาง | กลาง | 50.9% | +0.5 | 6,803 | 49.9%–51.9% | ||
| 232 | Gwenบน | บน | 50.9% | +0.5 | 7,209 | 50.0%–51.9% | ||
| 233 | Ekkoบน | บน | 51.1% | +0.6 | 655 | 48.2%–53.8% | ||
| 234 | Dr. Mundoบน | บน | 51.0% | +0.6 | 10,362 | 50.2%–51.8% | ||
| 235 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +0.6 | 5,260 | 49.9%–52.1% | ||
| 236 | Sionกลาง | กลาง | 51.1% | +0.7 | 1,285 | 48.9%–53.2% | ||
| 237 | Veigarกลาง | กลาง | 51.1% | +0.7 | 17,260 | 50.4%–51.7% | ||
| 238 | Olafบน | บน | 51.1% | +0.7 | 7,367 | 50.1%–52.0% | ||
| 239 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.7 | 610 | 48.2%–54.0% | ||
| 240 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.1% | +0.7 | 14,965 | 50.4%–51.8% | ||
| 241 | Poppyบน | บน | 51.2% | +0.7 | 2,205 | 49.4%–52.8% | ||
| 242 | Renektonบน | บน | 51.2% | +0.8 | 13,912 | 50.5%–51.9% | ||
| 243 | Kayleกลาง | กลาง | 51.3% | +0.8 | 1,227 | 49.0%–53.4% | ||
| 244 | Viktorกลาง | กลาง | 51.2% | +0.9 | 21,749 | 50.7%–51.8% | ||
| 245 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 51.3% | +0.9 | 1,896 | 49.4%–53.0% | ||
| 246 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.3% | +0.9 | 1,905 | 49.5%–53.0% | ||
| 247 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.9 | 5,124 | 50.1%–52.4% | ||
| 248 | Kayleบน | บน | 51.3% | +0.9 | 7,418 | 50.3%–52.2% | ||
| 249 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.3% | +0.9 | 11,284 | 50.5%–52.0% | ||
| 250 | Kledบน | บน | 51.3% | +0.9 | 4,205 | 50.1%–52.5% | ||
| 251 | Garenกลาง | กลาง | 51.4% | +0.9 | 1,511 | 49.3%–53.3% | ||
| 252 | Kennenกลาง | กลาง | 51.5% | +0.9 | 1,154 | 49.1%–53.5% | ||
| 253 | Warwickบน | บน | 51.4% | +0.9 | 4,001 | 50.0%–52.6% | ||
| 254 | Swainกลาง | กลาง | 51.4% | +1.0 | 2,211 | 49.7%–53.0% | ||
| 255 | Fizzป่า | ป่า | 51.4% | +1.0 | 2,109 | 49.6%–53.1% | ||
| 256 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.4% | +1.0 | 11,964 | 50.6%–52.1% | ||
| 257 | Illaoiบน | บน | 51.4% | +1.0 | 10,878 | 50.6%–52.2% | ||
| 258 | Naafiriบน | บน | 51.6% | +1.0 | 983 | 49.0%–53.8% | ||
| 259 | Ahriกลาง | กลาง | 51.4% | +1.0 | 27,270 | 50.9%–51.9% | ||
| 260 | Master Yiป่า | ป่า | 51.4% | +1.1 | 28,322 | 50.9%–51.9% | ||
| 261 | Zacบน | บน | 51.6% | +1.1 | 1,147 | 49.2%–53.7% | ||
| 262 | Ekkoป่า | ป่า | 51.5% | +1.1 | 11,976 | 50.7%–52.2% | ||
| 263 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +1.1 | 9,485 | 50.6%–52.3% | ||
| 264 | Gragasป่า | ป่า | 51.6% | +1.1 | 1,938 | 49.7%–53.3% | ||
| 265 | Ornnบน | บน | 51.5% | +1.1 | 8,684 | 50.6%–52.4% | ||
| 266 | Luxกลาง | กลาง | 51.5% | +1.1 | 15,271 | 50.8%–52.2% | ||
| 267 | Gwenป่า | ป่า | 51.6% | +1.2 | 2,425 | 49.9%–53.1% | ||
| 268 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +1.2 | 9,669 | 50.7%–52.4% | ||
| 269 | Sionบน | บน | 51.6% | +1.2 | 7,301 | 50.6%–52.5% | ||
| 270 | Nasusบน | บน | 51.6% | +1.2 | 18,035 | 51.0%–52.2% | ||
| 271 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +1.2 | 10,822 | 50.8%–52.4% | ||
| 272 | Brandกลาง | กลาง | 51.7% | +1.2 | 3,262 | 50.2%–53.0% | ||
| 273 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.7% | +1.3 | 12,633 | 50.9%–52.4% | ||
| 274 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 51.9% | +1.3 | 1,490 | 49.7%–53.7% | ||
| 275 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.8% | +1.4 | 6,141 | 50.7%–52.8% | ||
| 276 | Nasusกลาง | กลาง | 51.8% | +1.4 | 4,056 | 50.5%–53.0% | ||
| 277 | Kassadinกลาง | กลาง | 51.8% | +1.4 | 6,691 | 50.8%–52.8% | ||
| 278 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +1.4 | 7,460 | 50.9%–52.7% | ||
| 279 | Singedกลาง | กลาง | 52.4% | +1.4 | 508 | 48.7%–54.9% | ||
| 280 | Dianaกลาง | กลาง | 51.8% | +1.4 | 11,374 | 51.0%–52.6% | ||
| 281 | Maokaiป่า | ป่า | 52.0% | +1.5 | 1,495 | 49.8%–53.8% | ||
| 282 | Shenบน | บน | 51.9% | +1.5 | 8,598 | 51.0%–52.7% | ||
| 283 | Settบน | บน | 51.9% | +1.5 | 21,735 | 51.3%–52.4% | ||
| 284 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +1.5 | 30,206 | 51.4%–52.4% | ||
| 285 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.9% | +1.5 | 21,292 | 51.3%–52.5% | ||
| 286 | Garenบน | บน | 51.9% | +1.6 | 22,226 | 51.4%–52.5% | ||
| 287 | Teemoบน | บน | 52.0% | +1.6 | 21,669 | 51.4%–52.5% | ||
| 288 | Mordekaiserป่า | ป่า | 52.2% | +1.6 | 1,580 | 50.0%–53.9% | ||
| 289 | Briarป่า | ป่า | 52.0% | +1.6 | 16,359 | 51.3%–52.6% | ||
| 290 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +1.6 | 18,547 | 51.4%–52.6% | ||
| 291 | Sionป่า | ป่า | 52.4% | +1.6 | 773 | 49.3%–54.6% | ||
| 292 | Singedบน | บน | 52.0% | +1.6 | 6,354 | 51.0%–53.0% | ||
| 293 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +1.6 | 4,844 | 50.8%–53.2% | ||
| 294 | Bel'Vethป่า | ป่า | 52.2% | +1.7 | 6,801 | 51.1%–53.1% | ||
| 295 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.1% | +1.7 | 20,387 | 51.5%–52.7% | ||
| 296 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +1.7 | 17,303 | 51.5%–52.7% | ||
| 297 | Lilliaป่า | ป่า | 52.2% | +1.8 | 13,359 | 51.4%–52.9% | ||
| 298 | Aurelion Solบน | บน | 52.9% | +1.8 | 520 | 49.1%–55.2% | ||
| 299 | Amumuป่า | ป่า | 52.2% | +1.8 | 10,395 | 51.4%–53.0% | ||
| 300 | Xerathกลาง | กลาง | 52.3% | +1.9 | 12,244 | 51.5%–53.0% | ||
| 301 | Yorickกลาง | กลาง | 52.8% | +1.9 | 619 | 49.4%–55.1% | ||
| 302 | Mordekaiserบน | บน | 52.3% | +1.9 | 21,684 | 51.7%–52.8% | ||
| 303 | Vexกลาง | กลาง | 52.3% | +1.9 | 12,103 | 51.5%–53.0% | ||
| 304 | Fizzบน | บน | 53.0% | +1.9 | 553 | 49.3%–55.3% | ||
| 305 | Pantheonกลาง | กลาง | 52.5% | +2.0 | 2,837 | 50.9%–53.8% | ||
| 306 | Malzaharบน | บน | 52.6% | +2.0 | 2,293 | 50.8%–54.1% | ||
| 307 | Brandบน | บน | 52.8% | +2.1 | 1,167 | 50.2%–54.7% | ||
| 308 | Malphiteบน | บน | 52.5% | +2.1 | 21,492 | 51.9%–53.0% | ||
| 309 | Tryndamereกลาง | กลาง | 52.9% | +2.2 | 1,073 | 50.2%–54.8% | ||
| 310 | Warwickป่า | ป่า | 52.6% | +2.2 | 18,010 | 52.0%–53.2% | ||
| 311 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +2.3 | 948 | 50.3%–55.1% | ||
| 312 | Renektonกลาง | กลาง | 53.3% | +2.3 | 775 | 50.1%–55.3% | ||
| 313 | Viktorบน | บน | 53.2% | +2.3 | 864 | 50.2%–55.2% | ||
| 314 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +2.4 | 17,139 | 52.2%–53.4% | ||
| 315 | Briarกลาง | กลาง | 53.4% | +2.4 | 873 | 50.3%–55.3% | ||
| 316 | Shyvanaป่า | ป่า | 52.9% | +2.5 | 15,507 | 52.2%–53.5% | ||
| 317 | Teemoกลาง | กลาง | 53.5% | +2.7 | 1,173 | 50.9%–55.3% | ||
| 318 | Wukongบน | บน | 53.4% | +2.8 | 2,574 | 51.6%–54.8% | ||
| 319 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.3% | +2.9 | 19,589 | 52.7%–53.8% | ||
| 320 | Fizzกลาง | กลาง | 53.3% | +2.9 | 19,033 | 52.7%–53.9% | ||
| 321 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.9% | +3.1 | 1,551 | 51.5%–55.5% | ||
| 322 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +3.2 | 3,351 | 52.2%–54.9% | ||
| 323 | Ahriบน | บน | 54.8% | +3.3 | 628 | 50.9%–56.6% | ||
| 324 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.8% | +3.4 | 11,518 | 53.0%–54.5% | ||
| 325 | Wukongป่า | ป่า | 53.8% | +3.4 | 19,857 | 53.2%–54.4% | ||
| 326 | Rammusป่า | ป่า | 53.9% | +3.5 | 8,782 | 53.0%–54.7% | ||
| 327 | Gwenกลาง | กลาง | 54.7% | +3.8 | 1,376 | 52.1%–56.2% | ||
| 328 | Zileanกลาง | กลาง | 55.5% | +3.8 | 560 | 51.2%–57.1% | ||
| 329 | Settกลาง | กลาง | 57.5% | +5.4 | 626 | 52.9%–58.6% |
