ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.5% | -8.3 | 1,240 | 40.6%–44.9% | ||
| 2 | Corkiบน | บน | 40.6% | -7.8 | 574 | 40.4%–46.2% | ||
| 3 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.1% | -7.2 | 845 | 41.3%–46.4% | ||
| 4 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.3% | -5.6 | 10,993 | 44.7%–46.2% | ||
| 5 | Ezrealกลาง | กลาง | 44.5% | -5.6 | 1,224 | 43.3%–47.6% | ||
| 6 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -5.6 | 1,866 | 43.7%–47.3% | ||
| 7 | K'Santeบน | บน | 45.4% | -5.5 | 6,500 | 44.6%–46.6% | ||
| 8 | Smolderกลาง | กลาง | 44.8% | -5.3 | 1,145 | 43.5%–48.0% | ||
| 9 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -5.3 | 3,955 | 44.5%–47.0% | ||
| 10 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -5.1 | 661 | 43.2%–48.8% | ||
| 11 | Lucianกลาง | กลาง | 44.8% | -4.8 | 672 | 43.5%–49.0% | ||
| 12 | Kai'Saกลาง | กลาง | 44.7% | -4.8 | 604 | 43.4%–49.2% | ||
| 13 | Kaynบน | บน | 45.7% | -4.4 | 945 | 44.2%–49.1% | ||
| 14 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -4.2 | 1,444 | 44.8%–48.9% | ||
| 15 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.8% | -4.2 | 8,438 | 46.0%–47.8% | ||
| 16 | Ambessaป่า | ป่า | 46.2% | -4.1 | 1,177 | 44.7%–49.1% | ||
| 17 | Smolderบน | บน | 46.0% | -4.0 | 692 | 44.4%–49.8% | ||
| 18 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -4.0 | 573 | 44.2%–50.1% | ||
| 19 | Jayceป่า | ป่า | 46.9% | -3.9 | 2,975 | 45.7%–48.6% | ||
| 20 | Twitchป่า | ป่า | 46.0% | -3.9 | 618 | 44.3%–50.1% | ||
| 21 | Rengarป่า | ป่า | 47.2% | -3.7 | 7,144 | 46.4%–48.3% | ||
| 22 | Melกลาง | กลาง | 47.3% | -3.7 | 7,497 | 46.4%–48.3% | ||
| 23 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.2% | -3.7 | 4,207 | 46.1%–48.6% | ||
| 24 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -3.3 | 4,686 | 46.6%–48.9% | ||
| 25 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.2% | -3.3 | 1,296 | 45.6%–49.9% | ||
| 26 | Varusบน | บน | 47.3% | -3.3 | 1,559 | 45.8%–49.7% | ||
| 27 | Kalistaบน | บน | 46.7% | -3.3 | 646 | 44.9%–50.6% | ||
| 28 | Qiyanaกลาง | กลาง | 47.7% | -3.2 | 4,278 | 46.7%–49.1% | ||
| 29 | Volibearกลาง | กลาง | 46.7% | -3.2 | 550 | 44.9%–50.9% | ||
| 30 | Briarบน | บน | 47.1% | -3.0 | 635 | 45.2%–50.9% | ||
| 31 | Azirกลาง | กลาง | 47.9% | -3.0 | 4,353 | 46.9%–49.3% | ||
| 32 | Rivenบน | บน | 48.0% | -3.0 | 4,408 | 46.9%–49.3% | ||
| 33 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -2.9 | 822 | 45.6%–50.7% | ||
| 34 | Lee Sinป่า | ป่า | 48.2% | -2.9 | 23,069 | 47.7%–48.7% | ||
| 35 | Taliyahกลาง | กลาง | 48.2% | -2.7 | 3,298 | 47.0%–49.8% | ||
| 36 | Brandบน | บน | 47.8% | -2.6 | 801 | 45.9%–51.1% | ||
| 37 | Ekkoบน | บน | 47.5% | -2.6 | 526 | 45.5%–51.5% | ||
| 38 | Master Yiบน | บน | 48.2% | -2.5 | 1,393 | 46.5%–50.6% | ||
| 39 | Naafiriบน | บน | 48.0% | -2.4 | 725 | 46.0%–51.4% | ||
| 40 | Pantheonป่า | ป่า | 48.5% | -2.4 | 2,395 | 47.1%–50.3% | ||
| 41 | Gangplankกลาง | กลาง | 48.1% | -2.3 | 744 | 46.1%–51.4% | ||
| 42 | Brandป่า | ป่า | 48.0% | -2.3 | 577 | 45.8%–51.7% | ||
| 43 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -2.1 | 2,274 | 47.3%–50.6% | ||
| 44 | Ryzeบน | บน | 48.5% | -2.1 | 990 | 46.5%–51.3% | ||
| 45 | Ziggsกลาง | กลาง | 48.7% | -2.1 | 1,922 | 47.1%–50.7% | ||
| 46 | Gangplankบน | บน | 48.9% | -2.1 | 9,258 | 48.1%–49.8% | ||
| 47 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -2.1 | 3,348 | 47.6%–50.3% | ||
| 48 | Ambessaบน | บน | 48.9% | -2.1 | 6,998 | 48.0%–49.9% | ||
| 49 | Vayneบน | บน | 48.8% | -2.1 | 3,078 | 47.5%–50.4% | ||
| 50 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -2.0 | 655 | 46.2%–51.8% | ||
| 51 | Rumbleบน | บน | 48.9% | -2.0 | 3,093 | 47.6%–50.5% | ||
| 52 | Jayceบน | บน | 49.0% | -2.0 | 8,772 | 48.2%–50.0% | ||
| 53 | Lissandraบน | บน | 48.8% | -1.8 | 812 | 46.6%–51.8% | ||
| 54 | Zedกลาง | กลาง | 49.2% | -1.8 | 16,762 | 48.6%–49.9% | ||
| 55 | Quinnป่า | ป่า | 49.1% | -1.8 | 2,606 | 47.7%–50.8% | ||
| 56 | Zoeกลาง | กลาง | 49.2% | -1.8 | 5,399 | 48.2%–50.4% | ||
| 57 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.8 | 24,539 | 48.8%–49.8% | ||
| 58 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -1.7 | 1,540 | 47.3%–51.3% | ||
| 59 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.7 | 7,273 | 48.4%–50.3% | ||
| 60 | Neekoกลาง | กลาง | 49.0% | -1.7 | 868 | 46.8%–51.9% | ||
| 61 | Zedป่า | ป่า | 49.3% | -1.7 | 4,870 | 48.2%–50.5% | ||
| 62 | Maokaiบน | บน | 49.0% | -1.7 | 782 | 46.8%–52.0% | ||
| 63 | Viktorกลาง | กลาง | 49.4% | -1.7 | 12,435 | 48.7%–50.1% | ||
| 64 | Varusกลาง | กลาง | 48.9% | -1.7 | 705 | 46.7%–52.1% | ||
| 65 | Hecarimป่า | ป่า | 49.4% | -1.6 | 9,375 | 48.6%–50.3% | ||
| 66 | Gragasบน | บน | 49.4% | -1.6 | 4,277 | 48.2%–50.7% | ||
| 67 | Karthusป่า | ป่า | 49.4% | -1.6 | 3,009 | 48.0%–50.9% | ||
| 68 | Akshanกลาง | กลาง | 49.4% | -1.5 | 3,545 | 48.2%–50.9% | ||
| 69 | Gravesป่า | ป่า | 49.5% | -1.5 | 13,743 | 48.8%–50.2% | ||
| 70 | Morganaกลาง | กลาง | 49.3% | -1.5 | 1,338 | 47.5%–51.6% | ||
| 71 | Nasusป่า | ป่า | 49.2% | -1.4 | 677 | 46.8%–52.4% | ||
| 72 | Maokaiป่า | ป่า | 49.4% | -1.4 | 1,138 | 47.4%–51.9% | ||
| 73 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -1.4 | 7,883 | 48.7%–50.6% | ||
| 74 | Shenป่า | ป่า | 49.4% | -1.4 | 871 | 47.2%–52.2% | ||
| 75 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.3 | 9,605 | 48.9%–50.6% | ||
| 76 | Gnarบน | บน | 49.7% | -1.3 | 6,475 | 48.7%–50.7% | ||
| 77 | Camilleบน | บน | 49.7% | -1.3 | 6,388 | 48.7%–50.8% | ||
| 78 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.6% | -1.3 | 2,053 | 48.0%–51.5% | ||
| 79 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.3 | 724 | 47.1%–52.5% | ||
| 80 | Lockeป่า | ป่า | 49.7% | -1.3 | 1,730 | 47.9%–51.7% | ||
| 81 | Volibearป่า | ป่า | 49.8% | -1.2 | 3,935 | 48.6%–51.1% | ||
| 82 | Swainบน | บน | 49.7% | -1.2 | 1,422 | 47.8%–51.9% | ||
| 83 | Yasuoบน | บน | 49.9% | -1.2 | 8,871 | 49.0%–50.7% | ||
| 84 | Viป่า | ป่า | 49.9% | -1.2 | 10,683 | 49.1%–50.7% | ||
| 85 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.1 | 1,376 | 47.9%–52.0% | ||
| 86 | Trundleบน | บน | 49.9% | -1.1 | 5,084 | 48.8%–51.1% | ||
| 87 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.1 | 1,660 | 48.0%–51.9% | ||
| 88 | Renektonกลาง | กลาง | 49.6% | -1.1 | 609 | 47.1%–52.8% | ||
| 89 | Talonกลาง | กลาง | 50.0% | -1.0 | 3,002 | 48.6%–51.5% | ||
| 90 | Yoneบน | บน | 50.0% | -1.0 | 19,232 | 49.5%–50.6% | ||
| 91 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.0 | 10,045 | 49.3%–50.9% | ||
| 92 | Tristanaบน | บน | 49.7% | -1.0 | 531 | 47.0%–53.1% | ||
| 93 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -0.9 | 20,303 | 49.5%–50.7% | ||
| 94 | Kennenบน | บน | 50.1% | -0.9 | 3,790 | 48.8%–51.4% | ||
| 95 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -0.9 | 3,945 | 48.9%–51.4% | ||
| 96 | Aatroxบน | บน | 50.1% | -0.9 | 11,899 | 49.4%–50.9% | ||
| 97 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -0.9 | 21,393 | 49.6%–50.7% | ||
| 98 | Ireliaบน | บน | 50.2% | -0.9 | 8,880 | 49.3%–51.1% | ||
| 99 | Teemoกลาง | กลาง | 50.0% | -0.8 | 780 | 47.6%–52.8% | ||
| 100 | Nidaleeป่า | ป่า | 50.2% | -0.8 | 4,070 | 49.0%–51.5% | ||
| 101 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.3% | -0.8 | 4,310 | 49.1%–51.5% | ||
| 102 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 50.3% | -0.8 | 2,778 | 48.8%–51.8% | ||
| 103 | Jarvan IVป่า | ป่า | 50.3% | -0.7 | 15,272 | 49.7%–51.0% | ||
| 104 | Udyrบน | บน | 50.2% | -0.7 | 1,000 | 48.0%–52.7% | ||
| 105 | Kha'Zixป่า | ป่า | 50.3% | -0.7 | 11,503 | 49.6%–51.1% | ||
| 106 | Malzaharบน | บน | 50.3% | -0.7 | 1,651 | 48.4%–52.3% | ||
| 107 | Sylasกลาง | กลาง | 50.4% | -0.7 | 14,589 | 49.7%–51.1% | ||
| 108 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.6 | 7,880 | 49.5%–51.3% | ||
| 109 | Lockeกลาง | กลาง | 50.4% | -0.6 | 14,118 | 49.7%–51.1% | ||
| 110 | Yoneกลาง | กลาง | 50.4% | -0.6 | 20,431 | 49.9%–51.0% | ||
| 111 | Gragasป่า | ป่า | 50.4% | -0.6 | 1,553 | 48.5%–52.4% | ||
| 112 | Galioกลาง | กลาง | 50.4% | -0.6 | 8,570 | 49.6%–51.3% | ||
| 113 | Gragasกลาง | กลาง | 50.4% | -0.6 | 979 | 48.1%–52.9% | ||
| 114 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.3% | -0.6 | 515 | 47.4%–53.6% | ||
| 115 | Sylasบน | บน | 50.5% | -0.5 | 2,116 | 48.8%–52.2% | ||
| 116 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.5 | 681 | 47.8%–53.3% | ||
| 117 | Ireliaกลาง | กลาง | 50.6% | -0.5 | 6,415 | 49.6%–51.6% | ||
| 118 | Auroraบน | บน | 50.5% | -0.5 | 947 | 48.1%–53.0% | ||
| 119 | Lockeบน | บน | 50.4% | -0.5 | 502 | 47.5%–53.7% | ||
| 120 | Jaxบน | บน | 50.6% | -0.5 | 13,280 | 49.9%–51.3% | ||
| 121 | Akaliกลาง | กลาง | 50.6% | -0.5 | 19,570 | 50.0%–51.2% | ||
| 122 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.4 | 1,114 | 48.3%–52.9% | ||
| 123 | Urgotบน | บน | 50.6% | -0.4 | 5,766 | 49.6%–51.7% | ||
| 124 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 50.6% | -0.4 | 5,010 | 49.5%–51.8% | ||
| 125 | Tryndamereบน | บน | 50.7% | -0.4 | 8,016 | 49.8%–51.6% | ||
| 126 | Auroraกลาง | กลาง | 50.7% | -0.4 | 4,906 | 49.5%–51.8% | ||
| 127 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.3 | 2,249 | 49.1%–52.4% | ||
| 128 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 50.7% | -0.3 | 4,155 | 49.5%–52.0% | ||
| 129 | Jayceกลาง | กลาง | 50.7% | -0.3 | 1,105 | 48.5%–53.0% | ||
| 130 | Talonป่า | ป่า | 50.8% | -0.3 | 8,293 | 49.9%–51.7% | ||
| 131 | Jaxป่า | ป่า | 50.8% | -0.3 | 3,891 | 49.5%–52.1% | ||
| 132 | Morganaป่า | ป่า | 50.7% | -0.3 | 765 | 48.1%–53.4% | ||
| 133 | Quinnบน | บน | 50.8% | -0.2 | 2,028 | 49.1%–52.6% | ||
| 134 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.2 | 1,038 | 48.5%–53.2% | ||
| 135 | Pantheonบน | บน | 50.8% | -0.2 | 7,394 | 49.9%–51.8% | ||
| 136 | Volibearบน | บน | 50.8% | -0.2 | 10,774 | 50.0%–51.6% | ||
| 137 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.2 | 3,279 | 49.4%–52.2% | ||
| 138 | Olafป่า | ป่า | 50.8% | -0.2 | 817 | 48.3%–53.4% | ||
| 139 | Taliyahป่า | ป่า | 50.9% | -0.2 | 2,725 | 49.4%–52.4% | ||
| 140 | Kindredป่า | ป่า | 50.9% | -0.2 | 5,333 | 49.8%–52.0% | ||
| 141 | Viegoป่า | ป่า | 50.9% | -0.2 | 19,146 | 50.3%–51.5% | ||
| 142 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | -0.1 | 9,040 | 50.1%–51.8% | ||
| 143 | Kaynป่า | ป่า | 51.0% | -0.1 | 21,421 | 50.4%–51.5% | ||
| 144 | Naafiriป่า | ป่า | 51.0% | -0.1 | 5,634 | 49.9%–52.0% | ||
| 145 | Akaliบน | บน | 51.0% | -0.1 | 7,035 | 50.0%–51.9% | ||
| 146 | Rek'Saiป่า | ป่า | 51.0% | -0.1 | 1,886 | 49.2%–52.8% | ||
| 147 | Evelynnป่า | ป่า | 51.0% | -0.1 | 6,618 | 50.0%–52.0% | ||
| 148 | Zaahenบน | บน | 51.0% | -0.1 | 5,341 | 49.9%–52.1% | ||
| 149 | Naafiriกลาง | กลาง | 51.0% | -0.1 | 2,430 | 49.4%–52.6% | ||
| 150 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | 0.0 | 8,922 | 50.1%–51.9% | ||
| 151 | Poppyป่า | ป่า | 51.0% | 0.0 | 847 | 48.5%–53.6% | ||
| 152 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | 0.0 | 10,557 | 50.2%–51.8% | ||
| 153 | Zyraป่า | ป่า | 51.0% | 0.0 | 3,538 | 49.7%–52.4% | ||
| 154 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | 0.0 | 13,754 | 50.4%–51.8% | ||
| 155 | Syndraกลาง | กลาง | 51.1% | 0.0 | 16,387 | 50.5%–51.7% | ||
| 156 | Kayleบน | บน | 51.1% | +0.1 | 5,426 | 50.0%–52.2% | ||
| 157 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +0.1 | 903 | 48.7%–53.6% | ||
| 158 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +0.1 | 6,262 | 50.1%–52.2% | ||
| 159 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +0.1 | 14,287 | 50.5%–51.8% | ||
| 160 | Skarnerป่า | ป่า | 51.2% | +0.1 | 1,763 | 49.3%–53.0% | ||
| 161 | Yorickบน | บน | 51.2% | +0.1 | 9,326 | 50.3%–52.0% | ||
| 162 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +0.1 | 631 | 48.3%–54.0% | ||
| 163 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.2% | +0.1 | 705 | 48.4%–53.9% | ||
| 164 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +0.1 | 6,157 | 50.1%–52.2% | ||
| 165 | Nocturneป่า | ป่า | 51.2% | +0.1 | 12,436 | 50.4%–51.9% | ||
| 166 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +0.1 | 6,799 | 50.2%–52.2% | ||
| 167 | Dr. Mundoบน | บน | 51.2% | +0.2 | 8,282 | 50.3%–52.1% | ||
| 168 | Udyrป่า | ป่า | 51.2% | +0.2 | 4,113 | 50.0%–52.5% | ||
| 169 | Cassiopeiaบน | บน | 51.3% | +0.2 | 690 | 48.5%–54.0% | ||
| 170 | Zedบน | บน | 51.3% | +0.2 | 1,168 | 49.0%–53.5% | ||
| 171 | Renektonบน | บน | 51.3% | +0.2 | 11,759 | 50.5%–52.0% | ||
| 172 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.3% | +0.2 | 4,403 | 50.1%–52.5% | ||
| 173 | Teemoป่า | ป่า | 51.3% | +0.2 | 2,717 | 49.8%–52.8% | ||
| 174 | Yasuoกลาง | กลาง | 51.3% | +0.2 | 24,026 | 50.8%–51.8% | ||
| 175 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.3 | 2,168 | 49.7%–53.0% | ||
| 176 | Nasusกลาง | กลาง | 51.4% | +0.3 | 1,416 | 49.3%–53.4% | ||
| 177 | Zacป่า | ป่า | 51.4% | +0.3 | 4,940 | 50.2%–52.5% | ||
| 178 | Master Yiป่า | ป่า | 51.4% | +0.3 | 20,269 | 50.8%–52.0% | ||
| 179 | Brandกลาง | กลาง | 51.4% | +0.3 | 2,388 | 49.8%–53.0% | ||
| 180 | Illaoiบน | บน | 51.4% | +0.3 | 8,496 | 50.5%–52.3% | ||
| 181 | Tahm Kenchบน | บน | 51.4% | +0.3 | 5,430 | 50.3%–52.5% | ||
| 182 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.3 | 20,476 | 50.8%–52.0% | ||
| 183 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 51.4% | +0.4 | 7,485 | 50.5%–52.4% | ||
| 184 | Annieกลาง | กลาง | 51.4% | +0.4 | 4,039 | 50.2%–52.7% | ||
| 185 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +0.4 | 17,392 | 50.8%–52.1% | ||
| 186 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +0.4 | 16,471 | 50.8%–52.1% | ||
| 187 | Olafบน | บน | 51.5% | +0.4 | 5,671 | 50.4%–52.6% | ||
| 188 | Dianaป่า | ป่า | 51.5% | +0.4 | 8,638 | 50.6%–52.4% | ||
| 189 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.6% | +0.4 | 1,179 | 49.3%–53.7% | ||
| 190 | Shacoป่า | ป่า | 51.5% | +0.4 | 12,202 | 50.8%–52.2% | ||
| 191 | Kledบน | บน | 51.6% | +0.5 | 3,387 | 50.2%–52.9% | ||
| 192 | Dariusป่า | ป่า | 51.6% | +0.5 | 3,180 | 50.1%–53.0% | ||
| 193 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.6% | +0.5 | 8,275 | 50.7%–52.4% | ||
| 194 | Sylasป่า | ป่า | 51.6% | +0.5 | 12,884 | 50.8%–52.3% | ||
| 195 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.7% | +0.6 | 11,648 | 50.9%–52.4% | ||
| 196 | Settบน | บน | 51.7% | +0.6 | 17,878 | 51.1%–52.3% | ||
| 197 | Ahriกลาง | กลาง | 51.7% | +0.6 | 23,642 | 51.2%–52.2% | ||
| 198 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.6 | 12,792 | 51.0%–52.4% | ||
| 199 | Lissandraกลาง | กลาง | 51.7% | +0.6 | 9,457 | 50.9%–52.5% | ||
| 200 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.6 | 3,106 | 50.3%–53.1% | ||
| 201 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.7 | 14,512 | 51.0%–52.4% | ||
| 202 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.7 | 4,165 | 50.5%–53.0% | ||
| 203 | Kayleกลาง | กลาง | 51.9% | +0.7 | 859 | 49.2%–54.3% | ||
| 204 | Fizzป่า | ป่า | 51.9% | +0.7 | 1,413 | 49.7%–53.8% | ||
| 205 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.7 | 1,888 | 50.0%–53.6% | ||
| 206 | Ekkoป่า | ป่า | 51.8% | +0.7 | 10,205 | 51.0%–52.6% | ||
| 207 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.7 | 5,744 | 50.7%–52.9% | ||
| 208 | Pantheonกลาง | กลาง | 51.9% | +0.7 | 2,214 | 50.1%–53.5% | ||
| 209 | Galioบน | บน | 52.0% | +0.8 | 684 | 49.1%–54.6% | ||
| 210 | Warwickบน | บน | 51.9% | +0.8 | 3,084 | 50.4%–53.3% | ||
| 211 | Katarinaกลาง | กลาง | 51.9% | +0.8 | 13,265 | 51.2%–52.6% | ||
| 212 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.9 | 721 | 49.2%–54.6% | ||
| 213 | Veigarบน | บน | 52.2% | +0.9 | 534 | 48.9%–55.0% | ||
| 214 | Zaahenป่า | ป่า | 52.1% | +0.9 | 867 | 49.4%–54.4% | ||
| 215 | Dariusบน | บน | 51.9% | +0.9 | 19,671 | 51.4%–52.5% | ||
| 216 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.9 | 11,582 | 51.2%–52.8% | ||
| 217 | Garenกลาง | กลาง | 52.2% | +1.0 | 1,046 | 49.7%–54.3% | ||
| 218 | Nasusบน | บน | 52.0% | +1.0 | 10,772 | 51.2%–52.8% | ||
| 219 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +1.0 | 3,713 | 50.7%–53.4% | ||
| 220 | Malphiteป่า | ป่า | 52.1% | +1.0 | 3,142 | 50.6%–53.5% | ||
| 221 | Dianaกลาง | กลาง | 52.1% | +1.0 | 9,553 | 51.2%–52.9% | ||
| 222 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +1.0 | 639 | 49.3%–54.9% | ||
| 223 | Tryndamereป่า | ป่า | 52.2% | +1.1 | 1,512 | 50.1%–54.1% | ||
| 224 | Heimerdingerบน | บน | 52.2% | +1.1 | 4,505 | 50.9%–53.3% | ||
| 225 | Fioraบน | บน | 52.1% | +1.1 | 7,876 | 51.2%–53.0% | ||
| 226 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 52.3% | +1.1 | 1,114 | 49.9%–54.4% | ||
| 227 | Hweiกลาง | กลาง | 52.2% | +1.1 | 6,789 | 51.2%–53.1% | ||
| 228 | Briarกลาง | กลาง | 52.6% | +1.1 | 580 | 49.3%–55.1% | ||
| 229 | Trundleป่า | ป่า | 52.3% | +1.2 | 2,884 | 50.8%–53.7% | ||
| 230 | Gwenบน | บน | 52.3% | +1.2 | 5,501 | 51.2%–53.4% | ||
| 231 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 52.4% | +1.3 | 2,694 | 50.8%–53.8% | ||
| 232 | Garenบน | บน | 52.4% | +1.3 | 17,214 | 51.7%–53.0% | ||
| 233 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +1.3 | 9,465 | 51.5%–53.2% | ||
| 234 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +1.3 | 13,504 | 51.7%–53.1% | ||
| 235 | Teemoบน | บน | 52.4% | +1.3 | 15,388 | 51.7%–53.0% | ||
| 236 | Eliseป่า | ป่า | 52.5% | +1.3 | 4,896 | 51.2%–53.5% | ||
| 237 | Vexกลาง | กลาง | 52.4% | +1.3 | 8,996 | 51.5%–53.3% | ||
| 238 | Vladimirกลาง | กลาง | 52.5% | +1.4 | 8,414 | 51.5%–53.3% | ||
| 239 | Luxกลาง | กลาง | 52.5% | +1.4 | 11,349 | 51.7%–53.2% | ||
| 240 | Quinnกลาง | กลาง | 53.0% | +1.4 | 532 | 49.4%–55.5% | ||
| 241 | Malzaharกลาง | กลาง | 52.5% | +1.5 | 15,910 | 51.9%–53.2% | ||
| 242 | Ahriบน | บน | 53.1% | +1.5 | 565 | 49.6%–55.5% | ||
| 243 | Veigarกลาง | กลาง | 52.6% | +1.5 | 12,361 | 51.9%–53.3% | ||
| 244 | Kassadinกลาง | กลาง | 52.7% | +1.5 | 4,895 | 51.5%–53.8% | ||
| 245 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.6 | 10,352 | 51.8%–53.4% | ||
| 246 | Mordekaiserบน | บน | 52.6% | +1.6 | 17,269 | 52.0%–53.2% | ||
| 247 | Lilliaป่า | ป่า | 52.7% | +1.6 | 12,131 | 51.9%–53.4% | ||
| 248 | Bel'Vethป่า | ป่า | 52.8% | +1.6 | 5,308 | 51.6%–53.8% | ||
| 249 | Wukongป่า | ป่า | 52.8% | +1.7 | 14,098 | 52.0%–53.4% | ||
| 250 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.8% | +1.7 | 13,621 | 52.0%–53.4% | ||
| 251 | Ornnบน | บน | 52.8% | +1.7 | 7,313 | 51.8%–53.7% | ||
| 252 | Cho'Gathบน | บน | 52.8% | +1.7 | 7,447 | 51.8%–53.7% | ||
| 253 | Poppyบน | บน | 53.0% | +1.7 | 1,580 | 50.8%–54.7% | ||
| 254 | Gwenป่า | ป่า | 53.0% | +1.7 | 1,737 | 50.9%–54.6% | ||
| 255 | Sionบน | บน | 52.8% | +1.7 | 7,465 | 51.8%–53.7% | ||
| 256 | Zacบน | บน | 53.2% | +1.7 | 812 | 50.2%–55.4% | ||
| 257 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.7 | 7,799 | 51.9%–53.7% | ||
| 258 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.7 | 23,722 | 52.3%–53.3% | ||
| 259 | Shenบน | บน | 52.9% | +1.7 | 7,190 | 51.8%–53.8% | ||
| 260 | Aniviaบน | บน | 53.2% | +1.8 | 1,030 | 50.5%–55.2% | ||
| 261 | Fiddlesticksบน | บน | 53.5% | +1.8 | 591 | 49.9%–55.8% | ||
| 262 | Kennenกลาง | กลาง | 53.3% | +1.8 | 835 | 50.3%–55.4% | ||
| 263 | Malphiteบน | บน | 53.0% | +1.9 | 15,735 | 52.3%–53.6% | ||
| 264 | Sionป่า | ป่า | 53.4% | +2.0 | 1,136 | 50.8%–55.3% | ||
| 265 | Ekkoกลาง | กลาง | 53.2% | +2.1 | 11,254 | 52.4%–53.9% | ||
| 266 | Ivernป่า | ป่า | 53.4% | +2.1 | 1,750 | 51.3%–55.0% | ||
| 267 | Amumuป่า | ป่า | 53.3% | +2.1 | 7,925 | 52.3%–54.1% | ||
| 268 | Xerathกลาง | กลาง | 53.3% | +2.2 | 8,906 | 52.4%–54.1% | ||
| 269 | Briarป่า | ป่า | 53.4% | +2.3 | 12,024 | 52.6%–54.1% | ||
| 270 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.6% | +2.5 | 10,783 | 52.7%–54.3% | ||
| 271 | Aatroxป่า | ป่า | 53.9% | +2.5 | 1,343 | 51.5%–55.6% | ||
| 272 | Sejuaniป่า | ป่า | 53.6% | +2.5 | 5,284 | 52.4%–54.6% | ||
| 273 | Vladimirบน | บน | 53.8% | +2.5 | 2,260 | 51.9%–55.2% | ||
| 274 | Warwickป่า | ป่า | 53.6% | +2.5 | 12,819 | 52.8%–54.3% | ||
| 275 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 54.0% | +2.5 | 1,332 | 51.5%–55.7% | ||
| 276 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.8% | +2.5 | 2,026 | 51.9%–55.3% | ||
| 277 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.9% | +2.6 | 2,553 | 52.1%–55.2% | ||
| 278 | Wukongบน | บน | 54.0% | +2.6 | 1,687 | 51.8%–55.6% | ||
| 279 | Rivenกลาง | กลาง | 54.5% | +2.7 | 692 | 51.0%–56.5% | ||
| 280 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +2.7 | 1,300 | 51.6%–55.9% | ||
| 281 | Sionกลาง | กลาง | 54.4% | +2.9 | 1,182 | 51.7%–56.1% | ||
| 282 | Swainกลาง | กลาง | 54.4% | +3.0 | 1,905 | 52.3%–55.9% | ||
| 283 | Fizzกลาง | กลาง | 54.1% | +3.0 | 13,951 | 53.4%–54.8% | ||
| 284 | Gwenกลาง | กลาง | 54.7% | +3.1 | 959 | 51.7%–56.5% | ||
| 285 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 54.8% | +3.2 | 1,266 | 52.2%–56.4% | ||
| 286 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.4% | +3.3 | 16,450 | 53.7%–55.0% | ||
| 287 | Singedบน | บน | 54.6% | +3.4 | 4,514 | 53.2%–55.6% | ||
| 288 | Rammusป่า | ป่า | 54.6% | +3.4 | 5,282 | 53.4%–55.6% | ||
| 289 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.6% | +3.4 | 9,092 | 53.7%–55.3% | ||
| 290 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 55.5% | +3.9 | 1,288 | 52.8%–57.0% |
