ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.1% | -8.6 | 1,298 | 40.3%–44.5% | ||
| 2 | Corkiบน | บน | 41.5% | -7.2 | 619 | 41.0%–46.7% | ||
| 3 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.7% | -6.8 | 907 | 41.7%–46.6% | ||
| 4 | Ezrealกลาง | กลาง | 44.2% | -5.9 | 1,300 | 43.0%–47.2% | ||
| 5 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.2% | -5.7 | 11,715 | 44.6%–46.1% | ||
| 6 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -5.5 | 1,994 | 43.7%–47.2% | ||
| 7 | K'Santeบน | บน | 45.4% | -5.5 | 6,887 | 44.5%–46.5% | ||
| 8 | Lucianกลาง | กลาง | 44.2% | -5.3 | 744 | 43.0%–48.3% | ||
| 9 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -5.3 | 4,221 | 44.5%–46.9% | ||
| 10 | Smolderกลาง | กลาง | 45.1% | -5.1 | 1,222 | 43.7%–48.1% | ||
| 11 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -5.0 | 687 | 43.2%–48.8% | ||
| 12 | Kai'Saกลาง | กลาง | 44.5% | -5.0 | 663 | 43.2%–48.8% | ||
| 13 | Kaynบน | บน | 45.8% | -4.3 | 970 | 44.3%–49.1% | ||
| 14 | Jayceป่า | ป่า | 46.6% | -4.1 | 3,272 | 45.5%–48.3% | ||
| 15 | Ambessaป่า | ป่า | 46.3% | -4.1 | 1,267 | 44.8%–49.0% | ||
| 16 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -4.1 | 1,531 | 44.9%–48.9% | ||
| 17 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.8% | -4.1 | 8,955 | 46.1%–47.8% | ||
| 18 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -3.9 | 625 | 44.3%–50.0% | ||
| 19 | Twitchป่า | ป่า | 46.0% | -3.8 | 643 | 44.4%–50.0% | ||
| 20 | Volibearกลาง | กลาง | 46.1% | -3.7 | 612 | 44.4%–50.2% | ||
| 21 | Melกลาง | กลาง | 47.2% | -3.7 | 7,852 | 46.4%–48.3% | ||
| 22 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.2% | -3.6 | 4,451 | 46.2%–48.6% | ||
| 23 | Rengarป่า | ป่า | 47.4% | -3.5 | 7,533 | 46.6%–48.4% | ||
| 24 | Briarบน | บน | 46.7% | -3.3 | 698 | 44.9%–50.4% | ||
| 25 | Varusบน | บน | 47.3% | -3.3 | 1,646 | 45.8%–49.6% | ||
| 26 | Qiyanaกลาง | กลาง | 47.7% | -3.2 | 4,530 | 46.6%–49.0% | ||
| 27 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -3.1 | 4,989 | 46.7%–49.0% | ||
| 28 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.5% | -3.0 | 1,353 | 45.9%–50.1% | ||
| 29 | Rengarบน | บน | 46.9% | -3.0 | 542 | 45.0%–51.0% | ||
| 30 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -3.0 | 879 | 45.5%–50.5% | ||
| 31 | Rivenบน | บน | 47.9% | -3.0 | 4,686 | 46.8%–49.2% | ||
| 32 | Kalistaบน | บน | 47.2% | -2.9 | 707 | 45.3%–50.8% | ||
| 33 | Smolderบน | บน | 47.3% | -2.9 | 765 | 45.4%–50.7% | ||
| 34 | Taliyahกลาง | กลาง | 47.9% | -2.9 | 3,532 | 46.8%–49.4% | ||
| 35 | Lee Sinป่า | ป่า | 48.1% | -2.9 | 24,433 | 47.6%–48.7% | ||
| 36 | Azirกลาง | กลาง | 48.1% | -2.8 | 4,597 | 47.1%–49.4% | ||
| 37 | Brandป่า | ป่า | 47.7% | -2.5 | 623 | 45.6%–51.3% | ||
| 38 | Ekkoบน | บน | 47.6% | -2.5 | 559 | 45.5%–51.5% | ||
| 39 | Ambessaบน | บน | 48.5% | -2.4 | 7,464 | 47.7%–49.5% | ||
| 40 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -2.4 | 729 | 46.0%–51.4% | ||
| 41 | Brandบน | บน | 48.2% | -2.3 | 849 | 46.2%–51.3% | ||
| 42 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -2.2 | 3,542 | 47.5%–50.2% | ||
| 43 | Pantheonป่า | ป่า | 48.7% | -2.2 | 2,548 | 47.3%–50.4% | ||
| 44 | Gangplankกลาง | กลาง | 48.3% | -2.2 | 793 | 46.2%–51.5% | ||
| 45 | Vayneบน | บน | 48.7% | -2.1 | 3,252 | 47.5%–50.3% | ||
| 46 | Jayceบน | บน | 48.9% | -2.1 | 9,348 | 48.1%–49.7% | ||
| 47 | Naafiriบน | บน | 48.4% | -2.1 | 756 | 46.3%–51.6% | ||
| 48 | Master Yiบน | บน | 48.7% | -2.0 | 1,499 | 47.0%–51.0% | ||
| 49 | Zedป่า | ป่า | 48.9% | -2.0 | 5,146 | 47.8%–50.1% | ||
| 50 | Gangplankบน | บน | 48.9% | -2.0 | 9,823 | 48.2%–49.8% | ||
| 51 | Karthusป่า | ป่า | 48.9% | -2.0 | 3,164 | 47.6%–50.4% | ||
| 52 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -2.0 | 2,413 | 47.4%–50.6% | ||
| 53 | Ryzeบน | บน | 48.7% | -2.0 | 1,050 | 46.7%–51.4% | ||
| 54 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -1.9 | 1,639 | 47.2%–51.0% | ||
| 55 | Lissandraบน | บน | 48.7% | -1.9 | 861 | 46.6%–51.6% | ||
| 56 | Ziggsกลาง | กลาง | 48.9% | -1.9 | 2,033 | 47.4%–50.9% | ||
| 57 | Rumbleบน | บน | 49.0% | -1.9 | 3,299 | 47.8%–50.5% | ||
| 58 | Zoeกลาง | กลาง | 49.1% | -1.8 | 5,695 | 48.1%–50.2% | ||
| 59 | Neekoกลาง | กลาง | 48.8% | -1.8 | 920 | 46.7%–51.7% | ||
| 60 | Gragasบน | บน | 49.1% | -1.8 | 4,547 | 48.0%–50.4% | ||
| 61 | Lockeป่า | ป่า | 49.1% | -1.7 | 1,832 | 47.4%–51.1% | ||
| 62 | Quinnป่า | ป่า | 49.2% | -1.7 | 2,730 | 47.8%–50.8% | ||
| 63 | Tristanaบน | บน | 48.8% | -1.7 | 574 | 46.4%–52.3% | ||
| 64 | Varusกลาง | กลาง | 48.9% | -1.6 | 736 | 46.7%–52.0% | ||
| 65 | Zedกลาง | กลาง | 49.4% | -1.6 | 17,738 | 48.8%–50.0% | ||
| 66 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.6 | 25,936 | 48.9%–49.9% | ||
| 67 | Viktorกลาง | กลาง | 49.4% | -1.6 | 13,272 | 48.7%–50.1% | ||
| 68 | Maokaiบน | บน | 49.0% | -1.6 | 871 | 46.9%–51.9% | ||
| 69 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.6 | 7,726 | 48.5%–50.3% | ||
| 70 | Hecarimป่า | ป่า | 49.4% | -1.6 | 9,917 | 48.6%–50.2% | ||
| 71 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.6 | 8,316 | 48.5%–50.3% | ||
| 72 | Akshanกลาง | กลาง | 49.4% | -1.5 | 3,755 | 48.2%–50.8% | ||
| 73 | Nasusป่า | ป่า | 49.1% | -1.5 | 725 | 46.8%–52.2% | ||
| 74 | Maokaiป่า | ป่า | 49.4% | -1.4 | 1,249 | 47.5%–51.8% | ||
| 75 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -1.4 | 10,179 | 48.8%–50.4% | ||
| 76 | Gravesป่า | ป่า | 49.6% | -1.4 | 14,498 | 49.0%–50.3% | ||
| 77 | Renektonกลาง | กลาง | 49.2% | -1.4 | 646 | 46.8%–52.5% | ||
| 78 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -1.3 | 1,478 | 47.7%–51.7% | ||
| 79 | Camilleบน | บน | 49.7% | -1.3 | 6,719 | 48.7%–50.7% | ||
| 80 | Gnarบน | บน | 49.7% | -1.2 | 6,870 | 48.8%–50.7% | ||
| 81 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.7% | -1.2 | 2,161 | 48.1%–51.5% | ||
| 82 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.2 | 1,735 | 48.0%–51.7% | ||
| 83 | Gragasกลาง | กลาง | 49.6% | -1.2 | 1,046 | 47.5%–52.2% | ||
| 84 | Trundleบน | บน | 49.8% | -1.2 | 5,440 | 48.7%–50.9% | ||
| 85 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.1 | 10,587 | 49.1%–50.7% | ||
| 86 | Yasuoบน | บน | 49.9% | -1.1 | 9,356 | 49.1%–50.7% | ||
| 87 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.1 | 4,161 | 48.7%–51.2% | ||
| 88 | Viป่า | ป่า | 49.9% | -1.1 | 11,320 | 49.2%–50.7% | ||
| 89 | Teemoกลาง | กลาง | 49.7% | -1.1 | 839 | 47.4%–52.5% | ||
| 90 | Morganaกลาง | กลาง | 49.8% | -1.0 | 1,443 | 47.9%–52.0% | ||
| 91 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | -1.0 | 21,503 | 49.4%–50.5% | ||
| 92 | Kennenบน | บน | 49.9% | -1.0 | 3,984 | 48.7%–51.3% | ||
| 93 | Volibearป่า | ป่า | 50.0% | -0.9 | 4,157 | 48.8%–51.3% | ||
| 94 | Aatroxบน | บน | 50.1% | -0.9 | 12,596 | 49.3%–50.8% | ||
| 95 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 50.0% | -0.9 | 2,945 | 48.6%–51.5% | ||
| 96 | Shenป่า | ป่า | 49.9% | -0.9 | 976 | 47.7%–52.5% | ||
| 97 | Ireliaบน | บน | 50.1% | -0.9 | 9,415 | 49.3%–50.9% | ||
| 98 | Morganaป่า | ป่า | 49.9% | -0.9 | 811 | 47.6%–52.7% | ||
| 99 | Yoneบน | บน | 50.1% | -0.9 | 20,250 | 49.6%–50.7% | ||
| 100 | Gragasป่า | ป่า | 50.1% | -0.8 | 1,652 | 48.3%–52.1% | ||
| 101 | Swainบน | บน | 50.1% | -0.8 | 1,542 | 48.2%–52.1% | ||
| 102 | Nidaleeป่า | ป่า | 50.1% | -0.8 | 4,266 | 48.9%–51.4% | ||
| 103 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.8 | 22,638 | 49.6%–50.7% | ||
| 104 | Jayceกลาง | กลาง | 50.0% | -0.8 | 1,199 | 48.0%–52.4% | ||
| 105 | Talonกลาง | กลาง | 50.2% | -0.8 | 3,172 | 48.8%–51.6% | ||
| 106 | Kha'Zixป่า | ป่า | 50.2% | -0.7 | 12,132 | 49.5%–51.0% | ||
| 107 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -0.7 | 745 | 47.6%–52.9% | ||
| 108 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.2% | -0.7 | 4,546 | 49.1%–51.5% | ||
| 109 | Yoneกลาง | กลาง | 50.3% | -0.7 | 21,518 | 49.7%–50.8% | ||
| 110 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 50.3% | -0.7 | 5,300 | 49.2%–51.4% | ||
| 111 | Galioกลาง | กลาง | 50.3% | -0.7 | 9,113 | 49.5%–51.2% | ||
| 112 | Lockeกลาง | กลาง | 50.3% | -0.7 | 14,784 | 49.7%–51.0% | ||
| 113 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.7 | 2,388 | 48.7%–52.0% | ||
| 114 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.7 | 8,349 | 49.5%–51.2% | ||
| 115 | Sylasบน | บน | 50.4% | -0.6 | 2,236 | 48.7%–52.1% | ||
| 116 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.6 | 776 | 47.8%–53.0% | ||
| 117 | Sylasกลาง | กลาง | 50.4% | -0.6 | 15,441 | 49.8%–51.1% | ||
| 118 | Jaxบน | บน | 50.4% | -0.6 | 14,077 | 49.7%–51.1% | ||
| 119 | Jarvan IVป่า | ป่า | 50.4% | -0.6 | 16,160 | 49.8%–51.1% | ||
| 120 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.5 | 1,226 | 48.3%–52.7% | ||
| 121 | Malzaharบน | บน | 50.5% | -0.5 | 1,738 | 48.6%–52.4% | ||
| 122 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.4% | -0.5 | 554 | 47.5%–53.5% | ||
| 123 | Poppyป่า | ป่า | 50.4% | -0.5 | 904 | 48.1%–53.0% | ||
| 124 | Skarnerป่า | ป่า | 50.5% | -0.5 | 1,879 | 48.8%–52.4% | ||
| 125 | Quinnบน | บน | 50.5% | -0.4 | 2,151 | 48.9%–52.3% | ||
| 126 | Akaliกลาง | กลาง | 50.6% | -0.4 | 20,887 | 50.0%–51.2% | ||
| 127 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -0.4 | 1,112 | 48.3%–52.9% | ||
| 128 | Urgotบน | บน | 50.6% | -0.4 | 6,077 | 49.6%–51.7% | ||
| 129 | Akaliบน | บน | 50.6% | -0.4 | 7,530 | 49.7%–51.6% | ||
| 130 | Auroraกลาง | กลาง | 50.6% | -0.4 | 5,246 | 49.5%–51.8% | ||
| 131 | Kindredป่า | ป่า | 50.7% | -0.3 | 5,652 | 49.6%–51.7% | ||
| 132 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | -0.3 | 696 | 47.9%–53.4% | ||
| 133 | Jaxป่า | ป่า | 50.7% | -0.3 | 4,105 | 49.5%–52.0% | ||
| 134 | Olafป่า | ป่า | 50.7% | -0.3 | 894 | 48.2%–53.2% | ||
| 135 | Volibearบน | บน | 50.7% | -0.3 | 11,382 | 50.0%–51.5% | ||
| 136 | Xin Zhaoบน | บน | 50.7% | -0.3 | 535 | 47.7%–53.8% | ||
| 137 | Ireliaกลาง | กลาง | 50.7% | -0.3 | 6,757 | 49.8%–51.7% | ||
| 138 | Lockeบน | บน | 50.7% | -0.2 | 527 | 47.7%–53.8% | ||
| 139 | Naafiriกลาง | กลาง | 50.7% | -0.2 | 2,621 | 49.2%–52.3% | ||
| 140 | Tryndamereบน | บน | 50.8% | -0.2 | 8,447 | 49.9%–51.7% | ||
| 141 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 50.8% | -0.2 | 4,462 | 49.6%–52.0% | ||
| 142 | Udyrบน | บน | 50.8% | -0.2 | 1,073 | 48.5%–53.1% | ||
| 143 | Talonป่า | ป่า | 50.8% | -0.2 | 8,784 | 50.0%–51.7% | ||
| 144 | Syndraกลาง | กลาง | 50.9% | -0.2 | 17,355 | 50.2%–51.5% | ||
| 145 | Naafiriป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 6,136 | 49.8%–51.9% | ||
| 146 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.1 | 3,452 | 49.5%–52.2% | ||
| 147 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.1 | 14,529 | 50.2%–51.6% | ||
| 148 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 1,973 | 49.1%–52.7% | ||
| 149 | Taliyahป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 2,957 | 49.4%–52.4% | ||
| 150 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.1 | 6,616 | 49.9%–51.9% | ||
| 151 | Pantheonบน | บน | 50.9% | -0.1 | 7,783 | 50.0%–51.8% | ||
| 152 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.1 | 9,578 | 50.1%–51.8% | ||
| 153 | Evelynnป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 7,200 | 50.0%–51.9% | ||
| 154 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.1 | 703 | 48.2%–53.7% | ||
| 155 | Teemoป่า | ป่า | 50.9% | -0.1 | 2,872 | 49.5%–52.4% | ||
| 156 | Zaahenบน | บน | 50.9% | -0.1 | 5,722 | 49.9%–52.0% | ||
| 157 | Kaynป่า | ป่า | 51.0% | -0.1 | 22,573 | 50.4%–51.5% | ||
| 158 | Viegoป่า | ป่า | 51.0% | 0.0 | 20,272 | 50.4%–51.6% | ||
| 159 | Yasuoกลาง | กลาง | 51.0% | 0.0 | 25,278 | 50.5%–51.5% | ||
| 160 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | 0.0 | 11,163 | 50.3%–51.8% | ||
| 161 | Auroraบน | บน | 51.1% | +0.1 | 1,024 | 48.7%–53.4% | ||
| 162 | Twisted Fateบน | บน | 51.1% | +0.1 | 548 | 48.1%–54.1% | ||
| 163 | Kayleบน | บน | 51.1% | +0.1 | 5,793 | 50.0%–52.2% | ||
| 164 | Zyraป่า | ป่า | 51.1% | +0.1 | 3,715 | 49.8%–52.4% | ||
| 165 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +0.1 | 9,421 | 50.3%–52.0% | ||
| 166 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +0.1 | 15,124 | 50.5%–51.8% | ||
| 167 | Yorickบน | บน | 51.1% | +0.1 | 9,895 | 50.3%–52.0% | ||
| 168 | Galioบน | บน | 51.2% | +0.2 | 750 | 48.5%–53.8% | ||
| 169 | Nocturneป่า | ป่า | 51.2% | +0.2 | 13,140 | 50.5%–51.9% | ||
| 170 | Kledบน | บน | 51.2% | +0.2 | 3,576 | 49.8%–52.5% | ||
| 171 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.2% | +0.2 | 775 | 48.5%–53.8% | ||
| 172 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +0.2 | 6,559 | 50.2%–52.2% | ||
| 173 | Dr. Mundoบน | บน | 51.2% | +0.2 | 8,763 | 50.3%–52.1% | ||
| 174 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +0.2 | 2,322 | 49.6%–52.9% | ||
| 175 | Renektonบน | บน | 51.2% | +0.2 | 12,511 | 50.5%–52.0% | ||
| 176 | Zacป่า | ป่า | 51.3% | +0.3 | 5,186 | 50.1%–52.4% | ||
| 177 | Master Yiป่า | ป่า | 51.3% | +0.3 | 21,503 | 50.7%–51.8% | ||
| 178 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.3 | 7,157 | 50.3%–52.2% | ||
| 179 | Udyrป่า | ป่า | 51.3% | +0.3 | 4,320 | 50.1%–52.5% | ||
| 180 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.3 | 18,489 | 50.7%–51.9% | ||
| 181 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.3 | 21,685 | 50.8%–51.9% | ||
| 182 | Zedบน | บน | 51.4% | +0.3 | 1,255 | 49.2%–53.5% | ||
| 183 | Dariusป่า | ป่า | 51.4% | +0.3 | 3,383 | 50.0%–52.7% | ||
| 184 | Annieกลาง | กลาง | 51.4% | +0.3 | 4,306 | 50.1%–52.6% | ||
| 185 | Dianaป่า | ป่า | 51.4% | +0.4 | 9,109 | 50.5%–52.2% | ||
| 186 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.4% | +0.4 | 4,652 | 50.2%–52.5% | ||
| 187 | Brandกลาง | กลาง | 51.4% | +0.4 | 2,531 | 49.8%–52.9% | ||
| 188 | Nasusกลาง | กลาง | 51.4% | +0.4 | 1,483 | 49.4%–53.4% | ||
| 189 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.4 | 17,371 | 50.8%–52.0% | ||
| 190 | Tahm Kenchบน | บน | 51.4% | +0.4 | 5,728 | 50.3%–52.5% | ||
| 191 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 51.5% | +0.5 | 7,885 | 50.6%–52.4% | ||
| 192 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.6% | +0.5 | 1,251 | 49.3%–53.6% | ||
| 193 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.5 | 507 | 48.4%–54.6% | ||
| 194 | Cassiopeiaบน | บน | 51.7% | +0.5 | 755 | 48.9%–54.2% | ||
| 195 | Olafบน | บน | 51.5% | +0.5 | 6,002 | 50.5%–52.6% | ||
| 196 | Shacoป่า | ป่า | 51.5% | +0.5 | 12,869 | 50.8%–52.3% | ||
| 197 | Ahriกลาง | กลาง | 51.6% | +0.6 | 25,183 | 51.0%–52.1% | ||
| 198 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.6% | +0.6 | 8,747 | 50.7%–52.4% | ||
| 199 | Settบน | บน | 51.6% | +0.6 | 18,891 | 51.0%–52.2% | ||
| 200 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.6 | 4,447 | 50.4%–52.8% | ||
| 201 | Sylasป่า | ป่า | 51.6% | +0.6 | 13,644 | 50.9%–52.3% | ||
| 202 | Settกลาง | กลาง | 51.9% | +0.6 | 509 | 48.5%–54.7% | ||
| 203 | Illaoiบน | บน | 51.7% | +0.7 | 8,971 | 50.8%–52.5% | ||
| 204 | Lissandraกลาง | กลาง | 51.7% | +0.7 | 9,970 | 50.9%–52.5% | ||
| 205 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.7 | 3,299 | 50.3%–53.1% | ||
| 206 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.7 | 6,088 | 50.7%–52.7% | ||
| 207 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.7% | +0.7 | 12,341 | 51.0%–52.4% | ||
| 208 | Pantheonกลาง | กลาง | 51.8% | +0.7 | 2,335 | 50.1%–53.3% | ||
| 209 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.7 | 15,317 | 51.1%–52.4% | ||
| 210 | Ekkoป่า | ป่า | 51.7% | +0.7 | 10,728 | 50.9%–52.5% | ||
| 211 | Malphiteป่า | ป่า | 51.8% | +0.8 | 3,305 | 50.4%–53.2% | ||
| 212 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.8 | 13,521 | 51.1%–52.5% | ||
| 213 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +0.8 | 776 | 49.2%–54.5% | ||
| 214 | Fizzป่า | ป่า | 52.0% | +0.9 | 1,531 | 49.9%–53.9% | ||
| 215 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.9 | 12,212 | 51.2%–52.7% | ||
| 216 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 52.0% | +0.9 | 2,827 | 50.4%–53.4% | ||
| 217 | Heimerdingerบน | บน | 52.0% | +0.9 | 4,755 | 50.8%–53.1% | ||
| 218 | Warwickบน | บน | 52.1% | +1.0 | 3,271 | 50.6%–53.4% | ||
| 219 | Dariusบน | บน | 52.0% | +1.0 | 20,743 | 51.4%–52.6% | ||
| 220 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +1.0 | 1,997 | 50.3%–53.8% | ||
| 221 | Fioraบน | บน | 52.1% | +1.0 | 8,341 | 51.1%–52.9% | ||
| 222 | Nasusบน | บน | 52.1% | +1.0 | 11,354 | 51.3%–52.8% | ||
| 223 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.0 | 955 | 49.6%–54.5% | ||
| 224 | Hweiกลาง | กลาง | 52.1% | +1.0 | 7,176 | 51.1%–53.0% | ||
| 225 | Katarinaกลาง | กลาง | 52.1% | +1.0 | 14,023 | 51.4%–52.7% | ||
| 226 | Trundleป่า | ป่า | 52.1% | +1.1 | 3,073 | 50.6%–53.5% | ||
| 227 | Zaahenป่า | ป่า | 52.3% | +1.1 | 990 | 49.7%–54.5% | ||
| 228 | Gwenบน | บน | 52.2% | +1.1 | 5,796 | 51.1%–53.2% | ||
| 229 | Briarกลาง | กลาง | 52.5% | +1.1 | 596 | 49.2%–55.0% | ||
| 230 | Tryndamereป่า | ป่า | 52.3% | +1.1 | 1,624 | 50.2%–54.1% | ||
| 231 | Garenกลาง | กลาง | 52.3% | +1.1 | 1,131 | 49.9%–54.4% | ||
| 232 | Dianaกลาง | กลาง | 52.2% | +1.2 | 10,089 | 51.4%–53.0% | ||
| 233 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 52.4% | +1.2 | 1,199 | 50.0%–54.4% | ||
| 234 | Garenบน | บน | 52.2% | +1.2 | 18,201 | 51.6%–52.8% | ||
| 235 | Aniviaบน | บน | 52.4% | +1.2 | 1,105 | 49.9%–54.5% | ||
| 236 | Kayleกลาง | กลาง | 52.5% | +1.2 | 926 | 49.8%–54.7% | ||
| 237 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.2 | 14,284 | 51.6%–52.9% | ||
| 238 | Luxกลาง | กลาง | 52.3% | +1.3 | 11,949 | 51.5%–53.0% | ||
| 239 | Malzaharกลาง | กลาง | 52.3% | +1.3 | 16,714 | 51.7%–52.9% | ||
| 240 | Eliseป่า | ป่า | 52.4% | +1.3 | 5,161 | 51.2%–53.4% | ||
| 241 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +1.3 | 3,930 | 51.0%–53.6% | ||
| 242 | Veigarกลาง | กลาง | 52.4% | +1.3 | 13,063 | 51.6%–53.0% | ||
| 243 | Gwenป่า | ป่า | 52.5% | +1.3 | 1,846 | 50.5%–54.2% | ||
| 244 | Vexกลาง | กลาง | 52.4% | +1.4 | 9,516 | 51.6%–53.2% | ||
| 245 | Teemoบน | บน | 52.4% | +1.4 | 16,269 | 51.8%–53.0% | ||
| 246 | Mordekaiserบน | บน | 52.4% | +1.4 | 18,253 | 51.8%–53.0% | ||
| 247 | Fiddlesticksบน | บน | 52.9% | +1.4 | 630 | 49.6%–55.3% | ||
| 248 | Shenบน | บน | 52.5% | +1.4 | 7,599 | 51.5%–53.4% | ||
| 249 | Sionป่า | ป่า | 52.7% | +1.4 | 1,194 | 50.2%–54.6% | ||
| 250 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.5 | 10,984 | 51.7%–53.2% | ||
| 251 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.5 | 10,013 | 51.7%–53.3% | ||
| 252 | Lilliaป่า | ป่า | 52.6% | +1.5 | 12,728 | 51.8%–53.3% | ||
| 253 | Wukongป่า | ป่า | 52.6% | +1.6 | 14,889 | 51.9%–53.2% | ||
| 254 | Ivernป่า | ป่า | 52.7% | +1.6 | 1,879 | 50.8%–54.4% | ||
| 255 | Veigarบน | บน | 53.1% | +1.6 | 576 | 49.6%–55.5% | ||
| 256 | Quinnกลาง | กลาง | 53.2% | +1.6 | 568 | 49.6%–55.6% | ||
| 257 | Ahriบน | บน | 53.1% | +1.6 | 606 | 49.7%–55.5% | ||
| 258 | Bel'Vethป่า | ป่า | 52.7% | +1.7 | 5,609 | 51.6%–53.8% | ||
| 259 | Vladimirกลาง | กลาง | 52.7% | +1.7 | 8,877 | 51.8%–53.5% | ||
| 260 | Sionบน | บน | 52.8% | +1.7 | 7,925 | 51.8%–53.6% | ||
| 261 | Ornnบน | บน | 52.8% | +1.7 | 7,667 | 51.8%–53.7% | ||
| 262 | Cho'Gathบน | บน | 52.8% | +1.7 | 7,865 | 51.8%–53.7% | ||
| 263 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.7 | 25,034 | 52.2%–53.3% | ||
| 264 | Poppyบน | บน | 53.0% | +1.8 | 1,665 | 50.9%–54.7% | ||
| 265 | Kassadinกลาง | กลาง | 52.8% | +1.8 | 5,167 | 51.6%–53.9% | ||
| 266 | Kennenกลาง | กลาง | 53.2% | +1.8 | 899 | 50.3%–55.3% | ||
| 267 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.8 | 8,287 | 52.0%–53.7% | ||
| 268 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.9% | +1.8 | 14,349 | 52.2%–53.5% | ||
| 269 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 53.2% | +1.9 | 1,405 | 50.8%–54.9% | ||
| 270 | Zacบน | บน | 53.4% | +2.0 | 885 | 50.5%–55.5% | ||
| 271 | Malphiteบน | บน | 53.0% | +2.0 | 16,618 | 52.4%–53.7% | ||
| 272 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +2.0 | 2,147 | 51.4%–54.7% | ||
| 273 | Amumuป่า | ป่า | 53.1% | +2.0 | 8,393 | 52.2%–53.9% | ||
| 274 | Xerathกลาง | กลาง | 53.2% | +2.2 | 9,393 | 52.4%–54.0% | ||
| 275 | Vladimirบน | บน | 53.4% | +2.2 | 2,409 | 51.6%–54.8% | ||
| 276 | Aatroxป่า | ป่า | 53.6% | +2.3 | 1,469 | 51.3%–55.3% | ||
| 277 | Ekkoกลาง | กลาง | 53.3% | +2.3 | 11,941 | 52.5%–54.0% | ||
| 278 | Warwickป่า | ป่า | 53.4% | +2.4 | 13,507 | 52.7%–54.1% | ||
| 279 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.8% | +2.4 | 1,384 | 51.3%–55.5% | ||
| 280 | Briarป่า | ป่า | 53.5% | +2.4 | 12,713 | 52.7%–54.1% | ||
| 281 | Shyvanaป่า | ป่า | 53.6% | +2.5 | 11,411 | 52.8%–54.3% | ||
| 282 | Gwenกลาง | กลาง | 54.2% | +2.6 | 1,023 | 51.3%–56.0% | ||
| 283 | Swainกลาง | กลาง | 53.9% | +2.6 | 2,052 | 51.9%–55.4% | ||
| 284 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.8% | +2.6 | 2,689 | 52.1%–55.2% | ||
| 285 | Sejuaniป่า | ป่า | 53.8% | +2.7 | 5,602 | 52.6%–54.8% | ||
| 286 | Sionกลาง | กลาง | 54.2% | +2.7 | 1,276 | 51.6%–55.9% | ||
| 287 | Wukongบน | บน | 54.2% | +2.9 | 1,803 | 52.0%–55.7% | ||
| 288 | Rivenกลาง | กลาง | 54.7% | +2.9 | 757 | 51.3%–56.6% | ||
| 289 | Fizzกลาง | กลาง | 54.0% | +2.9 | 14,746 | 53.3%–54.6% | ||
| 290 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 54.5% | +3.1 | 1,346 | 52.0%–56.2% | ||
| 291 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +3.2 | 17,434 | 53.6%–54.8% | ||
| 292 | Rammusป่า | ป่า | 54.3% | +3.2 | 5,588 | 53.1%–55.3% | ||
| 293 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +3.3 | 9,595 | 53.4%–55.1% | ||
| 294 | Singedบน | บน | 54.6% | +3.5 | 4,782 | 53.3%–55.6% | ||
| 295 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 55.7% | +4.1 | 1,365 | 53.0%–57.1% |
