ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 37.5% | -10.0 | 871 | 37.4%–42.3% | ||
| 2 | Lucianกลาง | กลาง | 40.5% | -8.1 | 1,362 | 39.7%–43.8% | ||
| 3 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.4% | -7.9 | 1,059 | 39.6%–44.2% | ||
| 4 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.5% | -7.4 | 770 | 39.8%–45.0% | ||
| 5 | Garenป่า | ป่า | 40.5% | -7.3 | 760 | 39.8%–45.1% | ||
| 6 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -6.4 | 5,834 | 42.3%–44.4% | ||
| 7 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -6.4 | 9,173 | 42.5%–44.2% | ||
| 8 | Ezrealกลาง | กลาง | 43.1% | -6.1 | 1,944 | 41.9%–45.4% | ||
| 9 | Twitchป่า | ป่า | 43.0% | -6.0 | 1,422 | 41.8%–45.8% | ||
| 10 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.7% | -5.9 | 6,760 | 42.9%–44.8% | ||
| 11 | Rengarป่า | ป่า | 43.8% | -5.9 | 11,966 | 43.1%–44.6% | ||
| 12 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -5.3 | 9,255 | 43.6%–45.3% | ||
| 13 | Tristanaบน | บน | 43.3% | -5.3 | 859 | 42.0%–47.0% | ||
| 14 | Corkiกลาง | กลาง | 43.1% | -5.2 | 714 | 41.9%–47.3% | ||
| 15 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -5.1 | 4,678 | 43.5%–45.8% | ||
| 16 | Lockeบน | บน | 44.0% | -4.9 | 1,012 | 42.6%–47.3% | ||
| 17 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 43.8% | -4.8 | 824 | 42.4%–47.5% | ||
| 18 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.1% | -4.8 | 508 | 41.9%–48.1% | ||
| 19 | Asheกลาง | กลาง | 43.9% | -4.7 | 858 | 42.5%–47.6% | ||
| 20 | Shyvanaบน | บน | 43.3% | -4.7 | 540 | 42.1%–48.1% | ||
| 21 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -4.6 | 1,407 | 43.1%–47.2% | ||
| 22 | Lee Sinบน | บน | 44.0% | -4.4 | 648 | 42.5%–48.2% | ||
| 23 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -4.4 | 2,866 | 43.9%–46.8% | ||
| 24 | Caitlynกลาง | กลาง | 44.5% | -4.4 | 1,009 | 43.0%–47.7% | ||
| 25 | Rengarบน | บน | 44.2% | -4.4 | 729 | 42.7%–48.1% | ||
| 26 | Kai'Saกลาง | กลาง | 44.7% | -4.4 | 1,186 | 43.2%–47.6% | ||
| 27 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -4.3 | 1,423 | 43.4%–47.5% | ||
| 28 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -4.1 | 2,548 | 44.1%–47.3% | ||
| 29 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -4.1 | 5,930 | 44.7%–46.7% | ||
| 30 | K'Santeบน | บน | 45.7% | -4.0 | 8,716 | 44.9%–46.6% | ||
| 31 | Volibearกลาง | กลาง | 45.1% | -4.0 | 1,250 | 43.6%–47.9% | ||
| 32 | Master Yiบน | บน | 45.5% | -4.0 | 2,599 | 44.3%–47.4% | ||
| 33 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -3.8 | 597 | 43.1%–48.9% | ||
| 34 | Lockeป่า | ป่า | 45.8% | -3.7 | 2,622 | 44.5%–47.6% | ||
| 35 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.1% | -3.6 | 8,115 | 45.3%–47.1% | ||
| 36 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -3.6 | 6,804 | 45.2%–47.2% | ||
| 37 | Nasusป่า | ป่า | 45.8% | -3.6 | 1,752 | 44.4%–48.1% | ||
| 38 | Melบน | บน | 44.9% | -3.5 | 517 | 43.2%–49.3% | ||
| 39 | Ornnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -3.5 | 534 | 43.2%–49.3% | ||
| 40 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -3.5 | 1,214 | 44.1%–48.5% | ||
| 41 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -3.5 | 4,246 | 45.1%–47.5% | ||
| 42 | Smolderกลาง | กลาง | 46.0% | -3.5 | 1,981 | 44.6%–48.1% | ||
| 43 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 46.2% | -3.4 | 4,717 | 45.2%–47.5% | ||
| 44 | Rumbleบน | บน | 46.3% | -3.3 | 4,721 | 45.3%–47.7% | ||
| 45 | Dianaบน | บน | 45.5% | -3.2 | 639 | 43.7%–49.4% | ||
| 46 | Twisted Fateบน | บน | 45.9% | -3.2 | 922 | 44.1%–49.0% | ||
| 47 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -3.2 | 25,138 | 46.1%–47.1% | ||
| 48 | Zedป่า | ป่า | 46.6% | -3.1 | 8,860 | 45.8%–47.5% | ||
| 49 | Caitlynบน | บน | 46.2% | -3.1 | 1,212 | 44.5%–48.9% | ||
| 50 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -3.0 | 3,132 | 45.3%–48.2% | ||
| 51 | Akshanกลาง | กลาง | 46.7% | -3.0 | 6,123 | 45.7%–47.8% | ||
| 52 | Corkiบน | บน | 46.3% | -3.0 | 1,289 | 44.7%–48.9% | ||
| 53 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.7% | -3.0 | 7,100 | 45.8%–47.7% | ||
| 54 | Qiyanaป่า | ป่า | 46.8% | -3.0 | 15,023 | 46.1%–47.5% | ||
| 55 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.9 | 1,524 | 44.9%–48.8% | ||
| 56 | Jhinบน | บน | 46.5% | -2.7 | 854 | 44.6%–49.6% | ||
| 57 | Ambessaป่า | ป่า | 46.8% | -2.7 | 1,849 | 45.3%–48.9% | ||
| 58 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.6 | 1,589 | 45.2%–49.1% | ||
| 59 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -2.6 | 573 | 44.2%–50.1% | ||
| 60 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.6 | 16,023 | 46.5%–47.8% | ||
| 61 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.0% | -2.6 | 2,765 | 45.7%–48.7% | ||
| 62 | Melกลาง | กลาง | 47.2% | -2.6 | 18,693 | 46.6%–47.8% | ||
| 63 | Karthusกลาง | กลาง | 46.4% | -2.6 | 642 | 44.4%–50.0% | ||
| 64 | Oriannaกลาง | กลาง | 47.2% | -2.6 | 10,547 | 46.4%–48.0% | ||
| 65 | Twitchกลาง | กลาง | 46.5% | -2.5 | 707 | 44.5%–50.0% | ||
| 66 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -2.5 | 8,501 | 46.4%–48.1% | ||
| 67 | Settป่า | ป่า | 46.5% | -2.5 | 645 | 44.5%–50.1% | ||
| 68 | Viegoกลาง | กลาง | 46.5% | -2.5 | 598 | 44.4%–50.2% | ||
| 69 | Kindredป่า | ป่า | 47.3% | -2.5 | 8,789 | 46.5%–48.2% | ||
| 70 | Azirกลาง | กลาง | 47.3% | -2.5 | 5,915 | 46.3%–48.4% | ||
| 71 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.4 | 9,026 | 46.5%–48.2% | ||
| 72 | Kha'Zixป่า | ป่า | 47.4% | -2.4 | 22,008 | 46.9%–48.0% | ||
| 73 | Akaliกลาง | กลาง | 47.4% | -2.3 | 26,214 | 46.9%–48.0% | ||
| 74 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.3% | -2.2 | 1,534 | 45.6%–49.5% | ||
| 75 | Rivenบน | บน | 47.6% | -2.2 | 7,022 | 46.6%–48.6% | ||
| 76 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -2.1 | 1,514 | 45.7%–49.7% | ||
| 77 | Jayceบน | บน | 47.7% | -2.1 | 10,610 | 46.9%–48.5% | ||
| 78 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.0 | 544 | 44.8%–50.8% | ||
| 79 | Zoeกลาง | กลาง | 47.8% | -2.0 | 9,355 | 47.0%–48.7% | ||
| 80 | Vayneบน | บน | 47.8% | -2.0 | 6,764 | 46.8%–48.8% | ||
| 81 | Rumbleป่า | ป่า | 47.1% | -2.0 | 512 | 44.8%–50.9% | ||
| 82 | Lockeกลาง | กลาง | 47.8% | -1.9 | 21,925 | 47.3%–48.4% | ||
| 83 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.9 | 32,721 | 47.4%–48.3% | ||
| 84 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.9% | -1.9 | 34,103 | 47.4%–48.3% | ||
| 85 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.9 | 1,193 | 45.7%–50.1% | ||
| 86 | Jhinกลาง | กลาง | 47.5% | -1.9 | 955 | 45.5%–50.3% | ||
| 87 | Zedกลาง | กลาง | 48.0% | -1.8 | 30,271 | 47.5%–48.5% | ||
| 88 | Ambessaบน | บน | 48.0% | -1.8 | 8,114 | 47.1%–48.9% | ||
| 89 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.7 | 1,257 | 45.9%–50.2% | ||
| 90 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -1.7 | 4,625 | 46.9%–49.3% | ||
| 91 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.7 | 984 | 45.7%–50.5% | ||
| 92 | Hecarimป่า | ป่า | 48.1% | -1.7 | 14,608 | 47.5%–48.8% | ||
| 93 | Ireliaกลาง | กลาง | 48.1% | -1.7 | 11,919 | 47.4%–48.9% | ||
| 94 | Karmaบน | บน | 47.7% | -1.6 | 715 | 45.4%–50.9% | ||
| 95 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.6 | 4,991 | 47.0%–49.3% | ||
| 96 | Katarinaกลาง | กลาง | 48.1% | -1.6 | 26,715 | 47.7%–48.7% | ||
| 97 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.6 | 11,025 | 47.4%–49.0% | ||
| 98 | Aatroxป่า | ป่า | 48.1% | -1.6 | 2,262 | 46.5%–49.9% | ||
| 99 | Quinnป่า | ป่า | 48.1% | -1.6 | 5,243 | 47.1%–49.3% | ||
| 100 | Gnarบน | บน | 48.2% | -1.6 | 10,569 | 47.4%–49.0% | ||
| 101 | Naafiriกลาง | กลาง | 48.2% | -1.5 | 5,004 | 47.1%–49.4% | ||
| 102 | Shacoบน | บน | 47.9% | -1.5 | 912 | 45.8%–50.7% | ||
| 103 | Olafป่า | ป่า | 48.1% | -1.5 | 1,664 | 46.4%–50.2% | ||
| 104 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.5 | 1,551 | 46.3%–50.3% | ||
| 105 | Sylasกลาง | กลาง | 48.3% | -1.5 | 25,326 | 47.8%–48.8% | ||
| 106 | Aurelion Solบน | บน | 47.9% | -1.5 | 745 | 45.6%–51.0% | ||
| 107 | Sejuaniบน | บน | 47.9% | -1.5 | 751 | 45.7%–51.0% | ||
| 108 | Aatroxบน | บน | 48.3% | -1.5 | 18,091 | 47.7%–48.9% | ||
| 109 | Udyrบน | บน | 48.2% | -1.4 | 1,673 | 46.5%–50.2% | ||
| 110 | Naafiriป่า | ป่า | 48.3% | -1.4 | 10,378 | 47.6%–49.2% | ||
| 111 | Dariusบน | บน | 48.4% | -1.4 | 32,333 | 47.9%–48.8% | ||
| 112 | Kaynบน | บน | 48.2% | -1.4 | 1,976 | 46.6%–50.1% | ||
| 113 | Fizzบน | บน | 48.0% | -1.4 | 671 | 45.6%–51.2% | ||
| 114 | Nidaleeป่า | ป่า | 48.4% | -1.4 | 6,866 | 47.4%–49.4% | ||
| 115 | Yorickป่า | ป่า | 48.0% | -1.4 | 623 | 45.6%–51.3% | ||
| 116 | Jaxบน | บน | 48.4% | -1.4 | 22,534 | 47.9%–49.0% | ||
| 117 | Kalistaบน | บน | 48.3% | -1.3 | 1,229 | 46.3%–50.6% | ||
| 118 | Kassadinกลาง | กลาง | 48.4% | -1.3 | 8,533 | 47.6%–49.4% | ||
| 119 | Ryzeบน | บน | 48.3% | -1.3 | 1,674 | 46.6%–50.4% | ||
| 120 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.3 | 2,245 | 46.9%–50.2% | ||
| 121 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -1.2 | 6,184 | 47.6%–49.6% | ||
| 122 | Olafบน | บน | 48.6% | -1.2 | 9,233 | 47.7%–49.4% | ||
| 123 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 48.2% | -1.2 | 597 | 45.7%–51.5% | ||
| 124 | Poppyป่า | ป่า | 48.5% | -1.2 | 1,446 | 46.6%–50.7% | ||
| 125 | Talonกลาง | กลาง | 48.6% | -1.1 | 4,865 | 47.5%–49.8% | ||
| 126 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -1.1 | 8,624 | 47.8%–49.5% | ||
| 127 | Jayceกลาง | กลาง | 48.5% | -1.1 | 1,571 | 46.7%–50.6% | ||
| 128 | Zaahenบน | บน | 48.6% | -1.1 | 8,487 | 47.8%–49.5% | ||
| 129 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -1.1 | 24,207 | 48.1%–49.2% | ||
| 130 | Taliyahกลาง | กลาง | 48.6% | -1.1 | 3,340 | 47.3%–50.0% | ||
| 131 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -1.1 | 6,929 | 47.7%–49.7% | ||
| 132 | Gravesป่า | ป่า | 48.7% | -1.1 | 23,395 | 48.2%–49.2% | ||
| 133 | Dianaป่า | ป่า | 48.7% | -1.1 | 15,410 | 48.0%–49.4% | ||
| 134 | Pantheonป่า | ป่า | 48.6% | -1.1 | 3,353 | 47.3%–50.1% | ||
| 135 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 48.7% | -1.1 | 9,364 | 47.9%–49.6% | ||
| 136 | Ambessaกลาง | กลาง | 48.3% | -1.1 | 532 | 45.7%–51.7% | ||
| 137 | Varusบน | บน | 48.7% | -1.0 | 3,761 | 47.5%–50.1% | ||
| 138 | Xin Zhaoบน | บน | 48.6% | -1.0 | 832 | 46.2%–51.4% | ||
| 139 | Akaliบน | บน | 48.8% | -1.0 | 9,763 | 48.0%–49.6% | ||
| 140 | Karmaกลาง | กลาง | 48.5% | -1.0 | 629 | 45.9%–51.7% | ||
| 141 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -1.0 | 11,056 | 48.0%–49.6% | ||
| 142 | Fioraบน | บน | 48.8% | -1.0 | 13,972 | 48.1%–49.5% | ||
| 143 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.9 | 25,951 | 48.4%–49.4% | ||
| 144 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.9 | 4,363 | 47.7%–50.1% | ||
| 145 | Talonป่า | ป่า | 48.9% | -0.8 | 15,369 | 48.3%–49.6% | ||
| 146 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.8 | 561 | 46.0%–51.9% | ||
| 147 | Zaahenป่า | ป่า | 48.9% | -0.8 | 1,594 | 47.0%–50.9% | ||
| 148 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.8 | 8,248 | 48.1%–49.9% | ||
| 149 | Shenป่า | ป่า | 48.9% | -0.8 | 1,334 | 46.9%–51.1% | ||
| 150 | Yasuoกลาง | กลาง | 49.0% | -0.8 | 48,712 | 48.6%–49.4% | ||
| 151 | Gragasบน | บน | 49.0% | -0.8 | 6,833 | 48.0%–50.0% | ||
| 152 | Sionกลาง | กลาง | 48.9% | -0.7 | 1,412 | 47.0%–51.1% | ||
| 153 | Viegoป่า | ป่า | 49.0% | -0.7 | 38,809 | 48.6%–49.5% | ||
| 154 | Jayceป่า | ป่า | 49.0% | -0.7 | 2,647 | 47.5%–50.6% | ||
| 155 | Yasuoบน | บน | 49.1% | -0.7 | 16,209 | 48.4%–49.7% | ||
| 156 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.7 | 887 | 46.6%–51.6% | ||
| 157 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.7 | 4,476 | 47.9%–50.3% | ||
| 158 | Shacoป่า | ป่า | 49.1% | -0.7 | 24,188 | 48.6%–49.6% | ||
| 159 | Trundleบน | บน | 49.1% | -0.7 | 9,981 | 48.3%–49.9% | ||
| 160 | Taliyahป่า | ป่า | 49.0% | -0.7 | 1,624 | 47.2%–51.0% | ||
| 161 | Jaxป่า | ป่า | 49.1% | -0.7 | 8,534 | 48.2%–50.0% | ||
| 162 | Lissandraบน | บน | 49.0% | -0.7 | 1,383 | 47.1%–51.2% | ||
| 163 | Nocturneป่า | ป่า | 49.1% | -0.7 | 23,542 | 48.6%–49.7% | ||
| 164 | Varusกลาง | กลาง | 49.0% | -0.6 | 1,132 | 46.9%–51.4% | ||
| 165 | Smolderบน | บน | 49.1% | -0.6 | 1,272 | 47.0%–51.3% | ||
| 166 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.1% | -0.6 | 4,178 | 47.9%–50.4% | ||
| 167 | Ireliaบน | บน | 49.2% | -0.6 | 15,227 | 48.5%–49.8% | ||
| 168 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.6 | 521 | 46.1%–52.2% | ||
| 169 | Vladimirบน | บน | 49.2% | -0.6 | 4,347 | 48.0%–50.4% | ||
| 170 | Camilleบน | บน | 49.2% | -0.6 | 8,843 | 48.3%–50.1% | ||
| 171 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.6 | 37,187 | 48.8%–49.6% | ||
| 172 | Master Yiป่า | ป่า | 49.2% | -0.6 | 42,068 | 48.8%–49.6% | ||
| 173 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.6 | 26,377 | 48.7%–49.7% | ||
| 174 | Kaynป่า | ป่า | 49.2% | -0.6 | 41,454 | 48.8%–49.6% | ||
| 175 | Karthusป่า | ป่า | 49.2% | -0.5 | 5,584 | 48.2%–50.3% | ||
| 176 | Kai'Saบน | บน | 49.2% | -0.5 | 832 | 46.7%–51.8% | ||
| 177 | Gangplankบน | บน | 49.3% | -0.5 | 14,732 | 48.6%–50.0% | ||
| 178 | Udyrป่า | ป่า | 49.3% | -0.5 | 7,009 | 48.3%–50.3% | ||
| 179 | Yorickบน | บน | 49.3% | -0.5 | 16,577 | 48.7%–50.0% | ||
| 180 | Skarnerป่า | ป่า | 49.3% | -0.5 | 3,105 | 47.9%–50.8% | ||
| 181 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.3% | -0.4 | 18,856 | 48.7%–49.9% | ||
| 182 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.3% | -0.4 | 2,551 | 47.8%–50.9% | ||
| 183 | Sylasบน | บน | 49.3% | -0.4 | 3,553 | 48.0%–50.7% | ||
| 184 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.4 | 7,687 | 48.4%–50.3% | ||
| 185 | Gwenบน | บน | 49.4% | -0.4 | 10,012 | 48.6%–50.2% | ||
| 186 | Rivenกลาง | กลาง | 49.3% | -0.4 | 1,217 | 47.2%–51.6% | ||
| 187 | Viป่า | ป่า | 49.4% | -0.4 | 16,138 | 48.7%–50.0% | ||
| 188 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.4 | 14,762 | 48.7%–50.1% | ||
| 189 | Evelynnป่า | ป่า | 49.4% | -0.4 | 10,210 | 48.6%–50.2% | ||
| 190 | Cassiopeiaบน | บน | 49.5% | -0.3 | 1,458 | 47.5%–51.5% | ||
| 191 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.3 | 10,905 | 48.7%–50.3% | ||
| 192 | Trundleป่า | ป่า | 49.5% | -0.3 | 4,939 | 48.4%–50.7% | ||
| 193 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 49.5% | -0.3 | 2,440 | 47.9%–51.1% | ||
| 194 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -0.2 | 10,804 | 48.8%–50.4% | ||
| 195 | Tahm Kenchบน | บน | 49.6% | -0.2 | 11,455 | 48.8%–50.4% | ||
| 196 | Renektonกลาง | กลาง | 49.6% | -0.2 | 1,010 | 47.3%–52.0% | ||
| 197 | Annieกลาง | กลาง | 49.6% | -0.1 | 7,360 | 48.7%–50.6% | ||
| 198 | Renektonบน | บน | 49.7% | -0.1 | 18,143 | 49.1%–50.3% | ||
| 199 | Cho'Gathบน | บน | 49.7% | -0.1 | 15,305 | 49.0%–50.3% | ||
| 200 | Sylasป่า | ป่า | 49.7% | -0.1 | 25,794 | 49.2%–50.2% | ||
| 201 | Dr. Mundoบน | บน | 49.7% | -0.1 | 13,853 | 49.0%–50.4% | ||
| 202 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -0.1 | 4,850 | 48.5%–50.9% | ||
| 203 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 49.7% | -0.1 | 3,719 | 48.4%–51.0% | ||
| 204 | Dianaกลาง | กลาง | 49.7% | -0.1 | 16,638 | 49.1%–50.4% | ||
| 205 | Viซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | 0.0 | 563 | 46.8%–52.7% | ||
| 206 | Nautilusป่า | ป่า | 49.8% | 0.0 | 616 | 46.9%–52.7% | ||
| 207 | Veigarบน | บน | 49.9% | +0.1 | 1,181 | 47.6%–52.1% | ||
| 208 | Pantheonบน | บน | 49.9% | +0.1 | 10,222 | 49.1%–50.7% | ||
| 209 | Tryndamereป่า | ป่า | 49.9% | +0.1 | 3,176 | 48.5%–51.3% | ||
| 210 | Galioบน | บน | 49.9% | +0.1 | 990 | 47.5%–52.3% | ||
| 211 | Illaoiบน | บน | 49.9% | +0.1 | 16,163 | 49.3%–50.6% | ||
| 212 | Asheบน | บน | 50.0% | +0.1 | 1,023 | 47.6%–52.3% | ||
| 213 | Yoneบน | บน | 49.9% | +0.1 | 36,789 | 49.5%–50.4% | ||
| 214 | Tryndamereบน | บน | 49.9% | +0.1 | 16,003 | 49.3%–50.6% | ||
| 215 | Katarinaบน | บน | 50.0% | +0.2 | 558 | 47.0%–52.9% | ||
| 216 | Briarบน | บน | 50.0% | +0.2 | 1,382 | 47.9%–52.0% | ||
| 217 | Volibearป่า | ป่า | 50.0% | +0.2 | 8,682 | 49.1%–50.9% | ||
| 218 | Volibearบน | บน | 50.0% | +0.2 | 21,525 | 49.5%–50.6% | ||
| 219 | Akshanบน | บน | 50.1% | +0.2 | 507 | 46.9%–53.1% | ||
| 220 | Sionบน | บน | 50.0% | +0.2 | 9,089 | 49.2%–50.9% | ||
| 221 | Kledบน | บน | 50.1% | +0.3 | 5,438 | 49.0%–51.1% | ||
| 222 | Auroraกลาง | กลาง | 50.1% | +0.3 | 8,476 | 49.2%–50.9% | ||
| 223 | Swainกลาง | กลาง | 50.1% | +0.3 | 2,925 | 48.6%–51.5% | ||
| 224 | Nasusบน | บน | 50.1% | +0.3 | 24,276 | 49.6%–50.6% | ||
| 225 | Yoneกลาง | กลาง | 50.1% | +0.3 | 40,049 | 49.7%–50.5% | ||
| 226 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.1% | +0.3 | 2,825 | 48.6%–51.6% | ||
| 227 | Neekoกลาง | กลาง | 50.2% | +0.3 | 1,754 | 48.3%–52.0% | ||
| 228 | Zyraกลาง | กลาง | 50.3% | +0.4 | 937 | 47.7%–52.6% | ||
| 229 | Urgotบน | บน | 50.2% | +0.4 | 12,028 | 49.5%–51.0% | ||
| 230 | Swainบน | บน | 50.3% | +0.5 | 2,455 | 48.7%–51.9% | ||
| 231 | Galioกลาง | กลาง | 50.3% | +0.5 | 12,763 | 49.6%–51.0% | ||
| 232 | Zacบน | บน | 50.4% | +0.5 | 1,229 | 48.1%–52.5% | ||
| 233 | Ahriกลาง | กลาง | 50.3% | +0.5 | 35,814 | 49.9%–50.7% | ||
| 234 | Warwickบน | บน | 50.3% | +0.5 | 5,623 | 49.2%–51.4% | ||
| 235 | Eliseป่า | ป่า | 50.4% | +0.6 | 8,749 | 49.5%–51.2% | ||
| 236 | Teemoกลาง | กลาง | 50.4% | +0.6 | 1,817 | 48.5%–52.2% | ||
| 237 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 50.4% | +0.6 | 8,972 | 49.5%–51.2% | ||
| 238 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +0.6 | 522 | 47.3%–53.4% | ||
| 239 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +0.6 | 1,596 | 48.4%–52.3% | ||
| 240 | Kog'Mawบน | บน | 50.6% | +0.6 | 611 | 47.5%–53.3% | ||
| 241 | Gwenป่า | ป่า | 50.4% | +0.6 | 2,969 | 48.9%–51.8% | ||
| 242 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 50.4% | +0.6 | 7,869 | 49.5%–51.3% | ||
| 243 | Mordekaiserบน | บน | 50.4% | +0.6 | 33,653 | 50.0%–50.9% | ||
| 244 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.6% | +0.6 | 787 | 47.8%–53.0% | ||
| 245 | Auroraบน | บน | 50.5% | +0.7 | 1,730 | 48.6%–52.3% | ||
| 246 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 50.5% | +0.7 | 12,532 | 49.7%–51.2% | ||
| 247 | Morganaบน | บน | 50.8% | +0.7 | 652 | 47.7%–53.4% | ||
| 248 | Gragasกลาง | กลาง | 50.6% | +0.8 | 1,726 | 48.7%–52.4% | ||
| 249 | Tryndamereกลาง | กลาง | 50.7% | +0.8 | 1,429 | 48.5%–52.6% | ||
| 250 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +0.8 | 51,987 | 50.2%–50.9% | ||
| 251 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +0.8 | 35,995 | 50.1%–51.0% | ||
| 252 | Quinnกลาง | กลาง | 50.7% | +0.8 | 1,102 | 48.3%–52.9% | ||
| 253 | Garenบน | บน | 50.6% | +0.8 | 31,677 | 50.1%–51.0% | ||
| 254 | Garenกลาง | กลาง | 50.7% | +0.8 | 1,830 | 48.8%–52.4% | ||
| 255 | Jarvan IVป่า | ป่า | 50.6% | +0.8 | 15,091 | 50.0%–51.3% | ||
| 256 | Settบน | บน | 50.6% | +0.8 | 33,895 | 50.2%–51.1% | ||
| 257 | Ekkoป่า | ป่า | 50.7% | +0.9 | 15,708 | 50.0%–51.3% | ||
| 258 | Quinnบน | บน | 50.8% | +0.9 | 3,929 | 49.4%–52.0% | ||
| 259 | Vladimirกลาง | กลาง | 50.8% | +1.0 | 15,967 | 50.1%–51.4% | ||
| 260 | Ekkoบน | บน | 51.0% | +1.0 | 814 | 48.2%–53.3% | ||
| 261 | Settกลาง | กลาง | 51.0% | +1.0 | 946 | 48.3%–53.2% | ||
| 262 | Yorickกลาง | กลาง | 51.0% | +1.0 | 817 | 48.2%–53.4% | ||
| 263 | Morganaกลาง | กลาง | 50.9% | +1.0 | 2,783 | 49.3%–52.3% | ||
| 264 | Zileanบน | บน | 51.2% | +1.0 | 545 | 47.8%–53.8% | ||
| 265 | Heimerdingerบน | บน | 50.9% | +1.0 | 9,443 | 50.0%–51.7% | ||
| 266 | Ekkoกลาง | กลาง | 50.8% | +1.0 | 16,996 | 50.2%–51.5% | ||
| 267 | Lissandraกลาง | กลาง | 50.9% | +1.1 | 16,849 | 50.2%–51.5% | ||
| 268 | Bel'Vethป่า | ป่า | 50.9% | +1.1 | 9,431 | 50.0%–51.7% | ||
| 269 | Kennenบน | บน | 50.9% | +1.1 | 7,271 | 49.9%–51.8% | ||
| 270 | Poppyบน | บน | 51.0% | +1.1 | 2,471 | 49.3%–52.5% | ||
| 271 | Qiyanaบน | บน | 51.3% | +1.1 | 524 | 47.9%–54.0% | ||
| 272 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.9% | +1.1 | 6,387 | 49.9%–51.9% | ||
| 273 | Master Yiกลาง | กลาง | 51.4% | +1.2 | 553 | 47.9%–53.9% | ||
| 274 | Teemoป่า | ป่า | 51.0% | +1.2 | 5,033 | 49.8%–52.1% | ||
| 275 | Fizzกลาง | กลาง | 51.0% | +1.2 | 26,719 | 50.5%–51.5% | ||
| 276 | Aniviaบน | บน | 51.1% | +1.2 | 1,751 | 49.1%–52.8% | ||
| 277 | Malphiteป่า | ป่า | 51.0% | +1.2 | 5,514 | 49.9%–52.1% | ||
| 278 | Warwickป่า | ป่า | 51.0% | +1.2 | 29,488 | 50.5%–51.5% | ||
| 279 | Briarป่า | ป่า | 51.0% | +1.2 | 23,880 | 50.5%–51.5% | ||
| 280 | Wukongบน | บน | 51.1% | +1.2 | 3,143 | 49.6%–52.4% | ||
| 281 | Dariusป่า | ป่า | 51.1% | +1.3 | 3,055 | 49.6%–52.5% | ||
| 282 | Hweiกลาง | กลาง | 51.1% | +1.3 | 11,701 | 50.3%–51.8% | ||
| 283 | Maokaiบน | บน | 51.3% | +1.3 | 1,363 | 49.0%–53.2% | ||
| 284 | Naafiriบน | บน | 51.3% | +1.3 | 1,220 | 48.9%–53.3% | ||
| 285 | Syndraกลาง | กลาง | 51.1% | +1.3 | 22,204 | 50.6%–51.7% | ||
| 286 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 51.3% | +1.3 | 1,705 | 49.2%–53.0% | ||
| 287 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +1.3 | 832 | 48.6%–53.7% | ||
| 288 | Kayleบน | บน | 51.2% | +1.4 | 11,313 | 50.4%–51.9% | ||
| 289 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.4 | 4,661 | 50.0%–52.4% | ||
| 290 | Briarกลาง | กลาง | 51.4% | +1.4 | 1,270 | 49.1%–53.3% | ||
| 291 | Gwenกลาง | กลาง | 51.4% | +1.4 | 1,907 | 49.4%–53.0% | ||
| 292 | Malzaharบน | บน | 51.3% | +1.5 | 3,183 | 49.8%–52.7% | ||
| 293 | Ivernป่า | ป่า | 51.3% | +1.5 | 3,196 | 49.8%–52.7% | ||
| 294 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.5 | 12,034 | 50.6%–52.0% | ||
| 295 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.4% | +1.5 | 9,616 | 50.5%–52.2% | ||
| 296 | Zileanกลาง | กลาง | 51.8% | +1.6 | 625 | 48.5%–54.2% | ||
| 297 | Zedบน | บน | 51.5% | +1.6 | 1,733 | 49.5%–53.2% | ||
| 298 | Nasusกลาง | กลาง | 51.4% | +1.6 | 5,022 | 50.2%–52.5% | ||
| 299 | Brandบน | บน | 51.6% | +1.6 | 1,798 | 49.5%–53.2% | ||
| 300 | Shyvanaป่า | ป่า | 51.4% | +1.6 | 22,210 | 50.9%–52.0% | ||
| 301 | Viktorกลาง | กลาง | 51.4% | +1.6 | 24,711 | 50.9%–51.9% | ||
| 302 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.6% | +1.8 | 4,278 | 50.3%–52.8% | ||
| 303 | Ornnบน | บน | 51.6% | +1.8 | 10,759 | 50.8%–52.4% | ||
| 304 | Fizzป่า | ป่า | 51.8% | +1.8 | 2,452 | 50.0%–53.2% | ||
| 305 | Seraphineกลาง | กลาง | 52.1% | +1.8 | 758 | 49.0%–54.3% | ||
| 306 | Lilliaป่า | ป่า | 51.7% | +1.9 | 17,925 | 51.0%–52.3% | ||
| 307 | Viktorบน | บน | 52.1% | +1.9 | 909 | 49.3%–54.2% | ||
| 308 | Vexกลาง | กลาง | 51.8% | +2.0 | 17,740 | 51.1%–52.4% | ||
| 309 | Xerathกลาง | กลาง | 51.8% | +2.0 | 16,265 | 51.2%–52.5% | ||
| 310 | Kayleกลาง | กลาง | 52.1% | +2.0 | 1,553 | 49.9%–53.8% | ||
| 311 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.9% | +2.1 | 9,028 | 51.0%–52.7% | ||
| 312 | Kennenกลาง | กลาง | 52.2% | +2.2 | 1,728 | 50.1%–53.8% | ||
| 313 | Shenบน | บน | 52.0% | +2.2 | 11,391 | 51.2%–52.7% | ||
| 314 | Maokaiป่า | ป่า | 52.2% | +2.2 | 1,900 | 50.2%–53.8% | ||
| 315 | Fiddlesticksบน | บน | 52.5% | +2.3 | 1,136 | 49.8%–54.3% | ||
| 316 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +2.3 | 27,227 | 51.6%–52.6% | ||
| 317 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +2.3 | 34,034 | 51.6%–52.5% | ||
| 318 | Gragasป่า | ป่า | 52.4% | +2.4 | 2,352 | 50.6%–53.8% | ||
| 319 | Brandป่า | ป่า | 52.6% | +2.4 | 1,154 | 50.0%–54.4% | ||
| 320 | Ziggsกลาง | กลาง | 52.3% | +2.4 | 3,784 | 50.9%–53.5% | ||
| 321 | Teemoบน | บน | 52.2% | +2.4 | 33,871 | 51.8%–52.6% | ||
| 322 | Veigarกลาง | กลาง | 52.3% | +2.5 | 27,435 | 51.8%–52.8% | ||
| 323 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +2.5 | 111,239 | 52.1%–52.6% | ||
| 324 | Singedบน | บน | 52.5% | +2.6 | 7,959 | 51.5%–53.3% | ||
| 325 | Brandกลาง | กลาง | 52.5% | +2.6 | 4,878 | 51.2%–53.5% | ||
| 326 | Wukongป่า | ป่า | 52.5% | +2.7 | 25,794 | 52.0%–53.0% | ||
| 327 | Malphiteบน | บน | 52.5% | +2.7 | 30,111 | 52.0%–52.9% | ||
| 328 | Malzaharกลาง | กลาง | 52.5% | +2.7 | 29,754 | 52.0%–53.0% | ||
| 329 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +2.7 | 5,482 | 51.4%–53.6% | ||
| 330 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +3.0 | 1,961 | 51.0%–54.5% | ||
| 331 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 53.0% | +3.0 | 2,895 | 51.3%–54.3% | ||
| 332 | Luxกลาง | กลาง | 53.0% | +3.2 | 21,676 | 52.4%–53.5% | ||
| 333 | Cho'Gathป่า | ป่า | 53.0% | +3.2 | 25,631 | 52.5%–53.5% | ||
| 334 | Morganaป่า | ป่า | 53.5% | +3.3 | 1,439 | 51.0%–55.1% | ||
| 335 | Amumuป่า | ป่า | 53.4% | +3.6 | 17,533 | 52.7%–54.0% | ||
| 336 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.5% | +3.6 | 7,365 | 52.5%–54.4% | ||
| 337 | Sionป่า | ป่า | 54.2% | +3.7 | 1,046 | 51.2%–55.8% | ||
| 338 | Mordekaiserป่า | ป่า | 53.9% | +3.7 | 2,280 | 51.9%–55.2% | ||
| 339 | Zyraป่า | ป่า | 53.8% | +3.8 | 3,041 | 52.1%–55.0% | ||
| 340 | Rammusป่า | ป่า | 53.6% | +3.8 | 12,794 | 52.8%–54.3% | ||
| 341 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +3.9 | 79,546 | 53.4%–54.0% | ||
| 342 | Singedกลาง | กลาง | 55.2% | +3.9 | 553 | 50.7%–56.7% | ||
| 343 | Zacป่า | ป่า | 53.9% | +4.0 | 9,130 | 53.0%–54.7% | ||
| 344 | Ahriบน | บน | 54.9% | +4.1 | 832 | 51.4%–56.5% | ||
| 345 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 55.2% | +4.4 | 866 | 51.7%–56.7% |
