ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.4% | -7.0 | 914 | 40.5%–45.3% | ||
| 2 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.5% | -6.9 | 2,857 | 41.5%–44.5% | ||
| 3 | Ezrealกลาง | กลาง | 42.3% | -6.7 | 1,561 | 41.3%–45.1% | ||
| 4 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.0% | -6.7 | 5,783 | 42.2%–44.3% | ||
| 5 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.1% | -6.2 | 2,003 | 42.0%–45.4% | ||
| 6 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.5% | -6.1 | 3,809 | 42.5%–45.1% | ||
| 7 | Twitchป่า | ป่า | 42.7% | -5.8 | 840 | 41.6%–46.7% | ||
| 8 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.6% | -5.7 | 1,864 | 42.4%–46.0% | ||
| 9 | Qiyanaป่า | ป่า | 44.3% | -5.5 | 11,511 | 43.6%–45.1% | ||
| 10 | Asheบน | บน | 42.9% | -5.3 | 620 | 41.8%–47.5% | ||
| 11 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -5.3 | 6,193 | 43.6%–45.6% | ||
| 12 | Nasusป่า | ป่า | 43.6% | -5.2 | 960 | 42.3%–47.1% | ||
| 13 | K'Santeบน | บน | 45.0% | -4.8 | 6,046 | 44.1%–46.2% | ||
| 14 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 43.8% | -4.6 | 608 | 42.4%–48.2% | ||
| 15 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -4.6 | 936 | 42.9%–47.7% | ||
| 16 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -4.6 | 900 | 42.9%–47.8% | ||
| 17 | Kai'Saกลาง | กลาง | 44.1% | -4.6 | 750 | 42.7%–48.0% | ||
| 18 | Rengarป่า | ป่า | 45.5% | -4.4 | 8,036 | 44.7%–46.5% | ||
| 19 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -4.3 | 1,643 | 43.7%–47.5% | ||
| 20 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -4.3 | 2,707 | 44.1%–47.2% | ||
| 21 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -4.2 | 502 | 42.6%–48.8% | ||
| 22 | Lucianกลาง | กลาง | 44.4% | -4.2 | 639 | 42.9%–48.6% | ||
| 23 | Tristanaกลาง | กลาง | 45.2% | -4.2 | 1,421 | 43.7%–47.8% | ||
| 24 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -4.1 | 4,838 | 44.7%–47.0% | ||
| 25 | Jhinกลาง | กลาง | 44.3% | -4.1 | 548 | 42.8%–48.8% | ||
| 26 | Lockeป่า | ป่า | 45.5% | -4.0 | 1,959 | 44.2%–47.7% | ||
| 27 | Olafป่า | ป่า | 45.2% | -3.9 | 997 | 43.7%–48.4% | ||
| 28 | Vayneบน | บน | 45.9% | -3.8 | 3,816 | 44.8%–47.4% | ||
| 29 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -3.7 | 17,476 | 45.7%–46.9% | ||
| 30 | Azirกลาง | กลาง | 46.2% | -3.6 | 4,383 | 45.1%–47.6% | ||
| 31 | Ambessaบน | บน | 46.3% | -3.5 | 6,421 | 45.4%–47.4% | ||
| 32 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -3.5 | 3,888 | 45.2%–47.7% | ||
| 33 | Kaynบน | บน | 45.9% | -3.4 | 1,059 | 44.2%–48.8% | ||
| 34 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -3.4 | 2,042 | 44.8%–48.3% | ||
| 35 | Smolderกลาง | กลาง | 46.1% | -3.3 | 1,242 | 44.4%–48.8% | ||
| 36 | Rumbleบน | บน | 46.4% | -3.3 | 3,416 | 45.3%–48.0% | ||
| 37 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -3.3 | 1,328 | 44.6%–48.8% | ||
| 38 | Rivenบน | บน | 46.5% | -3.3 | 4,715 | 45.5%–47.8% | ||
| 39 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.5% | -3.2 | 4,956 | 45.5%–47.8% | ||
| 40 | Zedป่า | ป่า | 46.7% | -3.1 | 5,913 | 45.7%–47.8% | ||
| 41 | Ambessaป่า | ป่า | 46.3% | -3.1 | 1,160 | 44.6%–49.1% | ||
| 42 | Jayceกลาง | กลาง | 46.3% | -3.1 | 1,055 | 44.5%–49.2% | ||
| 43 | Rengarบน | บน | 45.6% | -3.1 | 504 | 43.8%–49.9% | ||
| 44 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.9 | 1,116 | 44.8%–49.3% | ||
| 45 | Shacoบน | บน | 46.2% | -2.9 | 682 | 44.3%–49.8% | ||
| 46 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.0% | -2.8 | 4,506 | 45.9%–48.3% | ||
| 47 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -2.8 | 579 | 44.2%–50.0% | ||
| 48 | Quinnบน | บน | 46.9% | -2.8 | 2,523 | 45.5%–48.7% | ||
| 49 | Naafiriกลาง | กลาง | 47.0% | -2.8 | 2,925 | 45.7%–48.6% | ||
| 50 | Ireliaกลาง | กลาง | 47.1% | -2.7 | 7,708 | 46.3%–48.1% | ||
| 51 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.7 | 5,658 | 46.1%–48.3% | ||
| 52 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.3% | -2.6 | 23,041 | 46.8%–47.9% | ||
| 53 | Udyrบน | บน | 46.8% | -2.6 | 962 | 44.9%–49.7% | ||
| 54 | Kha'Zixป่า | ป่า | 47.3% | -2.6 | 12,888 | 46.6%–48.1% | ||
| 55 | Caitlynบน | บน | 46.6% | -2.5 | 650 | 44.6%–50.2% | ||
| 56 | Corkiบน | บน | 46.5% | -2.5 | 557 | 44.4%–50.4% | ||
| 57 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.5 | 924 | 45.0%–49.9% | ||
| 58 | Zedกลาง | กลาง | 47.4% | -2.5 | 19,907 | 46.9%–48.0% | ||
| 59 | Akshanกลาง | กลาง | 47.3% | -2.5 | 3,956 | 46.2%–48.7% | ||
| 60 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.5 | 961 | 45.0%–49.9% | ||
| 61 | Melกลาง | กลาง | 47.4% | -2.5 | 10,273 | 46.7%–48.3% | ||
| 62 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -2.5 | 10,379 | 46.7%–48.3% | ||
| 63 | Tristanaบน | บน | 46.8% | -2.4 | 620 | 44.7%–50.4% | ||
| 64 | Varusกลาง | กลาง | 47.0% | -2.3 | 764 | 45.0%–50.2% | ||
| 65 | Akaliกลาง | กลาง | 47.6% | -2.3 | 22,848 | 47.1%–48.1% | ||
| 66 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.3 | 1,360 | 45.5%–49.7% | ||
| 67 | Lockeกลาง | กลาง | 47.6% | -2.3 | 15,434 | 47.0%–48.3% | ||
| 68 | Sylasกลาง | กลาง | 47.7% | -2.2 | 16,065 | 47.0%–48.3% | ||
| 69 | Pantheonป่า | ป่า | 47.5% | -2.2 | 2,574 | 46.1%–49.2% | ||
| 70 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -2.2 | 851 | 45.2%–50.3% | ||
| 71 | Volibearกลาง | กลาง | 47.2% | -2.1 | 743 | 45.1%–50.5% | ||
| 72 | Quinnป่า | ป่า | 47.7% | -2.1 | 2,965 | 46.4%–49.3% | ||
| 73 | Vladimirบน | บน | 47.8% | -2.0 | 2,676 | 46.4%–49.5% | ||
| 74 | Jayceป่า | ป่า | 47.8% | -2.0 | 2,322 | 46.3%–49.6% | ||
| 75 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.9 | 3,863 | 46.7%–49.3% | ||
| 76 | Caitlynกลาง | กลาง | 47.4% | -1.9 | 557 | 45.1%–51.0% | ||
| 77 | Gnarบน | บน | 48.1% | -1.8 | 6,927 | 47.2%–49.1% | ||
| 78 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -1.7 | 21,044 | 47.6%–48.7% | ||
| 79 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.7 | 5,594 | 47.1%–49.3% | ||
| 80 | Zoeกลาง | กลาง | 48.1% | -1.7 | 6,014 | 47.2%–49.2% | ||
| 81 | Jayceบน | บน | 48.2% | -1.7 | 8,056 | 47.3%–49.1% | ||
| 82 | Trundleบน | บน | 48.2% | -1.7 | 6,630 | 47.2%–49.2% | ||
| 83 | Talonป่า | ป่า | 48.2% | -1.7 | 9,085 | 47.4%–49.1% | ||
| 84 | Master Yiบน | บน | 48.0% | -1.7 | 1,811 | 46.4%–50.1% | ||
| 85 | Quinnกลาง | กลาง | 47.7% | -1.7 | 575 | 45.3%–51.2% | ||
| 86 | Smolderบน | บน | 47.8% | -1.7 | 786 | 45.6%–50.9% | ||
| 87 | Gravesป่า | ป่า | 48.2% | -1.7 | 13,643 | 47.6%–49.0% | ||
| 88 | Varusบน | บน | 48.1% | -1.6 | 1,825 | 46.5%–50.1% | ||
| 89 | Oriannaกลาง | กลาง | 48.3% | -1.6 | 9,098 | 47.5%–49.2% | ||
| 90 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -1.6 | 5,241 | 47.3%–49.5% | ||
| 91 | Akaliบน | บน | 48.4% | -1.5 | 8,145 | 47.5%–49.3% | ||
| 92 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 48.3% | -1.5 | 3,194 | 47.0%–49.8% | ||
| 93 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.5 | 16,065 | 47.8%–49.1% | ||
| 94 | Hecarimป่า | ป่า | 48.4% | -1.5 | 9,467 | 47.6%–49.3% | ||
| 95 | Gwenป่า | ป่า | 48.3% | -1.5 | 2,018 | 46.7%–50.2% | ||
| 96 | Kindredป่า | ป่า | 48.5% | -1.4 | 6,177 | 47.5%–49.5% | ||
| 97 | Ekkoบน | บน | 48.2% | -1.3 | 625 | 45.7%–51.4% | ||
| 98 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -1.3 | 715 | 45.9%–51.3% | ||
| 99 | Twisted Fateบน | บน | 48.2% | -1.3 | 548 | 45.6%–51.6% | ||
| 100 | Camilleบน | บน | 48.6% | -1.3 | 6,197 | 47.6%–49.7% | ||
| 101 | Auroraบน | บน | 48.5% | -1.2 | 1,128 | 46.5%–51.0% | ||
| 102 | Jaxป่า | ป่า | 48.7% | -1.2 | 5,229 | 47.6%–49.8% | ||
| 103 | Karthusป่า | ป่า | 48.7% | -1.2 | 3,588 | 47.4%–50.1% | ||
| 104 | Rivenกลาง | กลาง | 48.4% | -1.2 | 758 | 46.1%–51.4% | ||
| 105 | Katarinaกลาง | กลาง | 48.8% | -1.1 | 17,526 | 48.2%–49.4% | ||
| 106 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -1.1 | 23,943 | 48.3%–49.3% | ||
| 107 | Gragasบน | บน | 48.8% | -1.1 | 4,569 | 47.6%–50.0% | ||
| 108 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -1.1 | 3,765 | 47.5%–50.1% | ||
| 109 | Kaynป่า | ป่า | 48.8% | -1.1 | 27,899 | 48.4%–49.3% | ||
| 110 | Naafiriป่า | ป่า | 48.8% | -1.1 | 6,102 | 47.8%–49.9% | ||
| 111 | Dianaบน | บน | 48.4% | -1.1 | 514 | 45.8%–51.9% | ||
| 112 | Talonกลาง | กลาง | 48.8% | -1.1 | 3,000 | 47.4%–50.3% | ||
| 113 | Xin Zhaoบน | บน | 48.5% | -1.0 | 577 | 45.9%–51.8% | ||
| 114 | Dariusบน | บน | 48.9% | -1.0 | 24,308 | 48.4%–49.4% | ||
| 115 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -1.0 | 4,559 | 47.7%–50.1% | ||
| 116 | Galioบน | บน | 48.6% | -1.0 | 769 | 46.3%–51.5% | ||
| 117 | Ryzeบน | บน | 48.7% | -1.0 | 1,053 | 46.6%–51.2% | ||
| 118 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -1.0 | 7,166 | 48.0%–49.9% | ||
| 119 | Swainกลาง | กลาง | 48.9% | -1.0 | 2,097 | 47.3%–50.7% | ||
| 120 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.9 | 2,860 | 47.5%–50.5% | ||
| 121 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.0% | -0.9 | 5,518 | 47.9%–50.1% | ||
| 122 | Tahm Kenchบน | บน | 49.0% | -0.9 | 6,982 | 48.1%–50.0% | ||
| 123 | Fioraบน | บน | 49.0% | -0.9 | 9,110 | 48.2%–49.9% | ||
| 124 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 48.9% | -0.9 | 1,406 | 47.0%–51.1% | ||
| 125 | Shacoป่า | ป่า | 49.1% | -0.9 | 15,602 | 48.4%–49.7% | ||
| 126 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 48.8% | -0.8 | 521 | 46.0%–52.1% | ||
| 127 | Ireliaบน | บน | 49.1% | -0.8 | 10,058 | 48.3%–49.9% | ||
| 128 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.8 | 856 | 46.6%–51.7% | ||
| 129 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.8 | 2,969 | 47.7%–50.6% | ||
| 130 | Olafบน | บน | 49.2% | -0.7 | 6,326 | 48.2%–50.2% | ||
| 131 | Nidaleeป่า | ป่า | 49.2% | -0.7 | 4,013 | 47.9%–50.5% | ||
| 132 | Cassiopeiaบน | บน | 49.0% | -0.7 | 826 | 46.6%–51.8% | ||
| 133 | Gwenบน | บน | 49.2% | -0.7 | 6,486 | 48.2%–50.2% | ||
| 134 | Pantheonบน | บน | 49.2% | -0.7 | 7,890 | 48.3%–50.2% | ||
| 135 | Viegoป่า | ป่า | 49.2% | -0.7 | 25,271 | 48.7%–49.8% | ||
| 136 | Jaxบน | บน | 49.2% | -0.7 | 15,508 | 48.6%–49.9% | ||
| 137 | Kledบน | บน | 49.2% | -0.6 | 3,594 | 47.9%–50.6% | ||
| 138 | Master Yiป่า | ป่า | 49.3% | -0.6 | 26,253 | 48.8%–49.8% | ||
| 139 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.6 | 9,573 | 48.5%–50.2% | ||
| 140 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.4% | -0.5 | 6,333 | 48.4%–50.4% | ||
| 141 | Sylasป่า | ป่า | 49.4% | -0.5 | 15,332 | 48.8%–50.1% | ||
| 142 | Lockeบน | บน | 49.2% | -0.5 | 595 | 46.5%–52.3% | ||
| 143 | Aatroxบน | บน | 49.4% | -0.5 | 12,090 | 48.7%–50.2% | ||
| 144 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.5 | 7,354 | 48.5%–50.4% | ||
| 145 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.5 | 16,854 | 48.8%–50.1% | ||
| 146 | Nocturneป่า | ป่า | 49.4% | -0.5 | 15,191 | 48.8%–50.1% | ||
| 147 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.5 | 2,857 | 48.0%–50.9% | ||
| 148 | Volibearป่า | ป่า | 49.5% | -0.4 | 5,310 | 48.4%–50.6% | ||
| 149 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.4 | 662 | 46.7%–52.3% | ||
| 150 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.4 | 902 | 47.1%–52.0% | ||
| 151 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.5% | -0.4 | 15,943 | 48.9%–50.2% | ||
| 152 | Kai'Saบน | บน | 49.4% | -0.4 | 504 | 46.5%–52.6% | ||
| 153 | Yasuoบน | บน | 49.6% | -0.4 | 10,994 | 48.8%–50.3% | ||
| 154 | Poppyบน | บน | 49.6% | -0.3 | 1,669 | 47.7%–51.5% | ||
| 155 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -0.3 | 5,721 | 48.5%–50.7% | ||
| 156 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.6% | -0.3 | 12,302 | 48.9%–50.4% | ||
| 157 | Renektonบน | บน | 49.6% | -0.3 | 12,715 | 48.9%–50.3% | ||
| 158 | Yorickบน | บน | 49.6% | -0.3 | 10,387 | 48.8%–50.4% | ||
| 159 | Dianaป่า | ป่า | 49.6% | -0.3 | 10,982 | 48.9%–50.4% | ||
| 160 | Fiddlesticksบน | บน | 49.6% | -0.3 | 728 | 47.0%–52.4% | ||
| 161 | Yoneกลาง | กลาง | 49.7% | -0.3 | 25,932 | 49.2%–50.2% | ||
| 162 | Zaahenบน | บน | 49.7% | -0.3 | 5,705 | 48.6%–50.7% | ||
| 163 | Udyrป่า | ป่า | 49.7% | -0.2 | 4,146 | 48.4%–50.9% | ||
| 164 | Annieกลาง | กลาง | 49.7% | -0.2 | 4,781 | 48.5%–50.9% | ||
| 165 | Evelynnป่า | ป่า | 49.7% | -0.2 | 7,851 | 48.8%–50.6% | ||
| 166 | Urgotบน | บน | 49.7% | -0.2 | 6,885 | 48.7%–50.7% | ||
| 167 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -0.2 | 3,358 | 48.4%–51.1% | ||
| 168 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -0.2 | 16,749 | 49.1%–50.4% | ||
| 169 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 49.7% | -0.2 | 1,128 | 47.5%–52.0% | ||
| 170 | Yasuoกลาง | กลาง | 49.8% | -0.1 | 32,589 | 49.4%–50.3% | ||
| 171 | Yoneบน | บน | 49.9% | 0.0 | 22,930 | 49.3%–50.4% | ||
| 172 | Lissandraบน | บน | 49.9% | 0.0 | 950 | 47.5%–52.3% | ||
| 173 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | 0.0 | 8,183 | 49.0%–50.8% | ||
| 174 | Gangplankบน | บน | 49.9% | 0.0 | 9,488 | 49.1%–50.8% | ||
| 175 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.9% | 0.0 | 4,665 | 48.8%–51.1% | ||
| 176 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 50.0% | 0.0 | 8,143 | 49.1%–50.9% | ||
| 177 | Dr. Mundoบน | บน | 50.0% | +0.1 | 9,766 | 49.2%–50.8% | ||
| 178 | Garenกลาง | กลาง | 50.0% | +0.1 | 1,180 | 47.8%–52.2% | ||
| 179 | Viktorกลาง | กลาง | 50.0% | +0.1 | 12,757 | 49.3%–50.7% | ||
| 180 | Morganaกลาง | กลาง | 50.1% | +0.1 | 1,682 | 48.1%–51.9% | ||
| 181 | Kennenบน | บน | 50.1% | +0.1 | 4,634 | 48.9%–51.2% | ||
| 182 | Sylasบน | บน | 50.1% | +0.2 | 2,176 | 48.4%–51.8% | ||
| 183 | Volibearบน | บน | 50.1% | +0.2 | 14,033 | 49.4%–50.8% | ||
| 184 | Malzaharบน | บน | 50.1% | +0.2 | 2,098 | 48.4%–51.8% | ||
| 185 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.2 | 3,497 | 48.8%–51.5% | ||
| 186 | Tryndamereบน | บน | 50.1% | +0.2 | 9,926 | 49.3%–50.9% | ||
| 187 | Nasusบน | บน | 50.1% | +0.2 | 12,990 | 49.4%–50.9% | ||
| 188 | Poppyป่า | ป่า | 50.2% | +0.3 | 848 | 47.6%–52.7% | ||
| 189 | Briarบน | บน | 50.2% | +0.3 | 814 | 47.6%–52.8% | ||
| 190 | Swainบน | บน | 50.2% | +0.3 | 1,575 | 48.2%–52.1% | ||
| 191 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.2% | +0.3 | 1,736 | 48.3%–52.1% | ||
| 192 | Trundleป่า | ป่า | 50.2% | +0.3 | 3,431 | 48.9%–51.6% | ||
| 193 | Settบน | บน | 50.2% | +0.3 | 24,518 | 49.7%–50.8% | ||
| 194 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.4 | 7,410 | 49.4%–51.3% | ||
| 195 | Galioกลาง | กลาง | 50.3% | +0.4 | 9,393 | 49.5%–51.2% | ||
| 196 | Warwickบน | บน | 50.4% | +0.4 | 3,541 | 49.0%–51.7% | ||
| 197 | Gangplankกลาง | กลาง | 50.4% | +0.4 | 904 | 47.9%–52.8% | ||
| 198 | Pantheonกลาง | กลาง | 50.4% | +0.4 | 2,794 | 48.9%–51.9% | ||
| 199 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +0.5 | 560 | 47.4%–53.4% | ||
| 200 | Ekkoกลาง | กลาง | 50.4% | +0.5 | 13,099 | 49.7%–51.1% | ||
| 201 | Naafiriบน | บน | 50.7% | +0.6 | 744 | 47.8%–53.2% | ||
| 202 | Dariusป่า | ป่า | 50.6% | +0.6 | 3,596 | 49.2%–51.9% | ||
| 203 | Viป่า | ป่า | 50.6% | +0.7 | 11,855 | 49.9%–51.4% | ||
| 204 | Skarnerป่า | ป่า | 50.7% | +0.7 | 1,902 | 48.8%–52.4% | ||
| 205 | Auroraกลาง | กลาง | 50.7% | +0.7 | 5,271 | 49.5%–51.8% | ||
| 206 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.8 | 25,287 | 50.2%–51.2% | ||
| 207 | Ahriกลาง | กลาง | 50.7% | +0.8 | 26,905 | 50.2%–51.2% | ||
| 208 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.8 | 34,312 | 50.3%–51.2% | ||
| 209 | Kayleบน | บน | 50.7% | +0.8 | 7,174 | 49.8%–51.7% | ||
| 210 | Brandกลาง | กลาง | 50.8% | +0.8 | 2,975 | 49.3%–52.2% | ||
| 211 | Teemoป่า | ป่า | 50.8% | +0.8 | 3,298 | 49.3%–52.1% | ||
| 212 | Heimerdingerบน | บน | 50.8% | +0.8 | 6,081 | 49.7%–51.8% | ||
| 213 | Aatroxป่า | ป่า | 50.9% | +0.9 | 1,554 | 48.8%–52.8% | ||
| 214 | Garenบน | บน | 50.8% | +0.9 | 20,678 | 50.2%–51.4% | ||
| 215 | Gragasป่า | ป่า | 50.9% | +0.9 | 1,640 | 48.9%–52.7% | ||
| 216 | Zedบน | บน | 51.0% | +0.9 | 1,199 | 48.6%–53.0% | ||
| 217 | Taliyahกลาง | กลาง | 50.9% | +0.9 | 3,169 | 49.4%–52.2% | ||
| 218 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.1% | +0.9 | 803 | 48.2%–53.4% | ||
| 219 | Gragasกลาง | กลาง | 51.0% | +0.9 | 1,074 | 48.5%–53.2% | ||
| 220 | Fizzกลาง | กลาง | 50.9% | +0.9 | 17,342 | 50.2%–51.5% | ||
| 221 | Ekkoป่า | ป่า | 50.9% | +1.0 | 11,545 | 50.1%–51.6% | ||
| 222 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.0% | +1.0 | 1,534 | 48.9%–52.9% | ||
| 223 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.0% | +1.0 | 5,547 | 49.8%–52.0% | ||
| 224 | Teemoกลาง | กลาง | 51.1% | +1.0 | 1,097 | 48.7%–53.2% | ||
| 225 | Syndraกลาง | กลาง | 51.0% | +1.1 | 17,514 | 50.4%–51.6% | ||
| 226 | Sionกลาง | กลาง | 51.2% | +1.1 | 1,147 | 48.8%–53.2% | ||
| 227 | Illaoiบน | บน | 51.0% | +1.1 | 10,684 | 50.2%–51.8% | ||
| 228 | Malphiteป่า | ป่า | 51.1% | +1.1 | 3,716 | 49.7%–52.3% | ||
| 229 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +1.1 | 7,824 | 50.1%–51.9% | ||
| 230 | Bel'Vethป่า | ป่า | 51.1% | +1.1 | 6,250 | 50.0%–52.0% | ||
| 231 | Tryndamereป่า | ป่า | 51.2% | +1.1 | 2,046 | 49.3%–52.8% | ||
| 232 | Gwenกลาง | กลาง | 51.3% | +1.2 | 1,093 | 48.8%–53.4% | ||
| 233 | Nasusกลาง | กลาง | 51.3% | +1.2 | 1,534 | 49.2%–53.1% | ||
| 234 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.2 | 3,430 | 49.8%–52.5% | ||
| 235 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.2% | +1.2 | 9,816 | 50.3%–52.0% | ||
| 236 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 51.4% | +1.3 | 1,704 | 49.4%–53.1% | ||
| 237 | Settกลาง | กลาง | 51.7% | +1.3 | 625 | 48.4%–54.1% | ||
| 238 | Dianaกลาง | กลาง | 51.3% | +1.4 | 11,783 | 50.5%–52.0% | ||
| 239 | Mordekaiserบน | บน | 51.3% | +1.4 | 23,366 | 50.7%–51.8% | ||
| 240 | Shenป่า | ป่า | 51.6% | +1.4 | 924 | 48.9%–53.8% | ||
| 241 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +1.4 | 1,280 | 49.2%–53.5% | ||
| 242 | Cho'Gathบน | บน | 51.4% | +1.4 | 9,447 | 50.5%–52.2% | ||
| 243 | Lissandraกลาง | กลาง | 51.4% | +1.4 | 11,296 | 50.6%–52.1% | ||
| 244 | Neekoกลาง | กลาง | 51.7% | +1.5 | 1,078 | 49.1%–53.7% | ||
| 245 | Zaahenป่า | ป่า | 51.7% | +1.5 | 980 | 49.0%–53.8% | ||
| 246 | Hweiกลาง | กลาง | 51.5% | +1.6 | 7,376 | 50.5%–52.4% | ||
| 247 | Kennenกลาง | กลาง | 51.8% | +1.6 | 1,170 | 49.3%–53.7% | ||
| 248 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.6% | +1.6 | 8,051 | 50.6%–52.4% | ||
| 249 | Warwickป่า | ป่า | 51.6% | +1.6 | 18,952 | 50.9%–52.1% | ||
| 250 | Briarป่า | ป่า | 51.6% | +1.6 | 15,198 | 50.9%–52.2% | ||
| 251 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.6% | +1.6 | 6,334 | 50.5%–52.6% | ||
| 252 | Vexกลาง | กลาง | 51.6% | +1.6 | 11,519 | 50.8%–52.3% | ||
| 253 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 52.2% | +1.7 | 581 | 48.6%–54.5% | ||
| 254 | Wukongบน | บน | 51.9% | +1.8 | 1,901 | 49.9%–53.5% | ||
| 255 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +1.8 | 20,385 | 51.2%–52.3% | ||
| 256 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.9% | +1.8 | 2,683 | 50.2%–53.3% | ||
| 257 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 51.9% | +1.9 | 4,800 | 50.7%–53.0% | ||
| 258 | Fizzป่า | ป่า | 52.1% | +1.9 | 1,491 | 49.9%–53.9% | ||
| 259 | Sionบน | บน | 51.9% | +1.9 | 7,898 | 50.9%–52.8% | ||
| 260 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.9% | +2.0 | 19,246 | 51.3%–52.5% | ||
| 261 | Zyraกลาง | กลาง | 52.6% | +2.0 | 588 | 49.0%–54.8% | ||
| 262 | Maokaiป่า | ป่า | 52.3% | +2.0 | 1,154 | 49.7%–54.1% | ||
| 263 | Shenบน | บน | 52.0% | +2.0 | 8,122 | 51.1%–52.9% | ||
| 264 | Morganaป่า | ป่า | 52.6% | +2.1 | 862 | 49.5%–54.6% | ||
| 265 | Eliseป่า | ป่า | 52.1% | +2.1 | 5,329 | 51.0%–53.2% | ||
| 266 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +2.2 | 22,608 | 51.6%–52.7% | ||
| 267 | Malphiteบน | บน | 52.3% | +2.3 | 19,015 | 51.6%–52.8% | ||
| 268 | Kalistaบน | บน | 53.0% | +2.4 | 704 | 49.6%–55.0% | ||
| 269 | Ahriบน | บน | 53.2% | +2.4 | 566 | 49.4%–55.3% | ||
| 270 | Teemoบน | บน | 52.4% | +2.4 | 21,119 | 51.8%–52.9% | ||
| 271 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +2.4 | 73,916 | 52.1%–52.7% | ||
| 272 | Singedบน | บน | 52.6% | +2.6 | 4,813 | 51.3%–53.6% | ||
| 273 | Xerathกลาง | กลาง | 52.6% | +2.7 | 10,012 | 51.8%–53.4% | ||
| 274 | Shyvanaป่า | ป่า | 52.6% | +2.7 | 13,032 | 51.9%–53.3% | ||
| 275 | Ziggsกลาง | กลาง | 52.9% | +2.7 | 2,261 | 51.0%–54.3% | ||
| 276 | Luxกลาง | กลาง | 52.7% | +2.7 | 13,916 | 52.0%–53.3% | ||
| 277 | Brandบน | บน | 53.2% | +2.7 | 1,040 | 50.3%–55.0% | ||
| 278 | Zacบน | บน | 53.4% | +2.8 | 841 | 50.2%–55.3% | ||
| 279 | Veigarบน | บน | 53.7% | +2.9 | 691 | 50.1%–55.6% | ||
| 280 | Ornnบน | บน | 53.0% | +3.0 | 7,799 | 52.0%–53.8% | ||
| 281 | Zacป่า | ป่า | 53.0% | +3.0 | 5,793 | 51.9%–54.0% | ||
| 282 | Wukongป่า | ป่า | 53.0% | +3.0 | 15,478 | 52.3%–53.6% | ||
| 283 | Amumuป่า | ป่า | 53.0% | +3.0 | 11,616 | 52.2%–53.7% | ||
| 284 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +3.1 | 4,247 | 51.7%–54.2% | ||
| 285 | Lilliaป่า | ป่า | 53.0% | +3.1 | 13,897 | 52.3%–53.7% | ||
| 286 | Sionป่า | ป่า | 53.4% | +3.1 | 1,436 | 51.0%–55.0% | ||
| 287 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 53.2% | +3.1 | 2,998 | 51.5%–54.4% | ||
| 288 | Veigarกลาง | กลาง | 53.1% | +3.1 | 17,311 | 52.4%–53.6% | ||
| 289 | Ivernป่า | ป่า | 53.4% | +3.1 | 1,988 | 51.3%–54.8% | ||
| 290 | Zyraป่า | ป่า | 53.3% | +3.2 | 3,480 | 51.8%–54.5% | ||
| 291 | Kayleกลาง | กลาง | 54.0% | +3.3 | 871 | 50.7%–55.7% | ||
| 292 | Aniviaบน | บน | 54.1% | +3.5 | 1,108 | 51.2%–55.7% | ||
| 293 | Cho'Gathป่า | ป่า | 53.5% | +3.5 | 15,566 | 52.8%–54.1% | ||
| 294 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 54.0% | +3.6 | 1,628 | 51.6%–55.5% | ||
| 295 | Brandป่า | ป่า | 54.7% | +3.7 | 691 | 50.9%–56.4% | ||
| 296 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +3.7 | 54,946 | 53.3%–54.0% | ||
| 297 | Taliyahป่า | ป่า | 54.0% | +3.8 | 2,374 | 52.1%–55.3% | ||
| 298 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.9% | +3.8 | 4,908 | 52.6%–54.9% | ||
| 299 | Rammusป่า | ป่า | 54.0% | +4.0 | 6,950 | 52.9%–54.9% | ||
| 300 | Briarกลาง | กลาง | 55.2% | +4.1 | 701 | 51.3%–56.8% | ||
| 301 | Renektonกลาง | กลาง | 55.5% | +4.4 | 708 | 51.6%–57.0% | ||
| 302 | Maokaiบน | บน | 55.7% | +4.7 | 849 | 52.1%–57.1% |
