ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.2% | -7.8 | 538 | 39.1%–45.1% | ||
| 2 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.7% | -6.9 | 1,012 | 40.7%–45.4% | ||
| 3 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.7% | -6.8 | 3,134 | 41.7%–44.5% | ||
| 4 | Ezrealกลาง | กลาง | 42.6% | -6.6 | 1,708 | 41.5%–45.2% | ||
| 5 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -6.6 | 6,330 | 42.4%–44.4% | ||
| 6 | Twitchป่า | ป่า | 42.2% | -6.4 | 941 | 41.1%–46.0% | ||
| 7 | Garenป่า | ป่า | 41.5% | -6.2 | 556 | 40.8%–46.7% | ||
| 8 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.5% | -6.1 | 4,201 | 42.6%–45.1% | ||
| 9 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.3% | -6.1 | 2,211 | 42.2%–45.5% | ||
| 10 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -5.6 | 2,056 | 42.6%–46.1% | ||
| 11 | Qiyanaป่า | ป่า | 44.4% | -5.5 | 12,623 | 43.7%–45.2% | ||
| 12 | Nasusป่า | ป่า | 43.5% | -5.4 | 1,045 | 42.3%–46.9% | ||
| 13 | Kai'Saกลาง | กลาง | 43.3% | -5.4 | 843 | 42.0%–47.1% | ||
| 14 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -5.3 | 6,812 | 43.6%–45.6% | ||
| 15 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.8% | -5.2 | 542 | 41.7%–47.7% | ||
| 16 | Asheบน | บน | 43.4% | -5.0 | 677 | 42.1%–47.7% | ||
| 17 | Corkiกลาง | กลาง | 43.1% | -4.9 | 504 | 41.9%–48.1% | ||
| 18 | K'Santeบน | บน | 45.0% | -4.8 | 6,626 | 44.1%–46.1% | ||
| 19 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -4.5 | 1,031 | 43.1%–47.7% | ||
| 20 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -4.5 | 997 | 43.1%–47.8% | ||
| 21 | Rengarป่า | ป่า | 45.4% | -4.4 | 8,872 | 44.6%–46.3% | ||
| 22 | Lucianกลาง | กลาง | 44.3% | -4.4 | 702 | 42.8%–48.3% | ||
| 23 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 44.2% | -4.4 | 669 | 42.8%–48.3% | ||
| 24 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -4.2 | 5,294 | 44.6%–46.8% | ||
| 25 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -4.2 | 1,784 | 43.9%–47.5% | ||
| 26 | Lockeป่า | ป่า | 45.4% | -4.1 | 2,132 | 44.1%–47.5% | ||
| 27 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -4.1 | 2,929 | 44.4%–47.3% | ||
| 28 | Vayneบน | บน | 45.7% | -4.1 | 4,218 | 44.6%–47.1% | ||
| 29 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.0% | -3.8 | 5,386 | 45.0%–47.2% | ||
| 30 | Jhinกลาง | กลาง | 44.9% | -3.8 | 610 | 43.3%–49.0% | ||
| 31 | Olafป่า | ป่า | 45.5% | -3.7 | 1,101 | 43.9%–48.5% | ||
| 32 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -3.7 | 19,033 | 45.7%–46.8% | ||
| 33 | Jhinบน | บน | 44.9% | -3.7 | 528 | 43.2%–49.3% | ||
| 34 | Zedป่า | ป่า | 46.3% | -3.5 | 6,450 | 45.4%–47.4% | ||
| 35 | Azirกลาง | กลาง | 46.3% | -3.5 | 4,784 | 45.3%–47.6% | ||
| 36 | Tristanaกลาง | กลาง | 46.1% | -3.4 | 1,583 | 44.5%–48.4% | ||
| 37 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -3.4 | 998 | 44.2%–48.9% | ||
| 38 | Ambessaบน | บน | 46.5% | -3.3 | 7,105 | 45.7%–47.6% | ||
| 39 | Kaynบน | บน | 46.1% | -3.3 | 1,178 | 44.4%–48.9% | ||
| 40 | Rumbleบน | บน | 46.5% | -3.3 | 3,807 | 45.4%–48.0% | ||
| 41 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -3.2 | 4,234 | 45.4%–47.9% | ||
| 42 | Jayceกลาง | กลาง | 46.2% | -3.2 | 1,178 | 44.5%–48.9% | ||
| 43 | Smolderกลาง | กลาง | 46.3% | -3.2 | 1,357 | 44.7%–48.8% | ||
| 44 | Rivenบน | บน | 46.6% | -3.2 | 5,221 | 45.6%–47.9% | ||
| 45 | Rengarบน | บน | 45.7% | -3.1 | 519 | 43.8%–49.9% | ||
| 46 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -3.0 | 2,252 | 45.2%–48.6% | ||
| 47 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -3.0 | 1,228 | 44.7%–49.1% | ||
| 48 | Ambessaป่า | ป่า | 46.5% | -3.0 | 1,326 | 44.8%–49.0% | ||
| 49 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.9 | 1,436 | 45.0%–49.1% | ||
| 50 | Udyrบน | บน | 46.5% | -2.9 | 1,049 | 44.7%–49.4% | ||
| 51 | Quinnบน | บน | 46.9% | -2.8 | 2,735 | 45.6%–48.6% | ||
| 52 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.1% | -2.8 | 4,887 | 46.0%–48.3% | ||
| 53 | Akshanกลาง | กลาง | 47.1% | -2.7 | 4,358 | 46.0%–48.4% | ||
| 54 | Varusกลาง | กลาง | 46.6% | -2.7 | 829 | 44.7%–49.8% | ||
| 55 | Ireliaกลาง | กลาง | 47.2% | -2.7 | 8,436 | 46.3%–48.1% | ||
| 56 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.7 | 6,188 | 46.2%–48.3% | ||
| 57 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.7 | 1,487 | 45.2%–49.2% | ||
| 58 | Corkiบน | บน | 46.4% | -2.7 | 606 | 44.4%–50.1% | ||
| 59 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.3% | -2.6 | 25,001 | 46.8%–47.8% | ||
| 60 | Kha'Zixป่า | ป่า | 47.3% | -2.6 | 14,110 | 46.6%–48.0% | ||
| 61 | Caitlynบน | บน | 46.7% | -2.5 | 707 | 44.7%–50.1% | ||
| 62 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -2.5 | 11,360 | 46.7%–48.2% | ||
| 63 | Melกลาง | กลาง | 47.4% | -2.5 | 11,133 | 46.7%–48.2% | ||
| 64 | Zedกลาง | กลาง | 47.4% | -2.5 | 21,699 | 46.9%–48.0% | ||
| 65 | Pantheonป่า | ป่า | 47.4% | -2.4 | 2,847 | 46.1%–49.0% | ||
| 66 | Shacoบน | บน | 47.0% | -2.3 | 747 | 44.9%–50.3% | ||
| 67 | Lockeกลาง | กลาง | 47.6% | -2.3 | 16,622 | 47.0%–48.3% | ||
| 68 | Caitlynกลาง | กลาง | 47.0% | -2.2 | 626 | 44.8%–50.5% | ||
| 69 | Volibearกลาง | กลาง | 47.1% | -2.2 | 842 | 45.1%–50.2% | ||
| 70 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -2.2 | 657 | 44.9%–50.5% | ||
| 71 | Akaliกลาง | กลาง | 47.7% | -2.2 | 25,308 | 47.2%–48.3% | ||
| 72 | Sylasกลาง | กลาง | 47.7% | -2.2 | 17,534 | 47.1%–48.4% | ||
| 73 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.1 | 938 | 45.4%–50.2% | ||
| 74 | Jayceป่า | ป่า | 47.6% | -2.1 | 2,668 | 46.3%–49.3% | ||
| 75 | Tristanaบน | บน | 47.2% | -2.1 | 701 | 45.1%–50.6% | ||
| 76 | Master Yiบน | บน | 47.7% | -2.1 | 2,008 | 46.1%–49.6% | ||
| 77 | Jayceบน | บน | 47.8% | -2.1 | 8,810 | 47.0%–48.7% | ||
| 78 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -2.0 | 1,081 | 45.6%–50.2% | ||
| 79 | Gnarบน | บน | 47.9% | -2.0 | 7,647 | 47.0%–48.9% | ||
| 80 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -2.0 | 4,187 | 46.7%–49.2% | ||
| 81 | Naafiriกลาง | กลาง | 47.8% | -2.0 | 3,287 | 46.6%–49.3% | ||
| 82 | Zoeกลาง | กลาง | 47.9% | -1.9 | 6,600 | 47.0%–49.0% | ||
| 83 | Quinnกลาง | กลาง | 47.4% | -1.9 | 635 | 45.2%–50.8% | ||
| 84 | Smolderบน | บน | 47.7% | -1.8 | 864 | 45.6%–50.6% | ||
| 85 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.8 | 5,723 | 47.0%–49.2% | ||
| 86 | Talonป่า | ป่า | 48.1% | -1.8 | 9,920 | 47.3%–48.9% | ||
| 87 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -1.7 | 23,007 | 47.7%–48.7% | ||
| 88 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -1.7 | 17,690 | 47.6%–48.9% | ||
| 89 | Trundleบน | บน | 48.2% | -1.7 | 7,303 | 47.3%–49.2% | ||
| 90 | Vladimirบน | บน | 48.1% | -1.7 | 2,918 | 46.8%–49.7% | ||
| 91 | Ekkoบน | บน | 47.8% | -1.7 | 678 | 45.5%–51.0% | ||
| 92 | Quinnป่า | ป่า | 48.2% | -1.6 | 3,260 | 46.9%–49.7% | ||
| 93 | Kai'Saบน | บน | 47.7% | -1.6 | 547 | 45.3%–51.3% | ||
| 94 | Varusบน | บน | 48.2% | -1.6 | 1,964 | 46.6%–50.1% | ||
| 95 | Kindredป่า | ป่า | 48.3% | -1.6 | 6,782 | 47.4%–49.3% | ||
| 96 | Gravesป่า | ป่า | 48.3% | -1.6 | 14,894 | 47.7%–49.0% | ||
| 97 | Akaliบน | บน | 48.3% | -1.6 | 8,999 | 47.5%–49.2% | ||
| 98 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -1.6 | 6,086 | 47.3%–49.4% | ||
| 99 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 48.3% | -1.5 | 3,516 | 47.1%–49.8% | ||
| 100 | Gwenป่า | ป่า | 48.3% | -1.5 | 2,216 | 46.8%–50.1% | ||
| 101 | Oriannaกลาง | กลาง | 48.5% | -1.4 | 10,020 | 47.7%–49.3% | ||
| 102 | Hecarimป่า | ป่า | 48.5% | -1.4 | 10,359 | 47.7%–49.3% | ||
| 103 | Twisted Fateบน | บน | 48.0% | -1.4 | 589 | 45.6%–51.4% | ||
| 104 | Camilleบน | บน | 48.5% | -1.4 | 6,716 | 47.6%–49.5% | ||
| 105 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -1.3 | 3,277 | 47.3%–50.1% | ||
| 106 | Dianaบน | บน | 48.3% | -1.2 | 559 | 45.7%–51.7% | ||
| 107 | Naafiriป่า | ป่า | 48.7% | -1.2 | 6,940 | 47.8%–49.7% | ||
| 108 | Xin Zhaoบน | บน | 48.5% | -1.1 | 650 | 46.0%–51.6% | ||
| 109 | Jaxป่า | ป่า | 48.8% | -1.1 | 5,728 | 47.7%–49.9% | ||
| 110 | Talonกลาง | กลาง | 48.8% | -1.1 | 3,253 | 47.4%–50.2% | ||
| 111 | Gragasบน | บน | 48.8% | -1.1 | 4,955 | 47.7%–50.0% | ||
| 112 | Fioraบน | บน | 48.8% | -1.1 | 9,942 | 48.0%–49.7% | ||
| 113 | Katarinaกลาง | กลาง | 48.9% | -1.1 | 19,155 | 48.3%–49.5% | ||
| 114 | Kaynป่า | ป่า | 48.9% | -1.0 | 30,476 | 48.4%–49.4% | ||
| 115 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 48.5% | -1.0 | 546 | 45.9%–51.9% | ||
| 116 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -1.0 | 4,952 | 47.8%–50.1% | ||
| 117 | Rivenกลาง | กลาง | 48.7% | -1.0 | 840 | 46.4%–51.5% | ||
| 118 | Dariusบน | บน | 49.0% | -1.0 | 26,551 | 48.5%–49.5% | ||
| 119 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.9 | 26,239 | 48.5%–49.5% | ||
| 120 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.9 | 7,816 | 48.1%–50.0% | ||
| 121 | Auroraบน | บน | 48.9% | -0.9 | 1,278 | 46.9%–51.2% | ||
| 122 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 48.9% | -0.9 | 1,545 | 47.1%–51.0% | ||
| 123 | Ryzeบน | บน | 48.9% | -0.9 | 1,169 | 46.9%–51.3% | ||
| 124 | Olafบน | บน | 49.1% | -0.8 | 6,944 | 48.1%–50.1% | ||
| 125 | Tahm Kenchบน | บน | 49.1% | -0.8 | 7,671 | 48.2%–50.0% | ||
| 126 | Nidaleeป่า | ป่า | 49.1% | -0.8 | 4,295 | 47.9%–50.3% | ||
| 127 | Shacoป่า | ป่า | 49.2% | -0.7 | 17,054 | 48.6%–49.8% | ||
| 128 | Pantheonบน | บน | 49.2% | -0.7 | 8,638 | 48.3%–50.1% | ||
| 129 | Swainกลาง | กลาง | 49.2% | -0.7 | 2,278 | 47.6%–50.9% | ||
| 130 | Karthusป่า | ป่า | 49.2% | -0.7 | 3,945 | 48.0%–50.5% | ||
| 131 | Fiddlesticksบน | บน | 49.1% | -0.7 | 805 | 46.6%–51.8% | ||
| 132 | Viegoป่า | ป่า | 49.3% | -0.7 | 27,460 | 48.8%–49.8% | ||
| 133 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.7 | 8,104 | 48.4%–50.2% | ||
| 134 | Jaxบน | บน | 49.3% | -0.6 | 16,843 | 48.7%–49.9% | ||
| 135 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.6 | 4,121 | 48.1%–50.6% | ||
| 136 | Master Yiป่า | ป่า | 49.3% | -0.6 | 28,720 | 48.8%–49.8% | ||
| 137 | Aatroxบน | บน | 49.3% | -0.6 | 13,231 | 48.6%–50.0% | ||
| 138 | Ireliaบน | บน | 49.3% | -0.6 | 10,982 | 48.6%–50.1% | ||
| 139 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.6 | 3,111 | 47.9%–50.8% | ||
| 140 | Gwenบน | บน | 49.3% | -0.6 | 7,074 | 48.4%–50.3% | ||
| 141 | Urgotบน | บน | 49.3% | -0.6 | 7,486 | 48.4%–50.3% | ||
| 142 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.6 | 3,136 | 47.9%–50.8% | ||
| 143 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.4% | -0.5 | 6,038 | 48.3%–50.4% | ||
| 144 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.4 | 701 | 46.7%–52.2% | ||
| 145 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.4 | 18,445 | 48.9%–50.1% | ||
| 146 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.4 | 3,645 | 48.2%–50.8% | ||
| 147 | Nocturneป่า | ป่า | 49.5% | -0.4 | 16,581 | 48.9%–50.1% | ||
| 148 | Lockeบน | บน | 49.4% | -0.4 | 624 | 46.6%–52.4% | ||
| 149 | Sylasป่า | ป่า | 49.5% | -0.4 | 16,583 | 48.9%–50.1% | ||
| 150 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.4 | 767 | 46.9%–52.2% | ||
| 151 | Yasuoบน | บน | 49.5% | -0.4 | 11,966 | 48.8%–50.3% | ||
| 152 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.6% | -0.4 | 13,440 | 48.9%–50.3% | ||
| 153 | Volibearป่า | ป่า | 49.6% | -0.4 | 5,840 | 48.5%–50.6% | ||
| 154 | Galioบน | บน | 49.5% | -0.4 | 881 | 47.1%–52.1% | ||
| 155 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.4 | 1,020 | 47.2%–51.9% | ||
| 156 | Zaahenบน | บน | 49.6% | -0.4 | 6,373 | 48.6%–50.6% | ||
| 157 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.6% | -0.3 | 17,438 | 49.0%–50.2% | ||
| 158 | Kledบน | บน | 49.6% | -0.3 | 3,936 | 48.3%–50.9% | ||
| 159 | Dianaป่า | ป่า | 49.6% | -0.3 | 11,988 | 48.9%–50.4% | ||
| 160 | Yorickบน | บน | 49.7% | -0.3 | 11,501 | 48.9%–50.4% | ||
| 161 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -0.3 | 18,341 | 49.1%–50.3% | ||
| 162 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.7% | -0.2 | 6,926 | 48.7%–50.7% | ||
| 163 | Poppyบน | บน | 49.7% | -0.2 | 1,820 | 47.9%–51.5% | ||
| 164 | Yoneกลาง | กลาง | 49.7% | -0.2 | 28,182 | 49.2%–50.2% | ||
| 165 | Renektonบน | บน | 49.7% | -0.2 | 14,022 | 49.0%–50.4% | ||
| 166 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -0.2 | 6,284 | 48.7%–50.8% | ||
| 167 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -0.1 | 10,450 | 49.0%–50.6% | ||
| 168 | Yoneบน | บน | 49.8% | -0.1 | 24,822 | 49.3%–50.4% | ||
| 169 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -0.1 | 8,929 | 49.0%–50.7% | ||
| 170 | Yasuoกลาง | กลาง | 49.9% | -0.1 | 35,453 | 49.4%–50.3% | ||
| 171 | Udyrป่า | ป่า | 49.9% | -0.1 | 4,546 | 48.7%–51.1% | ||
| 172 | Rek'Saiป่า | ป่า | 49.9% | -0.1 | 1,895 | 48.1%–51.7% | ||
| 173 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | 0.0 | 952 | 47.5%–52.3% | ||
| 174 | Poppyป่า | ป่า | 49.9% | 0.0 | 958 | 47.5%–52.3% | ||
| 175 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 50.0% | 0.0 | 8,864 | 49.1%–50.8% | ||
| 176 | Kennenบน | บน | 50.0% | +0.1 | 5,065 | 48.9%–51.1% | ||
| 177 | Nasusบน | บน | 50.0% | +0.1 | 14,105 | 49.3%–50.7% | ||
| 178 | Settบน | บน | 50.0% | +0.1 | 26,848 | 49.5%–50.5% | ||
| 179 | Viktorกลาง | กลาง | 50.1% | +0.1 | 14,015 | 49.4%–50.7% | ||
| 180 | Volibearบน | บน | 50.1% | +0.1 | 15,296 | 49.4%–50.7% | ||
| 181 | Sylasบน | บน | 50.1% | +0.1 | 2,388 | 48.5%–51.7% | ||
| 182 | Dr. Mundoบน | บน | 50.1% | +0.2 | 10,761 | 49.3%–50.9% | ||
| 183 | Evelynnป่า | ป่า | 50.1% | +0.2 | 8,996 | 49.2%–50.9% | ||
| 184 | Gangplankกลาง | กลาง | 50.2% | +0.2 | 991 | 47.7%–52.5% | ||
| 185 | Gangplankบน | บน | 50.2% | +0.2 | 10,354 | 49.3%–51.0% | ||
| 186 | Garenกลาง | กลาง | 50.2% | +0.2 | 1,313 | 48.0%–52.3% | ||
| 187 | Tryndamereบน | บน | 50.2% | +0.2 | 10,860 | 49.4%–50.9% | ||
| 188 | Cassiopeiaบน | บน | 50.2% | +0.2 | 922 | 47.7%–52.6% | ||
| 189 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.2 | 3,818 | 48.9%–51.5% | ||
| 190 | Briarบน | บน | 50.2% | +0.2 | 890 | 47.7%–52.7% | ||
| 191 | Malzaharบน | บน | 50.2% | +0.2 | 2,319 | 48.5%–51.8% | ||
| 192 | Trundleป่า | ป่า | 50.2% | +0.2 | 3,762 | 48.9%–51.5% | ||
| 193 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.3 | 8,113 | 49.3%–51.1% | ||
| 194 | Galioกลาง | กลาง | 50.2% | +0.3 | 10,355 | 49.4%–51.0% | ||
| 195 | Dariusป่า | ป่า | 50.3% | +0.3 | 3,950 | 49.0%–51.5% | ||
| 196 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.3% | +0.3 | 5,027 | 49.1%–51.4% | ||
| 197 | Annieกลาง | กลาง | 50.3% | +0.3 | 5,320 | 49.2%–51.4% | ||
| 198 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.5% | +0.4 | 555 | 47.3%–53.3% | ||
| 199 | Gwenกลาง | กลาง | 50.4% | +0.4 | 1,191 | 48.1%–52.5% | ||
| 200 | Pantheonกลาง | กลาง | 50.3% | +0.4 | 3,017 | 48.9%–51.8% | ||
| 201 | Ekkoกลาง | กลาง | 50.3% | +0.4 | 14,409 | 49.7%–51.0% | ||
| 202 | Teemoกลาง | กลาง | 50.5% | +0.5 | 1,201 | 48.3%–52.7% | ||
| 203 | Warwickบน | บน | 50.5% | +0.6 | 3,839 | 49.2%–51.8% | ||
| 204 | Naafiriบน | บน | 50.7% | +0.6 | 845 | 48.0%–53.1% | ||
| 205 | Skarnerป่า | ป่า | 50.6% | +0.6 | 2,110 | 48.8%–52.2% | ||
| 206 | Swainบน | บน | 50.6% | +0.6 | 1,765 | 48.7%–52.4% | ||
| 207 | Gragasกลาง | กลาง | 50.6% | +0.6 | 1,181 | 48.3%–52.7% | ||
| 208 | Taliyahกลาง | กลาง | 50.7% | +0.7 | 3,520 | 49.3%–52.0% | ||
| 209 | Lissandraบน | บน | 50.8% | +0.7 | 1,048 | 48.3%–53.0% | ||
| 210 | Tryndamereกลาง | กลาง | 50.8% | +0.7 | 874 | 48.1%–53.1% | ||
| 211 | Ahriกลาง | กลาง | 50.7% | +0.7 | 29,799 | 50.2%–51.1% | ||
| 212 | Viป่า | ป่า | 50.7% | +0.7 | 13,025 | 49.9%–51.4% | ||
| 213 | Garenบน | บน | 50.7% | +0.7 | 22,648 | 50.1%–51.2% | ||
| 214 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.7 | 37,414 | 50.2%–51.1% | ||
| 215 | Morganaกลาง | กลาง | 50.8% | +0.7 | 1,858 | 48.9%–52.5% | ||
| 216 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 50.8% | +0.7 | 1,254 | 48.5%–52.8% | ||
| 217 | Auroraกลาง | กลาง | 50.7% | +0.8 | 5,794 | 49.6%–51.8% | ||
| 218 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.8 | 27,593 | 50.2%–51.2% | ||
| 219 | Fizzกลาง | กลาง | 50.7% | +0.8 | 18,954 | 50.1%–51.3% | ||
| 220 | Heimerdingerบน | บน | 50.8% | +0.9 | 6,686 | 49.8%–51.8% | ||
| 221 | Ekkoป่า | ป่า | 50.9% | +0.9 | 12,572 | 50.1%–51.6% | ||
| 222 | Brandกลาง | กลาง | 50.9% | +0.9 | 3,247 | 49.5%–52.3% | ||
| 223 | Gragasป่า | ป่า | 51.0% | +1.0 | 1,818 | 49.1%–52.8% | ||
| 224 | Tryndamereป่า | ป่า | 51.0% | +1.0 | 2,206 | 49.3%–52.6% | ||
| 225 | Teemoป่า | ป่า | 51.0% | +1.0 | 3,568 | 49.6%–52.3% | ||
| 226 | Illaoiบน | บน | 51.0% | +1.1 | 11,685 | 50.2%–51.7% | ||
| 227 | Malphiteป่า | ป่า | 51.0% | +1.1 | 4,030 | 49.7%–52.3% | ||
| 228 | Syndraกลาง | กลาง | 51.0% | +1.1 | 19,196 | 50.4%–51.6% | ||
| 229 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +1.1 | 8,722 | 50.1%–51.9% | ||
| 230 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.0% | +1.1 | 6,032 | 50.0%–52.1% | ||
| 231 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.2% | +1.1 | 1,723 | 49.2%–52.9% | ||
| 232 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.1% | +1.2 | 10,711 | 50.3%–51.9% | ||
| 233 | Nasusกลาง | กลาง | 51.2% | +1.2 | 1,655 | 49.2%–53.0% | ||
| 234 | Dianaกลาง | กลาง | 51.1% | +1.2 | 12,967 | 50.4%–51.8% | ||
| 235 | Aatroxป่า | ป่า | 51.3% | +1.2 | 1,704 | 49.3%–53.0% | ||
| 236 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 51.3% | +1.2 | 1,860 | 49.3%–53.0% | ||
| 237 | Kayleบน | บน | 51.3% | +1.3 | 7,978 | 50.3%–52.1% | ||
| 238 | Zaahenป่า | ป่า | 51.5% | +1.3 | 1,154 | 49.0%–53.5% | ||
| 239 | Mordekaiserบน | บน | 51.3% | +1.3 | 25,450 | 50.7%–51.8% | ||
| 240 | Viktorบน | บน | 51.8% | +1.3 | 535 | 48.2%–54.3% | ||
| 241 | Zedบน | บน | 51.5% | +1.3 | 1,317 | 49.2%–53.4% | ||
| 242 | Lissandraกลาง | กลาง | 51.3% | +1.4 | 12,330 | 50.6%–52.1% | ||
| 243 | Bel'Vethป่า | ป่า | 51.4% | +1.4 | 6,868 | 50.4%–52.3% | ||
| 244 | Sionกลาง | กลาง | 51.6% | +1.4 | 1,278 | 49.2%–53.5% | ||
| 245 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +1.5 | 1,391 | 49.3%–53.5% | ||
| 246 | Cho'Gathบน | บน | 51.4% | +1.5 | 10,317 | 50.6%–52.2% | ||
| 247 | Neekoกลาง | กลาง | 51.7% | +1.5 | 1,200 | 49.2%–53.6% | ||
| 248 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +1.5 | 3,761 | 50.1%–52.7% | ||
| 249 | Shenป่า | ป่า | 51.7% | +1.5 | 1,149 | 49.2%–53.7% | ||
| 250 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.5% | +1.5 | 6,919 | 50.5%–52.4% | ||
| 251 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +1.6 | 603 | 48.6%–54.4% | ||
| 252 | Hweiกลาง | กลาง | 51.6% | +1.6 | 8,063 | 50.6%–52.4% | ||
| 253 | Briarป่า | ป่า | 51.6% | +1.6 | 16,562 | 50.9%–52.2% | ||
| 254 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.6% | +1.7 | 8,729 | 50.7%–52.5% | ||
| 255 | Eliseป่า | ป่า | 51.7% | +1.7 | 5,795 | 50.6%–52.7% | ||
| 256 | Zyraกลาง | กลาง | 52.2% | +1.7 | 636 | 48.8%–54.5% | ||
| 257 | Warwickป่า | ป่า | 51.7% | +1.7 | 20,728 | 51.1%–52.2% | ||
| 258 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 51.7% | +1.7 | 5,328 | 50.6%–52.8% | ||
| 259 | Vexกลาง | กลาง | 51.8% | +1.8 | 12,500 | 51.0%–52.5% | ||
| 260 | Settกลาง | กลาง | 52.3% | +1.8 | 685 | 49.0%–54.5% | ||
| 261 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +1.8 | 22,365 | 51.2%–52.3% | ||
| 262 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.9% | +1.9 | 2,906 | 50.3%–53.3% | ||
| 263 | Shenบน | บน | 51.9% | +1.9 | 8,934 | 51.0%–52.7% | ||
| 264 | Malzaharกลาง | กลาง | 51.9% | +1.9 | 20,970 | 51.3%–52.4% | ||
| 265 | Kalistaบน | บน | 52.5% | +2.0 | 789 | 49.3%–54.6% | ||
| 266 | Kennenกลาง | กลาง | 52.3% | +2.0 | 1,274 | 49.8%–54.1% | ||
| 267 | Morganaป่า | ป่า | 52.5% | +2.1 | 938 | 49.6%–54.4% | ||
| 268 | Brandบน | บน | 52.4% | +2.1 | 1,173 | 49.8%–54.3% | ||
| 269 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +2.1 | 24,615 | 51.6%–52.6% | ||
| 270 | Sionบน | บน | 52.1% | +2.2 | 8,645 | 51.2%–53.0% | ||
| 271 | Fizzป่า | ป่า | 52.5% | +2.3 | 1,654 | 50.4%–54.2% | ||
| 272 | Singedบน | บน | 52.4% | +2.3 | 5,268 | 51.2%–53.4% | ||
| 273 | Malphiteบน | บน | 52.3% | +2.4 | 20,715 | 51.7%–52.9% | ||
| 274 | Teemoบน | บน | 52.3% | +2.4 | 23,024 | 51.8%–52.9% | ||
| 275 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +2.4 | 80,977 | 52.0%–52.6% | ||
| 276 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 53.1% | +2.4 | 636 | 49.5%–55.2% | ||
| 277 | Wukongบน | บน | 52.7% | +2.5 | 2,098 | 50.8%–54.2% | ||
| 278 | Ziggsกลาง | กลาง | 52.7% | +2.6 | 2,454 | 50.9%–54.1% | ||
| 279 | Xerathกลาง | กลาง | 52.6% | +2.6 | 10,894 | 51.8%–53.3% | ||
| 280 | Ivernป่า | ป่า | 52.8% | +2.6 | 2,191 | 50.9%–54.2% | ||
| 281 | Luxกลาง | กลาง | 52.7% | +2.7 | 15,200 | 52.0%–53.3% | ||
| 282 | Shyvanaป่า | ป่า | 52.7% | +2.7 | 14,329 | 51.9%–53.3% | ||
| 283 | Kayleกลาง | กลาง | 53.2% | +2.7 | 1,015 | 50.3%–55.0% | ||
| 284 | Zacบน | บน | 53.3% | +2.7 | 937 | 50.2%–55.1% | ||
| 285 | Maokaiป่า | ป่า | 53.1% | +2.8 | 1,334 | 50.6%–54.8% | ||
| 286 | Wukongป่า | ป่า | 52.8% | +2.9 | 16,905 | 52.2%–53.4% | ||
| 287 | Zacป่า | ป่า | 52.9% | +2.9 | 6,295 | 51.8%–53.8% | ||
| 288 | Amumuป่า | ป่า | 53.0% | +3.0 | 12,674 | 52.2%–53.7% | ||
| 289 | Lilliaป่า | ป่า | 53.0% | +3.0 | 15,152 | 52.3%–53.6% | ||
| 290 | Zyraป่า | ป่า | 53.2% | +3.1 | 3,779 | 51.7%–54.3% | ||
| 291 | Ornnบน | บน | 53.1% | +3.1 | 8,518 | 52.1%–53.9% | ||
| 292 | Veigarกลาง | กลาง | 53.1% | +3.1 | 18,975 | 52.4%–53.6% | ||
| 293 | Ahriบน | บน | 54.0% | +3.1 | 631 | 50.2%–55.9% | ||
| 294 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +3.2 | 4,595 | 51.9%–54.3% | ||
| 295 | Sionป่า | ป่า | 53.6% | +3.2 | 1,615 | 51.2%–55.1% | ||
| 296 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 53.4% | +3.3 | 3,333 | 51.8%–54.6% | ||
| 297 | Cho'Gathป่า | ป่า | 53.4% | +3.4 | 16,872 | 52.7%–54.0% | ||
| 298 | Veigarบน | บน | 54.4% | +3.6 | 757 | 50.8%–56.1% | ||
| 299 | Brandป่า | ป่า | 54.5% | +3.6 | 751 | 50.8%–56.2% | ||
| 300 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.6% | +3.6 | 5,296 | 52.4%–54.6% | ||
| 301 | Renektonกลาง | กลาง | 54.5% | +3.6 | 775 | 50.9%–56.2% | ||
| 302 | Briarกลาง | กลาง | 54.5% | +3.6 | 754 | 50.9%–56.2% | ||
| 303 | Taliyahป่า | ป่า | 53.8% | +3.6 | 2,723 | 52.1%–55.1% | ||
| 304 | Aniviaบน | บน | 54.2% | +3.7 | 1,220 | 51.4%–55.8% | ||
| 305 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 54.0% | +3.7 | 1,786 | 51.8%–55.5% | ||
| 306 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +3.7 | 60,167 | 53.3%–54.0% | ||
| 307 | Rammusป่า | ป่า | 53.9% | +3.8 | 7,463 | 52.8%–54.7% | ||
| 308 | Maokaiบน | บน | 55.3% | +4.5 | 971 | 52.0%–56.8% |
