ค้นหาแชมเปี้ยน ผู้เล่น หรือไปยังหน้า...
ค้นหา...
K
ป่า
Rammus
ป่า · vs Zeri · แรงก์ Solo/Duo
Zeri vs Rammus
หน้า Rammus
ความได้เปรียบในเลน
อัตราชนะเมื่อเจอ Zeri
50.00%
คู่ต่อสู้ในเลน
ไอเทม
บิลด์
เคาน์เตอร์
พันธมิตรและศัตรู
รูน
ไอเทม
แนวโน้ม
วิธีเล่น
ป่า
ทุกตำแหน่ง
บน
ป่า
กลาง
บอท
ซัพพอร์ต
Rammus vs Zeri
แรงก์
ทุกแรงก์
แพตช์ 16.
16
17
18
19
20
21
16.20–16.21
เกมที่เล่น Rammus
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
5+
10+
20+
50+
100+
ทอง @ 10:00
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
≥ +1,000
≥ +500
±500
≤ -500
≤ -1,000
อัตราชนะเมื่อเจอ Zeri
55.10%
คู่ต่อสู้ในเลน
+1.84 จุด
เทียบกับ 53.26% ของ Rammus
98 เกม · ±9.8 จุด · 16.20–16.21
ความได้เปรียบในเลน
—
ต่ำกว่า 500 เกมในเลน
ไอเทม
Thornmail ชิ้นแรก
ไอเทมตามลำดับชิ้น
ไอเทม 24 ชิ้นที่มี 1%+ ของเกมในช่องใดช่องหนึ่ง
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
ไอเทม
ชิ้นที่ 1
ชิ้นที่ 2
ชิ้นที่ 3
ชิ้นที่ 4
ชิ้นที่ 5
ชิ้นที่ 6
Thornmail
53.1%
50.0%
59.4%
32.7%
42.9%
7.1%
100.0%
1.0%
·
·
Plated Steelcaps
51.4%
35.7%
60.0%
30.6%
50.0%
6.1%
·
·
·
Sunfire Aegis
75.0%
4.1%
37.5%
8.2%
55.6%
27.6%
83.3%
6.1%
100.0%
1.0%
·
Hollow Radiance
0.0%
1.0%
60.0%
5.1%
66.7%
9.2%
0.0%
1.0%
·
·
Mercury's Treads
50.0%
2.0%
37.5%
8.2%
50.0%
2.0%
·
·
·
Boots of Swiftness
100.0%
1.0%
50.0%
2.0%
100.0%
1.0%
·
·
·
Sorcerer's Shoes
100.0%
2.0%
100.0%
1.0%
·
·
·
·
Gluttonous Greaves
100.0%
2.0%
·
·
·
·
·
Jak'Sho, The Protean
·
100.0%
3.1%
60.0%
10.2%
64.7%
17.3%
80.0%
5.1%
100.0%
1.0%
Dead Man's Plate
·
100.0%
1.0%
68.8%
16.3%
77.8%
9.2%
80.0%
5.1%
·
Randuin's Omen
·
100.0%
1.0%
50.0%
4.1%
44.4%
9.2%
75.0%
4.1%
100.0%
1.0%
Frozen Heart
·
0.0%
2.0%
50.0%
2.0%
100.0%
1.0%
50.0%
2.0%
100.0%
2.0%
Wit's End
·
0.0%
1.0%
·
·
·
·
Zeke's Convergence
·
·
100.0%
1.0%
·
·
·
Death's Dance
·
·
100.0%
1.0%
·
·
·
Protoplasm Harness
·
·
·
66.7%
9.2%
100.0%
3.1%
100.0%
1.0%
Unending Despair
·
·
·
25.0%
4.1%
100.0%
3.1%
·
Force of Nature
·
·
·
60.0%
5.1%
·
100.0%
1.0%
Imperial Mandate
·
·
·
100.0%
1.0%
·
·
Maw of Malmortius
·
·
·
100.0%
1.0%
·
·
Kaenic Rookern
·
·
·
·
100.0%
3.1%
·
Navori Flickerblade
·
·
·
·
100.0%
1.0%
·
Knight's Vow
·
·
·
·
0.0%
1.0%
·
Guardian Angel
·
·
·
·
·
0.0%
1.0%
รองเท้าบูท
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Sorcerer's Shoes
เลือก
100.0%
3
3
Plated Steelcaps
54.9%
71
71
Gluttonous Greaves
100.0%
2
2
Boots of Swiftness
75.0%
4
4
Mercury's Treads
41.7%
12
12
ไอเทมเริ่มต้น
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Mosstomper Seedling + Health Potion
เลือก
57.7%
26
26
Gustwalker Hatchling + Health Potion
55.6%
27
27
Scorchclaw Pup
100.0%
2
2
Gustwalker Hatchling
52.6%
19
19
Mosstomper Seedling
50.0%
20
20
5 จาก 6 ชุดเริ่มต้น
แสดงทั้งหมด 6
ไอเทมสามชิ้นแรก
98 เกม
ลำดับ
อัตราชนะ
เกม
สัดส่วน
ช่วง 95% 100.0%–102.5%
Thornmail › Plated Steelcaps › Jak'Sho, The Protean
เลือก
100.0%
3
3.1%
Gluttonous Greaves › Thornmail › Sunfire Aegis
100.0%
2
2.0%
Plated Steelcaps › Hollow Radiance › Dead Man's Plate
100.0%
2
2.0%
Thornmail › Jak'Sho, The Protean › Plated Steelcaps
100.0%
2
2.0%
Sunfire Aegis › Thornmail › Plated Steelcaps
100.0%
1
1.0%