ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.4% | -7.7 | 530 | 39.3%–45.3% | ||
| 2 | Twitchป่า | ป่า | 40.6% | -6.9 | 545 | 40.1%–46.1% | ||
| 3 | Lucianกลาง | กลาง | 42.4% | -5.8 | 628 | 41.4%–47.0% | ||
| 4 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.5% | -5.7 | 633 | 41.5%–47.1% | ||
| 5 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -5.3 | 3,190 | 43.3%–46.1% | ||
| 6 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -4.2 | 2,089 | 44.1%–47.5% | ||
| 7 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -4.1 | 537 | 42.8%–48.9% | ||
| 8 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.8% | -4.1 | 9,368 | 45.1%–46.8% | ||
| 9 | Nasusป่า | ป่า | 44.7% | -4.0 | 624 | 43.1%–48.9% | ||
| 10 | Qiyanaกลาง | กลาง | 45.8% | -3.9 | 3,223 | 44.7%–47.5% | ||
| 11 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -3.9 | 617 | 43.3%–49.0% | ||
| 12 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -3.8 | 904 | 43.7%–48.7% | ||
| 13 | Varusกลาง | กลาง | 44.9% | -3.8 | 546 | 43.2%–49.2% | ||
| 14 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 46.1% | -3.6 | 2,600 | 44.8%–47.9% | ||
| 15 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -3.5 | 747 | 43.8%–49.1% | ||
| 16 | Smolderกลาง | กลาง | 45.8% | -3.4 | 904 | 44.1%–49.0% | ||
| 17 | Ezrealกลาง | กลาง | 45.8% | -3.4 | 910 | 44.1%–49.0% | ||
| 18 | Azirกลาง | กลาง | 46.5% | -3.3 | 3,410 | 45.4%–48.1% | ||
| 19 | Rengarป่า | ป่า | 46.7% | -3.2 | 5,368 | 45.7%–47.9% | ||
| 20 | Tristanaกลาง | กลาง | 46.4% | -3.1 | 1,207 | 44.7%–49.1% | ||
| 21 | Ezrealบอท | บอท | 47.0% | -3.0 | 23,950 | 46.5%–47.6% | ||
| 22 | Brandป่า | ป่า | 46.0% | -2.9 | 520 | 44.0%–50.1% | ||
| 23 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.8 | 626 | 44.4%–50.1% | ||
| 24 | Melกลาง | กลาง | 47.3% | -2.6 | 6,163 | 46.3%–48.4% | ||
| 25 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -2.6 | 2,536 | 45.8%–48.9% | ||
| 26 | Ireliaกลาง | กลาง | 47.4% | -2.5 | 4,824 | 46.3%–48.7% | ||
| 27 | Pantheonป่า | ป่า | 47.3% | -2.5 | 2,091 | 45.8%–49.3% | ||
| 28 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -2.4 | 4,698 | 46.4%–48.8% | ||
| 29 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.6% | -2.4 | 19,715 | 47.0%–48.2% | ||
| 30 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.3 | 1,443 | 45.6%–49.7% | ||
| 31 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.3 | 546 | 44.7%–50.7% | ||
| 32 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -2.1 | 1,506 | 45.9%–49.9% | ||
| 33 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -2.1 | 9,590 | 47.1%–48.7% | ||
| 34 | Zedกลาง | กลาง | 47.9% | -2.1 | 12,520 | 47.2%–48.7% | ||
| 35 | Briarกลาง | กลาง | 47.2% | -2.1 | 530 | 44.9%–51.0% | ||
| 36 | Ryzeกลาง | กลาง | 48.0% | -1.9 | 3,726 | 46.8%–49.4% | ||
| 37 | Neekoกลาง | กลาง | 47.6% | -1.9 | 754 | 45.5%–50.8% | ||
| 38 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -1.9 | 2,106 | 46.4%–49.8% | ||
| 39 | Oriannaกลาง | กลาง | 48.1% | -1.8 | 7,711 | 47.2%–49.1% | ||
| 40 | Kalistaบอท | บอท | 48.1% | -1.8 | 6,542 | 47.2%–49.2% | ||
| 41 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.6% | -1.8 | 561 | 45.2%–51.2% | ||
| 42 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -1.7 | 1,557 | 46.3%–50.2% | ||
| 43 | Zedป่า | ป่า | 48.2% | -1.7 | 3,851 | 47.0%–49.6% | ||
| 44 | Akshanกลาง | กลาง | 48.2% | -1.7 | 2,805 | 46.8%–49.8% | ||
| 45 | Quinnป่า | ป่า | 48.2% | -1.7 | 1,973 | 46.6%–50.1% | ||
| 46 | Jayceป่า | ป่า | 48.3% | -1.6 | 2,944 | 46.9%–49.8% | ||
| 47 | Hecarimป่า | ป่า | 48.4% | -1.6 | 6,982 | 47.4%–49.4% | ||
| 48 | Rivenกลาง | กลาง | 47.8% | -1.6 | 521 | 45.3%–51.5% | ||
| 49 | Morganaป่า | ป่า | 48.0% | -1.6 | 665 | 45.6%–51.2% | ||
| 50 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -1.6 | 1,352 | 46.4%–50.5% | ||
| 51 | Seraphineบอท | บอท | 48.1% | -1.5 | 748 | 45.9%–51.2% | ||
| 52 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -1.5 | 10,269 | 47.7%–49.3% | ||
| 53 | Asheบอท | บอท | 48.6% | -1.4 | 15,016 | 47.9%–49.3% | ||
| 54 | Akaliกลาง | กลาง | 48.6% | -1.4 | 17,550 | 48.0%–49.2% | ||
| 55 | Ambessaป่า | ป่า | 48.3% | -1.4 | 1,010 | 46.2%–51.0% | ||
| 56 | Yasuoกลาง | กลาง | 48.6% | -1.4 | 17,677 | 48.0%–49.3% | ||
| 57 | Taliyahกลาง | กลาง | 48.6% | -1.3 | 2,901 | 47.2%–50.2% | ||
| 58 | Lucianบอท | บอท | 48.7% | -1.3 | 12,970 | 48.0%–49.5% | ||
| 59 | Tristanaบอท | บอท | 48.7% | -1.3 | 15,291 | 48.1%–49.4% | ||
| 60 | Gwenกลาง | กลาง | 48.5% | -1.2 | 743 | 46.1%–51.5% | ||
| 61 | Lockeป่า | ป่า | 48.7% | -1.1 | 1,511 | 46.9%–50.8% | ||
| 62 | Malphiteป่า | ป่า | 48.8% | -1.1 | 2,778 | 47.4%–50.4% | ||
| 63 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -1.1 | 8,384 | 48.0%–49.8% | ||
| 64 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.9% | -1.1 | 9,079 | 48.1%–49.8% | ||
| 65 | Lockeกลาง | กลาง | 48.9% | -1.1 | 11,328 | 48.2%–49.7% | ||
| 66 | Sylasกลาง | กลาง | 48.9% | -1.1 | 12,758 | 48.2%–49.7% | ||
| 67 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -1.1 | 3,171 | 47.5%–50.4% | ||
| 68 | Teemoกลาง | กลาง | 48.6% | -1.1 | 654 | 46.1%–51.8% | ||
| 69 | Viป่า | ป่า | 49.0% | -1.0 | 9,015 | 48.1%–49.8% | ||
| 70 | Samiraบอท | บอท | 49.0% | -1.0 | 8,106 | 48.1%–49.9% | ||
| 71 | Tryndamereป่า | ป่า | 48.9% | -1.0 | 1,254 | 46.9%–51.2% | ||
| 72 | Tryndamereกลาง | กลาง | 48.7% | -1.0 | 528 | 46.0%–52.1% | ||
| 73 | Nocturneป่า | ป่า | 49.0% | -1.0 | 10,214 | 48.2%–49.8% | ||
| 74 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -1.0 | 9,853 | 48.2%–49.9% | ||
| 75 | Gravesป่า | ป่า | 49.0% | -1.0 | 10,603 | 48.3%–49.8% | ||
| 76 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.9 | 7,619 | 48.1%–50.0% | ||
| 77 | Corkiบอท | บอท | 49.0% | -0.9 | 3,197 | 47.7%–50.5% | ||
| 78 | Caitlynบอท | บอท | 49.1% | -0.9 | 32,513 | 48.6%–49.5% | ||
| 79 | Master Yiป่า | ป่า | 49.1% | -0.9 | 16,220 | 48.5%–49.7% | ||
| 80 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.8 | 6,168 | 48.2%–50.2% | ||
| 81 | Yoneกลาง | กลาง | 49.2% | -0.8 | 17,067 | 48.6%–49.8% | ||
| 82 | Dravenบอท | บอท | 49.2% | -0.8 | 5,996 | 48.2%–50.3% | ||
| 83 | Galioกลาง | กลาง | 49.2% | -0.8 | 7,820 | 48.3%–50.1% | ||
| 84 | Shacoป่า | ป่า | 49.2% | -0.8 | 9,730 | 48.4%–50.1% | ||
| 85 | Karthusป่า | ป่า | 49.2% | -0.7 | 2,658 | 47.7%–50.8% | ||
| 86 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.7 | 2,481 | 47.7%–50.9% | ||
| 87 | Kindredป่า | ป่า | 49.3% | -0.7 | 4,686 | 48.1%–50.5% | ||
| 88 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.3% | -0.7 | 10,804 | 48.6%–50.1% | ||
| 89 | Viktorกลาง | กลาง | 49.3% | -0.7 | 10,910 | 48.6%–50.1% | ||
| 90 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.6 | 1,220 | 47.2%–51.5% | ||
| 91 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 49.4% | -0.6 | 3,581 | 48.1%–50.7% | ||
| 92 | Varusบอท | บอท | 49.4% | -0.6 | 7,453 | 48.5%–50.4% | ||
| 93 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.4% | -0.6 | 1,953 | 47.6%–51.2% | ||
| 94 | Kaynป่า | ป่า | 49.5% | -0.5 | 16,367 | 48.8%–50.1% | ||
| 95 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.5 | 612 | 46.6%–52.4% | ||
| 96 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.5 | 20,257 | 49.0%–50.1% | ||
| 97 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.4 | 5,264 | 48.4%–50.7% | ||
| 98 | Sylasป่า | ป่า | 49.6% | -0.4 | 12,008 | 48.9%–50.4% | ||
| 99 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.6% | -0.4 | 6,390 | 48.6%–50.7% | ||
| 100 | Talonกลาง | กลาง | 49.6% | -0.4 | 2,529 | 48.1%–51.2% | ||
| 101 | Talonป่า | ป่า | 49.6% | -0.3 | 6,957 | 48.7%–50.6% | ||
| 102 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -0.3 | 6,884 | 48.7%–50.6% | ||
| 103 | Zoeกลาง | กลาง | 49.7% | -0.3 | 4,752 | 48.5%–50.8% | ||
| 104 | Jayceกลาง | กลาง | 49.6% | -0.3 | 899 | 47.2%–52.2% | ||
| 105 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 49.6% | -0.3 | 909 | 47.2%–52.2% | ||
| 106 | Aatroxป่า | ป่า | 49.7% | -0.3 | 1,141 | 47.5%–52.0% | ||
| 107 | Poppyป่า | ป่า | 49.7% | -0.2 | 680 | 47.0%–52.5% | ||
| 108 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -0.2 | 1,562 | 47.9%–51.8% | ||
| 109 | Taliyahป่า | ป่า | 49.8% | -0.2 | 2,713 | 48.3%–51.4% | ||
| 110 | Yunaraบอท | บอท | 49.9% | -0.1 | 16,017 | 49.3%–50.6% | ||
| 111 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -0.1 | 7,134 | 49.0%–50.9% | ||
| 112 | Viegoป่า | ป่า | 49.9% | -0.1 | 15,459 | 49.3%–50.6% | ||
| 113 | Ivernป่า | ป่า | 50.0% | 0.0 | 1,477 | 48.0%–52.0% | ||
| 114 | Melบอท | บอท | 50.0% | 0.0 | 1,881 | 48.2%–51.8% | ||
| 115 | Nidaleeป่า | ป่า | 50.0% | 0.0 | 3,938 | 48.7%–51.3% | ||
| 116 | Jarvan IVป่า | ป่า | 50.0% | 0.0 | 12,267 | 49.3%–50.7% | ||
| 117 | Naafiriป่า | ป่า | 50.0% | 0.0 | 5,545 | 48.9%–51.1% | ||
| 118 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | 0.0 | 13,636 | 49.3%–50.7% | ||
| 119 | Kai'Saบอท | บอท | 50.0% | 0.0 | 37,554 | 49.6%–50.5% | ||
| 120 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 50.1% | +0.1 | 4,361 | 48.9%–51.3% | ||
| 121 | Viktorบอท | บอท | 50.1% | +0.1 | 2,295 | 48.5%–51.7% | ||
| 122 | Apheliosบอท | บอท | 50.1% | +0.1 | 10,842 | 49.3%–50.9% | ||
| 123 | Lissandraกลาง | กลาง | 50.1% | +0.1 | 7,960 | 49.2%–51.0% | ||
| 124 | Skarnerป่า | ป่า | 50.1% | +0.1 | 1,514 | 48.1%–52.1% | ||
| 125 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.1 | 23,307 | 49.6%–50.7% | ||
| 126 | Jaxป่า | ป่า | 50.1% | +0.1 | 3,436 | 48.8%–51.5% | ||
| 127 | Garenกลาง | กลาง | 50.2% | +0.2 | 743 | 47.5%–52.8% | ||
| 128 | Zeriบอท | บอท | 50.2% | +0.2 | 6,354 | 49.2%–51.2% | ||
| 129 | Vayneบอท | บอท | 50.2% | +0.2 | 7,468 | 49.3%–51.1% | ||
| 130 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.2 | 1,909 | 48.4%–52.0% | ||
| 131 | Trundleป่า | ป่า | 50.3% | +0.2 | 2,398 | 48.6%–51.8% | ||
| 132 | Kassadinกลาง | กลาง | 50.3% | +0.3 | 3,815 | 49.0%–51.6% | ||
| 133 | Gragasกลาง | กลาง | 50.3% | +0.3 | 757 | 47.6%–52.9% | ||
| 134 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.3 | 1,884 | 48.5%–52.1% | ||
| 135 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.3 | 6,699 | 49.3%–51.3% | ||
| 136 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.3 | 7,089 | 49.3%–51.3% | ||
| 137 | Jinxบอท | บอท | 50.3% | +0.3 | 24,632 | 49.8%–50.8% | ||
| 138 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +0.3 | 3,678 | 49.0%–51.7% | ||
| 139 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +0.4 | 4,096 | 49.1%–51.7% | ||
| 140 | Dianaป่า | ป่า | 50.4% | +0.4 | 6,901 | 49.4%–51.4% | ||
| 141 | Udyrป่า | ป่า | 50.5% | +0.4 | 2,948 | 49.0%–51.9% | ||
| 142 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.5 | 517 | 47.4%–53.6% | ||
| 143 | Jhinบอท | บอท | 50.5% | +0.5 | 33,420 | 50.0%–50.9% | ||
| 144 | Gragasป่า | ป่า | 50.7% | +0.6 | 1,212 | 48.4%–52.8% | ||
| 145 | Kayleกลาง | กลาง | 50.8% | +0.6 | 727 | 47.9%–53.3% | ||
| 146 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.6 | 1,397 | 48.5%–52.7% | ||
| 147 | Zacป่า | ป่า | 50.6% | +0.6 | 4,168 | 49.4%–51.9% | ||
| 148 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.6 | 2,120 | 48.9%–52.4% | ||
| 149 | Malphiteกลาง | กลาง | 50.7% | +0.7 | 1,691 | 48.8%–52.6% | ||
| 150 | Morganaกลาง | กลาง | 50.8% | +0.7 | 1,143 | 48.5%–53.0% | ||
| 151 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +0.7 | 849 | 48.2%–53.3% | ||
| 152 | Brandบอท | บอท | 50.9% | +0.7 | 841 | 48.2%–53.3% | ||
| 153 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.7 | 14,308 | 50.1%–51.4% | ||
| 154 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.8 | 16,474 | 50.1%–51.4% | ||
| 155 | Bel'Vethป่า | ป่า | 50.8% | +0.8 | 4,269 | 49.5%–52.0% | ||
| 156 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.8 | 8,437 | 49.9%–51.7% | ||
| 157 | Volibearป่า | ป่า | 50.9% | +0.8 | 3,594 | 49.5%–52.2% | ||
| 158 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +0.9 | 20,791 | 50.3%–51.4% | ||
| 159 | Warwickป่า | ป่า | 50.9% | +0.9 | 10,641 | 50.1%–51.7% | ||
| 160 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.0% | +0.9 | 3,579 | 49.6%–52.3% | ||
| 161 | Dianaกลาง | กลาง | 51.0% | +0.9 | 7,747 | 50.0%–51.9% | ||
| 162 | Ziggsกลาง | กลาง | 51.1% | +1.0 | 1,517 | 49.0%–52.9% | ||
| 163 | Miss Fortuneบอท | บอท | 51.0% | +1.0 | 28,321 | 50.5%–51.5% | ||
| 164 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.0% | +1.0 | 7,267 | 50.0%–51.9% | ||
| 165 | Twitchบอท | บอท | 51.0% | +1.0 | 9,666 | 50.1%–51.8% | ||
| 166 | Ahriกลาง | กลาง | 51.0% | +1.0 | 20,805 | 50.4%–51.5% | ||
| 167 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +1.0 | 2,958 | 49.5%–52.4% | ||
| 168 | Syndraกลาง | กลาง | 51.0% | +1.0 | 13,922 | 50.3%–51.7% | ||
| 169 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.0 | 6,810 | 50.0%–52.0% | ||
| 170 | Xayahบอท | บอท | 51.1% | +1.1 | 12,331 | 50.3%–51.8% | ||
| 171 | Maokaiป่า | ป่า | 51.3% | +1.1 | 1,051 | 48.8%–53.4% | ||
| 172 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.1 | 11,667 | 50.3%–51.8% | ||
| 173 | Ziggsบอท | บอท | 51.1% | +1.1 | 3,394 | 49.7%–52.5% | ||
| 174 | Fizzป่า | ป่า | 51.3% | +1.1 | 1,213 | 48.9%–53.3% | ||
| 175 | Naafiriกลาง | กลาง | 51.2% | +1.1 | 2,054 | 49.4%–52.8% | ||
| 176 | Ekkoป่า | ป่า | 51.1% | +1.1 | 7,897 | 50.2%–52.0% | ||
| 177 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.2% | +1.1 | 9,985 | 50.3%–52.0% | ||
| 178 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.2 | 16,924 | 50.5%–51.8% | ||
| 179 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.2 | 18,318 | 50.6%–51.8% | ||
| 180 | Veigarกลาง | กลาง | 51.2% | +1.2 | 10,414 | 50.4%–52.0% | ||
| 181 | Gwenป่า | ป่า | 51.3% | +1.2 | 1,416 | 49.1%–53.2% | ||
| 182 | Rek'Saiป่า | ป่า | 51.3% | +1.2 | 1,586 | 49.2%–53.1% | ||
| 183 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.2 | 7,012 | 50.2%–52.2% | ||
| 184 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.2% | +1.2 | 6,582 | 50.2%–52.2% | ||
| 185 | Yasuoบอท | บอท | 51.3% | +1.2 | 4,298 | 50.0%–52.4% | ||
| 186 | Nasusกลาง | กลาง | 51.5% | +1.2 | 987 | 48.8%–53.6% | ||
| 187 | Smolderบอท | บอท | 51.3% | +1.2 | 8,232 | 50.3%–52.1% | ||
| 188 | Yoneบอท | บอท | 51.7% | +1.2 | 600 | 48.3%–54.2% | ||
| 189 | Dariusป่า | ป่า | 51.4% | +1.3 | 2,626 | 49.7%–52.8% | ||
| 190 | Aniviaกลาง | กลาง | 51.3% | +1.3 | 3,646 | 49.9%–52.6% | ||
| 191 | Annieกลาง | กลาง | 51.3% | +1.3 | 3,371 | 49.9%–52.7% | ||
| 192 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.6% | +1.3 | 931 | 48.8%–53.7% | ||
| 193 | Sivirบอท | บอท | 51.3% | +1.3 | 7,123 | 50.3%–52.3% | ||
| 194 | Wukongป่า | ป่า | 51.3% | +1.3 | 11,224 | 50.5%–52.1% | ||
| 195 | Sionกลาง | กลาง | 51.6% | +1.3 | 977 | 48.9%–53.7% | ||
| 196 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +1.4 | 4,357 | 50.2%–52.6% | ||
| 197 | Kennenกลาง | กลาง | 51.8% | +1.4 | 726 | 48.7%–54.1% | ||
| 198 | Hweiกลาง | กลาง | 51.5% | +1.4 | 5,707 | 50.3%–52.5% | ||
| 199 | Swainกลาง | กลาง | 51.6% | +1.4 | 1,558 | 49.5%–53.4% | ||
| 200 | Luxบอท | บอท | 51.7% | +1.4 | 1,186 | 49.2%–53.7% | ||
| 201 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +1.4 | 9,683 | 50.6%–52.3% | ||
| 202 | Auroraกลาง | กลาง | 51.5% | +1.5 | 4,346 | 50.3%–52.7% | ||
| 203 | Briarป่า | ป่า | 51.5% | +1.5 | 9,660 | 50.7%–52.3% | ||
| 204 | Kog'Mawบอท | บอท | 51.6% | +1.5 | 4,131 | 50.2%–52.7% | ||
| 205 | Shyvanaป่า | ป่า | 51.6% | +1.5 | 8,480 | 50.7%–52.4% | ||
| 206 | Eliseป่า | ป่า | 51.6% | +1.6 | 4,266 | 50.3%–52.8% | ||
| 207 | Evelynnป่า | ป่า | 51.6% | +1.6 | 5,979 | 50.5%–52.6% | ||
| 208 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +1.7 | 5,167 | 50.6%–52.8% | ||
| 209 | Brandกลาง | กลาง | 51.9% | +1.7 | 1,930 | 49.9%–53.5% | ||
| 210 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 51.9% | +1.7 | 2,077 | 50.0%–53.4% | ||
| 211 | Zaahenป่า | ป่า | 52.2% | +1.7 | 828 | 49.2%–54.3% | ||
| 212 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +1.8 | 2,133 | 50.1%–53.5% | ||
| 213 | Fizzกลาง | กลาง | 51.8% | +1.8 | 11,239 | 51.0%–52.6% | ||
| 214 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +1.8 | 8,952 | 51.0%–52.7% | ||
| 215 | Luxกลาง | กลาง | 51.9% | +1.8 | 8,747 | 51.0%–52.7% | ||
| 216 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.9% | +1.8 | 11,236 | 51.1%–52.6% | ||
| 217 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 52.3% | +1.9 | 972 | 49.5%–54.3% | ||
| 218 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 52.3% | +1.9 | 1,085 | 49.6%–54.2% | ||
| 219 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +1.9 | 5,946 | 50.9%–53.0% | ||
| 220 | Sennaบอท | บอท | 52.4% | +1.9 | 828 | 49.4%–54.5% | ||
| 221 | Karthusบอท | บอท | 52.5% | +2.0 | 710 | 49.3%–54.7% | ||
| 222 | Xerathกลาง | กลาง | 52.1% | +2.0 | 7,250 | 51.1%–53.0% | ||
| 223 | Sejuaniป่า | ป่า | 52.1% | +2.0 | 4,286 | 50.8%–53.3% | ||
| 224 | Shenป่า | ป่า | 52.5% | +2.0 | 878 | 49.5%–54.5% | ||
| 225 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +2.1 | 7,416 | 51.2%–53.0% | ||
| 226 | Vexกลาง | กลาง | 52.2% | +2.2 | 8,103 | 51.3%–53.1% | ||
| 227 | Ekkoกลาง | กลาง | 52.3% | +2.3 | 9,483 | 51.4%–53.1% | ||
| 228 | Katarinaบอท | บอท | 52.7% | +2.3 | 1,199 | 50.1%–54.5% | ||
| 229 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +2.3 | 786 | 49.7%–54.9% | ||
| 230 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 52.9% | +2.5 | 1,183 | 50.3%–54.7% | ||
| 231 | Malzaharกลาง | กลาง | 52.6% | +2.6 | 12,370 | 51.8%–53.3% | ||
| 232 | Syndraบอท | บอท | 53.2% | +2.6 | 1,014 | 50.3%–55.0% | ||
| 233 | Lilliaป่า | ป่า | 52.9% | +2.8 | 10,617 | 52.0%–53.6% | ||
| 234 | Swainบอท | บอท | 53.3% | +2.9 | 1,685 | 51.1%–54.8% | ||
| 235 | Nilahบอท | บอท | 53.3% | +3.0 | 1,890 | 51.2%–54.8% | ||
| 236 | Hweiบอท | บอท | 53.8% | +3.2 | 1,213 | 51.0%–55.4% | ||
| 237 | Amumuป่า | ป่า | 53.3% | +3.2 | 6,819 | 52.2%–54.2% | ||
| 238 | Zyraป่า | ป่า | 53.5% | +3.3 | 3,270 | 51.9%–54.6% | ||
| 239 | Teemoป่า | ป่า | 53.9% | +3.6 | 2,386 | 51.9%–55.2% | ||
| 240 | Rammusป่า | ป่า | 54.0% | +3.8 | 4,281 | 52.6%–55.1% | ||
| 241 | Sionป่า | ป่า | 54.7% | +4.0 | 1,062 | 51.7%–56.3% | ||
| 242 | Veigarบอท | บอท | 54.6% | +4.2 | 2,320 | 52.6%–55.8% | ||
| 243 | Vel'Kozบอท | บอท | 55.2% | +4.3 | 1,006 | 52.0%–56.7% | ||
| 244 | Xerathบอท | บอท | 55.8% | +4.9 | 1,140 | 52.7%–57.2% | ||
| 245 | Aurelion Solบอท | บอท | 56.3% | +5.2 | 1,004 | 52.9%–57.6% |
