ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -5.9 | 1,654 | 44.6%–48.5% | ||
| 2 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -5.3 | 1,651 | 45.3%–49.1% | ||
| 3 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -5.1 | 1,335 | 45.3%–49.5% | ||
| 4 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -4.9 | 1,140 | 45.4%–49.9% | ||
| 5 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.1% | -4.9 | 1,759 | 45.8%–49.5% | ||
| 6 | Rengarป่า | ป่า | 47.4% | -4.8 | 3,173 | 46.3%–49.1% | ||
| 7 | Pantheonป่า | ป่า | 46.9% | -4.4 | 801 | 45.5%–50.6% | ||
| 8 | Qiyanaกลาง | กลาง | 47.9% | -4.2 | 2,181 | 46.6%–49.9% | ||
| 9 | K'Santeบน | บน | 47.9% | -4.2 | 2,119 | 46.6%–50.0% | ||
| 10 | Ireliaกลาง | กลาง | 48.1% | -4.1 | 2,795 | 46.8%–49.8% | ||
| 11 | Qiyanaป่า | ป่า | 48.1% | -4.1 | 3,945 | 47.1%–49.6% | ||
| 12 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -4.1 | 980 | 46.0%–50.8% | ||
| 13 | Jayceบน | บน | 48.3% | -3.9 | 2,826 | 47.1%–50.0% | ||
| 14 | Hecarimป่า | ป่า | 48.4% | -3.9 | 3,853 | 47.3%–49.9% | ||
| 15 | Melกลาง | กลาง | 48.5% | -3.8 | 4,346 | 47.5%–49.9% | ||
| 16 | Azirกลาง | กลาง | 48.4% | -3.6 | 1,474 | 46.9%–50.9% | ||
| 17 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -3.5 | 1,026 | 46.6%–51.3% | ||
| 18 | Kindredป่า | ป่า | 48.8% | -3.4 | 2,324 | 47.5%–50.8% | ||
| 19 | Vladimirบน | บน | 48.7% | -3.2 | 1,039 | 47.0%–51.6% | ||
| 20 | Gravesป่า | ป่า | 49.2% | -3.2 | 6,061 | 48.3%–50.4% | ||
| 21 | Rivenบน | บน | 49.6% | -2.6 | 1,788 | 48.0%–51.7% | ||
| 22 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -2.5 | 599 | 47.0%–52.8% | ||
| 23 | Ireliaบน | บน | 49.8% | -2.5 | 3,620 | 48.6%–51.3% | ||
| 24 | Fioraบน | บน | 49.9% | -2.5 | 3,476 | 48.7%–51.4% | ||
| 25 | Sylasกลาง | กลาง | 50.0% | -2.4 | 5,869 | 49.0%–51.1% | ||
| 26 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.5% | -2.2 | 592 | 47.3%–53.2% | ||
| 27 | Kaynบน | บน | 49.4% | -2.2 | 508 | 47.2%–53.4% | ||
| 28 | Vayneบน | บน | 50.0% | -2.2 | 1,695 | 48.4%–52.2% | ||
| 29 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -2.2 | 2,622 | 48.8%–51.9% | ||
| 30 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -2.1 | 980 | 47.9%–52.7% | ||
| 31 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -2.1 | 893 | 47.9%–52.9% | ||
| 32 | Ambessaบน | บน | 50.2% | -2.1 | 2,164 | 48.7%–52.1% | ||
| 33 | Udyrป่า | ป่า | 50.4% | -1.9 | 1,816 | 48.8%–52.4% | ||
| 34 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | -1.9 | 4,021 | 49.4%–51.9% | ||
| 35 | Dariusบน | บน | 50.6% | -1.8 | 7,830 | 49.7%–51.6% | ||
| 36 | Oriannaกลาง | กลาง | 50.5% | -1.8 | 2,575 | 49.1%–52.2% | ||
| 37 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.8 | 579 | 47.8%–53.6% | ||
| 38 | Naafiriป่า | ป่า | 50.6% | -1.8 | 2,565 | 49.1%–52.3% | ||
| 39 | Lockeกลาง | กลาง | 50.7% | -1.7 | 5,518 | 49.7%–51.8% | ||
| 40 | Trundleป่า | ป่า | 50.5% | -1.7 | 1,230 | 48.6%–52.9% | ||
| 41 | Lockeป่า | ป่า | 50.2% | -1.7 | 605 | 47.9%–53.7% | ||
| 42 | Yasuoบน | บน | 50.7% | -1.7 | 3,912 | 49.5%–52.1% | ||
| 43 | Karthusป่า | ป่า | 50.6% | -1.6 | 1,407 | 48.8%–52.9% | ||
| 44 | Kha'Zixป่า | ป่า | 50.9% | -1.5 | 5,481 | 49.9%–52.0% | ||
| 45 | Akaliบน | บน | 50.8% | -1.5 | 2,391 | 49.3%–52.6% | ||
| 46 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -1.5 | 1,822 | 49.2%–52.8% | ||
| 47 | Zedกลาง | กลาง | 51.0% | -1.5 | 7,294 | 50.1%–52.0% | ||
| 48 | Jayceป่า | ป่า | 50.6% | -1.4 | 652 | 48.2%–53.9% | ||
| 49 | Tristanaกลาง | กลาง | 50.7% | -1.4 | 661 | 48.3%–53.9% | ||
| 50 | Akaliกลาง | กลาง | 51.1% | -1.4 | 6,161 | 50.1%–52.1% | ||
| 51 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -1.3 | 2,079 | 49.5%–52.9% | ||
| 52 | Gwenป่า | ป่า | 50.9% | -1.3 | 823 | 48.6%–53.8% | ||
| 53 | Gnarบน | บน | 51.2% | -1.2 | 2,737 | 49.8%–52.8% | ||
| 54 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | -1.2 | 3,991 | 50.1%–52.6% | ||
| 55 | Illaoiบน | บน | 51.3% | -1.1 | 3,883 | 50.0%–52.6% | ||
| 56 | Yoneบน | บน | 51.3% | -1.1 | 8,474 | 50.5%–52.2% | ||
| 57 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | -1.1 | 6,586 | 50.4%–52.4% | ||
| 58 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | -1.0 | 2,427 | 49.9%–53.1% | ||
| 59 | Viป่า | ป่า | 51.4% | -1.0 | 3,755 | 50.2%–52.8% | ||
| 60 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | -1.0 | 6,646 | 50.5%–52.5% | ||
| 61 | Taliyahกลาง | กลาง | 51.3% | -1.0 | 870 | 49.0%–54.0% | ||
| 62 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | -1.0 | 955 | 49.1%–53.9% | ||
| 63 | Kledบน | บน | 51.4% | -1.0 | 1,409 | 49.5%–53.6% | ||
| 64 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | -0.9 | 2,739 | 50.0%–53.1% | ||
| 65 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.5% | -0.9 | 2,991 | 50.1%–53.0% | ||
| 66 | Rek'Saiป่า | ป่า | 51.3% | -0.9 | 700 | 48.8%–54.3% | ||
| 67 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | -0.8 | 9,110 | 50.8%–52.5% | ||
| 68 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 51.6% | -0.8 | 2,146 | 50.0%–53.4% | ||
| 69 | Viegoป่า | ป่า | 51.7% | -0.8 | 9,126 | 50.9%–52.6% | ||
| 70 | Sylasป่า | ป่า | 51.7% | -0.8 | 5,592 | 50.6%–52.8% | ||
| 71 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | -0.8 | 3,308 | 50.3%–53.1% | ||
| 72 | Annieกลาง | กลาง | 51.7% | -0.7 | 1,823 | 49.9%–53.6% | ||
| 73 | Nidaleeป่า | ป่า | 51.7% | -0.7 | 1,703 | 49.9%–53.6% | ||
| 74 | Dariusป่า | ป่า | 51.6% | -0.7 | 816 | 49.2%–54.3% | ||
| 75 | Trundleบน | บน | 51.7% | -0.7 | 2,376 | 50.2%–53.4% | ||
| 76 | Akshanกลาง | กลาง | 51.7% | -0.7 | 1,667 | 49.9%–53.7% | ||
| 77 | Bel'Vethป่า | ป่า | 51.8% | -0.7 | 2,384 | 50.2%–53.4% | ||
| 78 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 51.8% | -0.6 | 1,109 | 49.6%–54.1% | ||
| 79 | Yasuoกลาง | กลาง | 51.9% | -0.6 | 11,347 | 51.1%–52.6% | ||
| 80 | Master Yiป่า | ป่า | 51.9% | -0.6 | 10,006 | 51.1%–52.7% | ||
| 81 | Camilleบน | บน | 51.9% | -0.6 | 2,402 | 50.3%–53.5% | ||
| 82 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 51.9% | -0.6 | 2,186 | 50.2%–53.6% | ||
| 83 | Auroraกลาง | กลาง | 51.9% | -0.5 | 2,112 | 50.2%–53.7% | ||
| 84 | Renektonบน | บน | 51.9% | -0.5 | 4,505 | 50.8%–53.2% | ||
| 85 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | -0.5 | 3,071 | 50.5%–53.4% | ||
| 86 | Talonป่า | ป่า | 51.9% | -0.5 | 3,881 | 50.7%–53.3% | ||
| 87 | Lee Sinป่า | ป่า | 52.0% | -0.5 | 8,232 | 51.1%–52.9% | ||
| 88 | Pantheonกลาง | กลาง | 51.9% | -0.5 | 958 | 49.6%–54.4% | ||
| 89 | Olafบน | บน | 52.0% | -0.5 | 2,338 | 50.4%–53.6% | ||
| 90 | Ahriกลาง | กลาง | 52.0% | -0.5 | 8,912 | 51.2%–52.9% | ||
| 91 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | -0.4 | 9,209 | 51.2%–52.9% | ||
| 92 | Dianaป่า | ป่า | 52.0% | -0.4 | 3,678 | 50.7%–53.4% | ||
| 93 | Zoeกลาง | กลาง | 52.0% | -0.4 | 2,382 | 50.4%–53.7% | ||
| 94 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | -0.4 | 3,511 | 50.7%–53.4% | ||
| 95 | Master Yiบน | บน | 52.0% | -0.4 | 575 | 49.2%–55.1% | ||
| 96 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | -0.3 | 3,828 | 50.8%–53.4% | ||
| 97 | Pantheonบน | บน | 52.1% | -0.3 | 2,545 | 50.6%–53.7% | ||
| 98 | Jaxบน | บน | 52.2% | -0.3 | 5,515 | 51.1%–53.3% | ||
| 99 | Gragasบน | บน | 52.2% | -0.2 | 1,702 | 50.4%–54.1% | ||
| 100 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | -0.2 | 6,168 | 51.2%–53.3% | ||
| 101 | Shacoป่า | ป่า | 52.3% | -0.2 | 5,677 | 51.2%–53.3% | ||
| 102 | Aniviaกลาง | กลาง | 52.3% | -0.2 | 1,624 | 50.4%–54.2% | ||
| 103 | Tryndamereบน | บน | 52.3% | -0.2 | 3,965 | 51.0%–53.6% | ||
| 104 | Malzaharกลาง | กลาง | 52.4% | -0.1 | 7,205 | 51.4%–53.3% | ||
| 105 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 52.4% | -0.1 | 611 | 49.5%–55.3% | ||
| 106 | Gwenบน | บน | 52.4% | 0.0 | 2,349 | 50.8%–54.1% | ||
| 107 | Zaahenบน | บน | 52.5% | 0.0 | 2,244 | 50.8%–54.1% | ||
| 108 | Nasusบน | บน | 52.5% | 0.0 | 5,729 | 51.4%–53.5% | ||
| 109 | Talonกลาง | กลาง | 52.5% | 0.0 | 1,164 | 50.3%–54.7% | ||
| 110 | Gangplankบน | บน | 52.5% | 0.0 | 3,732 | 51.2%–53.8% | ||
| 111 | Naafiriกลาง | กลาง | 52.5% | 0.0 | 1,297 | 50.4%–54.6% | ||
| 112 | Quinnป่า | ป่า | 52.5% | 0.0 | 1,205 | 50.3%–54.7% | ||
| 113 | Yorickบน | บน | 52.6% | +0.1 | 4,056 | 51.3%–53.8% | ||
| 114 | Sylasบน | บน | 52.6% | +0.1 | 749 | 49.9%–55.2% | ||
| 115 | Sionบน | บน | 52.6% | +0.1 | 2,415 | 51.0%–54.2% | ||
| 116 | Zedป่า | ป่า | 52.6% | +0.1 | 2,115 | 50.9%–54.3% | ||
| 117 | LeBlancกลาง | กลาง | 52.6% | +0.1 | 4,559 | 51.4%–53.8% | ||
| 118 | Warwickป่า | ป่า | 52.7% | +0.2 | 6,707 | 51.7%–53.6% | ||
| 119 | Poppyบน | บน | 52.7% | +0.2 | 643 | 49.8%–55.5% | ||
| 120 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +0.2 | 13,086 | 52.0%–53.4% | ||
| 121 | Jaxป่า | ป่า | 52.7% | +0.2 | 2,066 | 51.0%–54.4% | ||
| 122 | Hweiกลาง | กลาง | 52.8% | +0.3 | 2,957 | 51.3%–54.2% | ||
| 123 | Varusบน | บน | 52.8% | +0.3 | 801 | 50.1%–55.3% | ||
| 124 | Garenบน | บน | 52.8% | +0.3 | 7,742 | 51.8%–53.7% | ||
| 125 | Katarinaกลาง | กลาง | 52.8% | +0.3 | 6,456 | 51.7%–53.8% | ||
| 126 | Volibearบน | บน | 52.8% | +0.3 | 5,145 | 51.6%–53.9% | ||
| 127 | Kaynป่า | ป่า | 52.8% | +0.3 | 10,091 | 52.0%–53.6% | ||
| 128 | Eliseป่า | ป่า | 52.8% | +0.3 | 2,015 | 51.0%–54.5% | ||
| 129 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +0.3 | 3,435 | 51.4%–54.2% | ||
| 130 | Briarป่า | ป่า | 52.8% | +0.3 | 5,910 | 51.7%–53.8% | ||
| 131 | Rumbleบน | บน | 52.9% | +0.4 | 1,104 | 50.6%–55.1% | ||
| 132 | Malzaharบน | บน | 52.9% | +0.4 | 748 | 50.2%–55.5% | ||
| 133 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +0.4 | 2,262 | 51.2%–54.5% | ||
| 134 | Vladimirกลาง | กลาง | 52.9% | +0.4 | 3,892 | 51.6%–54.2% | ||
| 135 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.0% | +0.5 | 6,219 | 51.9%–54.0% | ||
| 136 | Yoneกลาง | กลาง | 53.0% | +0.5 | 9,572 | 52.1%–53.8% | ||
| 137 | Urgotบน | บน | 53.0% | +0.5 | 3,125 | 51.5%–54.4% | ||
| 138 | Kassadinกลาง | กลาง | 53.0% | +0.5 | 2,301 | 51.3%–54.6% | ||
| 139 | Aatroxบน | บน | 53.0% | +0.5 | 4,465 | 51.8%–54.2% | ||
| 140 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +0.5 | 1,253 | 50.8%–55.1% | ||
| 141 | Nocturneป่า | ป่า | 53.1% | +0.6 | 5,466 | 51.9%–54.1% | ||
| 142 | Tryndamereป่า | ป่า | 53.2% | +0.6 | 701 | 50.3%–55.8% | ||
| 143 | Volibearป่า | ป่า | 53.1% | +0.6 | 2,175 | 51.4%–54.7% | ||
| 144 | Quinnบน | บน | 53.2% | +0.6 | 993 | 50.7%–55.4% | ||
| 145 | Kayleบน | บน | 53.1% | +0.6 | 2,817 | 51.6%–54.6% | ||
| 146 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +0.6 | 8,343 | 52.2%–54.0% | ||
| 147 | Jarvan IVป่า | ป่า | 53.2% | +0.6 | 3,964 | 51.8%–54.4% | ||
| 148 | Aatroxป่า | ป่า | 53.4% | +0.7 | 564 | 50.2%–56.1% | ||
| 149 | Dr. Mundoบน | บน | 53.2% | +0.7 | 3,444 | 51.8%–54.5% | ||
| 150 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +0.7 | 4,383 | 52.0%–54.4% | ||
| 151 | Kennenบน | บน | 53.3% | +0.7 | 1,579 | 51.3%–55.2% | ||
| 152 | Nasusกลาง | กลาง | 53.4% | +0.8 | 1,237 | 51.1%–55.4% | ||
| 153 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.4% | +0.8 | 876 | 50.7%–55.8% | ||
| 154 | Singedบน | บน | 53.4% | +0.8 | 1,968 | 51.5%–55.0% | ||
| 155 | Xerathกลาง | กลาง | 53.4% | +0.8 | 3,868 | 52.0%–54.6% | ||
| 156 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 53.4% | +0.9 | 2,221 | 51.7%–55.0% | ||
| 157 | Cho'Gathบน | บน | 53.4% | +0.9 | 3,825 | 52.1%–54.7% | ||
| 158 | Warwickบน | บน | 53.6% | +1.0 | 1,385 | 51.4%–55.6% | ||
| 159 | Zacป่า | ป่า | 53.6% | +1.1 | 2,243 | 51.9%–55.2% | ||
| 160 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.6% | +1.1 | 6,670 | 52.6%–54.6% | ||
| 161 | Evelynnป่า | ป่า | 53.7% | +1.1 | 2,362 | 52.0%–55.2% | ||
| 162 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +1.1 | 535 | 50.6%–56.6% | ||
| 163 | Wukongบน | บน | 54.0% | +1.2 | 756 | 51.0%–56.3% | ||
| 164 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.7% | +1.2 | 6,657 | 52.7%–54.7% | ||
| 165 | Syndraกลาง | กลาง | 53.7% | +1.2 | 5,647 | 52.6%–54.8% | ||
| 166 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.8% | +1.3 | 8,712 | 52.9%–54.6% | ||
| 167 | Fizzกลาง | กลาง | 53.8% | +1.3 | 6,393 | 52.7%–54.7% | ||
| 168 | Tahm Kenchบน | บน | 53.9% | +1.3 | 2,786 | 52.3%–55.3% | ||
| 169 | Settบน | บน | 53.9% | +1.4 | 8,064 | 52.9%–54.7% | ||
| 170 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.0% | +1.4 | 3,929 | 52.6%–55.2% | ||
| 171 | Wukongป่า | ป่า | 54.0% | +1.4 | 6,218 | 52.9%–54.9% | ||
| 172 | Heimerdingerบน | บน | 54.1% | +1.5 | 2,223 | 52.3%–55.6% | ||
| 173 | Veigarกลาง | กลาง | 54.0% | +1.5 | 6,435 | 52.9%–55.0% | ||
| 174 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.1% | +1.5 | 1,753 | 52.1%–55.8% | ||
| 175 | Shenบน | บน | 54.1% | +1.5 | 3,020 | 52.5%–55.4% | ||
| 176 | Ekkoกลาง | กลาง | 54.1% | +1.5 | 4,367 | 52.8%–55.2% | ||
| 177 | Dianaกลาง | กลาง | 54.1% | +1.5 | 3,843 | 52.7%–55.3% | ||
| 178 | Teemoป่า | ป่า | 54.3% | +1.5 | 1,155 | 51.8%–56.2% | ||
| 179 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +1.5 | 1,140 | 51.8%–56.3% | ||
| 180 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 54.5% | +1.6 | 701 | 51.3%–56.8% | ||
| 181 | Morganaกลาง | กลาง | 54.5% | +1.6 | 688 | 51.3%–56.8% | ||
| 182 | Mordekaiserบน | บน | 54.1% | +1.6 | 7,831 | 53.2%–55.0% | ||
| 183 | Zyraป่า | ป่า | 54.6% | +1.6 | 696 | 51.4%–56.9% | ||
| 184 | Ekkoป่า | ป่า | 54.2% | +1.7 | 3,901 | 52.9%–55.4% | ||
| 185 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +1.7 | 9,632 | 53.4%–55.0% | ||
| 186 | Galioกลาง | กลาง | 54.4% | +1.8 | 2,997 | 52.8%–55.7% | ||
| 187 | Swainกลาง | กลาง | 54.8% | +1.8 | 778 | 51.7%–56.9% | ||
| 188 | Garenกลาง | กลาง | 55.1% | +1.9 | 503 | 51.2%–57.4% | ||
| 189 | Cho'Gathป่า | ป่า | 54.4% | +1.9 | 6,423 | 53.3%–55.3% | ||
| 190 | Lissandraกลาง | กลาง | 54.4% | +1.9 | 4,139 | 53.1%–55.6% | ||
| 191 | Viktorกลาง | กลาง | 54.4% | +1.9 | 6,319 | 53.4%–55.4% | ||
| 192 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.5% | +1.9 | 3,671 | 53.1%–55.7% | ||
| 193 | Swainบน | บน | 55.1% | +1.9 | 579 | 51.5%–57.4% | ||
| 194 | Malphiteป่า | ป่า | 54.9% | +2.1 | 1,293 | 52.5%–56.7% | ||
| 195 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.6% | +2.1 | 10,725 | 53.8%–55.4% | ||
| 196 | Malphiteกลาง | กลาง | 55.1% | +2.2 | 938 | 52.2%–57.1% | ||
| 197 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 54.9% | +2.2 | 1,977 | 52.9%–56.4% | ||
| 198 | Mordekaiserป่า | ป่า | 55.5% | +2.2 | 526 | 51.6%–57.7% | ||
| 199 | Vexกลาง | กลาง | 54.8% | +2.2 | 4,180 | 53.5%–55.9% | ||
| 200 | Amumuป่า | ป่า | 54.9% | +2.3 | 3,986 | 53.5%–56.0% | ||
| 201 | Teemoบน | บน | 54.8% | +2.3 | 7,871 | 53.9%–55.7% | ||
| 202 | Brandกลาง | กลาง | 55.2% | +2.4 | 1,175 | 52.6%–57.0% | ||
| 203 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.1% | +2.5 | 3,416 | 53.6%–56.3% | ||
| 204 | Sejuaniป่า | ป่า | 55.2% | +2.5 | 2,397 | 53.4%–56.6% | ||
| 205 | Ivernป่า | ป่า | 55.7% | +2.6 | 860 | 52.6%–57.6% | ||
| 206 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 55.7% | +2.6 | 941 | 52.7%–57.5% | ||
| 207 | Fizzป่า | ป่า | 56.0% | +2.7 | 596 | 52.2%–58.0% | ||
| 208 | Shyvanaป่า | ป่า | 55.4% | +2.8 | 5,820 | 54.2%–56.4% | ||
| 209 | Luxกลาง | กลาง | 55.6% | +3.0 | 5,227 | 54.4%–56.6% | ||
| 210 | Ziggsกลาง | กลาง | 56.1% | +3.0 | 948 | 53.1%–57.9% | ||
| 211 | Malphiteบน | บน | 55.6% | +3.0 | 7,004 | 54.6%–56.5% | ||
| 212 | Gragasป่า | ป่า | 56.8% | +3.1 | 537 | 52.6%–58.6% | ||
| 213 | Skarnerป่า | ป่า | 56.8% | +3.4 | 775 | 53.3%–58.5% | ||
| 214 | Rammusป่า | ป่า | 56.5% | +3.8 | 3,084 | 54.8%–57.7% | ||
| 215 | Lilliaป่า | ป่า | 56.6% | +3.9 | 4,593 | 55.2%–57.6% | ||
| 216 | Ornnบน | บน | 56.8% | +4.1 | 2,811 | 55.1%–58.0% | ||
| 217 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 56.8% | +4.1 | 3,942 | 55.3%–57.9% | ||
| 218 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 58.2% | +4.3 | 610 | 53.9%–59.6% |
