ความได้เปรียบในเลน
-0.48 จุด
ยากเป็นอันดับ 43 จาก 90
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.20–16.21
161718192021
พันธมิตรและศัตรู
| 1 | Jhinป่า | ป่า | 39.4% | -10.0 | 1,039 | 39.0%–43.6% | ||
| 2 | Varusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.2% | -10.0 | 959 | 38.9%–43.7% | ||
| 3 | Caitlynซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.1% | -9.5 | 1,157 | 39.5%–43.9% | ||
| 4 | Twitchบน | บน | 39.3% | -9.1 | 626 | 39.4%–45.0% | ||
| 5 | Twitchป่า | ป่า | 42.0% | -8.9 | 5,652 | 41.3%–43.4% | ||
| 6 | Garenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.0% | -8.7 | 1,094 | 40.3%–44.8% | ||
| 7 | Nidaleeบน | บน | 41.2% | -8.1 | 839 | 40.6%–45.7% | ||
| 8 | Yasuoป่า | ป่า | 41.6% | -7.9 | 912 | 40.9%–45.7% | ||
| 9 | Nasusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.7% | -7.8 | 944 | 41.0%–45.8% | ||
| 10 | Threshบน | บน | 41.3% | -7.7 | 704 | 40.8%–46.2% | ||
| 11 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.1% | -7.7 | 3,615 | 42.2%–44.9% | ||
| 12 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.5% | -7.7 | 39,428 | 43.2%–44.0% | ||
| 13 | Katarinaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.3% | -7.4 | 966 | 41.5%–46.3% | ||
| 14 | Galioป่า | ป่า | 41.1% | -7.3 | 521 | 40.9%–46.9% | ||
| 15 | Leonaบน | บน | 41.6% | -7.2 | 601 | 41.1%–46.9% | ||
| 16 | Ezrealบน | บน | 43.4% | -7.1 | 2,023 | 42.4%–45.8% | ||
| 17 | Twisted Fateป่า | ป่า | 42.0% | -7.1 | 646 | 41.3%–47.0% | ||
| 18 | Luluบน | บน | 42.4% | -7.0 | 736 | 41.6%–47.0% | ||
| 19 | Lucianกลาง | กลาง | 44.0% | -6.9 | 4,676 | 43.2%–45.5% | ||
| 20 | Yoneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -6.8 | 1,086 | 42.2%–46.7% | ||
| 21 | Kai'Saซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.0% | -6.8 | 919 | 42.0%–46.9% | ||
| 22 | Ezrealกลาง | กลาง | 44.3% | -6.8 | 9,345 | 43.7%–45.3% | ||
| 23 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -6.7 | 2,325 | 42.9%–46.1% | ||
| 24 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -6.6 | 6,283 | 43.6%–45.7% | ||
| 25 | Neekoป่า | ป่า | 43.8% | -6.5 | 1,403 | 42.7%–46.7% | ||
| 26 | Nidaleeกลาง | กลาง | 43.5% | -6.5 | 1,025 | 42.4%–47.1% | ||
| 27 | Mordekaiserซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -6.5 | 1,422 | 42.8%–46.8% | ||
| 28 | Lee Sinบน | บน | 44.4% | -6.4 | 2,511 | 43.3%–46.4% | ||
| 29 | Ivernบน | บน | 44.1% | -6.3 | 1,414 | 42.9%–47.0% | ||
| 30 | Tristanaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.6% | -6.3 | 533 | 41.9%–48.0% | ||
| 31 | Corkiบน | บน | 44.7% | -6.2 | 3,781 | 43.7%–46.3% | ||
| 32 | Aatroxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.4% | -6.1 | 725 | 42.4%–47.8% | ||
| 33 | Akaliซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.4% | -6.0 | 666 | 42.4%–48.0% | ||
| 34 | Yasuoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -6.0 | 2,223 | 43.5%–46.9% | ||
| 35 | Asheกลาง | กลาง | 44.9% | -6.0 | 3,542 | 43.9%–46.6% | ||
| 36 | Kai'Saป่า | ป่า | 44.3% | -6.0 | 1,281 | 43.1%–47.4% | ||
| 37 | Rengarบน | บน | 45.0% | -5.9 | 2,716 | 43.9%–46.9% | ||
| 38 | Garenป่า | ป่า | 45.1% | -5.8 | 3,655 | 44.1%–46.7% | ||
| 39 | Lucianบน | บน | 44.7% | -5.8 | 1,576 | 43.5%–47.4% | ||
| 40 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.4% | -5.8 | 58,992 | 45.1%–45.8% | ||
| 41 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -5.8 | 4,446 | 44.3%–46.7% | ||
| 42 | Oriannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -5.7 | 1,989 | 43.8%–47.3% | ||
| 43 | Volibearซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -5.7 | 1,434 | 43.5%–47.6% | ||
| 44 | Viบน | บน | 44.9% | -5.6 | 1,599 | 43.7%–47.5% | ||
| 45 | Samiraกลาง | กลาง | 44.0% | -5.6 | 673 | 42.9%–48.4% | ||
| 46 | K'Santeกลาง | กลาง | 44.5% | -5.6 | 970 | 43.3%–48.1% | ||
| 47 | K'Santeบน | บน | 45.7% | -5.5 | 32,934 | 45.3%–46.2% | ||
| 48 | Asheบน | บน | 45.5% | -5.5 | 4,321 | 44.6%–47.0% | ||
| 49 | Rivenป่า | ป่า | 45.1% | -5.5 | 1,564 | 43.8%–47.7% | ||
| 50 | Rengarป่า | ป่า | 45.8% | -5.4 | 43,909 | 45.4%–46.2% | ||
| 51 | Lockeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -5.4 | 1,684 | 43.9%–47.7% | ||
| 52 | Dariusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -5.4 | 1,553 | 43.9%–47.8% | ||
| 53 | Illaoiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -5.4 | 797 | 43.3%–48.5% | ||
| 54 | Jinxบน | บน | 43.9% | -5.4 | 542 | 42.9%–48.9% | ||
| 55 | Jhinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -5.3 | 1,969 | 44.1%–47.7% | ||
| 56 | Corkiกลาง | กลาง | 45.5% | -5.3 | 2,611 | 44.4%–47.5% | ||
| 57 | Jarvan IVบน | บน | 45.4% | -5.3 | 1,839 | 44.2%–47.8% | ||
| 58 | Auroraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -5.2 | 642 | 43.2%–48.8% | ||
| 59 | Zedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -5.1 | 1,884 | 44.3%–47.9% | ||
| 60 | Yorickซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -5.1 | 975 | 43.8%–48.6% | ||
| 61 | Rumbleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -5.0 | 519 | 43.2%–49.3% | ||
| 62 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -5.0 | 41,144 | 45.9%–46.7% | ||
| 63 | Camilleป่า | ป่า | 45.6% | -4.8 | 1,136 | 44.2%–48.7% | ||
| 64 | Viegoบน | บน | 45.9% | -4.8 | 1,572 | 44.5%–48.4% | ||
| 65 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.5% | -4.7 | 30,844 | 46.1%–47.0% | ||
| 66 | Dravenบน | บน | 46.0% | -4.7 | 1,675 | 44.7%–48.5% | ||
| 67 | Tristanaบน | บน | 46.4% | -4.6 | 3,800 | 45.3%–47.9% | ||
| 68 | Skarnerบน | บน | 46.0% | -4.6 | 1,379 | 44.6%–48.7% | ||
| 69 | Alistarบน | บน | 46.0% | -4.5 | 1,285 | 44.6%–48.8% | ||
| 70 | Kai'Saกลาง | กลาง | 46.5% | -4.5 | 4,351 | 45.5%–47.9% | ||
| 71 | Apheliosกลาง | กลาง | 45.7% | -4.5 | 825 | 44.2%–49.3% | ||
| 72 | Nidaleeป่า | ป่า | 46.7% | -4.5 | 21,734 | 46.2%–47.3% | ||
| 73 | Sivirกลาง | กลาง | 45.3% | -4.4 | 598 | 43.9%–49.7% | ||
| 74 | Briarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -4.4 | 1,339 | 44.7%–48.9% | ||
| 75 | Caitlynกลาง | กลาง | 46.7% | -4.4 | 4,878 | 45.7%–48.0% | ||
| 76 | Warwickซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -4.4 | 588 | 44.0%–49.8% | ||
| 77 | Lockeบน | บน | 46.7% | -4.3 | 3,457 | 45.6%–48.3% | ||
| 78 | Ornnกลาง | กลาง | 45.9% | -4.3 | 862 | 44.4%–49.5% | ||
| 79 | Lockeป่า | ป่า | 46.9% | -4.3 | 10,911 | 46.2%–47.7% | ||
| 80 | Yunaraกลาง | กลาง | 45.6% | -4.3 | 619 | 44.1%–49.8% | ||
| 81 | Nautilusกลาง | กลาง | 45.4% | -4.3 | 555 | 44.0%–49.9% | ||
| 82 | Lee Sinกลาง | กลาง | 46.5% | -4.3 | 1,771 | 45.1%–48.8% | ||
| 83 | Varusบน | บน | 46.9% | -4.3 | 11,437 | 46.2%–47.7% | ||
| 84 | Karthusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -4.2 | 1,441 | 45.0%–49.0% | ||
| 85 | Rengarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -4.2 | 1,181 | 44.8%–49.2% | ||
| 86 | Sennaกลาง | กลาง | 46.0% | -4.2 | 744 | 44.4%–49.8% | ||
| 87 | Vayneป่า | ป่า | 46.5% | -4.2 | 1,396 | 45.0%–49.1% | ||
| 88 | Zedป่า | ป่า | 47.1% | -4.2 | 30,625 | 46.6%–47.6% | ||
| 89 | Jayceซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -4.0 | 585 | 44.3%–50.1% | ||
| 90 | Caitlynบน | บน | 47.1% | -4.0 | 4,916 | 46.1%–48.4% | ||
| 91 | Nautilusป่า | ป่า | 46.9% | -4.0 | 2,209 | 45.6%–48.9% | ||
| 92 | Xin Zhaoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -4.0 | 736 | 44.6%–50.0% | ||
| 93 | Yoneป่า | ป่า | 46.9% | -4.0 | 2,075 | 45.6%–49.0% | ||
| 94 | Jinxกลาง | กลาง | 46.4% | -4.0 | 907 | 44.8%–49.8% | ||
| 95 | Trundleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -3.9 | 1,710 | 45.4%–49.2% | ||
| 96 | Shyvanaบน | บน | 47.0% | -3.9 | 2,462 | 45.7%–48.9% | ||
| 97 | Sennaบน | บน | 46.8% | -3.9 | 1,371 | 45.3%–49.4% | ||
| 98 | Gravesกลาง | กลาง | 46.6% | -3.9 | 945 | 45.0%–49.8% | ||
| 99 | Shacoบน | บน | 47.2% | -3.8 | 3,922 | 46.1%–48.7% | ||
| 100 | Smolderบน | บน | 47.3% | -3.8 | 5,537 | 46.3%–48.5% | ||
| 101 | Talonบน | บน | 46.3% | -3.8 | 674 | 44.6%–50.2% | ||
| 102 | Heimerdingerป่า | ป่า | 46.3% | -3.8 | 663 | 44.7%–50.2% | ||
| 103 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -3.8 | 13,861 | 46.8%–48.1% | ||
| 104 | K'Santeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -3.7 | 700 | 44.8%–50.2% | ||
| 105 | Pykeกลาง | กลาง | 46.5% | -3.7 | 695 | 44.8%–50.3% | ||
| 106 | Smolderกลาง | กลาง | 47.5% | -3.7 | 8,812 | 46.7%–48.4% | ||
| 107 | Rivenบน | บน | 47.6% | -3.7 | 26,381 | 47.1%–48.1% | ||
| 108 | Twitchกลาง | กลาง | 47.3% | -3.6 | 2,479 | 46.0%–49.2% | ||
| 109 | Aurelion Solป่า | ป่า | 47.1% | -3.6 | 1,390 | 45.6%–49.7% | ||
| 110 | Ornnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -3.6 | 1,900 | 45.8%–49.4% | ||
| 111 | Oriannaกลาง | กลาง | 47.7% | -3.6 | 44,171 | 47.3%–48.1% | ||
| 112 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.7% | -3.6 | 129,835 | 47.5%–47.9% | ||
| 113 | Rumbleบน | บน | 47.7% | -3.5 | 18,510 | 47.1%–48.3% | ||
| 114 | Varusกลาง | กลาง | 47.6% | -3.5 | 4,679 | 46.5%–48.9% | ||
| 115 | Skarnerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -3.5 | 1,761 | 45.9%–49.6% | ||
| 116 | Azirกลาง | กลาง | 47.8% | -3.5 | 24,213 | 47.3%–48.3% | ||
| 117 | Viกลาง | กลาง | 47.2% | -3.4 | 1,213 | 45.6%–50.0% | ||
| 118 | Melบน | บน | 47.5% | -3.4 | 2,246 | 46.2%–49.5% | ||
| 119 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 47.8% | -3.4 | 18,521 | 47.2%–48.4% | ||
| 120 | Ekkoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -3.4 | 2,024 | 46.1%–49.6% | ||
| 121 | Sejuaniกลาง | กลาง | 46.6% | -3.4 | 528 | 44.8%–50.9% | ||
| 122 | Gravesบน | บน | 47.6% | -3.3 | 1,846 | 46.1%–49.7% | ||
| 123 | Melกลาง | กลาง | 47.9% | -3.3 | 74,143 | 47.6%–48.2% | ||
| 124 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -3.3 | 2,782 | 46.4%–49.4% | ||
| 125 | Jayceบน | บน | 47.9% | -3.3 | 42,214 | 47.6%–48.4% | ||
| 126 | Ryzeกลาง | กลาง | 47.9% | -3.3 | 25,060 | 47.5%–48.5% | ||
| 127 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -3.2 | 35,259 | 47.6%–48.4% | ||
| 128 | Hecarimป่า | ป่า | 48.0% | -3.2 | 51,624 | 47.7%–48.4% | ||
| 129 | Kayleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -3.1 | 859 | 45.6%–50.6% | ||
| 130 | Quinnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -3.1 | 1,056 | 45.8%–50.4% | ||
| 131 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -3.1 | 43,254 | 47.8%–48.5% | ||
| 132 | Jaxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -3.1 | 1,867 | 46.4%–50.0% | ||
| 133 | Akshanบน | บน | 47.8% | -3.0 | 1,741 | 46.3%–50.1% | ||
| 134 | Twisted Fateบน | บน | 48.1% | -3.0 | 3,157 | 46.8%–49.7% | ||
| 135 | Zeriกลาง | กลาง | 47.3% | -3.0 | 613 | 45.4%–51.2% | ||
| 136 | Ryzeบน | บน | 48.2% | -3.0 | 5,145 | 47.2%–49.4% | ||
| 137 | Tristanaกลาง | กลาง | 48.2% | -2.9 | 10,115 | 47.5%–49.1% | ||
| 138 | Pantheonป่า | ป่า | 48.3% | -2.9 | 15,089 | 47.6%–49.0% | ||
| 139 | Nocturneบน | บน | 47.9% | -2.9 | 1,282 | 46.2%–50.5% | ||
| 140 | Rumbleกลาง | กลาง | 48.1% | -2.8 | 1,541 | 46.5%–50.4% | ||
| 141 | Karthusบน | บน | 48.2% | -2.7 | 1,707 | 46.6%–50.4% | ||
| 142 | Dr. Mundoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -2.7 | 1,667 | 46.7%–50.5% | ||
| 143 | Xerathบน | บน | 47.7% | -2.6 | 587 | 45.7%–51.5% | ||
| 144 | Qiyanaบน | บน | 48.3% | -2.6 | 1,561 | 46.7%–50.6% | ||
| 145 | Udyrบน | บน | 48.6% | -2.6 | 5,670 | 47.6%–49.7% | ||
| 146 | Naafiriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -2.6 | 738 | 46.0%–51.3% | ||
| 147 | Viktorบน | บน | 48.5% | -2.5 | 2,793 | 47.2%–50.2% | ||
| 148 | Jhinบน | บน | 48.6% | -2.5 | 3,044 | 47.3%–50.2% | ||
| 149 | Lilliaบน | บน | 48.5% | -2.4 | 1,626 | 46.9%–50.7% | ||
| 150 | Ekkoบน | บน | 48.7% | -2.4 | 3,530 | 47.5%–50.2% | ||
| 151 | Master Yiบน | บน | 48.8% | -2.4 | 9,971 | 48.0%–49.7% | ||
| 152 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -2.4 | 29,573 | 48.4%–49.3% | ||
| 153 | Vayneบน | บน | 48.9% | -2.4 | 21,977 | 48.3%–49.4% | ||
| 154 | Dravenกลาง | กลาง | 48.5% | -2.3 | 1,036 | 46.6%–51.2% | ||
| 155 | Ambessaบน | บน | 48.9% | -2.3 | 33,768 | 48.5%–49.4% | ||
| 156 | Qiyanaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -2.3 | 1,223 | 46.8%–51.1% | ||
| 157 | Nasusป่า | ป่า | 48.9% | -2.3 | 7,271 | 48.0%–49.9% | ||
| 158 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -2.3 | 2,711 | 47.4%–50.5% | ||
| 159 | Taliyahซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -2.2 | 1,627 | 47.1%–50.9% | ||
| 160 | Gangplankบน | บน | 49.0% | -2.2 | 51,281 | 48.7%–49.4% | ||
| 161 | Kindredป่า | ป่า | 49.0% | -2.2 | 39,138 | 48.6%–49.4% | ||
| 162 | Oriannaบน | บน | 48.2% | -2.2 | 541 | 46.0%–52.1% | ||
| 163 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -2.2 | 4,289 | 47.8%–50.3% | ||
| 164 | Kha'Zixป่า | ป่า | 49.1% | -2.2 | 73,150 | 48.8%–49.4% | ||
| 165 | Luxบน | บน | 48.8% | -2.2 | 1,810 | 47.2%–50.9% | ||
| 166 | Gnarบน | บน | 49.1% | -2.2 | 37,860 | 48.7%–49.5% | ||
| 167 | Talonป่า | ป่า | 49.1% | -2.2 | 48,483 | 48.7%–49.5% | ||
| 168 | Jayceป่า | ป่า | 49.0% | -2.2 | 11,018 | 48.3%–49.9% | ||
| 169 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 48.9% | -2.1 | 2,697 | 47.6%–50.6% | ||
| 170 | Dianaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -2.1 | 886 | 46.6%–51.6% | ||
| 171 | Zedกลาง | กลาง | 49.1% | -2.1 | 115,818 | 48.9%–49.4% | ||
| 172 | Kayleป่า | ป่า | 48.4% | -2.1 | 550 | 46.1%–52.1% | ||
| 173 | Singedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -2.1 | 1,697 | 47.3%–51.0% | ||
| 174 | Kog'Mawซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -2.1 | 1,027 | 46.8%–51.5% | ||
| 175 | Master Yiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -2.0 | 1,360 | 47.1%–51.3% | ||
| 176 | Olafป่า | ป่า | 49.1% | -2.0 | 6,503 | 48.2%–50.2% | ||
| 177 | Ziggsบน | บน | 48.9% | -2.0 | 1,132 | 47.0%–51.5% | ||
| 178 | Vayneกลาง | กลาง | 49.0% | -2.0 | 1,640 | 47.3%–51.1% | ||
| 179 | Akshanกลาง | กลาง | 49.2% | -2.0 | 23,695 | 48.7%–49.8% | ||
| 180 | Wukongซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -2.0 | 1,507 | 47.2%–51.2% | ||
| 181 | Ambessaป่า | ป่า | 49.2% | -2.0 | 6,584 | 48.3%–50.3% | ||
| 182 | Aurelion Solซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -2.0 | 1,991 | 47.5%–51.0% | ||
| 183 | Urgotป่า | ป่า | 48.8% | -2.0 | 897 | 46.8%–51.8% | ||
| 184 | Jayceกลาง | กลาง | 49.2% | -1.9 | 6,611 | 48.3%–50.3% | ||
| 185 | Trundleกลาง | กลาง | 48.7% | -1.9 | 671 | 46.5%–52.1% | ||
| 186 | Fizzบน | บน | 49.2% | -1.9 | 2,527 | 47.8%–50.9% | ||
| 187 | Ambessaกลาง | กลาง | 49.2% | -1.9 | 2,090 | 47.6%–51.1% | ||
| 188 | Jaxกลาง | กลาง | 49.2% | -1.9 | 2,177 | 47.7%–51.1% | ||
| 189 | Rammusบน | บน | 49.1% | -1.9 | 1,488 | 47.4%–51.4% | ||
| 190 | Gangplankกลาง | กลาง | 49.3% | -1.9 | 5,392 | 48.3%–50.5% | ||
| 191 | Kaynบน | บน | 49.3% | -1.8 | 7,865 | 48.5%–50.3% | ||
| 192 | Jarvan IVกลาง | กลาง | 49.1% | -1.8 | 1,137 | 47.2%–51.6% | ||
| 193 | Malzaharป่า | ป่า | 48.8% | -1.8 | 578 | 46.5%–52.4% | ||
| 194 | Cassiopeiaบน | บน | 49.3% | -1.8 | 4,744 | 48.3%–50.6% | ||
| 195 | Gragasป่า | ป่า | 49.4% | -1.8 | 8,456 | 48.6%–50.3% | ||
| 196 | Gravesป่า | ป่า | 49.5% | -1.8 | 82,342 | 49.2%–49.7% | ||
| 197 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.8 | 1,970 | 47.7%–51.2% | ||
| 198 | Vexซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -1.8 | 1,994 | 47.7%–51.2% | ||
| 199 | Udyrกลาง | กลาง | 48.9% | -1.8 | 587 | 46.6%–52.4% | ||
| 200 | Xin Zhaoบน | บน | 49.4% | -1.7 | 3,579 | 48.2%–50.8% | ||
| 201 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -1.7 | 5,452 | 48.4%–50.6% | ||
| 202 | Gragasบน | บน | 49.5% | -1.7 | 22,792 | 49.0%–50.1% | ||
| 203 | Taliyahกลาง | กลาง | 49.5% | -1.7 | 14,810 | 48.9%–50.2% | ||
| 204 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -1.7 | 5,801 | 48.5%–50.6% | ||
| 205 | Ivernป่า | ป่า | 49.5% | -1.7 | 9,888 | 48.7%–50.4% | ||
| 206 | Nautilusบน | บน | 49.3% | -1.7 | 1,215 | 47.4%–51.8% | ||
| 207 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -1.7 | 6,750 | 48.6%–50.6% | ||
| 208 | Talonกลาง | กลาง | 49.6% | -1.7 | 18,219 | 49.0%–50.2% | ||
| 209 | Shacoกลาง | กลาง | 49.2% | -1.7 | 775 | 47.0%–52.2% | ||
| 210 | Karthusป่า | ป่า | 49.6% | -1.6 | 20,324 | 49.1%–50.2% | ||
| 211 | Gwenบน | บน | 49.6% | -1.6 | 36,633 | 49.2%–50.1% | ||
| 212 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -1.6 | 19,328 | 49.1%–50.2% | ||
| 213 | Kaynกลาง | กลาง | 49.3% | -1.6 | 828 | 47.1%–52.2% | ||
| 214 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.6 | 49,138 | 49.3%–50.0% | ||
| 215 | Akaliกลาง | กลาง | 49.7% | -1.5 | 125,989 | 49.5%–49.9% | ||
| 216 | Kalistaบน | บน | 49.6% | -1.5 | 4,423 | 48.5%–50.9% | ||
| 217 | Aatroxบน | บน | 49.7% | -1.5 | 69,170 | 49.4%–50.0% | ||
| 218 | Vladimirบน | บน | 49.7% | -1.5 | 13,398 | 49.0%–50.4% | ||
| 219 | Camilleบน | บน | 49.7% | -1.5 | 32,027 | 49.2%–50.2% | ||
| 220 | Kennenบน | บน | 49.7% | -1.5 | 24,735 | 49.2%–50.2% | ||
| 221 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.5 | 7,650 | 48.8%–50.6% | ||
| 222 | Nocturneกลาง | กลาง | 49.4% | -1.5 | 853 | 47.2%–52.2% | ||
| 223 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.5 | 4,010 | 48.5%–51.0% | ||
| 224 | Zoeกลาง | กลาง | 49.7% | -1.5 | 35,026 | 49.3%–50.2% | ||
| 225 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -1.4 | 4,556 | 48.6%–51.0% | ||
| 226 | Skarnerป่า | ป่า | 49.8% | -1.4 | 11,725 | 49.1%–50.6% | ||
| 227 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.4 | 10,398 | 49.0%–50.6% | ||
| 228 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -1.4 | 32,785 | 49.4%–50.3% | ||
| 229 | Rumbleป่า | ป่า | 49.7% | -1.4 | 1,446 | 47.8%–51.9% | ||
| 230 | Dr. Mundoกลาง | กลาง | 49.7% | -1.4 | 1,775 | 48.0%–51.7% | ||
| 231 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -1.3 | 10,859 | 49.1%–50.7% | ||
| 232 | Sejuaniบน | บน | 49.8% | -1.3 | 2,636 | 48.4%–51.5% | ||
| 233 | Lockeกลาง | กลาง | 50.0% | -1.3 | 87,255 | 49.7%–50.2% | ||
| 234 | Dariusกลาง | กลาง | 49.9% | -1.3 | 2,206 | 48.3%–51.7% | ||
| 235 | Seraphineกลาง | กลาง | 49.9% | -1.3 | 3,272 | 48.6%–51.4% | ||
| 236 | Katarinaบน | บน | 49.9% | -1.2 | 1,815 | 48.2%–51.8% | ||
| 237 | Karthusกลาง | กลาง | 49.9% | -1.2 | 2,809 | 48.5%–51.5% | ||
| 238 | Zaahenบน | บน | 50.0% | -1.2 | 32,788 | 49.6%–50.5% | ||
| 239 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.2 | 46,537 | 49.7%–50.4% | ||
| 240 | Master Yiกลาง | กลาง | 50.0% | -1.1 | 2,288 | 48.5%–51.7% | ||
| 241 | Kai'Saบน | บน | 50.0% | -1.1 | 2,565 | 48.5%–51.7% | ||
| 242 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | -1.1 | 48,967 | 49.7%–50.5% | ||
| 243 | Sylasกลาง | กลาง | 50.1% | -1.1 | 94,215 | 49.9%–50.4% | ||
| 244 | Brandป่า | ป่า | 50.2% | -1.0 | 4,195 | 49.0%–51.4% | ||
| 245 | Quinnป่า | ป่า | 50.2% | -1.0 | 18,635 | 49.6%–50.8% | ||
| 246 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -1.0 | 70,988 | 49.9%–50.5% | ||
| 247 | Pantheonบน | บน | 50.2% | -1.0 | 46,586 | 49.9%–50.6% | ||
| 248 | Galioบน | บน | 50.2% | -1.0 | 4,285 | 49.0%–51.5% | ||
| 249 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | -0.9 | 3,322 | 48.9%–51.7% | ||
| 250 | Quinnบน | บน | 50.3% | -0.9 | 15,293 | 49.6%–51.0% | ||
| 251 | Shacoป่า | ป่า | 50.3% | -0.9 | 92,789 | 50.1%–50.6% | ||
| 252 | Dariusบน | บน | 50.3% | -0.9 | 139,541 | 50.1%–50.5% | ||
| 253 | Aatroxกลาง | กลาง | 50.2% | -0.9 | 1,633 | 48.4%–52.2% | ||
| 254 | Galioกลาง | กลาง | 50.4% | -0.9 | 55,880 | 50.0%–50.7% | ||
| 255 | Viซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.9 | 1,870 | 48.6%–52.2% | ||
| 256 | Sylasป่า | ป่า | 50.4% | -0.9 | 81,215 | 50.1%–50.7% | ||
| 257 | Settป่า | ป่า | 50.3% | -0.9 | 3,150 | 49.0%–51.8% | ||
| 258 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 50.4% | -0.9 | 31,529 | 49.9%–50.8% | ||
| 259 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | -0.8 | 92,153 | 50.1%–50.7% | ||
| 260 | Tahm Kenchป่า | ป่า | 50.2% | -0.8 | 735 | 47.7%–53.1% | ||
| 261 | Yasuoบน | บน | 50.4% | -0.8 | 63,724 | 50.1%–50.8% | ||
| 262 | Dianaบน | บน | 50.4% | -0.8 | 3,054 | 49.0%–51.9% | ||
| 263 | Rek'Saiบน | บน | 50.3% | -0.8 | 764 | 47.8%–53.1% | ||
| 264 | Rek'Saiป่า | ป่า | 50.5% | -0.8 | 9,681 | 49.6%–51.3% | ||
| 265 | Yorickป่า | ป่า | 50.5% | -0.7 | 2,610 | 49.0%–52.1% | ||
| 266 | Viegoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | -0.7 | 569 | 47.6%–53.5% | ||
| 267 | Wukongกลาง | กลาง | 50.4% | -0.7 | 1,618 | 48.6%–52.4% | ||
| 268 | Akaliบน | บน | 50.5% | -0.7 | 40,829 | 50.1%–50.9% | ||
| 269 | Karmaกลาง | กลาง | 50.5% | -0.7 | 2,250 | 48.9%–52.2% | ||
| 270 | Syndraบน | บน | 50.5% | -0.7 | 1,525 | 48.6%–52.6% | ||
| 271 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 50.6% | -0.6 | 35,080 | 50.2%–51.0% | ||
| 272 | Fioraบน | บน | 50.6% | -0.6 | 50,728 | 50.3%–51.0% | ||
| 273 | Ireliaกลาง | กลาง | 50.6% | -0.6 | 47,534 | 50.2%–51.0% | ||
| 274 | Azirบน | บน | 50.6% | -0.6 | 1,622 | 48.7%–52.6% | ||
| 275 | Sylasบน | บน | 50.6% | -0.6 | 11,520 | 49.9%–51.4% | ||
| 276 | Viktorกลาง | กลาง | 50.6% | -0.6 | 77,260 | 50.3%–50.9% | ||
| 277 | Olafบน | บน | 50.7% | -0.6 | 37,308 | 50.2%–51.1% | ||
| 278 | Quinnกลาง | กลาง | 50.6% | -0.6 | 4,063 | 49.4%–51.9% | ||
| 279 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.6 | 76,274 | 50.4%–51.0% | ||
| 280 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.6 | 7,756 | 49.8%–51.6% | ||
| 281 | Swainบน | บน | 50.7% | -0.5 | 9,287 | 49.9%–51.5% | ||
| 282 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.5 | 13,267 | 50.0%–51.4% | ||
| 283 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.5 | 37,867 | 50.3%–51.1% | ||
| 284 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 50.7% | -0.5 | 6,162 | 49.7%–51.8% | ||
| 285 | Jhinกลาง | กลาง | 50.7% | -0.5 | 4,019 | 49.5%–52.0% | ||
| 286 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.7% | -0.5 | 92,051 | 50.5%–51.0% | ||
| 287 | Kog'Mawบน | บน | 50.7% | -0.5 | 2,000 | 49.0%–52.5% | ||
| 288 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | -0.5 | 3,621 | 49.4%–52.1% | ||
| 289 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 50.8% | -0.5 | 45,726 | 50.4%–51.2% | ||
| 290 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.5 | 9,732 | 50.0%–51.6% | ||
| 291 | Naafiriป่า | ป่า | 50.8% | -0.5 | 37,182 | 50.4%–51.2% | ||
| 292 | Ireliaบน | บน | 50.8% | -0.5 | 56,342 | 50.4%–51.1% | ||
| 293 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.4 | 241,796 | 50.6%–51.0% | ||
| 294 | Jaxบน | บน | 50.8% | -0.4 | 92,804 | 50.5%–51.1% | ||
| 295 | Aatroxป่า | ป่า | 50.8% | -0.4 | 8,075 | 49.9%–51.7% | ||
| 296 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.4 | 34,245 | 50.4%–51.3% | ||
| 297 | Dianaป่า | ป่า | 50.8% | -0.4 | 62,496 | 50.5%–51.1% | ||
| 298 | Shenกลาง | กลาง | 50.7% | -0.4 | 1,143 | 48.6%–53.1% | ||
| 299 | Poppyป่า | ป่า | 50.8% | -0.4 | 5,167 | 49.7%–51.9% | ||
| 300 | Yoneบน | บน | 50.8% | -0.4 | 140,701 | 50.6%–51.0% | ||
| 301 | Viktorซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | -0.4 | 849 | 48.3%–53.4% | ||
| 302 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 50.9% | -0.4 | 9,463 | 50.0%–51.7% | ||
| 303 | Zyraบน | บน | 50.8% | -0.4 | 951 | 48.4%–53.3% | ||
| 304 | Hweiบน | บน | 50.8% | -0.4 | 1,177 | 48.7%–53.1% | ||
| 305 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.4 | 71,875 | 50.6%–51.2% | ||
| 306 | Kalistaกลาง | กลาง | 50.8% | -0.4 | 1,320 | 48.8%–53.0% | ||
| 307 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.9% | -0.3 | 24,759 | 50.4%–51.4% | ||
| 308 | Nocturneป่า | ป่า | 50.9% | -0.3 | 94,016 | 50.7%–51.2% | ||
| 309 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | -0.3 | 51,832 | 50.6%–51.3% | ||
| 310 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 50.9% | -0.3 | 3,110 | 49.5%–52.4% | ||
| 311 | Annieกลาง | กลาง | 51.0% | -0.3 | 27,861 | 50.5%–51.4% | ||
| 312 | Volibearกลาง | กลาง | 50.9% | -0.3 | 5,761 | 49.9%–52.0% | ||
| 313 | Eliseบน | บน | 50.9% | -0.3 | 1,039 | 48.6%–53.3% | ||
| 314 | Fioraกลาง | กลาง | 51.0% | -0.2 | 1,105 | 48.7%–53.3% | ||
| 315 | Viป่า | ป่า | 51.0% | -0.2 | 68,550 | 50.7%–51.3% | ||
| 316 | Taliyahป่า | ป่า | 51.0% | -0.2 | 8,771 | 50.1%–51.9% | ||
| 317 | Syndraกลาง | กลาง | 51.0% | -0.2 | 86,821 | 50.7%–51.3% | ||
| 318 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | -0.2 | 86,571 | 50.7%–51.3% | ||
| 319 | Morganaบน | บน | 51.0% | -0.2 | 3,221 | 49.6%–52.4% | ||
| 320 | LeBlancบน | บน | 51.0% | -0.2 | 1,596 | 49.1%–53.0% | ||
| 321 | Neekoบน | บน | 51.0% | -0.2 | 1,396 | 49.0%–53.1% | ||
| 322 | Poppyบน | บน | 51.0% | -0.2 | 8,840 | 50.2%–51.9% | ||
| 323 | Fizzซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | -0.2 | 1,987 | 49.3%–52.8% | ||
| 324 | Zaahenกลาง | กลาง | 51.0% | -0.2 | 837 | 48.5%–53.6% | ||
| 325 | Malphiteป่า | ป่า | 51.1% | -0.2 | 25,985 | 50.6%–51.6% | ||
| 326 | Tryndamereบน | บน | 51.1% | -0.2 | 65,801 | 50.8%–51.4% | ||
| 327 | Karmaบน | บน | 51.1% | -0.1 | 2,366 | 49.5%–52.7% | ||
| 328 | Veigarบน | บน | 51.1% | -0.1 | 4,761 | 50.0%–52.3% | ||
| 329 | Zacกลาง | กลาง | 51.1% | -0.1 | 1,068 | 48.8%–53.5% | ||
| 330 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | -0.1 | 5,297 | 50.0%–52.3% | ||
| 331 | Neekoกลาง | กลาง | 51.2% | -0.1 | 7,410 | 50.2%–52.1% | ||
| 332 | LeBlancกลาง | กลาง | 51.2% | -0.1 | 69,185 | 50.9%–51.5% | ||
| 333 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | -0.1 | 79,565 | 50.9%–51.5% | ||
| 334 | Warwickกลาง | กลาง | 51.2% | -0.1 | 680 | 48.4%–54.0% | ||
| 335 | Jarvan IVป่า | ป่า | 51.2% | 0.0 | 85,817 | 50.9%–51.5% | ||
| 336 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | 0.0 | 3,709 | 49.9%–52.6% | ||
| 337 | Udyrป่า | ป่า | 51.3% | 0.0 | 25,078 | 50.7%–51.8% | ||
| 338 | Evelynnป่า | ป่า | 51.3% | +0.1 | 41,697 | 50.9%–51.7% | ||
| 339 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.1 | 57,947 | 51.0%–51.7% | ||
| 340 | Shenบน | บน | 51.3% | +0.1 | 41,694 | 50.9%–51.7% | ||
| 341 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +0.1 | 53,982 | 51.0%–51.7% | ||
| 342 | Kassadinกลาง | กลาง | 51.3% | +0.1 | 28,340 | 50.9%–51.8% | ||
| 343 | Trundleบน | บน | 51.4% | +0.1 | 40,986 | 51.0%–51.8% | ||
| 344 | Morganaป่า | ป่า | 51.4% | +0.1 | 5,795 | 50.3%–52.4% | ||
| 345 | Viegoป่า | ป่า | 51.4% | +0.1 | 146,858 | 51.2%–51.6% | ||
| 346 | Evelynnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.1 | 638 | 48.5%–54.2% | ||
| 347 | Kaynป่า | ป่า | 51.4% | +0.1 | 175,664 | 51.2%–51.6% | ||
| 348 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.1 | 4,316 | 50.2%–52.6% | ||
| 349 | Rivenกลาง | กลาง | 51.4% | +0.2 | 4,601 | 50.2%–52.6% | ||
| 350 | Maokaiบน | บน | 51.4% | +0.2 | 5,171 | 50.3%–52.5% | ||
| 351 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +0.2 | 32,580 | 50.9%–51.9% | ||
| 352 | Auroraกลาง | กลาง | 51.4% | +0.2 | 30,271 | 50.9%–51.9% | ||
| 353 | Cho'Gathบน | บน | 51.4% | +0.2 | 60,089 | 51.1%–51.7% | ||
| 354 | Zedบน | บน | 51.5% | +0.2 | 6,346 | 50.5%–52.5% | ||
| 355 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +0.2 | 9,228 | 50.6%–52.3% | ||
| 356 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +0.2 | 2,806 | 50.0%–53.0% | ||
| 357 | Gragasกลาง | กลาง | 51.5% | +0.2 | 5,981 | 50.4%–52.5% | ||
| 358 | Hweiกลาง | กลาง | 51.5% | +0.3 | 41,568 | 51.1%–51.9% | ||
| 359 | Volibearบน | บน | 51.5% | +0.3 | 87,565 | 51.2%–51.8% | ||
| 360 | Ekkoป่า | ป่า | 51.5% | +0.3 | 59,951 | 51.2%–51.9% | ||
| 361 | Jaxป่า | ป่า | 51.5% | +0.3 | 38,996 | 51.1%–51.9% | ||
| 362 | Ziggsกลาง | กลาง | 51.6% | +0.3 | 15,535 | 50.9%–52.2% | ||
| 363 | Naafiriกลาง | กลาง | 51.6% | +0.3 | 21,483 | 51.0%–52.1% | ||
| 364 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 51.6% | +0.3 | 44,444 | 51.2%–52.0% | ||
| 365 | Renektonบน | บน | 51.6% | +0.4 | 72,814 | 51.3%–51.9% | ||
| 366 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.6% | +0.4 | 65,052 | 51.3%–52.0% | ||
| 367 | Shenป่า | ป่า | 51.6% | +0.4 | 5,468 | 50.5%–52.7% | ||
| 368 | Auroraบน | บน | 51.7% | +0.4 | 5,945 | 50.6%–52.7% | ||
| 369 | Rammusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +0.4 | 1,712 | 49.8%–53.5% | ||
| 370 | Eliseป่า | ป่า | 51.7% | +0.4 | 25,561 | 51.1%–52.2% | ||
| 371 | Zacป่า | ป่า | 51.7% | +0.4 | 30,341 | 51.2%–52.1% | ||
| 372 | Kennenกลาง | กลาง | 51.7% | +0.5 | 6,812 | 50.7%–52.7% | ||
| 373 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.5 | 27,334 | 51.3%–52.2% | ||
| 374 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.5 | 170,185 | 51.6%–51.9% | ||
| 375 | Annieบน | บน | 51.9% | +0.5 | 1,263 | 49.6%–53.9% | ||
| 376 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +0.5 | 216,394 | 51.6%–52.0% | ||
| 377 | Zaahenป่า | ป่า | 51.9% | +0.6 | 5,719 | 50.8%–52.9% | ||
| 378 | Zyraกลาง | กลาง | 51.9% | +0.6 | 4,171 | 50.6%–53.1% | ||
| 379 | Ornnป่า | ป่า | 52.0% | +0.6 | 740 | 49.2%–54.5% | ||
| 380 | Yasuoกลาง | กลาง | 51.9% | +0.6 | 194,305 | 51.7%–52.1% | ||
| 381 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.9% | +0.7 | 17,196 | 51.3%–52.5% | ||
| 382 | Camilleกลาง | กลาง | 52.1% | +0.7 | 664 | 49.1%–54.7% | ||
| 383 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +0.7 | 19,698 | 51.3%–52.5% | ||
| 384 | Sionบน | บน | 52.0% | +0.7 | 42,228 | 51.6%–52.4% | ||
| 385 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +0.7 | 43,926 | 51.6%–52.4% | ||
| 386 | Singedป่า | ป่า | 52.1% | +0.7 | 1,594 | 50.0%–53.9% | ||
| 387 | Viegoกลาง | กลาง | 52.1% | +0.8 | 2,159 | 50.3%–53.7% | ||
| 388 | Pantheonกลาง | กลาง | 52.0% | +0.8 | 18,123 | 51.4%–52.6% | ||
| 389 | Renektonกลาง | กลาง | 52.1% | +0.8 | 4,044 | 50.8%–53.3% | ||
| 390 | Fiddlesticksบน | บน | 52.1% | +0.8 | 4,128 | 50.8%–53.3% | ||
| 391 | Fiddlesticksกลาง | กลาง | 52.2% | +0.8 | 1,299 | 49.9%–54.2% | ||
| 392 | Aniviaบน | บน | 52.1% | +0.8 | 5,595 | 51.0%–53.1% | ||
| 393 | Kennenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +0.9 | 1,749 | 50.2%–54.0% | ||
| 394 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 52.1% | +0.9 | 16,381 | 51.5%–52.7% | ||
| 395 | Brandบน | บน | 52.1% | +0.9 | 6,799 | 51.1%–53.1% | ||
| 396 | Kayleกลาง | กลาง | 52.1% | +0.9 | 5,095 | 51.0%–53.2% | ||
| 397 | Morganaกลาง | กลาง | 52.1% | +0.9 | 12,439 | 51.4%–52.9% | ||
| 398 | Yoneกลาง | กลาง | 52.1% | +0.9 | 175,407 | 51.9%–52.3% | ||
| 399 | Zyraป่า | ป่า | 52.2% | +0.9 | 15,613 | 51.5%–52.8% | ||
| 400 | Master Yiป่า | ป่า | 52.2% | +0.9 | 177,342 | 52.0%–52.3% | ||
| 401 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +0.9 | 16,451 | 51.5%–52.8% | ||
| 402 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +0.9 | 74,263 | 51.9%–52.5% | ||
| 403 | Kledบน | บน | 52.2% | +0.9 | 20,091 | 51.6%–52.8% | ||
| 404 | Lissandraกลาง | กลาง | 52.2% | +0.9 | 59,907 | 51.8%–52.5% | ||
| 405 | Ahriกลาง | กลาง | 52.2% | +0.9 | 153,347 | 52.0%–52.4% | ||
| 406 | Ornnบน | บน | 52.2% | +1.0 | 42,139 | 51.8%–52.6% | ||
| 407 | Tahm Kenchบน | บน | 52.2% | +1.0 | 44,687 | 51.8%–52.6% | ||
| 408 | Zacบน | บน | 52.3% | +1.0 | 4,382 | 51.0%–53.4% | ||
| 409 | Wukongบน | บน | 52.2% | +1.0 | 11,122 | 51.5%–53.0% | ||
| 410 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.2% | +1.0 | 17,382 | 51.6%–52.9% | ||
| 411 | Warwickบน | บน | 52.3% | +1.0 | 20,351 | 51.7%–52.8% | ||
| 412 | Vexบน | บน | 52.4% | +1.0 | 1,087 | 50.0%–54.5% | ||
| 413 | Naafiriบน | บน | 52.3% | +1.0 | 4,705 | 51.1%–53.4% | ||
| 414 | Vladimirกลาง | กลาง | 52.3% | +1.0 | 51,009 | 51.9%–52.6% | ||
| 415 | Nasusบน | บน | 52.3% | +1.1 | 86,533 | 52.0%–52.6% | ||
| 416 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +1.1 | 39,846 | 51.9%–52.7% | ||
| 417 | Dianaกลาง | กลาง | 52.4% | +1.1 | 72,726 | 52.1%–52.7% | ||
| 418 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +1.2 | 153,943 | 52.2%–52.6% | ||
| 419 | Gwenป่า | ป่า | 52.4% | +1.2 | 11,635 | 51.7%–53.2% | ||
| 420 | Volibearป่า | ป่า | 52.4% | +1.2 | 36,794 | 52.0%–52.8% | ||
| 421 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 52.5% | +1.2 | 30,677 | 52.0%–52.9% | ||
| 422 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +1.2 | 153,350 | 52.3%–52.7% | ||
| 423 | Heimerdingerบน | บน | 52.5% | +1.2 | 41,684 | 52.1%–52.9% | ||
| 424 | Kassadinบน | บน | 52.7% | +1.3 | 1,464 | 50.5%–54.5% | ||
| 425 | Xerathกลาง | กลาง | 52.5% | +1.3 | 57,951 | 52.2%–52.8% | ||
| 426 | Dariusป่า | ป่า | 52.5% | +1.3 | 18,522 | 51.9%–53.1% | ||
| 427 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.6% | +1.3 | 5,389 | 51.4%–53.6% | ||
| 428 | Settบน | บน | 52.5% | +1.3 | 150,931 | 52.3%–52.7% | ||
| 429 | Vexกลาง | กลาง | 52.5% | +1.3 | 72,355 | 52.2%–52.8% | ||
| 430 | Yorickกลาง | กลาง | 52.6% | +1.3 | 3,628 | 51.2%–53.9% | ||
| 431 | Briarบน | บน | 52.6% | +1.3 | 5,329 | 51.5%–53.7% | ||
| 432 | Lissandraบน | บน | 52.7% | +1.4 | 4,809 | 51.4%–53.8% | ||
| 433 | Fizzป่า | ป่า | 52.7% | +1.4 | 8,661 | 51.8%–53.5% | ||
| 434 | Yorickบน | บน | 52.7% | +1.4 | 73,009 | 52.4%–53.0% | ||
| 435 | Kayleบน | บน | 52.7% | +1.4 | 41,524 | 52.3%–53.1% | ||
| 436 | Brandกลาง | กลาง | 52.7% | +1.4 | 20,836 | 52.1%–53.3% | ||
| 437 | Teemoป่า | ป่า | 52.7% | +1.5 | 21,987 | 52.2%–53.3% | ||
| 438 | Urgotบน | บน | 52.7% | +1.5 | 45,325 | 52.3%–53.1% | ||
| 439 | Sejuaniซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.5 | 1,584 | 50.8%–54.7% | ||
| 440 | Luxกลาง | กลาง | 52.7% | +1.5 | 85,103 | 52.5%–53.0% | ||
| 441 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.7% | +1.5 | 114,280 | 52.5%–53.0% | ||
| 442 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +1.5 | 20,624 | 52.2%–53.3% | ||
| 443 | Malphiteบน | บน | 52.8% | +1.6 | 116,647 | 52.6%–53.0% | ||
| 444 | Garenบน | บน | 52.8% | +1.6 | 131,221 | 52.6%–53.0% | ||
| 445 | Vel'Kozบน | บน | 53.0% | +1.6 | 1,878 | 51.0%–54.6% | ||
| 446 | Trundleป่า | ป่า | 52.8% | +1.6 | 23,206 | 52.3%–53.4% | ||
| 447 | Illaoiกลาง | กลาง | 53.0% | +1.6 | 1,892 | 51.0%–54.6% | ||
| 448 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.9% | +1.7 | 16,280 | 52.3%–53.5% | ||
| 449 | Swainกลาง | กลาง | 52.9% | +1.7 | 13,384 | 52.2%–53.6% | ||
| 450 | Dr. Mundoบน | บน | 53.0% | +1.7 | 60,455 | 52.7%–53.3% | ||
| 451 | Tryndamereกลาง | กลาง | 53.1% | +1.8 | 5,542 | 51.9%–54.1% | ||
| 452 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.0% | +1.8 | 23,152 | 52.5%–53.5% | ||
| 453 | Ekkoกลาง | กลาง | 53.0% | +1.8 | 76,954 | 52.7%–53.3% | ||
| 454 | Sionกลาง | กลาง | 53.1% | +1.8 | 6,683 | 52.1%–54.0% | ||
| 455 | Maokaiป่า | ป่า | 53.1% | +1.8 | 7,188 | 52.1%–54.0% | ||
| 456 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +1.8 | 39,705 | 52.7%–53.5% | ||
| 457 | Illaoiบน | บน | 53.1% | +1.9 | 70,638 | 52.8%–53.4% | ||
| 458 | Teemoกลาง | กลาง | 53.2% | +1.9 | 8,337 | 52.2%–54.0% | ||
| 459 | Aurelion Solบน | บน | 53.3% | +2.0 | 2,711 | 51.7%–54.7% | ||
| 460 | Mordekaiserบน | บน | 53.2% | +2.0 | 148,195 | 53.0%–53.4% | ||
| 461 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.2% | +2.0 | 15,796 | 52.6%–53.9% | ||
| 462 | Malzaharบน | บน | 53.3% | +2.0 | 12,806 | 52.5%–53.9% | ||
| 463 | Nasusกลาง | กลาง | 53.3% | +2.0 | 11,614 | 52.5%–54.0% | ||
| 464 | Veigarกลาง | กลาง | 53.3% | +2.0 | 117,262 | 53.0%–53.5% | ||
| 465 | Garenกลาง | กลาง | 53.5% | +2.2 | 8,000 | 52.5%–54.3% | ||
| 466 | Fizzกลาง | กลาง | 53.4% | +2.2 | 108,408 | 53.2%–53.7% | ||
| 467 | Zileanกลาง | กลาง | 53.7% | +2.2 | 2,131 | 51.8%–55.2% | ||
| 468 | Malzaharกลาง | กลาง | 53.5% | +2.3 | 120,950 | 53.3%–53.7% | ||
| 469 | Olafกลาง | กลาง | 54.1% | +2.3 | 715 | 50.8%–56.2% | ||
| 470 | Gwenกลาง | กลาง | 53.6% | +2.3 | 7,077 | 52.6%–54.5% | ||
| 471 | Teemoบน | บน | 53.6% | +2.3 | 136,729 | 53.3%–53.8% | ||
| 472 | Mordekaiserป่า | ป่า | 53.6% | +2.4 | 10,357 | 52.8%–54.4% | ||
| 473 | Sejuaniป่า | ป่า | 53.6% | +2.4 | 37,288 | 53.2%–54.0% | ||
| 474 | Tryndamereป่า | ป่า | 53.6% | +2.4 | 15,702 | 53.0%–54.3% | ||
| 475 | Lilliaป่า | ป่า | 53.7% | +2.4 | 80,205 | 53.4%–54.0% | ||
| 476 | Singedบน | บน | 53.7% | +2.5 | 29,042 | 53.2%–54.2% | ||
| 477 | Settกลาง | กลาง | 53.9% | +2.5 | 3,980 | 52.5%–55.0% | ||
| 478 | Wukongป่า | ป่า | 53.8% | +2.5 | 98,951 | 53.5%–54.0% | ||
| 479 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 53.9% | +2.6 | 11,106 | 53.0%–54.6% | ||
| 480 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 54.0% | +2.6 | 3,933 | 52.5%–55.1% | ||
| 481 | Cho'Gathป่า | ป่า | 53.8% | +2.6 | 97,542 | 53.6%–54.1% | ||
| 482 | Sionป่า | ป่า | 53.9% | +2.6 | 6,954 | 52.9%–54.8% | ||
| 483 | Briarป่า | ป่า | 53.9% | +2.7 | 95,689 | 53.7%–54.2% | ||
| 484 | Briarกลาง | กลาง | 54.1% | +2.7 | 4,349 | 52.8%–55.2% | ||
| 485 | Tahm Kenchกลาง | กลาง | 54.3% | +2.7 | 1,772 | 52.1%–55.8% | ||
| 486 | Warwickป่า | ป่า | 54.0% | +2.7 | 130,865 | 53.8%–54.2% | ||
| 487 | Urgotกลาง | กลาง | 54.5% | +2.8 | 1,143 | 51.8%–56.3% | ||
| 488 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.1% | +2.9 | 208,796 | 53.9%–54.3% | ||
| 489 | Shyvanaป่า | ป่า | 54.2% | +3.0 | 84,425 | 53.9%–54.5% | ||
| 490 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +3.0 | 22,907 | 53.7%–54.8% | ||
| 491 | Bel'Vethป่า | ป่า | 54.3% | +3.1 | 36,524 | 53.9%–54.7% | ||
| 492 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 54.4% | +3.1 | 13,067 | 53.6%–55.0% | ||
| 493 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +3.1 | 80,930 | 54.0%–54.6% | ||
| 494 | Amumuป่า | ป่า | 54.4% | +3.2 | 76,153 | 54.1%–54.7% | ||
| 495 | Ahriบน | บน | 54.7% | +3.2 | 3,066 | 53.0%–55.9% | ||
| 496 | Zileanบน | บน | 55.2% | +3.5 | 1,785 | 52.9%–56.6% | ||
| 497 | Rammusป่า | ป่า | 55.0% | +3.7 | 47,814 | 54.6%–55.3% | ||
| 498 | Zoeบน | บน | 55.6% | +3.7 | 1,207 | 52.8%–57.2% | ||
| 499 | Kledกลาง | กลาง | 56.8% | +4.8 | 1,247 | 53.9%–58.2% | ||
| 500 | Singedกลาง | กลาง | 57.1% | +5.4 | 2,081 | 54.9%–58.3% |
บอท · 16.20–16.21 · ทุกแรงก์ · ไม่นับตัวเลือกบิลด์ที่ล็อกไว้สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกมความได้เปรียบ = อัตราชนะ ลบด้วยค่าเฉลี่ย 51.2% ของ Miss Fortune หน่วยเป็นจุด (ตัวอย่างน้อยจะถูกดึงเข้าหาค่าเฉลี่ย)ช่วง 90%สเกล −6 ถึง +6 · ยากที่สุดก่อน · เรียงได้ทุกคอลัมน์
