ค้นหาแชมเปี้ยน ผู้เล่น หรือไปยังหน้า...
ค้นหา...
K
ป่า
Master Yi
ป่า · vs Corki · แรงก์ Solo/Duo
Corki vs Master Yi
หน้า Master Yi
ความได้เปรียบในเลน
อัตราชนะเมื่อเจอ Corki
50.00%
คู่ต่อสู้ในเลน
ไอเทม
บิลด์
เคาน์เตอร์
พันธมิตรและศัตรู
รูน
ไอเทม
แนวโน้ม
วิธีเล่น
ป่า
ทุกตำแหน่ง
บน
ป่า
กลาง
บอท
ซัพพอร์ต
Master Yi vs Corki
แรงก์
ทุกแรงก์
แพตช์ 16.
16
17
18
19
20
21
16.20–16.21
เกมที่เล่น Master Yi
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
5+
10+
20+
50+
100+
ทอง @ 10:00
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
≥ +1,000
≥ +500
±500
≤ -500
≤ -1,000
อัตราชนะเมื่อเจอ Corki
60.24%
คู่ต่อสู้ในเลน
+9.54 จุด
เทียบกับ 50.70% ของ Master Yi
83 เกม · ±10.5 จุด · 16.20–16.21
ความได้เปรียบในเลน
—
ต่ำกว่า 500 เกมในเลน
ไอเทม
Kraken Slayer ชิ้นแรก
ไอเทมตามลำดับชิ้น
ไอเทม 25 ชิ้นที่มี 1%+ ของเกมในช่องใดช่องหนึ่ง
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
ไอเทม
ชิ้นที่ 1
ชิ้นที่ 2
ชิ้นที่ 3
ชิ้นที่ 4
ชิ้นที่ 5
ชิ้นที่ 6
Kraken Slayer
58.6%
69.9%
66.7%
3.6%
100.0%
2.4%
·
100.0%
1.2%
·
The Collector
100.0%
2.4%
69.6%
27.7%
62.5%
19.3%
·
100.0%
1.2%
·
Berserker's Greaves
80.0%
6.0%
50.0%
31.3%
85.7%
8.4%
100.0%
2.4%
·
·
Blade of The Ruined King
57.1%
8.4%
50.0%
2.4%
37.5%
9.6%
·
·
·
Gluttonous Greaves
0.0%
1.2%
71.4%
8.4%
·
·
·
·
Experimental Hexplate
100.0%
1.2%
100.0%
3.6%
·
·
33.3%
3.6%
·
Profane Hydra
100.0%
2.4%
·
·
·
·
·
Yun Tal Wildarrows
50.0%
2.4%
·
·
·
·
·
Endless Hunger
0.0%
1.2%
·
·
100.0%
1.2%
·
·
Hubris
100.0%
1.2%
·
·
·
·
·
Guinsoo's Rageblade
·
57.1%
8.4%
33.3%
14.5%
50.0%
2.4%
·
·
Infinity Edge
·
100.0%
1.2%
100.0%
3.6%
77.8%
10.8%
66.7%
3.6%
50.0%
4.8%
Plated Steelcaps
·
60.0%
6.0%
75.0%
4.8%
50.0%
4.8%
100.0%
1.2%
·
Mercury's Treads
·
0.0%
1.2%
66.7%
3.6%
100.0%
1.2%
·
·
Youmuu's Ghostblade
·
0.0%
1.2%
·
·
·
·
Lord Dominik's Regards
·
·
66.7%
7.2%
80.0%
12.0%
28.6%
8.4%
100.0%
2.4%
Death's Dance
·
·
100.0%
2.4%
·
100.0%
9.6%
50.0%
2.4%
Fiendhunter Bolts
·
·
100.0%
1.2%
50.0%
2.4%
·
·
Terminus
·
·
100.0%
1.2%
·
·
·
Wit's End
·
·
·
83.3%
7.2%
0.0%
3.6%
·
Immortal Shieldbow
·
·
·
66.7%
3.6%
100.0%
3.6%
50.0%
2.4%
Randuin's Omen
·
·
·
100.0%
1.2%
0.0%
1.2%
100.0%
1.2%
Voltaic Cyclosword
·
·
·
100.0%
1.2%
·
·
Guardian Angel
·
·
·
·
100.0%
1.2%
50.0%
4.8%
Bloodthirster
·
·
·
·
·
100.0%
1.2%
รองเท้าบูท
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Berserker's Greaves
เลือก
62.5%
40
40
Plated Steelcaps
64.3%
14
14
Gluttonous Greaves
54.5%
11
11
Mercury's Treads
60.0%
5
5
ไอเทมเริ่มต้น
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Gustwalker Hatchling + Health Potion
เลือก
67.9%
28
28
Mosstomper Seedling + Health Potion
77.8%
9
9
Mosstomper Seedling
63.6%
11
11
Scorchclaw Pup
75.0%
4
4
Gustwalker Hatchling
50.0%
18
18
5 จาก 6 ชุดเริ่มต้น
แสดงทั้งหมด 6
ไอเทมสามชิ้นแรก
83 เกม
ลำดับ
อัตราชนะ
เกม
สัดส่วน
ช่วง 95% 52.5%–115.0%
Kraken Slayer › The Collector › Berserker's Greaves
เลือก
83.3%
6
7.2%
Kraken Slayer › Gluttonous Greaves › Guinsoo's Rageblade
100.0%
2
2.4%
Berserker's Greaves › Kraken Slayer › The Collector
100.0%
2
2.4%
Kraken Slayer › Plated Steelcaps › Blade of The Ruined King
100.0%
1
1.2%
Kraken Slayer › Guinsoo's Rageblade › Terminus
100.0%
1
1.2%
Experimental Hexplate › Plated Steelcaps › Death's Dance
100.0%
1
1.2%