ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Yasuoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 34.9% | -9.6 | 581 | 35.4%–41.1% | ||
| 2 | Ezrealบน | บน | 37.3% | -8.1 | 638 | 37.1%–42.6% | ||
| 3 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 38.6% | -7.9 | 1,201 | 37.8%–42.1% | ||
| 4 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.5% | -7.4 | 1,584 | 38.5%–42.4% | ||
| 5 | Ezrealกลาง | กลาง | 40.0% | -7.4 | 2,503 | 39.0%–42.1% | ||
| 6 | Twitchป่า | ป่า | 39.7% | -7.3 | 1,613 | 38.7%–42.5% | ||
| 7 | Kai'Saป่า | ป่า | 38.3% | -7.1 | 559 | 37.9%–43.8% | ||
| 8 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.9% | -6.8 | 7,453 | 40.1%–42.0% | ||
| 9 | Zedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 38.5% | -6.8 | 525 | 38.1%–44.1% | ||
| 10 | Lee Sinกลาง | กลาง | 39.0% | -6.5 | 566 | 38.4%–44.3% | ||
| 11 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.8% | -6.4 | 1,931 | 39.7%–43.2% | ||
| 12 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.8% | -6.3 | 698 | 38.9%–44.3% | ||
| 13 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.4% | -5.7 | 1,566 | 40.2%–44.1% | ||
| 14 | Corkiกลาง | กลาง | 41.3% | -5.6 | 1,143 | 40.1%–44.5% | ||
| 15 | Melบน | บน | 40.6% | -5.4 | 540 | 39.6%–45.5% | ||
| 16 | Garenป่า | ป่า | 41.3% | -5.3 | 878 | 40.1%–45.0% | ||
| 17 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.5% | -5.0 | 689 | 40.2%–45.7% | ||
| 18 | Corkiบน | บน | 42.7% | -4.9 | 2,527 | 41.5%–44.6% | ||
| 19 | Smolderกลาง | กลาง | 42.9% | -4.7 | 3,064 | 41.7%–44.6% | ||
| 20 | Ryzeกลาง | กลาง | 43.2% | -4.6 | 10,963 | 42.6%–44.1% | ||
| 21 | Viซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.7% | -4.6 | 545 | 40.3%–46.3% | ||
| 22 | Asheบน | บน | 42.5% | -4.6 | 1,094 | 41.1%–45.6% | ||
| 23 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -4.5 | 4,495 | 42.2%–44.6% | ||
| 24 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.4% | -4.4 | 7,492 | 42.6%–44.5% | ||
| 25 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 42.5% | -4.4 | 849 | 41.0%–46.1% | ||
| 26 | Kai'Saกลาง | กลาง | 43.1% | -4.3 | 1,511 | 41.7%–45.6% | ||
| 27 | Caitlynบน | บน | 43.1% | -4.2 | 1,401 | 41.7%–45.7% | ||
| 28 | Oriannaกลาง | กลาง | 43.7% | -4.1 | 14,440 | 43.1%–44.4% | ||
| 29 | Asheกลาง | กลาง | 42.9% | -4.1 | 886 | 41.3%–46.3% | ||
| 30 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.3% | -4.0 | 515 | 40.8%–46.9% | ||
| 31 | Gravesบน | บน | 42.8% | -4.0 | 671 | 41.2%–46.7% | ||
| 32 | Vayneกลาง | กลาง | 42.4% | -3.9 | 509 | 40.9%–47.0% | ||
| 33 | Rengarป่า | ป่า | 44.0% | -3.8 | 15,151 | 43.4%–44.7% | ||
| 34 | Seraphineกลาง | กลาง | 43.2% | -3.8 | 857 | 41.6%–46.6% | ||
| 35 | Shacoบน | บน | 43.2% | -3.8 | 891 | 41.6%–46.5% | ||
| 36 | Lee Sinบน | บน | 43.4% | -3.8 | 1,031 | 41.8%–46.4% | ||
| 37 | Nautilusป่า | ป่า | 42.9% | -3.7 | 583 | 41.2%–47.1% | ||
| 38 | K'Santeบน | บน | 44.1% | -3.7 | 15,135 | 43.5%–44.8% | ||
| 39 | Jhinกลาง | กลาง | 43.7% | -3.6 | 1,141 | 42.1%–46.6% | ||
| 40 | Kai'Saบน | บน | 43.8% | -3.5 | 1,252 | 42.3%–46.6% | ||
| 41 | Master Yiบน | บน | 44.4% | -3.3 | 3,320 | 43.2%–46.0% | ||
| 42 | Skarnerบน | บน | 43.6% | -3.3 | 649 | 41.8%–47.4% | ||
| 43 | Varusกลาง | กลาง | 44.1% | -3.3 | 1,328 | 42.5%–46.7% | ||
| 44 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -3.2 | 4,606 | 43.5%–45.8% | ||
| 45 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -3.2 | 1,680 | 42.8%–46.6% | ||
| 46 | Lockeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.5% | -3.2 | 545 | 41.7%–47.7% | ||
| 47 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -3.2 | 997 | 42.3%–47.0% | ||
| 48 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.1% | -3.2 | 992 | 42.3%–47.1% | ||
| 49 | Akshanกลาง | กลาง | 44.7% | -3.2 | 7,287 | 43.8%–45.7% | ||
| 50 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -3.1 | 767 | 42.1%–47.4% | ||
| 51 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 44.7% | -3.1 | 6,125 | 43.8%–45.8% | ||
| 52 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -3.0 | 21,397 | 44.3%–45.5% | ||
| 53 | Lockeป่า | ป่า | 44.8% | -3.0 | 3,634 | 43.6%–46.3% | ||
| 54 | Melกลาง | กลาง | 44.9% | -3.0 | 20,543 | 44.4%–45.5% | ||
| 55 | Lockeบน | บน | 44.5% | -2.9 | 1,238 | 42.8%–47.1% | ||
| 56 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -2.9 | 1,404 | 43.0%–47.0% | ||
| 57 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -2.9 | 7,012 | 44.0%–46.0% | ||
| 58 | Tristanaกลาง | กลาง | 44.9% | -2.9 | 3,553 | 43.7%–46.4% | ||
| 59 | Pantheonป่า | ป่า | 44.9% | -2.9 | 4,714 | 43.9%–46.2% | ||
| 60 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.0% | -2.9 | 23,593 | 44.5%–45.6% | ||
| 61 | Varusบน | บน | 44.9% | -2.9 | 5,500 | 44.0%–46.1% | ||
| 62 | Caitlynกลาง | กลาง | 44.6% | -2.8 | 1,215 | 42.9%–47.3% | ||
| 63 | Azirกลาง | กลาง | 45.0% | -2.8 | 8,304 | 44.2%–46.0% | ||
| 64 | Jayceบน | บน | 45.1% | -2.8 | 20,577 | 44.5%–45.7% | ||
| 65 | Kaynบน | บน | 44.9% | -2.8 | 2,384 | 43.5%–46.7% | ||
| 66 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -2.8 | 2,851 | 43.6%–46.6% | ||
| 67 | Vayneบน | บน | 45.1% | -2.7 | 8,883 | 44.3%–46.0% | ||
| 68 | Aurelion Solป่า | ป่า | 44.2% | -2.7 | 550 | 42.2%–48.2% | ||
| 69 | Qiyanaกลาง | กลาง | 45.2% | -2.7 | 10,952 | 44.4%–46.0% | ||
| 70 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -2.6 | 1,430 | 43.3%–47.4% | ||
| 71 | Aatroxกลาง | กลาง | 44.6% | -2.6 | 724 | 42.6%–48.0% | ||
| 72 | Xin Zhaoบน | บน | 44.9% | -2.6 | 1,090 | 43.1%–47.6% | ||
| 73 | Nasusป่า | ป่า | 45.1% | -2.6 | 1,963 | 43.6%–47.1% | ||
| 74 | Qiyanaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -2.6 | 503 | 42.3%–48.4% | ||
| 75 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -2.5 | 904 | 42.9%–47.8% | ||
| 76 | Smolderบน | บน | 45.1% | -2.5 | 1,860 | 43.6%–47.2% | ||
| 77 | Shyvanaบน | บน | 44.8% | -2.5 | 833 | 42.8%–47.9% | ||
| 78 | Zedป่า | ป่า | 45.4% | -2.5 | 12,710 | 44.7%–46.1% | ||
| 79 | Qiyanaบน | บน | 44.7% | -2.5 | 689 | 42.7%–48.2% | ||
| 80 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 44.8% | -2.4 | 670 | 42.7%–48.3% | ||
| 81 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -2.3 | 20,563 | 45.0%–46.1% | ||
| 82 | Viegoกลาง | กลาง | 45.2% | -2.2 | 934 | 43.2%–48.1% | ||
| 83 | Jaxกลาง | กลาง | 45.0% | -2.2 | 587 | 42.8%–48.6% | ||
| 84 | Eliseบน | บน | 45.2% | -2.1 | 660 | 43.0%–48.6% | ||
| 85 | Rivenบน | บน | 45.8% | -2.0 | 9,566 | 45.0%–46.7% | ||
| 86 | Viegoบน | บน | 45.3% | -2.0 | 704 | 43.2%–48.6% | ||
| 87 | Rumbleบน | บน | 45.9% | -2.0 | 7,124 | 45.0%–46.9% | ||
| 88 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -1.9 | 30,561 | 45.6%–46.5% | ||
| 89 | Katarinaบน | บน | 45.4% | -1.9 | 636 | 43.2%–48.9% | ||
| 90 | Skarnerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -1.9 | 588 | 43.1%–49.0% | ||
| 91 | Volibearกลาง | กลาง | 45.8% | -1.8 | 1,368 | 44.0%–48.2% | ||
| 92 | Morganaบน | บน | 45.7% | -1.8 | 777 | 43.5%–48.8% | ||
| 93 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -1.7 | 12,524 | 45.4%–46.9% | ||
| 94 | Kha'Zixป่า | ป่า | 46.2% | -1.7 | 30,458 | 45.7%–46.6% | ||
| 95 | Fizzบน | บน | 45.8% | -1.7 | 891 | 43.7%–48.7% | ||
| 96 | Dravenบน | บน | 45.7% | -1.7 | 752 | 43.5%–48.9% | ||
| 97 | Kindredป่า | ป่า | 46.2% | -1.7 | 10,980 | 45.4%–47.0% | ||
| 98 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -1.7 | 2,062 | 44.5%–48.0% | ||
| 99 | Viป่า | ป่า | 46.2% | -1.7 | 21,501 | 45.7%–46.8% | ||
| 100 | Dariusบน | บน | 46.2% | -1.7 | 37,461 | 45.8%–46.7% | ||
| 101 | Udyrบน | บน | 46.2% | -1.5 | 2,278 | 44.7%–48.0% | ||
| 102 | Karmaกลาง | กลาง | 46.0% | -1.5 | 770 | 43.7%–49.0% | ||
| 103 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -1.5 | 4,948 | 45.2%–47.5% | ||
| 104 | Yoneป่า | ป่า | 45.9% | -1.5 | 608 | 43.5%–49.3% | ||
| 105 | Twitchกลาง | กลาง | 46.1% | -1.5 | 829 | 43.9%–49.0% | ||
| 106 | Tristanaบน | บน | 46.2% | -1.5 | 1,188 | 44.3%–48.7% | ||
| 107 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -1.4 | 9,568 | 45.6%–47.3% | ||
| 108 | Jayceกลาง | กลาง | 46.4% | -1.4 | 2,758 | 45.0%–48.0% | ||
| 109 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.4 | 8,915 | 45.6%–47.4% | ||
| 110 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.4 | 17,229 | 45.9%–47.2% | ||
| 111 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -1.3 | 39,070 | 46.2%–47.0% | ||
| 112 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -1.3 | 15,775 | 45.9%–47.2% | ||
| 113 | Lee Sinป่า | ป่า | 46.6% | -1.3 | 60,147 | 46.3%–46.9% | ||
| 114 | Taliyahกลาง | กลาง | 46.6% | -1.3 | 4,769 | 45.5%–47.8% | ||
| 115 | Ambessaป่า | ป่า | 46.5% | -1.3 | 2,611 | 45.1%–48.2% | ||
| 116 | Ambessaบน | บน | 46.6% | -1.3 | 13,074 | 45.9%–47.4% | ||
| 117 | Ireliaกลาง | กลาง | 46.6% | -1.3 | 15,241 | 46.0%–47.3% | ||
| 118 | Ryzeบน | บน | 46.6% | -1.2 | 2,521 | 45.1%–48.2% | ||
| 119 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -1.2 | 25,265 | 46.2%–47.2% | ||
| 120 | Gnarบน | บน | 46.7% | -1.2 | 14,847 | 46.0%–47.4% | ||
| 121 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -1.2 | 1,827 | 44.9%–48.5% | ||
| 122 | Akaliกลาง | กลาง | 46.8% | -1.1 | 33,730 | 46.3%–47.2% | ||
| 123 | Galioกลาง | กลาง | 46.8% | -1.1 | 17,545 | 46.2%–47.4% | ||
| 124 | Brandป่า | ป่า | 46.7% | -1.1 | 1,464 | 44.8%–48.8% | ||
| 125 | Zedกลาง | กลาง | 46.8% | -1.1 | 38,719 | 46.4%–47.2% | ||
| 126 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.1 | 709 | 44.1%–49.6% | ||
| 127 | Rumbleกลาง | กลาง | 46.5% | -1.0 | 636 | 44.0%–49.7% | ||
| 128 | Zoeกลาง | กลาง | 46.9% | -1.0 | 12,669 | 46.1%–47.6% | ||
| 129 | Zacบน | บน | 46.8% | -1.0 | 1,982 | 45.1%–48.6% | ||
| 130 | Hecarimป่า | ป่า | 46.9% | -1.0 | 19,183 | 46.3%–47.5% | ||
| 131 | Settป่า | ป่า | 46.6% | -1.0 | 644 | 44.1%–49.7% | ||
| 132 | Fizzซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.0 | 548 | 43.9%–49.9% | ||
| 133 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -1.0 | 24,508 | 46.4%–47.4% | ||
| 134 | Shacoป่า | ป่า | 46.9% | -1.0 | 26,839 | 46.5%–47.5% | ||
| 135 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -0.9 | 7,960 | 46.0%–47.9% | ||
| 136 | Karmaบน | บน | 46.8% | -0.9 | 872 | 44.5%–49.5% | ||
| 137 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -0.9 | 10,579 | 46.2%–47.8% | ||
| 138 | Malphiteป่า | ป่า | 47.0% | -0.9 | 6,471 | 46.0%–48.0% | ||
| 139 | Trundleบน | บน | 47.0% | -0.9 | 11,157 | 46.2%–47.8% | ||
| 140 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -0.9 | 1,031 | 44.7%–49.4% | ||
| 141 | Jaxป่า | ป่า | 47.0% | -0.9 | 8,959 | 46.2%–47.9% | ||
| 142 | Yasuoบน | บน | 47.0% | -0.9 | 20,738 | 46.5%–47.6% | ||
| 143 | Dianaป่า | ป่า | 47.0% | -0.9 | 17,304 | 46.4%–47.7% | ||
| 144 | Twisted Fateบน | บน | 46.9% | -0.9 | 1,345 | 45.0%–49.1% | ||
| 145 | Sylasกลาง | กลาง | 47.0% | -0.9 | 36,638 | 46.6%–47.5% | ||
| 146 | Nocturneป่า | ป่า | 47.1% | -0.8 | 29,165 | 46.6%–47.5% | ||
| 147 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -0.8 | 3,868 | 45.8%–48.4% | ||
| 148 | Briarบน | บน | 47.0% | -0.8 | 1,703 | 45.2%–49.0% | ||
| 149 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -0.8 | 15,260 | 46.4%–47.7% | ||
| 150 | Gwenบน | บน | 47.1% | -0.8 | 12,122 | 46.4%–47.8% | ||
| 151 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 47.0% | -0.8 | 1,457 | 45.1%–49.1% | ||
| 152 | Viegoป่า | ป่า | 47.1% | -0.8 | 44,411 | 46.7%–47.5% | ||
| 153 | Brandกลาง | กลาง | 47.1% | -0.7 | 5,387 | 46.1%–48.3% | ||
| 154 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -0.7 | 37,043 | 46.8%–47.6% | ||
| 155 | Lockeกลาง | กลาง | 47.2% | -0.7 | 29,540 | 46.7%–47.7% | ||
| 156 | Aatroxบน | บน | 47.2% | -0.7 | 28,736 | 46.7%–47.7% | ||
| 157 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -0.7 | 882 | 44.7%–49.7% | ||
| 158 | Jhinบน | บน | 47.1% | -0.7 | 1,083 | 44.9%–49.5% | ||
| 159 | Quinnกลาง | กลาง | 47.1% | -0.7 | 1,354 | 45.1%–49.3% | ||
| 160 | Veigarบน | บน | 47.1% | -0.7 | 1,356 | 45.1%–49.3% | ||
| 161 | Quinnป่า | ป่า | 47.2% | -0.7 | 6,475 | 46.2%–48.2% | ||
| 162 | Naafiriกลาง | กลาง | 47.2% | -0.7 | 5,611 | 46.2%–48.3% | ||
| 163 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 47.2% | -0.7 | 12,540 | 46.5%–48.0% | ||
| 164 | Rengarบน | บน | 47.1% | -0.7 | 1,201 | 45.0%–49.4% | ||
| 165 | Cho'Gathบน | บน | 47.3% | -0.6 | 17,739 | 46.6%–47.9% | ||
| 166 | Zaahenป่า | ป่า | 47.2% | -0.6 | 1,759 | 45.5%–49.2% | ||
| 167 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -0.6 | 11,481 | 46.6%–48.1% | ||
| 168 | Dariusป่า | ป่า | 47.3% | -0.6 | 3,670 | 46.0%–48.7% | ||
| 169 | Quinnบน | บน | 47.3% | -0.6 | 4,365 | 46.1%–48.6% | ||
| 170 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 47.3% | -0.5 | 2,810 | 45.9%–48.9% | ||
| 171 | Akshanบน | บน | 47.2% | -0.5 | 646 | 44.6%–50.2% | ||
| 172 | Kalistaบน | บน | 47.3% | -0.5 | 2,098 | 45.7%–49.1% | ||
| 173 | Yorickป่า | ป่า | 47.3% | -0.5 | 656 | 44.6%–50.2% | ||
| 174 | Yasuoกลาง | กลาง | 47.4% | -0.5 | 54,885 | 47.1%–47.8% | ||
| 175 | Skarnerป่า | ป่า | 47.4% | -0.5 | 3,953 | 46.2%–48.7% | ||
| 176 | Vladimirบน | บน | 47.4% | -0.5 | 5,806 | 46.4%–48.5% | ||
| 177 | Rivenกลาง | กลาง | 47.4% | -0.5 | 1,547 | 45.5%–49.4% | ||
| 178 | Sylasบน | บน | 47.5% | -0.4 | 5,401 | 46.4%–48.6% | ||
| 179 | Dianaบน | บน | 47.4% | -0.4 | 924 | 45.0%–49.9% | ||
| 180 | Kayleกลาง | กลาง | 47.5% | -0.4 | 1,975 | 45.8%–49.3% | ||
| 181 | Briarกลาง | กลาง | 47.5% | -0.4 | 1,693 | 45.6%–49.4% | ||
| 182 | Akaliบน | บน | 47.5% | -0.4 | 13,802 | 46.8%–48.2% | ||
| 183 | Master Yiกลาง | กลาง | 47.5% | -0.4 | 727 | 44.9%–50.2% | ||
| 184 | Yorickบน | บน | 47.6% | -0.4 | 19,745 | 47.0%–48.1% | ||
| 185 | Tryndamereบน | บน | 47.6% | -0.3 | 19,217 | 47.0%–48.1% | ||
| 186 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -0.3 | 7,177 | 46.6%–48.5% | ||
| 187 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -0.3 | 29,039 | 47.1%–48.1% | ||
| 188 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -0.3 | 3,304 | 46.2%–49.0% | ||
| 189 | Olafป่า | ป่า | 47.6% | -0.3 | 1,961 | 45.8%–49.4% | ||
| 190 | Katarinaกลาง | กลาง | 47.6% | -0.3 | 31,860 | 47.2%–48.1% | ||
| 191 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -0.3 | 1,179 | 45.4%–49.8% | ||
| 192 | Sylasป่า | ป่า | 47.6% | -0.3 | 37,332 | 47.2%–48.1% | ||
| 193 | Zyraกลาง | กลาง | 47.6% | -0.3 | 1,038 | 45.3%–50.0% | ||
| 194 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -0.2 | 15,475 | 47.0%–48.3% | ||
| 195 | Gravesป่า | ป่า | 47.7% | -0.2 | 38,283 | 47.2%–48.1% | ||
| 196 | Pantheonบน | บน | 47.7% | -0.2 | 13,946 | 47.0%–48.4% | ||
| 197 | Karthusป่า | ป่า | 47.7% | -0.2 | 7,101 | 46.7%–48.7% | ||
| 198 | Zacกลาง | กลาง | 47.6% | -0.2 | 506 | 44.6%–50.8% | ||
| 199 | Jayceป่า | ป่า | 47.7% | -0.2 | 5,939 | 46.7%–48.8% | ||
| 200 | Ambessaกลาง | กลาง | 47.7% | -0.2 | 835 | 45.2%–50.3% | ||
| 201 | Ivernป่า | ป่า | 47.7% | -0.2 | 3,725 | 46.4%–49.0% | ||
| 202 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -0.2 | 6,433 | 46.7%–48.7% | ||
| 203 | Naafiriป่า | ป่า | 47.7% | -0.2 | 15,838 | 47.1%–48.4% | ||
| 204 | Malzaharบน | บน | 47.7% | -0.2 | 3,767 | 46.4%–49.0% | ||
| 205 | Auroraบน | บน | 47.8% | -0.1 | 2,201 | 46.1%–49.4% | ||
| 206 | Galioบน | บน | 47.8% | -0.1 | 1,336 | 45.7%–49.9% | ||
| 207 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -0.1 | 1,179 | 45.6%–50.0% | ||
| 208 | Evelynnป่า | ป่า | 47.8% | -0.1 | 11,799 | 47.0%–48.5% | ||
| 209 | Auroraกลาง | กลาง | 47.8% | -0.1 | 11,532 | 47.0%–48.5% | ||
| 210 | Tahm Kenchบน | บน | 47.8% | -0.1 | 12,161 | 47.1%–48.6% | ||
| 211 | Udyrป่า | ป่า | 47.8% | -0.1 | 8,606 | 47.0%–48.7% | ||
| 212 | Aatroxป่า | ป่า | 47.8% | -0.1 | 3,113 | 46.4%–49.3% | ||
| 213 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -0.1 | 3,629 | 46.5%–49.2% | ||
| 214 | Rumbleป่า | ป่า | 47.8% | -0.1 | 694 | 45.1%–50.6% | ||
| 215 | Sejuaniบน | บน | 47.9% | 0.0 | 1,051 | 45.5%–50.2% | ||
| 216 | Maokaiบน | บน | 47.9% | 0.0 | 1,982 | 46.1%–49.6% | ||
| 217 | Poppyป่า | ป่า | 47.9% | 0.0 | 2,088 | 46.2%–49.6% | ||
| 218 | Olafบน | บน | 47.9% | 0.0 | 12,751 | 47.2%–48.6% | ||
| 219 | Kaynป่า | ป่า | 47.9% | 0.0 | 45,625 | 47.5%–48.3% | ||
| 220 | Jaxบน | บน | 47.9% | 0.0 | 29,851 | 47.4%–48.4% | ||
| 221 | Master Yiป่า | ป่า | 47.9% | 0.0 | 48,484 | 47.6%–48.3% | ||
| 222 | Shenบน | บน | 48.0% | +0.1 | 14,100 | 47.3%–48.7% | ||
| 223 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 48.0% | +0.1 | 9,984 | 47.2%–48.8% | ||
| 224 | Yoneกลาง | กลาง | 48.0% | +0.1 | 46,910 | 47.6%–48.3% | ||
| 225 | Brandบน | บน | 48.0% | +0.1 | 2,340 | 46.4%–49.6% | ||
| 226 | Shenป่า | ป่า | 48.0% | +0.1 | 1,528 | 46.0%–50.0% | ||
| 227 | Dianaกลาง | กลาง | 48.0% | +0.1 | 19,352 | 47.4%–48.6% | ||
| 228 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | +0.1 | 1,644 | 46.1%–50.0% | ||
| 229 | Nidaleeป่า | ป่า | 48.0% | +0.1 | 11,944 | 47.3%–48.8% | ||
| 230 | Heimerdingerบน | บน | 48.1% | +0.2 | 10,074 | 47.3%–48.9% | ||
| 231 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.1% | +0.2 | 23,832 | 47.6%–48.6% | ||
| 232 | Talonกลาง | กลาง | 48.1% | +0.2 | 7,625 | 47.2%–49.1% | ||
| 233 | Renektonบน | บน | 48.1% | +0.2 | 24,797 | 47.6%–48.7% | ||
| 234 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 48.2% | +0.2 | 2,734 | 46.6%–49.7% | ||
| 235 | Ireliaบน | บน | 48.2% | +0.3 | 21,193 | 47.6%–48.7% | ||
| 236 | Settกลาง | กลาง | 48.2% | +0.3 | 1,221 | 46.0%–50.4% | ||
| 237 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | +0.3 | 6,850 | 47.2%–49.2% | ||
| 238 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | +0.3 | 13,830 | 47.5%–48.9% | ||
| 239 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | +0.3 | 2,142 | 46.5%–49.9% | ||
| 240 | Teemoป่า | ป่า | 48.3% | +0.3 | 5,910 | 47.2%–49.3% | ||
| 241 | Swainบน | บน | 48.3% | +0.4 | 3,179 | 46.8%–49.7% | ||
| 242 | Yoneบน | บน | 48.3% | +0.4 | 47,358 | 47.9%–48.7% | ||
| 243 | Volibearป่า | ป่า | 48.3% | +0.4 | 8,744 | 47.4%–49.1% | ||
| 244 | Gragasป่า | ป่า | 48.3% | +0.4 | 3,444 | 46.9%–49.7% | ||
| 245 | Trundleป่า | ป่า | 48.3% | +0.4 | 5,827 | 47.2%–49.4% | ||
| 246 | Fioraบน | บน | 48.3% | +0.4 | 18,554 | 47.7%–48.9% | ||
| 247 | Poppyบน | บน | 48.3% | +0.4 | 3,696 | 47.0%–49.6% | ||
| 248 | Neekoกลาง | กลาง | 48.4% | +0.4 | 1,819 | 46.5%–50.2% | ||
| 249 | LeBlancกลาง | กลาง | 48.3% | +0.4 | 26,837 | 47.8%–48.8% | ||
| 250 | Gragasบน | บน | 48.4% | +0.4 | 9,582 | 47.5%–49.2% | ||
| 251 | Volibearบน | บน | 48.4% | +0.4 | 24,873 | 47.8%–48.9% | ||
| 252 | Warwickบน | บน | 48.4% | +0.5 | 6,790 | 47.4%–49.3% | ||
| 253 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | +0.5 | 3,568 | 47.0%–49.7% | ||
| 254 | Kog'Mawบน | บน | 48.5% | +0.5 | 1,075 | 46.1%–50.7% | ||
| 255 | Gragasกลาง | กลาง | 48.4% | +0.5 | 2,127 | 46.7%–50.1% | ||
| 256 | Maokaiป่า | ป่า | 48.4% | +0.5 | 2,563 | 46.8%–49.9% | ||
| 257 | Talonป่า | ป่า | 48.4% | +0.5 | 21,846 | 47.8%–48.9% | ||
| 258 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | +0.5 | 4,083 | 47.2%–49.7% | ||
| 259 | Teemoกลาง | กลาง | 48.5% | +0.5 | 1,897 | 46.6%–50.2% | ||
| 260 | Gangplankบน | บน | 48.5% | +0.6 | 21,642 | 47.9%–49.0% | ||
| 261 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | +0.6 | 2,135 | 46.8%–50.2% | ||
| 262 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | +0.6 | 10,131 | 47.7%–49.3% | ||
| 263 | Sionบน | บน | 48.5% | +0.6 | 11,745 | 47.7%–49.2% | ||
| 264 | Ahriกลาง | กลาง | 48.5% | +0.6 | 45,277 | 48.1%–48.9% | ||
| 265 | Rammusบน | บน | 48.7% | +0.6 | 614 | 45.6%–51.4% | ||
| 266 | Nasusบน | บน | 48.5% | +0.6 | 31,664 | 48.1%–49.0% | ||
| 267 | Camilleบน | บน | 48.5% | +0.6 | 13,793 | 47.8%–49.2% | ||
| 268 | Aniviaบน | บน | 48.6% | +0.6 | 2,734 | 47.0%–50.0% | ||
| 269 | Dr. Mundoบน | บน | 48.6% | +0.6 | 16,667 | 47.9%–49.2% | ||
| 270 | Mordekaiserบน | บน | 48.6% | +0.7 | 36,773 | 48.1%–49.0% | ||
| 271 | Zaahenบน | บน | 48.6% | +0.7 | 10,957 | 47.8%–49.3% | ||
| 272 | Kayleบน | บน | 48.6% | +0.7 | 11,833 | 47.8%–49.3% | ||
| 273 | Malzaharกลาง | กลาง | 48.6% | +0.7 | 34,271 | 48.1%–49.0% | ||
| 274 | Morganaกลาง | กลาง | 48.6% | +0.7 | 3,355 | 47.2%–50.0% | ||
| 275 | Kennenบน | บน | 48.6% | +0.7 | 9,233 | 47.7%–49.4% | ||
| 276 | Urgotบน | บน | 48.6% | +0.7 | 12,971 | 47.9%–49.3% | ||
| 277 | Fizzป่า | ป่า | 48.6% | +0.7 | 3,857 | 47.3%–49.9% | ||
| 278 | Zileanกลาง | กลาง | 48.8% | +0.7 | 949 | 46.2%–51.1% | ||
| 279 | Pantheonกลาง | กลาง | 48.7% | +0.7 | 5,318 | 47.5%–49.7% | ||
| 280 | Illaoiบน | บน | 48.7% | +0.8 | 18,277 | 48.1%–49.3% | ||
| 281 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | +0.8 | 32,131 | 48.2%–49.1% | ||
| 282 | Garenกลาง | กลาง | 48.7% | +0.8 | 2,571 | 47.1%–50.2% | ||
| 283 | Nasusกลาง | กลาง | 48.7% | +0.8 | 7,326 | 47.7%–49.6% | ||
| 284 | Veigarกลาง | กลาง | 48.7% | +0.8 | 27,725 | 48.2%–49.2% | ||
| 285 | Gwenป่า | ป่า | 48.8% | +0.8 | 3,623 | 47.4%–50.1% | ||
| 286 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | +0.9 | 743 | 46.1%–51.4% | ||
| 287 | Fiddlesticksบน | บน | 48.9% | +0.9 | 1,565 | 46.8%–50.7% | ||
| 288 | Vel'Kozบน | บน | 49.1% | +0.9 | 597 | 45.9%–51.7% | ||
| 289 | Ziggsกลาง | กลาง | 48.8% | +0.9 | 4,407 | 47.6%–50.0% | ||
| 290 | Morganaป่า | ป่า | 48.9% | +0.9 | 1,806 | 47.0%–50.6% | ||
| 291 | Tryndamereป่า | ป่า | 48.9% | +0.9 | 3,406 | 47.4%–50.2% | ||
| 292 | Kledบน | บน | 48.8% | +0.9 | 7,122 | 47.8%–49.8% | ||
| 293 | Lissandraกลาง | กลาง | 48.8% | +0.9 | 23,455 | 48.3%–49.3% | ||
| 294 | Kassadinกลาง | กลาง | 48.9% | +0.9 | 10,880 | 48.1%–49.6% | ||
| 295 | Briarป่า | ป่า | 48.8% | +0.9 | 26,406 | 48.3%–49.3% | ||
| 296 | Kennenกลาง | กลาง | 49.0% | +0.9 | 1,781 | 47.0%–50.7% | ||
| 297 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 48.9% | +1.0 | 9,409 | 48.0%–49.7% | ||
| 298 | Syndraกลาง | กลาง | 48.9% | +1.0 | 30,686 | 48.4%–49.3% | ||
| 299 | Rek'Saiป่า | ป่า | 48.9% | +1.0 | 4,333 | 47.6%–50.1% | ||
| 300 | Annieกลาง | กลาง | 48.9% | +1.0 | 9,035 | 48.0%–49.7% | ||
| 301 | Ekkoป่า | ป่า | 48.9% | +1.0 | 19,723 | 48.3%–49.5% | ||
| 302 | Ekkoบน | บน | 49.1% | +1.0 | 1,233 | 46.7%–51.1% | ||
| 303 | Sionกลาง | กลาง | 49.0% | +1.0 | 2,191 | 47.2%–50.6% | ||
| 304 | Ornnบน | บน | 49.0% | +1.0 | 14,161 | 48.3%–49.6% | ||
| 305 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | +1.0 | 133,768 | 48.7%–49.2% | ||
| 306 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | +1.0 | 2,521 | 47.4%–50.5% | ||
| 307 | Vladimirกลาง | กลาง | 49.0% | +1.0 | 19,714 | 48.4%–49.5% | ||
| 308 | Settบน | บน | 49.0% | +1.1 | 36,805 | 48.5%–49.4% | ||
| 309 | Garenบน | บน | 49.0% | +1.1 | 37,348 | 48.5%–49.4% | ||
| 310 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.0% | +1.1 | 3,132 | 47.5%–50.4% | ||
| 311 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.1% | +1.1 | 5,384 | 47.9%–50.1% | ||
| 312 | Yorickกลาง | กลาง | 49.3% | +1.1 | 976 | 46.7%–51.4% | ||
| 313 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 49.2% | +1.2 | 2,903 | 47.6%–50.6% | ||
| 314 | Warwickป่า | ป่า | 49.1% | +1.2 | 29,644 | 48.6%–49.6% | ||
| 315 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | +1.2 | 6,321 | 48.1%–50.1% | ||
| 316 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.1% | +1.2 | 9,415 | 48.3%–49.9% | ||
| 317 | Wukongบน | บน | 49.2% | +1.2 | 4,288 | 47.9%–50.4% | ||
| 318 | Eliseป่า | ป่า | 49.2% | +1.3 | 12,545 | 48.4%–49.9% | ||
| 319 | Hweiกลาง | กลาง | 49.2% | +1.3 | 15,798 | 48.5%–49.8% | ||
| 320 | Amumuป่า | ป่า | 49.2% | +1.3 | 16,390 | 48.5%–49.8% | ||
| 321 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | +1.3 | 33,567 | 48.8%–49.7% | ||
| 322 | Malphiteบน | บน | 49.2% | +1.3 | 37,920 | 48.8%–49.7% | ||
| 323 | Swainกลาง | กลาง | 49.3% | +1.3 | 3,732 | 47.9%–50.5% | ||
| 324 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +1.3 | 13,821 | 48.5%–49.9% | ||
| 325 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 49.5% | +1.3 | 1,079 | 46.9%–51.5% | ||
| 326 | Mordekaiserป่า | ป่า | 49.4% | +1.4 | 2,365 | 47.6%–50.9% | ||
| 327 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +1.4 | 9,867 | 48.5%–50.1% | ||
| 328 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +1.4 | 51,529 | 48.9%–49.7% | ||
| 329 | Fizzกลาง | กลาง | 49.3% | +1.4 | 32,377 | 48.8%–49.8% | ||
| 330 | Cassiopeiaบน | บน | 49.5% | +1.5 | 1,916 | 47.6%–51.2% | ||
| 331 | Viktorกลาง | กลาง | 49.4% | +1.5 | 38,846 | 49.0%–49.8% | ||
| 332 | Renektonกลาง | กลาง | 49.7% | +1.6 | 1,494 | 47.5%–51.5% | ||
| 333 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 49.5% | +1.6 | 4,029 | 48.2%–50.7% | ||
| 334 | Zacป่า | ป่า | 49.5% | +1.6 | 11,848 | 48.7%–50.2% | ||
| 335 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +1.6 | 116,532 | 49.3%–49.7% | ||
| 336 | Vexกลาง | กลาง | 49.5% | +1.6 | 21,059 | 49.0%–50.1% | ||
| 337 | Bel'Vethป่า | ป่า | 49.6% | +1.6 | 11,028 | 48.8%–50.3% | ||
| 338 | Gangplankกลาง | กลาง | 49.8% | +1.7 | 1,911 | 47.8%–51.4% | ||
| 339 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | +1.7 | 60,414 | 49.3%–49.9% | ||
| 340 | Ekkoกลาง | กลาง | 49.6% | +1.7 | 20,122 | 49.0%–50.2% | ||
| 341 | Teemoบน | บน | 49.6% | +1.7 | 35,809 | 49.2%–50.0% | ||
| 342 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.7% | +1.7 | 21,867 | 49.1%–50.2% | ||
| 343 | Aurelion Solบน | บน | 50.1% | +1.7 | 841 | 47.1%–52.2% | ||
| 344 | LeBlancบน | บน | 50.2% | +1.8 | 603 | 46.8%–52.6% | ||
| 345 | Gwenกลาง | กลาง | 49.9% | +1.8 | 2,175 | 48.0%–51.4% | ||
| 346 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 49.8% | +1.9 | 10,131 | 49.0%–50.6% | ||
| 347 | Lilliaป่า | ป่า | 49.9% | +1.9 | 22,612 | 49.3%–50.4% | ||
| 348 | Tryndamereกลาง | กลาง | 50.2% | +2.1 | 1,879 | 48.2%–51.8% | ||
| 349 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +2.1 | 6,483 | 49.0%–51.0% | ||
| 350 | Taliyahป่า | ป่า | 50.2% | +2.1 | 2,559 | 48.4%–51.6% | ||
| 351 | Luxกลาง | กลาง | 50.0% | +2.1 | 25,433 | 49.5%–50.5% | ||
| 352 | Sejuaniป่า | ป่า | 50.1% | +2.1 | 11,982 | 49.3%–50.8% | ||
| 353 | Shyvanaป่า | ป่า | 50.1% | +2.2 | 23,546 | 49.5%–50.6% | ||
| 354 | Azirบน | บน | 50.9% | +2.2 | 556 | 47.1%–53.1% | ||
| 355 | Xerathกลาง | กลาง | 50.1% | +2.2 | 21,783 | 49.6%–50.7% | ||
| 356 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +2.3 | 583 | 47.2%–53.1% | ||
| 357 | Cho'Gathป่า | ป่า | 50.2% | +2.3 | 33,931 | 49.8%–50.7% | ||
| 358 | Singedบน | บน | 50.3% | +2.3 | 10,304 | 49.4%–51.0% | ||
| 359 | Zyraป่า | ป่า | 50.4% | +2.4 | 4,418 | 49.1%–51.5% | ||
| 360 | Singedกลาง | กลาง | 51.0% | +2.5 | 924 | 48.0%–52.9% | ||
| 361 | Viktorบน | บน | 51.0% | +2.7 | 1,500 | 48.6%–52.6% | ||
| 362 | Karthusบน | บน | 51.7% | +2.8 | 600 | 47.8%–53.6% | ||
| 363 | Karthusกลาง | กลาง | 51.5% | +2.8 | 767 | 48.1%–53.4% | ||
| 364 | Kassadinบน | บน | 51.7% | +3.0 | 741 | 48.2%–53.6% | ||
| 365 | Sionป่า | ป่า | 51.5% | +3.1 | 1,147 | 48.7%–53.2% | ||
| 366 | Zileanบน | บน | 51.9% | +3.1 | 695 | 48.3%–53.8% | ||
| 367 | Rammusป่า | ป่า | 51.1% | +3.1 | 14,699 | 50.4%–51.7% | ||
| 368 | Wukongป่า | ป่า | 51.1% | +3.2 | 33,261 | 50.6%–51.5% | ||
| 369 | Naafiriบน | บน | 51.5% | +3.2 | 1,551 | 49.1%–53.1% | ||
| 370 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +3.3 | 42,463 | 50.9%–51.7% | ||
| 371 | Zedบน | บน | 51.7% | +3.5 | 2,433 | 49.8%–53.0% | ||
| 372 | Lissandraบน | บน | 52.1% | +3.8 | 2,022 | 50.0%–53.4% | ||
| 373 | Ahriบน | บน | 53.4% | +4.7 | 1,093 | 50.3%–54.9% |
