ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Yasuoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 35.7% | -9.3 | 627 | 35.9%–41.5% | ||
| 2 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 38.3% | -8.4 | 1,325 | 37.5%–41.7% | ||
| 3 | Ezrealบน | บน | 37.4% | -8.2 | 688 | 37.0%–42.4% | ||
| 4 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.4% | -7.7 | 1,718 | 38.5%–42.1% | ||
| 5 | Lee Sinกลาง | กลาง | 38.2% | -7.5 | 629 | 37.7%–43.3% | ||
| 6 | Twitchป่า | ป่า | 40.0% | -7.1 | 1,754 | 39.0%–42.7% | ||
| 7 | Zedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 38.5% | -7.1 | 603 | 38.0%–43.7% | ||
| 8 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.7% | -7.1 | 8,083 | 40.0%–41.8% | ||
| 9 | Ezrealกลาง | กลาง | 40.4% | -7.0 | 2,733 | 39.5%–42.4% | ||
| 10 | Kai'Saป่า | ป่า | 39.3% | -6.5 | 606 | 38.6%–44.3% | ||
| 11 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.0% | -6.4 | 2,139 | 39.9%–43.2% | ||
| 12 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.3% | -6.1 | 765 | 39.2%–44.5% | ||
| 13 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.4% | -5.9 | 1,742 | 40.3%–44.0% | ||
| 14 | Corkiกลาง | กลาง | 41.6% | -5.5 | 1,245 | 40.3%–44.6% | ||
| 15 | Melบน | บน | 40.7% | -5.4 | 599 | 39.7%–45.4% | ||
| 16 | Garenป่า | ป่า | 41.7% | -5.2 | 961 | 40.4%–45.2% | ||
| 17 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.8% | -4.9 | 759 | 40.4%–45.7% | ||
| 18 | Caitlynบน | บน | 42.4% | -4.9 | 1,532 | 41.1%–45.0% | ||
| 19 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.0% | -4.8 | 4,964 | 42.1%–44.3% | ||
| 20 | Lee Sinบน | บน | 42.5% | -4.7 | 1,161 | 41.1%–45.5% | ||
| 21 | Smolderกลาง | กลาง | 43.0% | -4.7 | 3,377 | 41.9%–44.6% | ||
| 22 | Viบน | บน | 41.5% | -4.7 | 530 | 40.3%–46.3% | ||
| 23 | Kai'Saกลาง | กลาง | 42.8% | -4.6 | 1,633 | 41.5%–45.3% | ||
| 24 | Ekkoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.7% | -4.6 | 533 | 40.4%–46.4% | ||
| 25 | Corkiบน | บน | 43.1% | -4.6 | 2,736 | 41.9%–44.9% | ||
| 26 | Ryzeกลาง | กลาง | 43.4% | -4.5 | 11,840 | 42.7%–44.2% | ||
| 27 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 42.5% | -4.5 | 915 | 41.1%–45.9% | ||
| 28 | Oriannaกลาง | กลาง | 43.7% | -4.2 | 15,642 | 43.1%–44.4% | ||
| 29 | Asheกลาง | กลาง | 42.9% | -4.2 | 963 | 41.4%–46.2% | ||
| 30 | Asheบน | บน | 43.1% | -4.2 | 1,172 | 41.6%–46.0% | ||
| 31 | Lockeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.5% | -4.1 | 612 | 41.0%–46.7% | ||
| 32 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.7% | -4.1 | 8,144 | 42.9%–44.7% | ||
| 33 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.4% | -4.1 | 561 | 40.9%–46.8% | ||
| 34 | Rengarป่า | ป่า | 43.8% | -4.1 | 16,654 | 43.3%–44.5% | ||
| 35 | Viซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.6% | -4.0 | 610 | 41.1%–46.8% | ||
| 36 | Vayneกลาง | กลาง | 42.6% | -3.9 | 547 | 41.1%–47.0% | ||
| 37 | Rivenป่า | ป่า | 42.7% | -3.9 | 555 | 41.1%–47.1% | ||
| 38 | K'Santeบน | บน | 44.1% | -3.9 | 16,361 | 43.5%–44.7% | ||
| 39 | Nautilusป่า | ป่า | 42.9% | -3.8 | 645 | 41.3%–46.9% | ||
| 40 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.7% | -3.6 | 1,105 | 42.1%–46.6% | ||
| 41 | Dariusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.1% | -3.5 | 531 | 41.4%–47.5% | ||
| 42 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -3.5 | 5,024 | 43.4%–45.6% | ||
| 43 | Varusกลาง | กลาง | 44.1% | -3.4 | 1,452 | 42.5%–46.6% | ||
| 44 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -3.4 | 1,089 | 42.3%–46.9% | ||
| 45 | Gravesบน | บน | 43.7% | -3.3 | 727 | 42.0%–47.3% | ||
| 46 | Caitlynกลาง | กลาง | 44.2% | -3.3 | 1,331 | 42.6%–46.8% | ||
| 47 | Kai'Saบน | บน | 44.2% | -3.3 | 1,351 | 42.6%–46.8% | ||
| 48 | Seraphineกลาง | กลาง | 44.1% | -3.2 | 937 | 42.3%–47.2% | ||
| 49 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 44.7% | -3.2 | 6,648 | 43.8%–45.8% | ||
| 50 | Shacoบน | บน | 44.1% | -3.2 | 981 | 42.4%–47.2% | ||
| 51 | Shyvanaบน | บน | 44.2% | -3.1 | 908 | 42.4%–47.3% | ||
| 52 | Jhinกลาง | กลาง | 44.4% | -3.1 | 1,240 | 42.7%–47.0% | ||
| 53 | Jaxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -3.1 | 560 | 41.9%–47.8% | ||
| 54 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -3.1 | 23,376 | 44.3%–45.4% | ||
| 55 | Melกลาง | กลาง | 44.9% | -3.1 | 22,364 | 44.3%–45.4% | ||
| 56 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -3.1 | 849 | 42.4%–47.4% | ||
| 57 | Skarnerบน | บน | 44.0% | -3.1 | 704 | 42.2%–47.6% | ||
| 58 | Kaynบน | บน | 44.7% | -3.0 | 2,613 | 43.4%–46.5% | ||
| 59 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -3.0 | 1,820 | 43.1%–46.8% | ||
| 60 | Tristanaกลาง | กลาง | 44.8% | -3.0 | 3,853 | 43.7%–46.2% | ||
| 61 | Qiyanaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -3.0 | 554 | 42.0%–47.9% | ||
| 62 | Master Yiบน | บน | 44.9% | -3.0 | 3,623 | 43.7%–46.3% | ||
| 63 | Kalistaกลาง | กลาง | 43.9% | -2.9 | 515 | 42.0%–48.1% | ||
| 64 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -2.9 | 3,082 | 43.6%–46.5% | ||
| 65 | Azirกลาง | กลาง | 45.0% | -2.9 | 9,214 | 44.2%–45.9% | ||
| 66 | Lockeป่า | ป่า | 44.9% | -2.9 | 4,011 | 43.8%–46.3% | ||
| 67 | Akshanกลาง | กลาง | 45.0% | -2.9 | 8,060 | 44.2%–46.0% | ||
| 68 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -2.8 | 983 | 42.8%–47.5% | ||
| 69 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -2.8 | 1,542 | 43.2%–47.1% | ||
| 70 | Jayceบน | บน | 45.2% | -2.8 | 22,538 | 44.7%–45.7% | ||
| 71 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -2.8 | 7,724 | 44.3%–46.1% | ||
| 72 | Varusบน | บน | 45.2% | -2.7 | 5,920 | 44.2%–46.3% | ||
| 73 | Aatroxกลาง | กลาง | 44.6% | -2.7 | 781 | 42.6%–47.9% | ||
| 74 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.3% | -2.7 | 25,917 | 44.8%–45.8% | ||
| 75 | Pantheonป่า | ป่า | 45.2% | -2.7 | 5,135 | 44.2%–46.4% | ||
| 76 | Vayneบน | บน | 45.3% | -2.7 | 9,602 | 44.5%–46.1% | ||
| 77 | Qiyanaกลาง | กลาง | 45.4% | -2.6 | 11,922 | 44.7%–46.1% | ||
| 78 | Viegoบน | บน | 44.7% | -2.6 | 760 | 42.8%–48.1% | ||
| 79 | Smolderบน | บน | 45.3% | -2.5 | 2,044 | 43.8%–47.2% | ||
| 80 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 44.8% | -2.5 | 734 | 42.8%–48.2% | ||
| 81 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -2.4 | 22,524 | 45.0%–46.1% | ||
| 82 | Zedป่า | ป่า | 45.5% | -2.4 | 13,915 | 44.9%–46.3% | ||
| 83 | Nasusป่า | ป่า | 45.4% | -2.4 | 2,099 | 43.9%–47.3% | ||
| 84 | Morganaบน | บน | 45.1% | -2.3 | 865 | 43.1%–48.1% | ||
| 85 | Aurelion Solป่า | ป่า | 44.9% | -2.3 | 593 | 42.7%–48.6% | ||
| 86 | Viegoกลาง | กลาง | 45.2% | -2.3 | 1,011 | 43.3%–48.0% | ||
| 87 | Xin Zhaoบน | บน | 45.3% | -2.3 | 1,229 | 43.5%–47.9% | ||
| 88 | Dariusกลาง | กลาง | 44.9% | -2.3 | 548 | 42.7%–48.7% | ||
| 89 | Twitchกลาง | กลาง | 45.2% | -2.3 | 900 | 43.3%–48.2% | ||
| 90 | Katarinaบน | บน | 45.2% | -2.2 | 708 | 43.1%–48.5% | ||
| 91 | Lockeบน | บน | 45.5% | -2.2 | 1,367 | 43.7%–47.9% | ||
| 92 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -2.1 | 1,573 | 43.9%–47.8% | ||
| 93 | Qiyanaบน | บน | 45.3% | -2.1 | 766 | 43.2%–48.5% | ||
| 94 | Rivenบน | บน | 45.9% | -2.0 | 10,547 | 45.2%–46.8% | ||
| 95 | Rumbleบน | บน | 46.0% | -1.9 | 7,787 | 45.2%–47.0% | ||
| 96 | Singedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -1.9 | 548 | 43.1%–49.1% | ||
| 97 | Dravenบน | บน | 45.7% | -1.8 | 823 | 43.6%–48.7% | ||
| 98 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -1.8 | 13,792 | 45.5%–46.8% | ||
| 99 | Kindredป่า | ป่า | 46.2% | -1.8 | 12,208 | 45.5%–46.9% | ||
| 100 | Dariusบน | บน | 46.2% | -1.7 | 41,160 | 45.8%–46.6% | ||
| 101 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -1.7 | 33,559 | 45.8%–46.7% | ||
| 102 | Eliseบน | บน | 45.7% | -1.7 | 693 | 43.5%–49.0% | ||
| 103 | Udyrบน | บน | 46.1% | -1.7 | 2,496 | 44.7%–47.8% | ||
| 104 | Ambessaป่า | ป่า | 46.2% | -1.7 | 2,830 | 44.8%–47.8% | ||
| 105 | Karmaกลาง | กลาง | 46.0% | -1.6 | 844 | 43.8%–48.9% | ||
| 106 | Kha'Zixป่า | ป่า | 46.4% | -1.6 | 33,078 | 45.9%–46.8% | ||
| 107 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -1.6 | 5,442 | 45.3%–47.5% | ||
| 108 | Yoneป่า | ป่า | 45.9% | -1.6 | 666 | 43.6%–49.2% | ||
| 109 | Viป่า | ป่า | 46.4% | -1.5 | 23,508 | 45.9%–47.0% | ||
| 110 | Brandป่า | ป่า | 46.3% | -1.5 | 1,588 | 44.5%–48.4% | ||
| 111 | Skarnerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -1.5 | 639 | 43.6%–49.3% | ||
| 112 | Jayceกลาง | กลาง | 46.4% | -1.5 | 3,051 | 45.1%–47.9% | ||
| 113 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.5 | 18,925 | 45.9%–47.1% | ||
| 114 | Jaxกลาง | กลาง | 46.1% | -1.4 | 666 | 43.7%–49.3% | ||
| 115 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.4 | 9,670 | 45.7%–47.4% | ||
| 116 | Tristanaบน | บน | 46.3% | -1.4 | 1,293 | 44.4%–48.7% | ||
| 117 | Fizzบน | บน | 46.3% | -1.4 | 966 | 44.2%–49.0% | ||
| 118 | Taliyahกลาง | กลาง | 46.5% | -1.4 | 5,278 | 45.5%–47.7% | ||
| 119 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.4 | 1,993 | 44.8%–48.4% | ||
| 120 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -1.3 | 17,384 | 46.0%–47.3% | ||
| 121 | Ireliaกลาง | กลาง | 46.6% | -1.3 | 16,732 | 46.0%–47.3% | ||
| 122 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -1.3 | 2,276 | 45.0%–48.3% | ||
| 123 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -1.3 | 10,520 | 45.9%–47.5% | ||
| 124 | Rumbleกลาง | กลาง | 46.3% | -1.3 | 689 | 43.9%–49.4% | ||
| 125 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -1.3 | 27,768 | 46.2%–47.2% | ||
| 126 | Lee Sinป่า | ป่า | 46.7% | -1.3 | 65,867 | 46.4%–47.0% | ||
| 127 | Ryzeบน | บน | 46.6% | -1.3 | 2,731 | 45.2%–48.2% | ||
| 128 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -1.3 | 42,878 | 46.3%–47.1% | ||
| 129 | Gnarบน | บน | 46.7% | -1.2 | 16,152 | 46.1%–47.4% | ||
| 130 | Ambessaบน | บน | 46.7% | -1.2 | 14,157 | 46.1%–47.4% | ||
| 131 | Fizzซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -1.2 | 604 | 43.9%–49.7% | ||
| 132 | Rammusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -1.2 | 552 | 43.8%–49.8% | ||
| 133 | Malphiteป่า | ป่า | 46.8% | -1.2 | 7,057 | 45.8%–47.8% | ||
| 134 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -1.1 | 972 | 44.4%–49.2% | ||
| 135 | Akaliกลาง | กลาง | 46.8% | -1.1 | 37,022 | 46.4%–47.3% | ||
| 136 | Zedกลาง | กลาง | 46.9% | -1.1 | 42,548 | 46.5%–47.3% | ||
| 137 | Karmaบน | บน | 46.7% | -1.0 | 957 | 44.5%–49.3% | ||
| 138 | Galioกลาง | กลาง | 46.9% | -1.0 | 19,294 | 46.4%–47.5% | ||
| 139 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -1.0 | 4,253 | 45.7%–48.2% | ||
| 140 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.0 | 11,619 | 46.2%–47.7% | ||
| 141 | Sylasกลาง | กลาง | 47.0% | -1.0 | 40,014 | 46.6%–47.4% | ||
| 142 | Hecarimป่า | ป่า | 47.0% | -1.0 | 20,906 | 46.4%–47.6% | ||
| 143 | Veigarบน | บน | 46.9% | -0.9 | 1,484 | 45.0%–49.0% | ||
| 144 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -0.9 | 797 | 44.4%–49.6% | ||
| 145 | Trundleบน | บน | 47.0% | -0.9 | 12,123 | 46.3%–47.8% | ||
| 146 | Shacoป่า | ป่า | 47.1% | -0.9 | 29,431 | 46.6%–47.5% | ||
| 147 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -0.9 | 16,684 | 46.4%–47.7% | ||
| 148 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -0.9 | 26,924 | 46.6%–47.6% | ||
| 149 | Brandกลาง | กลาง | 47.1% | -0.9 | 5,846 | 46.0%–48.1% | ||
| 150 | Rengarบน | บน | 47.0% | -0.9 | 1,315 | 45.0%–49.2% | ||
| 151 | Viegoป่า | ป่า | 47.1% | -0.8 | 48,729 | 46.8%–47.5% | ||
| 152 | Zoeบน | บน | 46.8% | -0.8 | 521 | 44.1%–50.2% | ||
| 153 | Zaahenป่า | ป่า | 47.1% | -0.8 | 1,899 | 45.4%–49.0% | ||
| 154 | Nocturneป่า | ป่า | 47.2% | -0.8 | 31,776 | 46.7%–47.6% | ||
| 155 | Jhinบน | บน | 47.0% | -0.8 | 1,180 | 45.0%–49.4% | ||
| 156 | Yasuoบน | บน | 47.2% | -0.8 | 22,804 | 46.6%–47.7% | ||
| 157 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -0.8 | 8,686 | 46.3%–48.1% | ||
| 158 | Dianaป่า | ป่า | 47.2% | -0.8 | 19,157 | 46.6%–47.8% | ||
| 159 | Zacบน | บน | 47.1% | -0.8 | 2,150 | 45.5%–48.9% | ||
| 160 | Kledกลาง | กลาง | 46.9% | -0.8 | 516 | 44.1%–50.3% | ||
| 161 | Naafiriกลาง | กลาง | 47.2% | -0.8 | 6,089 | 46.2%–48.2% | ||
| 162 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 47.2% | -0.8 | 13,632 | 46.5%–47.9% | ||
| 163 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 47.1% | -0.8 | 1,581 | 45.3%–49.2% | ||
| 164 | Lockeกลาง | กลาง | 47.2% | -0.7 | 32,535 | 46.8%–47.7% | ||
| 165 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -0.7 | 40,655 | 46.8%–47.6% | ||
| 166 | Volibearกลาง | กลาง | 47.2% | -0.7 | 1,596 | 45.3%–49.2% | ||
| 167 | Gwenบน | บน | 47.3% | -0.7 | 13,219 | 46.6%–48.0% | ||
| 168 | Jaxป่า | ป่า | 47.3% | -0.7 | 9,867 | 46.5%–48.1% | ||
| 169 | Rumbleป่า | ป่า | 47.1% | -0.7 | 753 | 44.7%–50.0% | ||
| 170 | Aatroxบน | บน | 47.3% | -0.6 | 31,481 | 46.9%–47.8% | ||
| 171 | Settป่า | ป่า | 47.2% | -0.6 | 704 | 44.6%–50.1% | ||
| 172 | Cho'Gathบน | บน | 47.3% | -0.6 | 19,452 | 46.8%–47.9% | ||
| 173 | Zoeกลาง | กลาง | 47.4% | -0.6 | 13,811 | 46.7%–48.1% | ||
| 174 | Yasuoกลาง | กลาง | 47.4% | -0.6 | 60,287 | 47.0%–47.7% | ||
| 175 | Kalistaบน | บน | 47.3% | -0.6 | 2,286 | 45.7%–49.0% | ||
| 176 | Ambessaกลาง | กลาง | 47.3% | -0.6 | 918 | 44.9%–49.9% | ||
| 177 | Dianaบน | บน | 47.3% | -0.6 | 1,053 | 45.1%–49.7% | ||
| 178 | Sylasบน | บน | 47.4% | -0.6 | 5,924 | 46.4%–48.5% | ||
| 179 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -0.5 | 1,162 | 45.2%–49.7% | ||
| 180 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 47.4% | -0.5 | 3,069 | 46.0%–48.9% | ||
| 181 | Quinnบน | บน | 47.4% | -0.5 | 4,791 | 46.3%–48.6% | ||
| 182 | Quinnป่า | ป่า | 47.5% | -0.5 | 7,184 | 46.5%–48.4% | ||
| 183 | Briarบน | บน | 47.4% | -0.5 | 1,864 | 45.7%–49.3% | ||
| 184 | Vladimirบน | บน | 47.5% | -0.5 | 6,356 | 46.5%–48.5% | ||
| 185 | Kayleกลาง | กลาง | 47.5% | -0.5 | 2,181 | 45.8%–49.2% | ||
| 186 | Karthusป่า | ป่า | 47.5% | -0.5 | 7,862 | 46.6%–48.4% | ||
| 187 | Rivenกลาง | กลาง | 47.5% | -0.4 | 1,703 | 45.7%–49.4% | ||
| 188 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -0.4 | 12,540 | 46.8%–48.3% | ||
| 189 | Tryndamereบน | บน | 47.6% | -0.4 | 20,988 | 47.0%–48.1% | ||
| 190 | Dariusป่า | ป่า | 47.6% | -0.4 | 4,062 | 46.3%–48.8% | ||
| 191 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -0.4 | 3,595 | 46.3%–48.9% | ||
| 192 | Yorickบน | บน | 47.6% | -0.4 | 21,568 | 47.0%–48.1% | ||
| 193 | Olafป่า | ป่า | 47.6% | -0.4 | 2,130 | 45.9%–49.3% | ||
| 194 | Malzaharบน | บน | 47.6% | -0.4 | 4,147 | 46.3%–48.8% | ||
| 195 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -0.4 | 31,732 | 47.1%–48.1% | ||
| 196 | Yorickป่า | ป่า | 47.5% | -0.4 | 728 | 44.9%–50.3% | ||
| 197 | Skarnerป่า | ป่า | 47.6% | -0.4 | 4,350 | 46.4%–48.8% | ||
| 198 | Naafiriป่า | ป่า | 47.6% | -0.3 | 17,127 | 47.0%–48.3% | ||
| 199 | Poppyป่า | ป่า | 47.6% | -0.3 | 2,238 | 46.0%–49.3% | ||
| 200 | Akshanบน | บน | 47.6% | -0.3 | 721 | 45.0%–50.4% | ||
| 201 | Aatroxป่า | ป่า | 47.7% | -0.3 | 3,431 | 46.3%–49.0% | ||
| 202 | Quinnกลาง | กลาง | 47.6% | -0.3 | 1,478 | 45.7%–49.7% | ||
| 203 | Akaliบน | บน | 47.7% | -0.3 | 15,123 | 47.0%–48.3% | ||
| 204 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -0.3 | 1,294 | 45.6%–49.8% | ||
| 205 | Katarinaกลาง | กลาง | 47.8% | -0.2 | 34,842 | 47.3%–48.2% | ||
| 206 | Udyrป่า | ป่า | 47.8% | -0.2 | 9,356 | 47.0%–48.6% | ||
| 207 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -0.2 | 1,304 | 45.7%–49.9% | ||
| 208 | Sylasป่า | ป่า | 47.8% | -0.2 | 40,485 | 47.4%–48.2% | ||
| 209 | Gravesป่า | ป่า | 47.8% | -0.2 | 41,806 | 47.4%–48.2% | ||
| 210 | Sejuaniบน | บน | 47.8% | -0.2 | 1,155 | 45.6%–50.1% | ||
| 211 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -0.2 | 7,846 | 46.9%–48.7% | ||
| 212 | Master Yiกลาง | กลาง | 47.8% | -0.2 | 791 | 45.2%–50.4% | ||
| 213 | Auroraกลาง | กลาง | 47.8% | -0.1 | 12,529 | 47.1%–48.6% | ||
| 214 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -0.1 | 7,055 | 46.9%–48.8% | ||
| 215 | Ivernป่า | ป่า | 47.9% | -0.1 | 4,125 | 46.6%–49.1% | ||
| 216 | Twisted Fateบน | บน | 47.9% | -0.1 | 1,454 | 45.9%–49.9% | ||
| 217 | Pantheonบน | บน | 47.9% | -0.1 | 15,392 | 47.2%–48.5% | ||
| 218 | Master Yiป่า | ป่า | 47.9% | -0.1 | 52,993 | 47.6%–48.3% | ||
| 219 | Jaxบน | บน | 47.9% | -0.1 | 32,682 | 47.5%–48.4% | ||
| 220 | Brandบน | บน | 47.9% | 0.0 | 2,508 | 46.4%–49.5% | ||
| 221 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 47.9% | 0.0 | 10,919 | 47.2%–48.7% | ||
| 222 | Jayceป่า | ป่า | 48.0% | 0.0 | 6,487 | 47.0%–49.0% | ||
| 223 | Tahm Kenchบน | บน | 48.0% | 0.0 | 13,396 | 47.3%–48.7% | ||
| 224 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | 0.0 | 17,083 | 47.4%–48.6% | ||
| 225 | Kaynป่า | ป่า | 48.0% | 0.0 | 50,546 | 47.6%–48.4% | ||
| 226 | Zacกลาง | กลาง | 48.0% | 0.0 | 550 | 45.0%–51.0% | ||
| 227 | Shenบน | บน | 48.0% | 0.0 | 15,501 | 47.3%–48.7% | ||
| 228 | Galioบน | บน | 48.0% | 0.0 | 1,464 | 46.0%–50.0% | ||
| 229 | Yoneกลาง | กลาง | 48.0% | 0.0 | 51,850 | 47.7%–48.4% | ||
| 230 | Teemoป่า | ป่า | 48.0% | +0.1 | 6,454 | 47.0%–49.0% | ||
| 231 | Talonกลาง | กลาง | 48.0% | +0.1 | 8,372 | 47.2%–48.9% | ||
| 232 | Settกลาง | กลาง | 48.1% | +0.1 | 1,359 | 46.0%–50.1% | ||
| 233 | Olafบน | บน | 48.0% | +0.1 | 13,887 | 47.4%–48.7% | ||
| 234 | Teemoกลาง | กลาง | 48.1% | +0.1 | 2,090 | 46.4%–49.8% | ||
| 235 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | +0.1 | 2,331 | 46.4%–49.7% | ||
| 236 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.1% | +0.1 | 25,994 | 47.6%–48.6% | ||
| 237 | Maokaiป่า | ป่า | 48.1% | +0.1 | 2,786 | 46.6%–49.6% | ||
| 238 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | +0.2 | 1,819 | 46.3%–50.0% | ||
| 239 | Zyraกลาง | กลาง | 48.2% | +0.2 | 1,125 | 45.9%–50.4% | ||
| 240 | Maokaiบน | บน | 48.2% | +0.2 | 2,173 | 46.5%–49.9% | ||
| 241 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | +0.2 | 7,477 | 47.2%–49.1% | ||
| 242 | Briarกลาง | กลาง | 48.2% | +0.2 | 1,863 | 46.4%–50.0% | ||
| 243 | Volibearป่า | ป่า | 48.2% | +0.2 | 9,505 | 47.3%–49.0% | ||
| 244 | Evelynnป่า | ป่า | 48.2% | +0.2 | 12,918 | 47.5%–48.9% | ||
| 245 | Warwickบน | บน | 48.2% | +0.2 | 7,468 | 47.3%–49.1% | ||
| 246 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | +0.2 | 3,949 | 46.9%–49.5% | ||
| 247 | Kog'Mawบน | บน | 48.3% | +0.2 | 1,175 | 46.0%–50.4% | ||
| 248 | Volibearบน | บน | 48.2% | +0.2 | 27,424 | 47.7%–48.7% | ||
| 249 | Dianaกลาง | กลาง | 48.2% | +0.3 | 21,362 | 47.7%–48.8% | ||
| 250 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | +0.3 | 2,362 | 46.6%–49.9% | ||
| 251 | Ireliaบน | บน | 48.2% | +0.3 | 23,296 | 47.7%–48.8% | ||
| 252 | Swainบน | บน | 48.3% | +0.3 | 3,493 | 46.9%–49.6% | ||
| 253 | Auroraบน | บน | 48.3% | +0.3 | 2,400 | 46.7%–49.9% | ||
| 254 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | +0.3 | 4,503 | 47.1%–49.5% | ||
| 255 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | +0.3 | 3,896 | 47.0%–49.6% | ||
| 256 | Nidaleeป่า | ป่า | 48.3% | +0.3 | 13,017 | 47.6%–49.0% | ||
| 257 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 48.3% | +0.3 | 2,916 | 46.8%–49.8% | ||
| 258 | Trundleป่า | ป่า | 48.3% | +0.3 | 6,299 | 47.3%–49.3% | ||
| 259 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | +0.3 | 15,130 | 47.6%–49.0% | ||
| 260 | Heimerdingerบน | บน | 48.3% | +0.3 | 11,026 | 47.5%–49.1% | ||
| 261 | Talonป่า | ป่า | 48.3% | +0.4 | 23,948 | 47.8%–48.9% | ||
| 262 | Yoneบน | บน | 48.4% | +0.4 | 51,986 | 48.0%–48.8% | ||
| 263 | Renektonบน | บน | 48.4% | +0.4 | 27,068 | 47.9%–48.9% | ||
| 264 | Gragasบน | บน | 48.4% | +0.4 | 10,549 | 47.6%–49.2% | ||
| 265 | Nasusบน | บน | 48.5% | +0.5 | 34,114 | 48.0%–48.9% | ||
| 266 | LeBlancกลาง | กลาง | 48.5% | +0.5 | 29,256 | 48.0%–49.0% | ||
| 267 | Ahriกลาง | กลาง | 48.5% | +0.5 | 49,764 | 48.1%–48.8% | ||
| 268 | Dr. Mundoบน | บน | 48.5% | +0.5 | 18,339 | 47.9%–49.1% | ||
| 269 | Cassiopeiaบน | บน | 48.5% | +0.5 | 2,093 | 46.8%–50.2% | ||
| 270 | Poppyบน | บน | 48.5% | +0.5 | 3,994 | 47.2%–49.8% | ||
| 271 | Gangplankบน | บน | 48.6% | +0.6 | 23,668 | 48.0%–49.1% | ||
| 272 | Tryndamereป่า | ป่า | 48.6% | +0.6 | 3,722 | 47.3%–49.9% | ||
| 273 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 48.7% | +0.6 | 1,206 | 46.4%–50.8% | ||
| 274 | Vel'Kozบน | บน | 48.8% | +0.6 | 652 | 45.8%–51.4% | ||
| 275 | Sionกลาง | กลาง | 48.6% | +0.6 | 2,399 | 47.0%–50.2% | ||
| 276 | Fizzป่า | ป่า | 48.6% | +0.6 | 4,158 | 47.4%–49.8% | ||
| 277 | Kennenบน | บน | 48.6% | +0.6 | 10,035 | 47.8%–49.4% | ||
| 278 | Fioraบน | บน | 48.6% | +0.6 | 20,377 | 48.0%–49.2% | ||
| 279 | Gwenป่า | ป่า | 48.6% | +0.6 | 3,953 | 47.3%–49.9% | ||
| 280 | Zaahenบน | บน | 48.6% | +0.6 | 11,959 | 47.9%–49.4% | ||
| 281 | Rammusบน | บน | 48.8% | +0.7 | 686 | 45.9%–51.4% | ||
| 282 | Mordekaiserบน | บน | 48.6% | +0.7 | 40,813 | 48.2%–49.0% | ||
| 283 | Malzaharกลาง | กลาง | 48.6% | +0.7 | 37,633 | 48.2%–49.1% | ||
| 284 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | +0.7 | 11,112 | 47.9%–49.4% | ||
| 285 | Kayleบน | บน | 48.7% | +0.7 | 13,025 | 47.9%–49.4% | ||
| 286 | Morganaกลาง | กลาง | 48.7% | +0.7 | 3,643 | 47.3%–50.0% | ||
| 287 | Shenป่า | ป่า | 48.7% | +0.7 | 1,674 | 46.8%–50.6% | ||
| 288 | Urgotบน | บน | 48.7% | +0.7 | 14,136 | 48.0%–49.4% | ||
| 289 | Neekoกลาง | กลาง | 48.7% | +0.7 | 1,996 | 46.9%–50.4% | ||
| 290 | Sionบน | บน | 48.7% | +0.7 | 12,873 | 48.0%–49.4% | ||
| 291 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | +0.7 | 35,302 | 48.3%–49.1% | ||
| 292 | Veigarกลาง | กลาง | 48.7% | +0.7 | 30,279 | 48.2%–49.2% | ||
| 293 | Pantheonกลาง | กลาง | 48.8% | +0.7 | 5,844 | 47.7%–49.8% | ||
| 294 | Illaoiบน | บน | 48.8% | +0.8 | 19,956 | 48.2%–49.3% | ||
| 295 | Gragasป่า | ป่า | 48.8% | +0.8 | 3,753 | 47.5%–50.1% | ||
| 296 | Gragasกลาง | กลาง | 48.9% | +0.8 | 2,386 | 47.2%–50.4% | ||
| 297 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 48.8% | +0.8 | 10,251 | 48.0%–49.6% | ||
| 298 | Ekkoป่า | ป่า | 48.8% | +0.9 | 21,746 | 48.3%–49.4% | ||
| 299 | Ekkoบน | บน | 49.0% | +0.9 | 1,348 | 46.7%–50.9% | ||
| 300 | Camilleบน | บน | 48.8% | +0.9 | 15,040 | 48.2%–49.5% | ||
| 301 | Aniviaบน | บน | 48.9% | +0.9 | 2,990 | 47.4%–50.3% | ||
| 302 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 48.9% | +0.9 | 3,428 | 47.5%–50.2% | ||
| 303 | Annieกลาง | กลาง | 48.9% | +0.9 | 9,840 | 48.0%–49.7% | ||
| 304 | Kledบน | บน | 48.9% | +0.9 | 7,748 | 47.9%–49.8% | ||
| 305 | Nasusกลาง | กลาง | 48.9% | +0.9 | 7,745 | 48.0%–49.8% | ||
| 306 | Zileanกลาง | กลาง | 49.1% | +0.9 | 1,039 | 46.6%–51.2% | ||
| 307 | Lissandraกลาง | กลาง | 48.9% | +1.0 | 25,688 | 48.4%–49.4% | ||
| 308 | Settบน | บน | 48.9% | +1.0 | 40,632 | 48.5%–49.4% | ||
| 309 | Syndraกลาง | กลาง | 49.0% | +1.0 | 33,498 | 48.5%–49.4% | ||
| 310 | Garenบน | บน | 49.0% | +1.0 | 40,788 | 48.6%–49.4% | ||
| 311 | Briarป่า | ป่า | 49.0% | +1.0 | 28,872 | 48.5%–49.5% | ||
| 312 | Amumuป่า | ป่า | 49.0% | +1.0 | 17,883 | 48.4%–49.6% | ||
| 313 | Ornnบน | บน | 49.0% | +1.0 | 15,586 | 48.4%–49.7% | ||
| 314 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | +1.1 | 146,470 | 48.8%–49.3% | ||
| 315 | Morganaป่า | ป่า | 49.2% | +1.1 | 1,969 | 47.3%–50.8% | ||
| 316 | Yorickกลาง | กลาง | 49.3% | +1.1 | 1,072 | 46.7%–51.4% | ||
| 317 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.1% | +1.1 | 11,877 | 48.3%–49.8% | ||
| 318 | Garenกลาง | กลาง | 49.2% | +1.1 | 2,854 | 47.6%–50.6% | ||
| 319 | Rek'Saiป่า | ป่า | 49.1% | +1.1 | 4,775 | 47.9%–50.3% | ||
| 320 | Eliseป่า | ป่า | 49.1% | +1.1 | 13,674 | 48.4%–49.8% | ||
| 321 | Vladimirกลาง | กลาง | 49.1% | +1.1 | 21,533 | 48.6%–49.7% | ||
| 322 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | +1.1 | 14,970 | 48.5%–49.8% | ||
| 323 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.2% | +1.1 | 5,860 | 48.1%–50.2% | ||
| 324 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.2% | +1.2 | 10,249 | 48.3%–50.0% | ||
| 325 | Warwickป่า | ป่า | 49.2% | +1.2 | 32,612 | 48.7%–49.6% | ||
| 326 | Kennenกลาง | กลาง | 49.3% | +1.2 | 1,939 | 47.4%–51.0% | ||
| 327 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | +1.2 | 6,957 | 48.2%–50.2% | ||
| 328 | Ziggsกลาง | กลาง | 49.3% | +1.2 | 4,859 | 48.1%–50.4% | ||
| 329 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 49.3% | +1.3 | 4,408 | 48.0%–50.5% | ||
| 330 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +1.3 | 10,863 | 48.5%–50.1% | ||
| 331 | Malphiteบน | บน | 49.3% | +1.3 | 41,528 | 48.9%–49.7% | ||
| 332 | Fiddlesticksบน | บน | 49.4% | +1.3 | 1,727 | 47.4%–51.2% | ||
| 333 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +1.3 | 36,870 | 48.9%–49.7% | ||
| 334 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +1.3 | 2,799 | 47.8%–50.8% | ||
| 335 | Hweiกลาง | กลาง | 49.3% | +1.3 | 17,195 | 48.7%–49.9% | ||
| 336 | Fizzกลาง | กลาง | 49.3% | +1.4 | 35,526 | 48.9%–49.8% | ||
| 337 | Renektonกลาง | กลาง | 49.6% | +1.4 | 1,626 | 47.5%–51.3% | ||
| 338 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +1.4 | 820 | 46.8%–52.0% | ||
| 339 | Zacป่า | ป่า | 49.4% | +1.4 | 12,941 | 48.7%–50.1% | ||
| 340 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +1.5 | 56,763 | 49.1%–49.8% | ||
| 341 | Illaoiกลาง | กลาง | 50.0% | +1.5 | 528 | 46.4%–52.5% | ||
| 342 | Gangplankกลาง | กลาง | 49.6% | +1.5 | 2,075 | 47.7%–51.2% | ||
| 343 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 49.5% | +1.5 | 3,189 | 48.0%–50.9% | ||
| 344 | Wukongบน | บน | 49.6% | +1.5 | 4,639 | 48.3%–50.7% | ||
| 345 | Bel'Vethป่า | ป่า | 49.5% | +1.5 | 12,050 | 48.8%–50.3% | ||
| 346 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +1.6 | 126,390 | 49.3%–49.8% | ||
| 347 | Ekkoกลาง | กลาง | 49.6% | +1.6 | 22,253 | 49.0%–50.1% | ||
| 348 | Viktorกลาง | กลาง | 49.6% | +1.6 | 42,370 | 49.2%–50.0% | ||
| 349 | Teemoบน | บน | 49.6% | +1.6 | 39,342 | 49.2%–50.0% | ||
| 350 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | +1.6 | 66,120 | 49.3%–49.9% | ||
| 351 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.6% | +1.6 | 23,799 | 49.1%–50.1% | ||
| 352 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 49.7% | +1.7 | 11,136 | 48.9%–50.4% | ||
| 353 | Luxบน | บน | 50.3% | +1.7 | 531 | 46.6%–52.7% | ||
| 354 | Dr. Mundoกลาง | กลาง | 50.4% | +1.7 | 508 | 46.6%–52.8% | ||
| 355 | Swainกลาง | กลาง | 49.8% | +1.7 | 4,185 | 48.5%–51.0% | ||
| 356 | Vexกลาง | กลาง | 49.7% | +1.8 | 23,129 | 49.2%–50.3% | ||
| 357 | Taliyahป่า | ป่า | 49.9% | +1.8 | 2,846 | 48.3%–51.3% | ||
| 358 | Aurelion Solบน | บน | 50.2% | +1.8 | 922 | 47.4%–52.3% | ||
| 359 | Mordekaiserป่า | ป่า | 50.0% | +1.9 | 2,625 | 48.3%–51.4% | ||
| 360 | Azirบน | บน | 50.5% | +1.9 | 614 | 47.0%–52.8% | ||
| 361 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +2.0 | 7,147 | 49.0%–50.9% | ||
| 362 | Tryndamereกลาง | กลาง | 50.1% | +2.0 | 2,064 | 48.2%–51.7% | ||
| 363 | Karthusกลาง | กลาง | 50.5% | +2.0 | 862 | 47.5%–52.5% | ||
| 364 | LeBlancบน | บน | 50.7% | +2.1 | 673 | 47.3%–52.8% | ||
| 365 | Sejuaniป่า | ป่า | 50.1% | +2.1 | 13,101 | 49.4%–50.8% | ||
| 366 | Luxกลาง | กลาง | 50.1% | +2.1 | 27,793 | 49.6%–50.6% | ||
| 367 | Lilliaป่า | ป่า | 50.1% | +2.1 | 25,126 | 49.6%–50.6% | ||
| 368 | Sionป่า | ป่า | 50.4% | +2.1 | 1,327 | 48.0%–52.2% | ||
| 369 | Xerathกลาง | กลาง | 50.1% | +2.2 | 23,671 | 49.6%–50.7% | ||
| 370 | Syndraบน | บน | 50.9% | +2.2 | 546 | 47.1%–53.1% | ||
| 371 | Shyvanaป่า | ป่า | 50.2% | +2.2 | 25,622 | 49.6%–50.7% | ||
| 372 | Naafiriบน | บน | 50.4% | +2.2 | 1,688 | 48.3%–52.0% | ||
| 373 | Gwenกลาง | กลาง | 50.4% | +2.2 | 2,385 | 48.6%–51.8% | ||
| 374 | Cho'Gathป่า | ป่า | 50.3% | +2.3 | 37,140 | 49.8%–50.7% | ||
| 375 | Singedบน | บน | 50.5% | +2.5 | 11,242 | 49.7%–51.2% | ||
| 376 | Karthusบน | บน | 51.2% | +2.5 | 664 | 47.7%–53.3% | ||
| 377 | Zyraป่า | ป่า | 50.6% | +2.5 | 4,855 | 49.4%–51.7% | ||
| 378 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +2.6 | 631 | 47.7%–53.4% | ||
| 379 | Singedกลาง | กลาง | 51.0% | +2.6 | 1,003 | 48.2%–52.9% | ||
| 380 | Viktorบน | บน | 51.4% | +3.1 | 1,645 | 49.1%–53.0% | ||
| 381 | Kassadinบน | บน | 51.9% | +3.1 | 808 | 48.5%–53.7% | ||
| 382 | Wukongป่า | ป่า | 51.2% | +3.2 | 36,508 | 50.7%–51.6% | ||
| 383 | Zileanบน | บน | 52.0% | +3.2 | 760 | 48.5%–53.8% | ||
| 384 | Rammusป่า | ป่า | 51.4% | +3.4 | 16,110 | 50.7%–52.0% | ||
| 385 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +3.4 | 46,476 | 51.0%–51.8% | ||
| 386 | Zedบน | บน | 51.9% | +3.7 | 2,693 | 50.1%–53.2% | ||
| 387 | Lissandraบน | บน | 52.4% | +4.1 | 2,216 | 50.4%–53.7% | ||
| 388 | Fiddlesticksกลาง | กลาง | 53.6% | +4.1 | 507 | 49.0%–55.1% | ||
| 389 | Ahriบน | บน | 53.3% | +4.5 | 1,184 | 50.3%–54.7% |
