ค้นหาแชมเปี้ยน ผู้เล่น หรือไปยังหน้า...
ค้นหา...
K
ป่า
Kha'Zix
ป่า · vs Neeko · แรงก์ Solo/Duo
Neeko vs Kha'Zix
หน้า Kha'Zix
ความได้เปรียบในเลน
อัตราชนะเมื่อเจอ Neeko
50.00%
คู่ต่อสู้ในเลน
ไอเทม
บิลด์
เคาน์เตอร์
พันธมิตรและศัตรู
รูน
ไอเทม
แนวโน้ม
วิธีเล่น
ป่า
ทุกตำแหน่ง
บน
ป่า
กลาง
บอท
ซัพพอร์ต
Kha'Zix vs Neeko
แรงก์
ทุกแรงก์
แพตช์ 16.
15
16
17
18
19
20
16.19–16.20
เกมที่เล่น Kha'Zix
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
5+
10+
20+
50+
100+
ทอง @ 10:00
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
≥ +1,000
≥ +500
±500
≤ -500
≤ -1,000
อัตราชนะเมื่อเจอ Neeko
51.23%
คู่ต่อสู้ในเลน
+2.74 จุด
เทียบกับ 48.48% ของ Kha'Zix
367 เกม · ±5.1 จุด · 16.19–16.20
ความได้เปรียบในเลน
—
ต่ำกว่า 500 เกมในเลน
ไอเทม
Umbral Glaive ชิ้นแรก
ไอเทมตามลำดับชิ้น
ไอเทม 18 ชิ้นที่มี 1%+ ของเกมในช่องใดช่องหนึ่ง
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
ไอเทม
ชิ้นที่ 1
ชิ้นที่ 2
ชิ้นที่ 3
ชิ้นที่ 4
ชิ้นที่ 5
ชิ้นที่ 6
Voltaic Cyclosword
50.0%
4.4%
55.1%
24.5%
47.9%
32.1%
54.2%
6.6%
77.8%
2.5%
·
Umbral Glaive
53.4%
56.0%
56.3%
4.4%
54.5%
3.0%
·
·
·
Ionian Boots of Lucidity
40.0%
2.7%
45.9%
36.5%
40.0%
12.4%
64.3%
3.8%
60.0%
1.4%
·
Hubris
44.9%
21.4%
75.0%
1.1%
·
75.0%
1.1%
100.0%
0.5%
66.7%
0.8%
Youmuu's Ghostblade
50.0%
8.2%
50.0%
2.2%
75.0%
1.1%
66.7%
0.8%
·
87.5%
2.2%
Profane Hydra
42.9%
1.9%
100.0%
0.5%
·
·
100.0%
0.5%
·
Bastionbreaker
66.7%
0.8%
48.9%
12.4%
68.8%
8.8%
45.7%
9.6%
53.8%
3.6%
62.5%
2.2%
Mercury's Treads
·
55.6%
4.9%
50.0%
7.1%
50.0%
3.3%
83.3%
1.6%
100.0%
1.1%
Boots of Swiftness
·
62.5%
2.2%
100.0%
0.5%
·
·
100.0%
0.5%
Edge of Night
100.0%
0.3%
·
60.5%
11.8%
52.7%
25.0%
54.5%
12.1%
50.0%
3.8%
Serylda's Grudge
·
·
71.4%
1.9%
51.1%
12.4%
55.2%
15.9%
71.4%
1.9%
Gluttonous Greaves
100.0%
0.3%
·
75.0%
1.1%
·
·
·
Plated Steelcaps
·
·
75.0%
1.1%
·
·
·
Serpent's Fang
·
·
·
85.7%
1.9%
50.0%
3.3%
·
Lord Dominik's Regards
·
·
100.0%
0.5%
66.7%
1.6%
88.9%
2.5%
·
Maw of Malmortius
·
·
·
75.0%
3.3%
·
·
Guardian Angel
0.0%
0.3%
100.0%
0.3%
·
·
60.0%
2.7%
71.0%
8.5%
Mortal Reminder
·
·
·
·
100.0%
0.3%
75.0%
1.1%
รองเท้าบูท
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Boots of Swiftness
เลือก
75.0%
12
12
Mercury's Treads
57.6%
66
66
Ionian Boots of Lucidity
46.2%
208
208
Gluttonous Greaves
63.6%
11
11
Plated Steelcaps
55.6%
9
9
ไอเทมเริ่มต้น
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Gustwalker Hatchling + Health Potion
เลือก
57.5%
127
127
Scorchclaw Pup
54.7%
53
53
Scorchclaw Pup + Health Potion
50.0%
78
78
Gustwalker Hatchling
42.2%
83
83
Mosstomper Seedling
53.3%
15
15
5 จาก 6 ชุดเริ่มต้น
แสดงทั้งหมด 6
ไอเทมสามชิ้นแรก
364 เกม
ลำดับ
อัตราชนะ
เกม
สัดส่วน
ช่วง 95% 40.0%–117.5%
Umbral Glaive › Voltaic Cyclosword › Bastionbreaker
เลือก
80.0%
10
2.7%
Hubris › Umbral Glaive › Edge of Night
100.0%
3
0.8%
Umbral Glaive › Voltaic Cyclosword › Edge of Night
80.0%
10
2.7%
Hubris › Ionian Boots of Lucidity › Umbral Glaive
80.0%
5
1.4%
Umbral Glaive › Bastionbreaker › Voltaic Cyclosword
70.0%
10
2.7%