ค้นหาแชมเปี้ยน ผู้เล่น หรือไปยังหน้า...
ค้นหา...
K
ป่า
Kayn
ป่า · vs Vayne · แรงก์ Solo/Duo
Vayne vs Kayn
หน้า Kayn
ความได้เปรียบในเลน
อัตราชนะเมื่อเจอ Vayne
50.00%
คู่ต่อสู้ในเลน
ไอเทม
บิลด์
เคาน์เตอร์
พันธมิตรและศัตรู
รูน
ไอเทม
แนวโน้ม
วิธีเล่น
ป่า
ทุกตำแหน่ง
บน
ป่า
กลาง
บอท
ซัพพอร์ต
Kayn vs Vayne
แรงก์
ทุกแรงก์
แพตช์ 16.
15
16
17
18
19
20
16.19–16.20
เกมที่เล่น Kayn
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
5+
10+
20+
50+
100+
ทอง @ 10:00
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
≥ +1,000
≥ +500
±500
≤ -500
≤ -1,000
อัตราชนะเมื่อเจอ Vayne
56.01%
คู่ต่อสู้ในเลน
+5.91 จุด
เทียบกับ 50.10% ของ Kayn
757 เกม · ±3.5 จุด · 16.19–16.20
ความได้เปรียบในเลน
+4.40 จุด
ยากเป็นอันดับ 79 จาก 85
ไอเทม
Voltaic Cyclosword ชิ้นแรก
ไอเทมตามลำดับชิ้น
ไอเทม 21 ชิ้นที่มี 1%+ ของเกมในช่องใดช่องหนึ่ง
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
ไอเทม
ชิ้นที่ 1
ชิ้นที่ 2
ชิ้นที่ 3
ชิ้นที่ 4
ชิ้นที่ 5
ชิ้นที่ 6
Voltaic Cyclosword
59.7%
41.6%
63.8%
7.7%
52.5%
15.6%
·
66.7%
1.6%
66.7%
0.4%
Ionian Boots of Lucidity
66.7%
1.6%
50.2%
36.3%
64.4%
5.9%
71.4%
1.8%
·
75.0%
1.1%
Hubris
51.7%
35.0%
66.7%
2.0%
60.8%
6.7%
·
85.7%
0.9%
·
Axiom Arc
58.3%
1.6%
63.4%
5.4%
54.9%
14.9%
69.2%
12.0%
·
69.2%
1.7%
Plated Steelcaps
37.5%
1.1%
60.0%
18.5%
·
·
100.0%
0.3%
·
Youmuu's Ghostblade
44.4%
1.2%
·
46.7%
4.0%
53.8%
1.7%
60.7%
3.7%
61.5%
1.7%
Eclipse
57.1%
10.2%
66.7%
1.2%
·
·
·
·
Black Cleaver
25.0%
0.5%
50.0%
1.8%
58.2%
12.0%
·
·
·
Bastionbreaker
·
63.3%
4.0%
74.3%
4.6%
·
·
100.0%
0.5%
Mercury's Treads
·
52.7%
7.3%
·
·
·
75.0%
0.5%
Boots of Swiftness
·
58.8%
2.2%
·
100.0%
0.3%
100.0%
0.3%
·
Gluttonous Greaves
66.7%
0.4%
50.0%
2.1%
·
·
·
·
Edge of Night
·
·
47.1%
4.5%
53.8%
10.3%
68.7%
8.8%
93.3%
2.0%
Serylda's Grudge
·
75.0%
0.5%
65.0%
2.6%
56.4%
10.3%
64.2%
7.0%
60.0%
2.6%
Death's Dance
100.0%
0.1%
·
70.6%
2.2%
65.0%
10.6%
61.3%
4.1%
·
Lord Dominik's Regards
·
·
77.8%
1.2%
76.0%
3.3%
56.3%
2.1%
·
Spear of Shojin
·
·
66.7%
2.8%
64.3%
1.8%
·
·
Serpent's Fang
·
·
·
55.6%
2.4%
57.1%
2.8%
77.8%
1.2%
Spirit Visage
100.0%
0.1%
·
·
63.6%
1.5%
66.7%
2.4%
66.7%
0.4%
Endless Hunger
100.0%
0.1%
·
·
·
60.0%
2.0%
66.7%
0.4%
Guardian Angel
·
·
·
100.0%
0.3%
·
67.7%
4.1%
รองเท้าบูท
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Plated Steelcaps
เลือก
58.7%
167
167
Ionian Boots of Lucidity
54.1%
355
355
Boots of Swiftness
62.5%
24
24
Mercury's Treads
52.6%
78
78
Gluttonous Greaves
41.7%
24
24
Berserker's Greaves
100.0%
1
1
Sorcerer's Shoes
0.0%
1
1
ไอเทมเริ่มต้น
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Gustwalker Hatchling
เลือก
65.8%
158
158
Scorchclaw Pup + Health Potion
53.2%
203
203
Scorchclaw Pup
54.3%
138
138
Gustwalker Hatchling + Health Potion
52.7%
203
203
Mosstomper Seedling
62.1%
29
29
5 จาก 6 ชุดเริ่มต้น
แสดงทั้งหมด 6
ไอเทมสามชิ้นแรก
758 เกม
ลำดับ
อัตราชนะ
เกม
สัดส่วน
ช่วง 95% 37.5%–112.5%
Voltaic Cyclosword › Ionian Boots of Lucidity › Bastionbreaker
เลือก
83.3%
18
2.4%
Hubris › Axiom Arc › Voltaic Cyclosword
85.7%
7
0.9%
Voltaic Cyclosword › Plated Steelcaps › Bastionbreaker
71.4%
7
0.9%
Voltaic Cyclosword › Mercury's Treads › Axiom Arc
70.0%
10
1.3%
Hubris › Voltaic Cyclosword › Ionian Boots of Lucidity
69.2%
13
1.7%