ค้นหาแชมเปี้ยน ผู้เล่น หรือไปยังหน้า...
ค้นหา...
K
ป่า
Kayn
ป่า · vs Gnar · แรงก์ Solo/Duo
Gnar vs Kayn
หน้า Kayn
ความได้เปรียบในเลน
อัตราชนะเมื่อเจอ Gnar
50.00%
คู่ต่อสู้ในเลน
ไอเทม
บิลด์
เคาน์เตอร์
พันธมิตรและศัตรู
รูน
ไอเทม
แนวโน้ม
วิธีเล่น
ป่า
ทุกตำแหน่ง
บน
ป่า
กลาง
บอท
ซัพพอร์ต
Kayn vs Gnar
แรงก์
ทุกแรงก์
แพตช์ 16.
15
16
17
18
19
20
16.19–16.20
เกมที่เล่น Kayn
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
5+
10+
20+
50+
100+
ทอง @ 10:00
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
≥ +1,000
≥ +500
±500
≤ -500
≤ -1,000
อัตราชนะเมื่อเจอ Gnar
58.86%
คู่ต่อสู้ในเลน
+8.77 จุด
เทียบกับ 50.10% ของ Kayn
158 เกม · ±7.7 จุด · 16.19–16.20
ความได้เปรียบในเลน
—
ต่ำกว่า 500 เกมในเลน
ไอเทม
Voltaic Cyclosword ชิ้นแรก
ไอเทมตามลำดับชิ้น
ไอเทม 23 ชิ้นที่มี 1%+ ของเกมในช่องใดช่องหนึ่ง
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
ไอเทม
ชิ้นที่ 1
ชิ้นที่ 2
ชิ้นที่ 3
ชิ้นที่ 4
ชิ้นที่ 5
ชิ้นที่ 6
Voltaic Cyclosword
63.5%
46.5%
50.0%
6.3%
46.7%
9.4%
100.0%
2.5%
·
0.0%
1.3%
Ionian Boots of Lucidity
50.0%
1.3%
60.9%
28.9%
·
75.0%
2.5%
·
0.0%
0.6%
Black Cleaver
80.0%
3.1%
75.0%
5.0%
64.7%
21.4%
·
100.0%
0.6%
·
Axiom Arc
66.7%
1.9%
·
50.0%
13.8%
71.4%
8.8%
71.4%
4.4%
·
Hubris
54.3%
22.0%
·
·
·
100.0%
1.3%
·
Eclipse
63.6%
13.8%
100.0%
2.5%
100.0%
1.9%
100.0%
0.6%
·
100.0%
0.6%
Spear of Shojin
66.7%
1.9%
·
77.8%
5.7%
71.4%
4.4%
83.3%
3.8%
·
Youmuu's Ghostblade
100.0%
1.3%
100.0%
0.6%
75.0%
2.5%
·
71.4%
4.4%
100.0%
0.6%
Profane Hydra
50.0%
1.3%
·
·
·
·
·
Plated Steelcaps
·
66.7%
20.8%
71.4%
4.4%
·
·
·
Bastionbreaker
0.0%
0.6%
55.6%
5.7%
66.7%
5.7%
100.0%
1.9%
·
100.0%
0.6%
Mercury's Treads
·
73.3%
9.4%
100.0%
1.9%
·
·
·
Gluttonous Greaves
0.0%
0.6%
50.0%
7.5%
·
·
·
·
Serpent's Fang
·
100.0%
1.3%
·
·
·
100.0%
0.6%
Death's Dance
·
·
71.4%
4.4%
71.4%
17.6%
88.9%
5.7%
66.7%
1.9%
Serylda's Grudge
·
·
100.0%
1.9%
50.0%
7.5%
·
83.3%
3.8%
Lord Dominik's Regards
·
·
80.0%
3.1%
75.0%
2.5%
66.7%
1.9%
·
Spirit Visage
·
·
·
66.7%
5.7%
71.4%
4.4%
·
Edge of Night
·
·
·
66.7%
7.5%
·
66.7%
1.9%
Endless Hunger
·
·
·
66.7%
3.8%
66.7%
1.9%
·
Maw of Malmortius
·
·
·
·
100.0%
1.3%
100.0%
0.6%
The Collector
·
·
·
·
66.7%
1.9%
·
Guardian Angel
·
·
·
·
100.0%
0.6%
50.0%
3.8%
รองเท้าบูท
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Plated Steelcaps
เลือก
67.5%
40
40
Mercury's Treads
73.7%
19
19
Ionian Boots of Lucidity
61.0%
59
59
Gluttonous Greaves
53.3%
15
15
Sorcerer's Shoes
100.0%
1
1
Boots of Swiftness
50.0%
2
2
ไอเทมเริ่มต้น
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Mosstomper Seedling
เลือก
90.0%
10
10
Scorchclaw Pup
61.8%
34
34
Scorchclaw Pup + Health Potion
60.0%
40
40
Gustwalker Hatchling
55.6%
36
36
Gustwalker Hatchling + Health Potion
57.1%
28
28
5 จาก 6 ชุดเริ่มต้น
แสดงทั้งหมด 6
ไอเทมสามชิ้นแรก
159 เกม
ลำดับ
อัตราชนะ
เกม
สัดส่วน
ช่วง 95% 52.5%–100.0%
Voltaic Cyclosword › Plated Steelcaps › Black Cleaver
เลือก
76.9%
13
8.2%
Axiom Arc › Plated Steelcaps › Spear of Shojin
100.0%
2
1.3%
Eclipse › Plated Steelcaps › Spear of Shojin
100.0%
2
1.3%
Hubris › Voltaic Cyclosword › Lord Dominik's Regards
100.0%
2
1.3%
Profane Hydra › Plated Steelcaps › Voltaic Cyclosword
100.0%
1
0.6%
Voltaic Cyclosword › Ionian Boots of Lucidity › Black Cleaver
100.0%
1
0.6%