ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 38.9% | -7.2 | 507 | 38.6%–44.7% | ||
| 2 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.0% | -7.2 | 806 | 39.2%–44.3% | ||
| 3 | Twitchป่า | ป่า | 40.2% | -6.4 | 569 | 39.6%–45.4% | ||
| 4 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.9% | -6.4 | 2,047 | 40.8%–44.3% | ||
| 5 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.7% | -5.8 | 835 | 40.5%–45.6% | ||
| 6 | Qiyanaป่า | ป่า | 43.2% | -5.6 | 11,095 | 42.6%–44.1% | ||
| 7 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.9% | -5.4 | 697 | 40.7%–46.2% | ||
| 8 | Tristanaบน | บน | 42.3% | -4.9 | 577 | 41.1%–46.9% | ||
| 9 | Ezrealกลาง | กลาง | 43.3% | -4.8 | 1,195 | 41.9%–46.3% | ||
| 10 | Kai'Saกลาง | กลาง | 42.8% | -4.4 | 542 | 41.4%–47.4% | ||
| 11 | Rengarป่า | ป่า | 44.3% | -4.4 | 6,685 | 43.5%–45.4% | ||
| 12 | Tristanaกลาง | กลาง | 43.9% | -4.3 | 1,253 | 42.4%–46.7% | ||
| 13 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.1% | -4.3 | 1,806 | 42.8%–46.4% | ||
| 14 | K'Santeบน | บน | 44.5% | -4.2 | 6,421 | 43.7%–45.7% | ||
| 15 | Smolderบน | บน | 43.6% | -4.2 | 834 | 42.1%–47.2% | ||
| 16 | Lucianกลาง | กลาง | 43.4% | -4.2 | 666 | 41.9%–47.4% | ||
| 17 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -4.1 | 1,035 | 42.4%–47.1% | ||
| 18 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 44.5% | -4.1 | 2,871 | 43.3%–46.2% | ||
| 19 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -4.0 | 823 | 42.3%–47.4% | ||
| 20 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -3.8 | 2,118 | 43.4%–46.8% | ||
| 21 | Corkiบน | บน | 43.9% | -3.7 | 574 | 42.3%–48.1% | ||
| 22 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -3.6 | 4,977 | 44.2%–46.5% | ||
| 23 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -3.5 | 839 | 42.9%–47.9% | ||
| 24 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -3.4 | 1,649 | 43.6%–47.4% | ||
| 25 | Azirกลาง | กลาง | 45.4% | -3.3 | 3,757 | 44.3%–46.9% | ||
| 26 | Oriannaกลาง | กลาง | 45.6% | -3.3 | 8,398 | 44.8%–46.5% | ||
| 27 | Varusกลาง | กลาง | 44.8% | -3.1 | 660 | 43.0%–48.6% | ||
| 28 | Rumbleบน | บน | 45.6% | -3.1 | 3,336 | 44.4%–47.2% | ||
| 29 | Kaynบน | บน | 45.3% | -2.9 | 817 | 43.4%–48.6% | ||
| 30 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -2.8 | 5,112 | 44.9%–47.2% | ||
| 31 | Qiyanaกลาง | กลาง | 45.9% | -2.8 | 4,307 | 44.9%–47.3% | ||
| 32 | Vayneบน | บน | 46.0% | -2.7 | 2,838 | 44.7%–47.7% | ||
| 33 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -2.6 | 1,353 | 44.2%–48.4% | ||
| 34 | Lee Sinป่า | ป่า | 46.3% | -2.6 | 24,016 | 45.8%–46.8% | ||
| 35 | Volibearกลาง | กลาง | 45.4% | -2.5 | 546 | 43.4%–49.4% | ||
| 36 | Varusบน | บน | 46.0% | -2.5 | 1,434 | 44.3%–48.4% | ||
| 37 | Lockeป่า | ป่า | 46.1% | -2.5 | 1,737 | 44.5%–48.3% | ||
| 38 | Rivenบน | บน | 46.3% | -2.5 | 4,094 | 45.2%–47.7% | ||
| 39 | Ambessaป่า | ป่า | 46.1% | -2.4 | 1,146 | 44.3%–48.7% | ||
| 40 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.4 | 8,743 | 45.6%–47.4% | ||
| 41 | Akshanกลาง | กลาง | 46.4% | -2.3 | 3,340 | 45.2%–48.0% | ||
| 42 | Smolderกลาง | กลาง | 46.2% | -2.3 | 1,223 | 44.4%–48.8% | ||
| 43 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.2 | 2,770 | 45.2%–48.2% | ||
| 44 | Master Yiบน | บน | 46.4% | -2.2 | 1,340 | 44.6%–48.8% | ||
| 45 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.1 | 10,298 | 46.0%–47.6% | ||
| 46 | Jayceป่า | ป่า | 46.6% | -2.1 | 3,127 | 45.3%–48.2% | ||
| 47 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.7% | -2.1 | 4,142 | 45.5%–48.0% | ||
| 48 | Zedป่า | ป่า | 46.8% | -2.1 | 5,142 | 45.7%–48.0% | ||
| 49 | Akaliกลาง | กลาง | 46.8% | -2.1 | 17,819 | 46.2%–47.4% | ||
| 50 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.0 | 12,795 | 46.2%–47.6% | ||
| 51 | Udyrบน | บน | 46.4% | -2.0 | 808 | 44.3%–49.5% | ||
| 52 | Ambessaบน | บน | 46.9% | -2.0 | 6,821 | 45.9%–47.9% | ||
| 53 | Gangplankกลาง | กลาง | 46.4% | -2.0 | 703 | 44.2%–49.7% | ||
| 54 | Trundleบน | บน | 46.9% | -1.9 | 4,540 | 45.8%–48.1% | ||
| 55 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -1.9 | 547 | 44.0%–50.0% | ||
| 56 | Gnarบน | บน | 46.9% | -1.9 | 6,175 | 46.0%–48.0% | ||
| 57 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -1.8 | 541 | 44.1%–50.1% | ||
| 58 | Melกลาง | กลาง | 47.0% | -1.8 | 6,854 | 46.1%–48.1% | ||
| 59 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.8 | 12,225 | 46.4%–47.8% | ||
| 60 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.7 | 4,803 | 46.0%–48.3% | ||
| 61 | Swainบน | บน | 46.9% | -1.7 | 1,250 | 45.0%–49.3% | ||
| 62 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.7 | 3,018 | 45.8%–48.7% | ||
| 63 | Akaliบน | บน | 47.2% | -1.7 | 6,791 | 46.2%–48.2% | ||
| 64 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -1.6 | 642 | 44.4%–50.1% | ||
| 65 | Lockeกลาง | กลาง | 47.3% | -1.6 | 13,094 | 46.6%–48.0% | ||
| 66 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.6 | 2,517 | 45.7%–48.9% | ||
| 67 | Hecarimป่า | ป่า | 47.3% | -1.6 | 8,096 | 46.4%–48.2% | ||
| 68 | Olafป่า | ป่า | 46.9% | -1.5 | 697 | 44.6%–50.1% | ||
| 69 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -1.5 | 3,598 | 46.1%–48.7% | ||
| 70 | Mordekaiserป่า | ป่า | 47.1% | -1.5 | 970 | 45.0%–49.8% | ||
| 71 | Pantheonป่า | ป่า | 47.3% | -1.4 | 2,162 | 45.8%–49.1% | ||
| 72 | Ireliaกลาง | กลาง | 47.4% | -1.4 | 5,742 | 46.4%–48.5% | ||
| 73 | Jayceกลาง | กลาง | 47.3% | -1.4 | 1,202 | 45.3%–49.7% | ||
| 74 | Gragasบน | บน | 47.5% | -1.4 | 4,096 | 46.3%–48.8% | ||
| 75 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.4 | 3,071 | 46.1%–49.0% | ||
| 76 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.4 | 826 | 45.0%–50.1% | ||
| 77 | Volibearบน | บน | 47.5% | -1.3 | 9,632 | 46.7%–48.4% | ||
| 78 | Olafบน | บน | 47.5% | -1.3 | 5,384 | 46.5%–48.7% | ||
| 79 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.3 | 1,060 | 45.3%–49.9% | ||
| 80 | Jayceบน | บน | 47.6% | -1.3 | 9,722 | 46.8%–48.5% | ||
| 81 | Teemoกลาง | กลาง | 47.3% | -1.2 | 750 | 45.0%–50.3% | ||
| 82 | Cassiopeiaบน | บน | 47.3% | -1.2 | 697 | 44.9%–50.4% | ||
| 83 | Jaxป่า | ป่า | 47.6% | -1.2 | 3,555 | 46.4%–49.0% | ||
| 84 | Ekkoบน | บน | 47.2% | -1.2 | 525 | 44.6%–50.7% | ||
| 85 | Naafiriบน | บน | 47.3% | -1.2 | 634 | 44.9%–50.5% | ||
| 86 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.2 | 4,118 | 46.5%–49.0% | ||
| 87 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.1 | 10,245 | 46.9%–48.5% | ||
| 88 | Zedกลาง | กลาง | 47.7% | -1.1 | 15,954 | 47.1%–48.4% | ||
| 89 | Briarบน | บน | 47.4% | -1.1 | 595 | 44.9%–50.7% | ||
| 90 | Sylasกลาง | กลาง | 47.8% | -1.1 | 13,784 | 47.1%–48.5% | ||
| 91 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.1 | 9,493 | 47.0%–48.7% | ||
| 92 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.0 | 9,077 | 47.0%–48.7% | ||
| 93 | Kindredป่า | ป่า | 47.8% | -1.0 | 5,106 | 46.7%–49.0% | ||
| 94 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.0 | 3,112 | 46.5%–49.3% | ||
| 95 | Talonป่า | ป่า | 47.9% | -1.0 | 8,150 | 47.0%–48.8% | ||
| 96 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 47.8% | -1.0 | 1,185 | 45.7%–50.1% | ||
| 97 | Viป่า | ป่า | 47.9% | -1.0 | 9,900 | 47.1%–48.8% | ||
| 98 | Zacบน | บน | 47.7% | -0.9 | 734 | 45.3%–50.6% | ||
| 99 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -0.9 | 2,627 | 46.4%–49.5% | ||
| 100 | Skarnerป่า | ป่า | 47.9% | -0.9 | 1,542 | 46.0%–49.9% | ||
| 101 | Poppyบน | บน | 47.9% | -0.9 | 1,355 | 45.9%–50.1% | ||
| 102 | Aniviaบน | บน | 47.9% | -0.8 | 1,065 | 45.7%–50.4% | ||
| 103 | Renektonกลาง | กลาง | 47.7% | -0.8 | 532 | 45.0%–51.1% | ||
| 104 | Wukongบน | บน | 48.0% | -0.8 | 1,596 | 46.2%–50.0% | ||
| 105 | Viktorกลาง | กลาง | 48.1% | -0.7 | 12,355 | 47.4%–48.9% | ||
| 106 | Ekkoป่า | ป่า | 48.1% | -0.7 | 8,871 | 47.3%–49.0% | ||
| 107 | Quinnป่า | ป่า | 48.1% | -0.7 | 2,330 | 46.5%–49.8% | ||
| 108 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.2% | -0.7 | 11,592 | 47.4%–48.9% | ||
| 109 | Garenกลาง | กลาง | 48.2% | -0.6 | 961 | 45.9%–50.7% | ||
| 110 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -0.5 | 5,899 | 47.3%–49.4% | ||
| 111 | Vladimirบน | บน | 48.3% | -0.5 | 2,176 | 46.7%–50.0% | ||
| 112 | Yoneบน | บน | 48.4% | -0.5 | 18,237 | 47.8%–49.0% | ||
| 113 | Annieกลาง | กลาง | 48.4% | -0.5 | 3,781 | 47.1%–49.7% | ||
| 114 | Nidaleeป่า | ป่า | 48.4% | -0.5 | 4,595 | 47.2%–49.6% | ||
| 115 | Poppyป่า | ป่า | 48.3% | -0.5 | 727 | 45.7%–51.1% | ||
| 116 | Sylasบน | บน | 48.4% | -0.4 | 2,194 | 46.8%–50.1% | ||
| 117 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -0.4 | 2,464 | 46.9%–50.0% | ||
| 118 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -0.4 | 3,499 | 47.1%–49.8% | ||
| 119 | Yasuoบน | บน | 48.5% | -0.4 | 8,875 | 47.6%–49.3% | ||
| 120 | Rivenกลาง | กลาง | 48.4% | -0.4 | 733 | 45.8%–51.2% | ||
| 121 | Dariusบน | บน | 48.6% | -0.3 | 18,370 | 48.0%–49.2% | ||
| 122 | Zoeกลาง | กลาง | 48.6% | -0.3 | 5,082 | 47.5%–49.7% | ||
| 123 | Gwenบน | บน | 48.6% | -0.3 | 4,913 | 47.4%–49.7% | ||
| 124 | Syndraกลาง | กลาง | 48.6% | -0.3 | 15,801 | 48.0%–49.3% | ||
| 125 | Kennenบน | บน | 48.6% | -0.3 | 3,753 | 47.3%–49.9% | ||
| 126 | Tryndamereป่า | ป่า | 48.6% | -0.3 | 1,465 | 46.6%–50.6% | ||
| 127 | Yasuoกลาง | กลาง | 48.7% | -0.2 | 22,957 | 48.1%–49.2% | ||
| 128 | Galioกลาง | กลาง | 48.7% | -0.2 | 8,180 | 47.8%–49.6% | ||
| 129 | Pantheonบน | บน | 48.7% | -0.2 | 7,222 | 47.7%–49.7% | ||
| 130 | Gravesป่า | ป่า | 48.7% | -0.2 | 14,443 | 48.0%–49.4% | ||
| 131 | Dianaป่า | ป่า | 48.7% | -0.2 | 7,915 | 47.8%–49.6% | ||
| 132 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.2 | 1,290 | 46.6%–50.8% | ||
| 133 | Naafiriกลาง | กลาง | 48.7% | -0.2 | 2,080 | 47.0%–50.4% | ||
| 134 | Sylasป่า | ป่า | 48.7% | -0.2 | 12,938 | 48.0%–49.4% | ||
| 135 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.7% | -0.2 | 14,929 | 48.1%–49.4% | ||
| 136 | Nasusป่า | ป่า | 48.7% | -0.1 | 657 | 45.9%–51.6% | ||
| 137 | Rek'Saiป่า | ป่า | 48.7% | -0.1 | 1,830 | 46.9%–50.6% | ||
| 138 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.1 | 29,395 | 48.3%–49.2% | ||
| 139 | Zacป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 4,591 | 47.6%–50.0% | ||
| 140 | Nocturneป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 11,617 | 48.0%–49.5% | ||
| 141 | Fioraบน | บน | 48.8% | -0.1 | 7,485 | 47.9%–49.7% | ||
| 142 | Yoneกลาง | กลาง | 48.8% | -0.1 | 18,661 | 48.2%–49.4% | ||
| 143 | Shacoป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 11,040 | 48.0%–49.6% | ||
| 144 | Heimerdingerบน | บน | 48.8% | -0.1 | 4,010 | 47.5%–50.1% | ||
| 145 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.1 | 9,248 | 48.0%–49.7% | ||
| 146 | Gwenป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 1,493 | 46.8%–50.8% | ||
| 147 | Ornnบน | บน | 48.8% | 0.0 | 6,563 | 47.9%–49.9% | ||
| 148 | Trundleป่า | ป่า | 48.9% | 0.0 | 2,505 | 47.3%–50.5% | ||
| 149 | Cho'Gathบน | บน | 48.9% | 0.0 | 7,007 | 48.0%–49.9% | ||
| 150 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 48.9% | 0.0 | 7,035 | 48.0%–49.9% | ||
| 151 | Maokaiป่า | ป่า | 49.0% | +0.1 | 1,003 | 46.6%–51.3% | ||
| 152 | Urgotบน | บน | 49.0% | +0.1 | 5,104 | 47.8%–50.1% | ||
| 153 | Aatroxป่า | ป่า | 49.0% | +0.1 | 1,378 | 46.9%–51.0% | ||
| 154 | Kaynป่า | ป่า | 49.0% | +0.1 | 18,720 | 48.4%–49.6% | ||
| 155 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.0% | +0.1 | 4,538 | 47.8%–50.2% | ||
| 156 | Dr. Mundoบน | บน | 49.0% | +0.1 | 7,389 | 48.1%–49.9% | ||
| 157 | Lissandraบน | บน | 49.0% | +0.1 | 734 | 46.3%–51.7% | ||
| 158 | Auroraบน | บน | 49.1% | +0.1 | 950 | 46.6%–51.4% | ||
| 159 | Viegoป่า | ป่า | 49.1% | +0.2 | 17,997 | 48.4%–49.7% | ||
| 160 | Camilleบน | บน | 49.1% | +0.2 | 6,409 | 48.1%–50.1% | ||
| 161 | Yorickบน | บน | 49.1% | +0.2 | 7,692 | 48.2%–50.0% | ||
| 162 | Zedบน | บน | 49.2% | +0.2 | 1,184 | 46.9%–51.3% | ||
| 163 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | +0.2 | 5,270 | 48.0%–50.2% | ||
| 164 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | +0.2 | 6,269 | 48.1%–50.1% | ||
| 165 | Evelynnป่า | ป่า | 49.1% | +0.2 | 5,778 | 48.1%–50.2% | ||
| 166 | Renektonบน | บน | 49.2% | +0.3 | 11,151 | 48.4%–49.9% | ||
| 167 | Malzaharบน | บน | 49.2% | +0.3 | 1,455 | 47.2%–51.2% | ||
| 168 | Auroraกลาง | กลาง | 49.2% | +0.3 | 4,613 | 48.0%–50.4% | ||
| 169 | Nasusกลาง | กลาง | 49.3% | +0.3 | 1,468 | 47.2%–51.2% | ||
| 170 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.2% | +0.3 | 4,778 | 48.0%–50.4% | ||
| 171 | Naafiriป่า | ป่า | 49.2% | +0.3 | 5,635 | 48.1%–50.3% | ||
| 172 | Taliyahกลาง | กลาง | 49.2% | +0.3 | 3,233 | 47.8%–50.6% | ||
| 173 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.2% | +0.3 | 8,261 | 48.3%–50.1% | ||
| 174 | Illaoiบน | บน | 49.3% | +0.4 | 7,244 | 48.3%–50.2% | ||
| 175 | Malphiteป่า | ป่า | 49.3% | +0.4 | 2,970 | 47.8%–50.8% | ||
| 176 | Morganaกลาง | กลาง | 49.4% | +0.4 | 1,164 | 47.1%–51.6% | ||
| 177 | Udyrป่า | ป่า | 49.4% | +0.4 | 3,315 | 47.9%–50.7% | ||
| 178 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.4 | 58,463 | 49.0%–49.7% | ||
| 179 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.5 | 5,477 | 48.3%–50.4% | ||
| 180 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.4% | +0.5 | 12,421 | 48.6%–50.1% | ||
| 181 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.5 | 14,724 | 48.7%–50.0% | ||
| 182 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 49.4% | +0.5 | 3,713 | 48.1%–50.7% | ||
| 183 | Volibearป่า | ป่า | 49.4% | +0.5 | 3,417 | 48.0%–50.8% | ||
| 184 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.5 | 4,034 | 48.1%–50.7% | ||
| 185 | Briarกลาง | กลาง | 49.6% | +0.5 | 508 | 46.3%–52.5% | ||
| 186 | Dariusป่า | ป่า | 49.4% | +0.5 | 2,621 | 47.9%–51.0% | ||
| 187 | Jaxบน | บน | 49.4% | +0.5 | 12,682 | 48.7%–50.1% | ||
| 188 | Ryzeบน | บน | 49.5% | +0.5 | 943 | 47.0%–51.8% | ||
| 189 | Kayleกลาง | กลาง | 49.6% | +0.5 | 785 | 46.8%–52.0% | ||
| 190 | Sionบน | บน | 49.5% | +0.5 | 6,474 | 48.4%–50.4% | ||
| 191 | Sejuaniป่า | ป่า | 49.5% | +0.6 | 4,608 | 48.3%–50.6% | ||
| 192 | Karthusป่า | ป่า | 49.5% | +0.6 | 2,891 | 48.0%–50.9% | ||
| 193 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.5% | +0.6 | 2,124 | 47.8%–51.2% | ||
| 194 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 49.7% | +0.6 | 525 | 46.4%–52.5% | ||
| 195 | Malzaharกลาง | กลาง | 49.5% | +0.6 | 13,822 | 48.8%–50.2% | ||
| 196 | Ahriกลาง | กลาง | 49.5% | +0.6 | 20,785 | 49.0%–50.1% | ||
| 197 | Ireliaบน | บน | 49.6% | +0.7 | 8,480 | 48.7%–50.4% | ||
| 198 | Tahm Kenchบน | บน | 49.6% | +0.7 | 4,767 | 48.4%–50.7% | ||
| 199 | Tryndamereบน | บน | 49.6% | +0.7 | 7,628 | 48.7%–50.5% | ||
| 200 | Kennenกลาง | กลาง | 49.8% | +0.7 | 817 | 47.1%–52.2% | ||
| 201 | Talonกลาง | กลาง | 49.7% | +0.7 | 2,779 | 48.1%–51.1% | ||
| 202 | Vladimirกลาง | กลาง | 49.7% | +0.8 | 7,537 | 48.7%–50.6% | ||
| 203 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.7% | +0.8 | 9,616 | 48.9%–50.5% | ||
| 204 | Teemoบน | บน | 49.7% | +0.8 | 13,664 | 49.0%–50.4% | ||
| 205 | Kledบน | บน | 49.8% | +0.8 | 2,990 | 48.3%–51.2% | ||
| 206 | Warwickป่า | ป่า | 49.7% | +0.8 | 11,085 | 49.0%–50.5% | ||
| 207 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 49.8% | +0.8 | 3,944 | 48.5%–51.0% | ||
| 208 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.8% | +0.9 | 4,157 | 48.5%–51.0% | ||
| 209 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.8% | +0.9 | 10,947 | 49.0%–50.5% | ||
| 210 | Briarป่า | ป่า | 49.8% | +0.9 | 10,248 | 49.0%–50.6% | ||
| 211 | Brandกลาง | กลาง | 49.9% | +0.9 | 2,119 | 48.1%–51.5% | ||
| 212 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.9 | 9,070 | 48.9%–50.7% | ||
| 213 | Aatroxบน | บน | 49.8% | +0.9 | 11,847 | 49.1%–50.6% | ||
| 214 | Brandป่า | ป่า | 50.2% | +0.9 | 542 | 46.8%–52.9% | ||
| 215 | Kayleบน | บน | 49.9% | +0.9 | 4,946 | 48.7%–51.0% | ||
| 216 | Mordekaiserบน | บน | 49.9% | +1.0 | 15,505 | 49.2%–50.5% | ||
| 217 | Settบน | บน | 49.9% | +1.0 | 16,445 | 49.2%–50.5% | ||
| 218 | Ekkoกลาง | กลาง | 49.9% | +1.0 | 10,022 | 49.1%–50.7% | ||
| 219 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +1.0 | 2,430 | 48.3%–51.5% | ||
| 220 | Nasusบน | บน | 50.0% | +1.0 | 9,801 | 49.1%–50.8% | ||
| 221 | Ziggsกลาง | กลาง | 50.1% | +1.1 | 1,822 | 48.2%–51.8% | ||
| 222 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +1.1 | 927 | 47.6%–52.5% | ||
| 223 | Master Yiป่า | ป่า | 50.1% | +1.1 | 19,016 | 49.4%–50.6% | ||
| 224 | Sionกลาง | กลาง | 50.3% | +1.2 | 1,046 | 47.7%–52.4% | ||
| 225 | Singedบน | บน | 50.1% | +1.2 | 3,883 | 48.8%–51.4% | ||
| 226 | Garenบน | บน | 50.1% | +1.2 | 15,720 | 49.5%–50.8% | ||
| 227 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +1.2 | 5,425 | 49.0%–51.2% | ||
| 228 | Warwickบน | บน | 50.2% | +1.2 | 2,696 | 48.6%–51.7% | ||
| 229 | Bel'Vethป่า | ป่า | 50.2% | +1.3 | 4,581 | 49.0%–51.3% | ||
| 230 | Fizzกลาง | กลาง | 50.2% | +1.3 | 12,733 | 49.4%–50.9% | ||
| 231 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 50.3% | +1.3 | 2,355 | 48.5%–51.8% | ||
| 232 | Vexกลาง | กลาง | 50.2% | +1.3 | 7,663 | 49.3%–51.1% | ||
| 233 | Gangplankบน | บน | 50.3% | +1.4 | 8,461 | 49.4%–51.2% | ||
| 234 | Zaahenบน | บน | 50.4% | +1.4 | 4,969 | 49.2%–51.4% | ||
| 235 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.5 | 3,404 | 49.0%–51.7% | ||
| 236 | Shenบน | บน | 50.5% | +1.5 | 6,446 | 49.4%–51.4% | ||
| 237 | Amumuป่า | ป่า | 50.5% | +1.5 | 6,703 | 49.4%–51.4% | ||
| 238 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +1.6 | 751 | 47.8%–53.1% | ||
| 239 | Eliseป่า | ป่า | 50.6% | +1.6 | 4,957 | 49.4%–51.7% | ||
| 240 | Zaahenป่า | ป่า | 50.9% | +1.6 | 805 | 47.9%–53.1% | ||
| 241 | Wukongป่า | ป่า | 50.6% | +1.6 | 12,236 | 49.8%–51.3% | ||
| 242 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.8% | +1.7 | 1,293 | 48.4%–52.7% | ||
| 243 | Brandบน | บน | 51.0% | +1.7 | 912 | 48.1%–53.1% | ||
| 244 | Zyraป่า | ป่า | 50.7% | +1.7 | 3,358 | 49.2%–52.0% | ||
| 245 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +1.7 | 6,220 | 49.6%–51.6% | ||
| 246 | Galioบน | บน | 51.2% | +1.8 | 688 | 47.9%–53.4% | ||
| 247 | Rammusป่า | ป่า | 50.8% | +1.8 | 4,596 | 49.5%–51.9% | ||
| 248 | Veigarกลาง | กลาง | 50.8% | +1.8 | 11,048 | 49.9%–51.5% | ||
| 249 | Teemoป่า | ป่า | 50.9% | +1.8 | 2,485 | 49.1%–52.3% | ||
| 250 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 51.1% | +1.9 | 1,029 | 48.4%–53.1% | ||
| 251 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.0% | +1.9 | 1,991 | 49.0%–52.5% | ||
| 252 | Dianaกลาง | กลาง | 50.8% | +1.9 | 8,399 | 49.9%–51.7% | ||
| 253 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.9 | 24,025 | 50.3%–51.4% | ||
| 254 | Ivernป่า | ป่า | 51.1% | +2.0 | 1,606 | 48.9%–52.8% | ||
| 255 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +2.0 | 743 | 48.2%–53.6% | ||
| 256 | Gragasกลาง | กลาง | 51.4% | +2.0 | 893 | 48.5%–53.4% | ||
| 257 | Gwenกลาง | กลาง | 51.5% | +2.1 | 724 | 48.2%–53.7% | ||
| 258 | Maokaiบน | บน | 51.6% | +2.1 | 706 | 48.2%–53.7% | ||
| 259 | Luxกลาง | กลาง | 51.1% | +2.1 | 10,578 | 50.2%–51.8% | ||
| 260 | Malphiteบน | บน | 51.1% | +2.2 | 14,728 | 50.4%–51.7% | ||
| 261 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.5% | +2.2 | 1,063 | 48.7%–53.4% | ||
| 262 | Lilliaป่า | ป่า | 51.1% | +2.2 | 10,726 | 50.3%–51.8% | ||
| 263 | Shenป่า | ป่า | 51.7% | +2.2 | 762 | 48.5%–53.8% | ||
| 264 | Neekoกลาง | กลาง | 51.7% | +2.3 | 779 | 48.5%–53.8% | ||
| 265 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +2.3 | 19,868 | 50.6%–51.8% | ||
| 266 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +2.3 | 39,644 | 50.8%–51.6% | ||
| 267 | Quinnบน | บน | 51.5% | +2.4 | 1,827 | 49.4%–53.1% | ||
| 268 | Fiddlesticksบน | บน | 52.1% | +2.4 | 595 | 48.4%–54.2% | ||
| 269 | Gragasป่า | ป่า | 51.6% | +2.4 | 1,489 | 49.3%–53.3% | ||
| 270 | Tryndamereกลาง | กลาง | 52.1% | +2.5 | 629 | 48.5%–54.2% | ||
| 271 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.4% | +2.5 | 12,379 | 50.6%–52.1% | ||
| 272 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +2.5 | 10,927 | 50.7%–52.2% | ||
| 273 | Hweiกลาง | กลาง | 51.5% | +2.6 | 6,401 | 50.4%–52.5% | ||
| 274 | Taliyahป่า | ป่า | 51.8% | +2.7 | 2,807 | 50.1%–53.1% | ||
| 275 | Xerathกลาง | กลาง | 51.8% | +2.9 | 8,749 | 50.9%–52.6% | ||
| 276 | Shyvanaป่า | ป่า | 52.0% | +3.0 | 8,951 | 51.0%–52.8% | ||
| 277 | Fizzป่า | ป่า | 52.6% | +3.2 | 1,322 | 50.0%–54.2% | ||
| 278 | Swainกลาง | กลาง | 52.9% | +3.6 | 1,629 | 50.6%–54.4% | ||
| 279 | Morganaป่า | ป่า | 53.7% | +3.7 | 672 | 49.8%–55.4% | ||
| 280 | Sionป่า | ป่า | 53.5% | +3.9 | 1,080 | 50.5%–55.1% | ||
| 281 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +4.9 | 2,948 | 52.4%–55.3% | ||
| 282 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.3% | +5.1 | 4,319 | 52.8%–55.3% |
