ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.3% | -7.2 | 596 | 38.8%–44.6% | ||
| 2 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.3% | -5.9 | 709 | 40.3%–45.7% | ||
| 3 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.6% | -5.9 | 812 | 40.5%–45.6% | ||
| 4 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.9% | -5.7 | 2,893 | 41.8%–44.8% | ||
| 5 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.0% | -5.6 | 3,370 | 41.9%–44.7% | ||
| 6 | Lucianกลาง | กลาง | 42.5% | -5.3 | 934 | 41.2%–46.1% | ||
| 7 | Ezrealกลาง | กลาง | 42.7% | -5.2 | 1,030 | 41.4%–46.1% | ||
| 8 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -5.2 | 2,093 | 42.0%–45.4% | ||
| 9 | Kai'Saกลาง | กลาง | 42.6% | -5.0 | 716 | 41.3%–46.7% | ||
| 10 | Twisted Fateบน | บน | 42.4% | -4.8 | 559 | 41.2%–47.1% | ||
| 11 | Smolderบน | บน | 43.1% | -4.8 | 894 | 41.7%–46.6% | ||
| 12 | Ryzeกลาง | กลาง | 44.1% | -4.6 | 4,728 | 43.1%–45.5% | ||
| 13 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -4.6 | 4,642 | 43.2%–45.6% | ||
| 14 | Twitchป่า | ป่า | 43.3% | -4.4 | 688 | 41.8%–47.3% | ||
| 15 | Tristanaบน | บน | 43.8% | -3.7 | 530 | 42.2%–48.2% | ||
| 16 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -3.7 | 1,111 | 43.0%–47.5% | ||
| 17 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -3.6 | 1,816 | 43.5%–47.2% | ||
| 18 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -3.6 | 977 | 43.0%–47.7% | ||
| 19 | Melกลาง | กลาง | 45.3% | -3.5 | 8,923 | 44.5%–46.3% | ||
| 20 | Rengarป่า | ป่า | 45.4% | -3.5 | 6,890 | 44.5%–46.4% | ||
| 21 | Caitlynกลาง | กลาง | 44.2% | -3.4 | 538 | 42.5%–48.5% | ||
| 22 | Udyrบน | บน | 44.9% | -3.4 | 1,003 | 43.2%–47.9% | ||
| 23 | K'Santeบน | บน | 45.4% | -3.4 | 6,343 | 44.5%–46.6% | ||
| 24 | Caitlynบน | บน | 44.6% | -3.3 | 608 | 42.8%–48.5% | ||
| 25 | Kaynบน | บน | 45.0% | -3.3 | 993 | 43.3%–48.0% | ||
| 26 | Lockeป่า | ป่า | 45.5% | -3.1 | 1,609 | 43.9%–47.8% | ||
| 27 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -3.0 | 1,106 | 43.7%–48.2% | ||
| 28 | Cassiopeiaบน | บน | 45.3% | -3.0 | 920 | 43.5%–48.4% | ||
| 29 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -3.0 | 9,931 | 45.2%–46.8% | ||
| 30 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -2.9 | 14,834 | 45.3%–46.7% | ||
| 31 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -2.9 | 936 | 43.6%–48.5% | ||
| 32 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -2.9 | 5,481 | 45.0%–47.1% | ||
| 33 | Nasusป่า | ป่า | 45.4% | -2.9 | 883 | 43.6%–48.6% | ||
| 34 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -2.9 | 592 | 43.2%–49.0% | ||
| 35 | Zacบน | บน | 45.4% | -2.9 | 835 | 43.5%–48.6% | ||
| 36 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -2.9 | 861 | 43.6%–48.6% | ||
| 37 | Rivenบน | บน | 46.0% | -2.8 | 4,179 | 44.9%–47.4% | ||
| 38 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -2.8 | 11,453 | 45.4%–46.9% | ||
| 39 | Smolderกลาง | กลาง | 45.8% | -2.8 | 1,558 | 44.2%–48.1% | ||
| 40 | Volibearกลาง | กลาง | 45.3% | -2.7 | 620 | 43.3%–49.1% | ||
| 41 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -2.7 | 1,101 | 44.0%–48.5% | ||
| 42 | Viktorบน | บน | 45.5% | -2.6 | 618 | 43.5%–49.2% | ||
| 43 | Jayceกลาง | กลาง | 46.0% | -2.5 | 1,232 | 44.3%–48.6% | ||
| 44 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 46.3% | -2.5 | 2,804 | 44.9%–47.9% | ||
| 45 | Azirกลาง | กลาง | 46.4% | -2.4 | 3,584 | 45.2%–47.8% | ||
| 46 | Ambessaป่า | ป่า | 46.2% | -2.3 | 1,233 | 44.4%–48.8% | ||
| 47 | Akshanกลาง | กลาง | 46.5% | -2.3 | 3,352 | 45.3%–48.0% | ||
| 48 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.6% | -2.3 | 6,379 | 45.6%–47.7% | ||
| 49 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -2.3 | 790 | 44.0%–49.3% | ||
| 50 | Galioบน | บน | 45.9% | -2.3 | 571 | 43.7%–49.6% | ||
| 51 | Qiyanaป่า | ป่า | 46.7% | -2.2 | 10,383 | 45.9%–47.5% | ||
| 52 | Varusกลาง | กลาง | 46.0% | -2.2 | 557 | 43.8%–49.7% | ||
| 53 | Ireliaกลาง | กลาง | 46.9% | -2.0 | 6,427 | 45.9%–48.0% | ||
| 54 | Brandป่า | ป่า | 46.3% | -2.0 | 639 | 44.1%–49.8% | ||
| 55 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.0 | 2,646 | 45.4%–48.5% | ||
| 56 | Lockeบน | บน | 46.3% | -1.9 | 568 | 44.0%–49.9% | ||
| 57 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.9 | 5,365 | 45.9%–48.1% | ||
| 58 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.9 | 10,343 | 46.2%–47.8% | ||
| 59 | Kai'Saบน | บน | 46.4% | -1.9 | 539 | 44.1%–50.1% | ||
| 60 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.8 | 3,909 | 45.8%–48.4% | ||
| 61 | Dariusบน | บน | 47.1% | -1.8 | 16,483 | 46.5%–47.8% | ||
| 62 | Zedป่า | ป่า | 47.1% | -1.8 | 5,543 | 46.1%–48.2% | ||
| 63 | Ryzeบน | บน | 46.8% | -1.8 | 1,017 | 44.8%–49.5% | ||
| 64 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.8 | 3,214 | 45.8%–48.6% | ||
| 65 | Kha'Zixป่า | ป่า | 47.2% | -1.8 | 13,653 | 46.5%–47.9% | ||
| 66 | Jayceบน | บน | 47.2% | -1.7 | 9,587 | 46.4%–48.0% | ||
| 67 | Qiyanaกลาง | กลาง | 47.1% | -1.7 | 5,050 | 46.1%–48.3% | ||
| 68 | Rumbleบน | บน | 47.1% | -1.7 | 3,339 | 45.9%–48.6% | ||
| 69 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.7 | 5,332 | 46.2%–48.4% | ||
| 70 | Gnarบน | บน | 47.2% | -1.7 | 6,337 | 46.3%–48.3% | ||
| 71 | Vayneบน | บน | 47.2% | -1.6 | 3,777 | 46.0%–48.6% | ||
| 72 | Rivenกลาง | กลาง | 47.0% | -1.5 | 687 | 44.7%–50.2% | ||
| 73 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.5 | 11,698 | 46.7%–48.2% | ||
| 74 | Akaliกลาง | กลาง | 47.5% | -1.5 | 14,198 | 46.8%–48.2% | ||
| 75 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.5 | 3,607 | 46.2%–48.8% | ||
| 76 | Swainบน | บน | 47.3% | -1.4 | 1,299 | 45.4%–49.6% | ||
| 77 | Pantheonป่า | ป่า | 47.4% | -1.4 | 1,995 | 45.8%–49.3% | ||
| 78 | Zaahenป่า | ป่า | 47.2% | -1.4 | 791 | 44.9%–50.1% | ||
| 79 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.4 | 14,082 | 46.8%–48.2% | ||
| 80 | Udyrป่า | ป่า | 47.6% | -1.3 | 3,713 | 46.3%–48.9% | ||
| 81 | Garenกลาง | กลาง | 47.4% | -1.3 | 1,053 | 45.3%–50.0% | ||
| 82 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.5% | -1.3 | 1,560 | 45.7%–49.6% | ||
| 83 | Veigarบน | บน | 47.3% | -1.2 | 586 | 44.8%–50.6% | ||
| 84 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.2 | 1,129 | 45.4%–49.9% | ||
| 85 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.2 | 10,076 | 46.9%–48.5% | ||
| 86 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.7% | -1.2 | 25,557 | 47.2%–48.3% | ||
| 87 | Akaliบน | บน | 47.7% | -1.2 | 5,934 | 46.7%–48.8% | ||
| 88 | Kaynป่า | ป่า | 47.7% | -1.2 | 19,839 | 47.2%–48.3% | ||
| 89 | Rek'Saiป่า | ป่า | 47.7% | -1.2 | 2,016 | 46.0%–49.5% | ||
| 90 | Kindredป่า | ป่า | 47.8% | -1.1 | 5,017 | 46.7%–48.9% | ||
| 91 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.1 | 4,313 | 46.6%–49.1% | ||
| 92 | Trundleบน | บน | 47.8% | -1.1 | 4,841 | 46.7%–49.0% | ||
| 93 | Nocturneป่า | ป่า | 47.9% | -1.0 | 12,511 | 47.2%–48.6% | ||
| 94 | Brandบน | บน | 47.7% | -1.0 | 1,056 | 45.6%–50.2% | ||
| 95 | Zedบน | บน | 47.8% | -1.0 | 1,202 | 45.7%–50.1% | ||
| 96 | Zaahenบน | บน | 47.9% | -1.0 | 4,900 | 46.8%–49.1% | ||
| 97 | Varusบน | บน | 47.9% | -1.0 | 2,430 | 46.4%–49.6% | ||
| 98 | Jaxป่า | ป่า | 48.0% | -0.9 | 3,912 | 46.7%–49.3% | ||
| 99 | Hecarimป่า | ป่า | 48.0% | -0.9 | 8,688 | 47.2%–48.9% | ||
| 100 | Sylasป่า | ป่า | 48.1% | -0.9 | 15,401 | 47.4%–48.7% | ||
| 101 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -0.8 | 2,838 | 46.6%–49.6% | ||
| 102 | Naafiriป่า | ป่า | 48.1% | -0.8 | 6,811 | 47.1%–49.1% | ||
| 103 | Gwenบน | บน | 48.1% | -0.8 | 5,179 | 47.0%–49.2% | ||
| 104 | LeBlancกลาง | กลาง | 48.1% | -0.8 | 11,417 | 47.4%–48.9% | ||
| 105 | Sylasกลาง | กลาง | 48.1% | -0.8 | 15,638 | 47.5%–48.8% | ||
| 106 | Fioraบน | บน | 48.1% | -0.8 | 8,253 | 47.3%–49.1% | ||
| 107 | Olafป่า | ป่า | 48.0% | -0.7 | 802 | 45.6%–50.8% | ||
| 108 | Skarnerป่า | ป่า | 48.1% | -0.7 | 1,741 | 46.4%–50.1% | ||
| 109 | Skarnerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -0.7 | 536 | 45.2%–51.2% | ||
| 110 | Viegoป่า | ป่า | 48.2% | -0.7 | 19,679 | 47.6%–48.8% | ||
| 111 | Yasuoบน | บน | 48.2% | -0.7 | 9,401 | 47.4%–49.1% | ||
| 112 | Viป่า | ป่า | 48.2% | -0.7 | 9,400 | 47.4%–49.1% | ||
| 113 | Aniviaกลาง | กลาง | 48.2% | -0.7 | 4,068 | 47.0%–49.5% | ||
| 114 | Zedกลาง | กลาง | 48.3% | -0.7 | 16,610 | 47.6%–48.9% | ||
| 115 | Brandกลาง | กลาง | 48.2% | -0.6 | 2,413 | 46.7%–49.9% | ||
| 116 | Sionกลาง | กลาง | 48.2% | -0.6 | 936 | 45.9%–50.8% | ||
| 117 | Zoeกลาง | กลาง | 48.4% | -0.6 | 5,544 | 47.3%–49.5% | ||
| 118 | Eliseป่า | ป่า | 48.4% | -0.6 | 5,541 | 47.3%–49.5% | ||
| 119 | Lockeกลาง | กลาง | 48.4% | -0.5 | 12,924 | 47.7%–49.1% | ||
| 120 | Karthusป่า | ป่า | 48.4% | -0.5 | 3,082 | 47.0%–49.9% | ||
| 121 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 48.5% | -0.5 | 5,413 | 47.4%–49.6% | ||
| 122 | Yasuoกลาง | กลาง | 48.5% | -0.4 | 24,438 | 48.0%–49.0% | ||
| 123 | Galioกลาง | กลาง | 48.5% | -0.4 | 7,670 | 47.6%–49.4% | ||
| 124 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 48.5% | -0.4 | 4,210 | 47.3%–49.7% | ||
| 125 | Kennenบน | บน | 48.5% | -0.4 | 4,107 | 47.3%–49.8% | ||
| 126 | Sylasบน | บน | 48.5% | -0.4 | 2,314 | 46.9%–50.2% | ||
| 127 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.4 | 3,504 | 47.2%–49.9% | ||
| 128 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.4 | 32,641 | 48.1%–49.0% | ||
| 129 | Shacoป่า | ป่า | 48.6% | -0.4 | 11,652 | 47.8%–49.3% | ||
| 130 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.4 | 5,267 | 47.5%–49.7% | ||
| 131 | Quinnบน | บน | 48.5% | -0.4 | 1,961 | 46.8%–50.4% | ||
| 132 | Aatroxบน | บน | 48.6% | -0.3 | 12,508 | 47.9%–49.3% | ||
| 133 | Evelynnป่า | ป่า | 48.6% | -0.3 | 5,140 | 47.5%–49.7% | ||
| 134 | Tahm Kenchบน | บน | 48.6% | -0.3 | 5,205 | 47.5%–49.7% | ||
| 135 | Tryndamereบน | บน | 48.6% | -0.3 | 8,803 | 47.8%–49.5% | ||
| 136 | Master Yiป่า | ป่า | 48.6% | -0.3 | 21,023 | 48.1%–49.2% | ||
| 137 | Kennenกลาง | กลาง | 48.6% | -0.3 | 844 | 46.1%–51.2% | ||
| 138 | Cho'Gathบน | บน | 48.6% | -0.3 | 7,724 | 47.7%–49.6% | ||
| 139 | Teemoกลาง | กลาง | 48.6% | -0.3 | 852 | 46.1%–51.2% | ||
| 140 | Yoneกลาง | กลาง | 48.7% | -0.3 | 20,970 | 48.1%–49.2% | ||
| 141 | Maokaiบน | บน | 48.6% | -0.2 | 808 | 46.1%–51.3% | ||
| 142 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.2 | 4,125 | 47.5%–50.0% | ||
| 143 | Vladimirบน | บน | 48.7% | -0.2 | 2,499 | 47.1%–50.3% | ||
| 144 | Kayleกลาง | กลาง | 48.7% | -0.2 | 959 | 46.3%–51.2% | ||
| 145 | Vladimirกลาง | กลาง | 48.7% | -0.2 | 8,231 | 47.9%–49.6% | ||
| 146 | Ambessaบน | บน | 48.8% | -0.2 | 5,842 | 47.7%–49.8% | ||
| 147 | Nasusบน | บน | 48.8% | -0.2 | 13,528 | 48.1%–49.5% | ||
| 148 | Morganaป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 802 | 46.2%–51.4% | ||
| 149 | Shenป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 650 | 46.0%–51.6% | ||
| 150 | Yorickบน | บน | 48.8% | -0.1 | 8,444 | 47.9%–49.7% | ||
| 151 | Auroraบน | บน | 48.8% | -0.1 | 1,094 | 46.5%–51.1% | ||
| 152 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 10,635 | 48.0%–49.6% | ||
| 153 | Urgotบน | บน | 48.8% | -0.1 | 5,687 | 47.8%–49.9% | ||
| 154 | Malphiteป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 2,949 | 47.4%–50.3% | ||
| 155 | Ahriกลาง | กลาง | 48.9% | -0.1 | 19,792 | 48.3%–49.5% | ||
| 156 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.1 | 6,478 | 47.9%–49.9% | ||
| 157 | Katarinaกลาง | กลาง | 48.9% | -0.1 | 13,673 | 48.2%–49.6% | ||
| 158 | Renektonบน | บน | 48.9% | 0.0 | 10,893 | 48.1%–49.7% | ||
| 159 | Taliyahกลาง | กลาง | 48.9% | 0.0 | 2,303 | 47.3%–50.5% | ||
| 160 | Quinnป่า | ป่า | 48.9% | 0.0 | 2,877 | 47.4%–50.4% | ||
| 161 | Malzaharบน | บน | 49.0% | 0.0 | 1,630 | 47.0%–50.9% | ||
| 162 | Annieกลาง | กลาง | 49.0% | 0.0 | 3,852 | 47.7%–50.3% | ||
| 163 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.0% | +0.1 | 2,096 | 47.3%–50.7% | ||
| 164 | Master Yiบน | บน | 49.0% | +0.1 | 1,424 | 47.0%–51.0% | ||
| 165 | Jaxบน | บน | 49.0% | +0.1 | 12,830 | 48.3%–49.7% | ||
| 166 | Aniviaบน | บน | 49.0% | +0.1 | 1,209 | 46.8%–51.2% | ||
| 167 | Gragasบน | บน | 49.0% | +0.1 | 4,253 | 47.8%–50.3% | ||
| 168 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.0% | +0.1 | 4,257 | 47.8%–50.3% | ||
| 169 | Teemoป่า | ป่า | 49.1% | +0.1 | 2,538 | 47.5%–50.6% | ||
| 170 | Dr. Mundoบน | บน | 49.1% | +0.1 | 7,292 | 48.1%–50.0% | ||
| 171 | Nasusกลาง | กลาง | 49.1% | +0.2 | 3,199 | 47.7%–50.5% | ||
| 172 | Warwickป่า | ป่า | 49.1% | +0.2 | 12,683 | 48.4%–49.8% | ||
| 173 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | +0.2 | 5,516 | 48.0%–50.2% | ||
| 174 | Mordekaiserบน | บน | 49.1% | +0.2 | 15,731 | 48.5%–49.8% | ||
| 175 | Volibearบน | บน | 49.2% | +0.2 | 10,480 | 48.4%–49.9% | ||
| 176 | Fizzป่า | ป่า | 49.2% | +0.2 | 1,634 | 47.3%–51.1% | ||
| 177 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.2% | +0.2 | 9,364 | 48.3%–50.0% | ||
| 178 | Gangplankบน | บน | 49.2% | +0.3 | 9,366 | 48.4%–50.1% | ||
| 179 | Gravesป่า | ป่า | 49.2% | +0.3 | 17,222 | 48.6%–49.9% | ||
| 180 | Poppyบน | บน | 49.3% | +0.3 | 1,540 | 47.3%–51.2% | ||
| 181 | Illaoiบน | บน | 49.3% | +0.3 | 7,725 | 48.3%–50.2% | ||
| 182 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.3% | +0.3 | 5,094 | 48.1%–50.4% | ||
| 183 | Renektonกลาง | กลาง | 49.4% | +0.3 | 648 | 46.5%–52.1% | ||
| 184 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.3 | 14,431 | 48.6%–50.0% | ||
| 185 | Naafiriกลาง | กลาง | 49.3% | +0.3 | 2,411 | 47.7%–50.9% | ||
| 186 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.4 | 1,583 | 47.3%–51.2% | ||
| 187 | Dianaกลาง | กลาง | 49.3% | +0.4 | 8,087 | 48.4%–50.2% | ||
| 188 | Poppyป่า | ป่า | 49.4% | +0.4 | 892 | 46.9%–51.8% | ||
| 189 | Gragasป่า | ป่า | 49.4% | +0.4 | 1,544 | 47.4%–51.3% | ||
| 190 | Malzaharกลาง | กลาง | 49.4% | +0.4 | 14,406 | 48.7%–50.0% | ||
| 191 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 49.4% | +0.4 | 1,244 | 47.2%–51.5% | ||
| 192 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 49.4% | +0.4 | 1,987 | 47.6%–51.1% | ||
| 193 | Ireliaบน | บน | 49.4% | +0.4 | 9,213 | 48.5%–50.2% | ||
| 194 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.5 | 2,735 | 47.9%–50.9% | ||
| 195 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.5 | 5,232 | 48.3%–50.6% | ||
| 196 | Dianaป่า | ป่า | 49.5% | +0.5 | 7,586 | 48.5%–50.4% | ||
| 197 | Taliyahป่า | ป่า | 49.6% | +0.5 | 1,265 | 47.3%–51.6% | ||
| 198 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.5% | +0.5 | 9,931 | 48.7%–50.3% | ||
| 199 | Naafiriบน | บน | 49.7% | +0.6 | 686 | 46.8%–52.3% | ||
| 200 | Mordekaiserป่า | ป่า | 49.7% | +0.6 | 1,027 | 47.2%–51.9% | ||
| 201 | Corkiบน | บน | 49.7% | +0.6 | 1,022 | 47.2%–51.9% | ||
| 202 | Amumuป่า | ป่า | 49.7% | +0.7 | 7,046 | 48.7%–50.6% | ||
| 203 | Sionบน | บน | 49.7% | +0.7 | 5,257 | 48.5%–50.8% | ||
| 204 | Settบน | บน | 49.7% | +0.7 | 16,070 | 49.0%–50.3% | ||
| 205 | Ekkoป่า | ป่า | 49.7% | +0.7 | 8,557 | 48.8%–50.6% | ||
| 206 | Camilleบน | บน | 49.7% | +0.8 | 6,178 | 48.7%–50.7% | ||
| 207 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.8 | 6,898 | 48.8%–50.7% | ||
| 208 | Neekoกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 809 | 47.2%–52.3% | ||
| 209 | Nidaleeป่า | ป่า | 49.8% | +0.8 | 5,686 | 48.7%–50.8% | ||
| 210 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 1,408 | 47.7%–51.8% | ||
| 211 | Warwickบน | บน | 49.8% | +0.8 | 2,932 | 48.3%–51.2% | ||
| 212 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 49.9% | +0.8 | 1,272 | 47.6%–51.9% | ||
| 213 | Auroraกลาง | กลาง | 49.8% | +0.9 | 5,190 | 48.7%–50.9% | ||
| 214 | Heimerdingerบน | บน | 49.9% | +0.9 | 4,247 | 48.6%–51.1% | ||
| 215 | Yoneบน | บน | 49.9% | +0.9 | 20,592 | 49.3%–50.4% | ||
| 216 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.9 | 2,605 | 48.3%–51.4% | ||
| 217 | Kledบน | บน | 49.9% | +0.9 | 3,228 | 48.5%–51.3% | ||
| 218 | Talonกลาง | กลาง | 50.0% | +1.0 | 3,203 | 48.5%–51.3% | ||
| 219 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +1.0 | 6,717 | 49.0%–50.9% | ||
| 220 | Kayleบน | บน | 50.0% | +1.0 | 5,380 | 48.9%–51.1% | ||
| 221 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +1.0 | 584 | 47.0%–52.9% | ||
| 222 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +1.0 | 790 | 47.4%–52.6% | ||
| 223 | Garenบน | บน | 50.0% | +1.1 | 16,565 | 49.4%–50.6% | ||
| 224 | Malphiteกลาง | กลาง | 50.1% | +1.1 | 2,230 | 48.4%–51.7% | ||
| 225 | Quinnกลาง | กลาง | 50.4% | +1.1 | 607 | 47.2%–52.9% | ||
| 226 | Volibearป่า | ป่า | 50.1% | +1.1 | 3,856 | 48.8%–51.4% | ||
| 227 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.2 | 790 | 47.5%–52.7% | ||
| 228 | Ekkoกลาง | กลาง | 50.1% | +1.2 | 9,127 | 49.2%–51.0% | ||
| 229 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.5% | +1.2 | 638 | 47.3%–52.9% | ||
| 230 | Fizzกลาง | กลาง | 50.1% | +1.2 | 13,770 | 49.4%–50.8% | ||
| 231 | Olafบน | บน | 50.2% | +1.2 | 5,612 | 49.1%–51.2% | ||
| 232 | Swainกลาง | กลาง | 50.3% | +1.2 | 1,636 | 48.2%–52.1% | ||
| 233 | Bel'Vethป่า | ป่า | 50.2% | +1.2 | 4,770 | 49.0%–51.3% | ||
| 234 | Briarป่า | ป่า | 50.2% | +1.3 | 11,152 | 49.4%–51.0% | ||
| 235 | Shenบน | บน | 50.2% | +1.3 | 6,359 | 49.2%–51.2% | ||
| 236 | Pantheonบน | บน | 50.3% | +1.3 | 5,987 | 49.2%–51.3% | ||
| 237 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +1.3 | 3,130 | 48.8%–51.7% | ||
| 238 | Trundleป่า | ป่า | 50.4% | +1.3 | 2,511 | 48.7%–51.9% | ||
| 239 | Talonป่า | ป่า | 50.3% | +1.3 | 10,076 | 49.5%–51.1% | ||
| 240 | Gangplankกลาง | กลาง | 50.6% | +1.4 | 792 | 47.7%–52.9% | ||
| 241 | Tryndamereป่า | ป่า | 50.5% | +1.4 | 1,598 | 48.4%–52.3% | ||
| 242 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +1.4 | 1,192 | 48.1%–52.6% | ||
| 243 | Morganaกลาง | กลาง | 50.5% | +1.4 | 1,470 | 48.3%–52.4% | ||
| 244 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.4 | 11,284 | 49.6%–51.1% | ||
| 245 | Ornnบน | บน | 50.4% | +1.4 | 6,158 | 49.3%–51.4% | ||
| 246 | Malphiteบน | บน | 50.4% | +1.4 | 16,218 | 49.7%–51.0% | ||
| 247 | Veigarกลาง | กลาง | 50.4% | +1.4 | 12,274 | 49.6%–51.1% | ||
| 248 | Sejuaniป่า | ป่า | 50.4% | +1.4 | 5,056 | 49.2%–51.5% | ||
| 249 | Maokaiป่า | ป่า | 50.6% | +1.4 | 1,086 | 48.1%–52.7% | ||
| 250 | Gragasกลาง | กลาง | 50.7% | +1.4 | 949 | 48.0%–52.8% | ||
| 251 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.4 | 4,619 | 49.2%–51.6% | ||
| 252 | Vexกลาง | กลาง | 50.4% | +1.4 | 8,779 | 49.5%–51.3% | ||
| 253 | Syndraกลาง | กลาง | 50.4% | +1.5 | 13,931 | 49.7%–51.1% | ||
| 254 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.5 | 36,793 | 50.0%–50.8% | ||
| 255 | Briarกลาง | กลาง | 50.9% | +1.5 | 668 | 47.7%–53.2% | ||
| 256 | Sionป่า | ป่า | 51.0% | +1.5 | 525 | 47.4%–53.5% | ||
| 257 | Gwenกลาง | กลาง | 50.8% | +1.5 | 915 | 48.0%–52.9% | ||
| 258 | Lilliaป่า | ป่า | 50.5% | +1.6 | 9,856 | 49.7%–51.3% | ||
| 259 | Singedบน | บน | 50.6% | +1.6 | 4,494 | 49.4%–51.8% | ||
| 260 | Teemoบน | บน | 50.6% | +1.6 | 15,616 | 49.9%–51.2% | ||
| 261 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 50.7% | +1.7 | 4,380 | 49.4%–51.8% | ||
| 262 | Zacป่า | ป่า | 50.7% | +1.7 | 4,974 | 49.5%–51.8% | ||
| 263 | Dariusป่า | ป่า | 50.9% | +1.7 | 1,651 | 48.8%–52.6% | ||
| 264 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +1.8 | 6,984 | 49.7%–51.7% | ||
| 265 | Gwenป่า | ป่า | 50.9% | +1.8 | 1,498 | 48.7%–52.7% | ||
| 266 | Jayceป่า | ป่า | 50.9% | +1.8 | 2,611 | 49.2%–52.3% | ||
| 267 | Ziggsกลาง | กลาง | 50.9% | +1.8 | 2,136 | 49.1%–52.5% | ||
| 268 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.9 | 10,119 | 50.0%–51.6% | ||
| 269 | Wukongป่า | ป่า | 50.8% | +1.9 | 14,211 | 50.1%–51.5% | ||
| 270 | Viktorกลาง | กลาง | 50.8% | +1.9 | 16,921 | 50.2%–51.4% | ||
| 271 | Hweiกลาง | กลาง | 50.9% | +1.9 | 6,950 | 49.9%–51.8% | ||
| 272 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +2.0 | 25,631 | 50.5%–51.5% | ||
| 273 | Aatroxป่า | ป่า | 51.3% | +2.1 | 1,445 | 49.0%–53.0% | ||
| 274 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +2.1 | 1,062 | 48.7%–53.3% | ||
| 275 | Fiddlesticksบน | บน | 51.7% | +2.1 | 615 | 48.1%–53.9% | ||
| 276 | Luxกลาง | กลาง | 51.1% | +2.1 | 11,143 | 50.3%–51.8% | ||
| 277 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 51.6% | +2.2 | 1,115 | 48.9%–53.4% | ||
| 278 | Xerathกลาง | กลาง | 51.3% | +2.3 | 9,706 | 50.4%–52.1% | ||
| 279 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +2.3 | 43,354 | 50.9%–51.7% | ||
| 280 | Ivernป่า | ป่า | 51.6% | +2.4 | 1,862 | 49.5%–53.1% | ||
| 281 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.3% | +2.4 | 14,575 | 50.6%–52.0% | ||
| 282 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +2.4 | 20,498 | 50.8%–51.9% | ||
| 283 | Shyvanaป่า | ป่า | 51.4% | +2.4 | 10,299 | 50.6%–52.2% | ||
| 284 | Tryndamereกลาง | กลาง | 52.0% | +2.5 | 817 | 48.8%–54.0% | ||
| 285 | Rammusป่า | ป่า | 51.5% | +2.5 | 6,139 | 50.4%–52.5% | ||
| 286 | Wukongบน | บน | 51.7% | +2.5 | 1,817 | 49.6%–53.3% | ||
| 287 | Lissandraบน | บน | 52.3% | +2.8 | 910 | 49.2%–54.2% | ||
| 288 | Zyraป่า | ป่า | 52.0% | +2.8 | 1,998 | 50.0%–53.5% | ||
| 289 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.8% | +3.8 | 13,500 | 52.0%–53.4% | ||
| 290 | Briarบน | บน | 53.8% | +3.8 | 725 | 50.0%–55.4% | ||
| 291 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 55.3% | +6.1 | 4,975 | 53.9%–56.2% |
