ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 38.9% | -7.3 | 535 | 38.6%–44.6% | ||
| 2 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.5% | -6.8 | 851 | 39.6%–44.6% | ||
| 3 | Twitchป่า | ป่า | 40.4% | -6.4 | 604 | 39.6%–45.4% | ||
| 4 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.2% | -6.2 | 2,116 | 41.0%–44.4% | ||
| 5 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.6% | -5.9 | 868 | 40.5%–45.5% | ||
| 6 | Qiyanaป่า | ป่า | 43.4% | -5.4 | 11,580 | 42.8%–44.3% | ||
| 7 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.1% | -5.3 | 720 | 40.9%–46.3% | ||
| 8 | Ezrealกลาง | กลาง | 43.3% | -4.8 | 1,244 | 42.0%–46.2% | ||
| 9 | Lucianกลาง | กลาง | 42.9% | -4.7 | 688 | 41.5%–47.0% | ||
| 10 | Tristanaกลาง | กลาง | 43.7% | -4.5 | 1,332 | 42.3%–46.5% | ||
| 11 | Kai'Saกลาง | กลาง | 42.9% | -4.5 | 599 | 41.5%–47.3% | ||
| 12 | Corkiบน | บน | 43.0% | -4.5 | 605 | 41.6%–47.3% | ||
| 13 | Rengarป่า | ป่า | 44.4% | -4.4 | 6,954 | 43.6%–45.5% | ||
| 14 | K'Santeบน | บน | 44.5% | -4.3 | 6,728 | 43.6%–45.6% | ||
| 15 | Tristanaบน | บน | 43.3% | -4.2 | 603 | 41.8%–47.6% | ||
| 16 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -4.2 | 1,883 | 42.9%–46.5% | ||
| 17 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.7% | -4.2 | 860 | 42.2%–47.2% | ||
| 18 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 44.5% | -4.1 | 2,990 | 43.3%–46.2% | ||
| 19 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.1% | -4.0 | 1,068 | 42.6%–47.2% | ||
| 20 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -3.8 | 2,184 | 43.4%–46.8% | ||
| 21 | Smolderบน | บน | 44.4% | -3.7 | 879 | 42.7%–47.7% | ||
| 22 | Azirกลาง | กลาง | 45.2% | -3.5 | 3,916 | 44.1%–46.7% | ||
| 23 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -3.5 | 1,725 | 43.6%–47.3% | ||
| 24 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -3.4 | 5,189 | 44.4%–46.6% | ||
| 25 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -3.2 | 865 | 43.2%–48.2% | ||
| 26 | Kaynบน | บน | 45.0% | -3.2 | 856 | 43.2%–48.2% | ||
| 27 | Volibearกลาง | กลาง | 44.7% | -3.2 | 582 | 42.8%–48.7% | ||
| 28 | Varusกลาง | กลาง | 45.0% | -3.1 | 696 | 43.1%–48.6% | ||
| 29 | Rumbleบน | บน | 45.7% | -3.0 | 3,485 | 44.5%–47.2% | ||
| 30 | Oriannaกลาง | กลาง | 45.8% | -3.0 | 8,764 | 45.0%–46.7% | ||
| 31 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -2.7 | 1,425 | 44.2%–48.2% | ||
| 32 | Lee Sinป่า | ป่า | 46.2% | -2.7 | 24,985 | 45.7%–46.7% | ||
| 33 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.5 | 5,330 | 45.3%–47.5% | ||
| 34 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.3% | -2.5 | 4,473 | 45.2%–47.6% | ||
| 35 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.5 | 9,113 | 45.6%–47.3% | ||
| 36 | Smolderกลาง | กลาง | 46.1% | -2.4 | 1,290 | 44.4%–48.6% | ||
| 37 | Varusบน | บน | 46.2% | -2.4 | 1,508 | 44.6%–48.5% | ||
| 38 | Ambessaป่า | ป่า | 46.2% | -2.3 | 1,208 | 44.4%–48.8% | ||
| 39 | Vayneบน | บน | 46.4% | -2.3 | 2,955 | 45.1%–48.0% | ||
| 40 | Akshanกลาง | กลาง | 46.5% | -2.3 | 3,482 | 45.3%–48.0% | ||
| 41 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -2.3 | 666 | 43.8%–49.4% | ||
| 42 | Lockeป่า | ป่า | 46.4% | -2.2 | 1,801 | 44.8%–48.5% | ||
| 43 | Master Yiบน | บน | 46.3% | -2.2 | 1,381 | 44.6%–48.7% | ||
| 44 | Rivenบน | บน | 46.6% | -2.2 | 4,269 | 45.5%–47.9% | ||
| 45 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.6% | -2.2 | 4,293 | 45.5%–47.9% | ||
| 46 | Akaliกลาง | กลาง | 46.7% | -2.2 | 18,668 | 46.2%–47.3% | ||
| 47 | Trundleบน | บน | 46.7% | -2.1 | 4,765 | 45.6%–47.9% | ||
| 48 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.1 | 10,730 | 46.0%–47.6% | ||
| 49 | Jayceป่า | ป่า | 46.7% | -2.0 | 3,329 | 45.5%–48.2% | ||
| 50 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.0 | 13,298 | 46.2%–47.6% | ||
| 51 | Zedป่า | ป่า | 46.8% | -2.0 | 5,350 | 45.8%–48.0% | ||
| 52 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.0 | 3,158 | 45.5%–48.3% | ||
| 53 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -2.0 | 2,880 | 45.5%–48.4% | ||
| 54 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.0 | 873 | 44.4%–49.5% | ||
| 55 | Ambessaบน | บน | 47.0% | -1.9 | 7,133 | 46.0%–48.0% | ||
| 56 | Gnarบน | บน | 47.0% | -1.9 | 6,448 | 46.0%–48.1% | ||
| 57 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -1.9 | 552 | 44.1%–50.0% | ||
| 58 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.8 | 12,696 | 46.3%–47.8% | ||
| 59 | Melกลาง | กลาง | 47.0% | -1.8 | 7,089 | 46.1%–48.0% | ||
| 60 | Akaliบน | บน | 47.1% | -1.8 | 7,107 | 46.2%–48.1% | ||
| 61 | Hecarimป่า | ป่า | 47.2% | -1.6 | 8,445 | 46.4%–48.2% | ||
| 62 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.6 | 5,003 | 46.2%–48.4% | ||
| 63 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.6 | 2,614 | 45.8%–48.9% | ||
| 64 | Pantheonป่า | ป่า | 47.2% | -1.6 | 2,258 | 45.7%–49.0% | ||
| 65 | Lockeกลาง | กลาง | 47.3% | -1.6 | 13,508 | 46.6%–48.1% | ||
| 66 | Gangplankกลาง | กลาง | 46.9% | -1.5 | 737 | 44.7%–50.0% | ||
| 67 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -1.5 | 570 | 44.4%–50.3% | ||
| 68 | Jayceกลาง | กลาง | 47.2% | -1.5 | 1,274 | 45.3%–49.5% | ||
| 69 | Mordekaiserป่า | ป่า | 47.1% | -1.5 | 1,008 | 45.1%–49.8% | ||
| 70 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -1.5 | 3,181 | 46.0%–48.8% | ||
| 71 | Udyrบน | บน | 47.1% | -1.5 | 841 | 44.9%–50.0% | ||
| 72 | Naafiriบน | บน | 47.1% | -1.4 | 664 | 44.8%–50.3% | ||
| 73 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.3 | 3,743 | 46.3%–48.9% | ||
| 74 | Olafบน | บน | 47.5% | -1.3 | 5,635 | 46.5%–48.7% | ||
| 75 | Ireliaกลาง | กลาง | 47.6% | -1.3 | 5,950 | 46.6%–48.7% | ||
| 76 | Swainบน | บน | 47.4% | -1.3 | 1,324 | 45.5%–49.7% | ||
| 77 | Gragasบน | บน | 47.6% | -1.3 | 4,258 | 46.4%–48.9% | ||
| 78 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.2 | 2,735 | 46.1%–49.2% | ||
| 79 | Volibearบน | บน | 47.6% | -1.2 | 10,025 | 46.9%–48.5% | ||
| 80 | Zedกลาง | กลาง | 47.7% | -1.2 | 16,584 | 47.0%–48.3% | ||
| 81 | Jayceบน | บน | 47.7% | -1.2 | 10,139 | 46.9%–48.5% | ||
| 82 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.2 | 10,625 | 46.9%–48.5% | ||
| 83 | Teemoกลาง | กลาง | 47.4% | -1.2 | 776 | 45.1%–50.4% | ||
| 84 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.2 | 1,111 | 45.5%–50.0% | ||
| 85 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.1 | 4,287 | 46.6%–49.0% | ||
| 86 | Cassiopeiaบน | บน | 47.5% | -1.1 | 758 | 45.1%–50.4% | ||
| 87 | Talonป่า | ป่า | 47.8% | -1.1 | 8,438 | 46.9%–48.7% | ||
| 88 | Sylasกลาง | กลาง | 47.8% | -1.1 | 14,341 | 47.2%–48.5% | ||
| 89 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.0 | 518 | 44.8%–50.9% | ||
| 90 | Olafป่า | ป่า | 47.6% | -1.0 | 756 | 45.2%–50.5% | ||
| 91 | Jaxป่า | ป่า | 47.9% | -1.0 | 3,732 | 46.6%–49.2% | ||
| 92 | Poppyบน | บน | 47.8% | -1.0 | 1,415 | 45.9%–50.0% | ||
| 93 | Skarnerป่า | ป่า | 47.8% | -1.0 | 1,607 | 46.0%–49.8% | ||
| 94 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.0 | 9,881 | 47.1%–48.7% | ||
| 95 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.0 | 9,447 | 47.1%–48.8% | ||
| 96 | Kindredป่า | ป่า | 47.9% | -0.9 | 5,338 | 46.9%–49.1% | ||
| 97 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -0.9 | 3,259 | 46.6%–49.4% | ||
| 98 | Briarบน | บน | 47.8% | -0.9 | 624 | 45.2%–50.9% | ||
| 99 | Viป่า | ป่า | 48.0% | -0.9 | 10,322 | 47.2%–48.8% | ||
| 100 | Zacบน | บน | 47.8% | -0.8 | 767 | 45.4%–50.7% | ||
| 101 | Quinnป่า | ป่า | 48.1% | -0.8 | 2,420 | 46.5%–49.7% | ||
| 102 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 48.0% | -0.8 | 1,252 | 46.0%–50.3% | ||
| 103 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.2% | -0.7 | 12,031 | 47.5%–49.0% | ||
| 104 | Ekkoบน | บน | 48.0% | -0.7 | 546 | 45.2%–51.2% | ||
| 105 | Ekkoป่า | ป่า | 48.2% | -0.7 | 9,244 | 47.4%–49.1% | ||
| 106 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -0.7 | 3,659 | 46.9%–49.6% | ||
| 107 | Annieกลาง | กลาง | 48.2% | -0.6 | 3,940 | 47.0%–49.5% | ||
| 108 | Renektonกลาง | กลาง | 48.1% | -0.6 | 543 | 45.3%–51.3% | ||
| 109 | Yoneบน | บน | 48.3% | -0.6 | 18,936 | 47.7%–48.9% | ||
| 110 | Garenกลาง | กลาง | 48.2% | -0.6 | 1,002 | 46.0%–50.7% | ||
| 111 | Viktorกลาง | กลาง | 48.3% | -0.6 | 12,892 | 47.6%–49.1% | ||
| 112 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -0.5 | 6,144 | 47.3%–49.4% | ||
| 113 | Rek'Saiป่า | ป่า | 48.3% | -0.5 | 1,908 | 46.6%–50.2% | ||
| 114 | Yasuoบน | บน | 48.4% | -0.5 | 9,223 | 47.5%–49.2% | ||
| 115 | Nasusป่า | ป่า | 48.3% | -0.5 | 690 | 45.7%–51.2% | ||
| 116 | Poppyป่า | ป่า | 48.3% | -0.5 | 785 | 45.8%–51.0% | ||
| 117 | Aniviaบน | บน | 48.3% | -0.5 | 1,101 | 46.1%–50.7% | ||
| 118 | Zoeกลาง | กลาง | 48.4% | -0.5 | 5,312 | 47.3%–49.5% | ||
| 119 | Trundleป่า | ป่า | 48.5% | -0.4 | 2,627 | 46.9%–50.0% | ||
| 120 | Galioกลาง | กลาง | 48.5% | -0.4 | 8,565 | 47.6%–49.4% | ||
| 121 | Sylasบน | บน | 48.5% | -0.4 | 2,274 | 46.9%–50.2% | ||
| 122 | Kayleกลาง | กลาง | 48.5% | -0.4 | 840 | 46.0%–51.1% | ||
| 123 | Dariusบน | บน | 48.5% | -0.4 | 19,129 | 48.0%–49.1% | ||
| 124 | Nidaleeป่า | ป่า | 48.5% | -0.4 | 4,758 | 47.4%–49.7% | ||
| 125 | Kennenบน | บน | 48.5% | -0.3 | 3,914 | 47.3%–49.8% | ||
| 126 | Gwenบน | บน | 48.6% | -0.3 | 5,093 | 47.4%–49.7% | ||
| 127 | Rivenกลาง | กลาง | 48.5% | -0.3 | 796 | 46.0%–51.2% | ||
| 128 | Wukongบน | บน | 48.6% | -0.3 | 1,658 | 46.7%–50.5% | ||
| 129 | Yasuoกลาง | กลาง | 48.6% | -0.3 | 23,832 | 48.1%–49.1% | ||
| 130 | Vladimirบน | บน | 48.6% | -0.2 | 2,270 | 47.0%–50.3% | ||
| 131 | Tryndamereป่า | ป่า | 48.7% | -0.2 | 1,527 | 46.7%–50.7% | ||
| 132 | Dianaป่า | ป่า | 48.7% | -0.2 | 8,225 | 47.8%–49.6% | ||
| 133 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.2 | 1,339 | 46.6%–50.8% | ||
| 134 | Pantheonบน | บน | 48.7% | -0.2 | 7,498 | 47.8%–49.7% | ||
| 135 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.2 | 30,636 | 48.3%–49.2% | ||
| 136 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.7% | -0.2 | 15,530 | 48.1%–49.4% | ||
| 137 | Maokaiป่า | ป่า | 48.7% | -0.2 | 1,043 | 46.4%–51.1% | ||
| 138 | Syndraกลาง | กลาง | 48.7% | -0.2 | 16,427 | 48.1%–49.4% | ||
| 139 | Heimerdingerบน | บน | 48.8% | -0.1 | 4,187 | 47.5%–50.0% | ||
| 140 | Sylasป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 13,453 | 48.1%–49.5% | ||
| 141 | Fioraบน | บน | 48.8% | -0.1 | 7,775 | 47.9%–49.7% | ||
| 142 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.1 | 2,560 | 47.2%–50.4% | ||
| 143 | Shacoป่า | ป่า | 48.8% | -0.1 | 11,471 | 48.1%–49.6% | ||
| 144 | Cho'Gathบน | บน | 48.8% | -0.1 | 7,292 | 47.9%–49.8% | ||
| 145 | Yoneกลาง | กลาง | 48.8% | -0.1 | 19,434 | 48.3%–49.4% | ||
| 146 | Ornnบน | บน | 48.9% | -0.1 | 6,800 | 47.9%–49.8% | ||
| 147 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 48.9% | -0.1 | 4,710 | 47.7%–50.0% | ||
| 148 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 48.9% | 0.0 | 7,277 | 47.9%–49.8% | ||
| 149 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | 0.0 | 9,575 | 48.0%–49.7% | ||
| 150 | Naafiriกลาง | กลาง | 48.9% | 0.0 | 2,201 | 47.2%–50.6% | ||
| 151 | Nasusกลาง | กลาง | 48.9% | 0.0 | 1,528 | 46.9%–50.9% | ||
| 152 | Zacป่า | ป่า | 48.9% | 0.0 | 4,731 | 47.7%–50.1% | ||
| 153 | Ryzeบน | บน | 48.9% | 0.0 | 996 | 46.5%–51.3% | ||
| 154 | Kaynป่า | ป่า | 48.9% | 0.0 | 19,498 | 48.3%–49.5% | ||
| 155 | Nocturneป่า | ป่า | 48.9% | 0.0 | 12,029 | 48.2%–49.7% | ||
| 156 | Gravesป่า | ป่า | 48.9% | 0.0 | 15,061 | 48.3%–49.6% | ||
| 157 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | 0.0 | 5,542 | 47.8%–50.0% | ||
| 158 | Morganaกลาง | กลาง | 49.0% | +0.1 | 1,219 | 46.8%–51.1% | ||
| 159 | Urgotบน | บน | 49.0% | +0.1 | 5,286 | 47.9%–50.1% | ||
| 160 | Lissandraบน | บน | 49.0% | +0.1 | 787 | 46.4%–51.6% | ||
| 161 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | +0.1 | 6,530 | 48.0%–50.0% | ||
| 162 | Aatroxป่า | ป่า | 49.1% | +0.1 | 1,445 | 47.0%–51.1% | ||
| 163 | Dr. Mundoบน | บน | 49.1% | +0.2 | 7,715 | 48.2%–50.0% | ||
| 164 | Viegoป่า | ป่า | 49.1% | +0.2 | 18,651 | 48.5%–49.7% | ||
| 165 | Evelynnป่า | ป่า | 49.1% | +0.2 | 6,168 | 48.1%–50.2% | ||
| 166 | Renektonบน | บน | 49.1% | +0.2 | 11,618 | 48.4%–49.9% | ||
| 167 | Auroraกลาง | กลาง | 49.2% | +0.3 | 4,800 | 48.0%–50.3% | ||
| 168 | Yorickบน | บน | 49.2% | +0.3 | 8,010 | 48.2%–50.1% | ||
| 169 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 49.3% | +0.3 | 540 | 46.1%–52.2% | ||
| 170 | Camilleบน | บน | 49.2% | +0.3 | 6,658 | 48.2%–50.2% | ||
| 171 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.3% | +0.3 | 4,982 | 48.1%–50.4% | ||
| 172 | Gwenป่า | ป่า | 49.3% | +0.3 | 1,562 | 47.3%–51.2% | ||
| 173 | Jaxบน | บน | 49.3% | +0.3 | 13,197 | 48.5%–50.0% | ||
| 174 | Naafiriป่า | ป่า | 49.3% | +0.4 | 5,966 | 48.2%–50.3% | ||
| 175 | Sionบน | บน | 49.3% | +0.4 | 6,746 | 48.3%–50.3% | ||
| 176 | Malzaharบน | บน | 49.4% | +0.4 | 1,507 | 47.3%–51.3% | ||
| 177 | Illaoiบน | บน | 49.3% | +0.4 | 7,549 | 48.4%–50.3% | ||
| 178 | Pantheonกลาง | กลาง | 49.4% | +0.4 | 2,208 | 47.7%–51.0% | ||
| 179 | Taliyahกลาง | กลาง | 49.4% | +0.4 | 3,357 | 48.0%–50.7% | ||
| 180 | Malphiteป่า | ป่า | 49.4% | +0.5 | 3,110 | 47.9%–50.8% | ||
| 181 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.5 | 5,679 | 48.3%–50.4% | ||
| 182 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.5 | 61,032 | 49.0%–49.7% | ||
| 183 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.4% | +0.5 | 8,589 | 48.5%–50.3% | ||
| 184 | Dariusป่า | ป่า | 49.4% | +0.5 | 2,726 | 47.9%–50.9% | ||
| 185 | Karthusป่า | ป่า | 49.4% | +0.5 | 2,983 | 47.9%–50.8% | ||
| 186 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.5 | 15,359 | 48.7%–50.1% | ||
| 187 | Brandป่า | ป่า | 49.6% | +0.5 | 581 | 46.5%–52.3% | ||
| 188 | Zedบน | บน | 49.5% | +0.5 | 1,251 | 47.2%–51.6% | ||
| 189 | Tahm Kenchบน | บน | 49.4% | +0.5 | 4,962 | 48.3%–50.6% | ||
| 190 | Briarกลาง | กลาง | 49.6% | +0.5 | 546 | 46.4%–52.4% | ||
| 191 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.5% | +0.6 | 12,956 | 48.7%–50.2% | ||
| 192 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.6 | 4,173 | 48.2%–50.7% | ||
| 193 | Auroraบน | บน | 49.6% | +0.6 | 1,022 | 47.1%–51.8% | ||
| 194 | Talonกลาง | กลาง | 49.5% | +0.6 | 2,876 | 48.0%–51.0% | ||
| 195 | Ireliaบน | บน | 49.5% | +0.6 | 8,823 | 48.7%–50.4% | ||
| 196 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | +0.6 | 983 | 47.1%–51.9% | ||
| 197 | Ahriกลาง | กลาง | 49.5% | +0.6 | 21,778 | 49.0%–50.1% | ||
| 198 | Volibearป่า | ป่า | 49.6% | +0.6 | 3,549 | 48.2%–50.9% | ||
| 199 | Sejuaniป่า | ป่า | 49.6% | +0.7 | 4,803 | 48.4%–50.7% | ||
| 200 | Udyrป่า | ป่า | 49.6% | +0.7 | 3,445 | 48.2%–51.0% | ||
| 201 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.6% | +0.7 | 4,315 | 48.4%–50.8% | ||
| 202 | Malzaharกลาง | กลาง | 49.6% | +0.7 | 14,341 | 48.9%–50.3% | ||
| 203 | Brandกลาง | กลาง | 49.7% | +0.7 | 2,206 | 47.9%–51.3% | ||
| 204 | Lissandraกลาง | กลาง | 49.6% | +0.7 | 9,987 | 48.8%–50.4% | ||
| 205 | Tryndamereบน | บน | 49.6% | +0.7 | 7,920 | 48.7%–50.5% | ||
| 206 | Kennenกลาง | กลาง | 49.8% | +0.7 | 847 | 47.1%–52.2% | ||
| 207 | Warwickป่า | ป่า | 49.7% | +0.8 | 11,579 | 48.9%–50.4% | ||
| 208 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.7% | +0.8 | 11,394 | 48.9%–50.5% | ||
| 209 | Teemoบน | บน | 49.7% | +0.8 | 14,194 | 49.0%–50.4% | ||
| 210 | Aatroxบน | บน | 49.7% | +0.8 | 12,344 | 49.0%–50.4% | ||
| 211 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 49.8% | +0.8 | 3,940 | 48.5%–51.0% | ||
| 212 | Kledบน | บน | 49.8% | +0.8 | 3,101 | 48.3%–51.2% | ||
| 213 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.8 | 2,540 | 48.2%–51.3% | ||
| 214 | Vladimirกลาง | กลาง | 49.8% | +0.8 | 7,851 | 48.8%–50.7% | ||
| 215 | Kayleบน | บน | 49.8% | +0.9 | 5,195 | 48.6%–50.9% | ||
| 216 | Ziggsกลาง | กลาง | 49.9% | +0.9 | 1,912 | 48.0%–51.6% | ||
| 217 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 49.9% | +0.9 | 4,118 | 48.6%–51.1% | ||
| 218 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.9 | 9,449 | 49.0%–50.7% | ||
| 219 | Settบน | บน | 49.9% | +1.0 | 17,120 | 49.2%–50.5% | ||
| 220 | Ekkoกลาง | กลาง | 49.9% | +1.0 | 10,436 | 49.1%–50.7% | ||
| 221 | Nasusบน | บน | 49.9% | +1.0 | 10,143 | 49.1%–50.7% | ||
| 222 | Mordekaiserบน | บน | 50.0% | +1.0 | 16,128 | 49.3%–50.6% | ||
| 223 | Briarป่า | ป่า | 50.0% | +1.1 | 10,649 | 49.2%–50.8% | ||
| 224 | Master Yiป่า | ป่า | 50.0% | +1.1 | 19,798 | 49.4%–50.6% | ||
| 225 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +1.2 | 5,665 | 49.0%–51.1% | ||
| 226 | Bel'Vethป่า | ป่า | 50.1% | +1.2 | 4,787 | 48.9%–51.3% | ||
| 227 | Eliseป่า | ป่า | 50.1% | +1.2 | 5,147 | 49.0%–51.2% | ||
| 228 | Garenบน | บน | 50.2% | +1.2 | 16,340 | 49.5%–50.8% | ||
| 229 | Gangplankบน | บน | 50.2% | +1.2 | 8,792 | 49.3%–51.0% | ||
| 230 | Fizzกลาง | กลาง | 50.2% | +1.3 | 13,248 | 49.5%–50.9% | ||
| 231 | Vexกลาง | กลาง | 50.2% | +1.3 | 7,959 | 49.3%–51.1% | ||
| 232 | Sionกลาง | กลาง | 50.4% | +1.3 | 1,128 | 48.0%–52.5% | ||
| 233 | Warwickบน | บน | 50.3% | +1.3 | 2,800 | 48.7%–51.7% | ||
| 234 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 50.3% | +1.3 | 2,471 | 48.6%–51.8% | ||
| 235 | Singedบน | บน | 50.3% | +1.4 | 4,053 | 49.0%–51.5% | ||
| 236 | Brandบน | บน | 50.6% | +1.4 | 936 | 47.9%–52.8% | ||
| 237 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +1.4 | 769 | 47.7%–53.0% | ||
| 238 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.4 | 3,548 | 49.0%–51.7% | ||
| 239 | Zaahenบน | บน | 50.4% | +1.5 | 5,211 | 49.2%–51.5% | ||
| 240 | Zaahenป่า | ป่า | 50.8% | +1.5 | 865 | 47.9%–52.9% | ||
| 241 | Zyraป่า | ป่า | 50.5% | +1.5 | 3,468 | 49.1%–51.8% | ||
| 242 | Shenบน | บน | 50.5% | +1.6 | 6,714 | 49.5%–51.5% | ||
| 243 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.7% | +1.6 | 1,356 | 48.4%–52.6% | ||
| 244 | Wukongป่า | ป่า | 50.6% | +1.6 | 12,726 | 49.8%–51.3% | ||
| 245 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 50.9% | +1.7 | 1,062 | 48.3%–52.9% | ||
| 246 | Amumuป่า | ป่า | 50.7% | +1.7 | 6,946 | 49.7%–51.6% | ||
| 247 | Gragasกลาง | กลาง | 51.1% | +1.8 | 946 | 48.3%–53.1% | ||
| 248 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.8 | 768 | 48.1%–53.3% | ||
| 249 | Veigarกลาง | กลาง | 50.7% | +1.8 | 11,540 | 49.9%–51.5% | ||
| 250 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.8 | 6,490 | 49.7%–51.7% | ||
| 251 | Rammusป่า | ป่า | 50.8% | +1.8 | 4,767 | 49.6%–51.9% | ||
| 252 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.9 | 24,987 | 50.3%–51.3% | ||
| 253 | Dianaกลาง | กลาง | 50.9% | +1.9 | 8,745 | 50.0%–51.7% | ||
| 254 | Maokaiบน | บน | 51.4% | +2.0 | 767 | 48.2%–53.5% | ||
| 255 | Galioบน | บน | 51.5% | +2.0 | 740 | 48.3%–53.6% | ||
| 256 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.6% | +2.1 | 669 | 48.2%–53.7% | ||
| 257 | Gwenกลาง | กลาง | 51.5% | +2.1 | 767 | 48.3%–53.6% | ||
| 258 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.4% | +2.1 | 1,108 | 48.7%–53.3% | ||
| 259 | Lilliaป่า | ป่า | 51.0% | +2.1 | 11,144 | 50.2%–51.8% | ||
| 260 | Malphiteบน | บน | 51.0% | +2.1 | 15,336 | 50.3%–51.7% | ||
| 261 | Teemoป่า | ป่า | 51.2% | +2.1 | 2,585 | 49.5%–52.6% | ||
| 262 | Gragasป่า | ป่า | 51.3% | +2.2 | 1,568 | 49.1%–53.0% | ||
| 263 | Neekoกลาง | กลาง | 51.7% | +2.2 | 836 | 48.6%–53.7% | ||
| 264 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.4% | +2.2 | 2,089 | 49.4%–52.9% | ||
| 265 | Luxกลาง | กลาง | 51.2% | +2.2 | 10,986 | 50.4%–51.9% | ||
| 266 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +2.3 | 20,654 | 50.6%–51.7% | ||
| 267 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +2.3 | 41,167 | 50.8%–51.6% | ||
| 268 | Ahriบน | บน | 52.1% | +2.3 | 501 | 48.1%–54.3% | ||
| 269 | Quinnบน | บน | 51.4% | +2.3 | 1,899 | 49.4%–53.0% | ||
| 270 | Ivernป่า | ป่า | 51.5% | +2.3 | 1,677 | 49.3%–53.1% | ||
| 271 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.3% | +2.4 | 12,852 | 50.5%–52.0% | ||
| 272 | Fiddlesticksบน | บน | 52.1% | +2.4 | 620 | 48.4%–54.2% | ||
| 273 | Shenป่า | ป่า | 52.1% | +2.6 | 810 | 48.9%–54.1% | ||
| 274 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +2.6 | 11,360 | 50.7%–52.2% | ||
| 275 | Hweiกลาง | กลาง | 51.6% | +2.6 | 6,644 | 50.5%–52.5% | ||
| 276 | Shyvanaป่า | ป่า | 51.7% | +2.7 | 9,293 | 50.8%–52.5% | ||
| 277 | Xerathกลาง | กลาง | 51.7% | +2.8 | 9,076 | 50.8%–52.5% | ||
| 278 | Fizzป่า | ป่า | 52.6% | +3.2 | 1,382 | 50.1%–54.2% | ||
| 279 | Swainกลาง | กลาง | 52.6% | +3.3 | 1,707 | 50.3%–54.1% | ||
| 280 | Taliyahป่า | ป่า | 52.5% | +3.4 | 2,978 | 50.8%–53.7% | ||
| 281 | Morganaป่า | ป่า | 53.3% | +3.4 | 694 | 49.6%–55.1% | ||
| 282 | Sionป่า | ป่า | 53.5% | +3.9 | 1,143 | 50.6%–55.1% | ||
| 283 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.2% | +5.1 | 4,484 | 52.8%–55.2% | ||
| 284 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 54.4% | +5.1 | 3,068 | 52.6%–55.5% |
