ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.20–16.21
161718192021
| 1 | Jhinป่า | ป่า | 37.8% | -10.3 | 1,072 | 37.4%–41.9% | ||
| 2 | Nautilusกลาง | กลาง | 37.5% | -9.6 | 678 | 37.6%–43.0% | ||
| 3 | Yasuoป่า | ป่า | 38.0% | -9.6 | 816 | 37.8%–42.9% | ||
| 4 | Akaliซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 38.2% | -8.7 | 566 | 38.3%–44.2% | ||
| 5 | Yasuoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.5% | -8.7 | 2,222 | 39.6%–42.9% | ||
| 6 | Garenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.6% | -8.4 | 841 | 39.1%–44.1% | ||
| 7 | Caitlynซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.0% | -8.1 | 874 | 39.4%–44.4% | ||
| 8 | Oriannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.1% | -7.8 | 1,435 | 40.2%–44.2% | ||
| 9 | Twisted Fateป่า | ป่า | 40.0% | -7.5 | 632 | 39.6%–45.2% | ||
| 10 | Mordekaiserซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.4% | -7.4 | 1,251 | 40.5%–44.7% | ||
| 11 | Dariusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.7% | -7.3 | 1,658 | 40.7%–44.5% | ||
| 12 | Nidaleeบน | บน | 41.5% | -7.3 | 1,252 | 40.5%–44.8% | ||
| 13 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.4% | -7.3 | 6,140 | 41.6%–43.7% | ||
| 14 | Nasusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.2% | -7.3 | 985 | 40.3%–45.1% | ||
| 15 | Ezrealกลาง | กลาง | 42.6% | -7.2 | 9,438 | 41.9%–43.5% | ||
| 16 | Twitchป่า | ป่า | 42.5% | -7.2 | 5,231 | 41.6%–43.9% | ||
| 17 | Yoneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.3% | -7.2 | 995 | 40.4%–45.1% | ||
| 18 | Threshบน | บน | 40.3% | -7.2 | 576 | 39.9%–45.7% | ||
| 19 | Naafiriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.1% | -7.2 | 842 | 40.3%–45.3% | ||
| 20 | Ezrealบน | บน | 42.2% | -7.1 | 2,266 | 41.2%–44.5% | ||
| 21 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.6% | -7.1 | 6,064 | 41.8%–43.9% | ||
| 22 | Heimerdingerป่า | ป่า | 40.4% | -6.9 | 515 | 40.0%–46.1% | ||
| 23 | Samiraกลาง | กลาง | 40.8% | -6.8 | 579 | 40.2%–46.0% | ||
| 24 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.9% | -6.8 | 4,594 | 42.0%–44.4% | ||
| 25 | Illaoiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.8% | -6.8 | 564 | 40.2%–46.1% | ||
| 26 | Rivenป่า | ป่า | 42.5% | -6.8 | 1,951 | 41.4%–44.9% | ||
| 27 | Jhinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.7% | -6.5 | 1,668 | 41.6%–45.3% | ||
| 28 | Aatroxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.6% | -6.4 | 1,365 | 41.4%–45.6% | ||
| 29 | Lee Sinบน | บน | 43.2% | -6.4 | 3,451 | 42.3%–45.0% | ||
| 30 | Master Yiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.8% | -6.3 | 1,359 | 41.6%–45.7% | ||
| 31 | Nautilusบน | บน | 42.8% | -6.2 | 1,343 | 41.7%–45.8% | ||
| 32 | Miss Fortuneบน | บน | 42.3% | -6.1 | 794 | 41.3%–46.4% | ||
| 33 | Volibearซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.8% | -6.0 | 1,040 | 41.6%–46.3% | ||
| 34 | Varusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.5% | -6.0 | 796 | 41.4%–46.6% | ||
| 35 | Asheบน | บน | 43.6% | -6.0 | 3,666 | 42.7%–45.3% | ||
| 36 | Garenป่า | ป่า | 43.6% | -6.0 | 3,137 | 42.6%–45.4% | ||
| 37 | Melบน | บน | 43.4% | -5.8 | 1,754 | 42.3%–46.0% | ||
| 38 | Zedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.6% | -5.8 | 2,337 | 42.5%–45.8% | ||
| 39 | Asheกลาง | กลาง | 43.9% | -5.7 | 2,809 | 42.8%–45.8% | ||
| 40 | Lockeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.7% | -5.7 | 1,832 | 42.5%–46.1% | ||
| 41 | Viบน | บน | 43.6% | -5.7 | 1,687 | 42.4%–46.2% | ||
| 42 | Lucianกลาง | กลาง | 44.3% | -5.6 | 8,053 | 43.5%–45.3% | ||
| 43 | Lilliaบน | บน | 43.7% | -5.5 | 1,456 | 42.4%–46.4% | ||
| 44 | Skarnerบน | บน | 43.9% | -5.5 | 2,077 | 42.7%–46.2% | ||
| 45 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -5.5 | 9,807 | 43.7%–45.3% | ||
| 46 | Corkiกลาง | กลาง | 44.3% | -5.4 | 4,392 | 43.3%–45.7% | ||
| 47 | Luluบน | บน | 43.4% | -5.4 | 922 | 42.1%–47.0% | ||
| 48 | Urgotป่า | ป่า | 43.4% | -5.3 | 907 | 42.2%–47.1% | ||
| 49 | Briarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -5.3 | 1,478 | 42.7%–46.7% | ||
| 50 | Viซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -5.2 | 2,544 | 43.2%–46.3% | ||
| 51 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -5.2 | 28,039 | 44.2%–45.2% | ||
| 52 | Yorickซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.3% | -5.1 | 668 | 42.0%–47.6% | ||
| 53 | Lucianบน | บน | 44.5% | -5.1 | 2,912 | 43.4%–46.3% | ||
| 54 | K'Santeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -5.1 | 1,203 | 42.6%–47.0% | ||
| 55 | Corkiบน | บน | 44.7% | -5.1 | 7,055 | 43.9%–45.8% | ||
| 56 | Jayceซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.7% | -5.1 | 892 | 42.4%–47.3% | ||
| 57 | Shacoบน | บน | 44.6% | -5.1 | 3,249 | 43.5%–46.3% | ||
| 58 | Kayleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.5% | -5.1 | 711 | 42.2%–47.6% | ||
| 59 | Vayneป่า | ป่า | 44.3% | -5.0 | 1,530 | 43.0%–46.9% | ||
| 60 | Tahm Kenchป่า | ป่า | 43.3% | -5.0 | 571 | 42.0%–47.9% | ||
| 61 | Gravesกลาง | กลาง | 44.2% | -4.9 | 1,137 | 42.9%–47.3% | ||
| 62 | Dr. Mundoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -4.8 | 1,412 | 43.1%–47.2% | ||
| 63 | Varusกลาง | กลาง | 45.0% | -4.8 | 5,112 | 44.1%–46.3% | ||
| 64 | Urgotซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.7% | -4.7 | 615 | 42.4%–48.1% | ||
| 65 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -4.7 | 20,218 | 44.7%–45.9% | ||
| 66 | Shacoกลาง | กลาง | 43.8% | -4.6 | 601 | 42.4%–48.2% | ||
| 67 | Yunaraกลาง | กลาง | 43.5% | -4.6 | 508 | 42.3%–48.4% | ||
| 68 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 45.4% | -4.5 | 20,730 | 44.9%–46.0% | ||
| 69 | Dianaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -4.5 | 697 | 42.7%–48.2% | ||
| 70 | Pykeกลาง | กลาง | 44.3% | -4.4 | 751 | 42.9%–48.2% | ||
| 71 | Auroraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -4.4 | 584 | 42.6%–48.4% | ||
| 72 | Yoneป่า | ป่า | 45.1% | -4.4 | 2,165 | 43.9%–47.2% | ||
| 73 | Camilleป่า | ป่า | 45.0% | -4.4 | 1,606 | 43.6%–47.5% | ||
| 74 | Caitlynกลาง | กลาง | 45.4% | -4.4 | 4,216 | 44.3%–46.8% | ||
| 75 | K'Santeบน | บน | 45.6% | -4.3 | 53,376 | 45.3%–46.0% | ||
| 76 | Nasusป่า | ป่า | 45.5% | -4.3 | 5,987 | 44.6%–46.7% | ||
| 77 | Lockeป่า | ป่า | 45.6% | -4.3 | 12,802 | 45.0%–46.4% | ||
| 78 | Tristanaบน | บน | 45.5% | -4.2 | 4,180 | 44.5%–47.0% | ||
| 79 | Lee Sinกลาง | กลาง | 45.4% | -4.2 | 2,378 | 44.1%–47.3% | ||
| 80 | Shyvanaบน | บน | 45.5% | -4.1 | 3,066 | 44.4%–47.2% | ||
| 81 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 45.6% | -4.1 | 3,155 | 44.5%–47.3% | ||
| 82 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -4.0 | 24,188 | 45.4%–46.5% | ||
| 83 | Rengarป่า | ป่า | 46.0% | -3.9 | 53,105 | 45.7%–46.4% | ||
| 84 | Jarvan IVบน | บน | 45.7% | -3.8 | 1,860 | 44.3%–47.9% | ||
| 85 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.1% | -3.8 | 32,915 | 45.7%–46.6% | ||
| 86 | Nautilusป่า | ป่า | 45.8% | -3.8 | 2,173 | 44.5%–47.8% | ||
| 87 | Rumbleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -3.8 | 606 | 43.3%–49.0% | ||
| 88 | Viกลาง | กลาง | 45.6% | -3.8 | 1,370 | 44.1%–48.2% | ||
| 89 | Alistarบน | บน | 45.6% | -3.8 | 1,389 | 44.1%–48.2% | ||
| 90 | Sivirกลาง | กลาง | 45.0% | -3.8 | 629 | 43.3%–49.0% | ||
| 91 | Rengarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -3.7 | 1,542 | 44.2%–48.2% | ||
| 92 | Taliyahบน | บน | 44.9% | -3.7 | 555 | 43.2%–49.2% | ||
| 93 | Dravenบน | บน | 46.0% | -3.7 | 2,363 | 44.7%–47.9% | ||
| 94 | Jinxกลาง | กลาง | 45.3% | -3.6 | 726 | 43.6%–49.0% | ||
| 95 | Melกลาง | กลาง | 46.3% | -3.6 | 62,711 | 46.0%–46.6% | ||
| 96 | Apheliosกลาง | กลาง | 45.4% | -3.6 | 786 | 43.7%–48.9% | ||
| 97 | Aurelion Solซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -3.6 | 1,631 | 44.4%–48.3% | ||
| 98 | Ziggsบน | บน | 45.6% | -3.6 | 854 | 43.9%–48.9% | ||
| 99 | Caitlynบน | บน | 46.2% | -3.6 | 4,268 | 45.2%–47.6% | ||
| 100 | Ivernบน | บน | 45.9% | -3.5 | 1,407 | 44.4%–48.5% | ||
| 101 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -3.5 | 3,084 | 45.1%–47.9% | ||
| 102 | Karmaบน | บน | 46.3% | -3.4 | 3,043 | 45.1%–48.0% | ||
| 103 | Azirกลาง | กลาง | 46.5% | -3.4 | 30,431 | 46.1%–47.0% | ||
| 104 | Lockeบน | บน | 46.4% | -3.4 | 3,727 | 45.2%–47.9% | ||
| 105 | Smolderกลาง | กลาง | 46.5% | -3.4 | 11,595 | 45.8%–47.3% | ||
| 106 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -3.4 | 2,712 | 45.0%–48.1% | ||
| 107 | Brandป่า | ป่า | 46.5% | -3.3 | 4,597 | 45.4%–47.8% | ||
| 108 | Katarinaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -3.3 | 1,073 | 44.4%–49.0% | ||
| 109 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -3.2 | 57,168 | 46.4%–47.1% | ||
| 110 | Kledซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -3.2 | 698 | 44.0%–49.5% | ||
| 111 | Rumbleบน | บน | 46.8% | -3.2 | 23,098 | 46.3%–47.3% | ||
| 112 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -3.0 | 6,707 | 45.9%–47.9% | ||
| 113 | Gravesบน | บน | 46.7% | -3.0 | 2,368 | 45.3%–48.6% | ||
| 114 | Trundleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -3.0 | 1,914 | 45.2%–48.8% | ||
| 115 | Kaynกลาง | กลาง | 46.3% | -2.9 | 840 | 44.5%–49.6% | ||
| 116 | Singedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.9 | 1,932 | 45.3%–48.8% | ||
| 117 | Qiyanaป่า | ป่า | 47.1% | -2.9 | 91,181 | 46.8%–47.3% | ||
| 118 | Morganaบน | บน | 46.8% | -2.9 | 2,713 | 45.5%–48.6% | ||
| 119 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.9 | 2,974 | 45.6%–48.5% | ||
| 120 | Karthusบน | บน | 46.8% | -2.9 | 2,107 | 45.4%–48.8% | ||
| 121 | Oriannaกลาง | กลาง | 47.1% | -2.9 | 55,947 | 46.7%–47.4% | ||
| 122 | Zaahenกลาง | กลาง | 46.5% | -2.9 | 953 | 44.7%–49.5% | ||
| 123 | Varusบน | บน | 47.2% | -2.7 | 15,540 | 46.6%–47.9% | ||
| 124 | Rumbleป่า | ป่า | 46.9% | -2.7 | 1,831 | 45.4%–49.0% | ||
| 125 | Udyrบน | บน | 47.2% | -2.7 | 7,334 | 46.3%–48.2% | ||
| 126 | Ornnป่า | ป่า | 46.4% | -2.7 | 646 | 44.4%–50.1% | ||
| 127 | Gnarกลาง | กลาง | 46.4% | -2.7 | 563 | 44.3%–50.3% | ||
| 128 | Vayneกลาง | กลาง | 47.0% | -2.6 | 1,899 | 45.5%–49.1% | ||
| 129 | Xin Zhaoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.6 | 770 | 44.7%–49.9% | ||
| 130 | Jaxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.6 | 2,352 | 45.7%–49.0% | ||
| 131 | Nocturneกลาง | กลาง | 46.9% | -2.6 | 1,176 | 45.2%–49.6% | ||
| 132 | Fizzซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.6 | 2,034 | 45.7%–49.1% | ||
| 133 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.6 | 6,091 | 46.4%–48.4% | ||
| 134 | Nidaleeกลาง | กลาง | 46.8% | -2.5 | 850 | 44.9%–50.0% | ||
| 135 | Rengarบน | บน | 47.3% | -2.5 | 4,257 | 46.2%–48.7% | ||
| 136 | Aurelion Solป่า | ป่า | 47.1% | -2.5 | 1,395 | 45.4%–49.5% | ||
| 137 | Volibearกลาง | กลาง | 47.4% | -2.5 | 5,639 | 46.4%–48.5% | ||
| 138 | Talonบน | บน | 46.9% | -2.5 | 946 | 45.0%–49.9% | ||
| 139 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -2.5 | 20,012 | 46.9%–48.0% | ||
| 140 | Jayceบน | บน | 47.5% | -2.5 | 79,365 | 47.2%–47.8% | ||
| 141 | Udyrกลาง | กลาง | 46.9% | -2.5 | 781 | 44.9%–50.1% | ||
| 142 | Sejuaniซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -2.5 | 1,621 | 45.6%–49.4% | ||
| 143 | Zyraบน | บน | 46.9% | -2.4 | 768 | 44.9%–50.1% | ||
| 144 | Ekkoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.4 | 1,868 | 45.7%–49.3% | ||
| 145 | Jhinกลาง | กลาง | 47.4% | -2.4 | 4,225 | 46.3%–48.8% | ||
| 146 | Sejuaniบน | บน | 47.4% | -2.4 | 3,478 | 46.2%–48.9% | ||
| 147 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -2.3 | 9,744 | 46.8%–48.4% | ||
| 148 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.6% | -2.3 | 12,464 | 46.9%–48.3% | ||
| 149 | Vexซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -2.3 | 2,010 | 45.9%–49.4% | ||
| 150 | Xin Zhaoบน | บน | 47.5% | -2.3 | 3,986 | 46.4%–48.9% | ||
| 151 | Fizzบน | บน | 47.5% | -2.3 | 2,664 | 46.1%–49.2% | ||
| 152 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -2.3 | 60,463 | 47.3%–48.0% | ||
| 153 | Sorakaบน | บน | 46.9% | -2.3 | 639 | 44.8%–50.5% | ||
| 154 | Ambessaป่า | ป่า | 47.6% | -2.3 | 8,871 | 46.8%–48.6% | ||
| 155 | Sennaบน | บน | 47.3% | -2.3 | 1,276 | 45.6%–49.8% | ||
| 156 | Ornnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -2.2 | 1,894 | 45.9%–49.5% | ||
| 157 | Viegoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -2.2 | 655 | 44.9%–50.5% | ||
| 158 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.8% | -2.2 | 218,041 | 47.6%–48.0% | ||
| 159 | Akaliกลาง | กลาง | 47.8% | -2.1 | 136,447 | 47.6%–48.0% | ||
| 160 | Twitchกลาง | กลาง | 47.7% | -2.1 | 2,578 | 46.3%–49.4% | ||
| 161 | Wukongซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -2.1 | 1,794 | 46.0%–49.7% | ||
| 162 | Vayneบน | บน | 47.8% | -2.1 | 25,258 | 47.3%–48.4% | ||
| 163 | Dravenกลาง | กลาง | 47.5% | -2.1 | 1,164 | 45.6%–50.1% | ||
| 164 | Viegoบน | บน | 47.7% | -2.1 | 2,227 | 46.2%–49.5% | ||
| 165 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -2.1 | 7,438 | 46.9%–48.8% | ||
| 166 | Akshanกลาง | กลาง | 47.9% | -2.1 | 30,385 | 47.4%–48.4% | ||
| 167 | Ambessaบน | บน | 47.9% | -2.1 | 52,508 | 47.5%–48.3% | ||
| 168 | Master Yiกลาง | กลาง | 47.8% | -2.0 | 2,749 | 46.4%–49.4% | ||
| 169 | Jayceกลาง | กลาง | 47.9% | -2.0 | 11,185 | 47.1%–48.7% | ||
| 170 | Karmaกลาง | กลาง | 47.8% | -2.0 | 2,632 | 46.4%–49.5% | ||
| 171 | Dr. Mundoกลาง | กลาง | 47.7% | -2.0 | 1,830 | 46.1%–49.7% | ||
| 172 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -2.0 | 40,711 | 47.5%–48.3% | ||
| 173 | Luxบน | บน | 47.7% | -2.0 | 1,591 | 46.0%–49.9% | ||
| 174 | Zeriบน | บน | 47.2% | -2.0 | 540 | 44.9%–51.0% | ||
| 175 | Master Yiบน | บน | 47.9% | -2.0 | 11,700 | 47.2%–48.7% | ||
| 176 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -2.0 | 113,119 | 47.7%–48.2% | ||
| 177 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -2.0 | 86,926 | 47.7%–48.3% | ||
| 178 | Sylasกลาง | กลาง | 48.0% | -2.0 | 122,553 | 47.8%–48.2% | ||
| 179 | Karthusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -2.0 | 1,077 | 45.7%–50.3% | ||
| 180 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -2.0 | 24,504 | 47.5%–48.5% | ||
| 181 | Qiyanaกลาง | กลาง | 48.0% | -2.0 | 41,431 | 47.6%–48.4% | ||
| 182 | Zedป่า | ป่า | 48.0% | -2.0 | 44,600 | 47.6%–48.4% | ||
| 183 | Skarnerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.9 | 2,978 | 46.6%–49.5% | ||
| 184 | Yorickกลาง | กลาง | 47.9% | -1.9 | 3,521 | 46.7%–49.4% | ||
| 185 | Kaynบน | บน | 48.0% | -1.9 | 7,844 | 47.2%–49.0% | ||
| 186 | Rivenบน | บน | 48.1% | -1.9 | 33,969 | 47.6%–48.5% | ||
| 187 | Qiyanaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.9 | 1,962 | 46.3%–49.9% | ||
| 188 | Jaxกลาง | กลาง | 47.9% | -1.8 | 2,213 | 46.4%–49.8% | ||
| 189 | Twisted Fateบน | บน | 48.0% | -1.8 | 4,166 | 46.9%–49.4% | ||
| 190 | Akshanบน | บน | 48.0% | -1.8 | 2,347 | 46.5%–49.8% | ||
| 191 | Katarinaบน | บน | 48.0% | -1.8 | 1,983 | 46.4%–49.9% | ||
| 192 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.8 | 3,929 | 46.9%–49.4% | ||
| 193 | Viktorซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.8 | 803 | 45.6%–50.7% | ||
| 194 | Jhinบน | บน | 48.1% | -1.8 | 3,317 | 46.8%–49.5% | ||
| 195 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -1.8 | 2,075 | 46.4%–49.9% | ||
| 196 | Settป่า | ป่า | 48.1% | -1.7 | 2,357 | 46.6%–49.8% | ||
| 197 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -1.7 | 20,629 | 47.7%–48.8% | ||
| 198 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 48.1% | -1.7 | 3,298 | 46.8%–49.6% | ||
| 199 | Singedป่า | ป่า | 48.0% | -1.7 | 1,655 | 46.3%–50.2% | ||
| 200 | Trundleกลาง | กลาง | 47.7% | -1.7 | 608 | 45.4%–51.1% | ||
| 201 | Akaliบน | บน | 48.3% | -1.7 | 50,052 | 47.9%–48.6% | ||
| 202 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -1.7 | 65,348 | 48.0%–48.6% | ||
| 203 | Neekoป่า | ป่า | 48.0% | -1.6 | 1,253 | 46.2%–50.5% | ||
| 204 | Smolderบน | บน | 48.3% | -1.6 | 6,877 | 47.3%–49.3% | ||
| 205 | Warwickกลาง | กลาง | 47.9% | -1.6 | 760 | 45.7%–51.0% | ||
| 206 | Lockeกลาง | กลาง | 48.3% | -1.6 | 103,619 | 48.1%–48.6% | ||
| 207 | Quinnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.6 | 1,159 | 46.1%–50.6% | ||
| 208 | Kindredป่า | ป่า | 48.4% | -1.6 | 44,540 | 48.0%–48.8% | ||
| 209 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.6 | 11,245 | 47.6%–49.2% | ||
| 210 | Zeriกลาง | กลาง | 48.0% | -1.5 | 791 | 45.8%–51.0% | ||
| 211 | Viegoกลาง | กลาง | 48.4% | -1.5 | 3,287 | 47.1%–49.9% | ||
| 212 | Nidaleeป่า | ป่า | 48.5% | -1.5 | 37,210 | 48.0%–48.9% | ||
| 213 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.5% | -1.4 | 97,915 | 48.2%–48.8% | ||
| 214 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -1.4 | 3,908 | 47.2%–49.8% | ||
| 215 | Ryzeบน | บน | 48.5% | -1.4 | 7,449 | 47.6%–49.5% | ||
| 216 | Gwenบน | บน | 48.6% | -1.4 | 37,084 | 48.1%–49.0% | ||
| 217 | Jarvan IVกลาง | กลาง | 48.4% | -1.4 | 1,399 | 46.5%–50.6% | ||
| 218 | K'Santeกลาง | กลาง | 48.4% | -1.4 | 1,576 | 46.6%–50.5% | ||
| 219 | Kalistaบน | บน | 48.6% | -1.3 | 7,011 | 47.6%–49.6% | ||
| 220 | Pantheonป่า | ป่า | 48.6% | -1.3 | 19,888 | 48.0%–49.2% | ||
| 221 | Eliseบน | บน | 48.4% | -1.3 | 1,433 | 46.6%–50.7% | ||
| 222 | Nocturneบน | บน | 48.5% | -1.3 | 1,628 | 46.7%–50.5% | ||
| 223 | Cassiopeiaบน | บน | 48.6% | -1.3 | 5,784 | 47.6%–49.7% | ||
| 224 | Vladimirบน | บน | 48.6% | -1.3 | 16,853 | 48.0%–49.3% | ||
| 225 | Kog'Mawบน | บน | 48.6% | -1.3 | 3,115 | 47.2%–50.1% | ||
| 226 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -1.3 | 20,024 | 48.1%–49.3% | ||
| 227 | Swainบน | บน | 48.7% | -1.3 | 9,957 | 47.9%–49.5% | ||
| 228 | Naafiriป่า | ป่า | 48.7% | -1.3 | 49,815 | 48.3%–49.1% | ||
| 229 | Zaahenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -1.2 | 559 | 45.8%–51.7% | ||
| 230 | Gragasบน | บน | 48.7% | -1.2 | 30,511 | 48.3%–49.2% | ||
| 231 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -1.2 | 4,261 | 47.5%–50.0% | ||
| 232 | Rammusบน | บน | 48.7% | -1.1 | 2,003 | 47.1%–50.6% | ||
| 233 | Sylasป่า | ป่า | 48.8% | -1.1 | 109,866 | 48.6%–49.1% | ||
| 234 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 48.8% | -1.1 | 34,516 | 48.4%–49.3% | ||
| 235 | Urgotกลาง | กลาง | 48.7% | -1.0 | 1,047 | 46.6%–51.2% | ||
| 236 | Sennaกลาง | กลาง | 48.6% | -1.0 | 591 | 46.0%–51.8% | ||
| 237 | Hecarimป่า | ป่า | 48.9% | -1.0 | 67,505 | 48.6%–49.2% | ||
| 238 | Sylasบน | บน | 49.0% | -1.0 | 17,658 | 48.4%–49.6% | ||
| 239 | LeBlancบน | บน | 48.9% | -1.0 | 2,015 | 47.2%–50.7% | ||
| 240 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -1.0 | 8,118 | 48.1%–49.9% | ||
| 241 | Gnarบน | บน | 49.0% | -0.9 | 51,071 | 48.7%–49.4% | ||
| 242 | Jayceป่า | ป่า | 49.0% | -0.9 | 24,717 | 48.5%–49.5% | ||
| 243 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.9 | 3,910 | 47.8%–50.3% | ||
| 244 | Zedกลาง | กลาง | 49.1% | -0.8 | 150,545 | 48.9%–49.3% | ||
| 245 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.8 | 3,518 | 47.8%–50.5% | ||
| 246 | Evelynnป่า | ป่า | 49.1% | -0.8 | 42,441 | 48.7%–49.5% | ||
| 247 | Camilleบน | บน | 49.1% | -0.8 | 51,931 | 48.8%–49.5% | ||
| 248 | Zoeกลาง | กลาง | 49.1% | -0.8 | 42,388 | 48.7%–49.5% | ||
| 249 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.8 | 7,335 | 48.2%–50.1% | ||
| 250 | Taliyahกลาง | กลาง | 49.1% | -0.8 | 20,942 | 48.6%–49.7% | ||
| 251 | Shenกลาง | กลาง | 49.1% | -0.8 | 1,337 | 47.1%–51.3% | ||
| 252 | Shacoป่า | ป่า | 49.2% | -0.8 | 91,340 | 48.9%–49.5% | ||
| 253 | Kennenบน | บน | 49.2% | -0.7 | 28,835 | 48.7%–49.7% | ||
| 254 | Karthusกลาง | กลาง | 49.2% | -0.7 | 2,602 | 47.7%–50.8% | ||
| 255 | Karthusป่า | ป่า | 49.2% | -0.7 | 21,724 | 48.7%–49.8% | ||
| 256 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.7 | 143,378 | 49.0%–49.5% | ||
| 257 | Dianaบน | บน | 49.3% | -0.7 | 4,071 | 48.0%–50.5% | ||
| 258 | Olafป่า | ป่า | 49.3% | -0.6 | 6,689 | 48.3%–50.3% | ||
| 259 | Naafiriกลาง | กลาง | 49.3% | -0.6 | 20,260 | 48.7%–49.9% | ||
| 260 | Dariusกลาง | กลาง | 49.3% | -0.6 | 2,159 | 47.6%–51.0% | ||
| 261 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.6 | 17,129 | 48.7%–50.0% | ||
| 262 | Dariusบน | บน | 49.4% | -0.6 | 148,031 | 49.2%–49.6% | ||
| 263 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.4% | -0.5 | 103,250 | 49.2%–49.7% | ||
| 264 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.5 | 6,085 | 48.4%–50.5% | ||
| 265 | Olafกลาง | กลาง | 49.3% | -0.5 | 878 | 46.9%–51.9% | ||
| 266 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | -0.5 | 53,122 | 49.1%–49.8% | ||
| 267 | Dianaป่า | ป่า | 49.5% | -0.5 | 61,259 | 49.1%–49.8% | ||
| 268 | Rek'Saiบน | บน | 49.4% | -0.5 | 1,098 | 47.2%–51.7% | ||
| 269 | Nocturneป่า | ป่า | 49.5% | -0.5 | 101,636 | 49.2%–49.7% | ||
| 270 | Teemoกลาง | กลาง | 49.5% | -0.5 | 6,346 | 48.5%–50.5% | ||
| 271 | Fiddlesticksบน | บน | 49.5% | -0.4 | 4,605 | 48.3%–50.7% | ||
| 272 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.5% | -0.4 | 34,819 | 49.1%–50.0% | ||
| 273 | Viป่า | ป่า | 49.5% | -0.4 | 88,576 | 49.2%–49.8% | ||
| 274 | Yasuoบน | บน | 49.5% | -0.4 | 76,265 | 49.2%–49.8% | ||
| 275 | Jaxบน | บน | 49.5% | -0.4 | 108,526 | 49.3%–49.8% | ||
| 276 | Galioกลาง | กลาง | 49.5% | -0.4 | 69,736 | 49.2%–49.9% | ||
| 277 | Rivenกลาง | กลาง | 49.5% | -0.4 | 6,144 | 48.5%–50.6% | ||
| 278 | Rammusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | -0.4 | 2,094 | 47.8%–51.3% | ||
| 279 | Gwenป่า | ป่า | 49.6% | -0.4 | 11,875 | 48.8%–50.3% | ||
| 280 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.6% | -0.4 | 90,151 | 49.3%–49.9% | ||
| 281 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -0.3 | 329,711 | 49.5%–49.8% | ||
| 282 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -0.3 | 5,265 | 48.5%–50.7% | ||
| 283 | Illaoiกลาง | กลาง | 49.6% | -0.3 | 1,847 | 47.8%–51.4% | ||
| 284 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | -0.3 | 12,520 | 48.9%–50.4% | ||
| 285 | Tahm Kenchบน | บน | 49.7% | -0.3 | 41,387 | 49.3%–50.1% | ||
| 286 | Ekkoป่า | ป่า | 49.7% | -0.3 | 67,092 | 49.4%–50.0% | ||
| 287 | Seraphineกลาง | กลาง | 49.7% | -0.3 | 2,723 | 48.2%–51.2% | ||
| 288 | Quinnบน | บน | 49.7% | -0.3 | 15,397 | 49.0%–50.3% | ||
| 289 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -0.3 | 8,378 | 48.8%–50.6% | ||
| 290 | Kayleกลาง | กลาง | 49.7% | -0.2 | 5,940 | 48.7%–50.8% | ||
| 291 | Malzaharบน | บน | 49.7% | -0.2 | 12,538 | 49.0%–50.4% | ||
| 292 | Jaxป่า | ป่า | 49.7% | -0.2 | 32,385 | 49.3%–50.2% | ||
| 293 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | -0.2 | 114,202 | 49.5%–50.0% | ||
| 294 | Trundleบน | บน | 49.7% | -0.2 | 39,068 | 49.3%–50.1% | ||
| 295 | Gravesป่า | ป่า | 49.7% | -0.2 | 129,037 | 49.5%–50.0% | ||
| 296 | Auroraบน | บน | 49.7% | -0.2 | 6,742 | 48.8%–50.7% | ||
| 297 | Veigarบน | บน | 49.7% | -0.2 | 4,253 | 48.5%–51.0% | ||
| 298 | Wukongกลาง | กลาง | 49.7% | -0.2 | 1,766 | 47.9%–51.6% | ||
| 299 | Talonป่า | ป่า | 49.8% | -0.2 | 72,600 | 49.5%–50.1% | ||
| 300 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -0.2 | 81,902 | 49.5%–50.1% | ||
| 301 | Viegoป่า | ป่า | 49.8% | -0.2 | 160,441 | 49.6%–50.0% | ||
| 302 | Azirบน | บน | 49.8% | -0.1 | 2,000 | 48.1%–51.6% | ||
| 303 | Skarnerป่า | ป่า | 49.8% | -0.1 | 13,678 | 49.1%–50.5% | ||
| 304 | Qiyanaบน | บน | 49.8% | -0.1 | 2,593 | 48.3%–51.4% | ||
| 305 | Eliseป่า | ป่า | 49.8% | -0.1 | 37,997 | 49.4%–50.3% | ||
| 306 | Cho'Gathบน | บน | 49.8% | -0.1 | 57,412 | 49.5%–50.2% | ||
| 307 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | -0.1 | 3,401 | 48.5%–51.2% | ||
| 308 | Malphiteป่า | ป่า | 49.8% | -0.1 | 24,653 | 49.3%–50.4% | ||
| 309 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.8% | -0.1 | 55,544 | 49.5%–50.2% | ||
| 310 | Aatroxกลาง | กลาง | 49.8% | -0.1 | 2,660 | 48.3%–51.4% | ||
| 311 | Quinnป่า | ป่า | 49.9% | -0.1 | 22,199 | 49.3%–50.4% | ||
| 312 | Naafiriบน | บน | 49.9% | -0.1 | 5,484 | 48.8%–51.0% | ||
| 313 | Ekkoบน | บน | 49.9% | -0.1 | 4,048 | 48.6%–51.1% | ||
| 314 | Poppyป่า | ป่า | 49.9% | -0.1 | 7,062 | 48.9%–50.9% | ||
| 315 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -0.1 | 49,389 | 49.5%–50.3% | ||
| 316 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | -0.1 | 74,997 | 49.6%–50.2% | ||
| 317 | Camilleกลาง | กลาง | 49.9% | 0.0 | 942 | 47.5%–52.3% | ||
| 318 | Dr. Mundoบน | บน | 49.9% | 0.0 | 61,596 | 49.6%–50.3% | ||
| 319 | Sejuaniกลาง | กลาง | 49.9% | 0.0 | 681 | 47.2%–52.7% | ||
| 320 | Master Yiป่า | ป่า | 49.9% | 0.0 | 163,956 | 49.7%–50.1% | ||
| 321 | Kog'Mawซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | 0.0 | 939 | 47.5%–52.4% | ||
| 322 | Rumbleกลาง | กลาง | 49.9% | 0.0 | 1,922 | 48.2%–51.7% | ||
| 323 | Galioบน | บน | 50.0% | 0.0 | 5,151 | 48.8%–51.1% | ||
| 324 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 50.0% | 0.0 | 10,119 | 49.2%–50.8% | ||
| 325 | Volibearบน | บน | 50.0% | +0.1 | 85,165 | 49.7%–50.3% | ||
| 326 | Ireliaกลาง | กลาง | 50.0% | +0.1 | 59,917 | 49.7%–50.4% | ||
| 327 | Teemoป่า | ป่า | 50.0% | +0.1 | 20,437 | 49.4%–50.6% | ||
| 328 | Kaynป่า | ป่า | 50.0% | +0.1 | 170,516 | 49.8%–50.2% | ||
| 329 | Tahm Kenchกลาง | กลาง | 50.0% | +0.1 | 1,661 | 48.1%–51.9% | ||
| 330 | Udyrป่า | ป่า | 50.0% | +0.1 | 27,281 | 49.5%–50.5% | ||
| 331 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 50.0% | +0.1 | 4,972 | 48.9%–51.2% | ||
| 332 | Zyraกลาง | กลาง | 50.0% | +0.1 | 3,325 | 48.7%–51.4% | ||
| 333 | Neekoบน | บน | 50.1% | +0.1 | 1,470 | 48.0%–52.1% | ||
| 334 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.1 | 55,566 | 49.7%–50.4% | ||
| 335 | Morganaป่า | ป่า | 50.1% | +0.1 | 5,929 | 49.0%–51.1% | ||
| 336 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.1 | 5,084 | 48.9%–51.2% | ||
| 337 | Kassadinบน | บน | 50.1% | +0.1 | 1,954 | 48.3%–51.9% | ||
| 338 | Heimerdingerบน | บน | 50.1% | +0.1 | 33,618 | 49.6%–50.5% | ||
| 339 | Oriannaบน | บน | 50.2% | +0.2 | 546 | 47.1%–53.1% | ||
| 340 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 50.1% | +0.2 | 8,679 | 49.3%–51.0% | ||
| 341 | Jarvan IVป่า | ป่า | 50.2% | +0.2 | 108,041 | 49.9%–50.4% | ||
| 342 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.2 | 21,767 | 49.6%–50.7% | ||
| 343 | Urgotบน | บน | 50.2% | +0.3 | 43,703 | 49.8%–50.6% | ||
| 344 | Ornnกลาง | กลาง | 50.3% | +0.3 | 1,156 | 48.0%–52.4% | ||
| 345 | Yoneบน | บน | 50.2% | +0.3 | 174,887 | 50.0%–50.4% | ||
| 346 | Poppyบน | บน | 50.2% | +0.3 | 12,721 | 49.5%–51.0% | ||
| 347 | Aatroxบน | บน | 50.3% | +0.3 | 104,909 | 50.0%–50.5% | ||
| 348 | Pantheonบน | บน | 50.3% | +0.3 | 63,910 | 49.9%–50.6% | ||
| 349 | Renektonบน | บน | 50.3% | +0.3 | 93,351 | 50.0%–50.5% | ||
| 350 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.4 | 170,426 | 50.1%–50.5% | ||
| 351 | Kalistaกลาง | กลาง | 50.4% | +0.4 | 1,694 | 48.4%–52.2% | ||
| 352 | Yorickป่า | ป่า | 50.4% | +0.4 | 2,272 | 48.7%–52.0% | ||
| 353 | Nasusบน | บน | 50.3% | +0.4 | 91,330 | 50.1%–50.6% | ||
| 354 | Xerathบน | บน | 50.5% | +0.4 | 612 | 47.5%–53.2% | ||
| 355 | Auroraกลาง | กลาง | 50.4% | +0.4 | 36,529 | 49.9%–50.8% | ||
| 356 | Kayleบน | บน | 50.4% | +0.4 | 38,452 | 49.9%–50.8% | ||
| 357 | Briarบน | บน | 50.4% | +0.4 | 5,718 | 49.3%–51.4% | ||
| 358 | Zaahenบน | บน | 50.4% | +0.4 | 41,558 | 50.0%–50.8% | ||
| 359 | Fioraบน | บน | 50.4% | +0.4 | 66,620 | 50.1%–50.7% | ||
| 360 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.4% | +0.4 | 31,684 | 49.9%–50.9% | ||
| 361 | Ireliaบน | บน | 50.4% | +0.4 | 76,411 | 50.1%–50.7% | ||
| 362 | Renektonกลาง | กลาง | 50.4% | +0.5 | 5,919 | 49.4%–51.5% | ||
| 363 | Volibearป่า | ป่า | 50.4% | +0.5 | 29,271 | 50.0%–50.9% | ||
| 364 | Brandบน | บน | 50.5% | +0.5 | 7,315 | 49.5%–51.4% | ||
| 365 | Zacกลาง | กลาง | 50.5% | +0.5 | 1,668 | 48.6%–52.4% | ||
| 366 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +0.6 | 63,036 | 50.2%–50.8% | ||
| 367 | Annieกลาง | กลาง | 50.5% | +0.6 | 30,074 | 50.0%–51.0% | ||
| 368 | Kennenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +0.6 | 1,788 | 48.7%–52.4% | ||
| 369 | Syndraกลาง | กลาง | 50.6% | +0.6 | 111,510 | 50.3%–50.8% | ||
| 370 | Aatroxป่า | ป่า | 50.6% | +0.6 | 11,756 | 49.8%–51.3% | ||
| 371 | Viktorกลาง | กลาง | 50.6% | +0.6 | 113,613 | 50.3%–50.8% | ||
| 372 | Talonกลาง | กลาง | 50.6% | +0.6 | 30,077 | 50.1%–51.1% | ||
| 373 | Quinnกลาง | กลาง | 50.6% | +0.6 | 4,826 | 49.4%–51.8% | ||
| 374 | Ambessaกลาง | กลาง | 50.6% | +0.6 | 3,480 | 49.2%–52.0% | ||
| 375 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +0.6 | 4,278 | 49.4%–51.8% | ||
| 376 | Trundleป่า | ป่า | 50.6% | +0.7 | 20,449 | 50.0%–51.2% | ||
| 377 | Yasuoกลาง | กลาง | 50.6% | +0.7 | 216,460 | 50.4%–50.8% | ||
| 378 | Yoneกลาง | กลาง | 50.6% | +0.7 | 193,846 | 50.4%–50.8% | ||
| 379 | Shenป่า | ป่า | 50.6% | +0.7 | 5,794 | 49.6%–51.7% | ||
| 380 | Aniviaบน | บน | 50.6% | +0.7 | 8,155 | 49.7%–51.5% | ||
| 381 | Olafบน | บน | 50.7% | +0.7 | 46,731 | 50.3%–51.0% | ||
| 382 | Kledบน | บน | 50.7% | +0.7 | 25,209 | 50.1%–51.2% | ||
| 383 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +0.7 | 33,279 | 50.2%–51.1% | ||
| 384 | Dariusป่า | ป่า | 50.7% | +0.7 | 19,041 | 50.1%–51.2% | ||
| 385 | Ahriกลาง | กลาง | 50.7% | +0.7 | 167,513 | 50.5%–50.9% | ||
| 386 | Tryndamereบน | บน | 50.7% | +0.7 | 67,259 | 50.3%–51.0% | ||
| 387 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 50.7% | +0.7 | 72,621 | 50.4%–51.0% | ||
| 388 | Taliyahซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.7 | 2,029 | 48.9%–52.4% | ||
| 389 | Yorickบน | บน | 50.7% | +0.7 | 69,474 | 50.4%–51.0% | ||
| 390 | Shenบน | บน | 50.7% | +0.7 | 52,774 | 50.3%–51.1% | ||
| 391 | Gragasป่า | ป่า | 50.7% | +0.8 | 11,676 | 50.0%–51.5% | ||
| 392 | Brandกลาง | กลาง | 50.7% | +0.8 | 18,208 | 50.1%–51.3% | ||
| 393 | Aurelion Solบน | บน | 50.8% | +0.8 | 2,805 | 49.2%–52.2% | ||
| 394 | Vladimirกลาง | กลาง | 50.8% | +0.8 | 58,834 | 50.4%–51.1% | ||
| 395 | Garenบน | บน | 50.8% | +0.9 | 132,989 | 50.6%–51.0% | ||
| 396 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.9 | 49,706 | 50.5%–51.2% | ||
| 397 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +0.9 | 46,968 | 50.5%–51.2% | ||
| 398 | Teemoบน | บน | 50.8% | +0.9 | 117,883 | 50.6%–51.1% | ||
| 399 | Fizzป่า | ป่า | 50.9% | +0.9 | 11,290 | 50.1%–51.6% | ||
| 400 | Viktorบน | บน | 50.9% | +0.9 | 4,437 | 49.6%–52.1% | ||
| 401 | Malzaharกลาง | กลาง | 50.9% | +0.9 | 117,005 | 50.6%–51.1% | ||
| 402 | Neekoกลาง | กลาง | 50.9% | +0.9 | 6,527 | 49.9%–51.9% | ||
| 403 | Gragasกลาง | กลาง | 50.9% | +0.9 | 7,313 | 49.9%–51.8% | ||
| 404 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.9% | +0.9 | 10,124 | 50.1%–51.7% | ||
| 405 | Dianaกลาง | กลาง | 50.9% | +1.0 | 70,823 | 50.6%–51.2% | ||
| 406 | Warwickบน | บน | 50.9% | +1.0 | 23,742 | 50.4%–51.5% | ||
| 407 | Mordekaiserบน | บน | 50.9% | +1.0 | 130,775 | 50.7%–51.2% | ||
| 408 | Wukongบน | บน | 51.0% | +1.0 | 14,786 | 50.3%–51.6% | ||
| 409 | Zoeบน | บน | 51.1% | +1.0 | 1,749 | 49.1%–52.8% | ||
| 410 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 51.0% | +1.0 | 30,393 | 50.5%–51.4% | ||
| 411 | Gangplankกลาง | กลาง | 51.0% | +1.0 | 6,809 | 50.0%–52.0% | ||
| 412 | Lissandraบน | บน | 51.0% | +1.0 | 6,361 | 50.0%–52.0% | ||
| 413 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.0% | +1.1 | 65,142 | 50.7%–51.3% | ||
| 414 | Maokaiบน | บน | 51.1% | +1.1 | 6,809 | 50.1%–52.0% | ||
| 415 | Fizzกลาง | กลาง | 51.1% | +1.1 | 107,169 | 50.8%–51.3% | ||
| 416 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.1 | 49,488 | 50.7%–51.4% | ||
| 417 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.1 | 133,904 | 50.8%–51.3% | ||
| 418 | Vexบน | บน | 51.3% | +1.1 | 1,198 | 48.9%–53.3% | ||
| 419 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.1 | 34,387 | 50.7%–51.5% | ||
| 420 | Warwickป่า | ป่า | 51.1% | +1.1 | 102,271 | 50.8%–51.4% | ||
| 421 | Evelynnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +1.2 | 649 | 48.3%–53.9% | ||
| 422 | Ziggsกลาง | กลาง | 51.1% | +1.2 | 14,353 | 50.4%–51.8% | ||
| 423 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.1% | +1.2 | 77,467 | 50.8%–51.4% | ||
| 424 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +1.2 | 71,121 | 50.8%–51.4% | ||
| 425 | Tryndamereป่า | ป่า | 51.2% | +1.2 | 12,328 | 50.4%–51.9% | ||
| 426 | Rek'Saiป่า | ป่า | 51.2% | +1.2 | 16,247 | 50.6%–51.8% | ||
| 427 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.2 | 253,689 | 51.0%–51.4% | ||
| 428 | Kennenกลาง | กลาง | 51.3% | +1.3 | 6,365 | 50.2%–52.2% | ||
| 429 | Lissandraกลาง | กลาง | 51.2% | +1.3 | 79,767 | 50.9%–51.5% | ||
| 430 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.3 | 40,043 | 50.8%–51.7% | ||
| 431 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.3 | 33,439 | 50.8%–51.7% | ||
| 432 | Ivernป่า | ป่า | 51.3% | +1.3 | 13,293 | 50.6%–52.0% | ||
| 433 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.3 | 10,059 | 50.5%–52.1% | ||
| 434 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 51.3% | +1.4 | 16,124 | 50.7%–51.9% | ||
| 435 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 51.3% | +1.4 | 32,379 | 50.9%–51.8% | ||
| 436 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.4 | 90,686 | 51.0%–51.6% | ||
| 437 | Gangplankบน | บน | 51.3% | +1.4 | 75,470 | 51.0%–51.6% | ||
| 438 | Illaoiบน | บน | 51.3% | +1.4 | 65,110 | 51.0%–51.7% | ||
| 439 | Fiddlesticksกลาง | กลาง | 51.5% | +1.4 | 1,465 | 49.3%–53.4% | ||
| 440 | Vel'Kozบน | บน | 51.5% | +1.4 | 2,029 | 49.6%–53.1% | ||
| 441 | Zedบน | บน | 51.4% | +1.4 | 9,394 | 50.5%–52.2% | ||
| 442 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +1.4 | 74,297 | 51.1%–51.7% | ||
| 443 | Nasusกลาง | กลาง | 51.4% | +1.4 | 15,020 | 50.7%–52.1% | ||
| 444 | Morganaกลาง | กลาง | 51.5% | +1.5 | 10,633 | 50.6%–52.2% | ||
| 445 | Sionบน | บน | 51.4% | +1.5 | 51,213 | 51.1%–51.8% | ||
| 446 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +1.5 | 21,774 | 50.9%–52.0% | ||
| 447 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.5% | +1.5 | 6,930 | 50.5%–52.4% | ||
| 448 | Maokaiป่า | ป่า | 51.5% | +1.5 | 8,507 | 50.6%–52.3% | ||
| 449 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +1.5 | 54,695 | 51.1%–51.8% | ||
| 450 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.5% | +1.6 | 18,636 | 50.9%–52.1% | ||
| 451 | Settบน | บน | 51.5% | +1.6 | 145,344 | 51.3%–51.7% | ||
| 452 | Malphiteบน | บน | 51.5% | +1.6 | 131,862 | 51.3%–51.8% | ||
| 453 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.6% | +1.6 | 8,519 | 50.7%–52.5% | ||
| 454 | Fioraกลาง | กลาง | 51.9% | +1.7 | 1,344 | 49.5%–53.7% | ||
| 455 | Gwenกลาง | กลาง | 51.7% | +1.7 | 6,794 | 50.7%–52.7% | ||
| 456 | Hweiบน | บน | 51.9% | +1.7 | 1,439 | 49.6%–53.7% | ||
| 457 | Vexกลาง | กลาง | 51.7% | +1.7 | 73,258 | 51.4%–52.0% | ||
| 458 | Veigarกลาง | กลาง | 51.7% | +1.7 | 91,613 | 51.4%–52.0% | ||
| 459 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +1.8 | 106,874 | 51.5%–52.0% | ||
| 460 | Zaahenป่า | ป่า | 51.8% | +1.8 | 6,091 | 50.7%–52.8% | ||
| 461 | Kledกลาง | กลาง | 52.0% | +1.9 | 1,755 | 50.0%–53.7% | ||
| 462 | Hweiกลาง | กลาง | 51.8% | +1.9 | 51,081 | 51.4%–52.2% | ||
| 463 | Garenกลาง | กลาง | 51.9% | +1.9 | 9,670 | 51.0%–52.6% | ||
| 464 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +1.9 | 189,931 | 51.6%–52.0% | ||
| 465 | Syndraบน | บน | 52.1% | +1.9 | 1,834 | 50.0%–53.7% | ||
| 466 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.9% | +1.9 | 106,126 | 51.6%–52.1% | ||
| 467 | Ornnบน | บน | 51.9% | +2.0 | 52,842 | 51.6%–52.3% | ||
| 468 | Bel'Vethป่า | ป่า | 51.9% | +2.0 | 39,134 | 51.5%–52.3% | ||
| 469 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.9% | +2.0 | 20,728 | 51.4%–52.5% | ||
| 470 | Pantheonกลาง | กลาง | 51.9% | +2.0 | 22,698 | 51.4%–52.5% | ||
| 471 | Singedบน | บน | 52.0% | +2.0 | 32,936 | 51.5%–52.4% | ||
| 472 | Lilliaป่า | ป่า | 52.0% | +2.1 | 86,548 | 51.7%–52.3% | ||
| 473 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +2.1 | 199,799 | 51.8%–52.2% | ||
| 474 | Luxกลาง | กลาง | 52.0% | +2.1 | 84,021 | 51.8%–52.3% | ||
| 475 | Briarกลาง | กลาง | 52.2% | +2.2 | 6,202 | 51.1%–53.2% | ||
| 476 | Xerathกลาง | กลาง | 52.2% | +2.3 | 70,544 | 51.9%–52.5% | ||
| 477 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 52.3% | +2.3 | 3,718 | 50.9%–53.5% | ||
| 478 | Sionกลาง | กลาง | 52.4% | +2.4 | 9,572 | 51.5%–53.1% | ||
| 479 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.4% | +2.4 | 14,791 | 51.7%–53.0% | ||
| 480 | Swainกลาง | กลาง | 52.4% | +2.4 | 14,288 | 51.7%–53.0% | ||
| 481 | Zacป่า | ป่า | 52.4% | +2.4 | 40,626 | 52.0%–52.8% | ||
| 482 | Shyvanaป่า | ป่า | 52.4% | +2.4 | 77,096 | 52.1%–52.7% | ||
| 483 | Ahriบน | บน | 52.5% | +2.4 | 3,713 | 51.1%–53.7% | ||
| 484 | Annieบน | บน | 52.8% | +2.5 | 1,372 | 50.3%–54.5% | ||
| 485 | Taliyahป่า | ป่า | 52.5% | +2.5 | 14,645 | 51.8%–53.2% | ||
| 486 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 52.6% | +2.6 | 9,632 | 51.8%–53.4% | ||
| 487 | Sejuaniป่า | ป่า | 52.6% | +2.7 | 42,618 | 52.2%–53.0% | ||
| 488 | Briarป่า | ป่า | 52.6% | +2.7 | 96,071 | 52.4%–52.9% | ||
| 489 | Wukongป่า | ป่า | 52.7% | +2.8 | 122,522 | 52.5%–53.0% | ||
| 490 | Zacบน | บน | 52.8% | +2.8 | 6,759 | 51.8%–53.7% | ||
| 491 | Amumuป่า | ป่า | 53.0% | +3.0 | 58,353 | 52.6%–53.3% | ||
| 492 | Zileanกลาง | กลาง | 53.4% | +3.3 | 2,964 | 51.8%–54.7% | ||
| 493 | Rammusป่า | ป่า | 53.3% | +3.4 | 47,825 | 52.9%–53.7% | ||
| 494 | Zyraป่า | ป่า | 53.4% | +3.5 | 22,147 | 52.9%–54.0% | ||
| 495 | Zileanบน | บน | 53.9% | +3.6 | 2,259 | 51.9%–55.2% | ||
| 496 | Sionป่า | ป่า | 54.2% | +4.2 | 7,265 | 53.2%–55.1% | ||
| 497 | Settกลาง | กลาง | 54.6% | +4.4 | 4,911 | 53.2%–55.5% | ||
| 498 | Singedกลาง | กลาง | 55.0% | +4.8 | 2,901 | 53.3%–56.2% |
