ค้นหาแชมเปี้ยน ผู้เล่น หรือไปยังหน้า...
ค้นหา...
K
ป่า
Jarvan IV
ป่า · vs Ryze · แรงก์ Solo/Duo
Ryze vs Jarvan IV
หน้า Jarvan IV
ความได้เปรียบในเลน
อัตราชนะเมื่อเจอ Ryze
50.00%
คู่ต่อสู้ในเลน
ไอเทม
บิลด์
เคาน์เตอร์
พันธมิตรและศัตรู
รูน
ไอเทม
แนวโน้ม
วิธีเล่น
ป่า
ทุกตำแหน่ง
บน
ป่า
กลาง
บอท
ซัพพอร์ต
Jarvan IV vs Ryze
แรงก์
ทุกแรงก์
แพตช์ 16.
17
18
19
20
21
22
16.21–16.22
เกมที่เล่น Jarvan IV
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
5+
10+
20+
50+
100+
ทอง @ 10:00
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
≥ +1,000
≥ +500
±500
≤ -500
≤ -1,000
อัตราชนะเมื่อเจอ Ryze
54.84%
คู่ต่อสู้ในเลน
+5.23 จุด
เทียบกับ 49.61% ของ Jarvan IV
31 เกม · ±17.5 จุด · 16.21–16.22
ความได้เปรียบในเลน
—
ต่ำกว่า 500 เกมในเลน
ไอเทม
Voltaic Cyclosword ชิ้นแรก
ไอเทมตามลำดับชิ้น
ไอเทม 25 ชิ้นที่มี 1%+ ของเกมในช่องใดช่องหนึ่ง
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
ไอเทม
ชิ้นที่ 1
ชิ้นที่ 2
ชิ้นที่ 3
ชิ้นที่ 4
ชิ้นที่ 5
ชิ้นที่ 6
Profane Hydra
41.7%
38.7%
0.0%
6.5%
·
100.0%
3.2%
·
·
Mercury's Treads
100.0%
3.2%
70.0%
32.3%
50.0%
6.5%
100.0%
3.2%
·
·
Voltaic Cyclosword
100.0%
6.5%
20.0%
16.1%
0.0%
6.5%
·
66.7%
9.7%
·
Sundered Sky
66.7%
19.4%
50.0%
6.5%
50.0%
6.5%
·
·
·
Eclipse
57.1%
22.6%
·
100.0%
3.2%
·
100.0%
3.2%
·
Titanic Hydra
100.0%
3.2%
·
·
·
·
·
The Collector
0.0%
3.2%
·
·
·
·
·
Boots of Swiftness
0.0%
3.2%
·
·
·
·
·
Black Cleaver
·
100.0%
3.2%
77.8%
29.0%
50.0%
6.5%
·
100.0%
3.2%
Plated Steelcaps
·
62.5%
25.8%
33.3%
9.7%
0.0%
3.2%
·
·
Axiom Arc
·
100.0%
6.5%
·
·
·
·
Ionian Boots of Lucidity
·
0.0%
3.2%
·
·
·
·
Guardian Angel
·
·
100.0%
3.2%
·
40.0%
16.1%
0.0%
3.2%
Bastionbreaker
·
·
50.0%
12.9%
0.0%
9.7%
·
·
Maw of Malmortius
·
·
100.0%
3.2%
0.0%
6.5%
100.0%
6.5%
·
Spirit Visage
·
·
0.0%
3.2%
·
33.3%
9.7%
·
Thornmail
·
·
100.0%
3.2%
·
·
·
Spear of Shojin
·
·
100.0%
3.2%
·
·
·
Death's Dance
·
·
·
42.9%
22.6%
·
100.0%
3.2%
Frozen Heart
·
·
·
100.0%
6.5%
·
·
Serylda's Grudge
·
·
·
100.0%
3.2%
·
·
Endless Hunger
·
·
·
100.0%
3.2%
·
·
Randuin's Omen
·
·
·
0.0%
3.2%
·
·
Jak'Sho, The Protean
·
·
·
·
0.0%
3.2%
·
Serpent's Fang
·
·
·
·
0.0%
3.2%
·
รองเท้าบูท
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Mercury's Treads
เลือก
71.4%
14
14
Plated Steelcaps
50.0%
12
12
Ionian Boots of Lucidity
0.0%
1
1
Boots of Swiftness
0.0%
1
1
ไอเทมเริ่มต้น
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Scorchclaw Pup + Health Potion
เลือก
58.3%
12
12
Scorchclaw Pup
62.5%
8
8
Mosstomper Seedling + Health Potion
50.0%
4
4
Gustwalker Hatchling
50.0%
2
2
Mosstomper Seedling
50.0%
2
2
5 จาก 6 ชุดเริ่มต้น
แสดงทั้งหมด 6
ไอเทมสามชิ้นแรก
31 เกม
ลำดับ
อัตราชนะ
เกม
สัดส่วน
ช่วง 95% 12.5%–122.5%
Eclipse › Mercury's Treads › Black Cleaver
เลือก
66.7%
3
9.7%
Voltaic Cyclosword › Black Cleaver › Maw of Malmortius
100.0%
1
3.2%
Profane Hydra › Axiom Arc › Plated Steelcaps
100.0%
1
3.2%
Sundered Sky › Plated Steelcaps › Eclipse
100.0%
1
3.2%
Profane Hydra › Voltaic Cyclosword › Thornmail
100.0%
1
3.2%
Profane Hydra › Plated Steelcaps › Sundered Sky
100.0%
1
3.2%