ค้นหาแชมเปี้ยน ผู้เล่น หรือไปยังหน้า...
ค้นหา...
K
ป่า
Jarvan IV
ป่า · vs Lux · แรงก์ Solo/Duo
Lux vs Jarvan IV
หน้า Jarvan IV
ความได้เปรียบในเลน
อัตราชนะเมื่อเจอ Lux
50.00%
คู่ต่อสู้ในเลน
ไอเทม
บิลด์
เคาน์เตอร์
พันธมิตรและศัตรู
รูน
ไอเทม
แนวโน้ม
วิธีเล่น
ป่า
ทุกตำแหน่ง
บน
ป่า
กลาง
บอท
ซัพพอร์ต
Jarvan IV vs Lux
แรงก์
ทุกแรงก์
แพตช์ 16.
17
18
19
20
21
22
16.21–16.22
เกมที่เล่น Jarvan IV
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
5+
10+
20+
50+
100+
ทอง @ 10:00
ไม่จำกัด
ไม่จำกัด
≥ +1,000
≥ +500
±500
≤ -500
≤ -1,000
อัตราชนะเมื่อเจอ Lux
63.16%
คู่ต่อสู้ในเลน
+13.54 จุด
เทียบกับ 49.61% ของ Jarvan IV
38 เกม · ±15.3 จุด · 16.21–16.22
ความได้เปรียบในเลน
—
ต่ำกว่า 500 เกมในเลน
ไอเทม
Sundered Sky ชิ้นแรก
ไอเทมตามลำดับชิ้น
ไอเทม 26 ชิ้นที่มี 1%+ ของเกมในช่องใดช่องหนึ่ง
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
ไอเทม
ชิ้นที่ 1
ชิ้นที่ 2
ชิ้นที่ 3
ชิ้นที่ 4
ชิ้นที่ 5
ชิ้นที่ 6
Mercury's Treads
50.0%
10.5%
61.5%
34.2%
50.0%
10.5%
·
·
·
Profane Hydra
62.5%
42.1%
·
50.0%
5.3%
·
·
0.0%
2.6%
Eclipse
44.4%
23.7%
66.7%
7.9%
0.0%
2.6%
·
100.0%
2.6%
100.0%
2.6%
Sundered Sky
100.0%
13.2%
50.0%
5.3%
50.0%
10.5%
100.0%
2.6%
·
·
Voltaic Cyclosword
100.0%
2.6%
50.0%
10.5%
40.0%
13.2%
·
100.0%
2.6%
·
Stridebreaker
0.0%
2.6%
·
·
·
·
·
Black Cleaver
·
100.0%
2.6%
75.0%
21.1%
100.0%
2.6%
100.0%
2.6%
50.0%
5.3%
Plated Steelcaps
·
62.5%
21.1%
100.0%
2.6%
·
0.0%
5.3%
·
Edge of Night
·
100.0%
2.6%
·
0.0%
5.3%
100.0%
2.6%
·
The Collector
·
100.0%
2.6%
·
·
·
·
Trinity Force
·
0.0%
2.6%
·
·
·
·
Experimental Hexplate
·
0.0%
2.6%
·
·
·
·
Death's Dance
·
·
100.0%
2.6%
40.0%
13.2%
100.0%
2.6%
·
Guardian Angel
·
·
100.0%
2.6%
100.0%
5.3%
50.0%
5.3%
100.0%
2.6%
Bastionbreaker
·
·
0.0%
2.6%
100.0%
7.9%
·
·
Spear of Shojin
·
·
0.0%
2.6%
·
·
·
Kaenic Rookern
·
·
0.0%
2.6%
·
·
·
Maw of Malmortius
·
·
·
100.0%
5.3%
100.0%
5.3%
·
Spirit Visage
·
·
·
33.3%
7.9%
0.0%
2.6%
·
Axiom Arc
·
·
·
100.0%
5.3%
·
·
Serpent's Fang
·
·
·
0.0%
2.6%
·
0.0%
2.6%
Sterak's Gage
·
·
·
0.0%
2.6%
·
·
Frozen Heart
·
·
·
0.0%
2.6%
·
·
Overlord's Bloodmail
·
·
·
·
0.0%
2.6%
·
Force of Nature
·
·
·
·
0.0%
2.6%
·
Thornmail
·
·
·
·
·
100.0%
2.6%
รองเท้าบูท
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Mercury's Treads
57.1%
21
21
Plated Steelcaps
54.5%
11
11
ไอเทมเริ่มต้น
สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกม
อัตราชนะ
เกม
Scorchclaw Pup
เลือก
72.7%
11
11
Scorchclaw Pup + Health Potion
55.6%
18
18
Gustwalker Hatchling + Health Potion
75.0%
4
4
Gustwalker Hatchling
100.0%
1
1
Mosstomper Seedling
100.0%
1
1
5 จาก 6 ชุดเริ่มต้น
แสดงทั้งหมด 6
ไอเทมสามชิ้นแรก
38 เกม
ลำดับ
อัตราชนะ
เกม
สัดส่วน
ช่วง 95% 100.0%–102.5%
Sundered Sky › Mercury's Treads › Black Cleaver
เลือก
100.0%
2
5.3%
Voltaic Cyclosword › The Collector › Mercury's Treads
100.0%
1
2.6%
Mercury's Treads › Eclipse › Profane Hydra
100.0%
1
2.6%
Mercury's Treads › Sundered Sky › Black Cleaver
100.0%
1
2.6%
Profane Hydra › Plated Steelcaps › Sundered Sky
100.0%
1
2.6%