ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
พันธมิตรและศัตรู
| 1 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.7% | -6.2 | 2,201 | 41.6%–44.9% | ||
| 2 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.2% | -6.1 | 573 | 40.4%–46.2% | ||
| 3 | Nasusป่า | ป่า | 42.0% | -5.4 | 522 | 41.0%–47.1% | ||
| 4 | Lockeป่า | ป่า | 42.8% | -5.2 | 773 | 41.6%–46.8% | ||
| 5 | Lucianกลาง | กลาง | 42.7% | -5.2 | 695 | 41.5%–47.0% | ||
| 6 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.5% | -5.0 | 1,037 | 42.1%–46.8% | ||
| 7 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 44.1% | -4.7 | 1,568 | 42.8%–46.7% | ||
| 8 | Nidaleeป่า | ป่า | 44.8% | -4.1 | 1,481 | 43.3%–47.3% | ||
| 9 | Ryzeกลาง | กลาง | 45.2% | -3.8 | 2,119 | 43.9%–47.3% | ||
| 10 | Ezrealบอท | บอท | 45.6% | -3.8 | 17,617 | 45.0%–46.3% | ||
| 11 | Melบอท | บอท | 45.0% | -3.8 | 1,149 | 43.4%–47.9% | ||
| 12 | Ezrealกลาง | กลาง | 44.8% | -3.7 | 883 | 43.2%–48.2% | ||
| 13 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -3.5 | 1,156 | 43.7%–48.2% | ||
| 14 | Lee Sinป่า | ป่า | 45.9% | -3.5 | 16,117 | 45.3%–46.6% | ||
| 15 | Qiyanaป่า | ป่า | 45.9% | -3.4 | 7,983 | 45.1%–46.9% | ||
| 16 | Melกลาง | กลาง | 45.9% | -3.3 | 4,455 | 44.9%–47.3% | ||
| 17 | Taliyahป่า | ป่า | 45.6% | -3.3 | 1,160 | 43.9%–48.4% | ||
| 18 | Oriannaกลาง | กลาง | 46.1% | -3.2 | 4,479 | 45.0%–47.4% | ||
| 19 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -3.1 | 695 | 43.6%–49.1% | ||
| 20 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -2.9 | 558 | 43.6%–49.5% | ||
| 21 | Evelynnป่า | ป่า | 46.6% | -2.7 | 3,425 | 45.4%–48.1% | ||
| 22 | Azirกลาง | กลาง | 46.5% | -2.7 | 2,160 | 45.0%–48.4% | ||
| 23 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.7% | -2.6 | 4,578 | 45.6%–48.0% | ||
| 24 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.6 | 2,095 | 45.1%–48.5% | ||
| 25 | Ambessaป่า | ป่า | 46.4% | -2.5 | 975 | 44.5%–49.3% | ||
| 26 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.4 | 4,195 | 45.8%–48.2% | ||
| 27 | Karthusป่า | ป่า | 46.9% | -2.2 | 1,285 | 45.1%–49.4% | ||
| 28 | Annieกลาง | กลาง | 47.1% | -2.1 | 2,385 | 45.7%–48.9% | ||
| 29 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -2.1 | 1,150 | 45.1%–49.6% | ||
| 30 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.1 | 9,506 | 46.5%–48.2% | ||
| 31 | Jaxป่า | ป่า | 47.2% | -2.1 | 3,061 | 45.9%–48.8% | ||
| 32 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -2.0 | 7,336 | 46.5%–48.3% | ||
| 33 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -2.0 | 6,240 | 46.4%–48.4% | ||
| 34 | Quinnป่า | ป่า | 47.3% | -2.0 | 1,803 | 45.6%–49.3% | ||
| 35 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -2.0 | 815 | 44.9%–50.0% | ||
| 36 | Lockeกลาง | กลาง | 47.5% | -1.9 | 7,186 | 46.6%–48.5% | ||
| 37 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.8 | 741 | 44.9%–50.3% | ||
| 38 | Eliseป่า | ป่า | 47.5% | -1.8 | 2,185 | 45.9%–49.3% | ||
| 39 | Sylasกลาง | กลาง | 47.6% | -1.8 | 7,813 | 46.7%–48.6% | ||
| 40 | Morganaกลาง | กลาง | 47.2% | -1.8 | 826 | 45.1%–50.2% | ||
| 41 | Rengarป่า | ป่า | 47.7% | -1.7 | 5,168 | 46.6%–48.8% | ||
| 42 | Zedป่า | ป่า | 47.6% | -1.7 | 3,399 | 46.4%–49.1% | ||
| 43 | Renektonกลาง | กลาง | 47.2% | -1.7 | 627 | 44.9%–50.6% | ||
| 44 | Neekoกลาง | กลาง | 47.2% | -1.6 | 536 | 44.8%–50.8% | ||
| 45 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.6 | 5,209 | 46.7%–48.9% | ||
| 46 | Auroraกลาง | กลาง | 47.7% | -1.6 | 2,619 | 46.3%–49.4% | ||
| 47 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.6 | 1,812 | 46.0%–49.7% | ||
| 48 | Akaliกลาง | กลาง | 47.8% | -1.6 | 11,216 | 47.1%–48.6% | ||
| 49 | Tristanaกลาง | กลาง | 47.7% | -1.5 | 1,378 | 45.8%–50.0% | ||
| 50 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.5 | 7,192 | 46.9%–48.9% | ||
| 51 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.5 | 1,025 | 45.6%–50.3% | ||
| 52 | Olafป่า | ป่า | 47.6% | -1.4 | 683 | 45.2%–50.8% | ||
| 53 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.4 | 3,170 | 46.6%–49.4% | ||
| 54 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.4 | 537 | 45.0%–51.0% | ||
| 55 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.4 | 1,845 | 46.2%–49.8% | ||
| 56 | Teemoป่า | ป่า | 47.8% | -1.4 | 1,463 | 46.0%–50.1% | ||
| 57 | Zoeกลาง | กลาง | 48.0% | -1.4 | 3,032 | 46.6%–49.5% | ||
| 58 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.3 | 17,111 | 47.5%–48.7% | ||
| 59 | Gravesป่า | ป่า | 48.2% | -1.2 | 9,513 | 47.4%–49.0% | ||
| 60 | Viป่า | ป่า | 48.2% | -1.2 | 7,950 | 47.3%–49.1% | ||
| 61 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -1.2 | 7,381 | 47.3%–49.2% | ||
| 62 | Pantheonป่า | ป่า | 48.1% | -1.2 | 1,928 | 46.5%–50.0% | ||
| 63 | Lucianบอท | บอท | 48.2% | -1.2 | 10,911 | 47.5%–49.0% | ||
| 64 | Viktorกลาง | กลาง | 48.3% | -1.1 | 6,309 | 47.3%–49.3% | ||
| 65 | Luxบอท | บอท | 48.1% | -1.1 | 815 | 45.8%–50.9% | ||
| 66 | Asheบอท | บอท | 48.4% | -1.0 | 12,554 | 47.7%–49.1% | ||
| 67 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | -1.0 | 523 | 45.3%–51.4% | ||
| 68 | Corkiบอท | บอท | 48.3% | -1.0 | 2,319 | 46.8%–50.1% | ||
| 69 | Smolderกลาง | กลาง | 48.2% | -1.0 | 954 | 46.0%–50.8% | ||
| 70 | Syndraกลาง | กลาง | 48.4% | -1.0 | 8,477 | 47.6%–49.3% | ||
| 71 | Dianaป่า | ป่า | 48.4% | -1.0 | 3,962 | 47.2%–49.7% | ||
| 72 | Kindredป่า | ป่า | 48.4% | -0.9 | 4,030 | 47.2%–49.7% | ||
| 73 | Sylasป่า | ป่า | 48.5% | -0.9 | 5,969 | 47.5%–49.5% | ||
| 74 | Caitlynบอท | บอท | 48.5% | -0.9 | 27,286 | 48.0%–49.0% | ||
| 75 | Kalistaบอท | บอท | 48.5% | -0.9 | 5,341 | 47.4%–49.6% | ||
| 76 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.9 | 17,444 | 47.9%–49.1% | ||
| 77 | Poppyป่า | ป่า | 48.2% | -0.9 | 562 | 45.6%–51.5% | ||
| 78 | Kai'Saบอท | บอท | 48.5% | -0.9 | 26,849 | 48.1%–49.1% | ||
| 79 | Galioกลาง | กลาง | 48.7% | -0.7 | 5,823 | 47.6%–49.7% | ||
| 80 | Hecarimป่า | ป่า | 48.7% | -0.7 | 6,001 | 47.7%–49.7% | ||
| 81 | Jayceป่า | ป่า | 48.7% | -0.7 | 2,212 | 47.1%–50.4% | ||
| 82 | Tristanaบอท | บอท | 48.8% | -0.6 | 13,553 | 48.1%–49.5% | ||
| 83 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.6 | 1,541 | 46.8%–50.8% | ||
| 84 | Garenกลาง | กลาง | 48.8% | -0.6 | 1,095 | 46.6%–51.2% | ||
| 85 | Kha'Zixป่า | ป่า | 48.9% | -0.5 | 7,653 | 48.0%–49.8% | ||
| 86 | Ekkoป่า | ป่า | 49.0% | -0.4 | 4,383 | 47.8%–50.2% | ||
| 87 | Vayneบอท | บอท | 49.0% | -0.4 | 7,219 | 48.1%–50.0% | ||
| 88 | Akshanกลาง | กลาง | 49.0% | -0.4 | 4,168 | 47.8%–50.3% | ||
| 89 | Jarvan IVป่า | ป่า | 49.0% | -0.4 | 11,182 | 48.3%–49.8% | ||
| 90 | Samiraบอท | บอท | 49.0% | -0.4 | 7,506 | 48.1%–50.0% | ||
| 91 | Nasusกลาง | กลาง | 49.0% | -0.4 | 1,170 | 46.8%–51.3% | ||
| 92 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.1% | -0.3 | 6,946 | 48.1%–50.0% | ||
| 93 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.3 | 3,487 | 47.7%–50.4% | ||
| 94 | Viegoป่า | ป่า | 49.1% | -0.3 | 14,791 | 48.4%–49.8% | ||
| 95 | Dravenบอท | บอท | 49.1% | -0.3 | 5,726 | 48.1%–50.2% | ||
| 96 | Shacoป่า | ป่า | 49.1% | -0.3 | 7,728 | 48.2%–50.1% | ||
| 97 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.2% | -0.2 | 2,439 | 47.6%–50.8% | ||
| 98 | Katarinaกลาง | กลาง | 49.2% | -0.2 | 7,873 | 48.3%–50.1% | ||
| 99 | Apheliosบอท | บอท | 49.3% | -0.2 | 8,806 | 48.4%–50.1% | ||
| 100 | Jhinบอท | บอท | 49.3% | -0.2 | 27,787 | 48.8%–49.8% | ||
| 101 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | -0.2 | 849 | 46.7%–51.8% | ||
| 102 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.1 | 5,624 | 48.2%–50.4% | ||
| 103 | Aatroxป่า | ป่า | 49.3% | -0.1 | 1,151 | 47.0%–51.5% | ||
| 104 | Mordekaiserป่า | ป่า | 49.3% | -0.1 | 680 | 46.5%–52.1% | ||
| 105 | Naafiriป่า | ป่า | 49.3% | -0.1 | 4,208 | 48.1%–50.6% | ||
| 106 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | -0.1 | 10,614 | 48.6%–50.1% | ||
| 107 | Jayceกลาง | กลาง | 49.3% | -0.1 | 1,421 | 47.3%–51.4% | ||
| 108 | Taliyahกลาง | กลาง | 49.4% | 0.0 | 1,709 | 47.5%–51.3% | ||
| 109 | Dianaกลาง | กลาง | 49.4% | 0.0 | 5,236 | 48.3%–50.6% | ||
| 110 | Nocturneป่า | ป่า | 49.5% | 0.0 | 9,118 | 48.6%–50.3% | ||
| 111 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.5% | +0.1 | 5,941 | 48.4%–50.5% | ||
| 112 | Master Yiป่า | ป่า | 49.5% | +0.1 | 14,585 | 48.8%–50.2% | ||
| 113 | Varusบอท | บอท | 49.5% | +0.1 | 6,006 | 48.5%–50.5% | ||
| 114 | Kennenกลาง | กลาง | 49.5% | +0.1 | 535 | 46.5%–52.5% | ||
| 115 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.5% | +0.1 | 2,889 | 48.0%–51.0% | ||
| 116 | Gragasป่า | ป่า | 49.6% | +0.1 | 700 | 46.8%–52.3% | ||
| 117 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 49.6% | +0.1 | 2,276 | 47.9%–51.2% | ||
| 118 | Zedกลาง | กลาง | 49.6% | +0.1 | 18,298 | 49.0%–50.2% | ||
| 119 | Trundleป่า | ป่า | 49.6% | +0.2 | 2,322 | 48.0%–51.2% | ||
| 120 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.6% | +0.2 | 3,166 | 48.2%–51.0% | ||
| 121 | Yunaraบอท | บอท | 49.6% | +0.2 | 12,496 | 48.9%–50.4% | ||
| 122 | Kaynป่า | ป่า | 49.7% | +0.3 | 16,515 | 49.0%–50.3% | ||
| 123 | Zyraป่า | ป่า | 49.8% | +0.3 | 1,583 | 47.8%–51.7% | ||
| 124 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.3 | 4,768 | 48.6%–50.9% | ||
| 125 | Naafiriกลาง | กลาง | 49.8% | +0.3 | 2,726 | 48.2%–51.3% | ||
| 126 | Volibearป่า | ป่า | 49.8% | +0.3 | 2,750 | 48.2%–51.3% | ||
| 127 | Ahriกลาง | กลาง | 49.8% | +0.3 | 13,690 | 49.1%–50.5% | ||
| 128 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.3 | 523 | 46.7%–52.8% | ||
| 129 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.4 | 14,447 | 49.1%–50.5% | ||
| 130 | Brandกลาง | กลาง | 49.9% | +0.4 | 1,359 | 47.7%–51.9% | ||
| 131 | Syndraบอท | บอท | 50.0% | +0.4 | 506 | 46.7%–52.9% | ||
| 132 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.4 | 11,395 | 49.1%–50.6% | ||
| 133 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 49.9% | +0.4 | 4,502 | 48.6%–51.0% | ||
| 134 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.9% | +0.5 | 5,334 | 48.8%–51.0% | ||
| 135 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.5 | 13,099 | 49.2%–50.6% | ||
| 136 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 50.0% | +0.5 | 2,402 | 48.3%–51.5% | ||
| 137 | Bel'Vethป่า | ป่า | 50.0% | +0.5 | 4,080 | 48.7%–51.2% | ||
| 138 | Jinxบอท | บอท | 50.0% | +0.6 | 21,876 | 49.4%–50.5% | ||
| 139 | Hweiกลาง | กลาง | 50.0% | +0.6 | 3,789 | 48.7%–51.3% | ||
| 140 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.7 | 3,858 | 48.8%–51.4% | ||
| 141 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.7 | 18,273 | 49.5%–50.7% | ||
| 142 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.7 | 9,105 | 49.2%–51.0% | ||
| 143 | Shenป่า | ป่า | 50.3% | +0.7 | 771 | 47.5%–52.8% | ||
| 144 | Yoneกลาง | กลาง | 50.1% | +0.7 | 23,287 | 49.6%–50.7% | ||
| 145 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +0.7 | 6,027 | 49.1%–51.2% | ||
| 146 | Dariusป่า | ป่า | 50.2% | +0.7 | 2,694 | 48.6%–51.7% | ||
| 147 | Vladimirกลาง | กลาง | 50.2% | +0.8 | 4,136 | 49.0%–51.5% | ||
| 148 | Miss Fortuneบอท | บอท | 50.2% | +0.8 | 24,770 | 49.7%–50.7% | ||
| 149 | Talonป่า | ป่า | 50.3% | +0.8 | 6,226 | 49.2%–51.3% | ||
| 150 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.8 | 3,144 | 48.8%–51.7% | ||
| 151 | Gangplankกลาง | กลาง | 50.5% | +0.9 | 832 | 47.7%–52.8% | ||
| 152 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +0.9 | 5,727 | 49.2%–51.3% | ||
| 153 | Zeriบอท | บอท | 50.3% | +0.9 | 5,034 | 49.2%–51.4% | ||
| 154 | Sennaบอท | บอท | 50.6% | +0.9 | 726 | 47.6%–53.0% | ||
| 155 | Veigarกลาง | กลาง | 50.4% | +0.9 | 7,682 | 49.4%–51.3% | ||
| 156 | Udyrป่า | ป่า | 50.4% | +0.9 | 2,577 | 48.8%–51.9% | ||
| 157 | Vexกลาง | กลาง | 50.4% | +1.0 | 5,269 | 49.3%–51.5% | ||
| 158 | Malzaharกลาง | กลาง | 50.4% | +1.0 | 8,916 | 49.6%–51.3% | ||
| 159 | Pantheonกลาง | กลาง | 50.5% | +1.0 | 2,616 | 48.9%–52.0% | ||
| 160 | Luxกลาง | กลาง | 50.5% | +1.0 | 6,360 | 49.4%–51.4% | ||
| 161 | Quinnกลาง | กลาง | 50.8% | +1.0 | 539 | 47.4%–53.5% | ||
| 162 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 50.7% | +1.0 | 850 | 47.9%–53.0% | ||
| 163 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 50.8% | +1.0 | 630 | 47.6%–53.3% | ||
| 164 | Warwickป่า | ป่า | 50.5% | +1.0 | 10,231 | 49.7%–51.3% | ||
| 165 | Gragasกลาง | กลาง | 50.9% | +1.0 | 513 | 47.4%–53.5% | ||
| 166 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +1.1 | 1,765 | 48.6%–52.3% | ||
| 167 | Fizzกลาง | กลาง | 50.5% | +1.1 | 7,600 | 49.6%–51.4% | ||
| 168 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +1.1 | 2,962 | 49.0%–52.0% | ||
| 169 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +1.1 | 554 | 47.5%–53.5% | ||
| 170 | Yasuoกลาง | กลาง | 50.5% | +1.1 | 23,877 | 50.0%–51.1% | ||
| 171 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +1.2 | 2,532 | 49.0%–52.2% | ||
| 172 | Ziggsกลาง | กลาง | 50.9% | +1.2 | 1,099 | 48.4%–52.9% | ||
| 173 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.2 | 1,484 | 48.6%–52.6% | ||
| 174 | Ekkoกลาง | กลาง | 50.7% | +1.2 | 6,641 | 49.7%–51.7% | ||
| 175 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.8% | +1.3 | 7,467 | 49.8%–51.7% | ||
| 176 | Hweiบอท | บอท | 51.2% | +1.4 | 605 | 47.9%–53.7% | ||
| 177 | Talonกลาง | กลาง | 50.9% | +1.4 | 3,016 | 49.4%–52.3% | ||
| 178 | Lilliaป่า | ป่า | 50.9% | +1.4 | 5,419 | 49.7%–51.9% | ||
| 179 | Aniviaกลาง | กลาง | 51.0% | +1.4 | 2,246 | 49.2%–52.5% | ||
| 180 | Malphiteป่า | ป่า | 51.0% | +1.4 | 2,192 | 49.2%–52.6% | ||
| 181 | Xayahบอท | บอท | 50.9% | +1.5 | 10,436 | 50.1%–51.7% | ||
| 182 | Malphiteกลาง | กลาง | 51.1% | +1.5 | 1,525 | 49.0%–52.9% | ||
| 183 | Veigarบอท | บอท | 51.2% | +1.5 | 1,515 | 49.0%–52.9% | ||
| 184 | Viktorบอท | บอท | 51.3% | +1.6 | 1,085 | 48.7%–53.3% | ||
| 185 | Nilahบอท | บอท | 51.2% | +1.6 | 1,757 | 49.2%–52.9% | ||
| 186 | Briarกลาง | กลาง | 51.8% | +1.7 | 512 | 48.0%–54.2% | ||
| 187 | Ivernป่า | ป่า | 51.4% | +1.7 | 1,099 | 48.8%–53.4% | ||
| 188 | Smolderบอท | บอท | 51.2% | +1.7 | 7,303 | 50.2%–52.1% | ||
| 189 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.7 | 5,169 | 50.0%–52.3% | ||
| 190 | Rek'Saiป่า | ป่า | 51.5% | +1.8 | 1,315 | 49.1%–53.3% | ||
| 191 | Kog'Mawบอท | บอท | 51.3% | +1.8 | 3,203 | 49.8%–52.6% | ||
| 192 | Maokaiป่า | ป่า | 51.7% | +1.8 | 774 | 48.6%–53.8% | ||
| 193 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +1.8 | 7,672 | 50.3%–52.2% | ||
| 194 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 51.5% | +1.9 | 1,502 | 49.3%–53.3% | ||
| 195 | Lissandraกลาง | กลาง | 51.4% | +1.9 | 5,023 | 50.2%–52.4% | ||
| 196 | Twitchบอท | บอท | 51.4% | +1.9 | 8,780 | 50.5%–52.2% | ||
| 197 | Ziggsบอท | บอท | 51.6% | +2.0 | 1,885 | 49.6%–53.2% | ||
| 198 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 52.0% | +2.0 | 731 | 48.7%–54.1% | ||
| 199 | Amumuป่า | ป่า | 51.7% | +2.2 | 5,263 | 50.5%–52.7% | ||
| 200 | Wukongป่า | ป่า | 51.6% | +2.2 | 11,092 | 50.8%–52.4% | ||
| 201 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +2.3 | 5,365 | 50.6%–52.8% | ||
| 202 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +2.3 | 15,494 | 51.1%–52.4% | ||
| 203 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.0% | +2.3 | 1,989 | 50.0%–53.5% | ||
| 204 | Skarnerป่า | ป่า | 52.1% | +2.4 | 1,356 | 49.7%–53.9% | ||
| 205 | Shyvanaป่า | ป่า | 51.9% | +2.4 | 7,945 | 50.9%–52.7% | ||
| 206 | Xerathกลาง | กลาง | 52.0% | +2.4 | 4,631 | 50.7%–53.0% | ||
| 207 | Sivirบอท | บอท | 51.9% | +2.4 | 6,165 | 50.8%–52.9% | ||
| 208 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 52.3% | +2.4 | 1,047 | 49.5%–54.2% | ||
| 209 | Rammusป่า | ป่า | 52.0% | +2.5 | 3,729 | 50.6%–53.2% | ||
| 210 | Zacป่า | ป่า | 52.1% | +2.5 | 3,155 | 50.5%–53.4% | ||
| 211 | Tryndamereป่า | ป่า | 52.4% | +2.6 | 1,240 | 49.8%–54.2% | ||
| 212 | Yasuoบอท | บอท | 52.2% | +2.6 | 4,044 | 50.8%–53.3% | ||
| 213 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +2.7 | 10,650 | 51.3%–52.9% | ||
| 214 | Rivenกลาง | กลาง | 52.7% | +2.7 | 863 | 49.6%–54.6% | ||
| 215 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.2% | +2.7 | 8,694 | 51.2%–53.0% | ||
| 216 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +2.8 | 4,405 | 51.0%–53.4% | ||
| 217 | Yoneบอท | บอท | 53.3% | +2.8 | 508 | 49.2%–55.3% | ||
| 218 | Aurelion Solบอท | บอท | 53.4% | +2.9 | 513 | 49.2%–55.4% | ||
| 219 | Katarinaบอท | บอท | 53.3% | +3.1 | 854 | 50.0%–55.1% | ||
| 220 | Briarป่า | ป่า | 52.7% | +3.3 | 9,700 | 51.8%–53.5% | ||
| 221 | Fizzป่า | ป่า | 53.8% | +3.3 | 576 | 49.7%–55.6% | ||
| 222 | Vel'Kozบอท | บอท | 53.9% | +3.3 | 566 | 49.8%–55.7% | ||
| 223 | Sejuaniป่า | ป่า | 52.9% | +3.4 | 3,995 | 51.5%–54.0% | ||
| 224 | Tryndamereกลาง | กลาง | 54.0% | +3.5 | 691 | 50.2%–55.7% | ||
| 225 | Sionป่า | ป่า | 53.7% | +3.6 | 966 | 50.6%–55.4% | ||
| 226 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.1% | +3.6 | 6,846 | 52.0%–54.0% | ||
| 227 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 53.6% | +3.6 | 1,182 | 50.8%–55.2% | ||
| 228 | Swainบอท | บอท | 53.9% | +3.7 | 948 | 50.7%–55.5% | ||
| 229 | Swainกลาง | กลาง | 53.9% | +3.8 | 1,117 | 51.0%–55.5% | ||
| 230 | Zaahenป่า | ป่า | 54.2% | +3.8 | 801 | 50.6%–55.8% | ||
| 231 | Sionกลาง | กลาง | 54.6% | +4.5 | 1,314 | 51.8%–56.0% |
บน · 16.21–16.22 · ทุกแรงก์ · ไม่นับตัวเลือกบิลด์ที่ล็อกไว้สีจาง: ต่ำกว่า 2,000 เกมความได้เปรียบ = อัตราชนะ ลบด้วยค่าเฉลี่ย 49.4% ของ Gwen หน่วยเป็นจุด (ตัวอย่างน้อยจะถูกดึงเข้าหาค่าเฉลี่ย)ช่วง 90%สเกล −6 ถึง +6 · ยากที่สุดก่อน · เรียงได้ทุกคอลัมน์
