ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.21–16.22
171819202122
| 1 | Dariusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 34.8% | -9.2 | 727 | 34.7%–40.0% | ||
| 2 | Mordekaiserซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 35.0% | -8.6 | 602 | 35.1%–40.7% | ||
| 3 | Caitlynซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 35.7% | -8.4 | 677 | 35.5%–40.9% | ||
| 4 | Tristanaบน | บน | 38.3% | -7.4 | 1,809 | 37.3%–40.9% | ||
| 5 | Jarvan IVบน | บน | 37.7% | -7.4 | 956 | 36.8%–41.6% | ||
| 6 | Twitchป่า | ป่า | 38.6% | -7.3 | 2,171 | 37.7%–41.0% | ||
| 7 | Yoneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 37.1% | -6.9 | 550 | 36.7%–42.6% | ||
| 8 | Aatroxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 37.2% | -6.7 | 503 | 36.8%–42.9% | ||
| 9 | Kai'Saป่า | ป่า | 38.1% | -6.6 | 712 | 37.3%–42.6% | ||
| 10 | Seraphineกลาง | กลาง | 38.7% | -6.5 | 968 | 37.7%–42.4% | ||
| 11 | Alistarบน | บน | 38.0% | -6.3 | 545 | 37.3%–43.2% | ||
| 12 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.3% | -6.2 | 37,315 | 39.9%–40.8% | ||
| 13 | Shacoบน | บน | 39.5% | -6.1 | 1,308 | 38.4%–42.5% | ||
| 14 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.3% | -5.9 | 3,209 | 39.2%–42.0% | ||
| 15 | Nautilusป่า | ป่า | 39.0% | -5.9 | 718 | 38.0%–43.3% | ||
| 16 | Oriannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.4% | -5.6 | 731 | 38.3%–43.6% | ||
| 17 | Qiyanaป่า | ป่า | 40.9% | -5.6 | 34,069 | 40.5%–41.4% | ||
| 18 | Zedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.4% | -5.5 | 1,740 | 39.2%–42.9% | ||
| 19 | Lucianบน | บน | 40.1% | -5.5 | 1,111 | 38.8%–43.3% | ||
| 20 | Briarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.3% | -5.4 | 575 | 38.3%–44.1% | ||
| 21 | Lee Sinบน | บน | 40.6% | -5.2 | 1,350 | 39.3%–43.4% | ||
| 22 | Kai'Saกลาง | กลาง | 40.9% | -5.1 | 1,976 | 39.7%–43.2% | ||
| 23 | Jhinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.7% | -5.0 | 1,145 | 39.4%–43.8% | ||
| 24 | Yasuoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.8% | -4.9 | 1,256 | 39.5%–43.8% | ||
| 25 | Rengarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.4% | -4.9 | 773 | 39.0%–44.2% | ||
| 26 | Lucianกลาง | กลาง | 41.3% | -4.9 | 2,555 | 40.2%–43.3% | ||
| 27 | Garenป่า | ป่า | 41.1% | -4.8 | 1,398 | 39.7%–43.8% | ||
| 28 | Rumbleป่า | ป่า | 40.4% | -4.8 | 691 | 39.0%–44.5% | ||
| 29 | K'Santeบน | บน | 41.7% | -4.8 | 21,578 | 41.2%–42.3% | ||
| 30 | Caitlynกลาง | กลาง | 41.2% | -4.8 | 1,597 | 39.9%–43.7% | ||
| 31 | Rammusบน | บน | 40.1% | -4.7 | 553 | 38.9%–44.8% | ||
| 32 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 41.2% | -4.7 | 1,366 | 39.8%–43.9% | ||
| 33 | Smolderบน | บน | 41.6% | -4.7 | 2,731 | 40.4%–43.4% | ||
| 34 | Asheกลาง | กลาง | 41.1% | -4.6 | 1,078 | 39.7%–44.2% | ||
| 35 | Caitlynบน | บน | 41.4% | -4.6 | 1,683 | 40.1%–43.8% | ||
| 36 | Melบน | บน | 40.5% | -4.6 | 608 | 39.1%–44.8% | ||
| 37 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 42.0% | -4.5 | 8,636 | 41.2%–43.0% | ||
| 38 | K'Santeกลาง | กลาง | 40.7% | -4.4 | 580 | 39.3%–45.1% | ||
| 39 | Master Yiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.4% | -4.3 | 988 | 39.9%–44.6% | ||
| 40 | Lockeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.6% | -4.3 | 1,200 | 40.1%–44.5% | ||
| 41 | Kai'Saซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.2% | -4.2 | 733 | 39.7%–45.0% | ||
| 42 | Rivenป่า | ป่า | 41.2% | -4.2 | 678 | 39.6%–45.1% | ||
| 43 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.3% | -4.1 | 5,087 | 41.3%–43.6% | ||
| 44 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.4% | -4.1 | 14,184 | 41.8%–43.2% | ||
| 45 | Asheบน | บน | 42.0% | -4.0 | 1,469 | 40.6%–44.5% | ||
| 46 | Yoneป่า | ป่า | 41.9% | -3.8 | 845 | 40.3%–45.3% | ||
| 47 | Corkiบน | บน | 42.4% | -3.7 | 2,026 | 41.1%–44.5% | ||
| 48 | Rengarป่า | ป่า | 42.8% | -3.7 | 20,394 | 42.3%–43.4% | ||
| 49 | Melกลาง | กลาง | 42.9% | -3.7 | 23,563 | 42.4%–43.4% | ||
| 50 | Rumbleบน | บน | 42.9% | -3.6 | 9,985 | 42.1%–43.7% | ||
| 51 | Varusบน | บน | 42.8% | -3.6 | 5,598 | 41.9%–44.0% | ||
| 52 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.5% | -3.6 | 1,520 | 41.0%–44.9% | ||
| 53 | Karthusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.8% | -3.6 | 617 | 40.1%–45.8% | ||
| 54 | Aurelion Solป่า | ป่า | 41.6% | -3.6 | 512 | 39.9%–46.0% | ||
| 55 | Viซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.2% | -3.5 | 830 | 40.5%–45.6% | ||
| 56 | Katarinaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.1% | -3.5 | 673 | 40.3%–45.8% | ||
| 57 | Corkiกลาง | กลาง | 42.6% | -3.5 | 1,499 | 41.1%–45.1% | ||
| 58 | Jayceซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.1% | -3.3 | 580 | 40.3%–46.1% | ||
| 59 | Viktorบน | บน | 42.9% | -3.3 | 1,628 | 41.4%–45.2% | ||
| 60 | Smolderกลาง | กลาง | 43.1% | -3.3 | 4,371 | 42.1%–44.5% | ||
| 61 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -3.3 | 8,263 | 42.4%–44.2% | ||
| 62 | Nasusป่า | ป่า | 43.1% | -3.2 | 2,369 | 41.7%–44.9% | ||
| 63 | Lilliaบน | บน | 42.1% | -3.2 | 506 | 40.3%–46.4% | ||
| 64 | Kaynบน | บน | 43.2% | -3.1 | 2,787 | 41.9%–44.9% | ||
| 65 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.1% | -3.1 | 1,545 | 41.6%–45.5% | ||
| 66 | Trundleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.8% | -3.1 | 839 | 41.0%–46.0% | ||
| 67 | Varusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.6% | -3.0 | 625 | 40.7%–46.4% | ||
| 68 | Karmaบน | บน | 43.0% | -3.0 | 1,190 | 41.3%–45.7% | ||
| 69 | Rumbleกลาง | กลาง | 42.7% | -3.0 | 705 | 40.8%–46.3% | ||
| 70 | Gragasบน | บน | 43.5% | -3.0 | 12,282 | 42.8%–44.3% | ||
| 71 | Ambessaป่า | ป่า | 43.4% | -3.0 | 3,583 | 42.3%–44.9% | ||
| 72 | Oriannaกลาง | กลาง | 43.6% | -3.0 | 25,488 | 43.1%–44.1% | ||
| 73 | Rengarบน | บน | 43.3% | -2.9 | 1,576 | 41.7%–45.6% | ||
| 74 | Ryzeกลาง | กลาง | 43.6% | -2.9 | 13,471 | 43.0%–44.4% | ||
| 75 | Lockeป่า | ป่า | 43.6% | -2.9 | 5,378 | 42.6%–44.8% | ||
| 76 | Qiyanaกลาง | กลาง | 43.7% | -2.8 | 13,775 | 43.0%–44.4% | ||
| 77 | Lee Sinกลาง | กลาง | 43.1% | -2.8 | 909 | 41.3%–46.2% | ||
| 78 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.6% | -2.8 | 2,452 | 42.2%–45.4% | ||
| 79 | Pantheonป่า | ป่า | 43.7% | -2.8 | 7,923 | 42.9%–44.7% | ||
| 80 | Master Yiบน | บน | 43.7% | -2.7 | 4,622 | 42.7%–45.0% | ||
| 81 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -2.7 | 21,812 | 43.3%–44.4% | ||
| 82 | Vayneบน | บน | 43.8% | -2.7 | 9,763 | 43.1%–44.7% | ||
| 83 | Azirกลาง | กลาง | 43.9% | -2.7 | 12,512 | 43.2%–44.6% | ||
| 84 | Viบน | บน | 43.0% | -2.7 | 577 | 41.0%–46.8% | ||
| 85 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.7% | -2.6 | 2,512 | 42.4%–45.5% | ||
| 86 | Jaxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.3% | -2.6 | 909 | 41.5%–46.4% | ||
| 87 | Lee Sinป่า | ป่า | 43.9% | -2.6 | 83,130 | 43.7%–44.2% | ||
| 88 | Twitchกลาง | กลาง | 43.4% | -2.6 | 986 | 41.6%–46.3% | ||
| 89 | Zedป่า | ป่า | 43.9% | -2.6 | 17,168 | 43.3%–44.6% | ||
| 90 | Jayceกลาง | กลาง | 43.8% | -2.6 | 4,145 | 42.7%–45.2% | ||
| 91 | Twisted Fateบน | บน | 43.6% | -2.6 | 1,579 | 42.0%–45.9% | ||
| 92 | Dr. Mundoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.4% | -2.5 | 854 | 41.5%–46.5% | ||
| 93 | Karmaกลาง | กลาง | 43.5% | -2.5 | 1,006 | 41.7%–46.4% | ||
| 94 | Udyrบน | บน | 43.9% | -2.5 | 2,699 | 42.5%–45.6% | ||
| 95 | Gnarบน | บน | 44.0% | -2.5 | 19,137 | 43.5%–44.6% | ||
| 96 | Jayceบน | บน | 44.0% | -2.5 | 32,750 | 43.6%–44.5% | ||
| 97 | Tristanaกลาง | กลาง | 44.0% | -2.5 | 4,539 | 42.9%–45.2% | ||
| 98 | Volibearกลาง | กลาง | 43.8% | -2.5 | 1,811 | 42.3%–45.9% | ||
| 99 | Ambessaบน | บน | 44.1% | -2.4 | 22,361 | 43.6%–44.7% | ||
| 100 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -2.4 | 1,575 | 42.2%–46.1% | ||
| 101 | Jhinบน | บน | 43.8% | -2.4 | 1,321 | 42.1%–46.3% | ||
| 102 | Camilleป่า | ป่า | 43.4% | -2.3 | 553 | 41.3%–47.2% | ||
| 103 | Ornnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.6% | -2.3 | 693 | 41.5%–47.0% | ||
| 104 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -2.3 | 36,720 | 43.8%–44.7% | ||
| 105 | Yorickป่า | ป่า | 43.8% | -2.3 | 891 | 41.8%–46.8% | ||
| 106 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -2.3 | 5,765 | 43.2%–45.4% | ||
| 107 | Fizzซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -2.3 | 1,184 | 42.1%–46.5% | ||
| 108 | Jaxกลาง | กลาง | 43.8% | -2.2 | 836 | 41.8%–46.9% | ||
| 109 | Qiyanaบน | บน | 43.9% | -2.2 | 893 | 41.9%–46.9% | ||
| 110 | Luxบน | บน | 43.6% | -2.2 | 564 | 41.4%–47.3% | ||
| 111 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.3% | -2.2 | 5,601 | 43.3%–45.5% | ||
| 112 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -2.1 | 2,391 | 42.8%–46.0% | ||
| 113 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.1% | -2.1 | 1,434 | 42.4%–46.5% | ||
| 114 | Varusกลาง | กลาง | 44.3% | -2.1 | 2,291 | 42.8%–46.1% | ||
| 115 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.5% | -2.1 | 8,471 | 43.6%–45.4% | ||
| 116 | Akaliกลาง | กลาง | 44.6% | -2.0 | 60,104 | 44.3%–44.9% | ||
| 117 | Gragasป่า | ป่า | 44.5% | -2.0 | 4,575 | 43.4%–45.8% | ||
| 118 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -1.9 | 1,577 | 42.7%–46.6% | ||
| 119 | Viegoกลาง | กลาง | 44.3% | -1.9 | 1,102 | 42.4%–46.9% | ||
| 120 | Wukongกลาง | กลาง | 44.1% | -1.9 | 667 | 41.9%–47.4% | ||
| 121 | Brandป่า | ป่า | 44.5% | -1.9 | 1,892 | 42.9%–46.4% | ||
| 122 | Nidaleeป่า | ป่า | 44.6% | -1.9 | 14,342 | 44.0%–45.3% | ||
| 123 | Lockeบน | บน | 44.4% | -1.9 | 1,459 | 42.7%–46.7% | ||
| 124 | Settป่า | ป่า | 44.4% | -1.8 | 915 | 42.3%–47.2% | ||
| 125 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 44.6% | -1.8 | 1,452 | 42.8%–46.8% | ||
| 126 | Brandบน | บน | 44.7% | -1.8 | 3,054 | 43.4%–46.2% | ||
| 127 | Singedป่า | ป่า | 44.3% | -1.7 | 625 | 42.0%–47.7% | ||
| 128 | Nocturneบน | บน | 44.3% | -1.7 | 560 | 41.9%–47.9% | ||
| 129 | Vexซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -1.7 | 1,032 | 42.6%–47.2% | ||
| 130 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 44.9% | -1.7 | 14,348 | 44.2%–45.6% | ||
| 131 | Sylasกลาง | กลาง | 44.9% | -1.6 | 48,466 | 44.6%–45.3% | ||
| 132 | Hecarimป่า | ป่า | 45.0% | -1.6 | 25,058 | 44.5%–45.5% | ||
| 133 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -1.6 | 13,617 | 44.3%–45.7% | ||
| 134 | Kennenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.6% | -1.6 | 789 | 42.4%–47.6% | ||
| 135 | Ambessaกลาง | กลาง | 44.8% | -1.5 | 1,202 | 42.8%–47.2% | ||
| 136 | Dianaบน | บน | 44.8% | -1.5 | 1,415 | 43.0%–47.1% | ||
| 137 | Rivenบน | บน | 45.0% | -1.5 | 12,654 | 44.3%–45.8% | ||
| 138 | Qiyanaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -1.5 | 1,038 | 42.8%–47.4% | ||
| 139 | Kennenบน | บน | 45.1% | -1.5 | 11,428 | 44.3%–45.9% | ||
| 140 | Jayceป่า | ป่า | 45.1% | -1.4 | 11,386 | 44.4%–45.9% | ||
| 141 | Zyraกลาง | กลาง | 45.0% | -1.3 | 1,366 | 43.2%–47.3% | ||
| 142 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -1.3 | 47,333 | 44.9%–45.6% | ||
| 143 | Wukongซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.9% | -1.3 | 737 | 42.6%–47.9% | ||
| 144 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -1.3 | 25,686 | 44.8%–45.8% | ||
| 145 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -1.3 | 3,208 | 43.9%–46.7% | ||
| 146 | Morganaป่า | ป่า | 45.2% | -1.2 | 2,439 | 43.7%–46.9% | ||
| 147 | Taliyahกลาง | กลาง | 45.3% | -1.2 | 9,152 | 44.5%–46.2% | ||
| 148 | Sylasป่า | ป่า | 45.3% | -1.2 | 43,544 | 45.0%–45.7% | ||
| 149 | Vayneกลาง | กลาง | 45.0% | -1.2 | 680 | 42.6%–48.1% | ||
| 150 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -1.2 | 2,878 | 43.9%–46.8% | ||
| 151 | Ivernป่า | ป่า | 45.3% | -1.2 | 4,413 | 44.2%–46.6% | ||
| 152 | Zoeกลาง | กลาง | 45.4% | -1.2 | 16,809 | 44.7%–46.0% | ||
| 153 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -1.2 | 9,344 | 44.6%–46.2% | ||
| 154 | Gravesบน | บน | 45.1% | -1.2 | 842 | 42.9%–47.9% | ||
| 155 | Ekkoบน | บน | 45.3% | -1.1 | 1,558 | 43.5%–47.4% | ||
| 156 | Skarnerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.2% | -1.1 | 832 | 42.9%–48.0% | ||
| 157 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -1.1 | 15,755 | 44.8%–46.1% | ||
| 158 | Yorickกลาง | กลาง | 45.3% | -1.1 | 1,346 | 43.4%–47.6% | ||
| 159 | Gwenบน | บน | 45.5% | -1.1 | 15,073 | 44.8%–46.2% | ||
| 160 | Galioกลาง | กลาง | 45.5% | -1.1 | 27,509 | 45.0%–46.0% | ||
| 161 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -1.0 | 868 | 43.0%–48.0% | ||
| 162 | Vladimirบน | บน | 45.5% | -1.0 | 6,593 | 44.5%–46.5% | ||
| 163 | Kayleกลาง | กลาง | 45.5% | -1.0 | 2,281 | 43.9%–47.2% | ||
| 164 | Akaliบน | บน | 45.6% | -1.0 | 22,399 | 45.0%–46.1% | ||
| 165 | Tahm Kenchกลาง | กลาง | 45.2% | -1.0 | 577 | 42.6%–48.5% | ||
| 166 | Lockeกลาง | กลาง | 45.6% | -1.0 | 41,965 | 45.2%–46.0% | ||
| 167 | Kha'Zixป่า | ป่า | 45.6% | -1.0 | 37,244 | 45.2%–46.0% | ||
| 168 | Vayneป่า | ป่า | 45.3% | -0.9 | 622 | 42.8%–48.5% | ||
| 169 | Viป่า | ป่า | 45.6% | -0.9 | 33,359 | 45.2%–46.1% | ||
| 170 | Dr. Mundoกลาง | กลาง | 45.4% | -0.9 | 672 | 42.9%–48.4% | ||
| 171 | Viktorกลาง | กลาง | 45.7% | -0.8 | 39,891 | 45.3%–46.1% | ||
| 172 | Zedกลาง | กลาง | 45.7% | -0.8 | 55,330 | 45.4%–46.1% | ||
| 173 | Quinnป่า | ป่า | 45.7% | -0.8 | 7,831 | 44.8%–46.7% | ||
| 174 | Xin Zhaoบน | บน | 45.6% | -0.8 | 1,580 | 43.8%–47.7% | ||
| 175 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -0.8 | 44,723 | 45.4%–46.1% | ||
| 176 | Ryzeบน | บน | 45.7% | -0.8 | 3,205 | 44.4%–47.2% | ||
| 177 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -0.8 | 27,208 | 45.3%–46.3% | ||
| 178 | Fiddlesticksกลาง | กลาง | 45.5% | -0.8 | 567 | 42.8%–48.7% | ||
| 179 | Nocturneป่า | ป่า | 45.8% | -0.7 | 40,084 | 45.4%–46.2% | ||
| 180 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.8% | -0.7 | 6,496 | 44.8%–46.8% | ||
| 181 | Malzaharบน | บน | 45.8% | -0.7 | 4,954 | 44.7%–47.0% | ||
| 182 | Evelynnป่า | ป่า | 45.9% | -0.7 | 18,064 | 45.3%–46.5% | ||
| 183 | Aurelion Solซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -0.7 | 997 | 43.5%–48.2% | ||
| 184 | Jaxบน | บน | 45.9% | -0.7 | 41,934 | 45.5%–46.3% | ||
| 185 | Aatroxกลาง | กลาง | 45.8% | -0.7 | 953 | 43.5%–48.3% | ||
| 186 | Illaoiกลาง | กลาง | 45.7% | -0.7 | 665 | 43.1%–48.7% | ||
| 187 | Kalistaกลาง | กลาง | 45.7% | -0.6 | 558 | 43.0%–48.9% | ||
| 188 | Olafป่า | ป่า | 45.9% | -0.6 | 2,561 | 44.4%–47.5% | ||
| 189 | Akshanกลาง | กลาง | 45.9% | -0.6 | 10,339 | 45.1%–46.7% | ||
| 190 | Yasuoบน | บน | 45.9% | -0.6 | 29,063 | 45.5%–46.4% | ||
| 191 | Karthusป่า | ป่า | 45.9% | -0.6 | 8,963 | 45.1%–46.8% | ||
| 192 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -0.6 | 15,623 | 45.3%–46.6% | ||
| 193 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -0.6 | 3,816 | 44.7%–47.3% | ||
| 194 | Pantheonบน | บน | 46.0% | -0.6 | 24,595 | 45.5%–46.5% | ||
| 195 | Galioบน | บน | 45.9% | -0.6 | 2,042 | 44.3%–47.7% | ||
| 196 | Heimerdingerบน | บน | 46.0% | -0.6 | 12,967 | 45.3%–46.7% | ||
| 197 | Dravenบน | บน | 45.9% | -0.6 | 837 | 43.5%–48.6% | ||
| 198 | Neekoกลาง | กลาง | 46.0% | -0.5 | 2,559 | 44.5%–47.6% | ||
| 199 | Jarvan IVป่า | ป่า | 46.1% | -0.5 | 48,926 | 45.7%–46.4% | ||
| 200 | Ekkoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -0.5 | 979 | 43.7%–48.5% | ||
| 201 | Shacoป่า | ป่า | 46.1% | -0.5 | 35,474 | 45.6%–46.5% | ||
| 202 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -0.5 | 19,221 | 45.5%–46.7% | ||
| 203 | Malphiteป่า | ป่า | 46.1% | -0.5 | 10,054 | 45.3%–46.9% | ||
| 204 | Talonป่า | ป่า | 46.1% | -0.4 | 25,862 | 45.6%–46.6% | ||
| 205 | Shenบน | บน | 46.1% | -0.4 | 19,410 | 45.6%–46.7% | ||
| 206 | Veigarบน | บน | 46.1% | -0.4 | 1,697 | 44.3%–48.1% | ||
| 207 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -0.4 | 58,027 | 45.9%–46.5% | ||
| 208 | Sejuaniบน | บน | 46.1% | -0.4 | 1,363 | 44.1%–48.3% | ||
| 209 | Dariusกลาง | กลาง | 46.1% | -0.4 | 863 | 43.7%–48.7% | ||
| 210 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -0.4 | 1,871 | 44.4%–48.0% | ||
| 211 | Malphiteกลาง | กลาง | 46.2% | -0.3 | 7,262 | 45.3%–47.2% | ||
| 212 | Kai'Saบน | บน | 46.3% | -0.3 | 1,388 | 44.2%–48.4% | ||
| 213 | Taliyahซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -0.2 | 1,080 | 44.0%–48.6% | ||
| 214 | Kassadinบน | บน | 46.3% | -0.2 | 767 | 43.7%–49.0% | ||
| 215 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -0.2 | 6,560 | 45.4%–47.3% | ||
| 216 | Skarnerบน | บน | 46.3% | -0.2 | 674 | 43.6%–49.1% | ||
| 217 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -0.2 | 111,644 | 46.1%–46.6% | ||
| 218 | Dariusบน | บน | 46.4% | -0.2 | 60,765 | 46.0%–46.7% | ||
| 219 | Azirบน | บน | 46.3% | -0.2 | 792 | 43.8%–49.0% | ||
| 220 | Dianaป่า | ป่า | 46.4% | -0.2 | 24,150 | 45.9%–46.9% | ||
| 221 | Aniviaบน | บน | 46.4% | -0.2 | 3,220 | 45.0%–47.8% | ||
| 222 | Trundleบน | บน | 46.4% | -0.1 | 15,253 | 45.8%–47.1% | ||
| 223 | Syndraกลาง | กลาง | 46.4% | -0.1 | 48,683 | 46.1%–46.8% | ||
| 224 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -0.1 | 13,565 | 45.7%–47.1% | ||
| 225 | Cassiopeiaบน | บน | 46.5% | -0.1 | 2,160 | 44.8%–48.2% | ||
| 226 | Camilleบน | บน | 46.5% | -0.1 | 19,487 | 45.9%–47.1% | ||
| 227 | Fizzบน | บน | 46.5% | -0.1 | 1,114 | 44.2%–48.8% | ||
| 228 | Kindredป่า | ป่า | 46.5% | 0.0 | 17,050 | 45.9%–47.1% | ||
| 229 | Sylasบน | บน | 46.5% | 0.0 | 7,086 | 45.6%–47.5% | ||
| 230 | Quinnบน | บน | 46.6% | 0.0 | 5,941 | 45.5%–47.6% | ||
| 231 | Morganaบน | บน | 46.6% | 0.0 | 1,125 | 44.3%–48.8% | ||
| 232 | Karthusบน | บน | 46.6% | 0.0 | 777 | 44.0%–49.2% | ||
| 233 | Aniviaกลาง | กลาง | 46.6% | +0.1 | 13,205 | 45.9%–47.3% | ||
| 234 | Aatroxบน | บน | 46.6% | +0.1 | 40,945 | 46.2%–47.0% | ||
| 235 | Cho'Gathบน | บน | 46.6% | +0.1 | 22,499 | 46.1%–47.2% | ||
| 236 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | +0.1 | 16,736 | 46.0%–47.3% | ||
| 237 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | +0.1 | 11,238 | 45.9%–47.4% | ||
| 238 | Katarinaบน | บน | 46.7% | +0.1 | 829 | 44.1%–49.2% | ||
| 239 | Volibearบน | บน | 46.7% | +0.1 | 32,134 | 46.2%–47.1% | ||
| 240 | Renektonกลาง | กลาง | 46.7% | +0.1 | 2,177 | 45.0%–48.3% | ||
| 241 | Zileanกลาง | กลาง | 46.7% | +0.1 | 1,024 | 44.3%–49.0% | ||
| 242 | Yoneบน | บน | 46.7% | +0.1 | 64,980 | 46.3%–47.0% | ||
| 243 | Kaynป่า | ป่า | 46.7% | +0.1 | 64,257 | 46.4%–47.0% | ||
| 244 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 46.7% | +0.1 | 12,083 | 46.0%–47.4% | ||
| 245 | Jarvan IVกลาง | กลาง | 46.8% | +0.1 | 618 | 43.8%–49.6% | ||
| 246 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | +0.2 | 1,902 | 44.9%–48.5% | ||
| 247 | Kalistaบน | บน | 46.7% | +0.2 | 2,937 | 45.3%–48.2% | ||
| 248 | Brandกลาง | กลาง | 46.8% | +0.2 | 7,435 | 45.8%–47.7% | ||
| 249 | Katarinaกลาง | กลาง | 46.8% | +0.2 | 39,053 | 46.4%–47.2% | ||
| 250 | Annieกลาง | กลาง | 46.8% | +0.2 | 11,882 | 46.0%–47.5% | ||
| 251 | Rammusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | +0.2 | 762 | 44.1%–49.4% | ||
| 252 | Kog'Mawบน | บน | 46.8% | +0.2 | 1,292 | 44.7%–48.9% | ||
| 253 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | +0.2 | 2,219 | 45.1%–48.5% | ||
| 254 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | +0.2 | 6,212 | 45.8%–47.8% | ||
| 255 | Tahm Kenchบน | บน | 46.8% | +0.3 | 15,794 | 46.2%–47.5% | ||
| 256 | Ekkoป่า | ป่า | 46.8% | +0.3 | 27,693 | 46.3%–47.3% | ||
| 257 | Viegoป่า | ป่า | 46.8% | +0.3 | 59,655 | 46.5%–47.2% | ||
| 258 | Ireliaกลาง | กลาง | 46.8% | +0.3 | 21,236 | 46.3%–47.4% | ||
| 259 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 46.9% | +0.3 | 1,801 | 45.0%–48.7% | ||
| 260 | Olafบน | บน | 46.8% | +0.3 | 17,913 | 46.2%–47.4% | ||
| 261 | Kassadinกลาง | กลาง | 46.9% | +0.3 | 14,102 | 46.2%–47.5% | ||
| 262 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 46.9% | +0.3 | 24,520 | 46.3%–47.4% | ||
| 263 | Shenป่า | ป่า | 46.9% | +0.3 | 2,374 | 45.2%–48.5% | ||
| 264 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 46.9% | +0.3 | 27,136 | 46.4%–47.4% | ||
| 265 | Udyrป่า | ป่า | 46.9% | +0.3 | 10,453 | 46.1%–47.7% | ||
| 266 | Maokaiป่า | ป่า | 46.9% | +0.4 | 3,236 | 45.5%–48.3% | ||
| 267 | Zoeบน | บน | 47.1% | +0.4 | 750 | 44.3%–49.6% | ||
| 268 | Renektonบน | บน | 47.0% | +0.4 | 36,619 | 46.5%–47.4% | ||
| 269 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | +0.4 | 29,585 | 46.5%–47.5% | ||
| 270 | Kayleบน | บน | 47.0% | +0.4 | 15,051 | 46.3%–47.7% | ||
| 271 | Urgotบน | บน | 47.0% | +0.5 | 15,906 | 46.4%–47.7% | ||
| 272 | Zaahenบน | บน | 47.0% | +0.5 | 16,045 | 46.4%–47.7% | ||
| 273 | Yasuoกลาง | กลาง | 47.0% | +0.5 | 76,775 | 46.7%–47.3% | ||
| 274 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | +0.5 | 2,162 | 45.4%–48.7% | ||
| 275 | Taliyahป่า | ป่า | 47.1% | +0.5 | 7,888 | 46.1%–48.0% | ||
| 276 | Aatroxป่า | ป่า | 47.1% | +0.5 | 4,369 | 45.8%–48.3% | ||
| 277 | Maokaiบน | บน | 47.1% | +0.5 | 2,568 | 45.5%–48.6% | ||
| 278 | Pantheonกลาง | กลาง | 47.1% | +0.5 | 8,366 | 46.2%–48.0% | ||
| 279 | Ahriกลาง | กลาง | 47.1% | +0.5 | 67,986 | 46.8%–47.4% | ||
| 280 | Annieบน | บน | 47.3% | +0.5 | 520 | 44.0%–50.2% | ||
| 281 | Talonกลาง | กลาง | 47.1% | +0.5 | 10,615 | 46.3%–47.9% | ||
| 282 | Rivenกลาง | กลาง | 47.2% | +0.5 | 2,129 | 45.4%–48.8% | ||
| 283 | Poppyป่า | ป่า | 47.2% | +0.5 | 2,547 | 45.5%–48.7% | ||
| 284 | Naafiriป่า | ป่า | 47.1% | +0.6 | 19,484 | 46.5%–47.7% | ||
| 285 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 47.2% | +0.6 | 4,012 | 45.9%–48.4% | ||
| 286 | Gragasกลาง | กลาง | 47.2% | +0.6 | 2,854 | 45.7%–48.6% | ||
| 287 | Gravesป่า | ป่า | 47.2% | +0.6 | 49,357 | 46.8%–47.6% | ||
| 288 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 47.2% | +0.6 | 3,296 | 45.8%–48.6% | ||
| 289 | LeBlancกลาง | กลาง | 47.2% | +0.6 | 37,690 | 46.8%–47.6% | ||
| 290 | Volibearป่า | ป่า | 47.2% | +0.6 | 10,910 | 46.4%–48.0% | ||
| 291 | LeBlancบน | บน | 47.4% | +0.7 | 821 | 44.7%–49.8% | ||
| 292 | Lissandraกลาง | กลาง | 47.2% | +0.7 | 30,767 | 46.8%–47.7% | ||
| 293 | Poppyบน | บน | 47.3% | +0.7 | 5,024 | 46.1%–48.4% | ||
| 294 | Hweiกลาง | กลาง | 47.2% | +0.7 | 19,991 | 46.7%–47.8% | ||
| 295 | Gangplankบน | บน | 47.2% | +0.7 | 27,232 | 46.7%–47.7% | ||
| 296 | Rek'Saiป่า | ป่า | 47.3% | +0.7 | 5,500 | 46.1%–48.3% | ||
| 297 | Nasusบน | บน | 47.2% | +0.7 | 34,238 | 46.8%–47.7% | ||
| 298 | Jaxป่า | ป่า | 47.3% | +0.7 | 12,668 | 46.5%–48.0% | ||
| 299 | Lissandraบน | บน | 47.3% | +0.7 | 2,397 | 45.6%–48.9% | ||
| 300 | Yoneกลาง | กลาง | 47.3% | +0.7 | 68,372 | 46.9%–47.6% | ||
| 301 | Zacป่า | ป่า | 47.3% | +0.7 | 14,522 | 46.6%–47.9% | ||
| 302 | Yorickบน | บน | 47.3% | +0.7 | 26,783 | 46.8%–47.8% | ||
| 303 | Viegoบน | บน | 47.5% | +0.7 | 746 | 44.6%–49.9% | ||
| 304 | Kledบน | บน | 47.3% | +0.7 | 9,712 | 46.4%–48.1% | ||
| 305 | Quinnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | +0.7 | 663 | 44.5%–50.1% | ||
| 306 | Teemoกลาง | กลาง | 47.4% | +0.7 | 2,549 | 45.7%–48.9% | ||
| 307 | Teemoป่า | ป่า | 47.3% | +0.7 | 8,639 | 46.4%–48.2% | ||
| 308 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | +0.8 | 29,363 | 46.8%–47.8% | ||
| 309 | Fioraบน | บน | 47.3% | +0.8 | 24,025 | 46.8%–47.9% | ||
| 310 | Briarบน | บน | 47.4% | +0.8 | 2,168 | 45.7%–49.0% | ||
| 311 | Mordekaiserบน | บน | 47.4% | +0.8 | 52,006 | 47.0%–47.7% | ||
| 312 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | +0.8 | 1,612 | 45.4%–49.3% | ||
| 313 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 47.4% | +0.8 | 12,128 | 46.6%–48.1% | ||
| 314 | Jhinกลาง | กลาง | 47.5% | +0.8 | 1,611 | 45.5%–49.3% | ||
| 315 | Tryndamereป่า | ป่า | 47.4% | +0.8 | 5,261 | 46.3%–48.5% | ||
| 316 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | +0.8 | 47,794 | 47.0%–47.8% | ||
| 317 | Dianaกลาง | กลาง | 47.5% | +0.9 | 28,105 | 47.0%–47.9% | ||
| 318 | Trundleป่า | ป่า | 47.5% | +0.9 | 8,380 | 46.6%–48.3% | ||
| 319 | Tryndamereบน | บน | 47.5% | +0.9 | 25,873 | 47.0%–48.0% | ||
| 320 | Aurelion Solบน | บน | 47.7% | +0.9 | 1,110 | 45.2%–49.8% | ||
| 321 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 47.6% | +0.9 | 4,189 | 46.3%–48.7% | ||
| 322 | Akshanบน | บน | 47.8% | +0.9 | 720 | 44.8%–50.2% | ||
| 323 | Morganaกลาง | กลาง | 47.6% | +1.0 | 4,103 | 46.3%–48.8% | ||
| 324 | Luxกลาง | กลาง | 47.6% | +1.0 | 32,946 | 47.1%–48.0% | ||
| 325 | Zaahenป่า | ป่า | 47.6% | +1.0 | 2,458 | 46.0%–49.2% | ||
| 326 | Veigarกลาง | กลาง | 47.6% | +1.0 | 36,387 | 47.1%–48.0% | ||
| 327 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | +1.0 | 6,154 | 46.5%–48.6% | ||
| 328 | Gwenป่า | ป่า | 47.6% | +1.0 | 4,753 | 46.4%–48.7% | ||
| 329 | Shyvanaบน | บน | 47.7% | +1.0 | 1,215 | 45.4%–49.8% | ||
| 330 | Auroraบน | บน | 47.7% | +1.0 | 2,724 | 46.1%–49.1% | ||
| 331 | Malzaharกลาง | กลาง | 47.6% | +1.0 | 45,546 | 47.2%–48.0% | ||
| 332 | Auroraกลาง | กลาง | 47.6% | +1.0 | 14,545 | 46.9%–48.3% | ||
| 333 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.7% | +1.0 | 2,445 | 46.0%–49.2% | ||
| 334 | Naafiriบน | บน | 47.7% | +1.1 | 2,145 | 45.9%–49.3% | ||
| 335 | Karthusกลาง | กลาง | 47.9% | +1.1 | 1,005 | 45.3%–50.0% | ||
| 336 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 47.7% | +1.1 | 7,062 | 46.7%–48.6% | ||
| 337 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | +1.1 | 25,604 | 47.1%–48.2% | ||
| 338 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | +1.1 | 2,454 | 46.1%–49.3% | ||
| 339 | Swainบน | บน | 47.7% | +1.1 | 3,965 | 46.4%–49.0% | ||
| 340 | Wukongบน | บน | 47.7% | +1.1 | 5,313 | 46.6%–48.8% | ||
| 341 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | +1.1 | 19,961 | 47.1%–48.3% | ||
| 342 | Naafiriกลาง | กลาง | 47.7% | +1.1 | 7,541 | 46.8%–48.6% | ||
| 343 | Skarnerป่า | ป่า | 47.8% | +1.2 | 4,928 | 46.6%–48.9% | ||
| 344 | Dariusป่า | ป่า | 47.8% | +1.2 | 8,890 | 46.9%–48.6% | ||
| 345 | Settบน | บน | 47.8% | +1.2 | 55,592 | 47.4%–48.1% | ||
| 346 | Zacบน | บน | 47.9% | +1.2 | 2,473 | 46.2%–49.4% | ||
| 347 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | +1.2 | 109,083 | 47.5%–48.0% | ||
| 348 | Ziggsกลาง | กลาง | 47.9% | +1.2 | 5,995 | 46.8%–48.9% | ||
| 349 | Vexกลาง | กลาง | 47.8% | +1.3 | 28,090 | 47.4%–48.3% | ||
| 350 | Illaoiบน | บน | 47.9% | +1.3 | 25,400 | 47.4%–48.4% | ||
| 351 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | +1.3 | 22,070 | 47.3%–48.4% | ||
| 352 | Teemoบน | บน | 47.9% | +1.3 | 46,240 | 47.5%–48.3% | ||
| 353 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | +1.4 | 13,378 | 47.2%–48.6% | ||
| 354 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | +1.4 | 36,904 | 47.5%–48.3% | ||
| 355 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | +1.4 | 6,248 | 46.9%–48.9% | ||
| 356 | Eliseป่า | ป่า | 47.9% | +1.4 | 14,640 | 47.3%–48.6% | ||
| 357 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | +1.4 | 42,947 | 47.6%–48.4% | ||
| 358 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | +1.4 | 6,331 | 47.0%–49.0% | ||
| 359 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | +1.4 | 45,565 | 47.6%–48.4% | ||
| 360 | Ireliaบน | บน | 48.0% | +1.4 | 28,729 | 47.5%–48.5% | ||
| 361 | Fiddlesticksบน | บน | 48.2% | +1.4 | 1,850 | 46.2%–49.8% | ||
| 362 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.0% | +1.4 | 14,936 | 47.3%–48.7% | ||
| 363 | Sionบน | บน | 48.0% | +1.4 | 21,613 | 47.5%–48.6% | ||
| 364 | Malphiteบน | บน | 48.0% | +1.5 | 49,547 | 47.7%–48.4% | ||
| 365 | Kennenกลาง | กลาง | 48.2% | +1.5 | 2,479 | 46.5%–49.7% | ||
| 366 | Mordekaiserป่า | ป่า | 48.2% | +1.5 | 3,176 | 46.7%–49.5% | ||
| 367 | Garenบน | บน | 48.1% | +1.6 | 51,571 | 47.8%–48.5% | ||
| 368 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | +1.6 | 67,668 | 47.8%–48.5% | ||
| 369 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | +1.6 | 8,179 | 47.3%–49.1% | ||
| 370 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | +1.6 | 3,709 | 46.9%–49.5% | ||
| 371 | Nasusกลาง | กลาง | 48.3% | +1.6 | 5,160 | 47.1%–49.3% | ||
| 372 | Ornnบน | บน | 48.3% | +1.7 | 20,423 | 47.7%–48.8% | ||
| 373 | Singedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | +1.7 | 768 | 45.6%–50.9% | ||
| 374 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | +1.7 | 19,193 | 47.7%–48.9% | ||
| 375 | Fizzป่า | ป่า | 48.3% | +1.7 | 4,515 | 47.1%–49.5% | ||
| 376 | Dr. Mundoบน | บน | 48.3% | +1.7 | 24,247 | 47.8%–48.8% | ||
| 377 | Amumuป่า | ป่า | 48.3% | +1.7 | 22,172 | 47.8%–48.9% | ||
| 378 | Singedบน | บน | 48.3% | +1.8 | 12,356 | 47.6%–49.1% | ||
| 379 | Fizzกลาง | กลาง | 48.3% | +1.8 | 42,892 | 47.9%–48.7% | ||
| 380 | Zedบน | บน | 48.4% | +1.8 | 3,594 | 47.0%–49.7% | ||
| 381 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | +1.8 | 35,485 | 47.9%–48.8% | ||
| 382 | Vel'Kozบน | บน | 48.8% | +1.8 | 836 | 45.8%–50.9% | ||
| 383 | Ekkoกลาง | กลาง | 48.4% | +1.8 | 31,515 | 48.0%–48.9% | ||
| 384 | Master Yiป่า | ป่า | 48.4% | +1.8 | 65,256 | 48.1%–48.7% | ||
| 385 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | +1.9 | 35,556 | 48.0%–48.9% | ||
| 386 | Zyraป่า | ป่า | 48.5% | +1.9 | 11,300 | 47.7%–49.2% | ||
| 387 | Warwickป่า | ป่า | 48.5% | +1.9 | 38,105 | 48.0%–48.9% | ||
| 388 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | +2.0 | 33,323 | 48.1%–49.0% | ||
| 389 | Sejuaniป่า | ป่า | 48.6% | +2.0 | 15,258 | 47.9%–49.2% | ||
| 390 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | +2.1 | 11,178 | 47.9%–49.4% | ||
| 391 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | +2.1 | 3,051 | 47.2%–50.1% | ||
| 392 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | +2.1 | 10,675 | 47.8%–49.4% | ||
| 393 | Master Yiกลาง | กลาง | 49.1% | +2.1 | 1,066 | 46.4%–51.0% | ||
| 394 | Vladimirกลาง | กลาง | 48.7% | +2.1 | 23,002 | 48.1%–49.2% | ||
| 395 | Settกลาง | กลาง | 48.9% | +2.1 | 1,840 | 46.9%–50.5% | ||
| 396 | Swainกลาง | กลาง | 48.8% | +2.1 | 5,595 | 47.6%–49.8% | ||
| 397 | Warwickบน | บน | 48.8% | +2.2 | 8,820 | 47.9%–49.6% | ||
| 398 | Wukongป่า | ป่า | 48.8% | +2.2 | 42,385 | 48.4%–49.2% | ||
| 399 | Rammusป่า | ป่า | 48.8% | +2.2 | 16,046 | 48.1%–49.4% | ||
| 400 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | +2.2 | 4,138 | 47.6%–50.1% | ||
| 401 | Syndraบน | บน | 49.4% | +2.3 | 851 | 46.3%–51.4% | ||
| 402 | Lilliaป่า | ป่า | 48.9% | +2.3 | 35,343 | 48.5%–49.3% | ||
| 403 | Zileanบน | บน | 49.5% | +2.4 | 849 | 46.4%–51.5% | ||
| 404 | Cho'Gathป่า | ป่า | 49.0% | +2.4 | 40,852 | 48.5%–49.4% | ||
| 405 | Xerathกลาง | กลาง | 49.0% | +2.4 | 27,967 | 48.5%–49.5% | ||
| 406 | Briarป่า | ป่า | 49.1% | +2.5 | 35,621 | 48.6%–49.5% | ||
| 407 | Quinnกลาง | กลาง | 49.4% | +2.6 | 1,687 | 47.2%–51.0% | ||
| 408 | Singedกลาง | กลาง | 49.6% | +2.6 | 1,174 | 46.9%–51.4% | ||
| 409 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | +2.7 | 28,097 | 48.7%–49.7% | ||
| 410 | Shyvanaป่า | ป่า | 49.3% | +2.7 | 28,668 | 48.8%–49.7% | ||
| 411 | Kledกลาง | กลาง | 50.4% | +2.8 | 568 | 46.4%–52.3% | ||
| 412 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 49.6% | +2.9 | 3,655 | 48.1%–50.7% | ||
| 413 | Bel'Vethป่า | ป่า | 49.5% | +2.9 | 14,825 | 48.8%–50.1% | ||
| 414 | Sionป่า | ป่า | 49.7% | +2.9 | 3,260 | 48.1%–50.9% | ||
| 415 | Kog'Mawซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +2.9 | 592 | 46.6%–52.4% | ||
| 416 | Garenกลาง | กลาง | 49.8% | +3.1 | 3,555 | 48.3%–51.0% | ||
| 417 | Gwenกลาง | กลาง | 49.9% | +3.1 | 2,540 | 48.1%–51.2% | ||
| 418 | Sionกลาง | กลาง | 49.9% | +3.2 | 3,830 | 48.4%–51.0% | ||
| 419 | Briarกลาง | กลาง | 50.0% | +3.2 | 2,196 | 48.1%–51.4% | ||
| 420 | Ahriบน | บน | 50.3% | +3.3 | 1,576 | 47.9%–51.8% | ||
| 421 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 51.4% | +4.2 | 1,439 | 48.7%–52.8% | ||
| 422 | Zacกลาง | กลาง | 52.2% | +4.3 | 609 | 47.9%–53.7% | ||
| 423 | Tryndamereกลาง | กลาง | 51.2% | +4.3 | 2,471 | 49.3%–52.4% |
