ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Lucianกลาง | กลาง | 38.5% | -8.8 | 1,011 | 37.9%–42.5% | ||
| 2 | Twitchป่า | ป่า | 40.5% | -7.1 | 927 | 39.6%–44.4% | ||
| 3 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.2% | -6.9 | 694 | 39.5%–44.9% | ||
| 4 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.9% | -6.8 | 998 | 39.9%–44.6% | ||
| 5 | Ezrealกลาง | กลาง | 41.4% | -6.7 | 1,376 | 40.3%–44.4% | ||
| 6 | Caitlynบน | บน | 40.8% | -6.5 | 713 | 39.9%–45.3% | ||
| 7 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.5% | -6.2 | 3,119 | 41.5%–44.3% | ||
| 8 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.8% | -5.9 | 854 | 40.7%–45.7% | ||
| 9 | Shacoบน | บน | 41.2% | -5.8 | 568 | 40.3%–46.2% | ||
| 10 | Lockeป่า | ป่า | 43.2% | -5.3 | 1,951 | 42.0%–45.5% | ||
| 11 | Varusกลาง | กลาง | 42.3% | -5.3 | 719 | 41.1%–46.5% | ||
| 12 | Volibearกลาง | กลาง | 42.7% | -5.3 | 937 | 41.4%–46.2% | ||
| 13 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 42.1% | -5.2 | 563 | 41.0%–46.9% | ||
| 14 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.8% | -5.0 | 4,737 | 42.9%–45.2% | ||
| 15 | Corkiกลาง | กลาง | 42.1% | -5.0 | 501 | 41.0%–47.2% | ||
| 16 | Tristanaบน | บน | 42.9% | -4.7 | 613 | 41.6%–47.3% | ||
| 17 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.9% | -4.7 | 613 | 41.6%–47.3% | ||
| 18 | Rengarบน | บน | 42.9% | -4.6 | 580 | 41.6%–47.4% | ||
| 19 | Ryzeกลาง | กลาง | 44.4% | -4.5 | 5,587 | 43.5%–45.6% | ||
| 20 | Smolderบน | บน | 43.7% | -4.4 | 907 | 42.2%–47.1% | ||
| 21 | Kai'Saกลาง | กลาง | 43.8% | -4.4 | 948 | 42.3%–47.1% | ||
| 22 | Smolderกลาง | กลาง | 44.2% | -4.3 | 1,510 | 42.8%–46.7% | ||
| 23 | Rengarป่า | ป่า | 44.7% | -4.3 | 9,984 | 43.9%–45.6% | ||
| 24 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -4.2 | 4,765 | 43.7%–46.0% | ||
| 25 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.3% | -4.2 | 533 | 41.9%–47.9% | ||
| 26 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.1% | -4.1 | 926 | 42.5%–47.4% | ||
| 27 | Caitlynกลาง | กลาง | 43.7% | -4.1 | 679 | 42.2%–47.7% | ||
| 28 | Oriannaกลาง | กลาง | 45.2% | -3.8 | 7,843 | 44.4%–46.2% | ||
| 29 | Pantheonป่า | ป่า | 45.0% | -3.7 | 2,262 | 43.7%–47.0% | ||
| 30 | Azirกลาง | กลาง | 45.2% | -3.7 | 4,566 | 44.2%–46.5% | ||
| 31 | Asheกลาง | กลาง | 44.1% | -3.7 | 589 | 42.5%–48.3% | ||
| 32 | Melกลาง | กลาง | 45.4% | -3.6 | 11,928 | 44.7%–46.2% | ||
| 33 | Kaynบน | บน | 45.0% | -3.6 | 1,341 | 43.4%–47.6% | ||
| 34 | Nasusป่า | ป่า | 44.9% | -3.5 | 1,206 | 43.3%–47.7% | ||
| 35 | K'Santeบน | บน | 45.4% | -3.5 | 6,947 | 44.6%–46.5% | ||
| 36 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -3.5 | 858 | 43.1%–48.1% | ||
| 37 | Tristanaกลาง | กลาง | 45.3% | -3.5 | 1,969 | 43.8%–47.4% | ||
| 38 | Jayceกลาง | กลาง | 45.2% | -3.4 | 1,281 | 43.6%–47.9% | ||
| 39 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -3.3 | 850 | 43.3%–48.4% | ||
| 40 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -3.2 | 565 | 42.9%–48.9% | ||
| 41 | Kindredป่า | ป่า | 45.8% | -3.2 | 6,210 | 44.9%–46.9% | ||
| 42 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -3.1 | 5,817 | 45.0%–47.1% | ||
| 43 | Zedป่า | ป่า | 46.0% | -2.9 | 6,331 | 45.1%–47.2% | ||
| 44 | Kai'Saบน | บน | 45.3% | -2.9 | 706 | 43.4%–48.9% | ||
| 45 | Asheบน | บน | 45.3% | -2.9 | 643 | 43.3%–49.0% | ||
| 46 | Jhinกลาง | กลาง | 45.4% | -2.8 | 665 | 43.5%–49.0% | ||
| 47 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.8 | 14,389 | 45.6%–47.0% | ||
| 48 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -2.7 | 737 | 43.7%–49.0% | ||
| 49 | Jayceบน | บน | 46.4% | -2.6 | 8,708 | 45.6%–47.3% | ||
| 50 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.6 | 2,423 | 44.9%–48.1% | ||
| 51 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.6 | 4,727 | 45.3%–47.7% | ||
| 52 | Twitchกลาง | กลาง | 45.7% | -2.6 | 626 | 43.7%–49.4% | ||
| 53 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.6 | 2,786 | 45.0%–48.0% | ||
| 54 | Yorickกลาง | กลาง | 45.5% | -2.5 | 501 | 43.4%–49.6% | ||
| 55 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.5 | 9,878 | 45.8%–47.4% | ||
| 56 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 46.5% | -2.5 | 3,633 | 45.3%–47.9% | ||
| 57 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.5 | 1,519 | 44.6%–48.6% | ||
| 58 | Master Yiบน | บน | 46.4% | -2.5 | 1,810 | 44.8%–48.5% | ||
| 59 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.5 | 2,981 | 45.2%–48.1% | ||
| 60 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.6% | -2.4 | 6,522 | 45.7%–47.7% | ||
| 61 | Taliyahกลาง | กลาง | 46.6% | -2.3 | 2,826 | 45.2%–48.2% | ||
| 62 | Vayneบน | บน | 46.6% | -2.3 | 4,652 | 45.6%–47.9% | ||
| 63 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.0% | -2.3 | 581 | 43.8%–49.7% | ||
| 64 | Corkiบน | บน | 46.3% | -2.3 | 968 | 44.4%–49.2% | ||
| 65 | Quinnกลาง | กลาง | 46.3% | -2.2 | 762 | 44.3%–49.5% | ||
| 66 | Galioบน | บน | 46.4% | -2.2 | 768 | 44.3%–49.6% | ||
| 67 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.1 | 11,976 | 46.2%–47.7% | ||
| 68 | Brandป่า | ป่า | 46.4% | -2.1 | 769 | 44.3%–49.6% | ||
| 69 | Akshanกลาง | กลาง | 46.9% | -2.1 | 5,005 | 45.9%–48.1% | ||
| 70 | Jayceป่า | ป่า | 46.8% | -2.1 | 2,144 | 45.3%–48.7% | ||
| 71 | Lee Sinป่า | ป่า | 47.0% | -2.1 | 25,660 | 46.5%–47.5% | ||
| 72 | Briarบน | บน | 46.6% | -2.0 | 980 | 44.7%–49.4% | ||
| 73 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.9% | -2.0 | 1,942 | 45.3%–48.8% | ||
| 74 | Quinnบน | บน | 47.0% | -1.9 | 2,764 | 45.6%–48.6% | ||
| 75 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -1.9 | 721 | 44.4%–49.8% | ||
| 76 | Gnarบน | บน | 47.1% | -1.9 | 8,289 | 46.3%–48.1% | ||
| 77 | Dariusบน | บน | 47.2% | -1.9 | 22,575 | 46.7%–47.7% | ||
| 78 | Rumbleบน | บน | 47.1% | -1.8 | 3,740 | 45.9%–48.5% | ||
| 79 | Varusบน | บน | 47.1% | -1.8 | 2,514 | 45.7%–48.8% | ||
| 80 | Qiyanaป่า | ป่า | 47.3% | -1.8 | 13,063 | 46.6%–48.0% | ||
| 81 | Udyrบน | บน | 47.1% | -1.7 | 1,331 | 45.3%–49.5% | ||
| 82 | Twisted Fateบน | บน | 46.9% | -1.7 | 674 | 44.6%–50.2% | ||
| 83 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -1.6 | 3,060 | 46.0%–48.9% | ||
| 84 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.6 | 1,168 | 45.2%–49.7% | ||
| 85 | Sionกลาง | กลาง | 47.2% | -1.6 | 1,108 | 45.2%–49.8% | ||
| 86 | Viป่า | ป่า | 47.5% | -1.6 | 11,486 | 46.8%–48.3% | ||
| 87 | Ambessaป่า | ป่า | 47.3% | -1.5 | 1,496 | 45.5%–49.5% | ||
| 88 | Kha'Zixป่า | ป่า | 47.5% | -1.5 | 17,884 | 46.9%–48.1% | ||
| 89 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.3% | -1.5 | 1,203 | 45.4%–49.7% | ||
| 90 | Nidaleeป่า | ป่า | 47.5% | -1.5 | 5,787 | 46.5%–48.6% | ||
| 91 | Ireliaกลาง | กลาง | 47.5% | -1.5 | 8,369 | 46.7%–48.5% | ||
| 92 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.5 | 17,348 | 47.0%–48.2% | ||
| 93 | Yasuoบน | บน | 47.6% | -1.5 | 11,055 | 46.8%–48.4% | ||
| 94 | Zedกลาง | กลาง | 47.7% | -1.4 | 22,148 | 47.1%–48.2% | ||
| 95 | Ziggsกลาง | กลาง | 47.6% | -1.4 | 2,686 | 46.2%–49.2% | ||
| 96 | Naafiriกลาง | กลาง | 47.6% | -1.4 | 3,309 | 46.3%–49.1% | ||
| 97 | Gravesป่า | ป่า | 47.7% | -1.4 | 17,846 | 47.1%–48.3% | ||
| 98 | Rek'Saiป่า | ป่า | 47.6% | -1.3 | 2,448 | 46.1%–49.3% | ||
| 99 | Naafiriป่า | ป่า | 47.7% | -1.3 | 7,454 | 46.8%–48.7% | ||
| 100 | Ambessaบน | บน | 47.7% | -1.3 | 6,853 | 46.8%–48.7% | ||
| 101 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.3 | 13,228 | 47.1%–48.5% | ||
| 102 | Lockeบน | บน | 47.6% | -1.2 | 717 | 45.2%–50.6% | ||
| 103 | Tahm Kenchบน | บน | 47.9% | -1.1 | 8,008 | 47.0%–48.8% | ||
| 104 | Rivenบน | บน | 47.9% | -1.1 | 5,713 | 46.9%–49.0% | ||
| 105 | Fizzป่า | ป่า | 47.8% | -1.1 | 1,917 | 46.2%–49.7% | ||
| 106 | Hecarimป่า | ป่า | 48.0% | -1.1 | 12,827 | 47.3%–48.7% | ||
| 107 | Vladimirบน | บน | 48.0% | -1.1 | 3,570 | 46.7%–49.4% | ||
| 108 | Viegoป่า | ป่า | 48.0% | -1.0 | 26,404 | 47.5%–48.5% | ||
| 109 | Ryzeบน | บน | 47.9% | -1.0 | 1,285 | 46.0%–50.2% | ||
| 110 | Sylasกลาง | กลาง | 48.1% | -1.0 | 18,150 | 47.5%–48.7% | ||
| 111 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 47.7% | -1.0 | 555 | 45.1%–51.1% | ||
| 112 | Xin Zhaoบน | บน | 47.8% | -1.0 | 609 | 45.2%–51.0% | ||
| 113 | Seraphineกลาง | กลาง | 47.8% | -1.0 | 586 | 45.2%–51.0% | ||
| 114 | Volibearป่า | ป่า | 48.1% | -1.0 | 6,060 | 47.1%–49.2% | ||
| 115 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -1.0 | 5,997 | 47.1%–49.2% | ||
| 116 | Ireliaบน | บน | 48.1% | -0.9 | 11,402 | 47.4%–48.9% | ||
| 117 | Akaliกลาง | กลาง | 48.1% | -0.9 | 18,129 | 47.5%–48.7% | ||
| 118 | Zyraกลาง | กลาง | 47.9% | -0.9 | 564 | 45.2%–51.2% | ||
| 119 | Wukongบน | บน | 48.1% | -0.9 | 2,389 | 46.6%–49.8% | ||
| 120 | Sionบน | บน | 48.2% | -0.9 | 7,315 | 47.3%–49.2% | ||
| 121 | Quinnป่า | ป่า | 48.2% | -0.8 | 3,729 | 46.9%–49.5% | ||
| 122 | Shacoป่า | ป่า | 48.3% | -0.7 | 16,759 | 47.7%–49.0% | ||
| 123 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -0.7 | 27,078 | 47.9%–48.9% | ||
| 124 | Skarnerป่า | ป่า | 48.4% | -0.7 | 2,490 | 46.8%–50.0% | ||
| 125 | Aatroxบน | บน | 48.4% | -0.6 | 13,810 | 47.7%–49.1% | ||
| 126 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 48.4% | -0.6 | 6,463 | 47.4%–49.4% | ||
| 127 | Tryndamereกลาง | กลาง | 48.3% | -0.6 | 1,016 | 46.1%–50.8% | ||
| 128 | Fioraบน | บน | 48.5% | -0.6 | 11,238 | 47.7%–49.2% | ||
| 129 | Morganaป่า | ป่า | 48.4% | -0.6 | 1,034 | 46.1%–50.8% | ||
| 130 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.3% | -0.6 | 805 | 45.9%–51.1% | ||
| 131 | Yasuoกลาง | กลาง | 48.5% | -0.6 | 32,631 | 48.0%–48.9% | ||
| 132 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -0.6 | 2,436 | 46.9%–50.1% | ||
| 133 | Sylasบน | บน | 48.4% | -0.6 | 2,605 | 46.9%–50.0% | ||
| 134 | Malphiteป่า | ป่า | 48.5% | -0.6 | 3,669 | 47.2%–49.8% | ||
| 135 | Naafiriบน | บน | 48.4% | -0.5 | 923 | 46.1%–51.0% | ||
| 136 | Jhinบน | บน | 48.3% | -0.5 | 515 | 45.5%–51.6% | ||
| 137 | Lockeกลาง | กลาง | 48.6% | -0.5 | 17,167 | 47.9%–49.2% | ||
| 138 | Nocturneป่า | ป่า | 48.6% | -0.5 | 16,287 | 47.9%–49.2% | ||
| 139 | Kaynป่า | ป่า | 48.6% | -0.5 | 28,673 | 48.1%–49.1% | ||
| 140 | Yorickบน | บน | 48.6% | -0.5 | 11,529 | 47.8%–49.4% | ||
| 141 | Talonกลาง | กลาง | 48.6% | -0.5 | 3,684 | 47.3%–49.9% | ||
| 142 | Akaliบน | บน | 48.6% | -0.5 | 7,157 | 47.7%–49.6% | ||
| 143 | Pantheonบน | บน | 48.6% | -0.4 | 7,726 | 47.7%–49.6% | ||
| 144 | Maokaiบน | บน | 48.5% | -0.4 | 1,030 | 46.3%–51.0% | ||
| 145 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.4 | 11,413 | 47.9%–49.4% | ||
| 146 | Camilleบน | บน | 48.7% | -0.4 | 7,812 | 47.7%–49.6% | ||
| 147 | Malzaharบน | บน | 48.7% | -0.4 | 2,261 | 47.0%–50.3% | ||
| 148 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.4 | 9,756 | 47.9%–49.5% | ||
| 149 | Yoneกลาง | กลาง | 48.7% | -0.4 | 26,775 | 48.2%–49.2% | ||
| 150 | Gwenบน | บน | 48.7% | -0.4 | 7,679 | 47.8%–49.6% | ||
| 151 | Kennenกลาง | กลาง | 48.7% | -0.3 | 1,204 | 46.5%–50.9% | ||
| 152 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.7% | -0.3 | 12,489 | 48.0%–49.5% | ||
| 153 | Katarinaกลาง | กลาง | 48.8% | -0.3 | 19,827 | 48.2%–49.3% | ||
| 154 | Pantheonกลาง | กลาง | 48.8% | -0.3 | 2,689 | 47.2%–50.3% | ||
| 155 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.3 | 11,008 | 48.0%–49.6% | ||
| 156 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.8% | -0.3 | 1,419 | 46.8%–50.8% | ||
| 157 | Karthusกลาง | กลาง | 48.7% | -0.3 | 542 | 45.8%–51.8% | ||
| 158 | Jaxป่า | ป่า | 48.8% | -0.3 | 5,458 | 47.7%–49.9% | ||
| 159 | Renektonบน | บน | 48.8% | -0.3 | 13,588 | 48.1%–49.5% | ||
| 160 | Teemoกลาง | กลาง | 48.8% | -0.2 | 1,123 | 46.6%–51.1% | ||
| 161 | Sylasป่า | ป่า | 48.8% | -0.2 | 18,211 | 48.2%–49.5% | ||
| 162 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.2 | 5,717 | 47.8%–49.9% | ||
| 163 | Jaxบน | บน | 48.9% | -0.2 | 16,376 | 48.3%–49.5% | ||
| 164 | Zedบน | บน | 48.9% | -0.2 | 1,450 | 46.9%–50.9% | ||
| 165 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.1 | 42,895 | 48.5%–49.3% | ||
| 166 | Aatroxป่า | ป่า | 48.9% | -0.1 | 1,964 | 47.2%–50.7% | ||
| 167 | Poppyบน | บน | 48.9% | -0.1 | 2,037 | 47.2%–50.7% | ||
| 168 | Gragasป่า | ป่า | 49.0% | -0.1 | 1,927 | 47.2%–50.8% | ||
| 169 | Volibearบน | บน | 49.0% | -0.1 | 15,224 | 48.4%–49.7% | ||
| 170 | Zoeกลาง | กลาง | 49.0% | 0.0 | 7,235 | 48.1%–50.0% | ||
| 171 | Briarกลาง | กลาง | 49.0% | 0.0 | 720 | 46.3%–51.7% | ||
| 172 | Talonป่า | ป่า | 49.1% | 0.0 | 12,494 | 48.3%–49.8% | ||
| 173 | Zaahenบน | บน | 49.1% | 0.0 | 6,511 | 48.1%–50.1% | ||
| 174 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | 0.0 | 4,335 | 47.8%–50.3% | ||
| 175 | Nasusบน | บน | 49.1% | 0.0 | 17,308 | 48.5%–49.7% | ||
| 176 | Fiddlesticksบน | บน | 49.1% | 0.0 | 868 | 46.6%–51.6% | ||
| 177 | Yoneบน | บน | 49.1% | 0.0 | 24,973 | 48.6%–49.6% | ||
| 178 | Dianaป่า | ป่า | 49.1% | 0.0 | 10,896 | 48.3%–49.9% | ||
| 179 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 49.1% | 0.0 | 5,863 | 48.0%–50.2% | ||
| 180 | Tryndamereป่า | ป่า | 49.1% | 0.0 | 2,028 | 47.4%–50.9% | ||
| 181 | Olafบน | บน | 49.2% | +0.1 | 7,200 | 48.2%–50.1% | ||
| 182 | Kennenบน | บน | 49.2% | +0.1 | 5,231 | 48.0%–50.3% | ||
| 183 | Dariusป่า | ป่า | 49.2% | +0.1 | 2,336 | 47.5%–50.8% | ||
| 184 | Taliyahป่า | ป่า | 49.2% | +0.1 | 1,481 | 47.2%–51.2% | ||
| 185 | Tryndamereบน | บน | 49.2% | +0.1 | 11,640 | 48.5%–50.0% | ||
| 186 | Master Yiป่า | ป่า | 49.2% | +0.1 | 28,370 | 48.7%–49.7% | ||
| 187 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | +0.1 | 2,354 | 47.6%–50.8% | ||
| 188 | Gragasบน | บน | 49.2% | +0.1 | 5,773 | 48.2%–50.3% | ||
| 189 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.3% | +0.2 | 1,729 | 47.4%–51.1% | ||
| 190 | Warwickบน | บน | 49.3% | +0.2 | 4,044 | 48.0%–50.5% | ||
| 191 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.2 | 19,901 | 48.7%–49.9% | ||
| 192 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.2 | 20,297 | 48.7%–49.9% | ||
| 193 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.2 | 9,964 | 48.5%–50.1% | ||
| 194 | Karmaกลาง | กลาง | 49.4% | +0.2 | 516 | 46.3%–52.4% | ||
| 195 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.3 | 27,253 | 48.9%–49.9% | ||
| 196 | Trundleบน | บน | 49.4% | +0.3 | 7,067 | 48.4%–50.3% | ||
| 197 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.3 | 8,280 | 48.5%–50.3% | ||
| 198 | Aniviaบน | บน | 49.5% | +0.4 | 1,515 | 47.5%–51.4% | ||
| 199 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.4 | 6,687 | 48.5%–50.5% | ||
| 200 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.6% | +0.5 | 6,500 | 48.6%–50.6% | ||
| 201 | Ahriกลาง | กลาง | 49.6% | +0.5 | 26,936 | 49.1%–50.1% | ||
| 202 | Udyrป่า | ป่า | 49.6% | +0.5 | 5,660 | 48.5%–50.7% | ||
| 203 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.7% | +0.5 | 2,896 | 48.1%–51.1% | ||
| 204 | Malzaharกลาง | กลาง | 49.6% | +0.5 | 20,991 | 49.1%–50.2% | ||
| 205 | Karthusป่า | ป่า | 49.7% | +0.6 | 4,314 | 48.4%–50.9% | ||
| 206 | Settบน | บน | 49.6% | +0.6 | 22,442 | 49.1%–50.2% | ||
| 207 | Evelynnป่า | ป่า | 49.7% | +0.6 | 7,713 | 48.7%–50.6% | ||
| 208 | Poppyป่า | ป่า | 49.8% | +0.6 | 1,023 | 47.3%–52.0% | ||
| 209 | Kalistaบน | บน | 49.8% | +0.6 | 831 | 47.1%–52.2% | ||
| 210 | Galioกลาง | กลาง | 49.7% | +0.6 | 9,380 | 48.8%–50.5% | ||
| 211 | Viktorบน | บน | 49.9% | +0.6 | 730 | 47.0%–52.4% | ||
| 212 | Garenบน | บน | 49.7% | +0.6 | 23,064 | 49.2%–50.2% | ||
| 213 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.7% | +0.6 | 14,495 | 49.0%–50.4% | ||
| 214 | Illaoiบน | บน | 49.7% | +0.6 | 11,147 | 48.9%–50.5% | ||
| 215 | Veigarกลาง | กลาง | 49.7% | +0.6 | 18,506 | 49.1%–50.3% | ||
| 216 | Heimerdingerบน | บน | 49.7% | +0.7 | 6,171 | 48.7%–50.8% | ||
| 217 | Gangplankบน | บน | 49.8% | +0.7 | 12,113 | 49.0%–50.5% | ||
| 218 | Cassiopeiaบน | บน | 49.9% | +0.7 | 1,209 | 47.6%–52.0% | ||
| 219 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.7 | 1,476 | 47.8%–51.8% | ||
| 220 | Shyvanaบน | บน | 50.1% | +0.7 | 501 | 46.7%–52.9% | ||
| 221 | Gwenป่า | ป่า | 49.9% | +0.7 | 2,520 | 48.2%–51.4% | ||
| 222 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.7 | 1,143 | 47.6%–52.1% | ||
| 223 | Annieกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 5,609 | 48.8%–50.9% | ||
| 224 | Swainกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 2,259 | 48.2%–51.5% | ||
| 225 | Fizzกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 19,500 | 49.3%–50.5% | ||
| 226 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.8 | 10,126 | 49.1%–50.7% | ||
| 227 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 50.0% | +0.8 | 2,828 | 48.4%–51.4% | ||
| 228 | Renektonกลาง | กลาง | 50.1% | +0.8 | 710 | 47.2%–52.6% | ||
| 229 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.8 | 34,560 | 49.5%–50.4% | ||
| 230 | Veigarบน | บน | 50.1% | +0.8 | 834 | 47.4%–52.5% | ||
| 231 | Bel'Vethป่า | ป่า | 49.9% | +0.8 | 7,166 | 49.0%–50.9% | ||
| 232 | Kayleบน | บน | 49.9% | +0.8 | 8,433 | 49.0%–50.8% | ||
| 233 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.9 | 5,797 | 48.9%–51.0% | ||
| 234 | Teemoป่า | ป่า | 50.0% | +0.9 | 3,272 | 48.6%–51.3% | ||
| 235 | Dianaกลาง | กลาง | 50.0% | +0.9 | 11,382 | 49.2%–50.7% | ||
| 236 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.9 | 6,519 | 49.0%–51.0% | ||
| 237 | Kledบน | บน | 50.0% | +0.9 | 4,416 | 48.8%–51.2% | ||
| 238 | Kassadinกลาง | กลาง | 50.0% | +0.9 | 7,680 | 49.1%–50.9% | ||
| 239 | Kayleกลาง | กลาง | 50.1% | +0.9 | 1,406 | 48.0%–52.1% | ||
| 240 | Aniviaกลาง | กลาง | 50.1% | +1.0 | 5,227 | 48.9%–51.1% | ||
| 241 | Brandกลาง | กลาง | 50.1% | +1.0 | 3,306 | 48.6%–51.4% | ||
| 242 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +1.0 | 22,521 | 49.5%–50.6% | ||
| 243 | Auroraกลาง | กลาง | 50.1% | +1.0 | 6,860 | 49.1%–51.0% | ||
| 244 | Warwickป่า | ป่า | 50.1% | +1.0 | 19,014 | 49.5%–50.7% | ||
| 245 | Mordekaiserป่า | ป่า | 50.2% | +1.0 | 1,566 | 48.1%–52.0% | ||
| 246 | Settกลาง | กลาง | 50.5% | +1.0 | 553 | 47.1%–53.1% | ||
| 247 | Hweiกลาง | กลาง | 50.1% | +1.0 | 9,280 | 49.3%–51.0% | ||
| 248 | Cho'Gathบน | บน | 50.1% | +1.0 | 11,001 | 49.3%–50.9% | ||
| 249 | Syndraกลาง | กลาง | 50.1% | +1.0 | 18,164 | 49.5%–50.7% | ||
| 250 | Morganaกลาง | กลาง | 50.2% | +1.0 | 1,973 | 48.4%–51.9% | ||
| 251 | Briarป่า | ป่า | 50.1% | +1.1 | 16,509 | 49.5%–50.8% | ||
| 252 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +1.1 | 4,555 | 48.9%–51.3% | ||
| 253 | Aurelion Solบน | บน | 50.5% | +1.1 | 546 | 47.1%–53.2% | ||
| 254 | Ekkoป่า | ป่า | 50.2% | +1.1 | 12,552 | 49.4%–50.9% | ||
| 255 | Maokaiป่า | ป่า | 50.3% | +1.1 | 1,464 | 48.2%–52.2% | ||
| 256 | Ekkoกลาง | กลาง | 50.2% | +1.1 | 13,575 | 49.5%–50.9% | ||
| 257 | Lissandraกลาง | กลาง | 50.2% | +1.1 | 12,905 | 49.5%–50.9% | ||
| 258 | Dr. Mundoบน | บน | 50.2% | +1.1 | 10,303 | 49.4%–51.0% | ||
| 259 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +1.2 | 12,381 | 49.5%–51.0% | ||
| 260 | Nasusกลาง | กลาง | 50.3% | +1.2 | 3,712 | 48.9%–51.5% | ||
| 261 | Mordekaiserบน | บน | 50.3% | +1.2 | 22,996 | 49.7%–50.8% | ||
| 262 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.4% | +1.2 | 1,780 | 48.4%–52.1% | ||
| 263 | Sionป่า | ป่า | 50.6% | +1.2 | 802 | 47.7%–52.9% | ||
| 264 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +1.2 | 15,100 | 49.7%–51.0% | ||
| 265 | Ivernป่า | ป่า | 50.4% | +1.3 | 2,764 | 48.8%–51.9% | ||
| 266 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.3 | 11,900 | 49.6%–51.1% | ||
| 267 | Sejuaniบน | บน | 50.8% | +1.3 | 620 | 47.5%–53.3% | ||
| 268 | Zaahenป่า | ป่า | 50.6% | +1.3 | 1,223 | 48.2%–52.6% | ||
| 269 | Trundleป่า | ป่า | 50.5% | +1.3 | 3,508 | 49.1%–51.8% | ||
| 270 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 50.5% | +1.3 | 10,176 | 49.6%–51.2% | ||
| 271 | Viktorกลาง | กลาง | 50.5% | +1.4 | 19,758 | 49.9%–51.0% | ||
| 272 | Gragasกลาง | กลาง | 50.7% | +1.4 | 1,385 | 48.4%–52.5% | ||
| 273 | Shenบน | บน | 50.5% | +1.4 | 9,572 | 49.7%–51.3% | ||
| 274 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +1.4 | 1,853 | 48.7%–52.3% | ||
| 275 | Lissandraบน | บน | 50.8% | +1.4 | 1,178 | 48.3%–52.7% | ||
| 276 | Vladimirกลาง | กลาง | 50.5% | +1.4 | 12,463 | 49.8%–51.3% | ||
| 277 | Zacป่า | ป่า | 50.6% | +1.5 | 7,117 | 49.6%–51.5% | ||
| 278 | Rivenกลาง | กลาง | 50.8% | +1.5 | 1,033 | 48.2%–52.9% | ||
| 279 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 50.6% | +1.5 | 6,906 | 49.6%–51.5% | ||
| 280 | Urgotบน | บน | 50.6% | +1.5 | 8,822 | 49.7%–51.5% | ||
| 281 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.7% | +1.5 | 5,828 | 49.6%–51.7% | ||
| 282 | Zacบน | บน | 51.0% | +1.6 | 1,063 | 48.4%–53.0% | ||
| 283 | Neekoกลาง | กลาง | 51.0% | +1.7 | 1,164 | 48.5%–53.0% | ||
| 284 | Fizzบน | บน | 51.3% | +1.7 | 559 | 47.8%–53.7% | ||
| 285 | Malphiteบน | บน | 50.8% | +1.7 | 21,676 | 50.2%–51.3% | ||
| 286 | Amumuป่า | ป่า | 50.8% | +1.7 | 11,138 | 50.0%–51.5% | ||
| 287 | Auroraบน | บน | 51.0% | +1.7 | 1,439 | 48.7%–52.8% | ||
| 288 | Swainบน | บน | 51.0% | +1.7 | 1,870 | 49.0%–52.6% | ||
| 289 | Shyvanaป่า | ป่า | 50.8% | +1.7 | 16,089 | 50.1%–51.4% | ||
| 290 | Vexกลาง | กลาง | 50.9% | +1.8 | 12,072 | 50.1%–51.6% | ||
| 291 | Teemoบน | บน | 50.9% | +1.8 | 22,686 | 50.4%–51.4% | ||
| 292 | Shenป่า | ป่า | 51.3% | +1.8 | 1,014 | 48.6%–53.3% | ||
| 293 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 51.6% | +1.9 | 552 | 48.0%–53.9% | ||
| 294 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 51.2% | +1.9 | 1,435 | 48.9%–53.0% | ||
| 295 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +1.9 | 1,964 | 49.2%–52.7% | ||
| 296 | Ekkoบน | บน | 51.6% | +1.9 | 671 | 48.2%–53.8% | ||
| 297 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.2% | +2.0 | 3,934 | 49.8%–52.4% | ||
| 298 | Ornnบน | บน | 51.2% | +2.1 | 8,956 | 50.3%–52.0% | ||
| 299 | Xerathกลาง | กลาง | 51.2% | +2.1 | 12,105 | 50.4%–51.9% | ||
| 300 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.2% | +2.1 | 7,240 | 50.2%–52.1% | ||
| 301 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.3% | +2.2 | 30,249 | 50.8%–51.7% | ||
| 302 | Olafป่า | ป่า | 51.6% | +2.2 | 1,234 | 49.1%–53.4% | ||
| 303 | Luxกลาง | กลาง | 51.3% | +2.2 | 15,433 | 50.6%–51.9% | ||
| 304 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +2.3 | 51,355 | 51.0%–51.7% | ||
| 305 | Eliseป่า | ป่า | 51.5% | +2.4 | 7,628 | 50.5%–52.4% | ||
| 306 | Brandบน | บน | 51.9% | +2.4 | 1,155 | 49.3%–53.8% | ||
| 307 | Garenกลาง | กลาง | 51.9% | +2.5 | 1,494 | 49.6%–53.6% | ||
| 308 | Lilliaป่า | ป่า | 51.7% | +2.5 | 13,719 | 50.9%–52.3% | ||
| 309 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.7% | +2.6 | 19,928 | 51.1%–52.2% | ||
| 310 | Karmaบน | บน | 52.6% | +2.6 | 595 | 48.8%–54.6% | ||
| 311 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +2.7 | 18,793 | 51.2%–52.4% | ||
| 312 | Ahriบน | บน | 52.8% | +2.9 | 661 | 49.1%–54.7% | ||
| 313 | Singedบน | บน | 52.3% | +3.1 | 6,541 | 51.2%–53.2% | ||
| 314 | Zileanกลาง | กลาง | 53.4% | +3.2 | 566 | 49.3%–55.2% | ||
| 315 | Rammusป่า | ป่า | 52.4% | +3.3 | 9,000 | 51.5%–53.2% | ||
| 316 | Gwenกลาง | กลาง | 52.9% | +3.4 | 1,585 | 50.6%–54.4% | ||
| 317 | Zyraป่า | ป่า | 52.9% | +3.5 | 2,427 | 51.0%–54.2% | ||
| 318 | Wukongป่า | ป่า | 52.7% | +3.5 | 18,968 | 52.0%–53.2% | ||
| 319 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 53.3% | +3.8 | 1,787 | 51.0%–54.7% |
