ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.19–16.20
151617181920
| 1 | Lucianกลาง | กลาง | 38.7% | -8.8 | 1,134 | 38.1%–42.5% | ||
| 2 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 37.9% | -8.0 | 512 | 38.0%–44.1% | ||
| 3 | Twitchป่า | ป่า | 39.9% | -7.7 | 1,033 | 39.1%–43.7% | ||
| 4 | Caitlynบน | บน | 40.2% | -7.1 | 815 | 39.4%–44.5% | ||
| 5 | Ezrealกลาง | กลาง | 41.3% | -7.0 | 1,600 | 40.2%–44.0% | ||
| 6 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.9% | -6.9 | 1,141 | 39.9%–44.4% | ||
| 7 | Asheซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.1% | -6.6 | 3,534 | 41.1%–43.8% | ||
| 8 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.1% | -6.4 | 784 | 40.1%–45.3% | ||
| 9 | Garenป่า | ป่า | 40.7% | -6.1 | 538 | 40.0%–46.0% | ||
| 10 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.9% | -6.0 | 988 | 40.7%–45.5% | ||
| 11 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 41.6% | -5.7 | 623 | 40.6%–46.2% | ||
| 12 | Lockeป่า | ป่า | 43.1% | -5.5 | 2,269 | 41.9%–45.2% | ||
| 13 | Shacoบน | บน | 42.2% | -5.3 | 676 | 41.0%–46.5% | ||
| 14 | Caitlynกลาง | กลาง | 42.5% | -5.2 | 776 | 41.3%–46.5% | ||
| 15 | Varusกลาง | กลาง | 42.8% | -5.1 | 828 | 41.4%–46.5% | ||
| 16 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -5.0 | 5,314 | 43.0%–45.2% | ||
| 17 | Corkiกลาง | กลาง | 42.3% | -5.0 | 581 | 41.1%–47.0% | ||
| 18 | Rengarบน | บน | 42.8% | -4.8 | 650 | 41.5%–47.1% | ||
| 19 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.0% | -4.8 | 703 | 41.6%–47.0% | ||
| 20 | Smolderบน | บน | 43.6% | -4.6 | 1,056 | 42.1%–46.7% | ||
| 21 | Smolderกลาง | กลาง | 43.9% | -4.6 | 1,731 | 42.6%–46.3% | ||
| 22 | Tristanaบน | บน | 43.1% | -4.6 | 707 | 41.7%–47.2% | ||
| 23 | Rengarป่า | ป่า | 44.7% | -4.3 | 11,336 | 44.0%–45.5% | ||
| 24 | Pantheonป่า | ป่า | 44.6% | -4.2 | 2,565 | 43.3%–46.4% | ||
| 25 | Ryzeกลาง | กลาง | 44.8% | -4.1 | 6,216 | 43.9%–46.0% | ||
| 26 | Asheกลาง | กลาง | 43.8% | -4.0 | 653 | 42.2%–47.8% | ||
| 27 | Kai'Saกลาง | กลาง | 44.4% | -4.0 | 1,080 | 42.8%–47.4% | ||
| 28 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -4.0 | 5,383 | 44.0%–46.2% | ||
| 29 | Oriannaกลาง | กลาง | 45.1% | -3.9 | 8,886 | 44.3%–46.0% | ||
| 30 | Volibearกลาง | กลาง | 44.6% | -3.8 | 1,166 | 43.0%–47.5% | ||
| 31 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.0% | -3.7 | 568 | 42.4%–48.3% | ||
| 32 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -3.7 | 1,068 | 43.1%–47.7% | ||
| 33 | Melกลาง | กลาง | 45.4% | -3.6 | 13,467 | 44.8%–46.2% | ||
| 34 | Tristanaกลาง | กลาง | 45.2% | -3.6 | 2,209 | 43.8%–47.2% | ||
| 35 | Nasusป่า | ป่า | 45.0% | -3.5 | 1,366 | 43.5%–47.6% | ||
| 36 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -3.5 | 977 | 43.2%–47.9% | ||
| 37 | K'Santeบน | บน | 45.6% | -3.4 | 7,816 | 44.7%–46.6% | ||
| 38 | Azirกลาง | กลาง | 45.6% | -3.3 | 5,223 | 44.6%–46.9% | ||
| 39 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -3.3 | 2,756 | 44.3%–47.3% | ||
| 40 | Kaynบน | บน | 45.4% | -3.3 | 1,555 | 43.9%–47.8% | ||
| 41 | Jayceกลาง | กลาง | 45.4% | -3.3 | 1,450 | 43.8%–47.8% | ||
| 42 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -3.2 | 603 | 43.0%–48.7% | ||
| 43 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -3.2 | 631 | 43.0%–48.7% | ||
| 44 | Zedป่า | ป่า | 45.9% | -3.1 | 7,225 | 45.0%–46.9% | ||
| 45 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -3.1 | 6,625 | 45.0%–47.0% | ||
| 46 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -3.0 | 1,007 | 43.7%–48.4% | ||
| 47 | Kindredป่า | ป่า | 46.0% | -3.0 | 7,233 | 45.2%–47.1% | ||
| 48 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -2.9 | 16,327 | 45.5%–46.8% | ||
| 49 | Twitchกลาง | กลาง | 45.4% | -2.9 | 703 | 43.5%–48.9% | ||
| 50 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 46.1% | -2.9 | 4,108 | 45.0%–47.5% | ||
| 51 | Asheบน | บน | 45.4% | -2.8 | 713 | 43.5%–49.0% | ||
| 52 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -2.8 | 851 | 43.7%–48.8% | ||
| 53 | Master Yiบน | บน | 46.1% | -2.7 | 2,078 | 44.6%–48.1% | ||
| 54 | Jayceป่า | ป่า | 46.1% | -2.7 | 2,464 | 44.8%–48.0% | ||
| 55 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.6 | 3,161 | 45.1%–47.9% | ||
| 56 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.6 | 11,272 | 45.7%–47.3% | ||
| 57 | Corkiบน | บน | 46.0% | -2.6 | 1,108 | 44.2%–48.8% | ||
| 58 | Kai'Saบน | บน | 45.9% | -2.6 | 774 | 43.9%–49.2% | ||
| 59 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.5 | 3,419 | 45.2%–47.9% | ||
| 60 | Vayneบน | บน | 46.5% | -2.5 | 5,163 | 45.5%–47.7% | ||
| 61 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.4 | 1,719 | 44.8%–48.5% | ||
| 62 | Lee Sinบน | บน | 45.8% | -2.4 | 565 | 43.7%–49.7% | ||
| 63 | Jhinกลาง | กลาง | 46.1% | -2.4 | 747 | 44.0%–49.4% | ||
| 64 | Taliyahกลาง | กลาง | 46.6% | -2.3 | 3,236 | 45.4%–48.2% | ||
| 65 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.3 | 5,386 | 45.7%–47.9% | ||
| 66 | Jayceบน | บน | 46.7% | -2.3 | 9,866 | 46.0%–47.6% | ||
| 67 | Yorickกลาง | กลาง | 46.0% | -2.3 | 578 | 43.9%–49.7% | ||
| 68 | Lee Sinป่า | ป่า | 46.8% | -2.3 | 29,220 | 46.3%–47.3% | ||
| 69 | Rumbleบน | บน | 46.7% | -2.2 | 4,187 | 45.6%–48.1% | ||
| 70 | Qiyanaกลาง | กลาง | 46.8% | -2.2 | 7,412 | 45.9%–47.8% | ||
| 71 | Ambessaป่า | ป่า | 46.7% | -2.2 | 1,665 | 45.0%–48.8% | ||
| 72 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.1 | 659 | 44.1%–49.7% | ||
| 73 | Quinnกลาง | กลาง | 46.5% | -2.1 | 876 | 44.4%–49.4% | ||
| 74 | Gnarบน | บน | 47.0% | -2.1 | 9,409 | 46.2%–47.8% | ||
| 75 | Dariusบน | บน | 47.1% | -1.9 | 25,770 | 46.6%–47.6% | ||
| 76 | Akshanกลาง | กลาง | 47.1% | -1.9 | 5,748 | 46.1%–48.2% | ||
| 77 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.9 | 13,624 | 46.5%–47.9% | ||
| 78 | Galioบน | บน | 46.8% | -1.8 | 869 | 44.7%–49.8% | ||
| 79 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.8 | 1,331 | 45.2%–49.4% | ||
| 80 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.8 | 3,467 | 46.0%–48.7% | ||
| 81 | Briarบน | บน | 47.0% | -1.8 | 1,100 | 45.0%–49.6% | ||
| 82 | Quinnบน | บน | 47.3% | -1.7 | 3,159 | 46.0%–48.8% | ||
| 83 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.7 | 919 | 44.9%–49.8% | ||
| 84 | Qiyanaป่า | ป่า | 47.4% | -1.7 | 14,939 | 46.7%–48.1% | ||
| 85 | Varusบน | บน | 47.4% | -1.6 | 2,812 | 46.0%–49.0% | ||
| 86 | Sionกลาง | กลาง | 47.3% | -1.6 | 1,295 | 45.4%–49.6% | ||
| 87 | Udyrบน | บน | 47.3% | -1.6 | 1,520 | 45.5%–49.5% | ||
| 88 | Twisted Fateบน | บน | 47.2% | -1.5 | 759 | 44.9%–50.2% | ||
| 89 | Zedกลาง | กลาง | 47.6% | -1.5 | 25,203 | 47.1%–48.1% | ||
| 90 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.5 | 2,194 | 45.9%–49.3% | ||
| 91 | Ryzeบน | บน | 47.4% | -1.4 | 1,419 | 45.6%–49.7% | ||
| 92 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.4 | 19,585 | 47.1%–48.2% | ||
| 93 | Ireliaกลาง | กลาง | 47.6% | -1.4 | 9,544 | 46.8%–48.5% | ||
| 94 | Ambessaบน | บน | 47.6% | -1.4 | 7,711 | 46.7%–48.6% | ||
| 95 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -1.4 | 826 | 45.1%–50.2% | ||
| 96 | Kha'Zixป่า | ป่า | 47.7% | -1.4 | 20,132 | 47.1%–48.3% | ||
| 97 | Yasuoบน | บน | 47.7% | -1.4 | 12,693 | 47.0%–48.4% | ||
| 98 | Naafiriป่า | ป่า | 47.7% | -1.4 | 8,362 | 46.8%–48.6% | ||
| 99 | Viป่า | ป่า | 47.8% | -1.3 | 13,117 | 47.1%–48.5% | ||
| 100 | Naafiriบน | บน | 47.6% | -1.2 | 1,061 | 45.5%–50.1% | ||
| 101 | Xin Zhaoบน | บน | 47.5% | -1.2 | 693 | 45.1%–50.6% | ||
| 102 | Rivenบน | บน | 47.8% | -1.2 | 6,500 | 46.8%–48.8% | ||
| 103 | Ziggsกลาง | กลาง | 47.8% | -1.2 | 3,017 | 46.4%–49.3% | ||
| 104 | Vladimirบน | บน | 47.8% | -1.2 | 4,068 | 46.6%–49.1% | ||
| 105 | Brandป่า | ป่า | 47.6% | -1.2 | 885 | 45.4%–50.3% | ||
| 106 | Gravesป่า | ป่า | 47.8% | -1.2 | 20,356 | 47.3%–48.4% | ||
| 107 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.7% | -1.2 | 1,344 | 45.8%–50.0% | ||
| 108 | Quinnป่า | ป่า | 47.8% | -1.2 | 4,318 | 46.7%–49.1% | ||
| 109 | Nidaleeป่า | ป่า | 47.8% | -1.2 | 6,567 | 46.9%–48.9% | ||
| 110 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.2 | 15,081 | 47.2%–48.6% | ||
| 111 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.1 | 6,731 | 47.0%–48.9% | ||
| 112 | Seraphineกลาง | กลาง | 47.6% | -1.1 | 672 | 45.2%–50.7% | ||
| 113 | Sylasกลาง | กลาง | 47.9% | -1.1 | 20,598 | 47.4%–48.5% | ||
| 114 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 47.6% | -1.1 | 632 | 45.1%–50.8% | ||
| 115 | Skarnerป่า | ป่า | 47.9% | -1.1 | 2,831 | 46.5%–49.5% | ||
| 116 | Rek'Saiป่า | ป่า | 47.9% | -1.1 | 2,788 | 46.5%–49.5% | ||
| 117 | Tahm Kenchบน | บน | 48.0% | -1.1 | 9,130 | 47.2%–48.9% | ||
| 118 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 47.6% | -1.1 | 521 | 45.0%–51.1% | ||
| 119 | Wukongบน | บน | 48.0% | -1.0 | 2,734 | 46.5%–49.6% | ||
| 120 | Akaliกลาง | กลาง | 48.1% | -1.0 | 20,689 | 47.5%–48.7% | ||
| 121 | Qiyanaบน | บน | 47.7% | -1.0 | 503 | 45.0%–51.2% | ||
| 122 | Naafiriกลาง | กลาง | 48.1% | -1.0 | 3,770 | 46.8%–49.4% | ||
| 123 | Hecarimป่า | ป่า | 48.1% | -1.0 | 14,554 | 47.4%–48.8% | ||
| 124 | Volibearป่า | ป่า | 48.1% | -1.0 | 6,832 | 47.1%–49.1% | ||
| 125 | Viegoป่า | ป่า | 48.1% | -0.9 | 29,979 | 47.7%–48.6% | ||
| 126 | Ireliaบน | บน | 48.1% | -0.9 | 12,984 | 47.4%–48.9% | ||
| 127 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 48.2% | -0.8 | 7,378 | 47.3%–49.2% | ||
| 128 | Fizzป่า | ป่า | 48.2% | -0.8 | 2,153 | 46.5%–49.9% | ||
| 129 | Sionบน | บน | 48.2% | -0.8 | 8,249 | 47.4%–49.2% | ||
| 130 | Pantheonบน | บน | 48.3% | -0.8 | 8,916 | 47.4%–49.1% | ||
| 131 | Tryndamereกลาง | กลาง | 48.2% | -0.7 | 1,122 | 46.1%–50.6% | ||
| 132 | Lockeบน | บน | 48.2% | -0.7 | 830 | 45.8%–50.9% | ||
| 133 | Malphiteป่า | ป่า | 48.4% | -0.7 | 4,194 | 47.1%–49.6% | ||
| 134 | Poppyบน | บน | 48.4% | -0.7 | 2,299 | 46.8%–50.1% | ||
| 135 | Fioraบน | บน | 48.4% | -0.7 | 12,898 | 47.7%–49.1% | ||
| 136 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.4% | -0.6 | 13,013 | 47.7%–49.2% | ||
| 137 | Yorickบน | บน | 48.5% | -0.6 | 13,111 | 47.8%–49.2% | ||
| 138 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.6 | 30,840 | 48.0%–49.0% | ||
| 139 | Yasuoกลาง | กลาง | 48.5% | -0.6 | 37,286 | 48.1%–48.9% | ||
| 140 | Nocturneป่า | ป่า | 48.5% | -0.6 | 18,254 | 47.9%–49.1% | ||
| 141 | Poppyป่า | ป่า | 48.4% | -0.6 | 1,190 | 46.3%–50.7% | ||
| 142 | Akaliบน | บน | 48.5% | -0.6 | 8,123 | 47.6%–49.4% | ||
| 143 | Katarinaบน | บน | 48.3% | -0.6 | 534 | 45.5%–51.6% | ||
| 144 | Aatroxบน | บน | 48.6% | -0.5 | 15,731 | 47.9%–49.2% | ||
| 145 | Shacoป่า | ป่า | 48.6% | -0.5 | 19,092 | 48.0%–49.2% | ||
| 146 | Talonกลาง | กลาง | 48.6% | -0.5 | 4,142 | 47.3%–49.8% | ||
| 147 | Pantheonกลาง | กลาง | 48.6% | -0.5 | 3,085 | 47.2%–50.0% | ||
| 148 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.5 | 6,472 | 47.6%–49.6% | ||
| 149 | Katarinaกลาง | กลาง | 48.6% | -0.5 | 22,673 | 48.1%–49.1% | ||
| 150 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.6% | -0.5 | 14,247 | 47.9%–49.3% | ||
| 151 | Camilleบน | บน | 48.6% | -0.4 | 8,934 | 47.8%–49.5% | ||
| 152 | Zyraกลาง | กลาง | 48.5% | -0.4 | 637 | 45.8%–51.5% | ||
| 153 | Jhinบน | บน | 48.5% | -0.4 | 602 | 45.7%–51.5% | ||
| 154 | Kaynป่า | ป่า | 48.7% | -0.4 | 32,849 | 48.2%–49.1% | ||
| 155 | Ambessaกลาง | กลาง | 48.5% | -0.4 | 550 | 45.7%–51.7% | ||
| 156 | Briarกลาง | กลาง | 48.6% | -0.4 | 833 | 46.2%–51.3% | ||
| 157 | Karthusกลาง | กลาง | 48.6% | -0.4 | 611 | 45.8%–51.6% | ||
| 158 | Yoneกลาง | กลาง | 48.7% | -0.3 | 30,918 | 48.3%–49.2% | ||
| 159 | Kog'Mawบน | บน | 48.6% | -0.3 | 506 | 45.7%–51.8% | ||
| 160 | Maokaiบน | บน | 48.7% | -0.3 | 1,164 | 46.5%–51.0% | ||
| 161 | Gragasป่า | ป่า | 48.8% | -0.3 | 2,205 | 47.1%–50.5% | ||
| 162 | Lockeกลาง | กลาง | 48.8% | -0.2 | 19,737 | 48.3%–49.4% | ||
| 163 | Aatroxป่า | ป่า | 48.8% | -0.2 | 2,206 | 47.2%–50.5% | ||
| 164 | Teemoกลาง | กลาง | 48.8% | -0.2 | 1,299 | 46.7%–51.0% | ||
| 165 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.2 | 12,515 | 48.1%–49.6% | ||
| 166 | Talonป่า | ป่า | 48.9% | -0.2 | 14,161 | 48.2%–49.6% | ||
| 167 | Jaxป่า | ป่า | 48.9% | -0.2 | 6,194 | 47.9%–49.9% | ||
| 168 | Tryndamereป่า | ป่า | 48.9% | -0.2 | 2,319 | 47.3%–50.6% | ||
| 169 | Renektonบน | บน | 48.9% | -0.2 | 15,422 | 48.3%–49.6% | ||
| 170 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.1 | 2,798 | 47.4%–50.4% | ||
| 171 | Zaahenบน | บน | 48.9% | -0.1 | 7,395 | 48.0%–49.9% | ||
| 172 | Sylasป่า | ป่า | 48.9% | -0.1 | 20,467 | 48.4%–49.5% | ||
| 173 | Karmaกลาง | กลาง | 48.9% | -0.1 | 593 | 46.0%–51.9% | ||
| 174 | Jaxบน | บน | 49.0% | -0.1 | 18,746 | 48.4%–49.6% | ||
| 175 | Morganaป่า | ป่า | 48.9% | -0.1 | 1,185 | 46.8%–51.2% | ||
| 176 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.1 | 48,872 | 48.6%–49.3% | ||
| 177 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.1 | 11,101 | 48.2%–49.7% | ||
| 178 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.1 | 1,697 | 47.1%–50.9% | ||
| 179 | Volibearบน | บน | 49.0% | -0.1 | 17,537 | 48.4%–49.6% | ||
| 180 | Sylasบน | บน | 49.0% | -0.1 | 2,952 | 47.6%–50.5% | ||
| 181 | Warwickบน | บน | 49.0% | -0.1 | 4,592 | 47.8%–50.2% | ||
| 182 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.1 | 2,674 | 47.5%–50.6% | ||
| 183 | Kennenกลาง | กลาง | 49.0% | 0.0 | 1,385 | 47.0%–51.1% | ||
| 184 | Zoeกลาง | กลาง | 49.0% | 0.0 | 8,237 | 48.1%–49.9% | ||
| 185 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | 0.0 | 4,937 | 47.9%–50.2% | ||
| 186 | Nasusบน | บน | 49.1% | 0.0 | 19,298 | 48.5%–49.7% | ||
| 187 | Yoneบน | บน | 49.1% | 0.0 | 28,564 | 48.6%–49.6% | ||
| 188 | Dianaป่า | ป่า | 49.1% | 0.0 | 12,540 | 48.4%–49.8% | ||
| 189 | Gwenบน | บน | 49.1% | 0.0 | 8,685 | 48.3%–50.0% | ||
| 190 | Malzaharบน | บน | 49.1% | +0.1 | 2,607 | 47.6%–50.7% | ||
| 191 | Master Yiป่า | ป่า | 49.1% | +0.1 | 32,267 | 48.7%–49.6% | ||
| 192 | Dariusป่า | ป่า | 49.2% | +0.1 | 2,664 | 47.7%–50.7% | ||
| 193 | Zedบน | บน | 49.2% | +0.1 | 1,662 | 47.3%–51.1% | ||
| 194 | Trundleบน | บน | 49.2% | +0.1 | 7,941 | 48.3%–50.1% | ||
| 195 | Kennenบน | บน | 49.2% | +0.1 | 5,854 | 48.2%–50.3% | ||
| 196 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 49.2% | +0.2 | 6,647 | 48.2%–50.2% | ||
| 197 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.3% | +0.2 | 1,987 | 47.5%–51.0% | ||
| 198 | Gragasบน | บน | 49.3% | +0.2 | 6,613 | 48.3%–50.3% | ||
| 199 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.2 | 22,644 | 48.7%–49.8% | ||
| 200 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.2 | 1,651 | 47.4%–51.2% | ||
| 201 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.2 | 9,429 | 48.4%–50.1% | ||
| 202 | Fiddlesticksบน | บน | 49.3% | +0.2 | 971 | 46.9%–51.7% | ||
| 203 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.2 | 23,126 | 48.8%–49.8% | ||
| 204 | Olafบน | บน | 49.3% | +0.2 | 8,138 | 48.4%–50.2% | ||
| 205 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 49.4% | +0.3 | 7,433 | 48.4%–50.3% | ||
| 206 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.3 | 31,151 | 48.9%–49.8% | ||
| 207 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.3 | 7,565 | 48.5%–50.4% | ||
| 208 | Illaoiบน | บน | 49.5% | +0.4 | 12,648 | 48.7%–50.2% | ||
| 209 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.4 | 11,343 | 48.7%–50.2% | ||
| 210 | Aurelion Solบน | บน | 49.6% | +0.4 | 625 | 46.6%–52.3% | ||
| 211 | Aniviaบน | บน | 49.6% | +0.4 | 1,717 | 47.6%–51.4% | ||
| 212 | Karthusป่า | ป่า | 49.6% | +0.5 | 4,965 | 48.4%–50.7% | ||
| 213 | Galioกลาง | กลาง | 49.6% | +0.5 | 10,749 | 48.8%–50.3% | ||
| 214 | Veigarกลาง | กลาง | 49.6% | +0.5 | 20,973 | 49.0%–50.1% | ||
| 215 | Taliyahป่า | ป่า | 49.6% | +0.5 | 1,709 | 47.7%–51.4% | ||
| 216 | Renektonกลาง | กลาง | 49.7% | +0.5 | 786 | 47.0%–52.2% | ||
| 217 | Ahriกลาง | กลาง | 49.6% | +0.5 | 30,856 | 49.1%–50.1% | ||
| 218 | Tryndamereบน | บน | 49.6% | +0.5 | 13,262 | 48.9%–50.3% | ||
| 219 | Settบน | บน | 49.6% | +0.5 | 25,750 | 49.1%–50.1% | ||
| 220 | Heimerdingerบน | บน | 49.6% | +0.5 | 7,068 | 48.7%–50.6% | ||
| 221 | Veigarบน | บน | 49.8% | +0.6 | 976 | 47.3%–52.1% | ||
| 222 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.7% | +0.6 | 16,410 | 49.0%–50.3% | ||
| 223 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.7% | +0.6 | 3,270 | 48.3%–51.1% | ||
| 224 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.7% | +0.6 | 7,410 | 48.8%–50.7% | ||
| 225 | Kledบน | บน | 49.7% | +0.6 | 4,955 | 48.6%–50.9% | ||
| 226 | Gangplankบน | บน | 49.8% | +0.7 | 13,722 | 49.0%–50.4% | ||
| 227 | Rivenกลาง | กลาง | 49.9% | +0.7 | 1,197 | 47.6%–52.0% | ||
| 228 | Annieกลาง | กลาง | 49.8% | +0.7 | 6,334 | 48.8%–50.8% | ||
| 229 | Malzaharกลาง | กลาง | 49.8% | +0.7 | 23,827 | 49.2%–50.3% | ||
| 230 | Garenบน | บน | 49.8% | +0.7 | 26,098 | 49.3%–50.3% | ||
| 231 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.7 | 39,290 | 49.4%–50.2% | ||
| 232 | Ekkoบน | บน | 50.0% | +0.7 | 768 | 47.2%–52.5% | ||
| 233 | Hweiกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 10,637 | 49.1%–50.6% | ||
| 234 | Aniviaกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 5,970 | 48.8%–50.9% | ||
| 235 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 8,687 | 49.0%–50.7% | ||
| 236 | Evelynnป่า | ป่า | 49.9% | +0.8 | 8,749 | 49.0%–50.7% | ||
| 237 | Fizzกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 22,187 | 49.3%–50.4% | ||
| 238 | Zaahenป่า | ป่า | 50.0% | +0.8 | 1,356 | 47.8%–52.0% | ||
| 239 | Dianaกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 13,048 | 49.2%–50.6% | ||
| 240 | Syndraกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 20,566 | 49.3%–50.5% | ||
| 241 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 50.0% | +0.9 | 3,235 | 48.5%–51.3% | ||
| 242 | Cassiopeiaบน | บน | 50.1% | +0.9 | 1,364 | 47.9%–52.0% | ||
| 243 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.0% | +0.9 | 11,562 | 49.2%–50.7% | ||
| 244 | Sejuaniบน | บน | 50.2% | +0.9 | 703 | 47.2%–52.7% | ||
| 245 | Kayleบน | บน | 50.0% | +0.9 | 9,621 | 49.1%–50.8% | ||
| 246 | Kalistaบน | บน | 50.2% | +0.9 | 961 | 47.6%–52.4% | ||
| 247 | Trundleป่า | ป่า | 50.1% | +0.9 | 3,977 | 48.7%–51.3% | ||
| 248 | Teemoป่า | ป่า | 50.1% | +1.0 | 3,716 | 48.7%–51.4% | ||
| 249 | Udyrป่า | ป่า | 50.1% | +1.0 | 6,425 | 49.0%–51.1% | ||
| 250 | Warwickป่า | ป่า | 50.1% | +1.0 | 21,756 | 49.5%–50.6% | ||
| 251 | Brandกลาง | กลาง | 50.1% | +1.0 | 3,709 | 48.8%–51.4% | ||
| 252 | Dr. Mundoบน | บน | 50.1% | +1.0 | 11,887 | 49.3%–50.8% | ||
| 253 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +1.0 | 1,302 | 48.0%–52.2% | ||
| 254 | Ekkoป่า | ป่า | 50.1% | +1.0 | 14,355 | 49.4%–50.8% | ||
| 255 | Briarป่า | ป่า | 50.1% | +1.0 | 18,694 | 49.5%–50.7% | ||
| 256 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +1.0 | 13,672 | 49.4%–50.8% | ||
| 257 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +1.1 | 25,745 | 49.6%–50.6% | ||
| 258 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +1.1 | 14,058 | 49.5%–50.8% | ||
| 259 | Shyvanaบน | บน | 50.5% | +1.1 | 578 | 47.2%–53.1% | ||
| 260 | Bel'Vethป่า | ป่า | 50.2% | +1.1 | 8,189 | 49.3%–51.0% | ||
| 261 | Swainบน | บน | 50.3% | +1.1 | 2,137 | 48.5%–51.9% | ||
| 262 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +1.1 | 6,565 | 49.2%–51.2% | ||
| 263 | Cho'Gathบน | บน | 50.2% | +1.1 | 12,598 | 49.4%–50.9% | ||
| 264 | Kayleกลาง | กลาง | 50.3% | +1.1 | 1,576 | 48.2%–52.1% | ||
| 265 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 50.3% | +1.1 | 2,030 | 48.4%–51.9% | ||
| 266 | Gwenป่า | ป่า | 50.3% | +1.1 | 2,866 | 48.7%–51.7% | ||
| 267 | Viktorบน | บน | 50.5% | +1.1 | 840 | 47.7%–52.8% | ||
| 268 | Morganaกลาง | กลาง | 50.4% | +1.2 | 2,226 | 48.6%–51.9% | ||
| 269 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.3% | +1.2 | 6,688 | 49.3%–51.3% | ||
| 270 | Neekoกลาง | กลาง | 50.5% | +1.2 | 1,309 | 48.2%–52.4% | ||
| 271 | Mordekaiserบน | บน | 50.3% | +1.2 | 26,557 | 49.8%–50.8% | ||
| 272 | Mordekaiserป่า | ป่า | 50.5% | +1.3 | 1,797 | 48.5%–52.2% | ||
| 273 | Lissandraกลาง | กลาง | 50.4% | +1.3 | 14,653 | 49.7%–51.0% | ||
| 274 | Swainกลาง | กลาง | 50.5% | +1.3 | 2,646 | 48.8%–51.9% | ||
| 275 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.4% | +1.3 | 17,121 | 49.7%–51.0% | ||
| 276 | Ekkoกลาง | กลาง | 50.4% | +1.3 | 15,597 | 49.7%–51.0% | ||
| 277 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +1.3 | 2,120 | 48.7%–52.1% | ||
| 278 | Nasusกลาง | กลาง | 50.5% | +1.3 | 4,015 | 49.1%–51.7% | ||
| 279 | Sionป่า | ป่า | 50.7% | +1.3 | 977 | 48.0%–52.8% | ||
| 280 | Zacป่า | ป่า | 50.4% | +1.3 | 8,051 | 49.5%–51.3% | ||
| 281 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 50.5% | +1.3 | 7,851 | 49.5%–51.3% | ||
| 282 | Ivernป่า | ป่า | 50.5% | +1.4 | 3,153 | 49.0%–51.9% | ||
| 283 | Morganaบน | บน | 51.0% | +1.4 | 514 | 47.4%–53.5% | ||
| 284 | Auroraกลาง | กลาง | 50.5% | +1.4 | 7,745 | 49.5%–51.4% | ||
| 285 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 50.5% | +1.4 | 11,581 | 49.7%–51.2% | ||
| 286 | Auroraบน | บน | 50.6% | +1.4 | 1,643 | 48.6%–52.4% | ||
| 287 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 50.7% | +1.4 | 1,608 | 48.6%–52.4% | ||
| 288 | Viktorกลาง | กลาง | 50.6% | +1.5 | 22,421 | 50.0%–51.1% | ||
| 289 | Lissandraบน | บน | 50.8% | +1.5 | 1,362 | 48.5%–52.7% | ||
| 290 | Urgotบน | บน | 50.7% | +1.6 | 9,920 | 49.8%–51.5% | ||
| 291 | Shenบน | บน | 50.7% | +1.6 | 10,858 | 49.9%–51.4% | ||
| 292 | Vexกลาง | กลาง | 50.7% | +1.6 | 13,753 | 49.9%–51.3% | ||
| 293 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +1.7 | 2,276 | 49.1%–52.4% | ||
| 294 | Vladimirกลาง | กลาง | 50.8% | +1.7 | 14,147 | 50.0%–51.4% | ||
| 295 | Gragasกลาง | กลาง | 51.0% | +1.7 | 1,578 | 48.8%–52.7% | ||
| 296 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +1.7 | 5,172 | 49.7%–51.9% | ||
| 297 | Ornnบน | บน | 50.8% | +1.7 | 10,224 | 50.0%–51.6% | ||
| 298 | Malphiteบน | บน | 50.9% | +1.8 | 24,769 | 50.3%–51.4% | ||
| 299 | Maokaiป่า | ป่า | 51.1% | +1.8 | 1,670 | 49.0%–52.8% | ||
| 300 | Teemoบน | บน | 50.9% | +1.8 | 25,748 | 50.4%–51.4% | ||
| 301 | Karmaบน | บน | 51.4% | +1.8 | 706 | 48.2%–53.6% | ||
| 302 | Amumuป่า | ป่า | 50.9% | +1.8 | 12,714 | 50.2%–51.6% | ||
| 303 | Shyvanaป่า | ป่า | 51.0% | +1.9 | 18,131 | 50.4%–51.6% | ||
| 304 | Settกลาง | กลาง | 51.6% | +1.9 | 657 | 48.2%–53.8% | ||
| 305 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.1% | +2.0 | 34,644 | 50.7%–51.6% | ||
| 306 | Sejuaniป่า | ป่า | 51.2% | +2.0 | 8,278 | 50.2%–52.0% | ||
| 307 | Xerathกลาง | กลาง | 51.2% | +2.1 | 13,690 | 50.5%–51.9% | ||
| 308 | Olafป่า | ป่า | 51.5% | +2.1 | 1,394 | 49.1%–53.3% | ||
| 309 | Shenป่า | ป่า | 51.6% | +2.1 | 1,185 | 49.0%–53.4% | ||
| 310 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.4% | +2.2 | 4,445 | 50.1%–52.5% | ||
| 311 | Luxกลาง | กลาง | 51.3% | +2.2 | 17,420 | 50.7%–51.9% | ||
| 312 | Zacบน | บน | 51.7% | +2.3 | 1,210 | 49.2%–53.5% | ||
| 313 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.5% | +2.4 | 58,562 | 51.1%–51.8% | ||
| 314 | Fizzบน | บน | 52.3% | +2.4 | 618 | 48.6%–54.4% | ||
| 315 | Eliseป่า | ป่า | 51.6% | +2.4 | 8,674 | 50.6%–52.4% | ||
| 316 | Zileanกลาง | กลาง | 52.3% | +2.5 | 658 | 48.7%–54.3% | ||
| 317 | Lilliaป่า | ป่า | 51.6% | +2.5 | 15,918 | 50.9%–52.2% | ||
| 318 | Cho'Gathป่า | ป่า | 51.6% | +2.5 | 22,651 | 51.0%–52.1% | ||
| 319 | Brandบน | บน | 52.0% | +2.5 | 1,303 | 49.5%–53.7% | ||
| 320 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 52.4% | +2.5 | 655 | 48.8%–54.4% | ||
| 321 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.8% | +2.7 | 21,010 | 51.2%–52.3% | ||
| 322 | Garenกลาง | กลาง | 52.1% | +2.7 | 1,693 | 49.9%–53.7% | ||
| 323 | Singedบน | บน | 52.1% | +3.0 | 7,438 | 51.1%–53.0% | ||
| 324 | Rammusป่า | ป่า | 52.2% | +3.0 | 10,276 | 51.3%–52.9% | ||
| 325 | Gwenกลาง | กลาง | 52.6% | +3.2 | 1,766 | 50.4%–54.1% | ||
| 326 | Ahriบน | บน | 53.2% | +3.2 | 758 | 49.7%–55.0% | ||
| 327 | Zyraป่า | ป่า | 52.6% | +3.3 | 2,775 | 50.8%–53.8% | ||
| 328 | Wukongป่า | ป่า | 52.6% | +3.5 | 21,691 | 52.0%–53.1% | ||
| 329 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 53.0% | +3.6 | 2,061 | 50.9%–54.4% | ||
| 330 | Zileanบน | บน | 56.0% | +5.1 | 539 | 51.1%–57.2% |
