ความได้เปรียบในเลน
พันธมิตรและศัตรู
แรงก์








ทุกแรงก์
แพตช์ 16.16.20–16.21
161718192021
| 1 | Twitchป่า | ป่า | 39.2% | -9.3 | 2,977 | 38.4%–41.3% | ||
| 2 | Garenป่า | ป่า | 39.0% | -9.1 | 1,806 | 38.2%–41.8% | ||
| 3 | Yuumiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 40.1% | -9.0 | 20,163 | 39.6%–40.7% | ||
| 4 | Caitlynซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 38.1% | -8.6 | 734 | 37.9%–43.1% | ||
| 5 | Corkiกลาง | กลาง | 40.4% | -7.8 | 1,565 | 39.4%–43.3% | ||
| 6 | Ezrealบน | บน | 40.1% | -7.8 | 1,212 | 39.2%–43.5% | ||
| 7 | Varusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.6% | -7.4 | 677 | 39.0%–44.5% | ||
| 8 | Kai'Saป่า | ป่า | 40.1% | -7.1 | 748 | 39.4%–44.6% | ||
| 9 | Jhinป่า | ป่า | 39.3% | -7.1 | 524 | 39.0%–45.0% | ||
| 10 | Nasusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 39.9% | -6.9 | 582 | 39.3%–45.1% | ||
| 11 | Ezrealซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.8% | -6.8 | 2,668 | 40.8%–43.9% | ||
| 12 | Jarvan IVบน | บน | 41.0% | -6.6 | 866 | 40.0%–45.0% | ||
| 13 | Yasuoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.4% | -6.5 | 1,132 | 40.4%–44.8% | ||
| 14 | Jhinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.6% | -6.5 | 1,371 | 40.6%–44.7% | ||
| 15 | Miss Fortuneบน | บน | 40.3% | -6.4 | 509 | 39.7%–45.8% | ||
| 16 | Nautilusป่า | ป่า | 41.9% | -6.2 | 1,132 | 40.7%–45.2% | ||
| 17 | Zedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.7% | -6.2 | 957 | 40.6%–45.4% | ||
| 18 | Ezrealกลาง | กลาง | 42.8% | -6.1 | 4,691 | 41.9%–44.2% | ||
| 19 | Miss Fortuneกลาง | กลาง | 42.6% | -5.9 | 2,004 | 41.5%–44.9% | ||
| 20 | Twitchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.1% | -5.7 | 3,407 | 42.1%–44.8% | ||
| 21 | Tristanaบน | บน | 42.9% | -5.6 | 1,962 | 41.7%–45.2% | ||
| 22 | Lee Sinบน | บน | 42.8% | -5.6 | 1,506 | 41.5%–45.5% | ||
| 23 | Lucianกลาง | กลาง | 43.1% | -5.6 | 2,789 | 42.0%–45.0% | ||
| 24 | Volibearซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.0% | -5.6 | 717 | 40.8%–46.2% | ||
| 25 | Kai'Saซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.5% | -5.5 | 537 | 40.6%–46.6% | ||
| 26 | Yoneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 41.6% | -5.5 | 527 | 40.6%–46.7% | ||
| 27 | Lee Sinซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -5.4 | 2,311 | 42.1%–45.3% | ||
| 28 | Nautilusบน | บน | 42.1% | -5.4 | 677 | 40.9%–46.5% | ||
| 29 | Viซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.5% | -5.4 | 894 | 41.3%–46.2% | ||
| 30 | Dariusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.7% | -5.3 | 964 | 41.4%–46.2% | ||
| 31 | Shacoบน | บน | 43.4% | -5.1 | 1,760 | 42.1%–45.8% | ||
| 32 | K'Santeบน | บน | 44.0% | -5.1 | 20,607 | 43.5%–44.6% | ||
| 33 | Garenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 42.4% | -5.0 | 569 | 41.2%–47.1% | ||
| 34 | Qiyanaป่า | ป่า | 44.2% | -4.9 | 34,017 | 43.8%–44.7% | ||
| 35 | Caitlynบน | บน | 43.9% | -4.8 | 2,335 | 42.7%–45.9% | ||
| 36 | Caitlynกลาง | กลาง | 43.9% | -4.8 | 2,334 | 42.7%–46.0% | ||
| 37 | Corkiบน | บน | 44.0% | -4.8 | 2,500 | 42.8%–46.0% | ||
| 38 | Mordekaiserซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.2% | -4.7 | 776 | 41.8%–47.0% | ||
| 39 | Camilleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -4.7 | 6,403 | 43.4%–45.4% | ||
| 40 | Rengarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.1% | -4.6 | 642 | 41.8%–47.4% | ||
| 41 | Lucianบน | บน | 43.8% | -4.5 | 1,074 | 42.3%–46.9% | ||
| 42 | Nunu & Willumpซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -4.5 | 1,171 | 42.5%–46.9% | ||
| 43 | K'Santeกลาง | กลาง | 43.2% | -4.4 | 572 | 41.8%–47.7% | ||
| 44 | Melซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.7% | -4.4 | 17,974 | 44.2%–45.4% | ||
| 45 | Kai'Saกลาง | กลาง | 44.4% | -4.4 | 2,409 | 43.2%–46.4% | ||
| 46 | Dr. Mundoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 43.9% | -4.3 | 930 | 42.4%–47.2% | ||
| 47 | Miss Fortuneซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -4.3 | 12,323 | 44.1%–45.6% | ||
| 48 | Lockeบน | บน | 44.5% | -4.2 | 1,971 | 43.2%–46.7% | ||
| 49 | Melบน | บน | 44.3% | -4.1 | 1,073 | 42.7%–47.3% | ||
| 50 | Ivernซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -4.1 | 1,033 | 42.7%–47.4% | ||
| 51 | Oriannaกลาง | กลาง | 45.1% | -4.0 | 23,362 | 44.6%–45.7% | ||
| 52 | Skarnerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.2% | -4.0 | 875 | 42.6%–47.6% | ||
| 53 | Lockeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.4% | -4.0 | 965 | 42.8%–47.6% | ||
| 54 | Malphiteซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.1% | -3.9 | 10,441 | 44.4%–46.0% | ||
| 55 | Rengarป่า | ป่า | 45.2% | -3.9 | 23,813 | 44.7%–45.8% | ||
| 56 | Yoneป่า | ป่า | 44.6% | -3.9 | 1,159 | 43.1%–47.5% | ||
| 57 | Rumbleบน | บน | 45.2% | -3.9 | 10,110 | 44.5%–46.1% | ||
| 58 | Smolderบน | บน | 45.0% | -3.8 | 2,946 | 43.8%–46.8% | ||
| 59 | Lockeป่า | ป่า | 45.2% | -3.8 | 5,974 | 44.3%–46.4% | ||
| 60 | Nasusป่า | ป่า | 45.2% | -3.7 | 3,493 | 44.0%–46.7% | ||
| 61 | Azirกลาง | กลาง | 45.4% | -3.7 | 14,282 | 44.8%–46.1% | ||
| 62 | Karthusบน | บน | 44.7% | -3.7 | 1,008 | 43.1%–47.8% | ||
| 63 | Qiyanaกลาง | กลาง | 45.4% | -3.7 | 16,772 | 44.8%–46.1% | ||
| 64 | Skarnerบน | บน | 44.6% | -3.7 | 834 | 42.9%–48.0% | ||
| 65 | Cassiopeiaกลาง | กลาง | 45.5% | -3.6 | 9,820 | 44.7%–46.3% | ||
| 66 | Aurelion Solป่า | ป่า | 44.7% | -3.5 | 781 | 43.0%–48.2% | ||
| 67 | Varusกลาง | กลาง | 45.3% | -3.5 | 2,432 | 44.0%–47.2% | ||
| 68 | Oriannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 44.8% | -3.5 | 810 | 43.1%–48.2% | ||
| 69 | Malzaharซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.3% | -3.5 | 1,793 | 43.8%–47.5% | ||
| 70 | Lee Sinกลาง | กลาง | 45.0% | -3.4 | 960 | 43.3%–48.1% | ||
| 71 | Nautilusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -3.4 | 58,418 | 45.4%–46.1% | ||
| 72 | Viบน | บน | 45.1% | -3.3 | 872 | 43.3%–48.3% | ||
| 73 | Jhinบน | บน | 45.4% | -3.3 | 1,616 | 43.9%–47.8% | ||
| 74 | Jayceบน | บน | 45.8% | -3.3 | 25,939 | 45.4%–46.4% | ||
| 75 | Kennenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.0% | -3.2 | 731 | 43.2%–48.6% | ||
| 76 | Varusบน | บน | 45.8% | -3.2 | 6,650 | 44.9%–46.9% | ||
| 77 | Dr. Mundoกลาง | กลาง | 45.2% | -3.2 | 882 | 43.5%–48.4% | ||
| 78 | Sennaบน | บน | 45.1% | -3.2 | 747 | 43.3%–48.6% | ||
| 79 | Jarvan IVกลาง | กลาง | 44.8% | -3.2 | 549 | 43.0%–49.0% | ||
| 80 | Zedป่า | ป่า | 45.9% | -3.2 | 16,829 | 45.3%–46.6% | ||
| 81 | Ryzeกลาง | กลาง | 46.0% | -3.1 | 14,479 | 45.3%–46.7% | ||
| 82 | Fizzซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.4% | -3.1 | 903 | 43.6%–48.5% | ||
| 83 | Zacซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -3.1 | 1,658 | 44.2%–48.0% | ||
| 84 | Jhinกลาง | กลาง | 45.8% | -3.0 | 2,029 | 44.4%–47.8% | ||
| 85 | Fiddlesticksกลาง | กลาง | 45.3% | -3.0 | 727 | 43.4%–48.8% | ||
| 86 | Melกลาง | กลาง | 46.1% | -3.0 | 35,416 | 45.7%–46.6% | ||
| 87 | Neekoป่า | ป่า | 45.3% | -3.0 | 704 | 43.4%–48.9% | ||
| 88 | Rammusบน | บน | 45.4% | -3.0 | 810 | 43.6%–48.7% | ||
| 89 | Qiyanaบน | บน | 45.6% | -3.0 | 1,087 | 43.9%–48.5% | ||
| 90 | Brandป่า | ป่า | 45.9% | -3.0 | 2,323 | 44.6%–47.8% | ||
| 91 | Singedซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -2.9 | 911 | 43.7%–48.7% | ||
| 92 | Udyrบน | บน | 46.0% | -2.9 | 3,424 | 44.8%–47.6% | ||
| 93 | Zoeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -2.9 | 4,280 | 45.0%–47.4% | ||
| 94 | Neekoบน | บน | 45.4% | -2.9 | 744 | 43.5%–48.9% | ||
| 95 | Fizzบน | บน | 45.8% | -2.9 | 1,252 | 44.1%–48.4% | ||
| 96 | Ornnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.6% | -2.9 | 934 | 43.8%–48.7% | ||
| 97 | Lissandraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.9% | -2.9 | 1,812 | 44.4%–48.1% | ||
| 98 | Viกลาง | กลาง | 45.3% | -2.9 | 618 | 43.4%–49.1% | ||
| 99 | Zacกลาง | กลาง | 45.4% | -2.9 | 674 | 43.5%–49.0% | ||
| 100 | Twisted Fateบน | บน | 45.9% | -2.9 | 1,876 | 44.5%–48.1% | ||
| 101 | Gravesบน | บน | 45.7% | -2.9 | 970 | 43.9%–48.7% | ||
| 102 | Ivernบน | บน | 45.5% | -2.8 | 725 | 43.6%–49.0% | ||
| 103 | Jaxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.7% | -2.8 | 925 | 43.9%–48.8% | ||
| 104 | Karmaบน | บน | 45.9% | -2.8 | 1,268 | 44.2%–48.5% | ||
| 105 | Aniviaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.2% | -2.8 | 4,377 | 45.1%–47.6% | ||
| 106 | Smolderกลาง | กลาง | 46.3% | -2.7 | 4,816 | 45.3%–47.6% | ||
| 107 | Jarvan IVซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.7 | 2,482 | 44.9%–48.1% | ||
| 108 | Vayneบน | บน | 46.4% | -2.7 | 11,704 | 45.7%–47.2% | ||
| 109 | Lee Sinป่า | ป่า | 46.5% | -2.7 | 79,184 | 46.2%–46.8% | ||
| 110 | Quinnซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 45.5% | -2.6 | 534 | 43.5%–49.5% | ||
| 111 | Trundleซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -2.6 | 1,133 | 44.3%–48.8% | ||
| 112 | Karthusป่า | ป่า | 46.5% | -2.6 | 11,068 | 45.8%–47.3% | ||
| 113 | Bardซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.5% | -2.6 | 15,095 | 45.9%–47.2% | ||
| 114 | Pantheonป่า | ป่า | 46.5% | -2.5 | 8,603 | 45.7%–47.5% | ||
| 115 | Ryzeบน | บน | 46.5% | -2.5 | 3,020 | 45.2%–48.1% | ||
| 116 | Twitchกลาง | กลาง | 46.3% | -2.5 | 1,307 | 44.6%–48.8% | ||
| 117 | Master Yiบน | บน | 46.6% | -2.5 | 5,304 | 45.6%–47.8% | ||
| 118 | Ahriซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.4% | -2.4 | 1,601 | 44.8%–48.6% | ||
| 119 | Vayneกลาง | กลาง | 46.2% | -2.4 | 898 | 44.3%–49.2% | ||
| 120 | Hecarimป่า | ป่า | 46.7% | -2.4 | 28,656 | 46.3%–47.2% | ||
| 121 | Camilleป่า | ป่า | 46.2% | -2.3 | 728 | 44.1%–49.5% | ||
| 122 | Zoeกลาง | กลาง | 46.8% | -2.3 | 19,323 | 46.2%–47.4% | ||
| 123 | Ziggsซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.6% | -2.3 | 2,641 | 45.3%–48.4% | ||
| 124 | Taliyahกลาง | กลาง | 46.8% | -2.3 | 8,659 | 46.0%–47.7% | ||
| 125 | Ambessaป่า | ป่า | 46.7% | -2.3 | 3,642 | 45.5%–48.2% | ||
| 126 | Vayneป่า | ป่า | 46.2% | -2.3 | 770 | 44.2%–49.5% | ||
| 127 | Gnarบน | บน | 46.8% | -2.3 | 21,311 | 46.3%–47.4% | ||
| 128 | Jayceป่า | ป่า | 46.8% | -2.3 | 7,372 | 45.9%–47.8% | ||
| 129 | Kog'Mawซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.1% | -2.3 | 588 | 43.9%–49.8% | ||
| 130 | Heimerdingerซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.2 | 2,381 | 45.3%–48.5% | ||
| 131 | Lilliaบน | บน | 46.4% | -2.2 | 843 | 44.4%–49.5% | ||
| 132 | Vladimirบน | บน | 46.9% | -2.2 | 7,403 | 46.0%–47.9% | ||
| 133 | Karthusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.3% | -2.2 | 685 | 44.2%–49.7% | ||
| 134 | Nidaleeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.7% | -2.2 | 2,181 | 45.2%–48.6% | ||
| 135 | Dravenบน | บน | 46.5% | -2.2 | 936 | 44.5%–49.4% | ||
| 136 | Ambessaบน | บน | 46.9% | -2.2 | 19,620 | 46.4%–47.5% | ||
| 137 | Taliyahป่า | ป่า | 46.9% | -2.2 | 5,005 | 45.8%–48.1% | ||
| 138 | Pykeซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -2.1 | 40,212 | 46.6%–47.4% | ||
| 139 | Tristanaกลาง | กลาง | 46.9% | -2.1 | 5,475 | 45.9%–48.1% | ||
| 140 | Nidaleeป่า | ป่า | 47.0% | -2.1 | 13,400 | 46.3%–47.7% | ||
| 141 | Gragasบน | บน | 47.0% | -2.1 | 13,244 | 46.3%–47.7% | ||
| 142 | Rivenบน | บน | 47.0% | -2.1 | 14,985 | 46.4%–47.7% | ||
| 143 | Sylasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -2.1 | 7,234 | 46.1%–48.0% | ||
| 144 | Rivenป่า | ป่า | 46.6% | -2.0 | 907 | 44.6%–49.6% | ||
| 145 | Nunu & Willumpป่า | ป่า | 47.1% | -2.0 | 17,535 | 46.5%–47.8% | ||
| 146 | Kha'Zixป่า | ป่า | 47.1% | -2.0 | 40,018 | 46.7%–47.5% | ||
| 147 | Shacoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -2.0 | 9,115 | 46.3%–48.0% | ||
| 148 | Ziggsบน | บน | 46.4% | -1.9 | 521 | 44.1%–50.3% | ||
| 149 | Brandบน | บน | 47.1% | -1.9 | 3,179 | 45.8%–48.6% | ||
| 150 | Dravenกลาง | กลาง | 46.5% | -1.9 | 516 | 44.2%–50.3% | ||
| 151 | Volibearกลาง | กลาง | 47.1% | -1.9 | 3,013 | 45.8%–48.7% | ||
| 152 | Rammusซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 46.8% | -1.9 | 810 | 44.7%–49.8% | ||
| 153 | Akshanบน | บน | 46.9% | -1.9 | 981 | 44.9%–49.7% | ||
| 154 | Shacoป่า | ป่า | 47.3% | -1.8 | 46,335 | 46.9%–47.7% | ||
| 155 | Twisted Fateซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.8 | 1,460 | 45.3%–49.3% | ||
| 156 | Sylasกลาง | กลาง | 47.3% | -1.8 | 51,745 | 47.0%–47.7% | ||
| 157 | Zedกลาง | กลาง | 47.3% | -1.8 | 61,713 | 47.0%–47.7% | ||
| 158 | Cassiopeiaบน | บน | 47.2% | -1.8 | 2,466 | 45.8%–48.9% | ||
| 159 | Karthusกลาง | กลาง | 47.1% | -1.8 | 1,460 | 45.4%–49.4% | ||
| 160 | Viegoบน | บน | 47.0% | -1.8 | 1,025 | 45.0%–49.7% | ||
| 161 | Vexซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.0% | -1.8 | 970 | 45.0%–49.8% | ||
| 162 | Rakanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.7 | 12,994 | 46.7%–48.1% | ||
| 163 | Seraphineกลาง | กลาง | 47.2% | -1.7 | 1,623 | 45.5%–49.3% | ||
| 164 | Rumbleป่า | ป่า | 47.0% | -1.7 | 825 | 44.9%–50.0% | ||
| 165 | Sejuaniซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.7 | 1,099 | 45.2%–49.7% | ||
| 166 | Singedป่า | ป่า | 47.1% | -1.7 | 911 | 45.0%–49.9% | ||
| 167 | Settซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.4% | -1.6 | 3,179 | 46.1%–48.9% | ||
| 168 | Veigarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.6 | 6,597 | 46.5%–48.5% | ||
| 169 | Camilleบน | บน | 47.5% | -1.6 | 19,534 | 46.9%–48.1% | ||
| 170 | Rengarบน | บน | 47.3% | -1.6 | 1,671 | 45.6%–49.4% | ||
| 171 | Akshanกลาง | กลาง | 47.5% | -1.6 | 12,793 | 46.8%–48.3% | ||
| 172 | Swainบน | บน | 47.5% | -1.6 | 4,903 | 46.4%–48.7% | ||
| 173 | Fiddlesticksซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.6 | 3,633 | 46.2%–48.9% | ||
| 174 | Wukongซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.1% | -1.6 | 717 | 44.9%–50.3% | ||
| 175 | LeBlancซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.5% | -1.5 | 4,552 | 46.4%–48.8% | ||
| 176 | Kai'Saบน | บน | 47.4% | -1.5 | 1,546 | 45.6%–49.6% | ||
| 177 | Neekoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.6% | -1.5 | 16,263 | 47.0%–48.3% | ||
| 178 | Akaliกลาง | กลาง | 47.6% | -1.5 | 66,771 | 47.3%–47.9% | ||
| 179 | Neekoกลาง | กลาง | 47.6% | -1.5 | 3,722 | 46.3%–48.9% | ||
| 180 | Aurelion Solซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.3% | -1.5 | 974 | 45.2%–50.0% | ||
| 181 | Qiyanaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.2% | -1.4 | 616 | 44.8%–50.6% | ||
| 182 | Maokaiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.7% | -1.4 | 13,833 | 47.0%–48.4% | ||
| 183 | Gangplankกลาง | กลาง | 47.7% | -1.4 | 3,026 | 46.3%–49.2% | ||
| 184 | Kindredป่า | ป่า | 47.7% | -1.4 | 20,870 | 47.2%–48.3% | ||
| 185 | Blitzcrankซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.4 | 48,095 | 47.4%–48.1% | ||
| 186 | Pantheonซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.8% | -1.4 | 29,886 | 47.3%–48.2% | ||
| 187 | Jayceกลาง | กลาง | 47.7% | -1.3 | 4,011 | 46.5%–49.1% | ||
| 188 | Galioบน | บน | 47.7% | -1.3 | 2,277 | 46.2%–49.5% | ||
| 189 | Vel'Kozบน | บน | 47.5% | -1.3 | 911 | 45.4%–50.3% | ||
| 190 | Luluซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -1.3 | 53,853 | 47.5%–48.2% | ||
| 191 | Skarnerป่า | ป่า | 47.9% | -1.2 | 6,534 | 46.9%–48.9% | ||
| 192 | Karmaกลาง | กลาง | 47.7% | -1.2 | 1,257 | 45.8%–50.1% | ||
| 193 | Aniviaกลาง | กลาง | 47.9% | -1.2 | 13,624 | 47.2%–48.6% | ||
| 194 | Dariusกลาง | กลาง | 47.7% | -1.2 | 1,042 | 45.6%–50.3% | ||
| 195 | Zoeบน | บน | 47.6% | -1.2 | 670 | 45.2%–50.7% | ||
| 196 | Ivernป่า | ป่า | 47.9% | -1.2 | 5,742 | 46.9%–49.1% | ||
| 197 | Shyvanaบน | บน | 47.8% | -1.1 | 1,455 | 46.0%–50.0% | ||
| 198 | Twisted Fateกลาง | กลาง | 48.0% | -1.1 | 26,614 | 47.5%–48.5% | ||
| 199 | Kaynบน | บน | 48.0% | -1.1 | 4,408 | 46.9%–49.3% | ||
| 200 | Jaxกลาง | กลาง | 47.9% | -1.0 | 1,102 | 45.8%–50.4% | ||
| 201 | Kennenบน | บน | 48.1% | -1.0 | 12,985 | 47.4%–48.8% | ||
| 202 | Viktorบน | บน | 48.0% | -1.0 | 1,694 | 46.2%–50.0% | ||
| 203 | Xin Zhaoกลาง | กลาง | 48.0% | -1.0 | 1,637 | 46.2%–50.1% | ||
| 204 | Galioกลาง | กลาง | 48.1% | -1.0 | 30,825 | 47.7%–48.6% | ||
| 205 | Lockeกลาง | กลาง | 48.2% | -0.9 | 48,618 | 47.8%–48.6% | ||
| 206 | Malphiteป่า | ป่า | 48.2% | -0.9 | 12,500 | 47.5%–48.9% | ||
| 207 | Briarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 47.9% | -0.9 | 676 | 45.4%–51.0% | ||
| 208 | Amumuซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -0.9 | 4,694 | 47.0%–49.4% | ||
| 209 | Threshซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.2% | -0.9 | 72,052 | 47.9%–48.5% | ||
| 210 | Akaliบน | บน | 48.2% | -0.9 | 22,474 | 47.7%–48.8% | ||
| 211 | Quinnป่า | ป่า | 48.2% | -0.9 | 10,888 | 47.5%–49.0% | ||
| 212 | Olafป่า | ป่า | 48.2% | -0.9 | 3,720 | 46.9%–49.6% | ||
| 213 | Gwenบน | บน | 48.2% | -0.9 | 19,520 | 47.7%–48.8% | ||
| 214 | Taliyahซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.1% | -0.8 | 898 | 45.8%–50.8% | ||
| 215 | Evelynnป่า | ป่า | 48.3% | -0.8 | 21,878 | 47.7%–48.9% | ||
| 216 | Sylasบน | บน | 48.3% | -0.8 | 6,933 | 47.3%–49.3% | ||
| 217 | Vexบน | บน | 48.1% | -0.8 | 616 | 45.4%–51.2% | ||
| 218 | Nocturneป่า | ป่า | 48.3% | -0.8 | 49,425 | 48.0%–48.7% | ||
| 219 | Viป่า | ป่า | 48.4% | -0.8 | 37,381 | 48.0%–48.8% | ||
| 220 | Ambessaกลาง | กลาง | 48.3% | -0.7 | 1,228 | 46.2%–50.6% | ||
| 221 | Gragasป่า | ป่า | 48.4% | -0.7 | 5,068 | 47.3%–49.5% | ||
| 222 | Maokaiบน | บน | 48.4% | -0.7 | 2,922 | 47.0%–49.9% | ||
| 223 | Aatroxบน | บน | 48.4% | -0.7 | 40,762 | 48.0%–48.9% | ||
| 224 | Talonกลาง | กลาง | 48.4% | -0.7 | 11,028 | 47.7%–49.2% | ||
| 225 | Sejuaniบน | บน | 48.4% | -0.7 | 1,546 | 46.5%–50.4% | ||
| 226 | Zileanกลาง | กลาง | 48.4% | -0.6 | 1,275 | 46.4%–50.6% | ||
| 227 | Karmaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.6 | 29,792 | 48.0%–49.0% | ||
| 228 | Dianaป่า | ป่า | 48.5% | -0.6 | 31,484 | 48.0%–49.0% | ||
| 229 | Tahm Kenchซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.6 | 29,291 | 48.0%–49.0% | ||
| 230 | Maokaiป่า | ป่า | 48.5% | -0.6 | 3,985 | 47.2%–49.8% | ||
| 231 | Eliseบน | บน | 48.3% | -0.6 | 590 | 45.6%–51.4% | ||
| 232 | Syndraบน | บน | 48.4% | -0.6 | 794 | 45.9%–51.1% | ||
| 233 | Rivenกลาง | กลาง | 48.5% | -0.6 | 2,669 | 47.0%–50.1% | ||
| 234 | Kalistaบน | บน | 48.5% | -0.6 | 2,588 | 47.0%–50.1% | ||
| 235 | Auroraบน | บน | 48.5% | -0.6 | 3,175 | 47.1%–50.0% | ||
| 236 | Hweiบน | บน | 48.4% | -0.6 | 709 | 45.8%–51.3% | ||
| 237 | Lissandraบน | บน | 48.5% | -0.6 | 2,624 | 47.0%–50.1% | ||
| 238 | Wukongกลาง | กลาง | 48.4% | -0.6 | 859 | 46.0%–51.1% | ||
| 239 | Syndraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.6 | 1,363 | 46.5%–50.7% | ||
| 240 | Ekkoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.5% | -0.6 | 906 | 46.1%–51.0% | ||
| 241 | Jarvan IVป่า | ป่า | 48.6% | -0.5 | 41,977 | 48.2%–49.0% | ||
| 242 | Nocturneบน | บน | 48.4% | -0.5 | 708 | 45.9%–51.3% | ||
| 243 | Sylasป่า | ป่า | 48.6% | -0.5 | 46,155 | 48.2%–49.0% | ||
| 244 | Pantheonบน | บน | 48.6% | -0.5 | 25,914 | 48.1%–49.1% | ||
| 245 | Poppyซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.6% | -0.5 | 10,614 | 47.8%–49.4% | ||
| 246 | Fiddlesticksป่า | ป่า | 48.6% | -0.5 | 16,010 | 48.0%–49.3% | ||
| 247 | Rek'Saiป่า | ป่า | 48.6% | -0.5 | 5,937 | 47.6%–49.7% | ||
| 248 | Master Yiกลาง | กลาง | 48.6% | -0.5 | 1,165 | 46.4%–50.9% | ||
| 249 | Syndraกลาง | กลาง | 48.7% | -0.5 | 47,566 | 48.3%–49.0% | ||
| 250 | Malzaharบน | บน | 48.7% | -0.4 | 6,330 | 47.7%–49.7% | ||
| 251 | Shenซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.7% | -0.4 | 7,812 | 47.8%–49.6% | ||
| 252 | Volibearป่า | ป่า | 48.7% | -0.4 | 17,856 | 48.1%–49.4% | ||
| 253 | Rumbleกลาง | กลาง | 48.7% | -0.4 | 830 | 46.2%–51.3% | ||
| 254 | Gangplankบน | บน | 48.8% | -0.4 | 30,985 | 48.3%–49.2% | ||
| 255 | Aatroxกลาง | กลาง | 48.7% | -0.4 | 1,004 | 46.4%–51.1% | ||
| 256 | Kog'Mawบน | บน | 48.7% | -0.4 | 1,172 | 46.6%–51.0% | ||
| 257 | Lissandraกลาง | กลาง | 48.8% | -0.3 | 31,525 | 48.4%–49.3% | ||
| 258 | LeBlancบน | บน | 48.7% | -0.3 | 919 | 46.4%–51.3% | ||
| 259 | Heimerdingerบน | บน | 48.8% | -0.3 | 19,733 | 48.2%–49.4% | ||
| 260 | Jaxบน | บน | 48.8% | -0.3 | 49,258 | 48.5%–49.2% | ||
| 261 | Trundleบน | บน | 48.9% | -0.3 | 20,234 | 48.3%–49.4% | ||
| 262 | Luxบน | บน | 48.8% | -0.3 | 893 | 46.4%–51.4% | ||
| 263 | Annieซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.2 | 2,404 | 47.3%–50.5% | ||
| 264 | Poppyป่า | ป่า | 48.9% | -0.2 | 3,019 | 47.5%–50.4% | ||
| 265 | Zacป่า | ป่า | 48.9% | -0.2 | 17,177 | 48.3%–49.5% | ||
| 266 | Teemoกลาง | กลาง | 48.9% | -0.2 | 4,048 | 47.7%–50.2% | ||
| 267 | Talonป่า | ป่า | 48.9% | -0.2 | 28,767 | 48.4%–49.4% | ||
| 268 | Brandกลาง | กลาง | 48.9% | -0.2 | 10,099 | 48.1%–49.7% | ||
| 269 | Yasuoบน | บน | 48.9% | -0.2 | 34,611 | 48.5%–49.4% | ||
| 270 | Poppyบน | บน | 48.9% | -0.2 | 5,400 | 47.8%–50.0% | ||
| 271 | Alistarซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.2 | 23,280 | 48.4%–49.5% | ||
| 272 | Ziggsกลาง | กลาง | 48.9% | -0.2 | 7,675 | 48.0%–49.9% | ||
| 273 | Zaahenบน | บน | 48.9% | -0.2 | 18,350 | 48.3%–49.5% | ||
| 274 | Gravesป่า | ป่า | 48.9% | -0.2 | 48,116 | 48.6%–49.3% | ||
| 275 | Urgotกลาง | กลาง | 48.9% | -0.2 | 536 | 45.9%–52.0% | ||
| 276 | Sionซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 48.9% | -0.2 | 2,695 | 47.4%–50.5% | ||
| 277 | LeBlancกลาง | กลาง | 49.0% | -0.2 | 39,593 | 48.6%–49.4% | ||
| 278 | Azirบน | บน | 49.0% | -0.2 | 1,005 | 46.6%–51.4% | ||
| 279 | Olafบน | บน | 49.0% | -0.1 | 20,687 | 48.4%–49.6% | ||
| 280 | Dariusบน | บน | 49.0% | -0.1 | 71,363 | 48.7%–49.3% | ||
| 281 | Annieกลาง | กลาง | 49.0% | -0.1 | 14,318 | 48.3%–49.7% | ||
| 282 | Cho'Gathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.0% | -0.1 | 3,453 | 47.7%–50.4% | ||
| 283 | Alistarบน | บน | 49.0% | -0.1 | 655 | 46.2%–51.8% | ||
| 284 | Yorickป่า | ป่า | 49.0% | -0.1 | 1,436 | 47.0%–51.1% | ||
| 285 | Naafiriป่า | ป่า | 49.0% | -0.1 | 20,771 | 48.5%–49.6% | ||
| 286 | Eliseป่า | ป่า | 49.0% | -0.1 | 14,718 | 48.4%–49.7% | ||
| 287 | Zileanบน | บน | 49.0% | -0.1 | 938 | 46.6%–51.5% | ||
| 288 | Annieบน | บน | 49.0% | -0.1 | 673 | 46.3%–51.8% | ||
| 289 | Galioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | -0.1 | 7,080 | 48.1%–50.0% | ||
| 290 | Aurelion Solกลาง | กลาง | 49.1% | 0.0 | 15,816 | 48.4%–49.7% | ||
| 291 | Kassadinกลาง | กลาง | 49.1% | 0.0 | 15,620 | 48.5%–49.8% | ||
| 292 | Leonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | 0.0 | 60,733 | 48.8%–49.5% | ||
| 293 | Zyraกลาง | กลาง | 49.1% | 0.0 | 1,993 | 47.4%–50.9% | ||
| 294 | Tahm Kenchกลาง | กลาง | 49.1% | 0.0 | 912 | 46.7%–51.6% | ||
| 295 | Aniviaบน | บน | 49.1% | 0.0 | 3,210 | 47.7%–50.5% | ||
| 296 | Swainซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.1% | 0.0 | 39,118 | 48.7%–49.5% | ||
| 297 | Morganaป่า | ป่า | 49.1% | 0.0 | 3,101 | 47.7%–50.6% | ||
| 298 | Ireliaกลาง | กลาง | 49.2% | 0.0 | 25,587 | 48.6%–49.7% | ||
| 299 | Luxซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | 0.0 | 103,312 | 48.9%–49.4% | ||
| 300 | Morganaบน | บน | 49.2% | 0.0 | 1,533 | 47.2%–51.2% | ||
| 301 | Nunu & Willumpกลาง | กลาง | 49.2% | +0.1 | 1,801 | 47.4%–51.0% | ||
| 302 | Tahm Kenchบน | บน | 49.2% | +0.1 | 22,052 | 48.7%–49.8% | ||
| 303 | Xin Zhaoบน | บน | 49.2% | +0.1 | 1,861 | 47.4%–51.0% | ||
| 304 | Rellซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | +0.1 | 16,081 | 48.6%–49.9% | ||
| 305 | Morganaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.2% | +0.1 | 62,172 | 48.9%–49.5% | ||
| 306 | Kassadinบน | บน | 49.3% | +0.1 | 877 | 46.7%–51.7% | ||
| 307 | Ekkoป่า | ป่า | 49.2% | +0.1 | 32,855 | 48.8%–49.7% | ||
| 308 | Fioraบน | บน | 49.3% | +0.1 | 28,701 | 48.8%–49.8% | ||
| 309 | Xerathซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.1 | 26,632 | 48.8%–49.8% | ||
| 310 | Xin Zhaoป่า | ป่า | 49.3% | +0.1 | 25,149 | 48.8%–49.8% | ||
| 311 | Eliseซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.3% | +0.2 | 2,227 | 47.7%–51.0% | ||
| 312 | Briarบน | บน | 49.3% | +0.2 | 2,835 | 47.8%–50.8% | ||
| 313 | Master Yiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.2 | 753 | 46.7%–52.0% | ||
| 314 | Brandซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.4% | +0.2 | 37,761 | 48.9%–49.8% | ||
| 315 | Hweiกลาง | กลาง | 49.4% | +0.2 | 23,407 | 48.8%–49.9% | ||
| 316 | Auroraกลาง | กลาง | 49.4% | +0.2 | 17,026 | 48.8%–50.0% | ||
| 317 | Ireliaบน | บน | 49.4% | +0.3 | 31,682 | 48.9%–49.8% | ||
| 318 | Gragasกลาง | กลาง | 49.4% | +0.3 | 3,376 | 48.0%–50.8% | ||
| 319 | Viktorกลาง | กลาง | 49.4% | +0.3 | 47,299 | 49.0%–49.8% | ||
| 320 | Yoneบน | บน | 49.4% | +0.3 | 78,034 | 49.1%–49.7% | ||
| 321 | Tryndamereป่า | ป่า | 49.4% | +0.3 | 7,535 | 48.5%–50.3% | ||
| 322 | Shenบน | บน | 49.4% | +0.3 | 23,274 | 48.9%–50.0% | ||
| 323 | Aurelion Solบน | บน | 49.5% | +0.3 | 1,435 | 47.4%–51.5% | ||
| 324 | Gragasซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.3 | 1,524 | 47.5%–51.4% | ||
| 325 | Shenป่า | ป่า | 49.5% | +0.3 | 3,043 | 48.0%–50.9% | ||
| 326 | Malphiteกลาง | กลาง | 49.5% | +0.3 | 8,601 | 48.6%–50.4% | ||
| 327 | Trundleป่า | ป่า | 49.5% | +0.3 | 11,655 | 48.7%–50.2% | ||
| 328 | Cho'Gathบน | บน | 49.5% | +0.4 | 29,676 | 49.0%–50.0% | ||
| 329 | Sennaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.5% | +0.4 | 44,581 | 49.1%–49.9% | ||
| 330 | Sionบน | บน | 49.5% | +0.4 | 23,061 | 49.0%–50.1% | ||
| 331 | Quinnบน | บน | 49.6% | +0.4 | 7,750 | 48.7%–50.5% | ||
| 332 | Teemoป่า | ป่า | 49.6% | +0.4 | 10,957 | 48.8%–50.4% | ||
| 333 | Nasusบน | บน | 49.6% | +0.5 | 44,660 | 49.2%–50.0% | ||
| 334 | Kaynป่า | ป่า | 49.6% | +0.5 | 88,723 | 49.4%–49.9% | ||
| 335 | Morganaกลาง | กลาง | 49.7% | +0.5 | 6,327 | 48.6%–50.7% | ||
| 336 | Shenกลาง | กลาง | 49.8% | +0.5 | 582 | 46.7%–52.6% | ||
| 337 | Gwenป่า | ป่า | 49.7% | +0.5 | 6,545 | 48.7%–50.7% | ||
| 338 | Dr. Mundoบน | บน | 49.7% | +0.6 | 31,250 | 49.2%–50.1% | ||
| 339 | Fizzป่า | ป่า | 49.8% | +0.6 | 4,960 | 48.6%–50.9% | ||
| 340 | Settป่า | ป่า | 49.8% | +0.6 | 1,553 | 47.8%–51.7% | ||
| 341 | Renektonกลาง | กลาง | 49.8% | +0.6 | 2,338 | 48.1%–51.4% | ||
| 342 | Wukongบน | บน | 49.8% | +0.6 | 6,195 | 48.7%–50.8% | ||
| 343 | Volibearบน | บน | 49.8% | +0.7 | 44,594 | 49.4%–50.2% | ||
| 344 | Dianaบน | บน | 49.9% | +0.7 | 1,764 | 48.0%–51.7% | ||
| 345 | Illaoiกลาง | กลาง | 50.0% | +0.7 | 1,011 | 47.5%–52.2% | ||
| 346 | Teemoซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.8% | +0.7 | 10,188 | 49.0%–50.6% | ||
| 347 | Ekkoบน | บน | 49.9% | +0.7 | 1,956 | 48.1%–51.6% | ||
| 348 | Tryndamereบน | บน | 49.8% | +0.7 | 32,655 | 49.4%–50.3% | ||
| 349 | Malphiteบน | บน | 49.8% | +0.7 | 59,298 | 49.5%–50.2% | ||
| 350 | Cho'Gathกลาง | กลาง | 49.9% | +0.7 | 5,029 | 48.7%–51.0% | ||
| 351 | Jaxป่า | ป่า | 49.9% | +0.7 | 18,400 | 49.3%–50.5% | ||
| 352 | Udyrป่า | ป่า | 49.9% | +0.7 | 14,250 | 49.2%–50.5% | ||
| 353 | Fiddlesticksบน | บน | 49.9% | +0.7 | 2,221 | 48.2%–51.5% | ||
| 354 | Renektonบน | บน | 49.9% | +0.7 | 40,045 | 49.5%–50.3% | ||
| 355 | Vel'Kozซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 49.9% | +0.8 | 27,656 | 49.4%–50.4% | ||
| 356 | Singedบน | บน | 49.9% | +0.8 | 15,681 | 49.3%–50.6% | ||
| 357 | Naafiriกลาง | กลาง | 49.9% | +0.8 | 10,666 | 49.1%–50.7% | ||
| 358 | Yorickกลาง | กลาง | 50.0% | +0.8 | 1,978 | 48.2%–51.7% | ||
| 359 | Katarinaบน | บน | 50.1% | +0.8 | 942 | 47.5%–52.4% | ||
| 360 | Teemoบน | บน | 50.0% | +0.8 | 65,654 | 49.6%–50.3% | ||
| 361 | Katarinaกลาง | กลาง | 50.0% | +0.8 | 47,695 | 49.6%–50.3% | ||
| 362 | Malzaharกลาง | กลาง | 50.0% | +0.9 | 61,210 | 49.7%–50.4% | ||
| 363 | Ahriกลาง | กลาง | 50.0% | +0.9 | 81,902 | 49.8%–50.3% | ||
| 364 | Vexกลาง | กลาง | 50.1% | +0.9 | 36,946 | 49.6%–50.5% | ||
| 365 | Namiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.1% | +0.9 | 36,575 | 49.6%–50.5% | ||
| 366 | Naafiriบน | บน | 50.2% | +0.9 | 2,542 | 48.5%–51.7% | ||
| 367 | Yorickบน | บน | 50.1% | +1.0 | 37,258 | 49.7%–50.5% | ||
| 368 | Hweiซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.2% | +1.0 | 5,349 | 49.0%–51.2% | ||
| 369 | Yasuoกลาง | กลาง | 50.2% | +1.0 | 98,500 | 49.9%–50.4% | ||
| 370 | Zedบน | บน | 50.2% | +1.1 | 3,612 | 48.9%–51.5% | ||
| 371 | Kayleบน | บน | 50.2% | +1.1 | 20,518 | 49.6%–50.8% | ||
| 372 | Nasusกลาง | กลาง | 50.3% | +1.1 | 6,119 | 49.2%–51.3% | ||
| 373 | Ornnบน | บน | 50.2% | +1.1 | 23,449 | 49.7%–50.8% | ||
| 374 | Sejuaniป่า | ป่า | 50.3% | +1.1 | 20,721 | 49.7%–50.8% | ||
| 375 | Pantheonกลาง | กลาง | 50.3% | +1.1 | 9,737 | 49.4%–51.1% | ||
| 376 | Kennenกลาง | กลาง | 50.3% | +1.1 | 3,310 | 48.9%–51.7% | ||
| 377 | Warwickบน | บน | 50.3% | +1.1 | 10,854 | 49.5%–51.1% | ||
| 378 | Viegoป่า | ป่า | 50.3% | +1.2 | 76,115 | 50.0%–50.6% | ||
| 379 | Urgotบน | บน | 50.4% | +1.3 | 22,802 | 49.8%–50.9% | ||
| 380 | Kledบน | บน | 50.4% | +1.3 | 11,200 | 49.6%–51.2% | ||
| 381 | Dianaกลาง | กลาง | 50.4% | +1.3 | 36,311 | 50.0%–50.9% | ||
| 382 | Fioraกลาง | กลาง | 50.9% | +1.3 | 629 | 47.6%–53.3% | ||
| 383 | Zyraซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +1.3 | 31,180 | 50.0%–50.9% | ||
| 384 | Viegoกลาง | กลาง | 50.7% | +1.3 | 1,348 | 48.4%–52.6% | ||
| 385 | Braumซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +1.4 | 70,126 | 50.2%–50.8% | ||
| 386 | Zyraป่า | ป่า | 50.5% | +1.4 | 8,719 | 49.6%–51.4% | ||
| 387 | Sonaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.5% | +1.4 | 18,859 | 49.9%–51.1% | ||
| 388 | Amumuป่า | ป่า | 50.5% | +1.4 | 32,633 | 50.1%–51.0% | ||
| 389 | Kledกลาง | กลาง | 51.0% | +1.4 | 716 | 47.9%–53.3% | ||
| 390 | Veigarบน | บน | 50.7% | +1.4 | 2,175 | 48.9%–52.3% | ||
| 391 | Jannaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.6% | +1.5 | 21,885 | 50.0%–51.2% | ||
| 392 | Warwickป่า | ป่า | 50.6% | +1.5 | 60,127 | 50.3%–51.0% | ||
| 393 | Zacบน | บน | 50.8% | +1.6 | 2,615 | 49.2%–52.3% | ||
| 394 | Yoneกลาง | กลาง | 50.7% | +1.6 | 90,678 | 50.5%–51.0% | ||
| 395 | Garenบน | บน | 50.8% | +1.6 | 66,495 | 50.4%–51.1% | ||
| 396 | Mordekaiserบน | บน | 50.8% | +1.6 | 72,952 | 50.5%–51.1% | ||
| 397 | Illaoiบน | บน | 50.8% | +1.6 | 35,511 | 50.3%–51.2% | ||
| 398 | Master Yiป่า | ป่า | 50.8% | +1.7 | 87,504 | 50.5%–51.1% | ||
| 399 | Veigarกลาง | กลาง | 50.8% | +1.7 | 54,446 | 50.4%–51.1% | ||
| 400 | Xerathกลาง | กลาง | 50.8% | +1.7 | 31,142 | 50.3%–51.3% | ||
| 401 | Aatroxป่า | ป่า | 50.9% | +1.7 | 4,627 | 49.6%–52.0% | ||
| 402 | Zileanซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +1.7 | 17,060 | 50.2%–51.5% | ||
| 403 | Renata Glascซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 50.9% | +1.8 | 8,959 | 50.0%–51.8% | ||
| 404 | Luxกลาง | กลาง | 50.9% | +1.8 | 44,040 | 50.5%–51.3% | ||
| 405 | Fizzกลาง | กลาง | 50.9% | +1.8 | 53,711 | 50.6%–51.3% | ||
| 406 | Kayleกลาง | กลาง | 51.1% | +1.8 | 2,791 | 49.4%–52.4% | ||
| 407 | Lilliaป่า | ป่า | 51.0% | +1.9 | 41,676 | 50.6%–51.4% | ||
| 408 | Vel'Kozกลาง | กลาง | 51.1% | +1.9 | 8,032 | 50.1%–51.9% | ||
| 409 | Settบน | บน | 51.0% | +1.9 | 74,374 | 50.7%–51.3% | ||
| 410 | Kog'Mawกลาง | กลาง | 51.1% | +1.9 | 3,767 | 49.7%–52.3% | ||
| 411 | Rammusป่า | ป่า | 51.1% | +1.9 | 24,291 | 50.5%–51.6% | ||
| 412 | Vladimirกลาง | กลาง | 51.1% | +1.9 | 28,131 | 50.6%–51.5% | ||
| 413 | Kalistaกลาง | กลาง | 51.6% | +1.9 | 676 | 48.3%–53.8% | ||
| 414 | Dr. Mundoป่า | ป่า | 51.2% | +2.0 | 5,791 | 50.1%–52.2% | ||
| 415 | Gwenกลาง | กลาง | 51.3% | +2.0 | 3,950 | 49.9%–52.4% | ||
| 416 | Swainกลาง | กลาง | 51.3% | +2.1 | 7,332 | 50.3%–52.2% | ||
| 417 | Ekkoกลาง | กลาง | 51.3% | +2.2 | 39,894 | 50.9%–51.7% | ||
| 418 | Dariusป่า | ป่า | 51.4% | +2.2 | 9,495 | 50.5%–52.2% | ||
| 419 | Mordekaiserป่า | ป่า | 51.5% | +2.3 | 5,266 | 50.3%–52.5% | ||
| 420 | Heimerdingerกลาง | กลาง | 51.5% | +2.3 | 6,255 | 50.4%–52.5% | ||
| 421 | Zaahenป่า | ป่า | 51.6% | +2.3 | 3,040 | 50.0%–52.9% | ||
| 422 | Garenกลาง | กลาง | 51.7% | +2.4 | 4,248 | 50.3%–52.8% | ||
| 423 | Sionกลาง | กลาง | 51.7% | +2.4 | 3,938 | 50.3%–52.9% | ||
| 424 | Milioซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 51.7% | +2.6 | 39,202 | 51.3%–52.1% | ||
| 425 | Sionป่า | ป่า | 51.9% | +2.6 | 3,590 | 50.4%–53.1% | ||
| 426 | Settกลาง | กลาง | 52.0% | +2.6 | 2,104 | 50.0%–53.5% | ||
| 427 | Briarป่า | ป่า | 51.8% | +2.7 | 49,612 | 51.5%–52.2% | ||
| 428 | Briarกลาง | กลาง | 52.1% | +2.7 | 2,689 | 50.3%–53.4% | ||
| 429 | Wukongป่า | ป่า | 51.9% | +2.7 | 55,028 | 51.5%–52.2% | ||
| 430 | Cho'Gathป่า | ป่า | 52.0% | +2.8 | 53,221 | 51.6%–52.3% | ||
| 431 | Shyvanaป่า | ป่า | 52.1% | +2.9 | 43,728 | 51.7%–52.5% | ||
| 432 | Seraphineซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.1% | +3.0 | 282,822 | 52.0%–52.3% | ||
| 433 | Quinnกลาง | กลาง | 52.5% | +3.1 | 2,197 | 50.6%–53.9% | ||
| 434 | Tryndamereกลาง | กลาง | 52.5% | +3.2 | 3,126 | 50.9%–53.7% | ||
| 435 | Sorakaซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.3% | +3.2 | 34,731 | 51.9%–52.8% | ||
| 436 | Taricซัพพอร์ต | ซัพพอร์ต | 52.5% | +3.3 | 9,595 | 51.6%–53.3% | ||
| 437 | Bel'Vethป่า | ป่า | 52.7% | +3.5 | 19,195 | 52.1%–53.2% | ||
| 438 | Singedกลาง | กลาง | 53.3% | +3.6 | 1,274 | 50.6%–54.9% | ||
| 439 | Ahriบน | บน | 53.8% | +4.1 | 1,611 | 51.3%–55.2% | ||
| 440 | Mordekaiserกลาง | กลาง | 53.9% | +4.4 | 1,989 | 51.8%–55.3% |
